Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/10/2019 rạng sáng ngày 7/10/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Arsenal vs Bournemouth trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 8. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Man City vs Wolves hay Newcastle vs Man Utd.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/10/2019 rạng sáng ngày 7/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 6/10/2019 rạng sáng ngày 7/10/2019

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Á

6/10/2019 – 18h00 – Lebanon U19 vs Maldives U19    

6/10/2019 – 21h00 – Tajikistan U19  vs Syria U19   

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

6/10/2019 – 20h00 – Arsenal vs Bournemouth       

6/10/2019 – 20h00 – Man City vs Wolves

6/10/2019 – 20h00 – Southampton vs Chelsea

6/10/2019 – 22h30 – Newcastle vs Man Utd 

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

6/10/2019 – 17h00 – Mallorca vs Espanyol

6/10/2019 – 19h00 – Celta Vigo vs Athletic Bilbao 

6/10/2019 – 21h00 – Valladolid vs Atletico Madrid        

6/10/2019 – 23h30 – Real Sociedad vs Getafe 

7/10/2019 – 2h00 – Barcelona vs Sevilla 

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

6/10/2019 – 17h00 – Fuenlabrada vs Sporting Gijon

6/10/2019 – 21h00 – Real Oviedo vs Numancia 

6/10/2019 – 21h00 – Zaragoza vs Cadiz                   

6/10/2019 – 23h30 – Deportivo vs Almeria   

7/10/2019 – 1h00 – Huesca vs Malaga            

7/10/2019 – 1h30 – Racing Santander vs Girona 

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

6/10/2019 – 17h00 – Ejea vs Lleida Esportiu   

6/10/2019 – 17h00 – AE Prat vs Cornella   

6/10/2019 – 17h00 – CP Villarrobledo vs Yeclano Dep.   

