Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 5/12/2020 rạng sáng ngày 6/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 5/12/2020 rạng sáng ngày 6/12/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 5/12/2020 rạng sáng ngày 6/12/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

5/12/2020   19h30       Burnley vs Everton

5/12/2020   22h00       Man City vs Fulham

6/12/2020   00h30       West Ham Utd vs Man Utd

6/12/2020   03h00       Chelsea vs Leeds Utd

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

5/12/2020   20h00       Levante vs Getafe

5/12/2020   22h15       Sevilla vs Real Madrid

6/12/2020   00h30       Atletico Madrid vs Valladolid

6/12/2020   03h00       Cadiz vs Barcelona

Lịch thi đấu VĐQG Italia

5/12/2020   21h00       Spezia vs Lazio

6/12/2020   00h00       Juventus vs Torino

6/12/2020   02h45       Inter Milan vs Bologna

Lịch thi đấu VĐQG Đức

5/12/2020   21h30       A.Bielefeld vs Mainz

5/12/2020   21h30       Ein.Frankfurt vs B.Dortmund

5/12/2020   21h30       Freiburg vs M.gladbach

5/12/2020   21h30       FC Koln vs Wolfsburg

6/12/2020   00h30       Bayern Munich vs Leipzig

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

5/12/2020   23h00       Rennes vs Lens

6/12/2020   03h00       Montpellier vs PSG

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

5/12/2020   19h30       Reading vs Nottingham Forest

5/12/2020   22h00       Swansea City vs Luton Town

5/12/2020   22h00       Brentford vs Blackburn Rovers

5/12/2020   22h00       Bristol City vs Birmingham

5/12/2020   22h00       Coventry vs Rotherham Utd

5/12/2020   22h00       Huddersfield vs QPR

5/12/2020   22h00       Millwall vs Derby County

5/12/2020   22h00       Norwich vs Sheffield Wed.

