Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 4/11/2020 rạng sáng ngày 5/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 4/11/2020 rạng sáng ngày 5/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 4/11/2020 rạng sáng ngày 5/11/2020

Lịch thi đấu VĐQG Italia

4/11/2020   22h59       Genoa vs Torino

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

5/11/2020   00h55       Istanbul BB vs Man Utd

5/11/2020   00h55       Zenit vs Lazio

5/11/2020   03h00       Leipzig vs PSG

5/11/2020   03h00       Ferencvaros vs Juventus

5/11/2020   03h00       Barcelona vs Dinamo Kiev

5/11/2020   03h00       Club Brugge vs B.Dortmund

5/11/2020   03h00       Chelsea vs Rennes

5/11/2020   03h00       Sevilla vs Krasnodar

Lịch thi đấu Copa Sudamericana

5/11/2020   05h15       Defensa YJ vs Sportivo Luqueno

5/11/2020   05h15       Huachipato vs CA Fenix

5/11/2020   05h15       CA River Plate (URU) vs Atl. Nacional

5/11/2020   07h30       Deportivo Cali vs Millonarios

5/11/2020   07h30       CA Penarol vs Velez Sarsfield

5/11/2020   07h30       Caracas vs Vasco DG/RJ

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

5/11/2020   02h00       Reading vs Preston North End

5/11/2020   02h00       Watford vs Stoke City

5/11/2020   02h45       Rotherham Utd vs Luton Town

5/11/2020   02h45       Nottingham Forest vs Coventry

5/11/2020   02h45       Birmingham vs Wycombe

5/11/2020   02h45       Derby County vs QPR

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

5/11/2020   02h45       Casertana vs Foggia

5/11/2020   02h45       Livorno vs Juventus U23

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

5/11/2020   01h30       B.Dortmund II vs Preussen Munster

5/11/2020   01h30       Sportfreunde Lotte vs Bergisch Gladbach

5/11/2020   01h30       FC Koln II vs SV Straelen

5/11/2020   01h30       Essen vs Rodinghausen

5/11/2020   01h30       Wiedenbruck vs Schalke 04 II

5/11/2020   01h30       Wegberg-Beeck vs Wuppertaler

5/11/2020   01h30       Lippstadt vs Fort.Dusseldorf II

5/11/2020   01h30       RW Ahlen vs Fortuna Koln

5/11/2020   01h30       A.Aachen vs Homberg

Lịch thi đấu Cúp Nga

4/11/2020   14h00       SKA-Khabarovsk vs Rubin Kazan

Lịch thi đấu VĐQG Albania

4/11/2020   20h00       Skenderbeu vs KF Tirana

4/11/2020   20h00       Kastrioti Kruje vs Kukesi

4/11/2020   20h00       Apolonia Fier vs Teuta Durres

4/11/2020   20h00       Partizani Tirana vs Bylis Ballsh

4/11/2020   20h00       KF Laci vs Vllaznia Shkoder

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

4/11/2020   18h30       Van Yerevan vs Lori Vanadzor

4/11/2020   21h00       Urartu vs Pyunik

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

4/11/2020   22h15       Pas Giannina vs Larissa

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

5/11/2020   02h45       Shamrock Rovers vs St. Patrick’s

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

4/11/2020   18h00       BFC Daugava vs Ventspils

4/11/2020   19h00       FK Liepaja vs Spartaks Jurmala

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

5/11/2020   02h00       FK Jerezo vs Decic Tuzi

5/11/2020   02h00       Iskra Danilo vs Sutjeska

5/11/2020   02h00       Buducnost vs FK Podgorica

5/11/2020   02h00       OFK Petrovac vs OFK Titograd

5/11/2020   02h00       Rudar vs Zeta

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

5/11/2020   01h00       Odd Grenland vs Viking

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

4/11/2020   23h30       Haka vs IFK Mariehamn

4/11/2020   23h30       Helsinki vs Inter Turku

4/11/2020   23h30       Lahti vs HIFK

4/11/2020   23h30       RoPS Rovaniemi vs Seinajoen JK

4/11/2020   23h30       TPS Turku vs KuPS

4/11/2020   23h30       Ilves vs Honka

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

5/11/2020   00h00       Luzern vs Sion

Lịch thi đấu Cúp Áo

5/11/2020   00h00       SVG Reichenau vs Blau Weiss Linz

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

4/11/2020   18h00       Renofa Yamaguchi vs Thespa Kusatsu

4/11/2020   18h00       JEF United Chiba vs Ehime FC

4/11/2020   18h00       Ventforet Kofu vs Ryukyu

4/11/2020   18h00       Montedio Yama. vs Alb. Niigata (JPN)