6/10/2019 – 17h00 – Sporting Gijon B vs Ibiza-Eivissa   

6/10/2019 – 17h00 – S.S. Reyes vs Real Madrid B   

6/10/2019 – 17h00 – Osasuna B vs UD Logrones   

6/10/2019 – 17h00 – UCAM Murcia vs Murcia   

6/10/2019 – 17h00 – Las Palmas Atl. vs Celta Vigo II   

6/10/2019 – 17h00 – Pena Deportiva vs Las Rozas CF   

6/10/2019 – 17h00 – Union Langreo vs UD Melilla   

6/10/2019 – 17h00 – Villarreal B vs Ebro   

6/10/2019 – 17h00 – Rayo Majada. vs Getafe B   

6/10/2019 – 17h00 – Inter de Madrid vs Marino de Luanco   

6/10/2019 – 17h00 – Racing Ferrol vs Atl. Baleares         

6/10/2019 – 17h00 – Gimnastic vs Castellon   

6/10/2019 – 22h00 – Tudelano vs Burgos CF   

6/10/2019 – 22h00 – Badalona vs Valencia B   

6/10/2019 – 22h00 – Linense vs Marbella   

6/10/2019 – 22h00 – Pontevedra vs Atletico Madrid B    

6/10/2019 – 22h00 – Haro Deportivo vs Leioa   

6/10/2019 – 22h00 – CD Calahorra vs Izarra   

6/10/2019 – 22h00 – CF Salmantino vs Salamanca   

6/10/2019 – 22h30 – Atl. Sanluqueno vs Recreativo Huelva   

6/10/2019 – 23h00 – San Fernando vs Sevilla B   

6/10/2019 – 23h00 – Coruxo  vs Real Oviedo B   

6/10/2019 – 23h00 – Merida vs Villarrubia CF   

6/10/2019 – 23h00 – Cartagena vs Algeciras   

6/10/2019 – 23h00 – Cordoba vs Cadiz B   

6/10/2019 – 23h00 – Talavera vs Badajoz   

6/10/2019 – 23h00 – Don Benito vs Granada II      

6/10/2019 – 23h00 – Sabadell vs UE Olot   

7/10/2019 – 00h00 – Hercules CF vs Barcelona B            

Lịch thi đấu VĐQG Italia

6/10/2019 – 17h30 – Fiorentina vs Udinese                      

6/10/2019 – 20h00 – Atalanta vs Lecce                              

6/10/2019 – 20h00 – Bologna vs Lazio                              

6/10/2019 – 20h00 – Roma vs Cagliari           

6/10/2019 – 23h00 – Torino vs Napoli 

7/10/2019 – 01h45 – Inter Milan vs Juventus                   

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

6/10/2019 – 20h00 – Salernitana vs Frosinone        

6/10/2019 – 20h00 – Cremonese vs Cittadella                  

7/10/2019 – 2h00 – Ascoli vs Pescara   

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

6/10/2019 – 20h00 – Alto Adige vs Modena                     

6/10/2019 – 20h00 – Aurora Pro Patria vs Lecco              

6/10/2019 – 20h00 – Pistoiese vs US Olbia             

6/10/2019 – 20h00 – Sambenedettese  vs Piacenza                    

6/10/2019 – 20h00 – Potenza SC vs Viterbese Calcio

6/10/2019 – 20h00 – Gozzano vs Carrarese    

6/10/2019 – 20h00 – US Pianese vs Juventus U23           

6/10/2019 – 20h00 – Reggiana vs Gubbio   –

6/10/2019 – 20h00 – Albinoleffe vs Siena     

6/10/2019 – 20h00 – Avellino vs Rende                  

6/10/2019 – 20h00 – Bari vs Cavese      

6/10/2019 – 20h00 – Ternana vs Catania                 

6/10/2019 – 20h00 – Triestina vs Ravenna              

6/10/2019 – 22h30 – Catanzaro vs Virtus Francavilla 

6/10/2019 – 22h30 – Paganese vs Reggina

6/10/2019 – 22h30 – Vibonese vs Casertana                     

6/10/2019 – 22h30 – Imolese Calcio vs Fano                             

6/10/2019 – 22h30 – Sicula Leonzio vs SS Monopoli               

6/10/2019 – 22h30 – AS Bisceglie vs AZ Picerno 

6/10/2019 – 22h30 – Pergolettese  vs AC Renate 

6/10/2019 – 22h30 – Padova vs ArzignanoChiampo

6/10/2019 – 22h30 – Arezzo  vs Monza                   

6/10/2019 – 22h30 – Carpi  vs Feralpisalo     

6/10/2019 – 22h30 – Rimini  vs Virtus Verona                 

6/10/2019 – 22h30 – Alessandria  vs Pontedera                

Lịch thi đấu VĐQG Đức

6/10/2019 – 18h30 – M.gladbach vs Augsburg       

6/10/2019 – 20h30 – Wolfsburg vs Union Berlin

6/10/2019 – 23h00 – Ein.Frankfurt vs Wer.Bremen

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

6/10/2019 – 18h30 – Holstein Kiel vs Jahn Regensburg

6/10/2019 – 18h30 – Heidenheim vs Bochum         

6/10/2019 – 18h30 – Nurnberg vs St. Pauli    

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

6/10/2019 – 18h00 – Bayern Munich II vs Ein.Braunschweig

6/10/2019 – 19h00 – Chemnitzer vs Duisburg         

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

6/10/2019 – 19h00 – Havelse vs Ein. Norderstedt   

6/10/2019 – 19h00 – Altona 93 vs Weiche Flensburg      

6/10/2019 – 19h00 – St. Pauli II vs Holstein Kiel II                   

6/10/2019 – 19h00 – Lubeck vs Wer.Bremen II                

6/10/2019 – 20h00 – Drochtersen/Assel vs Oldenburg 1987    

6/10/2019 – 20h00 – Hansa Luneburg vs Hannoverscher SC 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

6/10/2019 – 19h00 – V. Aschaffenburg vs Buchbach 

6/10/2019 – 19h00 – Schalding Hein. vs Augsburg II 

6/10/2019 – 19h00 – Schweinfurt vs Nurnberg II 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