5/12/2020   22h00       Preston North End vs Wycombe

5/12/2020   22h00       Stoke City vs Middlesbrough

5/12/2020   22h00       Watford vs Cardiff City

Lịch thi đấu League One

5/12/2020   20h00       Gillingham vs Swindon

5/12/2020   22h00       Rochdale vs Lincoln

5/12/2020   22h00       Fleetwood Town vs Blackpool

5/12/2020   22h00       Shrewsbury vs Charlton Athletic

5/12/2020   22h00       Accrington vs Milton Keynes Dons

5/12/2020   22h00       Wimbledon vs Bristol Rovers

5/12/2020   22h00       Burton Albion vs Crewe Alexandra

5/12/2020   22h00       Northampton vs Doncaster Rovers

5/12/2020   22h00       Oxford Utd vs Hull City

5/12/2020   22h00       Plymouth Argyle vs Ipswich

5/12/2020   22h00       Portsmouth vs Peterborough Utd

5/12/2020   22h00       Sunderland vs Wigan

Lịch thi đấu League Two

5/12/2020   20h00       Scunthorpe Utd vs Leyton Orient

5/12/2020   22h00       Tranmere Rovers vs Walsall

5/12/2020   22h00       Harrogate Town vs Forest Green

5/12/2020   22h00       Newport vs Morecambe

5/12/2020   22h00       Cambridge Utd vs Oldham

5/12/2020   22h00       Barrow vs Salford City

5/12/2020   22h00       Bolton vs Port Vale

5/12/2020   22h00       Bradford City vs Carlisle

5/12/2020   22h00       Cheltenham vs Exeter City

5/12/2020   22h00       Mansfield vs Crawley Town

5/12/2020   22h00       Stevenage vs Southend

6/12/2020   00h30       Colchester Utd vs Grimsby

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

5/12/2020   20h00       Rayo Vallecano vs UD Logrones

5/12/2020   22h00       SD Ponferradina vs Las Palmas

6/12/2020   00h15       Mirandes vs Lugo

6/12/2020   02h30       Malaga vs Cartagena

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

5/12/2020   18h00       Sporting Gijon B vs Real Oviedo B

5/12/2020   18h00       Recreativo Huelva vs Marino

5/12/2020   21h45       Real Union vs Arenas de Guecho

5/12/2020   22h15       Atzeneta vs La Nucía

5/12/2020   23h00       Pontevedra vs Deportivo

5/12/2020   23h00       UD Mutilvera vs Haro Deportivo

5/12/2020   23h00       Covadonga vs Marino de Luanco

6/12/2020   00h00       Burgos CF vs Numancia

6/12/2020   00h00       Villarrubia CF vs Socuellamos

6/12/2020   00h30       SD Laredo vs Athletic Bilbao B

6/12/2020   01h00       Real Madrid B vs Inter de Madrid

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

5/12/2020   20h00       Salernitana vs Cittadella

5/12/2020   20h00       Frosinone vs Chievo

5/12/2020   20h00       SPAL 1907 vs Pisa

5/12/2020   20h00       Cremonese vs Virtus Entella

5/12/2020   20h00       Lecce vs Venezia

5/12/2020   21h30       Reggina vs Brescia

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

5/12/2020   20h30       AC Renate vs Giana Erminio

5/12/2020   21h00       Pro Vercelli vs Livorno

5/12/2020   21h00       Paganese vs Bari

5/12/2020   21h00       Matelica vs Gubbio

5/12/2020   21h00       Legnano vs Cesena

5/12/2020   21h00       Modena vs US Fermana

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

5/12/2020   19h00       Ein.Braunschweig vs St. Pauli

5/12/2020   19h00       Greuther Furth vs Heidenheim

5/12/2020   19h00       Hamburger vs Hannover 96

5/12/2020   19h00       Osnabruck vs Karlsruher

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

5/12/2020   20h00       Vik.Koln vs Munchen 1860

5/12/2020   20h00       Ingolstadt vs Lubeck

5/12/2020   20h00       Turkgucu-Ataspor vs Unterhaching

5/12/2020   20h00       Waldhof Man. vs Saarbrucken

5/12/2020   20h00       Dynamo Dresden vs Uerdingen

5/12/2020   20h00       Kaiserslautern vs Duisburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

5/12/2020   20h00       B.Dortmund II vs SV Straelen

5/12/2020   20h00       Essen vs FC Koln II

5/12/2020   20h00       Preussen Munster vs M.gladbach II

5/12/2020   20h00       Bonner SC vs Wuppertaler

5/12/2020   20h00       Lippstadt vs Rodinghausen

5/12/2020   20h00       RW Ahlen vs Bergisch Gladbach

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

6/12/2020   01h00       Clermont vs Pau FC

6/12/2020   01h00       Rodez vs Amiens

6/12/2020   01h00       Dunkerque vs Chateauroux

6/12/2020   01h00       Chambly vs Valenciennes

6/12/2020   01h00       Auxerre vs Niort

6/12/2020   01h00       Caen vs Grenoble

6/12/2020   01h00       Sochaux vs Nancy

6/12/2020   01h00       Toulouse vs Guingamp

6/12/2020   01h00       Troyes vs Paris FC

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

5/12/2020   22h00       St. Mirren vs Aberdeen

5/12/2020   22h00       Ross County vs Rangers

5/12/2020   22h00       Hamilton vs Kilmarnock

5/12/2020   22h00       Celtic vs St. Johnstone

5/12/2020   22h00       Livingston vs Dundee Utd

5/12/2020   22h00       Motherwell vs Hibernian

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

5/12/2020   22h00       Greenock Morton vs Hearts

5/12/2020   22h00       Dundee vs Arbroath

5/12/2020   22h00       Raith Rovers vs Dunfermline

5/12/2020   22h00       Alloa Athletic vs Ayr Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland 