4/11/2020   18h00       Kyoto Sanga vs Okayama

4/11/2020   18h00       Tokushima Vortis vs Jubilo Iwata

4/11/2020   18h00       Mito Hollyhock vs Avispa Fukuoka

4/11/2020   18h00       Tokyo Verdy vs Zweigen Kan.

4/11/2020   18h00       Giravanz Kita. vs Omiya Ardija

4/11/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Machida Zelvia

4/11/2020   18h00       Matsumoto Yama. vs Tochigi SC

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

4/11/2020   17h00       Yokohama SCC vs FC Gifu

4/11/2020   17h00       Cerezo Osaka U23 vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

4/11/2020   13h30       Shaanxi Changan vs Nantong Zhiyun

4/11/2020   14h00       Beijing BG vs Shenyang Urban

4/11/2020   14h00       Meizhou Hakka vs Taizhou Yuanda

4/11/2020   17h00       Jiangxi Liansheng vs Nei Mongol

4/11/2020   18h35       Beijing Renhe vs Sichuan Jiuniu

4/11/2020   18h35       Zhejiang Greentown vs Chengdu Better City

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

4/11/2020   18h45       Alb. Niigata (SIN) vs DPMM FC

Lịch thi đấu VĐQG UAE

4/11/2020   21h00       Ittihad Kalba vs Al Wasl

4/11/2020   21h00       Khorfakkan vs Al Wahda(UAE)

5/11/2020   00h00       Al Shabab (UAE) vs Hatta

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

4/11/2020   18h00       HL Hà Tĩnh vs TP.HCM

4/11/2020   19h15       Hà Nội FC vs Sài Gòn FC

Lịch thi đấu Cúp Brazil

5/11/2020   03h59       Cuiaba/MT vs Botafogo/RJ

5/11/2020   03h59       Ceara/CE vs Santos/SP

5/11/2020   03h59       America/MG vs Corinthians/SP

5/11/2020   03h59       Flamengo/RJ vs Atletico/PR

5/11/2020   03h59       Internacional/RS vs Atletico/GO

5/11/2020   03h59       Juventude/RS vs Gremio/RS

5/11/2020   03h59       Palmeiras/SP vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

4/11/2020   21h00       Dep. Copiapo vs Deportes Valdivia

4/11/2020   21h00       Nublense vs Melipilla

4/11/2020   23h30       San Luis Qui. vs CD Magallanes

4/11/2020   23h30       Temuco vs Puerto Montt

5/11/2020   00h00       San Marcos A. vs Cobreloa

5/11/2020   04h00       Deportes Santa Cruz vs U. San Felipe

5/11/2020   04h30       San.Morning vs Barnechea

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

5/11/2020   04h00       Yaracuyanos vs Dep.Guaira

5/11/2020   07h00       Trujillanos vs Carabobo

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

5/11/2020   06h00       Tlaxcala FC vs Tampico Madero

5/11/2020   08h05       Tepatitlan FC vs Cancun FC

5/11/2020   10h05       Mineros de Zac. vs Correcaminos

Lịch thi đấu Cúp Mexico

5/11/2020   09h35       Monterrey vs Club Tijuana

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

5/11/2020   00h30       Amazulu vs Black Leopards

5/11/2020   00h30       SuperSport Utd vs Stellenbosch FC

5/11/2020   00h30       Baroka FC vs Golden Arrows

5/11/2020   00h30       Cape Town City vs Mamelodi Sun.

5/11/2020   00h30       Tshakhuma TM vs Moroka Swallows

5/11/2020   00h30       Kaizer Chiefs vs TS Galaxy

Bài viết cùng chuyên mục