Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/12/2019 rạng sáng ngày 9/12/2019

0
133
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/12/2019 rạng sáng ngày 9/12/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/12/2019 rạng sáng ngày 9/12/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Nữ Thái Lan vs Nữ Việt Nam trong khuôn khổ Sea Games 30 Nữ, vòng Chung kết. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Aston Villa vs Leicester City trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 16 hay Eibar vs Getafe trong khuôn khổ VĐQG Tây Ban Nha, vòng 16.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/12/2019 rạng sáng ngày 9/12/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/12/2019 rạng sáng ngày 9/12/2019

Lịch thi đấu Sea Games 30 Nữ

8/12/2019 – 15h00 – Nữ Philippines vs Nữ Myanmar  

8/12/2019 – 19h00 – Nữ Thái Lan vs Nữ Việt Nam

Lịch thi đấu Giao Hữu U23

8/12/2019 – 18h45 – U23 Nepal vs U23 Bangladesh

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

8/12/2019 – 21h00 – Aston Villa vs Leicester City 

8/12/2019 – 21h00 – Newcastle vs Southampton 

8/12/2019 – 21h00 – Norwich vs Sheffield Utd 

8/12/2019 – 23h30 – Brighton vs Wolves   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

8/12/2019 – 19h00 – West Brom vs Swansea City 

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

8/12/2019 – 18h00 – Eibar vs Getafe

8/12/2019 – 20h00 – Real Betis vs Athletic Bilbao 

8/12/2019 – 22h00 – Valladolid vs Real Sociedad 

9/12/2019 – 00h30 – Leganes vs Celta Vigo 

9/12/2019 – 3h00 – Osasuna vs Sevilla 

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

8/12/2019 – 18h00 – Girona vs Lugo    

8/12/2019 – 22h00 – Deportivo vs Zaragoza 

9/12/2019 – 00h00 – Las Palmas vs Numancia        

9/12/2019 – 3h00 – Cadiz vs Elche        

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

8/12/2019 – 17h30 – Getafe B vs Atletico Madrid B   

8/12/2019 – 17h30 – Pena Deportiva vs Racing Ferrol    

8/12/2019 – 17h30 – UD Melilla vs Atl. Baleares   

8/12/2019 – 18h00 – UE Olot vs Orihuela   

8/12/2019 – 18h00 – Ejea vs AE Prat   

8/12/2019 – 18h00 – Yeclano Dep. vs Villarrubia CF   

8/12/2019 – 18h00 – Valencia B vs Barcelona B 

8/12/2019 – 18h00 – Espanyol B vs Hercules CF   

8/12/2019 – 18h00 – Celta Vigo II vs Real Oviedo B       

8/12/2019 – 18h00 – Union Langreo vs Coruxo   

8/12/2019 – 18h00 – Rayo Majada. vs S.S. Reyes   

8/12/2019 – 18h00 – Las Rozas CF vs Ibiza-Eivissa   

8/12/2019 – 18h00 – Gimnastic vs Villarreal B   

8/12/2019 – 19h00 – Las Palmas Atl. vs Pontevedra 

8/12/2019 – 22h00 – Cadiz B vs Marbella   

8/12/2019 – 23h00 – San Fernando vs Don Benito          

8/12/2019 – 23h00 – Barakaldo vs Real Union 

8/12/2019 – 23h00 – Badalona  vs Levante B   

8/12/2019 – 23h00 – Lleida Esportiu vs Ebro   

8/12/2019 – 23h00 – Algeciras vs Linense   

8/12/2019 – 23h00 – CD Calahorra vs Tudelano   

8/12/2019 – 23h00 – La Nucía vs UE Llagostera   

8/12/2019 – 23h00 – Cordoba vs Atl. Sanluqueno   

8/12/2019 – 23h00 – Talavera vs Merida   

8/12/2019 – 23h00 – Badajoz vs Granada II   

8/12/2019 – 23h00 – Castellon vs Andorra FC 

