Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/8/2020 rạng sáng ngày 9/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/8/2020 rạng sáng ngày 9/8/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/8/2020 rạng sáng ngày 9/8/2020

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

9/8/2020   02h00         Barcelona vs Napoli

9/8/2020   02h00         Bayern Munich vs Chelsea

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

8/8/2020   15h30         Teplice vs Dukla Praha

8/8/2020   16h00         Mlada Boleslav vs Slovan Liberec

8/8/2020   16h00         Stuttgart vs Sandhausen

8/8/2020   17h30         Rakow Czestochowa vs Lechia GD

8/8/2020   17h59         Jagiellonia vs Wisla Plock

8/8/2020   17h59         Paris FC vs Troyes

8/8/2020   17h59         Lorient vs Angers

8/8/2020   18h00         Usti & Labem vs Dukla Praha

8/8/2020   19h00         Maribor vs Slovacko

8/8/2020   19h00         Utrecht U21 vs Go Ahead Eagles

8/8/2020   20h00         Den Bosch vs Roda JC

8/8/2020   20h00         E.Cottbus vs Union Berlin

8/8/2020   20h30         AZ Alkmaar vs Lille

8/8/2020   21h00         RB Salzburg vs Nice

8/8/2020   21h00         Verl vs PSV Eindhoven

8/8/2020   22h00         Sturm Graz vs Ferencvaros

8/8/2020   22h00         Almere City vs ADO Den Haag

8/8/2020   22h00         Chambly vs Red Star 93

8/8/2020   22h00         Duisburg vs Preussen Munster

8/8/2020   23h00         Stade Brestois vs Rennes

8/8/2020   23h00         Caen vs Amiens

8/8/2020   23h00         Nancy vs Saarbrucken

8/8/2020   23h30         Montpellier vs Clermont

8/8/2020   23h45         Ajax vs RKC Waalwijk

9/8/2020   00h00         Rodez vs Toulouse

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

9/8/2020   02h00         Chievo vs Spezia

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

8/8/2020   18h30         St. Johnstone vs Aberdeen

8/8/2020   21h00         Hamilton vs Ross County

8/8/2020   21h00         Livingston vs Hibernian

8/8/2020   21h00         Motherwell vs Dundee Utd

Lịch thi đấu VĐQG Nga

8/8/2020   20h00         Khimki vs CSKA Moscow

8/8/2020   22h30         FK Tambov vs Rostov

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

8/8/2020   16h00         Yenisey vs Dinamo Bryansk

8/8/2020   19h00         Spartak Moscow B vs Torpedo Moscow

8/8/2020   19h00         Akron Togliatti vs Shinnik Yaroslavl

8/8/2020   20h00         FK Orenburg vs Neftekhimik Nizh

8/8/2020   20h00         Nizhny Nov vs Irtysh Omsk

8/8/2020   20h30         Chertanovo vs Tom Tomsk

8/8/2020   21h00         Baltika vs Volgar Astrakhan

8/8/2020   21h00         Veles Moscow vs Krylya Sovetov

8/8/2020   21h00         Tekstilshchik Ivanov vs SKA-Khabarovsk

8/8/2020   22h00         Krasnodar B vs Fakel

8/8/2020   23h00         Chayka FK Pesch vs Alania Vla

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

8/8/2020   18h45         FK Minsk vs Slavia Mozyr

8/8/2020   20h45         Energetik-BGU vs Neman Grodno

8/8/2020   22h45         Rukh Brest vs Torpedo Zhodino

9/8/2020   00h45         Bate Borisov vs FK Gorodeya

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

8/8/2020   22h00         Mladost D. Kakanj vs Sarajevo

8/8/2020   22h30         Olimpik Sarajevo vs Siroki Brijeg

9/8/2020   00h00         Velez Mostar vs Zrinjski

9/8/2020   01h30         FK Tuzla City vs FK Krupa

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

8/8/2020   21h45         PFK Montana vs Arda Kardzhali

9/8/2020   00h00         Botev Vratsa vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

8/8/2020   22h30         Vardar vs Borec Veles

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

8/8/2020   21h30         Club Brugge vs Charleroi

9/8/2020   00h00         Antwerpen vs Exc Mouscron

9/8/2020   00h00         Standard Liege vs Cercle Brugge

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

8/8/2020   20h00         Tulevik Viljandi vs TJK Legion

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

8/8/2020   22h00         Trottur Rey. vs Afturelding

8/8/2020   22h00         Vestri vs Magni Grenivik

8/8/2020   22h00         UMF Grindavik vs Leiknir Rey.

8/8/2020   22h00         Vestmannaeyjar vs Leiknir Faskr.

