Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020 rạng sáng ngày 2/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 1/1/2020 rạng sáng ngày 2/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.
Lịch thi đấu C1 Châu Á
1/11/2020 17h35 Sydney FC vs Yokohama FM
1/11/2020 18h00 Vissel Kobe vs Suwon Bluewings
1/11/2020 18h00 Guangzhou Ever. vs Darul Takzim
1/11/2020 20h00 Shanghai SIPG vs Jeonbuk H.Motor
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
1/11/2020 19h00 Aston Villa vs Southampton
1/11/2020 21h00 Newcastle vs Everton
1/11/2020 23h30 Man Utd vs Arsenal
2/11/2020 02h15 Tottenham vs Brighton
Lịch thi đấu U23 Anh
1/11/2020 20h00 Wolves U23 vs Fulham U23
Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha
1/11/2020 20h00 Real Betis vs Elche
1/11/2020 22h00 Celta Vigo vs Real Sociedad
2/11/2020 00h30 Granada vs Levante
2/11/2020 03h00 Valencia vs Getafe
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
2/11/2020 00h00 Fuenlabrada vs Tenerife
2/11/2020 00h00 UD Logrones vs Alcorcon
2/11/2020 00h00 Leganes vs Mirandes
2/11/2020 00h00 Cartagena vs Albacete
2/11/2020 00h00 Lugo vs Rayo Vallecano
2/11/2020 00h00 SD Ponferradina vs Sabadell
2/11/2020 00h00 Almeria vs Girona
2/11/2020 00h00 Las Palmas vs Real Oviedo
2/11/2020 00h00 Malaga vs Espanyol
2/11/2020 00h00 Sporting Gijon vs Castellon
2/11/2020 00h00 Zaragoza vs Mallorca
Lịch thi đấu VĐQG Italia
1/11/2020 18h30 Udinese vs AC Milan
1/11/2020 21h00 Spezia vs Juventus
1/11/2020 21h00 Torino vs Lazio
2/11/2020 00h00 Napoli vs Sassuolo
2/11/2020 00h00 Roma vs Fiorentina
2/11/2020 02h45 Sampdoria vs Genoa
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia
1/11/2020 21h00 Reggina vs SPAL 1907
2/11/2020 03h00 Frosinone vs Cremonese
Lịch thi đấu Hạng 3 Italia
1/11/2020 21h00 Como vs Aurora Pro Patria
1/11/2020 21h00 Pro Vercelli vs Giana Erminio
1/11/2020 21h00 Alto Adige vs Sambenedettese
1/11/2020 21h00 Foggia vs Bari
1/11/2020 21h00 Carrarese vs Alessandria
1/11/2020 21h00 Juve Stabia vs AS Bisceglie
1/11/2020 21h00 Paganese vs Teramo
1/11/2020 21h00 Pontedera vs Grosseto
1/11/2020 21h00 Casertana vs Turris Neapolis
1/11/2020 21h00 SS Monopoli vs Virtus Francavilla
1/11/2020 21h00 US Fermana vs Carpi
1/11/2020 21h00 US Olbia vs Luchese
1/11/2020 21h00 Potenza SC vs Cavese
1/11/2020 21h00 Juventus U23 vs Lecco
1/11/2020 21h00 Pesaro vs Gubbio
1/11/2020 21h00 Virtus Verona vs Matelica
1/11/2020 21h00 Legnano vs Feralpisalo
1/11/2020 21h00 Pro Sesto vs Novara
1/11/2020 21h00 Albinoleffe vs Pistoiese
1/11/2020 21h00 Arezzo vs Triestina
1/11/2020 21h00 Catania vs Vibonese
1/11/2020 21h00 Cesena vs Padova
1/11/2020 21h00 Livorno vs Pergolettese
1/11/2020 21h00 Modena vs Perugia
1/11/2020 21h00 Mantova vs Imolese Calcio
