Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/8/2020 rạng sáng ngày 10/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/8/2020 rạng sáng ngày 10/8/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/8/2020 rạng sáng ngày 10/8/2020

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

10/8/2020   02h00       Frosinone vs Pordenone

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

9/8/2020   21h00         Rangers vs St. Mirren

9/8/2020   22h30         Kilmarnock vs Celtic

Lịch thi đấu VĐQG Nga

9/8/2020   21h00         Ufa vs Krasnodar

9/8/2020   23h00         Arsenal-Tula vs Akhmat Groznyi

10/8/2020   00h00       Spartak Moscow vs PFC Sochi

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

9/8/2020   22h45         Botev Plovdiv vs Lok. Plovdiv

10/8/2020   01h00       Slavia Sofia vs Cherno More

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

9/8/2020   22h30         Makedonija vs Rabotnicki

9/8/2020   22h30         Shkupi vs Shkendija

9/8/2020   22h30         Belasica Strumica vs Sileks Kratovo

9/8/2020   22h30         Renova vs FC Struga

9/8/2020   22h30         Pelister vs Academy Pandev

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

9/8/2020   18h30         Sint Truiden vs Gent

9/8/2020   21h00         Zulte-Waregem vs Genk

9/8/2020   23h15         KV Mechelen vs Anderlecht

10/8/2020   01h45       Kortrijk vs Waasland-Beveren

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

9/8/2020   17h00         Paide Linname. vs Tallinna Kalev

9/8/2020   20h00         Nomme Kalju vs Trans Narva

9/8/2020   23h00         Tammeka Tartu vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

9/8/2020   21h30         Chikhura Sach. vs Dinamo Batumi

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

10/8/2020   03h15       IA Akranes vs Hafnarfjordur

10/8/2020   03h15       Valur Rey. vs Grotta

10/8/2020   03h15       Breidablik vs Fylkir

10/8/2020   03h15       HK Kopavogur vs KR Reykjavik

10/8/2020   03h15       Stjarnan vs Fjolnir

10/8/2020   03h15       Vikingur Rey. vs KA Akureyri

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

9/8/2020   23h00         Derry City vs Shamrock Rovers

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

9/8/2020   22h00         CSCT Buiucani vs Sheriff Tiraspol

10/8/2020   01h30       Petrocub vs Zimbru

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

9/8/2020   23h00         Stabaek vs Odd Grenland

9/8/2020   23h00         Kristiansund vs Start Kristiansand

9/8/2020   23h00         Stromsgodset vs Sandefjord

9/8/2020   23h00         Aalesund vs Viking

9/8/2020   23h00         Mjondalen vs Haugesund

10/8/2020   01h30       Rosenborg vs Sarpsborg

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

9/8/2020   22h00         RoPS Rovaniemi vs IFK Mariehamn

9/8/2020   23h30         Lahti vs Ilves

9/8/2020   23h30         Inter Turku vs Haka

9/8/2020   23h30         KuPS vs Helsinki

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

9/8/2020   21h30         VPS Vaasa vs AC Kajaani

9/8/2020   23h30         KPV Kokkola vs Jaro

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

9/8/2020   23h00         Dunajska Stred vs Sered

Lịch thi đấu Cúp Thụy Sỹ

9/8/2020   21h00         Young Boys vs Sion

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

9/8/2020   22h00         Djurgardens vs Hammarby

9/8/2020   22h00         Helsingborg vs Norrkoping

9/8/2020   22h00         Hacken vs Kalmar

9/8/2020   22h00         Falkenbergs vs Malmo

9/8/2020   22h00         Orebro vs Goteborg

9/8/2020   22h00         Mjallby AIF vs AIK Solna

9/8/2020   22h00         Ostersunds vs Elfsborg

9/8/2020   22h00         Sirius vs Varbergs BoIS

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

9/8/2020   19h30         Orgryte vs Trelleborgs

Lịch thi đấu Aus Brisbane

9/8/2020   13h00         Taringa Rovers vs Caboolture Sports

9/8/2020   15h00         Centenary Stormers vs Grange Thistle

9/8/2020   15h30         Toowong FC vs The Gap

Lịch thi đấu Aus New South Wales

9/8/2020   12h00         Sydney Utd vs North Shore Mariners

9/8/2020   14h00         Sydney Olympic vs Sydney FC U21

9/8/2020   15h30         Rockdale City vs Marconi Stallions

Lịch thi đấu Aus Queensland

9/8/2020   13h30         Gold Coast Utd vs Brisbane Roar U21

9/8/2020   15h00         Olympic FC QLD vs Brisbane Strikers

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

9/8/2020   17h00         Sanf Hiroshima vs Shonan Bellmare

9/8/2020   18h00         Cerezo Osaka vs FC Tokyo

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

9/8/2020   18h00         Thespa Kusatsu vs Giravanz Kita.

