Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/11/2020 rạng sáng ngày 7/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/11/2020 rạng sáng ngày 7/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/11/2020 rạng sáng ngày 7/11/2020

Lịch thi đấu U23 Anh

6/11/2020   19h00       Tottenham U23 vs Derby County U23

6/11/2020   20h00       Newcastle U23 vs Leeds Utd U23

7/11/2020   02h00       West Ham U23 vs Liverpool U23

7/11/2020   02h00       Brighton U23 vs Man Utd U23

7/11/2020   02h00       Blackburn U23 vs Arsenal U23

7/11/2020   02h00       Fulham U23 vs Stoke City U23

Lịch thi đấu VĐQG Italia

7/11/2020   02h45       Sassuolo vs Udinese

Lịch thi đấu VĐQG Đức

7/11/2020   02h30       Wer.Bremen vs FC Koln

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

7/11/2020   00h30       Sandhausen vs Ein.Braunschweig

7/11/2020   00h30       Heidenheim vs Wurzburger

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

7/11/2020   03h00       Strasbourg vs Marseille

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

7/11/2020   02h00       SO Cholet vs Annecy FC

7/11/2020   02h00       Stade Briochin vs Red Star 93

7/11/2020   02h00       Orleans vs Boulogne

7/11/2020   02h00       Lyon Duchere vs Quevilly

7/11/2020   02h00       FC Bastia-Borgo vs Sete

7/11/2020   02h00       Concarneau vs Villefranche

7/11/2020   02h00       Avranches vs SC Bastia

7/11/2020   02h00       Creteil vs Le Mans

7/11/2020   02h00       Stade Lavallois vs Bourg Peronnas

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

7/11/2020   02h45       St. Mirren vs Dundee Utd

7/11/2020   02h45       St. Johnstone vs Kilmarnock

7/11/2020   02h45       Ross County vs Livingston

7/11/2020   02h45       Aberdeen vs Hibernian

7/11/2020   02h45       Motherwell vs Celtic

7/11/2020   02h45       Rangers vs Hamilton

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

7/11/2020   02h00       Fortuna Sittard vs Zwolle

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

7/11/2020   02h00       SBV Excelsior vs TOP Oss

7/11/2020   02h00       Utrecht U21 vs Roda JC

7/11/2020   02h00       De Graafschap vs Volendam

7/11/2020   02h00       Telstar vs Go Ahead Eagles

7/11/2020   02h00       Den Bosch vs PSV Eindhoven U21

7/11/2020   02h00       Cambuur vs Ajax U21

7/11/2020   02h00       Almere City vs AZ Alkmaar U21

7/11/2020   02h00       MVV Maastricht vs NAC Breda

7/11/2020   02h00       Eindhoven vs Dordrecht 90

7/11/2020   02h00       NEC Nijmegen vs Helmond Sport

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

6/11/2020   21h00       Sabah FK vs Zire IK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

7/11/2020   02h30       Rakow Czestochowa vs Wisla Krakow

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

7/11/2020   00h00       Gent vs Anderlecht

7/11/2020   00h00       Cercle Brugge vs Zulte-Waregem

7/11/2020   00h00       Antwerpen vs Standard Liege

7/11/2020   00h00       Sint Truiden vs Genk

7/11/2020   00h00       KV Mechelen vs Charleroi

7/11/2020   00h00       Oostende vs Club Brugge

7/11/2020   00h00       Kortrijk vs Beerschot-Wilrijk

7/11/2020   00h00       OH Leuven vs RE Mouscron Peruwelz

7/11/2020   00h00       Eupen vs Waasland-Beveren

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

6/11/2020   22h00       Union Saint-Gilloise vs Deinze

6/11/2020   22h00       Lommel vs Club Brugge II

6/11/2020   22h00       RFC Seraing vs Lierse

6/11/2020   22h00       RWD Molenbeek vs Westerlo

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

7/11/2020   00h00       H. Petah Tikva vs Hapoel Acre

7/11/2020   00h00       INR HaSharon vs Hapoel Jerusalem

7/11/2020   00h00       HR Letzion vs Ahi Nazareth

7/11/2020   00h00       Hapoel Raanana vs Kafr Qasim

7/11/2020   00h00       Beitar TA Ramla vs Sektzia Nes Tziona

7/11/2020   00h00       Hapoel Afula vs Hapoel R. Gan

7/11/2020   00h00       Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Iksal

