Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/11/2020 rạng sáng ngày 9/11/2020

134
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/11/2020 rạng sáng ngày 9/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/11/2020 rạng sáng ngày 9/11/2020

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

8/11/2020   18h59       Jordan vs Iraq

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

8/11/2020   19h00       West Brom vs Tottenham

nhà cái fabet

8/11/2020   21h00       Leicester City vs Wolves

8/11/2020   23h30       Man City vs Liverpool

nhà cái nbet

9/11/2020   02h15       Arsenal vs Aston Villa

Lịch thi đấu U23 Anh

8/11/2020   20h00       Everton U23 vs Chelsea U23

8/11/2020   20h00       Middlesbrough U23 vs West Brom U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

8/11/2020   20h00       Getafe vs Villarreal

8/11/2020   22h15       Real Sociedad vs Granada

9/11/2020   00h30       Levante vs Alaves

9/11/2020   00h30       Valladolid vs Athletic Bilbao

9/11/2020   03h00       Valencia vs Real Madrid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

8/11/2020   22h00       Alcorcon vs Fuenlabrada

9/11/2020   00h00       Rayo Vallecano vs Almeria

9/11/2020   00h00       Girona vs Las Palmas

9/11/2020   00h00       Real Oviedo vs Castellon

9/11/2020   00h00       Sabadell vs Malaga

9/11/2020   00h00       Mallorca vs SD Ponferradina

9/11/2020   00h00       Tenerife vs Zaragoza

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

8/11/2020   23h00       Marino vs UD Tamaraceite

8/11/2020   23h00       San Fernando vs Recreativo Huelva

8/11/2020   23h00       UE Olot vs Badalona

8/11/2020   23h00       Barakaldo vs Real Sociedad B

8/11/2020   23h00       Tudelano vs Haro Deportivo

8/11/2020   23h00       Ejea vs UD Mutilvera

8/11/2020   23h00       Yeclano Dep. vs Real Betis B

8/11/2020   23h00       AE Prat vs Gimnastic

8/11/2020   23h00       CP Villarrobledo vs Extremadura UD

8/11/2020   23h00       Linense vs Atl. Sanluqueno

8/11/2020   23h00       Lleida Esportiu vs UE Llagostera

8/11/2020   23h00       Atletico Madrid B vs S.S. Reyes

8/11/2020   23h00       Izarra vs Atzeneta

8/11/2020   23h00       Villanovense vs Socuellamos

8/11/2020   23h00       UCAM Murcia vs Ejido

8/11/2020   23h00       Marino de Luanco vs Valladolid II

8/11/2020   23h00       Celta Vigo II vs Salamanca

8/11/2020   23h00       Cultural Leonesa vs Real Oviedo B

8/11/2020   23h00       Las Palmas Atl. vs Algeciras

8/11/2020   23h00       Granada II vs Cordoba

8/11/2020   23h00       Union Langreo vs Sporting Gijon B

8/11/2020   23h00       SD Laredo vs Real Union

8/11/2020   23h00       Merida vs Melilla CD

8/11/2020   23h00       Orihuela vs Valencia B

8/11/2020   23h00       Leioa vs Racing Santander

8/11/2020   23h00       Villarreal B vs Alcoyano

8/11/2020   23h00       CD Calahorra vs Izarra

8/11/2020   23h00       Lorca Deportiva vs Murcia

8/11/2020   23h00       Navalcarnero vs Rayo Majada.