6/10/2019 – 18h00 – C. Leipzig vs Lok.Leipzig      

6/10/2019 – 18h30 – Wacker Nordhausen vs E.Cottbus  

6/10/2019 – 18h30 – Berliner FC Dynamo vs Auerbach

6/10/2019 – 18h30 – Union Furstenwalde vs VSG Altglienicke

6/10/2019 – 18h30 – Bischofswerdaer vs Hertha Berlin II 

6/10/2019 – 18h30 – Berlin AK 07 vs Optik Rathenow 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

6/10/2019 – 19h00 – Bonner SC vs A.Aachen        

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

6/10/2019 – 20h00 – Lille vs Nimes

6/10/2019 – 22h00 – Rennes vs Stade Reims 

7/10/2019 – 2h00 – Saint Etienne vs Lyon     

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

6/10/2019 – 18h00 – Livingston vs Celtic 

6/10/2019 – 21h00 – Rangers vs Hamilton                        

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

6/10/2019 – 17h15 – ADO Den Haag vs Ajax         

6/10/2019 – 19h30 – Fortuna Sittard vs Feyenoord 

6/10/2019 – 21h45 – PSV Eindhoven vs VVV Venlo 

6/10/2019 – 21h45 – Willem II vs AZ Alkmaar 

Lịch thi đấu VĐQG Nga

6/10/2019 – 15h30 – Ural S.r. vs Zenit 

6/10/2019 – 18h00 – Lok. Moscow vs Arsenal-Tula                  

6/10/2019 – 20h30 – Cska Moscow vs Rostov                 

6/10/2019 – 23h00 – Krasnodar vs Spartak Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Albania

6/10/2019 – 19h00 – KF Laci vs Bylis Ballsh   

6/10/2019 – 22h00 – Kukesi vs Vllaznia Shkoder   

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

6/10/2019 – 18h00 – FC Noah vs Gandzasar   

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

6/10/2019 – 21h00 – Zire IK vs Gabala FC   

6/10/2019 – 23h30 – Karabakh Agdam vs Sabah FK   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

6/10/2019 – 17h30 – LKS Lodz vs Korona Kielce 

6/10/2019 – 20h00 – Cracovia Krakow vs Gornik Zabrze         

6/10/2019 – 22h30 – Piast Gliwice vs Legia Wars. 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

7/10/2019 – 00h00 – Olimpia Grudz. vs Stomil Olsztyn 

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

6/10/2019 – 18h00 – Isloch vs Dinamo Minsk   

6/10/2019 – 20h00 – Energetik-BGU vs Vitebsk   

6/10/2019 – 22h00 – Gomel vs Dnepr Mogilev   

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

6/10/2019 – 20h30 – Mladost D. Kakanj vs Velez Mostar   

6/10/2019 – 22h30 – Borac Banja Luka vs Zeljeznicar   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

6/10/2019 – 21h30 – Arda Kardzhali vs Dunav Ruse   

7/10/2019 – 00h15 – Ludogorets vs Levski Sofia   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

6/10/2019 – 19h30 – Club Brugge vs Gent     

6/10/2019 – 23h00 – Antwerpen vs Standard Liege         

7/10/2019 – 1h00 – Genk vs Mouscron Peruwelz             

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

6/10/2019 – 21h00 – Union Saint-Gilloise vs Beerschot-Wilrijk

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

6/10/2019 – 21h30 – Hajduk Split vs NK Varazdin

7/10/2019 – 00h00 – HNK Rijeka vs Lok. Zagreb            

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

6/10/2019 – 17h00 – Paide Linname. vs Nomme Kalju   

6/10/2019 – 19h00 – Levadia T. vs Tammeka Tartu         

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

6/10/2019 – 17h00 – Chikhura Sach. vs Wit Georgia   

6/10/2019 – 19h00 – FC Rustavi vs Saburtalo   

6/10/2019 – 21h00 – Dinamo Batumi vs Dinamo Tbilisi   

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

6/10/2019 – 21h00 – Budapest Honved vs Ferencvaros 

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

6/10/2019 – 19h00 – Volos NFC vs Atromitos       

6/10/2019 – 21h15 – OFI Creta vs Panionios                    

6/10/2019 – 21h15 – Asteras Tripolis vs PAOK 

6/10/2019 – 23h30 – Aris Salonica vs Olympiakos 

Lịch thi đấu VĐQG Israel

6/10/2019 – 23h00 – Bnei Yehuda vs Hapoel Kfar Saba   

7/10/2019 – 00h00 – Hapoel Raanana vs Hapoel Tel Aviv   

7/10/2019 – 00h15 – Maccabi Netanya vs Beitar Jerusalem   

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

6/10/2019 – 19h00 – Ordabasy vs Astana   

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

6/10/2019 – 21h00 – Dudelange vs Rodange 91     

6/10/2019 – 21h00 – Progres Niedercorn vs Mondorf-les.   