9/8/2020   18h00         Machida Zelvia vs JEF United Chiba

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

9/8/2020   12h00         Vanraure Hachinohe vs Gainare Tottori

9/8/2020   14h00         Fukushima Utd vs Kamatamare San.

9/8/2020   15h00         FC Imabari vs Fujieda MYFC

9/8/2020   17h00         Nagano Parceiro vs Kagoshima

9/8/2020   17h00         Gamba Osaka U23 vs Azul Claro Numazu

9/8/2020   17h00         Blaublitz Akita vs Roas. Kumamoto

Lịch thi đấu Nữ Nhật

9/8/2020   14h00         Vegalta Sendai Nữ vs INAC Leonessa Nữ

9/8/2020   16h00         Urawa RD Ladies Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

9/8/2020   17h00         NTV Beleza Nữ vs Alb. Niigata Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

9/8/2020   18h00         Incheon Utd vs Seongnam Ilhwa Ch.

9/8/2020   18h00         Sangju Sangmu vs Busan I’Park

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

9/8/2020   17h00         Jeonnam Dragons vs Seoul E-Land

9/8/2020   18h00         Bucheon 1995 vs Suwon FC

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

9/8/2020   17h00         Guangzhou Ever. vs Shandong Luneng

9/8/2020   19h00         Guangzhou Fuli vs Jiangsu Suning

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

9/8/2020   23h00         Al Ettifaq vs Al Feiha

9/8/2020   23h15         Dhamak vs Al Faisaly (KSA)

9/8/2020   23h30         Al Wehda (KSA) vs Al Raed

10/8/2020   01h00       Al Ittihad (KSA) vs Al Ahli (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

9/8/2020   22h00         Ahli Amman vs S.Al.Ordon

10/8/2020   00h30       Ma’an SC vs Wihdat

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

9/8/2020   21h00         Botafogo/RJ vs Bahia/BA

10/8/2020   02h00       Corinthians/SP vs Atletico/GO

10/8/2020   02h00       Flamengo/RJ vs Atl. Mineiro/MG

10/8/2020   02h00       Goias/GO vs Sao Paulo/SP

10/8/2020   02h00       Santos/SP vs Bragantino/SP

10/8/2020   05h00       Gremio/RS vs Fluminense/RJ

10/8/2020   05h45       Palmeiras/SP vs Vasco DG/RJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

9/8/2020   21h00         Oeste/SP vs Chapecoense

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

10/8/2020   03h00       Sol de America vs River Plate (PAR)

10/8/2020   05h30       CS San Lorenzo vs Guarani CA

Lịch thi đấu VĐQG Peru

9/8/2020   23h00         Sport Huancayo vs UTC Cajamarca

10/8/2020   01h15       Cienciano vs Atletico Grau

10/8/2020   03h30       Cesar Vallejo vs Melgar

10/8/2020   05h45       Alianza Lima vs Binacional

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

9/8/2020   19h00         CA Fenix vs CA Progreso

9/8/2020   21h15         Boston River vs Wanderers

10/8/2020   01h00       Nacional Montevideo vs CA Penarol

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

10/8/2020   07h00       Montreal Impact vs New York RB

10/8/2020   07h30       Toronto vs Columbus Crew

10/8/2020   08h00       Inter Miami vs D.C. Utd

10/8/2020   08h30       Dallas vs Real Salt Lake

10/8/2020   09h00       Minnesota Utd vs Atlanta United

10/8/2020   10h00       Vancouver WC vs Orlando City

10/8/2020   10h30       Portland Timbers vs Cincinnati

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

10/8/2020   04h00       Philadelphia Union II vs Hartford Athletic

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

10/8/2020   00h00       Pumas UNAM vs Juarez

10/8/2020   07h00       San Luis vs Atlas

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

9/8/2020   22h00         Masr lel Maqassah vs Aswan FC

Bài viết cùng chuyên mục