8/11/2020   23h00       Inter de Madrid vs Las Rozas CF

8/11/2020   23h00       CF Salmantino vs Racing Ferrol

8/11/2020   23h00       UD Poblense vs Getafe B

8/11/2020   23h00       Covadonga vs Burgos CF

8/11/2020   23h00       Sevilla B vs Linares Deportivo

8/11/2020   23h00       Talavera vs Don Benito

8/11/2020   23h00       Marbella vs Cadiz B

8/11/2020   23h00       Badajoz vs Villarrubia CF

8/11/2020   23h00       Deportivo vs Coruxo

8/11/2020   23h00       Hercules CF vs Pena Deportiva

8/11/2020   23h00       SD Logrones vs SD Tarazona

8/11/2020   23h00       Numancia vs CD Lealtad

8/11/2020   23h00       Real Madrid B vs Atl. Baleares

8/11/2020   23h00       Zamora CF vs Pontevedra

Lịch thi đấu VĐQG Italia

8/11/2020   18h30       Lazio vs Juventus

8/11/2020   21h00       Atalanta vs Inter Milan

8/11/2020   21h00       Genoa vs Roma

8/11/2020   21h00       Torino vs Crotone

9/11/2020   00h00       Bologna vs Napoli

9/11/2020   02h45       AC Milan vs Verona

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

8/11/2020   21h00       Pescara vs Cittadella

8/11/2020   23h00       Reggiana vs Venezia

9/11/2020   03h00       Virtus Entella vs Lecce

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

8/11/2020   21h00       Como vs US Olbia

8/11/2020   21h00       Feralpisalo vs Pesaro

8/11/2020   21h00       Novara vs Juventus U23

8/11/2020   21h00       Aurora Pro Patria vs Pro Sesto

8/11/2020   21h00       Pistoiese vs Pontedera

8/11/2020   21h00       Sambenedettese vs Perugia

8/11/2020   21h00       Viterbese Calcio vs Paganese

8/11/2020   21h00       Vibonese vs Foggia

8/11/2020   21h00       Virtus Francavilla vs Casertana

8/11/2020   21h00       Imolese Calcio vs Modena

8/11/2020   21h00       AS Bisceglie vs SS Monopoli

8/11/2020   21h00       Turris Neapolis vs Potenza SC

8/11/2020   21h00       Padova vs Virtus Verona

8/11/2020   21h00       Gubbio vs Triestina

8/11/2020   21h00       Avellino vs Catanzaro

8/11/2020   21h00       Bari vs Juve Stabia

8/11/2020   21h00       Luchese vs Albinoleffe

8/11/2020   21h00       Mantova vs Arezzo

8/11/2020   21h00       Palermo vs Catania

8/11/2020   21h00       Alessandria vs Livorno

Lịch thi đấu VĐQG Đức

8/11/2020   21h30       Wolfsburg vs Hoffenheim

9/11/2020   00h00       B.Leverkusen vs M.gladbach

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

8/11/2020   19h30       Darmstadt vs Paderborn 07

8/11/2020   19h30       Jahn Regensburg vs Osnabruck

8/11/2020   19h30       St. Pauli vs Karlsruher

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

8/11/2020   19h00       Unterhaching vs Verl

8/11/2020   20h00       Lubeck vs Uerdingen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

8/11/2020   20h00       M.gladbach II vs B.Dortmund II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