6/10/2019 – 21h00 – Hostert vs Victoria Rosport   

6/10/2019 – 21h00 – RFCU Luxemburg vs Fola Esch   

6/10/2019 – 21h00 – UT Petange vs UNA Strassen   

6/10/2019 – 21h00 – BB Muhlenbach vs Etzella Ettelbruc       

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

6/10/2019 – 20h00 – Makedonija vs Shkupi   

6/10/2019 – 20h00 – Academy Pandev vs Sileks Kratovo   

6/10/2019 – 20h00 – Borec Veles vs FC Struga   

6/10/2019 – 20h00 – Shkendija vs Vardar   

Lịch thi đấu VĐQG Malta

6/10/2019 – 20h00 – Floriana vs Tarxien Rainbows   

6/10/2019 – 22h00 – Hamrun Spartans vs Mosta   

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

6/10/2019 – 17h00 – Speranta vs Zimbru   

6/10/2019 – 17h00 – Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe   

7/10/2019 – 00h00 – Sheriff Tiraspol vs Dinamo-Auto   

7/10/2019 – 00h00 – Petrocub vs Milsami   

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

6/10/2019 – 19h00 – OFK Titograd vs Iskra Danilo   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

6/10/2019 – 23h00 – Lillestrom vs Bodo Glimt

6/10/2019 – 23h00 – Stabaek vs Viking         

6/10/2019 – 23h00 – Tromso vs Kristiansund                   

6/10/2019 – 23h00 – Haugesund vs Rosenborg                

6/10/2019 – 23h00 – Ranheim IL vs Sarpsborg       

7/10/2019 – 1h00 – Brann vs Molde               

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

6/10/2019 – 20h00 – HamKam vs Skeid Fotball 

6/10/2019 – 20h00 – KFUM Oslo vs Tromsdalen   

6/10/2019 – 20h00 – Strommen vs Nest-Sotra                  

6/10/2019 – 23h00 – Aalesund vs Raufoss IL                   

6/10/2019 – 23h00 – Notodden FK vs Ullensaker/Kisa             

6/10/2019 – 23h00 – Kongsvinger vs Sandefjord             

6/10/2019 – 23h00 – Sandnes Ulf vs Sogndal                   

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

6/10/2019 – 20h00 – Helsinki vs Inter Turku   

6/10/2019 – 20h00 – IFK Mariehamn vs Ilves 

6/10/2019 – 20h00 – Lahti vs KPV Kokkola   

6/10/2019 – 20h00 – VPS Vaasa vs HIFK   

6/10/2019 – 20h00 – KuPS vs Honka   

6/10/2019 – 20h00 – RoPS Rovaniemi vs SJK Seinajoki   

Lịch thi đấu VĐQG Romania

7/10/2019 – 00h30 – Viitorul C. vs CFR Cluj         

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

6/10/2019 – 20h00 – Indjija vs Mladost Lucani   

6/10/2019 – 21h00 – Napredak vs Crvena Zvezda 

6/10/2019 – 23h00 – Partizan vs FK Vozdovac   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

6/10/2019 – 22h00 – Trencin vs Zlate Moravce   

6/10/2019 – 23h00 – Ruzomberok vs Slo. Bratislava   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

6/10/2019 – 20h30 – Triglav vs O.Ljubljana   

6/10/2019 – 23h00 – Rudar Velenje vs Aluminij   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

6/10/2019 – 20h30 – Mlada Boleslav vs Vik.Plzen

6/10/2019 – 20h30 – C. Budejovice vs Bohemians 1905 

6/10/2019 – 23h00 – Jablonec vs Slavia Praha 

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

6/10/2019 – 15h15 – Vik.Zizkov vs Slavoj Vysehrad   

6/10/2019 – 21h00 – Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

6/10/2019 – 23h00 – Apollon Limassol vs Olympiakos Nic.    

