Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/12/2020 rạng sáng ngày 7/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/12/2020 rạng sáng ngày 7/12/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/12/2020 rạng sáng ngày 7/12/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Á

6/12/2020   17h00       Beijing Guoan vs FC Tokyo

6/12/2020   21h00       Ulsan Hyundai vs Melb. Victory

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

6/12/2020   19h00       West Brom vs Crystal Palace

6/12/2020   21h15       Sheffield Utd vs Leicester City

6/12/2020   23h30       Tottenham vs Arsenal

7/12/2020   02h15       Liverpool vs Wolves

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

6/12/2020   20h00       Granada vs Huesca

6/12/2020   22h15       Osasuna vs Real Betis

7/12/2020   00h30       Villarreal vs Elche

7/12/2020   03h00       Alaves vs Real Sociedad

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

6/12/2020   20h00       Alcorcon vs Almeria

6/12/2020   22h00       Espanyol vs Sporting Gijon

7/12/2020   00h15       Albacete vs Girona

7/12/2020   02h30       Sabadell vs Real Oviedo

7/12/2020   03h00       Zaragoza vs Fuenlabrada

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

6/12/2020   17h30       Getafe B vs S.S. Reyes

6/12/2020   17h30       Orihuela vs Izarra

6/12/2020   18h00       Atl. Sanluqueno vs UD Tamaraceite

6/12/2020   18h00       Atl. Baleares vs Las Rozas CF

6/12/2020   18h00       CP Villarrobledo vs Talavera

6/12/2020   18h00       Salamanca vs Guijuelo

6/12/2020   18h00       Real Betis B vs Sevilla B

6/12/2020   18h00       Celta Vigo II vs Compostela

6/12/2020   18h00       Las Palmas Atl. vs Marbella

6/12/2020   18h00       Algeciras vs Cadiz B

6/12/2020   18h00       Union Langreo vs Cultural Leonesa

6/12/2020   18h00       Rayo Majada. vs Atletico Madrid B

6/12/2020   18h00       Lorca Deportiva vs Granada II

6/12/2020   18h00       Navalcarnero vs UD Poblense

6/12/2020   18h00       SD Tarazona vs Ebro

6/12/2020   18h00       Don Benito vs Melilla CD

6/12/2020   18h00       Badajoz vs Villanovense

6/12/2020   18h00       Ejido vs Linares Deportivo

6/12/2020   18h00       Hercules CF vs Villarreal B

6/12/2020   21h30       Valladolid II vs CD Lealtad

6/12/2020   22h30       CD Calahorra vs Ejea

6/12/2020   23h00       San Fernando vs Linense

6/12/2020   23h00       Yeclano Dep. vs UCAM Murcia

6/12/2020   23h00       Izarra vs Tudelano

6/12/2020   23h00       Extremadura UD vs Merida

6/12/2020   23h00       Leioa vs Amorebieta

6/12/2020   23h00       Racing Ferrol vs Coruxo

6/12/2020   23h00       L’Hospitalet vs UE Olot

6/12/2020   23h00       SD Logrones vs Osasuna B

6/12/2020   23h00       Murcia vs Cordoba

6/12/2020   23h30       Zamora CF vs CF Salmantino

7/12/2020   00h00       Lleida Esportiu vs Gimnastic

7/12/2020   00h00       Real Sociedad B vs Racing Santander

Lịch thi đấu VĐQG Italia

6/12/2020   18h30       Verona vs Cagliari

6/12/2020   21h00       Parma vs Benevento

6/12/2020   21h00       Roma vs Sassuolo

6/12/2020   21h00       Udinese vs Atalanta

7/12/2020   00h00       Crotone vs Napoli

7/12/2020   02h45       Sampdoria vs AC Milan

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

6/12/2020   21h00       Reggiana vs Monza

7/12/2020   03h00       Vicenza vs Cosenza

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

6/12/2020   21h00       Catanzaro vs Turris Neapolis

6/12/2020   21h00       Foggia vs Palermo

6/12/2020   21h00       Carrarese vs Pergolettese

6/12/2020   21h00       Teramo vs Vibonese

6/12/2020   21h00       Perugia vs Imolese Calcio

6/12/2020   21h00       Feralpisalo vs Mantova

6/12/2020   21h00       Grosseto vs Novara

6/12/2020   21h00       Pontedera vs Como

6/12/2020   21h00       Casertana vs SS Monopoli

6/12/2020   21h00       Virtus Francavilla vs Avellino

6/12/2020   21h00       Potenza SC vs Viterbese Calcio

6/12/2020   21h00       Juventus U23 vs Aurora Pro Patria

6/12/2020   21h00       Pesaro vs Fano

6/12/2020   21h00       Virtus Verona vs Carpi

6/12/2020   21h00       Lecco vs Pistoiese

6/12/2020   21h00       Albinoleffe vs US Olbia

6/12/2020   21h00       Arezzo vs Alto Adige

6/12/2020   21h00       Catania vs Cavese

6/12/2020   21h00       Luchese vs Alessandria

6/12/2020   21h00       Piacenza vs Pro Sesto

6/12/2020   21h00       Ravenna vs Padova

6/12/2020   21h00       Ternana vs AS Bisceglie

6/12/2020   21h00       Triestina vs Sambenedettese

Lịch thi đấu VĐQG Đức

6/12/2020   21h30       Wer.Bremen vs Stuttgart

7/12/2020   00h00       Schalke 04 vs B.Leverkusen

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

6/12/2020   19h30       Wurzburger vs Sandhausen

6/12/2020   19h30       Erzgebirge Aue vs Jahn Regensburg

6/12/2020   19h30       Paderborn 07 vs Nurnberg

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

6/12/2020   19h00       Wehen vs Hansa Rostock

6/12/2020   20h00       Verl vs Hallescher

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

6/12/2020   21h00       Fort.Dusseldorf II vs Schalke 04 II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

