Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/9/2019 rạng sáng ngày 9/9/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Cruzeiro/MG vs Gremio/RS trong khuôn khổ VĐQG Brazil, vòng 18. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa U22 Trung Quốc vs U22 Việt Nam hay Georgia vs Đan Mạch.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/9/2019 rạng sáng ngày 9/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/9/2019 rạng sáng ngày 9/9/2019

Lịch thi đấu VLWC KV Châu Phi

8/9/2019 – 20h00 – Tanzania vs Burundi   

8/9/2019 – 20h00 – Lesotho vs Ethiopia   

8/9/2019 – 20h00 – Zimbabwe vs Somalia   

8/9/2019 – 23h00 – Equatorial Guinea vs South Sudan   

8/9/2019 – 23h30 – Sierra Leone vs Liberia   

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020

8/9/2019 – 20h00 – Armenia vs Bosnia & Herz       

8/9/2019 – 23h00 – Georgia vs Đan Mạch 

8/9/2019 – 23h00 – Romania vs Malta 

8/9/2019 – 23h00 – Thụy Sỹ vs Gibraltar   

9/9/2019 – 1h45 – Phần Lan vs Italia     

9/9/2019 – 1h45 – Hy Lạp vs Liechtenstein    

9/9/2019 – 1h45 – T.B.Nha vs Đảo Faroe 

9/9/2019 – 1h45 – Thụy Điển vs Na Uy 

Lịch thi đấu CONCACAF Nations League

9/9/2019 – 2h00 – French St. Martin vs US Virgin Islands       

9/9/2019 – 3h00 – Belize vs Grenada   

9/9/2019 – 5h00 – St.Vincent vs Dominica   

9/9/2019 – 5h00 – Suriname vs Nicaragua   

9/9/2019 – 6h00 – St.Kitts and Nevis vs French Guiana   

9/9/2019 – 6h30 – Cayman Islands vs Barbados   

9/9/2019 – 8h00 – Panama vs Bermuda   

Lịch thi đấu Giao Hữu U20

8/9/2019 – 21h00 – U20 Hà Lan vs U20 Đức   

Lịch thi đấu Giao Hữu U22

8/9/2019 – 19h00 – U22 Trung Quốc vs U22 Việt Nam

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

8/9/2019 – 17h00 – Huesca vs Sporting Gijon 

8/9/2019 – 21h00 – Girona vs Rayo Vallecano

8/9/2019 – 23h00 – Mirandes vs Real Oviedo

8/9/2019 – 23h00 – Elche vs Lugo         

8/9/2019 – 23h00 – Alcorcon vs Zaragoza     

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

8/9/2019 – 23h00 – San Fernando vs Villarrubia CF                           

8/9/2019 – 23h00 – UE Olot vs Lleida Esportiu   

8/9/2019 – 23h00 – Barakaldo vs Izarra    

8/9/2019 – 23h00 – Tudelano vs Amorebieta   

8/9/2019 – 23h00 – Ejea vs Barcelona B   

8/9/2019 – 23h00 – AE Prat vs UE Llagostera   

8/9/2019 – 23h00 – Badalona vs Ebro   

8/9/2019 – 23h00 – CP Villarrobledo vs Recreativo Huelva   

8/9/2019 – 23h00 – Pontevedra vs Sporting Gijon B   

8/9/2019 – 23h00 – Coruxo vs Racing Ferrol   

8/9/2019 – 23h00 – S.S. Reyes vs Ibiza-Eivissa   

8/9/2019 – 23h00 – Real Sociedad B vs Guijuelo 

8/9/2019 – 23h00 – Osasuna B vs Arenas de Guecho       

8/9/2019 – 23h00 – Levante B vs Hercules CF   

8/9/2019 – 23h00 – Espanyol B vs Cornella   

8/9/2019 – 23h00 – UCAM Murcia vs Marbella     

8/9/2019 – 23h00 – Marino de Luanco vs Getafe B          

8/9/2019 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Athletic Bilbao B   

8/9/2019 – 23h00 – Las Palmas Atl. vs Real Oviedo B   

8/9/2019 – 23h00 – Algeciras vs Yeclano Dep.       

8/9/2019 – 23h00 – Haro Deportivo vs Burgos CF   

8/9/2019 – 23h00 – Pena Deportiva vs Real Madrid B   

8/9/2019 – 23h00 – Union Langreo vs Atletico Madrid B   

8/9/2019 – 23h00 – Valladolid II vs Leioa   

8/9/2019 – 23h00 – Merida vs Linense   

8/9/2019 – 23h00 – Cartagena  vs Sevilla B   

8/9/2019 – 23h00 – Villarreal B vs Orihuela   

8/9/2019 – 23h00 – Rayo Majada. vs Atl. Baleares   

8/9/2019 – 23h00 – CD Calahorra vs UD Logrones   

8/9/2019 – 23h00 – Inter de Madrid vs UD Melilla   

8/9/2019 – 23h00 – CF Salmantino vs Real Union           

8/9/2019 – 23h00 – Las Rozas CF vs Celta Vigo II   

8/9/2019 – 23h00 – Alaves B vs Salamanca   

8/9/2019 – 23h00 – Cadiz B vs Badajoz   

8/9/2019 – 23h00 – Cordoba vs Murcia   

8/9/2019 – 23h00 – Talavera vs Granada II   

8/9/2019 – 23h00 – Don Benito vs Atl. Sanluqueno   

8/9/2019 – 23h00 – Sabadell vs Valencia B   

8/9/2019 – 23h00 – Alaves vs Castellon   

8/9/2019 – 23h00 – Gimnastic vs Andorra FC   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

