Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/1/2021 rạng sáng ngày 10/1/2021

46
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/1/2021 rạng sáng ngày 10/1/2021
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 9/1/2021 rạng sáng ngày 10/1/2021

Lịch thi đấu Cúp FA

9/1/2020   19h00         Boreham Wood vs Millwall

9/1/2020   19h00         Nottingham Forest vs Cardiff City

9/1/2020   19h00         Everton vs Rotherham Utd

9/1/2020   19h00         Luton Town vs Reading

nhà cái nbet

9/1/2020   19h00         Norwich vs Coventry

9/1/2020   19h15         Chorley vs Derby County

9/1/2020   22h00         Blackpool vs West Brom

9/1/2020   22h00         Bristol Rovers vs Sheffield Utd

9/1/2020   22h00         Wycombe vs Preston North End

9/1/2020   22h00         Exeter City vs Sheffield Wed.

9/1/2020   22h00         Blackburn Rovers vs Doncaster Rovers

9/1/2020   22h00         Burnley vs Milton Keynes Dons

9/1/2020   22h00         Oldham vs Bournemouth

9/1/2020   22h00         QPR vs Fulham

9/1/2020   22h00         Stevenage vs Swansea City

9/1/2020   22h00         Stoke City vs Leicester City

10/1/2020   00h30       Arsenal vs Newcastle

10/1/2020   01h00       Brentford vs Middlesbrough

10/1/2020   01h00       Huddersfield vs Plymouth Argyle

10/1/2020   03h00       Man Utd vs Watford

10/1/2020   03h00       Southampton vs Shrewsbury

Lịch thi đấu League One

9/1/2020   22h00         Lincoln vs Peterborough Utd

9/1/2020   22h00         Blackpool vs Northampton

9/1/2020   22h00         Milton Keynes Dons vs Fleetwood Town

9/1/2020   22h00         Crewe Alexandra vs Bristol Rovers

9/1/2020   22h00         Charlton Athletic vs Accrington

9/1/2020   22h00         Doncaster Rovers vs Rochdale

9/1/2020   22h00         Gillingham vs Burton Albion

9/1/2020   22h00         Ipswich vs Swindon

9/1/2020   22h00         Oxford Utd vs Shrewsbury

9/1/2020   22h00         Portsmouth vs Wimbledon

9/1/2020   22h00         Sunderland vs Plymouth Argyle

9/1/2020   22h00         Wigan vs Hull City

Lịch thi đấu League Two

9/1/2020   22h00         Southend vs Barrow

9/1/2020   22h00         Tranmere Rovers vs Forest Green

9/1/2020   22h00         Carlisle vs Leyton Orient

9/1/2020   22h00         Morecambe vs Walsall

9/1/2020   22h00         Salford City vs Colchester Utd

9/1/2020   22h00         Cambridge Utd vs Harrogate Town

9/1/2020   22h00         Crawley Town vs Stevenage

9/1/2020   22h00         Exeter City vs Bolton

9/1/2020   22h00         Cheltenham vs Newport

9/1/2020   22h00         Oldham vs Mansfield

9/1/2020   22h00         Port Vale vs Grimsby

9/1/2020   22h00         Scunthorpe Utd vs Bradford City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

9/1/2020   20h00         Sevilla vs Real Sociedad

9/1/2020   22h15         Atletico Madrid vs Athletic Bilbao

10/1/2020   00h30       Granada vs Barcelona

10/1/2020   03h00       Osasuna vs Real Madrid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

