Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/11/2020 rạng sáng ngày 8/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/11/2020 rạng sáng ngày 8/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/11/2020 rạng sáng ngày 8/11/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

7/11/2020   19h30       Everton vs Man Utd

7/11/2020   22h00       Crystal Palace vs Leeds Utd

8/11/2020   00h30       Chelsea vs Sheffield Utd

8/11/2020   03h00       West Ham Utd vs Fulham

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

7/11/2020   19h30       Reading vs Stoke City

7/11/2020   22h00       Rotherham Utd vs Preston North End

7/11/2020   22h00       Nottingham Forest vs Wycombe

7/11/2020   22h00       Birmingham vs Bournemouth

7/11/2020   22h00       Blackburn Rovers vs QPR

7/11/2020   22h00       Brentford vs Middlesbrough

7/11/2020   22h00       Derby County vs Barnsley

7/11/2020   22h00       Huddersfield vs Luton Town

7/11/2020   22h00       Norwich vs Swansea City

7/11/2020   22h00       Sheffield Wed. vs Millwall

7/11/2020   22h00       Watford vs Coventry

Lịch thi đấu U23 Anh

7/11/2020   19h00       Southampton U23 vs Man City U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

7/11/2020   20h00       Huesca vs Eibar

7/11/2020   22h15       Barcelona vs Real Betis

8/11/2020   00h30       Sevilla vs Osasuna

8/11/2020   03h00       Atletico Madrid vs Cadiz

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

7/11/2020   22h00       Cartagena vs UD Logrones

Lịch thi đấu VĐQG Italia

7/11/2020   21h00       Cagliari vs Sampdoria

8/11/2020   00h00       Benevento vs Spezia

8/11/2020   02h45       Parma vs Fiorentina

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

7/11/2020   20h00       Monza vs Frosinone

7/11/2020   20h00       Cosenza vs Brescia

7/11/2020   20h00       Pisa vs Ascoli

7/11/2020   20h00       Cremonese vs Vicenza

7/11/2020   21h00       Pordenone vs Chievo

7/11/2020   22h00       Empoli vs Reggina

Lịch thi đấu VĐQG Đức

7/11/2020   21h30       Leipzig vs Freiburg

7/11/2020   21h30       Augsburg vs Hertha Berlin

7/11/2020   21h30       Union Berlin vs A.Bielefeld

7/11/2020   21h30       Mainz vs Schalke 04

7/11/2020   21h30       Stuttgart vs Ein.Frankfurt

8/11/2020   00h30       B.Dortmund vs Bayern Munich

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

7/11/2020   19h00       Bochum vs Greuther Furth

7/11/2020   19h00       Hannover 96 vs Erzgebirge Aue

7/11/2020   19h00       Nurnberg vs Fort.Dusseldorf

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

7/11/2020   20h00       Zwickau vs Kaiserslautern

7/11/2020   20h00       Magdeburg vs Bayern Munich II

7/11/2020   20h00       Munchen 1860 vs Hallescher

7/11/2020   20h00       Meppen vs Waldhof Man.

7/11/2020   20h00       Hansa Rostock vs Turkgucu-Ataspor

7/11/2020   20h00       Saarbrucken vs Dynamo Dresden

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

7/11/2020   19h30       CZ Jena vs Tennis Borussia B.

7/11/2020   19h30       Berliner FC Dynamo vs Viktoria Berlin

7/11/2020   19h30       Luckenwalde vs VSG Altglienicke

7/11/2020   19h30       Berlin AK 07 vs SV Lichtenberg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