1/11/2020 21h00 Palermo vs Viterbese Calcio
1/11/2020 21h00 Piacenza vs AC Renate
1/11/2020 21h00 Ravenna vs Fano
1/11/2020 21h00 Ternana vs Catanzaro
Lịch thi đấu VĐQG Đức
1/11/2020 21h30 Freiburg vs B.Leverkusen
2/11/2020 00h00 Hertha Berlin vs Wolfsburg
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức
1/11/2020 19h30 Wurzburger vs Bochum
1/11/2020 19h30 Greuther Furth vs Hannover 96
1/11/2020 19h30 Karlsruher vs Darmstadt
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức
1/11/2020 19h00 Wehen vs Bayern Munich II
1/11/2020 20h00 Turkgucu-Ataspor vs Ingolstadt
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc
1/11/2020 20h00 Altona 93 vs Drochtersen/Assel
1/11/2020 20h00 Ein. Norderstedt vs Heider SV
1/11/2020 20h00 VfV 06 Hildesheim vs Oldenburg 1987
1/11/2020 20h00 Hannoverscher SC vs Oberneuland
1/11/2020 20h00 Teutonia Ottensen vs Weiche Flensburg
1/11/2020 20h00 Hansa Luneburg vs Phonix Lubeck
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc
1/11/2020 19h30 Auerbach vs Union Furstenwalde
1/11/2020 19h30 Ger.Halberstadt vs Babelsberg
1/11/2020 19h30 Optik Rathenow vs Bischofswerdaer
1/11/2020 19h30 Meuselwitz vs Berliner FC Dynamo
1/11/2020 19h30 C. Leipzig vs Chemnitzer
1/11/2020 19h30 VSG Altglienicke vs CZ Jena
1/11/2020 19h30 SV Lichtenberg vs Hertha Berlin II
1/11/2020 19h30 Viktoria Berlin vs Lok.Leipzig
1/11/2020 19h30 Tennis Borussia B. vs Berlin AK 07
1/11/2020 19h30 E.Cottbus vs Luckenwalde
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam
1/11/2020 20h00 Freiburg II vs Bayern Alzenau
1/11/2020 20h00 Sonnenhof vs Stadtallendorf
Lịch thi đấu VĐQG Pháp
1/11/2020 19h00 Saint Etienne vs Montpellier
1/11/2020 21h00 Nimes vs Metz
1/11/2020 21h00 Angers vs Nice
1/11/2020 21h00 Dijon vs Lorient
1/11/2020 21h00 Stade Reims vs Strasbourg
1/11/2020 23h00 Monaco vs Bordeaux
2/11/2020 03h00 Lille vs Lyon
Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha
1/11/2020 22h00 Portimonense vs Santa Clara
2/11/2020 00h30 Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes
2/11/2020 03h00 Sporting Lisbon vs Tondela
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha
1/11/2020 18h15 Leixoes vs Benfica B
1/11/2020 21h00 Casa Pia AC vs Penafiel
1/11/2020 22h00 Academico Viseu vs Feirense
1/11/2020 22h00 Arouca vs Vizela
2/11/2020 00h30 CD Mafra vs Varzim
Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan
1/11/2020 18h15 Heracles Almelo vs Utrecht
1/11/2020 20h30 Emmen vs Feyenoord
1/11/2020 20h30 Sparta Rotterdam vs Heerenveen
1/11/2020 22h45 PSV Eindhoven vs ADO Den Haag
2/11/2020 02h00 AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan
1/11/2020 18h15 Volendam vs Eindhoven
Lịch thi đấu VĐQG Nga
1/11/2020 16h00 Ufa vs Ural S.r.