8/8/2020   22h00         Thor Akureyri vs Vik. Olafsvik

9/8/2020   00h00         Keflavik vs Fram Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

8/8/2020   20h00         Waterford Utd vs Cork City

8/8/2020   23h00         Sligo Rovers vs Shelbourne

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

9/8/2020   01h00         Cobh Ramblers vs Galway

9/8/2020   01h30         Longford Town vs Athlone

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

8/8/2020   22h00         Ventspils vs Spartaks Jurmala

9/8/2020   00h00         Rigas Futbola Skola vs FK Liepaja

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

8/8/2020   21h00         FK Panevezys vs FK Riteriai

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

8/8/2020   22h00         Dinamo-Auto vs Codru Lozova FC

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

8/8/2020   23h00         Valerenga vs Bodo Glimt

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

8/8/2020   21h00         AC Oulu vs KTP Kotka

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

8/8/2020   18h00         Degerfors IF vs Eskilstuna City

8/8/2020   22h30         Dalkurd FF vs Norrby

8/8/2020   22h30         Jonkopings vs Umea

8/8/2020   22h30         Halmstads vs GAIS

Lịch thi đấu VĐQG Australia

8/8/2020   14h00         Perth Glory vs Melb. Victory

Lịch thi đấu Aus Brisbane

8/8/2020   14h00         Acacia Ridge vs St George Saints

8/8/2020   15h00         Bayside Utd vs Albany Creek

8/8/2020   16h00         North Star vs Brisbane Knights

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

8/8/2020   15h00         Floreat Athena vs ECU Joondalup

8/8/2020   15h00         Sorrento vs Inglewood Utd

8/8/2020   15h00         Perth Glory U21 vs Cockburn City

8/8/2020   15h00         Armadale SC vs Bayswater City

8/8/2020   15h00         Balcatta vs Gwelup Croatia

8/8/2020   15h00         Rockingham City vs Perth SC

Lịch thi đấu Aus New South Wales

8/8/2020   16h00         Mt Druitt Town vs Blacktown City

Lịch thi đấu Aus Queensland

8/8/2020   14h00         Capalaba vs Moreton Bay Utd

8/8/2020   15h00         Queensland Lion vs Eastern Suburbs

8/8/2020   15h00         Brisbane City vs Gold Coast Knights

8/8/2020   16h00         Redlands Utd vs Peninsula Power

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

8/8/2020   12h00         Croydon Kings vs Metro Stars

8/8/2020   12h30         Campbelltown City vs Para Hills Knights

8/8/2020   12h30         Ade. Blue Eagles vs Adelaide Utd U21

8/8/2020   12h30         Modbury Jets vs Adelaide City

8/8/2020   15h30         Adelaide Olympic vs Cumberland Utd

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

8/8/2020   16h00         Nagoya Grampus vs Urawa Red

8/8/2020   16h00         Shimizu S-Pulse vs Consa. Sapporo

8/8/2020   16h30         Kashima Antlers vs Sagan Tosu

8/8/2020   17h00         Kawasaki Fro. vs Oita Trinita

8/8/2020   17h00         Vissel Kobe vs Vegalta Sendai

8/8/2020   17h00         Yokohama FM vs Kashiwa Reysol

8/8/2020   17h00         Gamba Osaka vs Yokohama FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

8/8/2020   16h00         Alb. Niigata (JPN) vs Omiya Ardija

8/8/2020   16h00         Tokyo Verdy vs Ryukyu

8/8/2020   17h00         Renofa Yamaguchi vs Tochigi SC

8/8/2020   17h00         Jubilo Iwata vs Matsumoto Yama.

8/8/2020   17h00         Montedio Yama. vs Kyoto Sanga

8/8/2020   17h00         Avispa Fukuoka vs Ventforet Kofu

8/8/2020   17h00         Tokushima Vortis vs V-Varen Nagasaki

8/8/2020   17h00         Okayama vs Mito Hollyhock

8/8/2020   17h00         Zweigen Kan. vs Ehime FC

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

8/8/2020   16h00         Cerezo Osaka U23 vs Yokohama SCC

8/8/2020   16h00         FC Gifu vs Grulla Morioka

Lịch thi đấu Nữ Nhật

8/8/2020   14h00         Iga Kunoichi Nữ vs Nojima Stella nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

