Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/11/2019 rạng sáng ngày 8/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Al Arabi (QAT) vs Sailiya trong khuôn khổ VĐQG Qatar, vòng 10. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Lask vs PSV Eindhoven hay Kobenhavn vs Dinamo Kiev.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/11/2019 rạng sáng ngày 8/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 7/11/2019 rạng sáng ngày 8/11/2019

Lịch thi đấu U17 Thế Giới

8/11/2019 – 2h30 – U17 Ecuador vs U17 Italia

8/11/2019 – 6h00 – U17 Paraguay vs U17 Argentina  

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

7/11/2019 – 22h50 – Astana vs AZ Alkmaar

8/11/2019 – 00h55 – Standard Liege vs Ein.Frankfurt

8/11/2019 – 00h55 – Dudelange vs Sevilla 

8/11/2019 – 00h55 – Lask vs PSV Eindhoven                  

8/11/2019 – 00h55 – Kobenhavn vs Dinamo Kiev

8/11/2019 – 00h55 – CFR Cluj vs Rennes      

8/11/2019 – 00h55 – Lugano vs Malmo 

8/11/2019 – 00h55 – Krasnodar vs Trabzonspor     

8/11/2019 – 00h55 – Basel vs Getafe 

8/11/2019 – 00h55 – Apoel FC vs Karabakh Agdam

8/11/2019 – 00h55 – Lazio vs Celtic 

8/11/2019 – 00h55 – Rosenborg vs Sporting Lisbon

8/11/2019 – 3h00 – PFK Aleksandriya vs Saint Etienne 

8/11/2019 – 3h00 – Ferencvaros vs Cska Moscow

8/11/2019 – 3h00 – Wolfsberger AC vs Istanbul BB 

8/11/2019 – 3h00 – Braga vs Besiktas             

8/11/2019 – 3h00 – Espanyol vs Ludogorets           

8/11/2019 – 3h00 – Feyenoord vs Young Boys

8/11/2019 – 3h00 – M.gladbach vs Roma       

8/11/2019 – 3h00 – Man Utd vs Partizan 

8/11/2019 – 3h00 – Rangers vs Porto    

8/11/2019 – 3h00 – Wolfsburg vs Gent          

8/11/2019 – 3h00 – Wolves vs Slo. Bratislava 

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

7/11/2019 – 18h59 – Nữ Malta vs Nữ Israel  

7/11/2019 – 18h59 – Nữ Azerbaijan vs Nữ Séc

7/11/2019 – 18h59 – Nữ Phần Lan vs Nữ Síp  

Lịch thi đấu Cup Series C

8/11/2019 – 2h00 – Feralpisalo vs Lecco 

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

7/11/2019 – 20h30 – Arda Kardzhali vs Tsarsko Selo   

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

8/11/2019 – 1h00 – Nykobing vs Vejle 

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

7/11/2019 – 15h30 – Persipura vs Bhayangkara   

7/11/2019 – 16h00 – Semen Padang vs Persija Jakarta     

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

7/11/2019 – 21h30 – Al Nasr (KUW) vs Kazma      

7/11/2019 – 23h45 – Al Quadisiya vs Salmiya   

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

7/11/2019 – 21h10 – Al Arabi (QAT) vs Sailiya   

7/11/2019 – 23h20 – Al Rayyan vs Shahaniya SC   

Lịch thi đấu VĐQG UAE

7/11/2019 – 21h00 – Baniyas vs Al Ain   

7/11/2019 – 21h00 – Al Dhafra vs Al Shabab (UAE)       

7/11/2019 – 23h45 – Al Nasr (UAE) vs Ittihad Kalba   

7/11/2019 – 23h45 – Al Jazira vs Al Sharjah   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

8/11/2019 – 5h30 – Ceara/CE vs Internacional/RS                     

8/11/2019 – 5h30 – Sao Paulo/SP vs Fluminense/RJ

8/11/2019 – 6h00 – Botafogo/RJ vs Flamengo/RJ 

8/11/2019 – 7h00 – Gremio/RS vs CSA/AL   

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

8/11/2019 – 9h30 – Mineros de Zac. vs Dorados   

Bài viết cùng chuyên mục