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

6/10/2019 – 18h00 – Sivasspor vs Ankaragucu                

6/10/2019 – 20h30 – Besiktas vs Alanyaspor                    

6/10/2019 – 23h00 – Rizespor vs Trabzonspor 

6/10/2019 – 23h00 – Gaziantep B.B vs Istanbul BB 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

6/10/2019 – 18h00 – Umraniyespor vs Adanaspor

6/10/2019 – 20h30 – Osmanlispor vs Hatayspor     

6/10/2019 – 20h30 – Erzurum BB vs Altinordu SK

6/10/2019 – 23h00 – Adana Demirspor vs Menemen Bld         

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

6/10/2019 – 21h00 – Sion vs Lugano    

6/10/2019 – 21h00 – St. Gallen vs Basel        

6/10/2019 – 21h00 – Zurich vs Young Boys 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

6/10/2019 – 21h00 – Vaduz vs Stade L. Ouchy       

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

6/10/2019 – 20h00 – Kalmar vs Eskilstuna City     

6/10/2019 – 20h00 – Djurgardens vs Hammarby    

6/10/2019 – 20h00 – Hacken vs Ostersunds   

6/10/2019 – 22h30 – Elfsborg vs Falkenbergs                  

6/10/2019 – 22h30 – Malmo vs Goteborg                

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

6/10/2019 – 20h00 – Dalkurd FF vs IK Frej            

6/10/2019 – 20h00 – Syrianska vs Orgryte   

6/10/2019 – 20h00 – Halmstads vs Norrby    

6/10/2019 – 22h30 – Trelleborgs vs Brage     

6/10/2019 – 22h30 – Jonkopings vs Gais       

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

6/10/2019 – 18h00 – Dnipro vs Shakhtar Donetsk   

6/10/2019 – 21h00 – Kolos Kovalivka vs Dinamo Kiev   

6/10/2019 – 23h30 – PFK Aleksandriya vs Karpaty Lviv   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

6/10/2019 – 19h30 – Hartberg vs Lask 

6/10/2019 – 19h30 – Wolfsberger AC vs St.Polten          

6/10/2019 – 22h00 – Austria Wien  vs Sturm Graz                    

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

6/10/2019 – 15h30 – Aust Lustenau vs Liefering              

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

6/10/2019 – 17h00 – Esbjerg FB vs Sonderjyske    

6/10/2019 – 19h00 – Odense BK vs AC Horsens    

6/10/2019 – 19h00 – Brondby vs Kobenhavn                   

6/10/2019 – 21h00 – Randers vs Aarhus AGF                  

6/10/2019 – 23h00 – Silkeborg IF vs Midtjylland            

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

6/10/2019 – 18h45 – Roskilde vs Viborg       

6/10/2019 – 19h00 – Nykobing vs Fremad Amager

6/10/2019 – 19h00 – HB Koge vs Skive IK             

6/10/2019 – 20h00 – Vejle vs Vendsyssel FF          

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

6/10/2019 – 13h00 – Cerezo Osaka vs Kashima Antlers 

6/10/2019 – 15h00 – Urawa Red vs Shimizu S-Pulse

6/10/2019 – 17h00 – Shonan Bellmare vs Kawasaki Fro. 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

6/10/2019 – 12h00 – Yokohama FC vs Kashiwa Reysol

6/10/2019 – 12h00 – Tochigi SC vs Tokushima Vortis 

6/10/2019 – 12h00 – Kyoto Sanga vs Ehime FC     

6/10/2019 – 12h00 – Mito Hollyhock vs Omiya Ardija 

6/10/2019 – 12h00 – Zweigen Kan. vs Ventforet Kofu 

6/10/2019 – 13h00 – JEF United Chiba vs Montedio Yama.