6/12/2020   19h00       Lille vs Monaco

6/12/2020   21h00       Angers vs Lorient

6/12/2020   21h00       Bordeaux vs Stade Brestois

6/12/2020   21h00       Dijon vs Saint Etienne

6/12/2020   21h00       Nantes vs Strasbourg

6/12/2020   23h00       Stade Reims vs Nice

7/12/2020   03h00       Metz vs Lyon

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

6/12/2020   19h00       Ross County vs Rangers

6/12/2020   22h00       Celtic vs St. Johnstone

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

6/12/2020   22h00       Nacional Madeira vs Santa Clara

7/12/2020   00h30       Rio Ave vs Boavista

7/12/2020   03h00       Belenenses vs Braga

7/12/2020   03h00       Benfica vs Pacos Ferreira

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

6/12/2020   18h15       Vilafranquense vs Estoril

6/12/2020   22h00       Porto B vs Academica Coim

7/12/2020   00h00       Varzim vs Cova Piedade

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

6/12/2020   18h15       Utrecht vs ADO Den Haag

6/12/2020   20h30       Fortuna Sittard vs Willem II

6/12/2020   20h30       Feyenoord vs Heracles Almelo

6/12/2020   22h45       Heerenveen vs PSV Eindhoven

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

6/12/2020   18h15       Den Bosch vs NEC Nijmegen

7/12/2020   02h00       NAC Breda vs Dordrecht 90

Lịch thi đấu VĐQG Nga

6/12/2020   18h00       Rostov vs Ufa

6/12/2020   20h30       Din. Moscow vs Arsenal-Tula

6/12/2020   23h00       CSKA Moscow vs Khimki

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

6/12/2020   17h30       Pyunik vs Ararat-Armenia

6/12/2020   20h00       Urartu vs Ararat Y

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

6/12/2020   21h00       Gabala FC vs Karabakh Agdam

6/12/2020   21h00       Zire IK vs Sumqayit

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

6/12/2020   21h00       Piast Gliwice vs Zaglebie Lubin

6/12/2020   23h30       Lech Poznan vs Podbeskidzie

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

6/12/2020   18h30       Puszcza Nie. vs Sandecja

6/12/2020   18h40       Radomiak Radom vs Arka Gdynia

6/12/2020   22h00       Gornik Leczna vs Zaglebie Sosno

6/12/2020   23h00       GKS Tychy vs Odra Opole

7/12/2020   01h10       Widzew Lodz vs Korona Kielce

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

6/12/2020   19h00       Sloboda Tuzla vs FK Krupa

6/12/2020   19h00       Mladost D. Kakanj vs Zrinjski

6/12/2020   21h00       Zeljeznicar vs Siroki Brijeg

6/12/2020   23h00       Borac Banja Luka vs Sarajevo

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

6/12/2020   17h15       Botev Vratsa vs Lok. Plovdiv

6/12/2020   19h30       Botev Plovdiv vs Cska Sofia

6/12/2020   21h45       Slavia Sofia vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

6/12/2020   19h00       Vardar vs Rabotnicki

6/12/2020   19h00       Belasica Strumica vs Makedonija

6/12/2020   19h00       FC Struga vs Academy Pandev

6/12/2020   19h00       Renova vs Sileks Kratovo