7/11/2020   20h00       Bayern Alzenau vs SSV Ulm

7/11/2020   20h00       Hoffenheim II vs Stadtallendorf

7/11/2020   20h00       Freiburg II vs Giessen

7/11/2020   20h00       Mainz II vs Koblenz

7/11/2020   20h00       Astoria Walldorf vs Pirmasens

7/11/2020   20h00       TSV Steinbach vs Stuttgart II

7/11/2020   20h00       TSG Balingen vs TSV Schott Mainz

7/11/2020   20h00       Aalen vs FSV Frankfurt

7/11/2020   20h00       Sonnenhof vs Homburg

7/11/2020   20h00       Bahlinger vs Elversberg

7/11/2020   20h00       Offenbach vs Hessen Kassel

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

7/11/2020   20h00       Rodinghausen vs Wiedenbruck

7/11/2020   20h00       Schalke 04 II vs Bonner SC

7/11/2020   20h00       Fortuna Koln vs Lippstadt

7/11/2020   20h00       M.gladbach II vs B.Dortmund II

7/11/2020   20h00       Bergisch Gladbach vs Essen

7/11/2020   20h00       Fort.Dusseldorf II vs Wegberg-Beeck

7/11/2020   20h00       Wuppertaler vs A.Aachen

7/11/2020   20h00       Preussen Munster vs RW Ahlen

7/11/2020   20h00       SV Straelen vs Sportfreunde Lotte

7/11/2020   20h00       Homberg vs FC Koln II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

7/11/2020   23h00       Bordeaux vs Montpellier

8/11/2020   03h00       PSG vs Rennes

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

7/11/2020   21h00       Clermont vs Guingamp

7/11/2020   21h00       Grenoble vs Le Havre

8/11/2020   01h00       Rodez vs Ajaccio

8/11/2020   01h00       Dunkerque vs Paris FC

8/11/2020   01h00       Auxerre vs Amiens

8/11/2020   01h00       Caen vs Nancy

8/11/2020   01h00       Chateauroux vs Pau FC

8/11/2020   01h00       Sochaux vs Niort

8/11/2020   01h00       Toulouse vs Valenciennes

8/11/2020   01h00       Troyes vs Chambly

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

7/11/2020   22h00       Arbroath vs Queen of South

7/11/2020   22h00       Raith Rovers vs Greenock Morton

7/11/2020   22h00       Ayr Utd vs Dunfermline

7/11/2020   22h00       Hearts vs Inverness C.T.

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

7/11/2020   22h00       Cove Rangers vs Forfar Athletic

7/11/2020   22h00       East Fife vs Dumbarton

7/11/2020   22h00       Partick Thistle vs Falkirk

7/11/2020   22h00       Airdrieonians vs Clyde

7/11/2020   22h00       Montrose vs Peterhead

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

7/11/2020   22h30       Tondela vs Santa Clara

7/11/2020   22h30       Moreirense vs Pacos Ferreira

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

7/11/2020   18h00       Cova Piedade vs Benfica B

7/11/2020   22h00       Porto B vs CD Mafra

7/11/2020   22h00       Casa Pia AC vs SC Covilha

7/11/2020   22h00       Varzim vs Academico Viseu

8/11/2020   00h30       Vizela vs Leixoes

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

7/11/2020   22h30       ADO Den Haag vs Twente

8/11/2020   00h45       VVV Venlo vs Heracles Almelo

8/11/2020   02h00       Heerenveen vs AZ Alkmaar

8/11/2020   03h00       Vitesse Arnhem vs Emmen

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

7/11/2020   20h00       De Graafschap vs Volendam

7/11/2020   22h30       Cambuur vs Ajax U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

7/11/2020   20h00       Tom Tomsk vs FK Orenburg

7/11/2020   20h00       Krylya Sovetov vs Akron Togliatti

7/11/2020   20h00       Spartak Moscow B vs Nizhny Nov

7/11/2020   20h00       Chertanovo vs Yenisey

7/11/2020   20h00       Irtysh Omsk vs Chayka FK Pesch

7/11/2020   20h00       Alania Vla vs Baltika

7/11/2020   20h00       Volgar Astrakhan vs Torpedo Moscow

7/11/2020   20h00       Neftekhimik Nizh vs Veles Moscow

7/11/2020   20h00       Fakel vs Shinnik Yaroslavl

7/11/2020   20h00       Dinamo Bryansk vs SKA-Khabarovsk

7/11/2020   20h00       Tekstilshchik Ivanov vs Krasnodar B

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

7/11/2020   21h00       Səbail FK vs Sumqayit

7/11/2020   21h00       Keşla FK vs Gabala FC

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

7/11/2020   21h00       Stal Mielec vs Warta Poznan

7/11/2020   23h30       Cracovia Krakow vs Jagiellonia

8/11/2020   02h00       Lechia GD vs Slask Wroclaw

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

7/11/2020   18h40       Nieciecza vs Gornik Leczna

7/11/2020   18h40       Odra Opole vs GKS Jastrzebie

7/11/2020   18h40       LKS Lodz vs Chrobry Glogow

7/11/2020   23h00       GKS Tychy vs Puszcza Nie.