9/12/2019 – 00h00 – Murcia vs Cartagena   

9/12/2019 – 01h00 – CP Villarrobledo vs UCAM Murcia   

Lịch thi đấu VĐQG Italia

8/12/2019 – 18h30 – Lecce vs Genoa 

8/12/2019 – 21h00 – Sassuolo vs Cagliari      

8/12/2019 – 21h00 – SPAL 1907 vs Brescia            

8/12/2019 – 21h00 – Torino vs Fiorentina     

9/12/2019 – 00h00 – Sampdoria vs Parma     

9/12/2019 – 2h45 – Bologna vs AC Milan 

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

8/12/2019 – 21h00 – Juve Stabia  vs Frosinone      

8/12/2019 – 21h00 – Pisa  vs Virtus Entella            

9/12/2019 – 03h00 – Pordenone  vs Crotone 

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

8/12/2019 – 21h00 – Monza vs Giana Erminio       

8/12/2019 – 21h00 – Aurora Pro Patria vs Novara 

8/12/2019 – 21h00 – US Fermana vs ArzignanoChiampo

8/12/2019 – 21h00 – Sambenedettese vs Gubbio    

8/12/2019 – 21h00 – Vibonese vs Teramo     

8/12/2019 – 21h00 – Virtus Francavilla vs Cavese 

8/12/2019 – 21h00 – AZ Picerno vs SS Monopoli 

8/12/2019 – 21h00 – FC Rieti  vs AS Bisceglie   

8/12/2019 – 21h00 – Juventus U23 vs Carrarese

8/12/2019 – 21h00 – Pesaro vs Carpi 

8/12/2019 – 21h00 – Virtus Verona vs Reggiana 

8/12/2019 – 21h00 – Lecco vs US Olbia                  

8/12/2019 – 21h00 – Pergolettese vs Alessandria

8/12/2019 – 21h00 – Padova vs Imolese Calcio      

8/12/2019 – 21h00 – Albinoleffe vs AC Renate

8/12/2019 – 21h00 – Arezzo vs Gozzano                 

8/12/2019 – 21h00 – Avellino vs Sicula Leonzio 

8/12/2019 – 21h00 – Bari vs Potenza SC        

8/12/2019 – 21h00 – Catania vs Rende 

8/12/2019 – 21h00 – Vicenza vs Feralpisalo            

8/12/2019 – 21h00 – Piacenza vs Rimini        

8/12/2019 – 21h00 – Ravenna vs Alto Adige          

8/12/2019 – 21h00 – Reggina vs Viterbese Calcio 

8/12/2019 – 21h00 – Ternana vs Casertana              

8/12/2019 – 21h00 – Triestina vs Modena               

Lịch thi đấu VĐQG Đức

8/12/2019 – 21h30 – Union Berlin vs FC Koln                

9/12/2019 – 00h00 – Wer.Bremen vs Paderborn 07

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

8/12/2019 – 19h30 – Jahn Regensburg vs St. Pauli 

8/12/2019 – 19h30 – Wehen vs Darmstadt               

8/12/2019 – 19h30 – Dynamo Dresden vs Sandhausen 

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

8/12/2019 – 19h00 – Waldhof Man. vs Ein.Braunschweig 

8/12/2019 – 20h00 – Duisburg vs Bayern Munich II 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

8/12/2019 – 20h00 – Wolfsburg II vs Wer.Bremen II 

8/12/2019 – 20h00 – St. Pauli II vs Lubeck    

8/12/2019 – 20h00 – Hannoverscher SC vs Hamburger II         

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

8/12/2019 – 19h30 – Ger.Halberstadt vs Optik Rathenow         

8/12/2019 – 19h30 – Babelsberg vs Berliner FC Dynamo         

8/12/2019 – 19h30 – RW Erfurt vs Viktoria Berlin          

8/12/2019 – 19h30 – Union Furstenwalde vs Meuselwitz 

8/12/2019 – 19h30 – C. Leipzig vs Wacker Nordhausen 

8/12/2019 – 19h30 – SV Lichtenberg vs Auerbach           

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

8/12/2019 – 20h00 – Freiburg II vs Elversberg 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