6/10/2019 – 17h00 – FC Gifu vs Renofa Yamaguchi 

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

6/10/2019 – 11h00 – Nagano Parceiro vs Blaublitz Akita         

6/10/2019 – 11h00 – Sagamihara vs Azul Claro Numazu

6/10/2019 – 11h00 – Kamatamare San. vs Gainare Tottori

6/10/2019 – 12h00 – Gamba Osaka U23 vs Kataller Toyama

6/10/2019 – 12h00 – FC Tokyo U23 vs Roas. Kumamoto 

6/10/2019 – 12h00 – Giravanz Kita. vs Cerezo Osaka U23 

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

6/10/2019 – 12h00 – Jeju Utd vs Gyeongnam                   

6/10/2019 – 12h00 – Incheon Utd vs Jeonbuk H.Motor 

6/10/2019 – 12h00 – Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai 

6/10/2019 – 12h00 – Suwon Bluewings vs FC Seoul       

6/10/2019 – 12h00 – Sangju Sangmu vs Gangwon 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

6/10/2019 – 15h00 – Asan Mugunghwa vs Gwangju   

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

6/10/2019 – 13h30 – Yuen Long vs Lee Man FC   

6/10/2019 – 13h30 – Tai Po vs Happy Valley   

6/10/2019 – 16h30 – Eastern AA vs HK Ranger   

6/10/2019 – 16h30 – Pegasus vs Guangzhou R&F U19            

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

6/10/2019 – 18h30 – PSM Makassar vs Persipura   

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

6/10/2019 – 17h00 – TP.HCM vs HA Gia Lai   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

6/10/2019 – 21h00 – Velez Sarsfield vs Independiente 

6/10/2019 – 23h15 – Lanus vs Rosario Central                 

7/10/2019 – 1h30 – Union Santa Fe vs Colon                   

7/10/2019 – 3h45 – River Plate vs Patronato Parana 

7/10/2019 – 6h00 – Defensa YJ vs Boca Juniors     

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

7/10/2019 – 1h30 – San Martin Tucuman vs Def.Belgrano   

7/10/2019 – 1h30 – Deportivo Moron vs Barracas Central    

7/10/2019 – 3h00 – Ind.Rivadavia vs Estudiantes BsAs   

7/10/2019 – 3h00 – Temperley vs Agropecuario AAC     

7/10/2019 – 3h00 – Gimnasia Jujuy vs All Boys   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

6/10/2019 – 21h00 – Chapecoense vs Flamengo/RJ         

7/10/2019 – 2h00 – Ceara/CE vs Goias/GO 

7/10/2019 – 2h00 – Botafogo/RJ vs Fluminense/RJ                   

7/10/2019 – 2h00 – Palmeiras/SP vs Atl. Mineiro/MG

7/10/2019 – 5h00 – CSA/AL vs Avai/SC                 

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

7/10/2019 – 2h00 – CD Guabira vs Aurora   

7/10/2019 – 2h00 – Real Potosi vs Oriente Petrolero   

7/10/2019 – 03h00 – Bolivar vs Jorge Wilstermann   

7/10/2019 – 4h15 – San Jose vs The Strongest   

7/10/2019 – 6h30 – Club Destroyers vs Sport Boys Warnes 

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

6/10/2019 – 22h30 – Iquique vs Everton CD          

7/10/2019 – 1h00 – Palestino vs Curico Unido

7/10/2019 – 3h30 – Univ. Catolica vs Cobresal       

7/10/2019 – 6h00 – Coquimbo Unido vs Audax Italiano                    

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

6/10/2019 – 22h00 – CD Magallanes vs San. Wanderers   

7/10/2019 – 2h00 – Cobreloa vs Deportes Valdivia   

7/10/2019 – 3h00 – Melipilla vs U. San Felipe   

7/10/2019 – 3h30 – Dep. Copiapo vs San.Morning          

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

7/10/2019 – 2h00 – Deportivo Pasto vs Deportes Tolima

7/10/2019 – 3h00 – Millonarios vs Patriotas           

7/10/2019 – 4h00 – Union Magdalena vs Rionegro Águilas

7/10/2019 – 4h00 – Atl. Nacional vs Junior Barranquilla                   

7/10/2019 – 5h00 – Deportivo Cali vs America Cali 

7/10/2019 – 6h00 – La Equidad vs Santa Fe 

7/10/2019 – 8h00 – Atl. Bucaramanga vs Inde.Medellin 

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

7/10/2019 – 3h30 – Real San Andres vs Leones FC   

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

7/10/2019 – 4h00 – Olmedo vs Independiente JT   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

