Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/11/2019 rạng sáng ngày 9/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/11/2019 rạng sáng ngày 9/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Akhmat Groznyi vs Ural S.r. trong khuôn khổ VĐQG Nga, vòng 16. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Norwich vs Watford hay Real Sociedad vs Leganes.
Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021
8/11/2019 – 23h00 – Nữ Thổ Nhĩ Kỳ vs Nữ Hà Lan
8/11/2019 – 23h00 – Nữ Slovakia vs Nữ Hungary
8/11/2019 – 23h00 – Nữ Romania vs Nữ Lithuania
8/11/2019 – 23h30 – Nữ Italia vs Nữ Georgia
9/11/2019 – 00h00 – Nữ Croatia vs Nữ Bỉ
9/11/2019 – 00h00 – Nữ Macedonia vs Nữ Áo
9/11/2019 – 00h00 – Nữ Na Uy vs Nữ Bắc Ireland
9/11/2019 – 00h10 – Nữ Albania vs Nữ Scotland
Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Á
8/11/2019 – 15h00 – U19 Ma Cao vs U19 Australia
8/11/2019 – 15h30 – U19 Singapore vs U19 Trung Quốc
8/11/2019 – 15h30 – U19 Đông Timo vs U19 Triều Tiên
8/11/2019 – 15h30 – U19 Malaysia vs U19 N. Mariana
8/11/2019 – 16h00 – U19 Mông Cổ vs U19 Nhật Bản
8/11/2019 – 18h00 – U19 Đài Loan vs U19 Lào
8/11/2019 – 18h15 – U19 Kyrgyzstan vs U19 UAE
8/11/2019 – 18h30 – U19 Myanmar vs U19 Hàn Quốc
8/11/2019 – 18h30 – U19 Campuchia vs U19 Thái Lan
8/11/2019 – 19h00 – U19 Indonesia vs U19 Hồng Kông
8/11/2019 – 19h00 – U19 Việt Nam vs U19 Đảo Guam
8/11/2019 – 20h05 – U19 Afghanistan vs U19 Uzbekistan
8/11/2019 – 20h15 – U19 Bangladesh vs U19 Jordan
8/11/2019 – 21h10 – U19 Sri Lanka vs U19 Yemen
8/11/2019 – 21h45 – U19 Iran vs U19 Nepal
8/11/2019 – 23h00 – U19 Bahrain vs U19 Bhutan
8/11/2019 – 23h05 – U19 Arập Xêut vs U19 Ấn Độ
8/11/2019 – 23h10 – U19 Qatar vs U19 Turkmenistan
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
9/11/2019 – 03h00 – Norwich vs Watford
Lịch thi đấu Cúp FA
9/11/2019 – 2h55 – Dulwich Hamlet vs Carlisle
Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha
9/11/2019 – 3h00 – Real Sociedad vs Leganes
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
9/11/2019 – 3h00 – Girona vs Tenerife
Lịch thi đấu VĐQG Italia
9/11/2019 – 2h45 – Sassuolo vs Bologna
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia
9/11/2019 – 3h00 – Crotone vs Ascoli
Lịch thi đấu VĐQG Đức
9/11/2019 – 2h30 – FC Koln vs Hoffenheim
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức
9/11/2019 – 00h30 – Dynamo Dresden vs Wehen
9/11/2019 – 00h30 – St. Pauli vs Bochum
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức
9/11/2019 – 1h00 – Vik.Koln vs CZ Jena
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc
9/11/2019 – 00h30 – St. Pauli II vs Oldenburg 1987
9/11/2019 – 1h30 – Drochtersen/Assel vs Hannover II
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria
9/11/2019 – 1h00 – Buchbach vs Illertissen
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc
9/11/2019 – 1h00 – Ger.Halberstadt vs Lok.Leipzig
9/11/2019 – 1h00 – Babelsberg vs Optik Rathenow
9/11/2019 – 1h00 – Viktoria Berlin vs Berliner FC Dynamo
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam
9/11/2019 – 1h00 – Mainz II vs Pirmasens
9/11/2019 – 1h00 – Astoria Walldorf vs TSV Steinbach
9/11/2019 – 1h00 – FSV Frankfurt vs Hoffenheim II
Lịch thi đấu VĐQG Pháp
9/11/2019 – 2h45 – Nice vs Bordeaux
