Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/2/2020 rạng sáng ngày 10/2/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Man City vs West Ham Utd trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 26. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Osasuna vs Real Madrid trong khuôn khổ VĐQG Tây Ban Nha, vòng 23 hay Inter Milan vs AC Milan trong khuôn khổ VĐQG Italia, vòng 23.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/2/2020 rạng sáng ngày 10/2/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/2/2020 rạng sáng ngày 10/2/2020

Lịch thi đấu VL Olympic nữ KV Châu Á

9/2/2020 – 13h00 – Nữ Hàn Quốc vs Nữ Việt Nam

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

9/2/2020 – 14h00 – Shakhtar Donetsk vs Ventspils

9/2/2020 – 18h59 – Rubin Kazan vs Spartaks Jurmala

9/2/2020 – 18h59 – Midtjylland vs Jiangsu Suning

9/2/2020 – 19h30 – Zenit vs Cska Moscow

9/2/2020 – 21h00 – Dinamo Kiev vs Borac Banja Luka

9/2/2020 – 22h00 – Lok. Moscow vs Rostov

Lịch thi đấu Giao Hữu U23

10/2/2020 – 6h00 – U23 Colombia vs U23 Uruguay

10/2/2020 – 8h30 – U23 Argentina vs U23 Brazil

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

9/2/2020 – 21h00 – Sheffield Utd vs Bournemouth

9/2/2020 – 23h30 – Man City vs West Ham Utd

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

9/2/2020 – 20h30 – Millwall vs West Brom

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

9/2/2020 – 18h00 – Espanyol vs Mallorca

9/2/2020 – 20h00 – Real Sociedad vs Athletic Bilbao

9/2/2020 – 22h00 – Osasuna vs Real Madrid

10/2/2020 – 00h30 – Celta Vigo vs Sevilla

10/2/2020 – 3h00 – Real Betis vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

9/2/2020 – 18h00 – Albacete vs SD Ponferradina

9/2/2020 – 18h00 – Alcorcon vs Deportivo

9/2/2020 – 22h00 – Sporting Gijon vs Mirandes

10/2/2020 – 00h15 – Lugo vs Elche

10/2/2020 – 00h15 – Rayo Vallecano vs Real Oviedo

10/2/2020 – 02h30 – Malaga vs Numancia

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

9/2/2020 – 17h30 – Sporting Gijon B vs Racing Ferrol

9/2/2020 – 17h30 – Getafe B vs Union Langreo

9/2/2020 – 17h30 – Granada II vs UCAM Murcia

9/2/2020 – 18h00 – Atl. Baleares vs Pontevedra

9/2/2020 – 18h00 – Yeclano Dep. vs San Fernando

9/2/2020 – 18h00 – UE Llagostera vs Levante B

9/2/2020 – 18h00 – Linense vs Atl. Sanluqueno

9/2/2020 – 18h00 – Atletico Madrid B vs Rayo Majada.

9/2/2020 – 18h00 – Valencia B vs UE Olot

9/2/2020 – 18h00 – Celta Vigo II vs Pena Deportiva

9/2/2020 – 18h00 – Ebro vs Ejea

9/2/2020 – 18h00 – Ibiza-Eivissa vs Coruxo

9/2/2020 – 18h00 – Las Rozas CF vs Inter de Madrid

9/2/2020 – 18h00 – Real Madrid B vs Las Palmas Atl.

