Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/10/2019 rạng sáng ngày 9/10/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Tranmere Rovers vs Aston Villa U21 trong khuôn khổ Football League Trophy, vòng 1.1. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Botafogo/SP vs Figueirense/SC hay Nashville FC vs Louisville City.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/10/2019 rạng sáng ngày 9/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 8/10/2019 rạng sáng ngày 9/10/2019

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

8/10/2019 – 20h00 – Nữ Hy Lạp vs Nữ Đức

8/10/2019 – 23h00 – Nữ Kazakhstan vs Nữ Pháp

8/10/2019 – 23h30 – Nữ Romania vs Nữ Bỉ  

8/10/2019 – 23h30 – Nữ Italia vs Nữ Bosnia & Herz        

9/10/2019 – 00h00 – Nữ Thổ Nhĩ Kỳ vs Nữ Slovenia  

9/10/2019 – 00h00 – Nữ Belarus vs Nữ Wales  

9/10/2019 – 00h00 – Nữ Serbia vs Nữ Áo

9/10/2019 – 00h00 – Nữ Đảo Faroe vs Nữ Na Uy  

9/10/2019 – 00h00 – Nữ Georgia vs Nữ Đan Mạch  

9/10/2019 – 00h00 – Nữ Phần Lan vs Nữ Albania  

9/10/2019 – 00h15 – Nữ Estonia vs Nữ Kosovo  

9/10/2019 – 00h45 – Nữ Thụy Điển vs Nữ Slovakia

9/10/2019 – 1h00 – Nữ Séc Nữ vs Nữ Tây Ban Nha   

9/10/2019 – 1h00 – Nữ Latvia vs Nữ Iceland   

9/10/2019 – 1h00 – Nữ Thụy Sỹ vs Nữ Croatia   

9/10/2019 – 2h00 – Nữ Hà Lan vs Nữ Nga

9/10/2019 – 2h30 – Nữ Ireland vs Nữ Ukraina

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Âu

8/10/2019 – 18h00 – U19 Tây Ban Nha vs U19 Lithuania

8/10/2019 – 19h00 – U19 Hà Lan vs U19 Moldova  

8/10/2019 – 23h00 – U19 Latvia vs U19 Israel

9/10/2019 – 00h00 – U19 Romania vs U19 Serbia           

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

8/10/2019 – 18h59 – Nữ Hungary U17 vs Nữ Ba Lan U17  

8/10/2019 – 18h59 – Nữ Kazakhstan U17 vs Nữ Bulgaria U17

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Nữ Châu Âu

8/10/2019 – 18h00 – Nữ Lithuania U19 vs Nữ Đảo Faroe U19

8/10/2019 – 18h00 – Nữ Séc U19 vs Nữ Phần Lan U19  

8/10/2019 – 18h00 – Nữ B.D.Nha U19 vs Nữ Đức U19

8/10/2019 – 18h00 – Nữ Albania U19 vs Nữ Azerbaijan U19   

8/10/2019 – 19h00 – Nữ Serbia U19 vs Nữ Anh U19

8/10/2019 – 19h00 – Nữ Síp U19 vs Nữ Belarus U19

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Estonia U19 vs Nữ Slovenia U19

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Nga U19 vs Nữ Italia U19  

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Bắc Ireland U19 vs Nữ Na Uy U19

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Hungary U19 vs Nữ Đan Mạch U19   

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Bỉ U19 vs Nữ Thụy Điển U19  

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Ba Lan U19 vs Nữ Scotland U19

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Moldova U19 vs Nữ Wales U19  

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Bulgaria U19 vs Nữ Croatia U19  

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Armenia U19 vs Nữ Bosnia & Herz U19   

8/10/2019 – 21h00 – Nữ Kosovo U19 vs Nữ Thổ Nhĩ Kỳ U19   

9/10/2019 – 1h00 – Nữ Ireland U19 vs Nữ Hà Lan U19  

9/10/2019 – 1h00 – Nữ Kazakhstan U19 vs Nữ Hy Lạp U19  

9/10/2019 – 1h00 – Nữ Iceland U19 vs Nữ Tây Ban Nha U19

9/10/2019 – 1h00 – Nữ Montenegro U19 vs Nữ Ukraina U19

Lịch thi đấu Football League Trophy

8/10/2019 – 18h59 – Tranmere Rovers vs Aston Villa U21 

9/10/2019 – 1h30 – Shrewsbury vs Newcastle U21   

9/10/2019 – 1h30 – Cambridge Utd vs Northampton Town   

9/10/2019 – 1h30 – Wimbledon vs Leyton Orient            

9/10/2019 – 01h45 – Sunderland vs Grimsby   

9/10/2019 – 2h00 – Rotherham Utd vs Doncaster Rovers   

9/10/2019 – 2h00 – Forest Green vs Coventry        

9/10/2019 – 2h30 – Colchester Utd vs Tottenham U21   

9/10/2019 – 2h45 – Swindon vs Plymouth Argyle   

9/10/2019 – 2h45 – Wycombe vs Stevenage   

9/10/2019 – 2h45 – Salford City vs Bury   

9/10/2019 – 2h45 – Newport vs Exeter City   

9/10/2019 – 2h45 – Cheltenham vs West Ham U21   

9/10/2019 – 2h45 – Ipswich vs Gillingham   

9/10/2019 – 2h45 – Mansfield vs Crewe Alexandra   

9/10/2019 – 2h45 – Oldham vs Accrington   

9/10/2019 – 2h45 – Oxford Utd vs Portsmouth       

Lịch thi đấu U19 Séc

8/10/2019 – 17h00 – U19 Brno vs U19 Sigma Olomouc 

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

9/10/2019 – 3h00 – Botafogo/SP vs Figueirense/SC   

9/10/2019 – 3h00 – Operario/PR  vs Parana/PR   

9/10/2019 – 3h00 – Sao Bento/SP  vs Vila Nova/GO

9/10/2019 – 3h00 – Criciuma/SC vs Brasil Pelotas/RS   

9/10/2019 – 3h00 – Vitoria/BA vs Oeste/SP   

9/10/2019 – 03h00 – CRB/AL vs SC Recife/PE      

9/10/2019 – 3h00 – Atletico/GO vs Cuiaba/MT   

9/10/2019 – 3h00 – America/MG vs Bragantino/SP   

9/10/2019 – 3h00 – Coritiba/PR vs Guarani/SP   

9/10/2019 – 3h00 – Ponte Preta/SP vs Londrina/PR        

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

9/10/2019 – 03h30 – Atlético vs Llaneros FC   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

9/10/2019 – 07h00 – Swope Park Rangers vs Ottawa Fury   

9/10/2019 – 07h00 – Nashville FC vs Louisville City   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

8/10/2019 – 22h00 – ASO Chlef vs CA BB Arreridj   

8/10/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs MC Oran   

8/10/2019 – 22h00 – ES Setif vs JS Saoura   

8/10/2019 – 22h00 – CS Constantine vs MC Alger 

Bài viết cùng chuyên mục