8/9/2019 – 19h00 – Havelse vs Hamburger II

8/9/2019 – 19h00 – Altona 93 vs St. Pauli II

8/9/2019 – 19h00 – Ein. Norderstedt vs Rehden     

8/9/2019 – 20h00 – Hansa Luneburg vs Heider SV 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

8/9/2019 – 18h15 – Helmond Sport vs Eindhoven

8/9/2019 – 20h30 – Roda JC vs TOP Oss       

8/9/2019 – 22h45 – Almere City vs Volendam

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

8/9/2019 – 20h00 – Baltika vs Tekstilshchik Ivanov   

8/9/2019 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Khimki   

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

8/9/2019 – 19h00 – Zaglebie Sosno vs GKS Belchatow 

8/9/2019 – 23h00 – Podbeskidzie vs Miedz Legnica 

8/9/2019 – 23h00 – Olimpia Grudz. vs Nieciecza   

8/9/2019 – 23h00 – Warta Poznan vs Odra Opole   

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

8/9/2019 – 21h00 – Excelsior Virton vs KSC Lokeren

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

8/9/2019 – 23h00 – Vik. Olafsvik vs Magni Grenivik   

8/9/2019 – 23h00 – Thor Akureyri vs Fjolnir   

9/9/2019 – 2h15 – Grotta vs Afturelding   

Lịch thi đấu Nữ Iceland

8/9/2019 – 21h00 – Nữ Stjarnan vs Nữ Keflavik IF

8/9/2019 – 21h00 – Nữ UMF Selfoss vs Nữ Fylkir          

8/9/2019 – 21h00 – Nữ Valur vs Nữ Vestmannaeyjar       

8/9/2019 – 23h00 – Nữ KR Reykjavik vs Nữ Thor Akureyri   

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

8/9/2019 – 23h30 – INR HaSharon vs Hapoel Bnei Lod   

8/9/2019 – 23h30 – Hapoel Ashkelon vs H. Petah Tikva   

8/9/2019 – 23h30 – Hapoel Katamon vs Hapoel R. Gan   

8/9/2019 – 23h30 – Hapoel Afula vs Ahi Nazareth   

8/9/2019 – 23h30 – Kafr Qasim vs HR Letzion   

Lịch thi đấu U19 Séc

8/9/2019 – 17h00 – U19 Banik Ostrava vs U19 Slavia Praha

8/9/2019 – 17h00 – U19 Sigma Olomouc vs U19 Slovacko     

8/9/2019 – 17h00 – U19 C. Budejovice vs U19 Mlada Boleslav       

8/9/2019 – 17h00 – U19 Zlin vs U19 Meteor Praha         

8/9/2019 – 17h00 – U19 Opava vs U19 Brno  

8/9/2019 – 17h00 – U19 Pribram vs U19 Sparta Praha

8/9/2019 – 17h00 – U19 MFk Karvina vs U19 Vik. Plzen   

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

8/9/2019 – 18h45 – Naestved BK vs Roskilde 

8/9/2019 – 19h00 – Fredericia vs Nykobing            

8/9/2019 – 20h00 – Kolding IF vs Fremad Amager                    

Lịch thi đấu Aus Queensland

8/9/2019 – 15h00 – Gold Coast Knights vs Peninsula Power   

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

8/9/2019 – 17h00 – Mito Hollyhock vs Zweigen Kan.

