Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 31/10/2020  rạng sáng ngày 1/11/2020

139
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 31/10/2020  rạng sáng ngày 1/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 31/10/2020  rạng sáng ngày 1/11/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Á

31/10/2020   18h00    Melb. Victory vs FC Seoul

31/10/2020   18h00    Beijing Guoan vs Chiangrai Utd

nhà cái fabet

31/10/2020   19h05    Perth Glory vs FC Tokyo

31/10/2020   20h00    Sh. Shenhua vs Ulsan Hyundai

nhà cái nbet

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

31/10/2020   19h30    Sheffield Utd vs Man City

31/10/2020   22h00    Burnley vs Chelsea

1/11/2020   00h30       Liverpool vs West Ham Utd

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

31/10/2020   19h30    Bristol City vs Norwich

31/10/2020   22h00    Swansea City vs Blackburn Rovers

31/10/2020   22h00    Bournemouth vs Derby County

31/10/2020   22h00    Wycombe vs Sheffield Wed.

31/10/2020   22h00    Barnsley vs Watford

31/10/2020   22h00    Luton Town vs Brentford

31/10/2020   22h00    Middlesbrough vs Nottingham Forest

31/10/2020   22h00    Millwall vs Huddersfield

31/10/2020   22h00    Preston North End vs Birmingham

31/10/2020   22h00    QPR vs Cardiff City

31/10/2020   22h00    Stoke City vs Rotherham Utd

Lịch thi đấu League One

31/10/2020   22h00    Rochdale vs Bristol Rovers

31/10/2020   22h00    Fleetwood Town vs Oxford Utd

31/10/2020   22h00    Peterborough Utd vs Shrewsbury

31/10/2020   22h00    Accrington vs Plymouth Argyle

31/10/2020   22h00    Swindon vs Hull City

31/10/2020   22h00    Milton Keynes Dons vs Wimbledon

31/10/2020   22h00    Burton Albion vs Blackpool

31/10/2020   22h00    Doncaster Rovers vs Lincoln

31/10/2020   22h00    Gillingham vs Sunderland

31/10/2020   22h00    Ipswich vs Crewe Alexandra

31/10/2020   22h00    Portsmouth vs Charlton Athletic

31/10/2020   22h00    Wigan vs Northampton

Lịch thi đấu League Two

31/10/2020   22h00    Southend vs Port Vale

31/10/2020   22h00    Tranmere Rovers vs Morecambe

31/10/2020   22h00    Salford City vs Oldham

31/10/2020   22h00    Newport vs Harrogate Town

31/10/2020   22h00    Barrow vs Bradford City

31/10/2020   22h00    Crawley Town vs Cambridge Utd

31/10/2020   22h00    Exeter City vs Carlisle

31/10/2020   22h00    Cheltenham vs Forest Green

31/10/2020   22h00    Leyton Orient vs Bolton

31/10/2020   22h00    Mansfield vs Walsall

31/10/2020   22h00    Stevenage vs Grimsby

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

31/10/2020   20h00    Real Madrid vs Huesca

31/10/2020   22h00    Athletic Bilbao vs Sevilla

1/11/2020   00h30       Osasuna vs Atletico Madrid

1/11/2020   03h00       Alaves vs Barcelona

Lịch thi đấu VĐQG Italia

31/10/2020   21h00    Crotone vs Atalanta

1/11/2020   00h00       Inter Milan vs Parma

1/11/2020   02h45       Bologna vs Cagliari

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

31/10/2020   21h00    Venezia vs Empoli

31/10/2020   21h00    Salernitana vs Reggiana

31/10/2020   21h00    Frosinone vs Cremonese

31/10/2020   21h00    Ascoli vs Pordenone

31/10/2020   21h00    Brescia vs Virtus Entella

31/10/2020   21h00    Chievo vs Cosenza

31/10/2020   21h00    Cittadella vs Monza

31/10/2020   21h00    Vicenza vs Pisa

31/10/2020   21h00    Reggina vs SPAL 1907

31/10/2020   21h00    Lecce vs Pescara

Lịch thi đấu VĐQG Đức

31/10/2020   21h30    Augsburg vs Mainz

31/10/2020   21h30    A.Bielefeld vs B.Dortmund

31/10/2020   21h30    Ein.Frankfurt vs Wer.Bremen

31/10/2020   21h30    FC Koln vs Bayern Munich

1/11/2020   00h30       M.gladbach vs Leipzig

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

31/10/2020   19h00    Erzgebirge Aue vs Holstein Kiel