8/11/2020   19h00       Stade Brestois vs Lille

8/11/2020   21h00       Nimes vs Angers

8/11/2020   21h00       Lens vs Stade Reims

8/11/2020   21h00       Lorient vs Nantes

8/11/2020   21h00       Metz vs Dijon

8/11/2020   23h00       Nice vs Monaco

9/11/2020   03h00       Lyon vs Saint Etienne

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

8/11/2020   19h00       Motherwell vs Celtic

8/11/2020   22h00       Rangers vs Hamilton

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

8/11/2020   22h00       SC Farense vs Boavista

8/11/2020   22h00       Nacional Madeira vs Gil Vicente

9/11/2020   00h30       Porto vs Portimonense

9/11/2020   03h00       Benfica vs Braga

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

8/11/2020   18h15       UD Oliveirense vs Estoril

8/11/2020   22h00       Vilafranquense vs Academica Coim

8/11/2020   23h00       Penafiel vs Chaves

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

8/11/2020   18h15       Utrecht vs Ajax

8/11/2020   20h30       Vitesse Arnhem vs Emmen

8/11/2020   22h45       Feyenoord vs Groningen

8/11/2020   22h45       Heerenveen vs AZ Alkmaar

9/11/2020   02h00       PSV Eindhoven vs Willem II

Lịch thi đấu VĐQG Nga

8/11/2020   18h00       Khimki vs Rubin Kazan

8/11/2020   20h30       CSKA Moscow vs Rostov

8/11/2020   23h00       Din. Moscow vs Lok. Moscow

8/11/2020   23h00       Zenit vs Krasnodar

Lịch thi đấu VĐQG Albania

8/11/2020   20h00       Skenderbeu vs Teuta Durres

8/11/2020   20h00       Kukesi vs KF Tirana

8/11/2020   20h00       Apolonia Fier vs Vllaznia Shkoder

8/11/2020   20h00       Partizani Tirana vs Kastrioti Kruje

8/11/2020   20h00       KF Laci vs Bylis Ballsh

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

8/11/2020   21h00       Neftchi Baku vs Karabakh Agdam

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

8/11/2020   18h30       Wisla Plock vs Pogon Szczecin

8/11/2020   21h00       Legia Wars. vs Lech Poznan

8/11/2020   23h00       Rakow Czestochowa vs Wisla Krakow

8/11/2020   23h30       Gornik Zabrze vs Piast Gliwice

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

8/11/2020   18h40       GKS Tychy vs Puszcza Nie.

8/11/2020   22h00       Sandecja vs Arka Gdynia

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

8/11/2020   17h00       Belshina Bobruisk vs Energetik-BGU

8/11/2020   19h00       Slavia Mozyr vs Dinamo Minsk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

8/11/2020   19h00       FK Tuzla City vs Sarajevo

8/11/2020   21h00       Velez Mostar vs Siroki Brijeg

8/11/2020   23h00       Radnik Bijeljina vs Zrinjski

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

8/11/2020   17h30       Etar vs Arda Kardzhali

8/11/2020   20h00       PFK Montana vs Cska Sofia

8/11/2020   22h30       CSKA 1948 Sofia vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

8/11/2020   19h30       Sileks Kratovo vs Makedonija

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

8/11/2020   19h30       Antwerpen vs Standard Liege

8/11/2020   22h00       Oostende vs Club Brugge

9/11/2020   00h15       Gent vs Anderlecht

9/11/2020   02h45       Cercle Brugge vs Zulte-Waregem

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

8/11/2020   22h00       Union Saint-Gilloise vs Deinze

9/11/2020   02h00       Lommel vs Club Brugge II

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

8/11/2020   21h00       Dinamo Zagreb vs Istra 1961

8/11/2020   23h05       HNK Rijeka vs Lok. Zagreb

9/11/2020   01h10       HNK Gorica vs Slaven Belupo

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

8/11/2020   18h00       Paide Linname. vs Trans Narva

8/11/2020   18h00       Tallinna Kalev vs Tulevik Viljandi

8/11/2020   20h00       Tammeka Tartu vs Flora Tallinn

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

8/11/2020   23h00       Torpedo Kut. vs Dinamo Batumi

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

8/11/2020   20h30       Zalaegerzseg vs Varda SE

8/11/2020   23h00       Ferencvaros vs Mezokovesdi SE

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

8/11/2020   20h00       OFI Creta vs Olympiakos

8/11/2020   22h15       Larissa vs Lamia FC

8/11/2020   22h15       Apollon Smirnis vs PAOK

9/11/2020   00h30       Aris Salonica vs AEK Athens

Lịch thi đấu VĐQG Irelan

9/11/2020   02h30       Cork City vs Derry City

9/11/2020   02h30       Shelbourne vs Shamrock Rovers

9/11/2020   02h30       Dundalk vs Sligo Rovers

9/11/2020   02h30       St. Patrick’s vs Bohemians

9/11/2020   02h30       Finn Harps vs Waterford Utd

Lịch thi đấu VĐQG Israel

9/11/2020   00h00       Maccabi P.Tikva vs HIK Shmona

9/11/2020   01h15       Bnei Sakhnin vs Maccabi TA

9/11/2020   01h45       Hap. Beer Sheva vs Hapoel Kfar Saba

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

8/11/2020   16h00       FK Taraz vs Shakhter Kar.