5/12/2020   22h00       Cove Rangers vs Montrose

5/12/2020   22h00       East Fife vs Airdrieonians

5/12/2020   22h00       Partick Thistle vs Dumbarton

5/12/2020   22h00       Clyde vs Forfar Athletic

5/12/2020   22h00       Falkirk vs Peterhead

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

5/12/2020   22h30       Moreirense vs Gil Vicente

5/12/2020   22h30       Vitoria Guimaraes vs Portimonense

6/12/2020   01h00       Famalicao vs Sporting Lisbon

6/12/2020   03h30       Porto vs Tondela

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

5/12/2020   18h00       Feirense vs Benfica B

5/12/2020   22h00       UD Oliveirense vs Arouca

6/12/2020   00h00       Vizela vs Academico Viseu

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

5/12/2020   22h30       RKC Waalwijk vs VVV Venlo

6/12/2020   00h45       AZ Alkmaar vs Groningen

6/12/2020   03h00       Zwolle vs Vitesse Arnhem

6/12/2020   03h00       Ajax vs Twente

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

5/12/2020   20h00       AZ Alkmaar U21 vs TOP Oss

5/12/2020   22h30       PSV Eindhoven U21 vs Roda JC

Lịch thi đấu VĐQG Nga

5/12/2020   18h00       Lok. Moscow vs Rubin Kazan

5/12/2020   20h30       Spartak Moscow vs FK Tambov

5/12/2020   23h00       Krasnodar vs Rotor Volgograd

5/12/2020   23h00       Zenit vs Ural S.r.