9/2/2020 – 22h00 – Cadiz B vs Cartagena

9/2/2020 – 23h00 – Burgos CF vs Cultural Leonesa

9/2/2020 – 23h00 – Barakaldo vs Valladolid II

9/2/2020 – 23h00 – UD Logrones vs CF Salmantino

9/2/2020 – 23h00 – Lleida Esportiu vs Badalona

9/2/2020 – 23h00 – Guijuelo vs Haro Deportivo

9/2/2020 – 23h00 – Orihuela vs Hercules CF

9/2/2020 – 23h00 – Real Oviedo B vs S.S. Reyes

9/2/2020 – 23h00 – Sevilla B vs Algeciras

9/2/2020 – 23h00 – UD Melilla vs Marino de Luanco

9/2/2020 – 23h00 – Badajoz vs Cordoba

9/2/2020 – 23h00 – Castellon vs Espanyol B

9/2/2020 – 23h00 – Recreativo Huelva vs Merida

9/2/2020 – 23h00 – Murcia vs Talavera

9/2/2020 – 23h00 – Real Union vs Osasuna B

10/2/2020 – 00h00 – Cornella vs Gimnastic

10/2/2020 – 00h00 – Barcelona B vs Villarreal B

10/2/2020 – 00h30 – La Nucía vs Sabadell

10/2/2020 – 00h30 – Marbella vs Don Benito

Lịch thi đấu VĐQG Italia

9/2/2020 – 18h30 – SPAL 1907 vs Sassuolo

9/2/2020 – 21h00 – Brescia vs Udinese

9/2/2020 – 21h00 – Genoa vs Cagliari

9/2/2020 – 21h00 – Napoli vs Lecce

10/2/2020 – 00h00 – Parma vs Lazio

10/2/2020 – 2h45 – Inter Milan vs AC Milan

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

9/2/2020 – 21h00 – Virtus Entella vs Pescara

9/2/2020 – 21h00 – Pisa vs Chievo

10/2/2020 – 3h00 – Cosenza vs Benevento

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

9/2/2020 – 21h00 – AC Renate vs Pistoiese

9/2/2020 – 21h00 – Novara vs Gozzano

9/2/2020 – 21h00 – Rende vs Paganese

9/2/2020 – 21h00 – Casertana vs AS Bisceglie

9/2/2020 – 21h00 – US Fermana vs Alto Adige

9/2/2020 – 21h00 – US Olbia vs Carrarese

9/2/2020 – 21h00 – Sicula Leonzio vs Potenza SC

9/2/2020 – 21h00 – AZ Picerno vs Vibonese

9/2/2020 – 21h00 – Juventus U23 vs Albinoleffe

9/2/2020 – 21h00 – Pesaro vs Vicenza

9/2/2020 – 21h00 – US Pianese vs Aurora Pro Patria

9/2/2020 – 21h00 – Carpi vs Reggiana

9/2/2020 – 21h00 – Modena vs Sambenedettese

9/2/2020 – 21h00 – Reggina  vs Ternana

9/2/2020 – 23h30 – Cavese vs Catania

9/2/2020 – 23h30 – Giana Erminio vs Alessandria

9/2/2020 – 23h30 – SS Monopoli vs Bari

9/2/2020 – 23h30 – Viterbese Calcio vs Teramo

9/2/2020 – 23h30 – Virtus Francavilla vs Avellino

9/2/2020 – 23h30 – Virtus Verona vs Imolese Calcio

9/2/2020 – 23h30 – Lecco vs Pergolettese

9/2/2020 – 23h30 – ArzignanoChiampo vs Triestina

9/2/2020 – 23h30 – Gubbio vs Rimini

9/2/2020 – 23h30 – Arezzo vs Como

9/2/2020 – 23h30 – Cesena vs Padova

9/2/2020 – 23h30 – Ravenna vs Piacenza

9/2/2020 – 23h30 – Siena vs Monza

Lịch thi đấu VĐQG Đức

9/2/2020 – 21h30 – M.gladbach vs FC Koln

10/2/2020 – 00h00 – Bayern Munich vs Leipzig

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

9/2/2020 – 19h30 – Wehen vs Bochum

9/2/2020 – 19h30 – A.Bielefeld vs Jahn Regensburg

9/2/2020 – 19h30 – Greuther Furth vs Hannover 96

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

9/2/2020 – 19h00 – Wurzburger vs Ingolstadt

9/2/2020 – 20h00 – Chemnitzer vs Hallescher

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

9/2/2020 – 20h00 – Altona 93 vs Hannover II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

9/2/2020 – 19h30 – Meuselwitz vs VSG Altglienicke

9/2/2020 – 19h30 – Viktoria Berlin vs Babelsberg

9/2/2020 – 19h30 – Berlin AK 07 vs SV Lichtenberg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