6/12/2020   19h00       Pelister vs Shkupi

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

6/12/2020   19h30       Genk vs Antwerpen

6/12/2020   22h00       Beerschot-Wilrijk vs Eupen

7/12/2020   00h15       Standard Liege vs KV Mechelen

7/12/2020   02h45       Oostende vs Gent

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

6/12/2020   22h00       Westerlo vs Lommel

7/12/2020   02h00       RWD Molenbeek vs Deinze

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

6/12/2020   18h00       Paide Linname. vs Nomme Kalju

6/12/2020   18h00       Flora Tallinn vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

6/12/2020   21h15       Budapest Honved vs MTK Budapest

6/12/2020   23h30       Paksi vs MOL Fehervar FC

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

6/12/2020   20h00       OFI Creta vs Apollon Smirnis

6/12/2020   22h15       Pas Giannina vs Lamia FC

6/12/2020   22h15       PAOK vs Asteras Tripolis

7/12/2020   00h30       AEK Athens vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

7/12/2020   01h00       Hapoel Hadera vs Hapoel Kfar Saba

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

6/12/2020   22h00       Dudelange vs UNA Strassen

6/12/2020   22h00       Wiltz vs Mondorf-les.

6/12/2020   22h00       Progres Niedercorn vs Differdange

6/12/2020   22h00       RM Hamm Benfica vs Racing Union

6/12/2020   22h00       Swift Hesperange vs Hostert

6/12/2020   22h00       Victoria Rosport vs Etzella Ettelbruc

6/12/2020   22h00       UT Petange vs Jeunesse Esch

6/12/2020   22h00       Fola Esch vs Rodange 91

Lịch thi đấu VĐQG Malta

6/12/2020   20h00       Valletta vs Floriana

7/12/2020   00h15       Sliema Wanderers vs Birkirkara

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

6/12/2020   19h00       Iskra Danilo vs Rudar

6/12/2020   19h00       Buducnost vs FK Jerezo

6/12/2020   20h00       FK Podgorica vs Sutjeska

6/12/2020   20h30       OFK Petrovac vs Zeta

6/12/2020   21h30       OFK Titograd vs Decic Tuzi

Lịch thi đấu VĐQG Romania

6/12/2020   23h00       Viitorul C. vs Hermannstadt

7/12/2020   01h45       CSMS Politehnica Iasi vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

6/12/2020   19h00       Indija vs Spartak Subotica

6/12/2020   20h00       Javor Ivanjica vs Backa Topola

6/12/2020   20h00       Mladost Lucani vs Novi Pazar

6/12/2020   20h00       Radnik Surdulica vs Proleter NS

6/12/2020   22h00       Zlatibor Cajetina vs Crvena Zvezda

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

6/12/2020   21h00       Dunajska Stred vs Zlate Moravce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

6/12/2020   18h00       NK Bravo vs Tabor Sezana

6/12/2020   20h00       CM Celje vs O.Ljubljana

6/12/2020   23h15       Maribor vs Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Séc

6/12/2020   20h00       Brno vs C. Budejovice

6/12/2020   22h00       Mlada Boleslav vs Teplice

7/12/2020   00h30       Sparta Praha vs Slavia Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