1/11/2020 18h00 Khimki vs Zenit
1/11/2020 20h30 Rotor Volgograd vs CSKA Moscow
1/11/2020 23h00 FK Tambov vs Din. Moscow
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga
1/11/2020 20h00 Baltika vs Neftekhimik Nizh
1/11/2020 20h00 Torpedo Moscow vs Krylya Sovetov
1/11/2020 20h00 Shinnik Yaroslavl vs Volgar Astrakhan
1/11/2020 20h00 Krasnodar B vs Alania Vla
1/11/2020 20h00 FK Orenburg vs Chertanovo
1/11/2020 20h00 Chayka FK Pesch vs Tom Tomsk
1/11/2020 20h00 Akron Togliatti vs Tekstilshchik Ivanov
1/11/2020 20h00 Veles Moscow vs Dinamo Bryansk
1/11/2020 20h00 SKA-Khabarovsk vs Irtysh Omsk
1/11/2020 20h00 Yenisey vs Nizhny Nov
1/11/2020 20h00 Fakel vs Spartak Moscow B
Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan
1/11/2020 17h00 Sumqayit vs Neftchi Baku
1/11/2020 19h00 Karabakh Agdam vs Keşla FK
Lịch thi đấu VĐQG Belarus
1/11/2020 17h00 Energetik-BGU vs FK Slutsk
Lịch thi đấu VĐQG Bosnia
1/11/2020 20h00 Sloboda Tuzla vs Borac Banja Luka
Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria
1/11/2020 21h45 Cska Sofia vs Tsarsko Selo
2/11/2020 00h15 Ludogorets vs Levski Sofia
Lịch thi đấu VĐQG Macedonia
1/11/2020 20h00 Rabotnicki vs Shkupi
1/11/2020 20h00 Sileks Kratovo vs Makedonija
1/11/2020 20h00 Academy Pandev vs Belasica Strumica
1/11/2020 20h00 FC Struga vs Vardar
1/11/2020 20h00 Borec Veles vs Pelister
1/11/2020 20h00 Renova vs Shkendija
Lịch thi đấu VĐQG Bỉ
1/11/2020 19h30 Anderlecht vs Antwerpen
2/11/2020 00h15 Standard Liege vs Oostende
2/11/2020 02h45 Waasland-Beveren vs Gent
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ
1/11/2020 22h00 Club Brugge II vs RWD Molenbeek
Lịch thi đấu VĐQG Croatia
1/11/2020 21h00 Sibenik vs HNK Rijeka
1/11/2020 23h05 Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb
Lịch thi đấu VĐQG Estonia
1/11/2020 18h00 Tulevik Viljandi vs TJK Legion
1/11/2020 20h00 Flora Tallinn vs Nomme Kalju
Lịch thi đấu VĐQG Hungary
1/11/2020 20h05 Budafoki MTE vs Paksi
1/11/2020 22h00 Ujpest vs MTK Budapest
2/11/2020 00h30 Varda SE vs Diosgyori
Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp
1/11/2020 20h00 Aris Salonica vs Asteras Tripolis
1/11/2020 22h15 Panetolikos vs PAOK
2/11/2020 00h30 AEK Athens vs OFI Creta
Lịch thi đấu VĐQG Ireland
2/11/2020 00h45 St. Patrick’s vs Dundalk
2/11/2020 02h45 Finn Harps vs Shamrock Rovers
Lịch thi đấu VĐQG Israel
2/11/2020 01h30 Bnei Yehuda vs Ashdod
Lịch thi đấu VĐQG Malta
1/11/2020 20h00 Sliema Wanderers vs Balzan
2/11/2020 00h15 Valletta vs Senglea Athletic
Lịch thi đấu VĐQG Na Uy
2/11/2020 00h00 Stabaek vs Viking
2/11/2020 00h00 Odd Grenland vs Sarpsborg
2/11/2020 00h00 Sandefjord vs Brann
2/11/2020 00h00 Kristiansund vs Bodo Glimt
2/11/2020 00h00 Stromsgodset vs Valerenga
2/11/2020 00h00 Mjondalen vs Molde
2/11/2020 00h00 Haugesund vs Aalesund
2/11/2020 00h00 Rosenborg vs Start Kristiansand
Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan
1/11/2020 19h00 Haka vs IFK Mariehamn
1/11/2020 19h00 Helsinki vs Inter Turku
1/11/2020 19h00 Lahti vs HIFK
1/11/2020 19h00 RoPS Rovaniemi vs Seinajoen JK
1/11/2020 19h00 TPS Turku vs KuPS
1/11/2020 19h00 Ilves vs Honka
1/11/2020 22h30 IFK Mariehamn vs Helsinki
Lịch thi đấu VĐQG Romania
1/11/2020 23h00 CSMS Politehnica Iasi vs Viitorul C.
2/11/2020 02h00 CFR Cluj vs Gaz Metan Medias
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc
1/11/2020 21h00 Hradec Kralove vs SK Prostejov
Lịch thi đấu U19 Séc
1/11/2020 20h00 Mlada Boleslav U19 vs Slavia Praha U19
1/11/2020 20h00 Sigma Olomouc U19 vs Meteor Praha U19
1/11/2020 20h00 Vik. Plzen U19 vs Brno U19
1/11/2020 20h00 C. Budejovice U19 vs Pribram U19
1/11/2020 20h00 Opava U19 vs Hradec Kralove U19
1/11/2020 20h00 MFk Karvina U19 vs Zlin U19
Lịch thi đấu VĐQG Síp
1/11/2020 21h00 Olympiakos Nic. vs Omonia Nicosia
1/11/2020 23h30 Karmiotissa Pol. vs Anorthosis
Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
1/11/2020 17h30 Rizespor vs Kayserispor
1/11/2020 20h00 Konyaspor vs Istanbul BB
1/11/2020 23h00 Besiktas vs Malatyaspor
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
1/11/2020 23h00 Adana Demirspor vs Samsunspor
1/11/2020 23h00 Tuzlaspor vs Altay
1/11/2020 23h00 Keciorengucu vs Istanbulspor AS
1/11/2020 23h00 Eskisehirspor vs Akhisar Bld.
Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ
1/11/2020 22h00 Servette vs Zurich
1/11/2020 22h00 St. Gallen vs Basel
1/11/2020 22h00 Lugano vs Young Boys
Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển
1/11/2020 20h30 Elfsborg vs Norrkoping
1/11/2020 20h30 Mjallby AIF vs Ostersunds
1/11/2020 22h00 Hammarby vs Hacken
1/11/2020 22h00 Falkenbergs vs Djurgardens
1/11/2020 22h00 Goteborg vs Orebro
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển
1/11/2020 22h00 Vasteras vs Trelleborgs
1/11/2020 22h00 Norrby vs Brage
1/11/2020 22h00 GAIS vs Eskilstuna City
1/11/2020 22h00 Dalkurd FF vs Jonkopings
1/11/2020 22h00 Osters vs Halmstads
1/11/2020 22h00 Ljungskile SK vs Umea
1/11/2020 22h00 GIF Sundsvall vs Orgryte
1/11/2020 22h00 Degerfors IF vs Akropolis IF
Lịch thi đấu VĐQG Ukraina
1/11/2020 19h00 FC Mynai vs Rukh Vynnyky
1/11/2020 22h00 FC Lviv vs Vorskla
2/11/2020 00h30 Inhulets Petrove vs Zorya
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo
1/11/2020 16h30 Aust Lustenau vs Dornbirn
Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch
1/11/2020 20h00 Odense BK vs AC Horsens
1/11/2020 20h00 Aalborg BK vs Brondby
1/11/2020 20h00 Kobenhavn vs Lyngby
1/11/2020 20h00 Sonderjyske vs Aarhus AGF
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch
1/11/2020 19h30 HB Koge vs Skive IK
1/11/2020 21h00 Silkeborg IF vs Vendsyssel FF
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản
1/11/2020 18h00 Tochigi SC vs Ventforet Kofu
1/11/2020 18h00 Jubilo Iwata vs Avispa Fukuoka
1/11/2020 18h00 Alb. Niigata (JPN) vs Tokyo Verdy
1/11/2020 18h00 Omiya Ardija vs Ryukyu
1/11/2020 18h00 Thespa Kusatsu vs Tokushima Vortis
1/11/2020 18h00 Kyoto Sanga vs Montedio Yama.
1/11/2020 18h00 Okayama vs JEF United Chiba
1/11/2020 18h00 Machida Zelvia vs Ehime FC
1/11/2020 18h00 Zweigen Kan. vs Giravanz Kita.