9/2/2020 – 21h30 – FC Koln II vs Wuppertaler

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

9/2/2020 – 21h00 – Montpellier vs Saint Etienne

9/2/2020 – 23h00 – Strasbourg vs Stade Reims

10/2/2020 – 3h00 – PSG vs Lyon

Lịch thi đấu Cúp Scotland

9/2/2020 – 19h00 – BSC Glasgow vs Hibernian

9/2/2020 – 21h00 – Clyde vs Celtic

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

9/2/2020 – 22h00 – Tondela vs Maritimo

9/2/2020 – 22h00 – Moreirense vs Vitoria Setubal

10/2/2020 – 00h30 – Sporting Lisbon vs Portimonense

10/2/2020 – 3h00 – Aves vs Rio Ave

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

9/2/2020 – 18h15 – UD Oliveirense vs Benfica B

9/2/2020 – 22h00 – Porto B vs SC Farense

9/2/2020 – 22h00 – Vilafranquense vs SC Covilha

9/2/2020 – 22h00 – Chaves vs Academica Coim

10/2/2020 – 00h15 – Estoril vs Casa Pia AC

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

9/2/2020 – 18h15 – Utrecht vs Ajax

9/2/2020 – 20h30 – AZ Alkmaar vs Feyenoord

9/2/2020 – 20h30 – Sparta Rotterdam vs ADO Den Haag

9/2/2020 – 22h45 – Emmen vs Twente

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

9/2/2020 – 18h30 – Wisla Plock vs Pogon Szczecin

9/2/2020 – 21h00 – Piast Gliwice vs Zaglebie Lubin

9/2/2020 – 23h30 – Legia Wars. vs LKS Lodz

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

9/2/2020 – 20h30 – Standard Liege vs Club Brugge

10/2/2020 – 00h00 – Antwerpen vs Genk

10/2/2020 – 2h00 – Waasland-Beveren vs Kortrijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

9/2/2020 – 22h00 – Westerlo vs KSC Lokeren

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

9/2/2020 – 21h00 – HNK Rijeka vs Slaven Belupo

9/2/2020 – 23h30 – Dinamo Zagreb vs HNK Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

9/2/2020 – 20h00 – Asteras Tripolis vs Aris Salonica

9/2/2020 – 22h15 – Atromitos vs Olympiakos

9/2/2020 – 23h00 – PAOK vs OFI Creta

10/2/2020 – 00h30 – AEK Athens vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

10/2/2020 – 00h00 – Ashdod  s Bnei Yehuda

10/2/2020 – 1h15 – Hap. Beer Sheva vs Sektzia Nes Tziona

Lịch thi đấu VĐQG Malta

9/2/2020 – 20h00 – Tarxien Rainbows vs Santa Lucia FC

9/2/2020 – 22h00 – Senglea Athletic vs Hibernians

Lịch thi đấu Cúp Phần Lan

9/2/2020 – 23h00 – RoPS Rovaniemi vs Haka

Lịch thi đấu VĐQG Romania

9/2/2020 – 19h30 – Sepsi OSK vs CSMS Iasi

9/2/2020 – 22h00 – Voluntari vs Dinamo Bucuresti

10/2/2020 – 1h00 – Viitorul C. vs FC Uni.Craiova

Lịch thi đấu VĐQG Síp

9/2/2020 – 21h00 – Omonia Nicosia vs Ethnikos Achnas

9/2/2020 – 22h00 – Apollon Limassol vs EN Paralimni

9/2/2020 – 23h00 – Pafos FC vs AEL Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

9/2/2020 – 17h30 – Kayserispor vs Antalyaspor

9/2/2020 – 20h00 – Sivasspor vs Istanbul BB

9/2/2020 – 23h00 – Kasimpasa vs Galatasaray

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

9/2/2020 – 18h00 – Umraniyespor vs Balikesirspor

9/2/2020 – 18h00 – Erzurum BB vs Keciorengucu

9/2/2020 – 20h30 – Osmanlispor vs Bursaspor

9/2/2020 – 23h00 – Altay vs Boluspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

9/2/2020 – 22h00 – St. Gallen vs Servette

9/2/2020 – 22h00 – Neuchatel Xamax vs Luzern

9/2/2020 – 22h00 – Thun vs Lugano

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

9/2/2020 – 20h30 – Chiasso vs Lausanne Sports

9/2/2020 – 21h00 – Aarau vs Vaduz

Lịch thi đấu Cúp Áo

10/2/2020 – 00h00 – SKU Amstetten vs RB Salzburg

Lịch thi đấu VĐQG Australia

9/2/2020 – 12h00 – Newcastle Jets vs Central Coast

Lịch thi đấu Aus Queensland

9/2/2020 – 15h00 – Olympic FC QLD vs Gold Coast Utd

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

9/2/2020 – 20h40 – Yarmouk (KUW) vs Tadamon (KUW)

9/2/2020 – 23h10 – Salmiya vs Al Nasr (KUW)

