Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/3/2020 rạng sáng ngày 10/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Mjondalen vs Sogndal trong khuôn khổ Giao Hữu CLB, vòng T.3. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Leicester City vs Aston Villa trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 29 Sassuolo vs Brescia trong khuôn khổ VĐQG Italia, vòng 26.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/3/2020 rạng sáng ngày 10/3/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/3/2020 rạng sáng ngày 10/3/2020

Lịch thi đấu VĐQG Italia

10/3/2020 – 00h30 – Sassuolo vs Brescia

Lịch thi đấu U20 Nam Mỹ Nữ

10/3/2020 – 5h00 – Uruguay U20 Nữ vs Chile U20 Nữ

10/3/2020 – 7h15 – Chile U20 Nữ vs Peru U20 Nữ

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

9/3/2020 – 18h59 – Mjondalen vs Sogndal

Lịch thi đấu Giao Hữu BD Nữ

10/3/2020 – 00h00 – Đảo Faroe Nữ vs Estonia Nữ

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

10/3/2020 – 3h00 – Leicester City vs Aston Villa

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

10/3/2020 – 3h00 – Chievo vs Cosenza

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

9/3/2020 – 23h30 – Cavese vs Potenza SC

10/3/2020 – 2h45 – Catanzaro vs Bari

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

10/3/2020 – 2h30 – Stuttgart vs A.Bielefeld

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

10/3/2020 – 1h00 – Hansa Rostock vs Ein.Braunschweig

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

10/3/2020 – 2h15 – Elversberg vs Offenbach

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

10/3/2020 – 2h45 – Lens vs Orleans

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

10/3/2020 – 2h45 – Leixoes vs SC Farense

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

10/3/2020 – 2h00 – AZ Alkmaar U21 vs Cambuur

10/3/2020 – 2h00 – Utrecht U21 vs NEC Nijmegen

Lịch thi đấu VĐQG Nga

9/3/2020 – 18h00 – Rostov vs Cska Moscow

9/3/2020 – 20h30 – Spartak Moscow vs Krasnodar

9/3/2020 – 23h00 – Zenit vs Ufa

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

9/3/2020 – 16h00 – Yenisey vs Shinnik Yaroslavl

9/3/2020 – 18h00 – Khimki vs Tom Tomsk

9/3/2020 – 19h00 – Avangard Kursk vs Torpedo Moscow

9/3/2020 – 19h00 – Rotor Volgograd vs Neftekhimik Nizh

9/3/2020 – 19h00 – Nizhny Nov vs Baltika

9/3/2020 – 20h00 – Mordovia vs SKA-Khabarovsk

9/3/2020 – 21h00 – Chayka FK Pesch vs Luch Energiya

9/3/2020 – 21h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Spartak Moscow B

9/3/2020 – 21h00 – Armavir vs Fakel

Lịch thi đấu VĐQG Albania

10/3/2020 – 00h00 – Skenderbeu vs Kukesi

10/3/2020 – 00h00 – Vllaznia Shkoder vs Partizani Tirana

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

10/3/2020 – 00h00 – Korona Kielce vs LKS Lodz

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

10/3/2020 – 00h00 – Podbeskidzie vs Warta Poznan

Lịch thi đấu Cúp Belarus

9/3/2020 – 22h00 – Torpedo Zhodino vs Shakhter Soligo.

10/3/2020 – 00h00 – Dinamo Minsk vs Bate Borisov

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

10/3/2020 – 00h00 – HNK Gorica vs Lok. Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Israel

10/3/2020 – 1h00 – Beitar Jerusalem vs Hap. Beer Sheva

10/3/2020 – 1h15 – Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

10/3/2020 – 00h00 – Ahi Nazareth vs Maccabi P.Tikva

10/3/2020 – 00h00 – Hapoel Bnei Lod vs Hapoel R. Gan

10/3/2020 – 00h00 – Hapoel Afula vs Bnei Sakhnin

Lịch thi đấu VĐQG Romania

9/3/2020 – 23h00 – Voluntari vs Hermannstadt

10/3/2020 – 1h30 – Gaz Metan Medias vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Séc

10/3/2020 – 00h00 – Banik Ostrava vs Mlada Boleslav

Lịch thi đấu VĐQG Síp

10/3/2020 – 00h00 – Doxa Katokopia vs Pafos FC

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

10/3/2020 – 00h00 – Genclerbirligi vs Antalyaspor

Lịch thi đấu Cúp Thụy Điển

10/3/2020 – 1h00 – AIK Solna vs Kalmar

10/3/2020 – 1h00 – Jonkopings vs Orgryte

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

10/3/2020 – 1h00 – Silkeborg IF vs Aarhus AGF

Lịch thi đấu Aus South Sup.League 

9/3/2020 – 16h45 – Ade. Blue Eagles vs Adelaide Raiders

Lịch thi đấu Aus Victoria

9/3/2020 – 15h00 – Eastern Lions vs Dandenong Th.

Lịch thi đấu VĐQG Bahrain

9/3/2020 – 21h15 – Al Hadd vs Al Shabab (BHR)

9/3/2020 – 21h15 – AL Riffa vs Al Ahli (BHR)

9/3/2020 – 22h30 – East Riffa vs Al Hala

9/3/2020 – 23h45 – Manama vs Al Najma (BHR)

9/3/2020 – 23h45 – Busaiteen vs Muharraq

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

9/3/2020 – 18h30 – Madura United FC vs Persiraja Banda Aceh

Lịch thi đấu VĐQG Oman

9/3/2020 – 20h05 – Oman Club vs Al Nahda (OMA)

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

10/3/2020 – 5h00 – Union Santa Fe vs Velez Sarsfield

10/3/2020 – 7h10 – Estudiantes LP vs Racing Club

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

10/3/2020 – 3h00 – Ind.Rivadavia vs Guillermo

10/3/2020 – 3h00 – Barracas Central vs San Martin SJ

10/3/2020 – 7h10 – Ferro Carril Oeste vs Estudiantes Rio Cuarto

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

10/3/2020 – 5h30 – Sao Luiz/RS vs Caxias/RS

Lịch thi đấu Brazil Paulista

10/3/2020 – 6h00 – Ponte Preta/SP vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

10/3/2020 – 4h00 – U. La Calera vs Coquimbo Unido

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

10/3/2020 – 6h00 – Bogota FC vs Valledupar

10/3/2020 – 8h05 – Boca Juniors Cali vs Dep.Quindio

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

10/3/2020 – 7h15 – Nacional Quito vs Dep.Cuenca

Lịch thi đấu VĐQG Peru

10/3/2020 – 3h00 – Ayacucho FC vs Alianza Huanuco

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

10/3/2020 – 4h00 – Puerto Cabello vs LALA FC

10/3/2020 – 6h00 – Zamora Barinas vs Dep.Lara

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

9/3/2020 – 22h00 – Ismaily SC vs El Gouna

10/3/2020 – 00h00 – El Gouna vs Pyramids FC

10/3/2020 – 00h00 – Wadi Degla SC vs Arab Contractors

10/3/2020 – 00h00 – Zamalek SC vs Tala’ea Al Jaish

10/3/2020 – 00h00 – Al Intagh Al Harbi vs Tanta FC

10/3/2020 – 00h00 – Ittihad Alexandria vs Masr lel Maqassah

10/3/2020 – 00h00 – Al Masry vs ENPPI Cairo

10/3/2020 – 00h00 – Aswan FC vs Semouha Club

10/3/2020 – 00h00 – Haras Al Hodoud vs Ahly Cairo

10/3/2020 – 00h00 – Ismaily SC vs FC Masr

Bài viết cùng chuyên mục