9/1/2020   22h00         Mirandes vs Rayo Vallecano

10/1/2020   00h15       Malaga vs Real Oviedo

10/1/2020   02h30       Alcorcon vs Albacete

Lịch thi đấu VĐQG Italia

9/1/2020   21h00         Benevento vs Atalanta

10/1/2020   00h00       Genoa vs Bologna

10/1/2020   02h45       AC Milan vs Torino

Lịch thi đấu VĐQG Đức

9/1/2020   21h30         Union Berlin vs Wolfsburg

9/1/2020   21h30         Freiburg vs FC Koln

9/1/2020   21h30         B.Leverkusen vs Wer.Bremen

9/1/2020   21h30         Mainz vs Ein.Frankfurt

9/1/2020   21h30         Schalke 04 vs Hoffenheim

10/1/2020   00h30       Leipzig vs B.Dortmund

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

9/1/2020   19h00         Nurnberg vs Hamburger

9/1/2020   19h00         Osnabruck vs Wurzburger

9/1/2020   19h00         St. Pauli vs Holstein Kiel

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

9/1/2020   20h00         Zwickau vs Lubeck

9/1/2020   20h00         Ingolstadt vs Duisburg

9/1/2020   20h00         Magdeburg vs Uerdingen

9/1/2020   20h00         Meppen vs Saarbrucken

9/1/2020   20h00         Turkgucu-Ataspor vs Dynamo Dresden

9/1/2020   20h00         Wehen vs Hallescher

9/1/2020   20h00         Waldhof Man. vs Verl

9/1/2020   20h00         Kaiserslautern vs Vik.Koln

9/1/2020   20h00         Hansa Rostock vs Unterhaching

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

9/1/2020   21h00         Grenoble vs Auxerre

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

9/1/2020   22h00         Aberdeen vs Rangers

9/1/2020   22h00         Dundee Utd vs St. Johnstone

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

9/1/2020   22h00         Greenock Morton vs Arbroath

9/1/2020   22h00         Raith Rovers vs Dundee

9/1/2020   22h00         Ayr Utd vs Alloa Athletic

9/1/2020   22h00         Hearts vs Dunfermline

9/1/2020   22h00         Inverness C.T. vs Queen of South

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

10/1/2020   00h00       Moreirense vs Vitoria Guimaraes

10/1/2020   03h30       Boavista vs Santa Clara

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

10/1/2020   00h45       Emmen vs Twente

10/1/2020   02h00       Zwolle vs AZ Alkmaar

10/1/2020   02h00       Heracles Almelo vs Vitesse Arnhem

10/1/2020   03h00       Utrecht vs Groningen

Lịch thi đấu VĐQG Albania

9/1/2020   19h45         Bylis Ballsh vs KF Tirana

9/1/2020   19h45         Kastrioti Kruje vs Skenderbeu

9/1/2020   19h45         KF Laci vs Kukesi

9/1/2020   22h45         Partizani Tirana vs Apolonia Fier

Lịch thi đấu VĐQG Israel

10/1/2020   00h00       Hap. Beer Sheva vs Hapoel Hadera

10/1/2020   00h00       Maccabi Haifa vs Bnei Sakhnin

10/1/2020   00h00       Bnei Yehuda vs Hapoel Kfar Saba

10/1/2020   00h00       Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Haifa

10/1/2020   00h00       Maccabi Netanya vs Maccabi TA

10/1/2020   00h00       HIK Shmona vs Beitar Jerusalem

10/1/2020   00h00       Maccabi P.Tikva vs Ashdod

Lịch thi đấu VĐQG Malta

9/1/2020   20h00         Gudja United vs Gzira Utd

9/1/2020   20h00         Valletta vs Sliema Wanderers

10/1/2020   00h00       Hibernians vs Senglea Athletic

10/1/2020   00h00       Balzan vs Sirens

Lịch thi đấu VĐQG Síp

9/1/2020   20h00         Olympiakos Nic. vs Anorthosis

9/1/2020   20h00         Ethnikos Achnas vs Apollon Limassol

9/1/2020   20h00         Nea Salamina vs Pafos FC

9/1/2020   20h00         AEL Limassol vs Omonia Nicosia

9/1/2020   20h00         Karmiotissa Pol. vs Doxa Katokopia

9/1/2020   20h00         AEK Larnaka vs EN Paralimni

9/1/2020   20h00         Apoel FC vs Ermis Aradippou

Lịch thi đấu Nữ Australia

9/1/2020   15h05         Adelaide Utd Nữ vs Perth Glory Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

9/1/2020   19h30         Al Taawon (KSA) vs Al Raed

9/1/2020   21h55         Al Shabab (KSA) vs Al Ettifaq

9/1/2020   23h55         Al Ittihad (KSA) vs Dhamak

Lịch thi đấu VĐQG Bahrain

9/1/2020   22h00         Muharraq vs Al Hadd

9/1/2020   22h00         East Riffa vs AL Riffa

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

9/1/2020   21h00         Sahab vs S.Al.Ordon

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

10/1/2020   08h00       Wanderers SC vs Team Wellington

10/1/2020   09h00       Eastern Suburbs (NZL) vs Hawke’s Bay

10/1/2020   10h00       Waitakare Utd vs Auckland City

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

9/1/2020   18h00         Prachuap FC vs Suphanburi

9/1/2020   18h00         Buriram Utd vs Ratchaburi

9/1/2020   18h30         Nakhon Ratch. vs Chonburi

Lịch thi đấu Siêu Cúp Việt Nam

9/1/2020   16h45         Hà Nội FC vs Viettel

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

10/1/2020   02h00       Ferro Carril Oeste vs Estudiantes BsAs

10/1/2020   02h00       Guillermo vs San Martin SJ

10/1/2020   02h00       Ind.Rivadavia vs CA Mitre Salta

10/1/2020   02h00       San Martin Tucuman vs Gim.Mendoza

10/1/2020   02h00       Deportivo Moron vs Atletico Atlanta

10/1/2020   02h00       Belgrano vs Alvarado MDP

10/1/2020   02h00       CA Platense vs Temperley

10/1/2020   02h00       Villa Dalmine vs Def.Belgrano

10/1/2020   02h00       Almagro vs Chacarita Jrs

10/1/2020   02h00       Estudiantes Rio Cuarto vs Agropecuario AAC

10/1/2020   02h00       All Boys vs Instituto

10/1/2020   02h00       Atletico Rafaela vs Sarmiento Junin

10/1/2020   02h00       Barracas Central vs Nueva Chicago

10/1/2020   02h00       Gimnasia Jujuy vs Ramon Santamarina

10/1/2020   02h00       Quilmes vs Brown de Adrogue

10/1/2020   02h00       Tigre vs Deportivo Riestra

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

10/1/2020   02h30       Botafogo/SP vs Chapecoense

10/1/2020   02h30       Brasil Pelotas/RS vs Avai/SC

10/1/2020   05h00       America/MG vs Vitoria/BA

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

10/1/2020   06h00       Atlas vs Monterrey

10/1/2020   08h00       Tigres UANL vs Club Leon

10/1/2020   10h00       Club America vs San Luis

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

9/1/2020   19h30         Masr lel Maqassah vs Aswan FC

9/1/2020   22h00         Ghazl Al Mahalla vs El Gouna

10/1/2020   00h30       Zamalek SC vs Tala’ea Al Jaish

10/1/2020   00h30       Ismaily SC vs Arab Contractors

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

9/1/2020   20h30         Chippa Utd vs Golden Arrows

9/1/2020   20h30         TS Galaxy vs SuperSport Utd

9/1/2020   23h00         Kaizer Chiefs vs Maritzburg Utd

10/1/2020   01h15       Baroka FC vs Mamelodi Sun.

10/1/2020   01h15       Tshakhuma TM vs Cape Town City

nhà cái fabet