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

5/12/2020   17h00       Krasnodar B vs Spartak Moscow B

5/12/2020   17h30       Neftekhimik Nizh vs Tom Tomsk

5/12/2020   18h00       Krylya Sovetov vs Yenisey

5/12/2020   18h00       Shinnik Yaroslavl vs SKA-Khabarovsk

5/12/2020   18h00       Irtysh Omsk vs Dinamo Bryansk

5/12/2020   18h00       Volgar Astrakhan vs FK Orenburg

5/12/2020   19h00       Akron Togliatti vs Baltika

5/12/2020   19h00       Alania Vla vs Chertanovo

5/12/2020   19h00       Tekstilshchik Ivanov vs Nizhny Nov

5/12/2020   20h00       Torpedo Moscow vs Veles Moscow

5/12/2020   20h00       Fakel vs Chayka FK Pesch

Lịch thi đấu VĐQG Albania

5/12/2020   19h45       Kukesi vs Apolonia Fier

5/12/2020   19h45       Vllaznia Shkoder vs Bylis Ballsh

5/12/2020   22h45       Skenderbeu vs KF Laci

5/12/2020   22h45       Teuta Durres vs Kastrioti Kruje

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

5/12/2020   17h00       Van Yerevan vs FC Noah

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

5/12/2020   17h00       Keşla FK vs Səbail FK

5/12/2020   19h00       Sabah FK vs Neftchi Baku

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

5/12/2020   21h00       Jagiellonia vs Warta Poznan

5/12/2020   23h30       Slask Wroclaw vs Rakow Czestochowa

6/12/2020   02h00       Legia Wars. vs Lechia GD

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

5/12/2020   18h30       GKS Jastrzebie vs GKS Belchatow

5/12/2020   18h40       Nieciecza vs LKS Lodz

5/12/2020   21h00       Chrobry Glogow vs Resovia

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

5/12/2020   23h30       Zeljeznicar vs Siroki Brijeg

5/12/2020   23h30       Radnik Bijeljina vs FK Tuzla City

5/12/2020   23h30       Velez Mostar vs Olimpik Sarajevo

5/12/2020   23h30       Sloboda Tuzla vs FK Krupa

5/12/2020   23h30       Mladost D. Kakanj vs Zrinjski

5/12/2020   23h30       Borac Banja Luka vs Sarajevo

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

5/12/2020   17h30       CSKA 1948 Sofia vs Beroe

5/12/2020   19h45       Levski Sofia vs Arda Kardzhali

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

5/12/2020   22h00       Portadown FC vs Ballymena Utd

5/12/2020   22h00       Larne vs Glenavon

5/12/2020   22h00       Carrick Rangers vs Warrenpoint Town

5/12/2020   22h00       Crusaders Belfast vs Glentoran

6/12/2020   00h30       Linfield vs Cliftonville

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

5/12/2020   19h00       Borec Veles vs Shkendija

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

5/12/2020   22h15       Waasland-Beveren vs RE Mouscron Peruwelz

6/12/2020   02h45       Club Brugge vs Sint Truiden

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

6/12/2020   02h45       Union Saint-Gilloise vs Lierse

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

5/12/2020   21h00       NK Osijek vs NK Varazdin

5/12/2020   23h05       Lok. Zagreb vs Sibenik

6/12/2020   01h00       Istra 1961 vs HNK Gorica

6/12/2020   01h00       Hajduk Split vs HNK Rijeka

6/12/2020   01h00       Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

5/12/2020   17h00       Torpedo Kut. vs Dinamo Batumi

5/12/2020   17h00       Dinamo Tbilisi vs Samtredia

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

5/12/2020   20h45       Zalaegerzseg vs Mezokovesdi SE

5/12/2020   23h00       Diosgyori vs Ferencvaros

6/12/2020   00h00       Puskas Akademia vs Varda SE

6/12/2020   00h00       Budapest Honved vs MTK Budapest

6/12/2020   00h00       Paksi vs MOL Fehervar FC

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

5/12/2020   20h00       Panetolikos vs Larissa

5/12/2020   22h15       Atromitos vs Aris Salonica

6/12/2020   00h30       Olympiakos vs Volos NFC

Lịch thi đấu VĐQG Israel

5/12/2020   20h00       HIK Shmona vs Maccabi Haifa

5/12/2020   22h20       Maccabi P.Tikva vs Bnei Yehuda

5/12/2020   23h45       Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin

6/12/2020   00h50       Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Netanya

Lịch thi đấu VĐQG Malta

5/12/2020   20h00       Mosta vs Tarxien Rainbows

5/12/2020   20h00       Santa Lucia FC vs Hibernians

6/12/2020   00h15       Zejtun vs Sliema Wanderers

6/12/2020   00h15       Sirens vs Gzira Utd

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

5/12/2020   21h00       Sfintul Gheorghe vs Milsami

Lịch thi đấu VĐQG Romania

5/12/2020   19h30       Sepsi OSK vs Botosani

6/12/2020   02h30       Steaua Bucuresti vs UTA Arad

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

5/12/2020   20h00       Vojvodina vs Macva Sabac

5/12/2020   22h00       Partizan vs Cukaricki

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

5/12/2020   20h00       Sered vs Spartak Trnava

5/12/2020   20h00       FK Pohronie vs Ruzomberok

5/12/2020   20h00       Zemplin Michalovce vs MSK Zilina

5/12/2020   20h00       Nitra vs Senica

5/12/2020   23h00       Slo. Bratislava vs Trencin

Lịch thi đấu VĐQG Séc

5/12/2020   20h00       Opava vs Banik Ostrava

5/12/2020   20h00       Bohemians 1905 vs Pardubice

5/12/2020   22h00       Sigma Olomouc vs Pribram

6/12/2020   00h30       Vik.Plzen vs MFk Karvina

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

5/12/2020   17h00       Usti & Labem vs SK Lisen

5/12/2020   19h30       Vik.Zizkov vs Jihlava

5/12/2020   19h30       Slavoj Vysehrad vs FK Blansko

5/12/2020   19h30       Hradec Kralove vs Varnsdorf

5/12/2020   19h30       SK Prostejov vs Fotbal Trinec

5/12/2020   19h30       MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim

Lịch thi đấu VĐQG Síp

5/12/2020   21h00       AEL Limassol vs Ethnikos Achnas

5/12/2020   23h30       AEK Larnaka vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

5/12/2020   17h30       Goztepe vs Kayserispor

5/12/2020   17h30       Genclerbirligi vs Alanyaspor

5/12/2020   20h00       Konyaspor vs Erzurum BB

5/12/2020   20h00       Malatyaspor vs Istanbul BB

5/12/2020   23h00       Galatasaray vs Hatayspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

5/12/2020   17h30       Giresunspor vs Eskisehirspor

5/12/2020   20h00       Boluspor vs Altay

5/12/2020   20h00       Menemen Bld vs Bandirmaspor

5/12/2020   23h00       Balikesirspor vs Samsunspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