7/11/2020   23h00       Sandecja vs Arka Gdynia

7/11/2020   23h00       GKS Belchatow vs Resovia

7/11/2020   23h00       Zaglebie Sosno vs Korona Kielce

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

7/11/2020   17h00       FC Smolevichi vs Neman Grodno

7/11/2020   19h00       FK Slutsk vs FK Gorodeya

7/11/2020   21h00       Dinamo Brest vs Torpedo Zhodino

7/11/2020   23h00       Shakhter Soligo. vs Bate Borisov

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

7/11/2020   23h30       Olimpik Sarajevo vs FK Krupa

7/11/2020   23h30       Radnik Bijeljina vs Zrinjski

7/11/2020   23h30       Velez Mostar vs Siroki Brijeg

7/11/2020   23h30       Mladost D. Kakanj vs Sloboda Tuzla

7/11/2020   23h30       FK Tuzla City vs Sarajevo

7/11/2020   23h30       Borac Banja Luka vs Zeljeznicar

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

7/11/2020   20h00       Botev Plovdiv vs Cherno More

7/11/2020   22h00       Botev Vratsa vs Slavia Sofia

7/11/2020   22h30       Levski Sofia vs Lok. Plovdiv

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

7/11/2020   22h00       Cliftonville vs Warrenpoint Town

7/11/2020   22h00       Portadown FC vs Linfield

7/11/2020   22h00       Glentoran vs Larne

7/11/2020   22h00       Glenavon vs Coleraine

7/11/2020   22h00       Carrick Rangers vs Dungannon Swi.

7/11/2020   22h00       Ballymena Utd vs Crusaders Belfast

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

7/11/2020   19h30       Rabotnicki vs Makedonija

7/11/2020   19h30       Rabotnicki vs Shkupi

7/11/2020   19h30       Sileks Kratovo vs Makedonija

7/11/2020   19h30       Sileks Kratovo vs Belasica Strumica

7/11/2020   19h30       Academy Pandev vs Pelister

7/11/2020   19h30       Academy Pandev vs Belasica Strumica

7/11/2020   19h30       FC Struga vs Vardar

7/11/2020   19h30       FC Struga vs Renova

7/11/2020   19h30       Borec Veles vs Pelister

7/11/2020   19h30       Borec Veles vs Vardar

7/11/2020   19h30       Renova vs Shkendija

7/11/2020   19h30       Shkendija vs Shkupi

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

7/11/2020   22h15       Kortrijk vs Beerschot-Wilrijk

8/11/2020   00h30       OH Leuven vs RE Mouscron Peruwelz

8/11/2020   00h30       Eupen vs Waasland-Beveren

8/11/2020   02h45       Sint Truiden vs Genk

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

8/11/2020   02h45       RFC Seraing vs Lierse

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

8/11/2020   01h00       Dinamo Zagreb vs Istra 1961

8/11/2020   01h00       HNK Rijeka vs Lok. Zagreb

8/11/2020   01h00       HNK Gorica vs Slaven Belupo

8/11/2020   01h00       NK Varazdin vs Sibenik

8/11/2020   01h00       Hajduk Split vs NK Osijek

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

7/11/2020   18h00       Kuressaare vs Nomme Kalju

7/11/2020   18h00       TJK Legion vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

7/11/2020   20h45       Paksi vs Puskas Akademia

7/11/2020   23h00       Budafoki MTE vs Budapest Honved

8/11/2020   00h00       MTK Budapest vs MOL Fehervar FC

8/11/2020   00h00       Zalaegerzseg vs Varda SE

8/11/2020   00h00       Ferencvaros vs Mezokovesdi SE

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

7/11/2020   20h00       Asteras Tripolis vs Volos NFC

7/11/2020   22h15       Pas Giannina vs Panetolikos

8/11/2020   00h30       Panathinaikos vs Atromitos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