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp
9/11/2019 – 2h00 – Orleans vs Paris FC
9/11/2019 – 2h00 – Chambly vs Clermont
9/11/2019 – 2h00 – Auxerre vs Caen
9/11/2019 – 2h00 – Le Mans vs Grenoble
9/11/2019 – 2h00 – Lorient vs Niort
9/11/2019 – 2h00 – Nancy vs Troyes
9/11/2019 – 2h00 – Sochaux vs Le Havre
9/11/2019 – 2h00 – Valenciennes vs Chateauroux
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp
9/11/2019 – 00h00 – Avranches vs Dunkerque
9/11/2019 – 2h00 – SO Cholet vs AS Beziers
9/11/2019 – 2h00 – Lyon Duchere vs Quevilly
9/11/2019 – 2h00 – Le Puy Foot vs Sporting Toulon
9/11/2019 – 2h00 – FC Bastia-Borgo vs Bourg Peronnas
9/11/2019 – 2h00 – Concarneau vs Pau FC
9/11/2019 – 2h00 – Boulogne vs Red Star 93
9/11/2019 – 2h00 – Creteil vs Villefranche
9/11/2019 – 2h00 – Stade Lavallois vs Ajaccio GFCO
Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland
9/11/2019 – 2h45 – Dundee vs Dundee Utd
Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan
9/11/2019 – 2h00 – Vitesse Arnhem vs Groningen
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan
9/11/2019 – 2h00 – Ajax U21 vs Den Bosch
9/11/2019 – 2h00 – PSV Eindhoven U21 vs Telstar
9/11/2019 – 2h00 – SBV Excelsior vs Eindhoven
9/11/2019 – 2h00 – Volendam vs Utrecht U21
9/11/2019 – 2h00 – AZ Alkmaar U21 vs MVV Maastricht
9/11/2019 – 2h00 – Go Ahead Eagles vs Dordrecht 90
9/11/2019 – 2h00 – Almere City vs NAC Breda
9/11/2019 – 2h00 – NEC Nijmegen vs TOP Oss
9/11/2019 – 2h00 – Helmond Sport vs De Graafschap
9/11/2019 – 2h00 – Roda JC vs Cambuur
Lịch thi đấu VĐQG Nga
8/11/2019 – 23h30 – Akhmat Groznyi vs Ural S.r.
Lịch thi đấu U21 Nga
8/11/2019 – 16h00 – U21 Rubin Kazan vs U21 Din. Moscow
8/11/2019 – 16h00 – U21 Akhmat Gr. vs U21 Ural
8/11/2019 – 17h00 – U21 Rostov vs U21 FK Tambov
8/11/2019 – 18h00 – U21 Spartak Mos. vs U21 Kryliya Sov.
Lịch thi đấu VĐQG Albania
9/11/2019 – 00h00 – KF Tirana vs Vllaznia Shkoder
Lịch thi đấu VĐQG Armenia
8/11/2019 – 18h00 – Gandzasar vs Banants
8/11/2019 – 21h30 – Pyunik vs Shirak
Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan
9/11/2019 – 00h00 – LKS Lodz vs Slask Wroclaw
9/11/2019 – 2h30 – Piast Gliwice vs Jagiellonia
Lịch thi đấu VĐQG Belarus
8/11/2019 – 22h00 – Dinamo Minsk vs Dnepr Mogilev
Lịch thi đấu VĐQG Bulgary
8/11/2019 – 22h30 – Lok. Plovdiv vs Botev Vratsa
Lịch thi đấu VĐQG Bỉ
9/11/2019 – 2h30 – Zulte-Waregem vs Anderlecht
Lịch thi đấu VĐQG Croatia
9/11/2019 – 00h00 – Istra 1961 vs HNK Gorica
Lịch thi đấu VĐQG Georgia
8/11/2019 – 22h00 – Dinamo Batumi vs Sioni Bolnisi
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel
8/11/2019 – 20h00 – H. Petah Tikva vs Hapoel R. Gan
8/11/2019 – 20h00 – INR HaSharon vs Hapoel Nof HaGalil
8/11/2019 – 20h00 – Hapoel Bnei Lod vs Bnei Sakhnin
8/11/2019 – 20h00 – Hapoel Ashkelon vs Hapoel Acre
8/11/2019 – 20h00 – Hapoel Afula vs HR Letzion
Lịch thi đấu VĐQG Lithuania
8/11/2019 – 23h00 – Atlantas vs FK Panevezys
9/11/2019 – 00h00 – Zalgiris vs FK Riteriai
Lịch thi đấu VĐQG Malta
9/11/2019 – 00h00 – Balzan vs Mosta
9/11/2019 – 1h00 – Valletta vs Senglea Athletic
9/11/2019 – 2h15 – Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans
Lịch thi đấu VĐQG Na Uy
9/11/2019 – 1h00 – Brann vs Odd Grenland
Lịch thi đấu VĐQG Romania
9/11/2019 – 01h30 – Hermannstadt vs Viitorul C.