6/12/2020   19h30       Taborsko vs Dukla Praha

Lịch thi đấu VĐQG Síp

6/12/2020   21h00       EN Paralimni vs Apollon Limassol

6/12/2020   23h30       Ermis Aradippou vs Pafos FC

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

6/12/2020   17h30       Fatih Karagumruk vs Rizespor

6/12/2020   20h00       Antalyaspor vs Ankaragucu

6/12/2020   23h00       Denizlispor vs Fenerbahce

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

6/12/2020   20h00       Altinordu SK vs Keciorengucu

6/12/2020   23h00       Adana Demirspor vs Akhisar Bld.

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

6/12/2020   22h00       Luzern vs Young Boys

6/12/2020   22h00       Sion vs Lugano

6/12/2020   22h00       Zurich vs Lausanne Sports

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

6/12/2020   22h00       Kalmar vs Hacken

6/12/2020   22h00       Djurgardens vs Varbergs BoIS

6/12/2020   22h00       Elfsborg vs AIK Solna

6/12/2020   22h00       Malmo vs Ostersunds

6/12/2020   22h00       Falkenbergs vs Mjallby AIF

6/12/2020   22h00       Goteborg vs Sirius

6/12/2020   22h00       Orebro vs Hammarby

6/12/2020   22h00       Norrkoping vs Helsingborg

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

6/12/2020   19h00       Olimpik Donetsk vs Rukh Vynnyky

6/12/2020   22h00       Desna Chernigiv vs Vorskla

6/12/2020   22h00       Zorya vs SK Dnipro

7/12/2020   00h30       Kolos Kovalivka vs PFK Aleksandriya

Lịch thi đấu VĐQG Áo

6/12/2020   20h30       Hartberg vs Rapid Wien

6/12/2020   20h30       Wattens vs Wolfsberger AC

6/12/2020   23h00       Lask vs SV Ried

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

6/12/2020   16h30       SV Lafnitz vs Blau Weiss Linz

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

6/12/2020   20h00       Kobenhavn vs AC Horsens

6/12/2020   22h00       Sonderjyske vs Nordsjaelland

7/12/2020   00h00       Lyngby vs Randers

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

6/12/2020   20h00       Fredericia vs Hvidovre IF

6/12/2020   21h00       Vendsyssel FF vs Silkeborg IF

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

6/12/2020   12h00       Oita Trinita vs Vegalta Sendai

6/12/2020   13h00       Shonan Bellmare vs Gamba Osaka

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

6/12/2020   11h00       Ehime FC vs Kyoto Sanga

6/12/2020   11h00       Ryukyu vs Okayama

6/12/2020   12h00       Tochigi SC vs Thespa Kusatsu

6/12/2020   12h00       Renofa Yamaguchi vs Giravanz Kita.

6/12/2020   12h00       JEF United Chiba vs Ventforet Kofu

6/12/2020   12h00       Avispa Fukuoka vs Zweigen Kan.

6/12/2020   12h00       Mito Hollyhock vs Tokushima Vortis

6/12/2020   12h00       Machida Zelvia vs Tokyo Verdy

6/12/2020   12h00       V-Varen Nagasaki vs Montedio Yama.

6/12/2020   12h00       Matsumoto Yama. vs Alb. Niigata (JPN)

6/12/2020   13h00       Jubilo Iwata vs Omiya Ardija

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

6/12/2020   11h00       Yokohama SCC vs Nagano Parceiro

6/12/2020   11h00       Vanraure Hachinohe vs Sagamihara

6/12/2020   11h00       Azul Claro Numazu vs Gamba Osaka U23

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

6/12/2020   12h00       Jinju Citizen vs Gyeongju Citizen

Lịch thi đấu Cúp Trung Quốc

6/12/2020   19h00       Wuhan Zall vs Shandong Luneng

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

6/12/2020   21h25       Al Qadisiya vs Al Shabab (KSA)

6/12/2020   23h45       Al Wehda (KSA) vs Al Ittihad (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Iran