8/11/2020   16h00       FK Kyzylzhar vs Tobol Kostanay

8/11/2020   18h00       Okzhetpes vs Zhetysu Taldykorgan

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

8/11/2020   22h00       Codru Lozova FC vs Dinamo-Auto

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

9/11/2020   02h00       OFK Titograd vs Buducnost

9/11/2020   02h00       Decic Tuzi vs Zeta

9/11/2020   02h00       FK Podgorica vs Iskra Danilo

9/11/2020   02h00       Sutjeska vs FK Jerezo

9/11/2020   02h00       OFK Petrovac vs Rudar

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

9/11/2020   00h00       Start Kristiansand vs Sarpsborg

9/11/2020   00h00       Sandefjord vs Stabaek

9/11/2020   00h00       Molde vs Kristiansund

9/11/2020   00h00       Bodo Glimt vs Aalesund

9/11/2020   00h00       Viking vs Rosenborg

9/11/2020   02h30       Valerenga vs Odd Grenland

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

8/11/2020   21h00       Lillestrom vs Asane Fotball

8/11/2020   21h00       Kongsvinger vs Sandnes Ulf

Lịch thi đấu VĐQG Romania

8/11/2020   23h00       Arges Pitesti vs CFR Cluj

9/11/2020   02h00       Viitorul C. vs Dinamo Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

9/11/2020   01h00       Crvena Zvezda vs Indija

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

8/11/2020   22h00       Nitra vs MSK Zilina

Lịch thi đấu VĐQG Séc

8/11/2020   20h00       MFk Karvina vs Bohemians 1905

8/11/2020   20h00       Teplice vs Slovan Liberec

9/11/2020   00h00       Slavia Praha vs Mlada Boleslav

9/11/2020   00h15       Vik.Plzen vs Sparta Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

8/11/2020   16h15       Dukla Praha vs Jihlava

8/11/2020   17h00       FK Blansko vs Taborsko

8/11/2020   20h00       Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim

Lịch thi đấu U19 Séc

8/11/2020   20h00       Sparta Praha U19 vs Brno U19

8/11/2020   20h00       Slavia Praha U19 vs Vik. Plzen U19

8/11/2020   20h00       Hradec Kralove U19 vs MFk Karvina U19

8/11/2020   20h00       Pardubice U19 vs Mlada Boleslav U19

8/11/2020   20h00       Pribram U19 vs Sigma Olomouc U19

8/11/2020   20h00       Meteor Praha U19 vs Slovacko U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

8/11/2020   21h00       Olympiakos Nic. vs Nea Salamina

8/11/2020   23h00       Anorthosis vs AEK Larnaka

9/11/2020   01h00       Omonia Nicosia vs Doxa Katokopia

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

8/11/2020   23h00       Akhisar Bld. vs Boluspor

8/11/2020   23h00       Istanbulspor AS vs Adana Demirspor

8/11/2020   23h00       Eskisehirspor vs Keciorengucu

8/11/2020   23h00       Samsunspor vs Altinordu SK

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

8/11/2020   22h00       Young Boys vs St. Gallen

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

8/11/2020   20h45       Schaffhausen vs Thun

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

8/11/2020   22h00       Varbergs BoIS vs Hammarby

8/11/2020   22h00       Djurgardens vs AIK Solna

8/11/2020   22h00       Malmo vs Sirius

8/11/2020   22h00       Helsingborg vs Goteborg

8/11/2020   22h00       Orebro vs Kalmar

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

8/11/2020   20h30       Osters vs Eskilstuna City

8/11/2020   23h30       Trelleborgs vs Ljungskile SK

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

8/11/2020   19h00       Rukh Vynnyky vs Inhulets Petrove

8/11/2020   22h00       Dinamo Kiev vs Shakhtar Donetsk

9/11/2020   00h30       Zorya vs Vorskla

Lịch thi đấu VĐQG Áo

8/11/2020   20h30       Lask vs Admira

8/11/2020   20h30       Wolfsberger AC vs Sturm Graz

8/11/2020   23h00       Rapid Wien vs RB Salzburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