8/12/2019 – 20h00 – B.Dortmund II vs Essen                   

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

8/12/2019 – 21h00 – Stade Reims vs Saint Etienne

8/12/2019 – 23h00 – Nantes vs Dijon 

9/12/2019 – 3h00 – Marseille vs Bordeaux 

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

8/12/2019 – 22h00 – Pacos Ferreira vs Vitoria Setubal 

8/12/2019 – 22h00 – Vitoria Guimaraes vs Portimonense

9/12/2019 – 00h30 – Sporting Lisbon vs Moreirense       

9/12/2019 – 3h00 – Belenenses vs Porto 

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

8/12/2019 – 18h15 – Nacional Madeira vs Benfica B   

8/12/2019 – 22h00 – CD Mafra vs Estoril 

8/12/2019 – 22h00 – Academica Coim vs Casa Pia AC 

8/12/2019 – 22h00 – Leixoes vs Academico Viseu                    

9/12/2019 – 00h15 – Varzim vs SC Covilha 

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

8/12/2019 – 18h15 – Vitesse Arnhem vs Feyenoord

8/12/2019 – 20h30 – Groningen vs Utrecht             

8/12/2019 – 20h30 – RKC Waalwijk vs Heerenveen        

8/12/2019 – 22h45 – Sparta Rotterdam vs Heracles Almelo

Lịch thi đấu VĐQG Nga

8/12/2019 – 18h00 – Krylya Sovetov vs Ural S.r.   

8/12/2019 – 20h30 – PFC Sochi vs Rubin Kazan

8/12/2019 – 23h00 – Spartak Moscow vs Rostov 

Lịch thi đấu VĐQG Albania

8/12/2019 – 19h30 – KF Laci vs Flamurtari Vlore   

8/12/2019 – 22h30 – Teuta Durres vs Skenderbeu           

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

8/12/2019 – 18h00 – Sumqayit vs Gabala FC   

8/12/2019 – 18h00 – Zire IK vs Səbail FK   

8/12/2019 – 20h00 – Sabah FK vs Neftchi Baku   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

8/12/2019 – 18h30 – Cracovia Krakow vs Rakow Czestochowa

8/12/2019 – 21h00 – Pogon Szczecin vs Piast Gliwice 

8/12/2019 – 23h30 – Slask Wroclaw vs Legia Wars.

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

8/12/2019 – 18h00 – Dnepr Mogilev  vs Rukh Brest   

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

8/12/2019 – 21h00 – Borac Banja Luka vs Sloboda Tuzla   

8/12/2019 – 22h00 – Zrinjski vs Radnik Bijeljina   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

8/12/2019 – 17h00 – Botev Vratsa vs Slavia Sofia           

8/12/2019 – 19h15 – Arda Kardzhali vs Cska Sofia   

8/12/2019 – 21h30 – Levski Sofia vs Vitosha Bistritsa   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