6/12/2020   01h00       Luzern vs Young Boys

6/12/2020   01h00       Sion vs Lugano

6/12/2020   01h00       St. Gallen vs Vaduz

6/12/2020   01h00       Basel vs Servette

6/12/2020   01h00       Zurich vs Lausanne Sports

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

6/12/2020   00h15       Chiasso vs Schaffhausen

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

5/12/2020   22h00       Vasteras vs Osters

5/12/2020   22h00       Eskilstuna City vs Norrby

5/12/2020   22h00       Dalkurd FF vs GAIS

5/12/2020   22h00       Orgryte vs Umea

5/12/2020   22h00       Akropolis IF vs Jonkopings

5/12/2020   22h00       Trelleborgs vs Halmstads

5/12/2020   22h00       Ljungskile SK vs Degerfors IF

5/12/2020   22h00       GIF Sundsvall vs Brage

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

5/12/2020   22h00       Olimpik Donetsk vs Rukh Vynnyky

5/12/2020   22h00       Desna Chernigiv vs Vorskla

5/12/2020   22h00       Kolos Kovalivka vs PFK Aleksandriya

5/12/2020   22h00       FC Mariupol vs Dinamo Kiev

5/12/2020   22h00       FC Lviv vs Inhulets Petrove

5/12/2020   22h00       Zorya vs SK Dnipro

5/12/2020   22h00       Shakhtar Donetsk vs FC Mynai

Lịch thi đấu U21 Ukraine

5/12/2020   17h00       Zorya U21 vs Dnipro-1 U21

5/12/2020   17h00       Desna U21 vs Vorskla U21

5/12/2020   18h00       Kolos Kovalivka U21 vs Oleksandria U21

5/12/2020   23h00       Olimpik Donetsk U21 vs Rukh Vynnyky U21

Lịch thi đấu VĐQG Wales

5/12/2020   21h15       Penybont vs Caernarfon Town

5/12/2020   21h30       Barry Town vs Flint Town Utd

5/12/2020   21h30       Haverfordwest vs Cefn Druids AFC

5/12/2020   21h30       Cardiff Metropolitan vs Bala Town

Lịch thi đấu VĐQG Áo

5/12/2020   20h30       Hartberg vs Rapid Wien

5/12/2020   20h30       Lask vs SV Ried

5/12/2020   20h30       Austria Wien vs Sturm Graz

5/12/2020   20h30       SCR Altach vs St.Polten

5/12/2020   20h30       Wattens vs Wolfsberger AC

5/12/2020   20h30       Admira vs RB Salzburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

5/12/2020   20h30       Dornbirn vs Austria Wien II

6/12/2020   02h25       Liefering vs Vorwarts Steyr

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

5/12/2020   22h00       Vejle vs Midtjylland

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

5/12/2020   20h00       Fremad Amager vs Viborg

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

5/12/2020   12h00       Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus

5/12/2020   12h00       Shimizu S-Pulse vs Kawasaki Fro.

5/12/2020   12h00       Consa. Sapporo vs Cerezo Osaka

5/12/2020   14h00       Yokohama FC vs Sagan Tosu

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

5/12/2020   18h00       Tochigi SC vs Thespa Kusatsu

5/12/2020   18h00       Renofa Yamaguchi vs Giravanz Kita.

5/12/2020   18h00       Jubilo Iwata vs Omiya Ardija

5/12/2020   18h00       JEF United Chiba vs Ventforet Kofu

5/12/2020   18h00       Avispa Fukuoka vs Zweigen Kan.

5/12/2020   18h00       Ehime FC vs Kyoto Sanga

5/12/2020   18h00       Mito Hollyhock vs Tokushima Vortis

5/12/2020   18h00       Machida Zelvia vs Tokyo Verdy

5/12/2020   18h00       Ryukyu vs Okayama

5/12/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Montedio Yama.

5/12/2020   18h00       Matsumoto Yama. vs Alb. Niigata (JPN)

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

5/12/2020   11h00       Grulla Morioka vs Roas. Kumamoto

5/12/2020   11h00       Blaublitz Akita vs FC Imabari

5/12/2020   12h00       Cerezo Osaka U23 vs Fujieda MYFC

5/12/2020   12h00       Kataller Toyama vs Kamatamare San.

5/12/2020   12h00       Kagoshima vs Fukushima Utd

5/12/2020   13h00       FC Gifu vs Gainare Tottori

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

5/12/2020   12h00       Gimhae City vs Gyeongju KHNP

Lịch thi đấu Cúp Trung Quốc

5/12/2020   18h35       Jiangsu Suning vs Tianjin Teda

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

5/12/2020   19h30       Dhamak vs Al Ahli (KSA)

5/12/2020   21h35       Al Baten vs Al Taawon (KSA)

5/12/2020   21h45       Al Faisaly (KSA) vs Al Ain (KSA)