8/8/2020   17h00         Pohang Steelers vs Gwangju

8/8/2020   17h00         Ulsan Hyundai vs Suwon Bluewings

8/8/2020   18h00         Daegu vs Jeonbuk H.Motor

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

8/8/2020   17h00         Ansan Greeners vs Anyang

8/8/2020   17h00         Daejeon Hana Citizen vs Gyeongnam

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

8/8/2020   15h00         Hwaseong FC vs Gimhae City

8/8/2020   15h00         Yangju FC vs Gangneung City

8/8/2020   15h00         Pyeongtaek FC vs GimPo Citizen

8/8/2020   17h00         Daejeon Korail vs Gyeongju Citizen

8/8/2020   17h00         Cheongju FC vs Gyeongju KHNP

8/8/2020   17h00         Mokpo City vs Chuncheon FC

8/8/2020   17h00         Cheonan City vs Jeonju EM

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

8/8/2020   23h00         Al Qadisiya vs Ohud Medina

8/8/2020   23h00         Al Khaleej(KSA) vs Hettein Club

Lịch thi đấu VĐQG Bahrain

8/8/2020   23h00         Al Najma (BHR) vs Al Shabab (BHR)

8/8/2020   23h00         Busaiteen vs East Riffa

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

8/8/2020   20h30         Umm salal vs Ahli Doha

8/8/2020   22h45         Al Sadd vs Al Duhail SC

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

9/8/2020   05h00         Fortaleza/CE vs Atletico/PR

9/8/2020   05h30         Coritiba/PR vs Internacional/RS

9/8/2020   07h00         SC Recife/PE vs Ceara/CE

9/8/2020   07h00         Botafogo/RJ vs Bahia/BA

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

8/8/2020   21h00         Juventude/RS vs CRB/AL

9/8/2020   02h00         Operario/PR vs Figueirense/SC

9/8/2020   05h00         Vitoria/BA vs Sampaio Correa/MA

9/8/2020   05h00         Avai/SC vs Nautico/PE

9/8/2020   05h00         Cruzeiro/MG vs Botafogo/SP

9/8/2020   07h00         CSA/AL vs Guarani/SP

9/8/2020   07h00         Ponte Preta/SP vs America/MG

Lịch thi đấu Brazil Paulista

9/8/2020   02h30         Palmeiras/SP vs Corinthians/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

9/8/2020   02h00         Valledupar vs Real Cartagena

9/8/2020   02h00         Cortulua vs Fortaleza

9/8/2020   02h00         Union Magdalena vs Orsomarso

9/8/2020   02h00         Llaneros FC vs Boca Juniors Cali

9/8/2020   02h00         Barranquilla vs Real San Andres

9/8/2020   02h00         Tigres(COL) vs Dep.Quindio

9/8/2020   02h00         Atletico vs Bogota FC

9/8/2020   02h00         Atletico Huila vs Leones FC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

9/8/2020   03h00         General Diaz vs Olimpia Asuncion

9/8/2020   05h30         Libertad vs 12 de Octubre

Lịch thi đấu VĐQG Peru

8/8/2020   23h00         Carlos Stein vs Cusco FC

9/8/2020   01h15         Uni.San Martin vs Dep. Municipal

9/8/2020   03h30         Dep. Llacuaba vs Ayacucho FC

9/8/2020   06h00         Sport Boys vs Sporting Cristal

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

8/8/2020   19h45         CA Rentistas vs Liverpool P. (URU)

8/8/2020   22h00         Cerro Montevideo vs Plaza Colonia

9/8/2020   00h30         Danubio vs CA River Plate (URU)

9/8/2020   03h30         Defensor SC vs CA Torque

9/8/2020   06h00         Dep. Maldonado vs Cerro Largo

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

9/8/2020   09h30         Seattle Sounders vs Sporting Kansas

9/8/2020   10h30         Los Angeles FC vs New England

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

9/8/2020   04h00         OKC Energy vs SA Scorpions

9/8/2020   04h00         Louisville City vs Indy Eleven

9/8/2020   04h00         Saint Louis FC vs Tulsa Roughnecks

9/8/2020   04h00         Ch.Independence vs Ch. Battery

9/8/2020   04h00         Portland Timbers II vs Sacramento

9/8/2020   04h00         Reno 1868 vs Tacoma Defiance

9/8/2020   04h00         Las Vegas Lights vs San Diego Loyal

9/8/2020   04h00         Austin Bold vs Rio Grande Valley

9/8/2020   04h00         New Mexico United vs Phoenix FC

9/8/2020   04h00         El Paso Locomotive vs Colorado Springs

9/8/2020   04h00         Birmingham Legion vs Atlanta United II

9/8/2020   04h00         Memphis 901 vs North Carolina

9/8/2020   04h00         Pittsburgh R. vs New York RB II

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

9/8/2020   07h00         Cruz Azul vs Club Leon

9/8/2020   07h06         Monterrey vs Santos Laguna

9/8/2020   09h00         Chivas Guad. vs Puebla

Bài viết cùng chuyên mục