8/12/2019 – 20h30 – Mouscron Peruwelz vs Standard Liege 

9/12/2019 – 00h00 – Anderlecht vs Charleroi         

9/12/2019 – 2h00 – Eupen vs Oostende                   

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

8/12/2019 – 22h00 – Westerlo vs Union Saint-Gilloise 

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

8/12/2019 – 21h00 – NK Osijek vs Lok. Zagreb 

8/12/2019 – 23h30 – HNK Rijeka vs Istra 1961 

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

8/12/2019 – 21h45 – Ferencvaros vs Puskas Akademia 

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

8/12/2019 – 20h00 – Lamia FC vs OFI Creta

8/12/2019 – 22h15 – Asteras Tripolis vs Larissa 

9/12/2019 – 00h30 – Atromitos vs Aris Salonica    

9/12/2019 – 00h30 – Volos NFC vs Panathinaikos 

Lịch thi đấu VĐQG Israel

9/12/2019 – 00h45 – Hapoel Hadera vs Hapoel Tel Aviv   

9/12/2019 – 1h15 – Ashdod vs Beitar Jerusalem     

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

8/12/2019 – 19h00 – Vardar vs Shkendija   

8/12/2019 – 19h00 – Sileks Kratovo vs Academy Pandev   

8/12/2019 – 19h00 – Shkupi vs Makedonija   

8/12/2019 – 19h00 – FC Struga vs Borec Veles      

8/12/2019 – 19h00 – Renova vs Rabotnicki   

Lịch thi đấu VĐQG Malta

8/12/2019 – 20h00 – Tarxien Rainbows vs Sirens   

8/12/2019 – 22h00 – Valletta vs Hibernians   

Lịch thi đấu VĐQG Romania

8/12/2019 – 22h30 – Botosani vs CFR Cluj

9/12/2019 – 1h30 – Astra Giurgiu vs FC Uni.Craiova 

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

9/12/2019 – 00h00 – Javor Ivanjica vs FK Vozdovac   

9/12/2019 – 00h00 – FK Rad vs Partizan   

9/12/2019 – 00h00 – Napredak vs Macva Sabac   

9/12/2019 – 00h00 – Radnicki Nis vs Mladost Lucani   

9/12/2019 – 00h00 – Proleter NS vs Cukaricki   

9/12/2019 – 00h00 – Radnik Surdulica vs Indjija   

9/12/2019 – 00h00 – Backa vs Vojvodina   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

8/12/2019 – 21h00 – Senica vs MSK Zilina   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

8/12/2019 – 20h30 – C. Budejovice vs Pribram

8/12/2019 – 20h30 – MFk Karvina vs Sigma Olomouc

8/12/2019 – 23h00 – Sparta Praha vs Mlada Boleslav 

Lịch thi đấu VĐQG Síp

8/12/2019 – 21h00 – Omonia Nicosia vs Doxa Katokopia   

8/12/2019 – 23h00 – Apollon Limassol  vs AEK Larnaka   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

8/12/2019 – 18h00 – Konyaspor vs Gaziantep B.B 

8/12/2019 – 20h30 – Denizlispor vs Istanbul BB 

8/12/2019 – 20h30 – Antalyaspor vs Trabzonspor 

8/12/2019 – 23h00 – Kasimpasa vs Besiktas 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

8/12/2019 – 18h00 – Osmanlispor vs Altay   

8/12/2019 – 20h30 – Bursaspor vs Giresunspor 

8/12/2019 – 20h30 – Altinordu SK vs Adanaspor 

8/12/2019 – 23h00 – Adana Demirspor vs Erzurum BB

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

8/12/2019 – 22h00 – Basel vs Sion                 

8/12/2019 – 22h00 – Thun  s St. Gallen 

8/12/2019 – 22h00 – Zurich vs Servette                   

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

8/12/2019 – 21h00 – Winterthur vs Stade L. Ouchy         

8/12/2019 – 21h00 – Lausanne Sports vs Vaduz     

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

8/12/2019 – 19h00 – Karpaty Lviv vs Desna Chernigiv 

8/12/2019 – 19h00 – FC Mariupol vs FC Lviv   

8/12/2019 – 22h00 – Dinamo Kiev vs Zorya   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

8/12/2019 – 20h30 – Sturm Graz vs SCR Altach    

8/12/2019 – 20h30 – Mattersburg vs Admira           

8/12/2019 – 23h00 – Rapid Wien vs Austria Wien

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

8/12/2019 – 18h00 – Silkeborg IF vs Randers         

8/12/2019 – 20h00 – Aarhus AGF vs Lyngby                   

8/12/2019 – 20h00 – Sonderjyske vs Esbjerg FB 

8/12/2019 – 22h00 – Nordsjaelland vs Kobenhavn          

9/12/2019 – 00h00 – Brondby vs Midtjylland        

Lịch thi đấu VĐQG Australia

8/12/2019 – 12h00 – Western United vs Melb. Victory 

8/12/2019 – 14h00 – Adelaide Utd vs Newcastle Jets 

Lịch thi đấu Nữ Australia

8/12/2019 – 12h00 – Nữ Sydney FC vs Nữ Melbourne City  

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

8/12/2019 – 11h05 – Tokushima Vortis vs Montedio Yama. 

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

8/12/2019 – 11h00 – Nagano Parceiro vs Roas. Kumamoto   

8/12/2019 – 11h00 – Fujieda MYFC vs Giravanz Kita.   

8/12/2019 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Cerezo Osaka U23      

8/12/2019 – 11h00 – Grulla Morioka vs Kamatamare San. 