Lịch thi đấu VĐQG Séc
9/11/2019 – 00h00 – Banik Ostrava vs MFk Karvina
9/11/2019 – 00h00 – Mlada Boleslav vs Bohemians 1905
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc
9/11/2019 – 00h00 – Jihlava vs Sellier&Bellot Vlasim
9/11/2019 – 1h00 – Brno vs SK Prostejov
Lịch thi đấu U19 Séc
8/11/2019 – 16h30 – U19 Opava vs U19 MFk Karvina
8/11/2019 – 18h00 – U19 Pribram vs U19 Mlada Boleslav
Lịch thi đấu VĐQG Síp
9/11/2019 – 00h00 – AEK Larnaka vs Doxa Katokopia
Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
9/11/2019 – 00h30 – Fenerbahce vs Kasimpasa
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
8/11/2019 – 23h00 – Adana Demirspor vs Eskisehirspor
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ
9/11/2019 – 2h00 – Winterthur vs Grasshoppers
Lịch thi đấu U21 Ukraine
8/11/2019 – 17h00 – Mariupol Youth vs Karpaty Lviv U21
8/11/2019 – 18h00 – U21 FC Lviv vs U21 Vorskla
8/11/2019 – 18h30 – U21 Desna vs U21 Dnipro
Lịch thi đấu VĐQG Wales
9/11/2019 – 2h45 – Newtown AFC vs Caernarfon Town
9/11/2019 – 3h00 – Aberystwyth vs Bala Town
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo
9/11/2019 – 1h10 – Horn vs LASK Juniors
9/11/2019 – 1h10 – SKU Amstetten vs Aust Lustenau
9/11/2019 – 1h10 – Floridsdorfer AC vs SV Ried
9/11/2019 – 1h10 – Austria Wien II vs Kapfenberg
9/11/2019 – 2h15 – Wacker Innsbruck vs Austria Klagenfurt
Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch
9/11/2019 – 1h00 – Randers vs Aalborg BK
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch
9/11/2019 – 00h00 – Viborg vs Naestved BK
Lịch thi đấu VĐQG Australia
8/11/2019 – 15h30 – Melbourne City vs Central Coast
Lịch thi đấu VĐQG Indonesia
8/11/2019 – 15h30 – Arema Indonesia vs Madura United FC
Lịch thi đấu VĐQG Iran
8/11/2019 – 19h00 – Machine Sazi vs Zobahan
8/11/2019 – 19h30 – Shahr Khodrou vs Pars Jonoubi Jam
8/11/2019 – 20h15 – Naft M. Soleyman vs Nassaji Mazandaran
8/11/2019 – 21h15 – Shahin Bushehr vs Gol Gohar
Lịch thi đấu VĐQG Kuwait
8/11/2019 – 22h45 – Al Arabi (KUW) vs Al Kuwait
Lịch thi đấu VĐQG Qatar
8/11/2019 – 21h10 – Al Wakra vs Ahli Doha
8/11/2019 – 23h20 – Al Khor vs Al Duhail SC
Lịch thi đấu VĐQG UAE
8/11/2019 – 21h00 – Ajman vs Khorfakkan
8/11/2019 – 21h00 – Al Fujairah vs Hatta
8/11/2019 – 23h45 – Al Wehda (UAE) vs Al Wasl
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil
9/11/2019 – 3h00 – Botafogo/SP vs Bragantino/SP
9/11/2019 – 3h00 – Londrina/PR vs America/MG
9/11/2019 – 3h00 – Brasil Pelotas/RS vs Oeste/SP
9/11/2019 – 3h00 – Sao Bento/SP vs Cuiaba/MT
9/11/2019 – 3h00 – Vila Nova/GO vs Operario/PR
9/11/2019 – 3h00 – CRB/AL vs Atletico/GO
9/11/2019 – 3h00 – SC Recife/PE vs Criciuma/SC
9/11/2019 – 3h00 – Figueirense/SC vs Coritiba/PR
9/11/2019 – 3h00 – Guarani/SP vs Ponte Preta/SP
9/11/2019 – 3h00 – Parana/PR vs Vitoria/BA
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
9/11/2019 – 6h00 – UAEM vs Tampico Madero
9/11/2019 – 8h00 – Atlante vs Sonora
9/11/2019 – 10h00 – Correcaminos vs Venados
Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi
9/11/2019 – 1h00 – Maritzburg Utd vs Blo. Celtic
9/11/2019 – 1h00 – Wits vs SuperSport Utd
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021