8/11/2020   16h30       Vorwarts Steyr vs Blau Weiss Linz

8/11/2020   18h30       Wacker Innsbruck vs Austria Wien II

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

8/11/2020   20h00       Nordsjaelland vs Vejle

8/11/2020   20h00       Lyngby vs Aarhus AGF

8/11/2020   22h00       Brondby vs Odense BK

9/11/2020   00h00       Midtjylland vs Kobenhavn

9/11/2020   02h00       AC Horsens vs Sonderjyske

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

8/11/2020   21h00       Vendsyssel FF vs Esbjerg FB

8/11/2020   21h00       HB Koge vs Silkeborg IF

Lịch thi đấu Aus Queensland

8/11/2020   15h00       Redlands Utd vs Brisbane Roar U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

8/11/2020   18h00       Tochigi SC vs Kyoto Sanga

8/11/2020   18h00       Jubilo Iwata vs Ehime FC

8/11/2020   18h00       Alb. Niigata (JPN) vs Giravanz Kita.

8/11/2020   18h00       JEF United Chiba vs Montedio Yama.

8/11/2020   18h00       Omiya Ardija vs Ventforet Kofu

8/11/2020   18h00       Avispa Fukuoka vs Matsumoto Yama.

8/11/2020   18h00       Thespa Kusatsu vs V-Varen Nagasaki

8/11/2020   18h00       Okayama vs Machida Zelvia

8/11/2020   18h00       Zweigen Kan. vs Mito Hollyhock

8/11/2020   18h00       Ryukyu vs Renofa Yamaguchi

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

8/11/2020   11h00       Fujieda MYFC vs FC Imabari

8/11/2020   11h00       Grulla Morioka vs Vanraure Hachinohe

8/11/2020   11h00       Fukushima Utd vs Sagamihara

8/11/2020   11h00       Gainare Tottori vs Yokohama SCC

8/11/2020   12h00       Nagano Parceiro vs Blaublitz Akita

8/11/2020   12h00       Gamba Osaka U23 vs Kamatamare San.

8/11/2020   12h00       Cerezo Osaka U23 vs Azul Claro Numazu

8/11/2020   12h00       FC Gifu vs Kataller Toyama

Lịch thi đấu Japan Football League

8/11/2020   11h00       Reinmeer Aomori vs FC Osaka

8/11/2020   11h00       Tokyo Musashino vs Nara Club

8/11/2020   11h00       Veertien Mie vs Suzuka Unlimited

8/11/2020   11h00       Iwaki FC vs Matsue City

8/11/2020   11h00       Tegevajaro Miyazaki vs Sony Sendai

8/11/2020   16h00       Kochi United SC vs MIO Biwako

8/11/2020   17h00       Maruyasu Okazaki vs Honda Lock

Lịch thi đấu Nữ Nhật

8/11/2020   11h00       Iga Kunoichi Nữ vs Alb. Niigata Nữ

8/11/2020   12h00       Urawa RD Ladies Nữ vs Ehime FC Nữ

8/11/2020   12h00       NTV Beleza Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc

8/11/2020   12h00       Jeonbuk H.Motor vs Ulsan Hyundai

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

8/11/2020   14h00       Guizhou Zhicheng vs Beijing Renhe

8/11/2020   14h00       Nei Mongol vs Heil. Lava Spring

8/11/2020   14h00       Shenyang Urban vs Xinjiang Tianshan

8/11/2020   14h00       Suzhou Dongwu vs Shaanxi Changan

8/11/2020   14h00       Nantong Zhiyun vs Jiangxi Liansheng

8/11/2020   14h00       Sichuan Jiuniu vs Beijing BG

8/11/2020   14h30       Chengdu Better City vs Changchun Yatai

8/11/2020   14h30       Taizhou Yuanda vs Zhejiang Greentown

8/11/2020   14h30       Kunshan FC vs Meizhou Hakka

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

8/11/2020   21h30       Al Thuqbah vs Al Feiha

8/11/2020   21h35       Al Adalah vs Al Tai

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

8/11/2020   16h30       Young Lions vs Tampines Rovers

8/11/2020   16h30       Hougang Utd vs Lion City Sailors

Lịch thi đấu VĐQG UAE

8/11/2020   21h00       Hatta vs Al Nasr (UAE)