8/12/2019 – 11h00 – Azul Claro Numazu vs Kataller Toyama   

8/12/2019 – 11h00 – FC Tokyo U23 vs Gamba Osaka U23   

8/12/2019 – 11h00 – Fukushima Utd vs Thespa Kusatsu   

8/12/2019 – 11h00 – Gainare Tottori vs Yokohama SCC   

8/12/2019 – 11h00 – Blaublitz Akita vs Sagamihara   

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

8/12/2019 – 12h00 – Gyeongnam vs Busan I’Park 

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

8/12/2019 – 15h30 – Persebaya Surabaya  vs Arema Indonesia   

8/12/2019 – 15h30 – Badak Lampung  vs Persija Jakarta   

8/12/2019 – 18h00 – Persebaya Surabaya  vs Bhayangkara 

8/12/2019 – 20h30 – Bali United Pusam  vs Persipura     

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

8/12/2019 – 23h45 – Tadamon (KUW) vs Al Nasr (KUW)   

8/12/2019 – 23h45 – Al Sahel vs Al Shabab (KUW)       

8/12/2019 – 23h45 – Al Kuwait vs Salmiya   

8/12/2019 – 23h45 – Al Arabi (KUW) vs Yarmouk (KUW)   

8/12/2019 – 23h45 – Al Quadisiya vs Kazma   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

9/12/2019 – 3h35 – Defensa YJ vs Godoy Cruz      

9/12/2019 – 3h35 – Gimnasia LP vs C. Cordoba SdE

9/12/2019 – 5h40 – Rosario Central vs Boca Juniors

9/12/2019 – 7h45 – River Plate vs San Lorenzo

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

9/12/2019 – 3h00 – CSA/AL vs Sao Paulo/SP

9/12/2019 – 3h00 – Avai/SC vs Atletico/PR

9/12/2019 – 3h00 – Botafogo/RJ vs Ceara/CE         

9/12/2019 – 3h00 – Corinthians/SP vs Fluminense/RJ 

9/12/2019 – 3h00 – Cruzeiro/MG vs Palmeiras/SP 

9/12/2019 – 3h00 – Fortaleza/CE vs Bahia/BA 

9/12/2019 – 3h00 – Goias/GO vs Gremio/RS

9/12/2019 – 3h00 – Internacional/RS vs Atl. Mineiro/MG

9/12/2019 – 3h00 – Santos/SP vs Flamengo/RJ      

9/12/2019 – 3h00 – Vasco DG/RJ vs Chapecoense

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

9/12/2019 – 2h00 – Real Potosi vs Club Destroyers   

9/12/2019 – 2h00 – Always Ready vs CD Guabira   

9/12/2019 – 3h00 – Bolivar vs Blooming   

9/12/2019 – 4h15 – Jorge Wilstermann vs San Jose   

9/12/2019 – 6h30 – Royal Pari vs The Strongest     

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

9/12/2019 – 3h00 – Huachipato vs Everton CD      

9/12/2019 – 3h00 – Antofagasta vs Colo Colo   

9/12/2019 – 3h00 – U.Concepcion vs Coquimbo Unido   

9/12/2019 – 3h00 – Cobresal vs Univ. de Chile   

9/12/2019 – 3h00 – O Higgins vs Palestino   

9/12/2019 – 3h00 – Curico Unido vs U. Espanola            

9/12/2019 – 3h00 – Iquique vs Univ. Catolica   

9/12/2019 – 3h00 – U. La Calera vs Audax Italiano   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

9/12/2019 – 2h00 – Sol de America vs Olimpia Asuncion   

9/12/2019 – 2h00 – Deportivo Capiata vs Libertad 

9/12/2019 – 2h00 – CS San Lorenzo vs River Plate (PAR)   

9/12/2019 – 2h00 – Deportivo Santani vs Sportivo Luqueno   

9/12/2019 – 2h00 – Guarani CA vs Nacional 

9/12/2019 – 2h00 – Cerro Porteno vs General Diaz   

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

9/12/2019 – 7h30 – Club America vs Morelia                   

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

9/12/2019 – 4h00 – Alajuelense vs Herediano   

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

8/12/2019 – 20h30 – Polokwane vs Maritzburg Utd 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here