8/9/2019 – 18h00 – Ehime FC vs Tokushima Vortis        

8/9/2019 – 18h00 – Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi

8/9/2019 – 18h00 – Okayama vs Kyoto Sanga 

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

8/9/2019 – 11h00 – Yokohama SCC vs Cerezo Osaka U23   

8/9/2019 – 14h00 – Azul Claro Numazu vs Vanraure Hachinohe      

8/9/2019 – 16h00 – Nagano Parceiro vs Fukushima Utd   

Lịch thi đấu Japan Football League

8/9/2019 – 11h00 – Biwako Seikei vs Nara Club   

8/9/2019 – 11h00 – Tegevajaro Miyazaki vs Ryutsu Keizai   

8/9/2019 – 13h00 – Matsue City vs Tokyo Musashino    

8/9/2019 – 14h00 – FC Imabari vs Veertien Kuwana       

Lịch thi đấu Nữ Nhật

8/9/2019 – 13h30 – Nữ Nittaidai FIELDS vs Nữ INAC Leonessa

8/9/2019 – 15h00 – Nữ JEF United vs Nữ NTV Beleza             

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

9/9/2019 – 2h00 – Ferro Carril Oeste vs CA Mitre Salta   

9/9/2019 – 2h00 – San Martin Tucuman vs Deportivo Riestra 

9/9/2019 – 2h00 – CA Platense vs Guillermo   

9/9/2019 – 2h00 – Agropecuario AAC vs San Martin SJ   

9/9/2019 – 3h30 – Ind.Rivadavia vs Nueva Chicago   

9/9/2019 – 7h05 – Gimnasia Jujuy vs Tigre   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

8/9/2019 – 21h00 – Cruzeiro/MG vs Gremio/RS 

9/9/2019 – 2h00 – Botafogo/RJ vs Atl. Mineiro/MG       

9/9/2019 – 2h00 – Santos/SP vs Atletico/PR           

9/9/2019 – 5h00 – CSA/AL vs Chapecoense

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

8/9/2019 – 21h00 – Coritiba/PR vs Atletico/GO

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

9/9/2019 – 2h00 – Aurora vs CD Guabira      

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

8/9/2019 – 22h30 – Puerto Montt vs Cobreloa   

9/9/2019 – 1h30 – Nublense vs U. San Felipe   

9/9/2019 – 2h00 – Melipilla vs Deportes Valdivia   

9/9/2019 – 3h00 – Dep. Copiapo vs Rangers Talca   

9/9/2019 – 6h00 – San.Morning vs San. Wanderers         

Lịch thi đấu Cúp Chi Lê

9/9/2019 – 2h00 – U. La Calera vs Univ. Catolica             

9/9/2019 – 4h30 – Audax Italiano vs Deportes Valdivia           

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

9/9/2019 – 1h45 – Deportivo Pasto vs Once Caldas   

9/9/2019 – 3h45 – Alianza Petrolera vs Jag de Cordoba   

9/9/2019 – 5h00 – Inde.Medellin vs Atl. Nacional           

9/9/2019 – 5h45 – Deportes Tolima vs Atletico Huila      

9/9/2019 – 7h45 – America Cali vs Deportivo Cali   

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

9/9/2019 – 3h00 – Llaneros FC vs Boca Juniors Cali   

9/9/2019 – 3h00 – Barranquilla vs Orsomarso   

9/9/2019 – 5h00 – Dep.Quindio vs Valledupar   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

9/9/2019 – 2h00 – Sol de America vs Guarani CA    

9/9/2019 – 2h00 – General Diaz vs Sportivo Luqueno   

9/9/2019 – 2h00 – River Plate (PAR) vs Deportivo Santani   

9/9/2019 – 2h00 – Olimpia Asuncion vs CS San Lorenzo 

9/9/2019 – 2h00 – Nacional vs Deportivo Capiata   

9/9/2019 – 2h00 – Libertad vs Cerro Porteno   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

8/9/2019 – 23h15 – Sporting Cristal vs Academia Cantolao   

9/9/2019 – 1h30 – DU Comercio vs Cesar Vallejo            

9/9/2019 – 3h30 – Alianza Huanuco vs Universitario   

9/9/2019 – 4h00 – Alianza Lima vs Ayacucho FC   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

9/9/2019 – 3h00 – Llaneros Guanare vs Portuguesa   

9/9/2019 – 3h00 – Zulia FC vs Estu.Merida   

9/9/2019 – 3h00 – Dep.Guaira vs LALA FC   

9/9/2019 – 3h00 – Puerto Cabello vs Mineros Guayana            

9/9/2019 – 3h00 – Dep.Lara vs Carabobo   

9/9/2019 – 4h00 – Dep.Tachira vs Atl.Venezuela   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

9/9/2019 – 4h00 – Portland Timbers II vs Orange C. Blues       

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

9/9/2019 – 7h00 – Chicago RS Nữ vs Houston Dash Nữ   

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

9/9/2019 – 00h00 – Cartagines vs Limon   

9/9/2019 – 2h00 – Municipal Grecia vs Dep. Saprissa   

9/9/2019 – 4h00 – Universidad CR vs Santos Guapiles   

9/9/2019 – 4h00 – Jicaral Sercoba vs Alajuelense   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

8/9/2019 – 22h00 – MC Alger vs USM Alger   

8/9/2019 – 22h00 – ASO Chlef vs JS Kabylie 

8/9/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs US Biskra 

8/9/2019 – 22h00 – ES Setif vs NC Magra   

8/9/2019 – 22h00 – CS Constantine vs CA BB Arreridj   

8/9/2019 – 22h00 – USM Bel Abbes vs Hussein Dey      

8/9/2019 – 22h00 – JS Saoura vs Paradou AC   

8/9/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs MC Oran 

Bài viết cùng chuyên mục