7/11/2020   00h00       Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Kfar Shalem

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

6/11/2020   19h00       Sfintul Gheorghe vs Speranta

6/11/2020   19h00       Milsami vs FC Floresti

6/11/2020   22h00       Zimbru vs Petrocub

6/11/2020   22h00       Speranta vs Zimbru

6/11/2020   22h00       Petrocub vs Dinamo-Auto

6/11/2020   22h00       Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol

6/11/2020   22h00       CSCT Buiucani vs Milsami

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

6/11/2020   23h00       CM Celje vs Aluminij

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

7/11/2020   01h00       Neuchatel Xamax vs Stade L. Ouchy

7/11/2020   02h00       Aarau vs Grasshoppers

Lịch thi đấu U21 Ukraine

6/11/2020   18h00       Olimpik Donetsk U21 vs Mariupol Youth

6/11/2020   18h00       Oleksandria U21 vs FC Lviv U21

6/11/2020   18h00       Desna U21 vs FC Mynai U21

Lịch thi đấu VĐQG Wales

7/11/2020   02h45       Aberystwyth vs Newtown AFC

7/11/2020   02h45       Cefn Druids AFC vs Bala Town

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

7/11/2020   00h30       Horn vs Rapid Wien II

7/11/2020   00h30       Dornbirn vs SV Lafnitz

7/11/2020   00h30       Grazer AK vs Austria Klagenfurt

7/11/2020   00h30       Liefering vs SKU Amstetten

7/11/2020   00h30       Vorwarts Steyr vs Blau Weiss Linz

7/11/2020   00h30       Floridsdorfer AC vs LASK Juniors

7/11/2020   00h30       Kapfenberg vs Aust Lustenau

7/11/2020   00h30       Wacker Innsbruck vs Austria Wien II

Lịch thi đấu Aus Queensland

6/11/2020   13h00       Redlands Utd vs Brisbane Roar U21

6/11/2020   14h30       Gold Coast Utd vs Brisbane Strikers

6/11/2020   16h00       Moreton Bay Utd vs Brisbane City

6/11/2020   16h30       Gold Coast Knights vs Sunshine Coast

6/11/2020   17h00       Queensland Lion vs Olympic FC QLD

6/11/2020   17h30       Capalaba vs Peninsula Power

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

6/11/2020   19h35       Dhamak vs Al Faisaly (KSA)

6/11/2020   21h30       Al Ettifaq vs Al Hilal

6/11/2020   21h45       Al Baten vs Abha

6/11/2020   23h45       Al Ittihad (KSA) vs Al Taawon (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

6/11/2020   22h25       Fahaheel vs Al Shabab (KUW)

6/11/2020   22h25       Al Sahel vs Khaitan

7/11/2020   00h40       Al Qadsia vs Al Jahra

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

7/11/2020   03h00       Macara vs Mushuc Runa

7/11/2020   03h00       Independiente JT vs Dep.Cuenca

7/11/2020   03h00       Emelec vs Catolica Quito

7/11/2020   03h00       Guayaquil City vs SD Aucas

7/11/2020   03h00       Liga de Portoviejo vs Tecnico Uni.

7/11/2020   03h00       Olmedo vs Barcelona SC

7/11/2020   03h00       Nacional Quito vs Delfin SC

7/11/2020   03h00       LDU Quito vs Orense SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

7/11/2020   04h15       12 de Octubre vs CS San Lorenzo

7/11/2020   06h30       Guarani CA vs General Diaz

Lịch thi đấu VĐQG Peru

7/11/2020   01h15       Academia Cantolao vs Universitario

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

7/11/2020   04h00       Gran Valencia vs Metropolitano

7/11/2020   07h00       Dep.Tachira vs Caracas

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

7/11/2020   08h30       Puebla vs San Luis

7/11/2020   10h30       Juarez vs Club America

Bài viết cùng chuyên mục