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

10/2/2020 – 3h35 – San Lorenzo vs Velez Sarsfield

10/2/2020 – 5h40 – Racing Club vs Independiente

10/2/2020 – 7h45 – Union Santa Fe vs River Plate

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

10/2/2020 – 3h05 – Deportivo Moron vs Nueva Chicago

10/2/2020 – 4h00 – San Martin SJ vs Belgrano

10/2/2020 – 5h00 – Instituto vs Villa Dalmine

10/2/2020 – 5h00 – Agropecuario AAC vs Alvarado MDP

10/2/2020 – 6h00 – Ind.Rivadavia vs Atletico Atlanta

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

9/2/2020 – 20h00 – Uberlandia/MG vs Coimbra/MG

9/2/2020 – 20h30 – Caldense/MG vs Boa Esporte/MG

10/2/2020 – 2h00 – Vila Nova/GO vs Tupynambas/MG

10/2/2020 – 2h00 – Cruzeiro/MG vs America/MG

10/2/2020 – 4h00 – URT/MG vs Atl. Mineiro/MG

Lịch thi đấu Brazil Paranaense

10/2/2020 – 2h00 – Operario/PR vs Parana STC/PR

10/2/2020 – 2h00 – Toledo/PR vs Rio Branco/PR

10/2/2020 – 2h00 – Cascavel/PR vs Atletico/PR

10/2/2020 – 3h00 – Londrina/PR vs Cascavel CR/PR

10/2/2020 – 4h00 – Parana/PR vs Cianorte/PR

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

10/2/2020 – 2h00 – Sao Luiz/RS vs EC Pelotas/RS

10/2/2020 – 2h00 – Esportivo/RS vs Caxias/RS

10/2/2020 – 2h00 – Aimore/RS vs Gremio/RS

Lịch thi đấu Brazil Paulista

10/2/2020 – 2h00 – Corinthians/SP vs Inter Limeira/SP

10/2/2020 – 4h00 – Santo Andre/SP vs Sao Paulo/SP

10/2/2020 – 5h00 – Novorizontino/SP vs Ituano/SP

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

10/2/2020 – 2h00 – CD Guabira vs Bolivar

10/2/2020 – 2h00 – Always Ready vs Real Santa Cruz

10/2/2020 – 4h15 – Real Potosi vs San Jose

10/2/2020 – 6h30 – Blooming vs Oriente Petrolero

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

9/2/2020 – 22h00 – Antofagasta vs Univ. Catolica

10/2/2020 – 4h00 – Audax Italiano vs Colo Colo

10/2/2020 – 6h30 – U. Espanola vs Palestino

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

10/2/2020 – 2h00 – La Equidad vs Pereira

10/2/2020 – 4h00 – Jag de Cordoba vs Millonarios

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

10/2/2020 – 3h30 – Real Cartagena vs Atlético

10/2/2020 – 3h30 – Union Magdalena vs Tigres(COL)

10/2/2020 – 3h30 – Orsomarso vs Valledupar

10/2/2020 – 3h30 – Real San Andres vs Cortulua

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

10/2/2020 – 5h00 – 12 de Octubre vs Cerro Porteno

Lịch thi đấu VĐQG Peru

9/2/2020 – 23h00 – Sporting Cristal vs Cusco FC

10/2/2020 – 3h00 – Alianza Huanuco vs Carlos Stein

10/2/2020 – 3h00 – Cienciano vs Uni.San Martin

10/2/2020 – 3h30 – Dep. Llacuaba vs Academia Cantolao

10/2/2020 – 5h15 – Carlos A. Mannucci vs Alianza Lima

10/2/2020 – 7h30 – Dep. Municipal vs UTC Cajamarca

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

9/2/2020 – 22h00 – Estu.Merida vs LALA FC

10/2/2020 – 3h00 – Atl.Venezuela vs Metropolitano

10/2/2020 – 4h00 – Monagas vs Portuguesa

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

10/2/2020 – 1h00 – Pumas UNAM vs San Luis

10/2/2020 – 7h00 – Queretaro vs Club America

10/2/2020 – 9h00 – Juarez vs Necaxa

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

10/2/2020 – 00h00 – Cartagines vs San Carlos

10/2/2020 – 00h00 – Universidad CR vs Jicaral Sercoba

10/2/2020 – 4h00 – Santos Guapiles vs Herediano

10/2/2020 – 4h00 – Limon vs Perez Zeledon

10/2/2020 – 5h30 – Dep. Saprissa vs Alajuelense

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

9/2/2020 – 22h00 – Haras Al Hodoud vs El Gouna

10/2/2020 – 00h30 – Ismaily SC vs Zamalek SC

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

9/2/2020 – 22h00 – US Biskra vs JS Kabylie

Bài viết cùng chuyên mục