7/10/2019 – 03h00 – General Diaz vs Deportivo Santani          

7/10/2019 – 5h00 – Sol de America vs River Plate (PAR)   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

6/10/2019 – 23h00 – Sporting Cristal vs Real Garcilaso   

7/10/2019 – 1h15 – DU Comercio vs Dep. Municipal   

7/10/2019 – 3h00 – Alianza Huanuco vs Melgar   

7/10/2019 – 3h30 – Sport Boys vs Universitario 

7/10/2019 – 6h00 – Cesar Vallejo vs UTC Cajamarca   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

7/10/2019 – 2h00 – CA Juventud vs Defensor SC 

7/10/2019 – 2h00 – Liverpool P. (URU) vs CA Penarol   

7/10/2019 – 2h00 – Plaza Colonia vs Cerro Montevideo   

7/10/2019 – 2h00 – Danubio vs CA River Plate (URU)   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

7/10/2019 – 3h00 – Zulia FC vs Carabobo   

7/10/2019 – 3h00 – Zamora Barinas vs Dep.Lara 

7/10/2019 – 3h00 – Trujillanos vs Portuguesa   

7/10/2019 – 4h00 – Estu.Merida vs Atl.Venezuela   

7/10/2019 – 4h00 – Puerto Cabello vs LALA FC    

7/10/2019 – 4h00 – Aragua vs Dep.Guaira   

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

7/10/2019 – 3h07 – D.C. Utd vs Cincinnati                       

7/10/2019 – 3h07 – Atlanta United vs New England 

7/10/2019 – 3h07 – Los Angeles FC vs Colorado Rapids

7/10/2019 – 3h07 – Dallas vs Sporting Kansas        

7/10/2019 – 3h07 – Houston Dynamo vs LA Galaxy

7/10/2019 – 3h07 – Toronto vs Columbus Crew              

7/10/2019 – 3h07 – Seattle Sounders vs Minnesota Utd 

7/10/2019 – 3h07 – Portland Timbers vs San Jose EQ     

7/10/2019 – 3h07 – Montreal Impact vs New York RB 

7/10/2019 – 3h07 – Vancouver WC vs Real Salt Lake     

7/10/2019 – 3h07 – Orlando City vs Chicago Fire 

7/10/2019 – 3h07 – Philadelphia Union vs New York City 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

7/10/2019 – 6h30 – Bethlehem Steel vs Ch.Independence   

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

7/10/2019 – 00h00 – Toluca vs Puebla           

7/10/2019 – 06h00 – Juarez vs San Luis                   

7/10/2019 – 08h00 – Queretaro vs Monterrey         

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

7/10/2019 – 00h00 – Leones Negros UdeG vs UAEM   

7/10/2019 – 8h00 – Atlante vs Oaxaca   

7/10/2019 – 9h00 – Sonora vs Dorados   

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

7/10/2019 – 00h00 – Universidad CR vs Municipal Grecia   

7/10/2019 – 00h00 – Dep. Saprissa vs Alajuelense   

7/10/2019 – 4h05 – Limon vs Guadalupe FC   

7/10/2019 – 6h00 – San Carlos vs Jicaral Sercoba   

7/10/2019 – 6h00 – Herediano vs Cartagines   

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

6/10/2019 – 20h00 – El Gouna vs Masr lel Maqassah   

6/10/2019 – 22h30 – Tala’ea Al Jaish vs Pyramids FC   

6/10/2019 – 22h30 – Haras Al Hodoud vs Tanta FC   

7/10/2019 – 1h30 – Zamalek SC vs FC Masr   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

6/10/2019 – 23h00 – CA BB Arreridj vs JS Saoura   

6/10/2019 – 23h00 – JS Kabylie vs ES Setif   

6/10/2019 – 23h45 – Paradou AC vs CR Belouizdad   

Bài viết cùng chuyên mục