8/11/2020   00h00       Hap. Beer Sheva vs Hapoel Haifa

8/11/2020   00h00       Maccabi Haifa vs Beitar Jerusalem

8/11/2020   00h00       Bnei Yehuda vs Hapoel Tel Aviv

8/11/2020   00h00       Maccabi TA vs Hapoel Kfar Saba

8/11/2020   00h00       Maccabi Netanya vs HIK Shmona

8/11/2020   00h00       Bnei Sakhnin vs Ashdod

8/11/2020   00h00       Maccabi P.Tikva vs Hapoel Hadera

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

7/11/2020   18h00       METTA/LU Riga vs Rigas Futbola Skola

7/11/2020   18h00       Tukums/Salaspils vs Riga FC

7/11/2020   18h00       Jelgava vs Valmiera / BSS

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

7/11/2020   22h00       Etzella Ettelbruc vs Progres Niedercorn

7/11/2020   22h00       Racing Union vs Wiltz

7/11/2020   22h00       Mondorf-les. vs Fola Esch

7/11/2020   22h00       Hostert vs UT Petange

7/11/2020   22h00       Victoria Rosport vs Swift Hesperange

7/11/2020   22h00       Rodange 91 vs RM Hamm Benfica

7/11/2020   22h00       Differdange vs Dudelange

7/11/2020   22h00       Jeunesse Esch vs UNA Strassen

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

7/11/2020   22h00       Sheriff Tiraspol vs CSCT Buiucani

Lịch thi đấu VĐQG Romania

7/11/2020   19h30       Voluntari vs CSMS Politehnica Iasi

7/11/2020   22h00       Sepsi OSK vs Hermannstadt

8/11/2020   02h45       Steaua Bucuresti vs Botosani

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

7/11/2020   20h00       Novi Pazar vs Zlatibor Cajetina

7/11/2020   20h00       Proleter NS vs Napredak

7/11/2020   20h00       OFK Backa vs FK Rad

7/11/2020   22h00       Cukaricki vs FK Vozdovac

7/11/2020   22h00       Radnicki Nis vs Radnik Surdulica

7/11/2020   22h00       Backa Topola vs Mladost Lucani

7/11/2020   22h00       Macva Sabac vs Javor Ivanjica

8/11/2020   00h00       Spartak Subotica vs Partizan

8/11/2020   00h00       Crvena Zvezda vs Indija

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

7/11/2020   23h00       Ruzomberok vs Spartak Trnava

7/11/2020   23h00       Dunajska Stred vs FK Pohronie

7/11/2020   23h00       Zemplin Michalovce vs Slo. Bratislava

7/11/2020   23h00       Zlate Moravce vs Trencin

7/11/2020   23h00       Nitra vs MSK Zilina

7/11/2020   23h00       Senica vs Sered

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

7/11/2020   20h00       Tabor Sezana vs Mura

7/11/2020   22h00       O.Ljubljana vs Koper

8/11/2020   00h00       Mura vs O.Ljubljana

8/11/2020   00h00       Koper vs Gorica

8/11/2020   00h00       Aluminij vs Tabor Sezana

8/11/2020   00h00       Maribor vs Domzale

8/11/2020   00h00       NK Bravo vs Maribor

8/11/2020   00h00       Domzale vs CM Celje

8/11/2020   02h00       Gorica vs NK Bravo

Lịch thi đấu VĐQG Séc

7/11/2020   20h00       Pardubice vs Opava

7/11/2020   22h00       C. Budejovice vs Zlin

7/11/2020   22h00       Slovacko vs Sigma Olomouc

8/11/2020   00h15       Pribram vs Banik Ostrava

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

7/11/2020   21h00       Jihlava vs Taborsko

7/11/2020   21h00       Fotbal Trinec vs MFK Chrudim

7/11/2020   21h00       Sellier&Bellot Vlasim vs Vik.Zizkov

7/11/2020   21h00       Varnsdorf vs Slavoj Vysehrad

7/11/2020   21h00       SK Lisen vs SK Prostejov

7/11/2020   21h00       Dukla Praha vs Hradec Kralove

Lịch thi đấu U19 Séc

7/11/2020   16h30       Banik Ostrava U19 vs Opava U19

7/11/2020   20h30       Zlin U19 vs C. Budejovice U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