8/11/2020   21h00       Khorfakkan vs Al Shabab (UAE)

9/11/2020   00h00       Ittihad Kalba vs Al Fujairah

9/11/2020   00h00       Al Wahda(UAE) vs Al Wasl

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

8/11/2020   17h00       Than Quảng Ninh vs Hà Nội FC

8/11/2020   17h00       Sài Gòn FC vs Viettel

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

9/11/2020   02h00       Talleres Cordoba vs Lanus

9/11/2020   02h00       C. Cordoba SdE vs Defensa YJ

9/11/2020   02h00       Arsenal Sarandi vs Atletico Tucuman

9/11/2020   02h00       Gimnasia LP vs Velez Sarsfield

9/11/2020   02h00       Independiente vs Colon

9/11/2020   02h00       Newells Old Boys vs Boca Juniors

9/11/2020   02h00       Union Santa Fe vs Racing Club

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

9/11/2020   02h00       Atl. Mineiro/MG vs Flamengo/RJ

9/11/2020   02h00       Bahia/BA vs Botafogo/RJ

9/11/2020   02h00       Ceara/CE vs SC Recife/PE

9/11/2020   02h00       Bragantino/SP vs Santos/SP

9/11/2020   02h00       Fluminense/RJ vs Gremio/RS

9/11/2020   02h00       Internacional/RS vs Coritiba/PR

9/11/2020   02h00       Vasco DG/RJ vs Palmeiras/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazi

9/11/2020   02h00       Sampaio Correa/MA vs Vitoria/BA

9/11/2020   04h15       CRB/AL vs Juventude/RS

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

9/11/2020   04h00       Once Caldas vs Deportivo Cali

9/11/2020   06h05       Junior Barranquilla vs Alianza Petrolera

9/11/2020   08h10       Atl. Nacional vs Deportivo Pasto

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

9/11/2020   07h00       Emelec vs Catolica Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

9/11/2020   05h00       Sportivo Luqueno vs Nacional

9/11/2020   07h30       Sol de America vs Olimpia Asuncion

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

9/11/2020   01h00       Danubio vs CA Fenix

9/11/2020   04h00       CA Penarol vs Dep. Maldonado

9/11/2020   06h15       Boston River vs CA River Plate (URU)

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

9/11/2020   04h00       Monagas vs Portuguesa

9/11/2020   04h00       Dep.Lara vs Carabobo

9/11/2020   07h00       Puerto Cabello vs Trujillanos

9/11/2020   07h00       Zamora Barinas vs Gran Valencia

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

9/11/2020   03h37       Chicago Fire vs New York City

9/11/2020   03h37       Orlando City vs Nashville FC

9/11/2020   03h37       Philadelphia Union vs New England

9/11/2020   06h37       Minnesota Utd vs Dallas

9/11/2020   06h37       Real Salt Lake vs Sporting Kansas

9/11/2020   06h37       Los Angeles FC vs Portland Timbers

9/11/2020   06h37       Seattle Sounders vs San Jose EQ

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

9/11/2020   01h00       Toluca vs Club Leon

9/11/2020   08h06       Santos Laguna vs Mazatlan FC

9/11/2020   10h00       Queretaro vs Club Tijuana

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

9/11/2020   07h00       Oaxaca vs Atlante

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

9/11/2020   00h00       Dep. Saprissa vs Perez Zeledon

9/11/2020   04h00       Limon vs Herediano

9/11/2020   06h00       Guadalupe FC vs Sporting (CRC)

9/11/2020   08h00       Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba

nhà cái zbet