6/12/2020   18h30       Naft M. Soleyman vs Sepahan

6/12/2020   18h30       Nassaji Mazandaran vs Persepolis

6/12/2020   18h30       Zobahan vs Shahr Khodrou

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

6/12/2020   20h30       Al Wakra vs Al Sadd

6/12/2020   20h30       Al Garrafa vs Ahli Doha

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

7/12/2020   05h10       Independiente vs Defensa YJ

7/12/2020   07h30       Talleres Cordoba vs Boca Juniors

7/12/2020   07h30       Newells Old Boys vs Lanus

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

7/12/2020   02h00       Patronato Parana vs Velez Sarsfield

7/12/2020   02h00       Talleres Cordoba vs Boca Juniors

7/12/2020   02h00       C. Cordoba SdE vs Colon

7/12/2020   02h00       Argentinos Jun. vs Estudiantes LP

7/12/2020   02h00       Arsenal Sarandi vs Racing Club

7/12/2020   02h00       Banfield vs Rosario Central

7/12/2020   02h00       Gimnasia LP vs CA Huracan

7/12/2020   02h00       Independiente vs Defensa YJ

7/12/2020   02h00       Newells Old Boys vs Lanus

7/12/2020   02h00       River Plate vs Godoy Cruz

7/12/2020   02h00       San Lorenzo vs Aldosivi

7/12/2020   02h00       Union Santa Fe vs Atletico Tucuman

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

7/12/2020   03h10       Guillermo vs CA Mitre Salta

7/12/2020   03h10       Def.Belgrano vs San Martin Tucuman

7/12/2020   05h00       Agropecuario AAC vs Temperley

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

7/12/2020   02h00       Gremio/RS vs Vasco DG/RJ

7/12/2020   02h00       Santos/SP vs Palmeiras/SP

7/12/2020   04h15       Atl. Mineiro/MG vs Internacional/RS

7/12/2020   06h30       Sao Paulo/SP vs SC Recife/PE

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

7/12/2020   02h00       Figueirense/SC vs Nautico/PE

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

6/12/2020   20h30       San. Wanderers vs Coquimbo Unido

7/12/2020   04h00       Univ. de Chile vs Univ. Catolica

7/12/2020   07h00       U. La Calera vs Everton CD

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

6/12/2020   20h00       Cobreloa vs Nublense

6/12/2020   20h00       Melipilla vs San Marcos A.

6/12/2020   20h00       Temuco vs Deportes Santa Cruz

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

7/12/2020   01h45       Independiente JT vs Nacional Quito

7/12/2020   03h00       Tecnico Uni. vs Catolica Quito

7/12/2020   03h00       Independiente JT vs Emelec

7/12/2020   03h00       Mushuc Runa vs Orense SC

7/12/2020   03h00       Delfin SC vs Olmedo

7/12/2020   03h00       Dep.Cuenca vs Macara

7/12/2020   03h00       Barcelona SC vs Guayaquil City

7/12/2020   03h00       Nacional Quito vs SD Aucas

7/12/2020   03h00       LDU Quito vs Liga de Portoviejo

7/12/2020   04h00       Guayaquil City vs Liga de Portoviejo

7/12/2020   07h00       Emelec vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

7/12/2020   04h15       CS San Lorenzo vs Sol de America

7/12/2020   06h30       Guarani CA vs Olimpia Asuncion

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

7/12/2020   05h00       CA Penarol vs Nacional Montevideo

7/12/2020   07h30       Defensor SC vs Boston River

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

7/12/2020   03h07       Columbus Crew vs New England

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

7/12/2020   07h30       Pumas UNAM vs Cruz Azul

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

7/12/2020   10h00       Atlante vs Pumas Tabasco

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

7/12/2020   04h00       Perez Zeledon vs Cartagines

7/12/2020   04h00       Alajuelense vs Limon

7/12/2020   04h00       Guadalupe FC vs San Carlos

7/12/2020   04h00       Municipal Grecia vs Dep. Saprissa

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

6/12/2020   20h30       Baroka FC vs Chippa Utd

6/12/2020   20h30       TS Galaxy vs Stellenbosch FC

Bài viết cùng chuyên mục