7/11/2020   21h00       Pafos FC vs AEL Limassol

7/11/2020   23h00       Ermis Aradippou vs EN Paralimni

8/11/2020   01h00       Ethnikos Achnas vs Apoel FC

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

7/11/2020   17h30       Kasimpasa vs Antalyaspor

7/11/2020   20h00       Alanyaspor vs Trabzonspor

7/11/2020   20h00       Erzurum BB vs Goztepe

7/11/2020   23h00       Fenerbahce vs Konyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

7/11/2020   17h30       Bandirmaspor vs Giresunspor

7/11/2020   17h30       Umraniyespor vs Tuzlaspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

8/11/2020   01h00       Lausanne Sports vs Lugano

8/11/2020   01h00       Zurich vs Luzern

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

7/11/2020   23h30       Wil 1900 vs Winterthur

7/11/2020   23h30       SC Kriens vs Chiasso

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

7/11/2020   19h00       Olimpik Donetsk vs FC Mariupol

7/11/2020   22h00       PFK Aleksandriya vs FC Lviv

7/11/2020   22h00       Zorya vs Vorskla

8/11/2020   00h30       Desna Chernigiv vs FC Mynai

Lịch thi đấu U21 Ukraine

7/11/2020   17h00       Zorya U21 vs Vorskla U21

7/11/2020   18h00       Dinamo Kiev U21 vs Shakhtar Donetsk U21

7/11/2020   18h00       Rukh Vynnyky U21 vs Inhulets Petrove U21

Lịch thi đấu VĐQG Wales

7/11/2020   21h30       Flint Town Utd vs The New Saints

7/11/2020   21h30       Haverfordwest vs Cardiff Metropolitan

7/11/2020   21h30       Penybont vs Connah’s QN

7/11/2020   21h30       Caernarfon Town vs Barry Town

Lịch thi đấu VĐQG Áo

7/11/2020   20h30       SV Ried vs Hartberg

7/11/2020   20h30       Lask vs Admira

7/11/2020   20h30       SCR Altach vs Austria Wien

7/11/2020   20h30       St.Polten vs Wattens

7/11/2020   20h30       Wolfsberger AC vs Sturm Graz

7/11/2020   20h30       Rapid Wien vs RB Salzburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

8/11/2020   02h25       Dornbirn vs SV Lafnitz

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

7/11/2020   20h00       Skive IK vs Hvidovre IF

7/11/2020   21h00       Fremad Amager vs Kolding IF

Lịch thi đấu Aus Queensland

7/11/2020   15h00       Moreton Bay Utd vs Brisbane City

7/11/2020   15h30       Gold Coast Knights vs Sunshine Coast

7/11/2020   15h30       Gold Coast Utd vs Brisbane Strikers

7/11/2020   16h00       Queensland Lion vs Olympic FC QLD

Lịch thi đấu Liên Đoàn Nhật Bản

7/11/2020   11h05       Kashiwa Reysol vs FC Tokyo

Lịch thi đấu Japan Football League

7/11/2020   11h00       Honda FC vs Verspah Oita

Lịch thi đấu Nữ Nhật

7/11/2020   11h00       INAC Leonessa Nữ vs Nojima Stella nữ

7/11/2020   12h00       JEF United Nữ vs Vegalta Sendai Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

7/11/2020   13h00       Anyang vs Suwon FC

7/11/2020   13h00       Chungnam Asan vs Jeju Utd

7/11/2020   13h00       Seoul E-Land vs Jeonnam Dragons

7/11/2020   13h00       Ansan Greeners vs Bucheon 1995

7/11/2020   13h00       Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

7/11/2020   15h00       Guizhou Zhicheng vs Beijing Renhe

7/11/2020   15h00       Nei Mongol vs Heil. Lava Spring

7/11/2020   15h00       Shenyang Urban vs Xinjiang Tianshan

7/11/2020   15h00       Suzhou Dongwu vs Shaanxi Changan

7/11/2020   15h00       Chengdu Better City vs Changchun Yatai

7/11/2020   15h00       Nantong Zhiyun vs Jiangxi Liansheng

7/11/2020   15h00       Sichuan Jiuniu vs Beijing BG

7/11/2020   15h00       Taizhou Yuanda vs Zhejiang Greentown

7/11/2020   15h00       Kunshan FC vs Meizhou Hakka

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

7/11/2020   19h35       Al Ain (KSA) vs Al Ahli (KSA)