1/11/2020 18h00 V-Varen Nagasaki vs Mito Hollyhock
1/11/2020 18h00 Matsumoto Yama. vs Renofa Yamaguchi
Lịch thi đấu Japan Football League
1/11/2020 11h00 Iwaki FC vs Honda FC
1/11/2020 11h00 Sony Sendai vs FC Osaka
1/11/2020 11h00 Honda Lock vs Suzuka Unlimited
Lịch thi đấu Nữ Nhật
1/11/2020 12h00 Iga Kunoichi Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ
1/11/2020 12h00 INAC Leonessa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ
1/11/2020 12h00 Vegalta Sendai Nữ vs Ehime FC Nữ
Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc
1/11/2020 13h00 Pohang Steelers vs Sangju Sangmu
1/11/2020 13h00 Jeonbuk H.Motor vs Daegu
1/11/2020 13h00 Ulsan Hyundai vs Gwangju
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc
1/11/2020 11h30 Jeju Utd vs Seoul E-Land
1/11/2020 14h00 Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners
Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc
1/11/2020 14h30 Henan Jianye vs Guangzhou Fuli
1/11/2020 18h35 Chongqing Lifan vs Sh. Shenhua
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc
1/11/2020 13h30 Nantong Zhiyun vs Nei Mongol
1/11/2020 14h00 Xinjiang Tianshan vs Beijing Renhe
1/11/2020 14h00 Changchun Yatai vs Zhejiang Greentown
1/11/2020 17h00 Heil. Lava Spring vs Shaanxi Changan
1/11/2020 18h35 Shenyang Urban vs Sichuan Jiuniu
1/11/2020 18h35 Chengdu Better City vs Meizhou Hakka
Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeu
1/11/2020 23h50 Al Shabab (KSA) vs Al Nasr (KSA)
Lịch thi đấu VĐQG Oman
1/11/2020 22h00 Al Suwaiq vs Bahla Club
1/11/2020 22h00 Dhofar vs Nasr Salalah
1/11/2020 22h00 Al Seeb vs Saham Club
1/11/2020 22h00 Oman Club vs Muscat Club
1/11/2020 22h00 Al Nahda (OMA) vs Mirbat SC
1/11/2020 22h00 Sohar Club (OMA) vs Fanja
1/11/2020 22h00 Rustaq Club vs Al Oruba (OMA)
Lịch thi đấu VĐQG Singapore
1/11/2020 16h30 Tanjong Pagar vs Hougang Utd
1/11/2020 16h30 Lion City Sailors vs Young Lions
Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan
1/11/2020 17h00 Nakhon Ratch. vs Prachuap FC
1/11/2020 18h00 Samut Prakan City vs Sukhothai
1/11/2020 18h30 Chonburi vs Ratchaburi
Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina
1/11/2020 21h00 Defensa YJ vs Colon
2/11/2020 00h00 Union Santa Fe vs Arsenal Sarandi
2/11/2020 02h15 Racing Club vs Atletico Tucuman
2/11/2020 04h45 C. Cordoba SdE vs Independiente
2/11/2020 07h15 River Plate vs Banfield
Lịch thi đấu VĐQG Brazil
2/11/2020 02h00 SC Recife/PE vs Atletico/PR
2/11/2020 02h00 Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP
2/11/2020 04h15 Santos/SP vs Bahia/BA
2/11/2020 06h30 Goias/GO vs Vasco DG/RJ
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil
2/11/2020 04h15 Juventude/RS vs Guarani/SP
Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê
1/11/2020 21h00 Coquimbo Unido vs U. Espanola
2/11/2020 04h30 Univ. Catolica vs La Serena
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
2/11/2020 02h00 La Equidad vs Rionegro Aguilas
2/11/2020 04h00 Cucuta vs Junior Barranquilla
2/11/2020 06h05 Deportivo Pasto vs Santa Fe
2/11/2020 08h10 Inde.Medellin vs Once Caldas
Lịch thi đấu VĐQG Ecuador
2/11/2020 01h11 Orense SC vs Olmedo
2/11/2020 03h30 SD Aucas vs Emelec
2/11/2020 06h00 Barcelona SC vs LDU Quito
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela
2/11/2020 04h00 Dep.Guaira vs Puerto Cabello
2/11/2020 05h00 Zamora Barinas vs Dep.Tachira
2/11/2020 07h00 Atl.Venezuela vs Trujillanos
2/11/2020 08h00 Caracas vs Monagas
Lịch thi đấu VĐQG Mỹ
2/11/2020 03h37 Columbus Crew vs Philadelphia Union
2/11/2020 07h07 New York City vs New York RB
2/11/2020 07h07 Atlanta United vs Cincinnati
2/11/2020 07h30 Toronto vs Inter Miami
2/11/2020 07h30 Montreal Impact vs Orlando City
2/11/2020 07h37 Sporting Kansas vs Minnesota Utd
2/11/2020 07h37 New England vs D.C. Utd
2/11/2020 10h00 Portland Timbers vs Vancouver WC
2/11/2020 10h30 LA Galaxy vs Real Salt Lake
2/11/2020 10h37 San Jose EQ vs Los Angeles FC
Lịch thi đấu VĐQG Mexico
2/11/2020 06h30 Club America vs Tigres UANL
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
2/11/2020 08h30 Cancun FC vs Tlaxcala FC
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
2/11/2020 00h00 Cartagines vs Municipal Grecia
2/11/2020 03h00 Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC
2/11/2020 04h00 Perez Zeledon vs Limon
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021