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

5/12/2020   19h15       Ohud Medina vs Al Feiha

5/12/2020   21h25       Al Nahda (KSA) vs Al Tai

5/12/2020   21h30       Hajer vs Al Nojoom

5/12/2020   22h15       Jeddah Club vs Arar FC

5/12/2020   22h25       Sahel (KSA) vs Al Thuqbah

Lịch thi đấu VĐQG Iran

5/12/2020   22h30       Teraktor Sazi vs Foolad Khozestan

5/12/2020   22h30       Naft M. Soleyman vs Sepahan

5/12/2020   22h30       Gol Gohar vs Peykan

5/12/2020   22h30       Nassaji Mazandaran vs Persepolis

5/12/2020   22h30       Esteghlal Tehran vs Sanat Naft

5/12/2020   22h30       Aluminium Arak vs Machine Sazi

5/12/2020   22h30       SaiPa Karadj vs Mes Rafsanjan

5/12/2020   22h30       Zobahan vs Shahr Khodrou

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

5/12/2020   21h00       Wihdat vs Al Aqaba SC

5/12/2020   23h30       Ma’an SC vs Ramtha

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

6/12/2020   07h00       Wanderers SC vs Wellington Phoenix (R)

6/12/2020   07h30       Hawke’s Bay vs Canterbury

6/12/2020   10h00       Team Wellington vs Auckland City

6/12/2020   10h00       Eastern Suburbs (NZL) vs Waitakare Utd

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

5/12/2020   20h30       Al Arabi (QAT) vs Al Rayyan

5/12/2020   20h30       Al Duhail SC vs Al Rayyan

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

5/12/2020   16h30       Hougang Utd vs Alb. Niigata (SIN)

5/12/2020   16h30       Tanjong Pagar vs Young Lions

5/12/2020   16h30       Lion City Sailors vs Balestier Kh.

5/12/2020   16h30       Tampines Rovers vs Geylang Intl

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

6/12/2020   03h10       Nueva Chicago vs Alvarado MDP

6/12/2020   03h10       Estudiantes BsAs vs Estudiantes Rio Cuarto

6/12/2020   03h10       Gim.Mendoza vs Sarmiento Junin

6/12/2020   03h10       Villa Dalmine vs Deportivo Riestra

6/12/2020   03h10       All Boys vs Ramon Santamarina

6/12/2020   03h10       Quilmes vs Gimnasia Jujuy

6/12/2020   04h00       San Martin SJ vs Barracas Central

6/12/2020   05h10       Belgrano vs Ind.Rivadavia

6/12/2020   05h10       CA Platense vs Deportivo Moron

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

6/12/2020   03h00       Botafogo/RJ vs Flamengo/RJ

6/12/2020   05h00       Bahia/BA vs Ceara/CE

6/12/2020   05h00       Fluminense/RJ vs Atletico/PR

6/12/2020   07h00       Coritiba/PR vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

6/12/2020   02h00       CSA/AL vs America/MG

6/12/2020   02h00       Cuiaba/MT vs Botafogo/SP

6/12/2020   02h00       Sampaio Correa/MA vs CRB/AL

6/12/2020   02h00       Cruzeiro/MG vs Brasil Pelotas/RS

6/12/2020   02h00       Juventude/RS vs Chapecoense

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

6/12/2020   03h00       Huachipato vs Colo Colo

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

5/12/2020   20h00       Puerto Montt vs San Luis Qui.

6/12/2020   05h15       Rangers Talca vs Dep. Copiapo

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

6/12/2020   03h00       Once Caldas vs Boyaca Chico

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

6/12/2020   03h00       Dep.Quindio vs Llaneros FC

6/12/2020   03h00       Bogota FC vs Valledupar

6/12/2020   03h00       Cortulua vs Leones FC

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

6/12/2020   03h15       Orense SC vs Delfin SC

6/12/2020   05h30       Macara vs SD Aucas

6/12/2020   08h00       Catolica Quito vs LDU Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

6/12/2020   04h30       General Diaz vs River Plate (PAR)

6/12/2020   06h45       Sportivo Luqueno vs Libertad

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

6/12/2020   10h05       Club Leon vs Chivas Guad.

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

6/12/2020   06h00       Morelia vs Tlaxcala FC

6/12/2020   08h00       Tampico Madero vs Mineros de Zac.

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

5/12/2020   20h00       JS Saoura vs USM Alger

5/12/2020   20h00       US Biskra vs Hussein Dey

5/12/2020   21h00       ES Setif vs RC Relizane

5/12/2020   22h00       ASO Chlef vs WA Tlemcen

Bài viết cùng chuyên mục