7/11/2020   21h35       Al Fateh vs Al Shabab (KSA)

7/11/2020   23h45       Al Nasr (KSA) vs Al Qadisiya

Lịch thi đấu VĐQG Iran

7/11/2020   19h20       Shahr Khodrou vs Machine Sazi

7/11/2020   19h50       Gol Gohar vs Sepahan

7/11/2020   20h00       Esteghlal Tehran vs Mes Rafsanjan

7/11/2020   20h15       Sanat Naft vs Peykan

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

7/11/2020   21h00       S.Al.Ordon vs Sareeh

7/11/2020   23h30       Ramtha vs Faisaly (JOR)

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

7/11/2020   22h25       Salmiya vs Al Nasr (KUW)

7/11/2020   22h25       Kazma vs Tadamon (KUW)

8/11/2020   00h40       Burgan SC vs Sulaibikhat

8/11/2020   00h40       Al Arabi (KUW) vs Yarmouk (KUW)

Lịch thi đấu Cúp Oman

7/11/2020   22h00       Al Oruba (OMA) vs Ibri Club

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

7/11/2020   16h30       Balestier Kh. vs DPMM FC

7/11/2020   16h30       Geylang Intl vs Tanjong Pagar

Lịch thi đấu VĐQG UAE

7/11/2020   21h00       Ajman vs Baniyas

7/11/2020   21h00       Al Ain vs Al Dhafra

8/11/2020   00h00       Al Jazira vs Al Sharjah

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

8/11/2020   02h00       Brasil Pelotas/RS vs Cuiaba/MT

8/11/2020   02h30       Figueirense/SC vs Operario/PR

8/11/2020   04h30       America/MG vs Ponte Preta/SP

8/11/2020   07h00       Chapecoense vs Oeste/SP

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

8/11/2020   02h30       Patriotas vs Pereira

8/11/2020   04h30       Atl. Bucaramanga vs Jag de Cordoba

8/11/2020   06h30       Deportes Tolima vs Boyaca Chico

8/11/2020   08h30       America Cali vs Millonarios

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

8/11/2020   04h30       Liga de Portoviejo vs Tecnico Uni.

8/11/2020   07h00       Guayaquil City vs SD Aucas

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

8/11/2020   04h15       Guairena FC vs Cerro Porteno

8/11/2020   06h30       Libertad vs River Plate (PAR)

Lịch thi đấu VĐQG Peru 

7/11/2020   23h00       Alianza Huanuco vs Carlos Stein

8/11/2020   01h15       Cienciano vs Binacional

8/11/2020   03h30       UTC Cajamarca vs Atletico Grau

8/11/2020   06h00       Uni.San Martin vs Sporting Cristal

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

8/11/2020   04h00       Nacional Montevideo vs Defensor SC

8/11/2020   06h15       CA Torque vs Wanderers

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

8/11/2020   04h00       Estu.Merida vs Atl.Venezuela

8/11/2020   07h00       Mineros Guayana vs Dep.Guaira

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

8/11/2020   06h00       Chivas Guad. vs Monterrey

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

8/11/2020   06h05       Tlaxcala FC vs Tepatitlan FC

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

8/11/2020   02h00       Cartagines vs Santos Guapiles

8/11/2020   02h00       San Carlos vs Perez Zeledon

8/11/2020   02h00       Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba

8/11/2020   02h00       Limon vs Guadalupe FC

8/11/2020   02h00       Limon vs Herediano

8/11/2020   02h00       Alajuelense vs Cartagines

8/11/2020   02h00       Guadalupe FC vs Sporting (CRC)

8/11/2020   02h00       Municipal Grecia vs San Carlos

8/11/2020   02h00       Jicaral Sercoba vs Municipal Grecia

8/11/2020   02h00       Sporting (CRC) vs Alajuelense

8/11/2020   02h00       Dep. Saprissa vs Perez Zeledon

8/11/2020   02h00       Herediano vs Dep. Saprissa

Bài viết cùng chuyên mục