31/10/2020   19h00    Ein.Braunschweig vs Nurnberg

31/10/2020   19h00    Osnabruck vs Sandhausen

31/10/2020   19h00    Paderborn 07 vs Jahn Regensburg

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

31/10/2020   20h00    Munchen 1860 vs Duisburg

31/10/2020   20h00    Uerdingen vs Saarbrucken

31/10/2020   20h00    Verl vs Zwickau

31/10/2020   20h00    Waldhof Man. vs Magdeburg

31/10/2020   20h00    Hallescher vs Unterhaching

31/10/2020   20h00    Dynamo Dresden vs Meppen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

31/10/2020   20h00    Rehden vs SSV Jeddeloh

31/10/2020   20h00    Atlas Delmenhorst vs Wolfsburg II

31/10/2020   20h00    Wer.Bremen II vs Hannover II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

31/10/2020   20h00    Memmingen vs Schweinfurt

31/10/2020   20h00    Illertissen vs Greuther Furth II

31/10/2020   20h00    Nurnberg II vs TSV Aubstadt

31/10/2020   20h00    SpVgg Bayreuth vs VfB Eichstatt

31/10/2020   20h00    VfR Garching vs Heimstetten

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

31/10/2020   20h00    Mainz II vs Homburg

31/10/2020   20h00    Astoria Walldorf vs Koblenz

31/10/2020   20h00    TSV Steinbach vs SSV Ulm

31/10/2020   20h00    Aalen vs Elversberg

31/10/2020   20h00    FSV Frankfurt vs Pirmasens

31/10/2020   20h00    Bahlinger vs Hessen Kassel

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

31/10/2020   20h00    Rodinghausen vs Sportfreunde Lotte

31/10/2020   20h00    Schalke 04 II vs Essen

31/10/2020   20h00    Fortuna Koln vs B.Dortmund II

31/10/2020   20h00    M.gladbach II vs Bonner SC

31/10/2020   20h00    Bergisch Gladbach vs FC Koln II

31/10/2020   20h00    Fort.Dusseldorf II vs RW Ahlen

31/10/2020   20h00    SV Straelen vs A.Aachen

31/10/2020   20h00    Homberg vs Wuppertaler

31/10/2020   20h00    Lippstadt vs Wegberg-Beeck

31/10/2020   20h00    Oberhausen vs Wiedenbruck

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

31/10/2020   23h00    Rennes vs Stade Brestois

1/11/2020   03h00       Nantes vs PSG

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

31/10/2020   21h00    Paris FC vs Caen

1/11/2020   01h00       Niort vs Grenoble

1/11/2020   01h00       Rodez vs Auxerre

1/11/2020   01h00       Chambly vs Dunkerque

1/11/2020   01h00       Ajaccio vs Troyes

1/11/2020   01h00       Guingamp vs Sochaux

1/11/2020   01h00       Le Havre vs Pau FC

1/11/2020   01h00       Nancy vs Chateauroux

1/11/2020   01h00       Valenciennes vs Clermont

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

31/10/2020   22h00    Hamilton vs Aberdeen

31/10/2020   22h00    Celtic vs St. Mirren

31/10/2020   22h00    Dundee Utd vs Ross County

31/10/2020   22h00    Hibernian vs St. Johnstone

31/10/2020   22h00    Kilmarnock vs Rangers

31/10/2020   22h00    Livingston vs Motherwell

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

31/10/2020   22h00    Greenock Morton vs Ayr Utd

31/10/2020   22h00    Dundee vs Raith Rovers

31/10/2020   22h00    Dunfermline vs Queen of South

31/10/2020   22h00    Hearts vs Alloa Athletic

31/10/2020   22h00    Inverness C.T. vs Arbroath

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

31/10/2020   22h00    Forfar Athletic vs Montrose

31/10/2020   22h00    Cove Rangers vs Partick Thistle

31/10/2020   22h00    Clyde vs Peterhead

31/10/2020   22h00    Dumbarton vs Airdrieonians

31/10/2020   22h00    Falkirk vs East Fife

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

31/10/2020   22h30    Belenenses vs SC Farense

1/11/2020   01h00       Rio Ave vs Moreirense

1/11/2020   03h30       Maritimo vs Nacional Madeira

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

31/10/2020   18h00    SC Covilha vs Porto B

31/10/2020   22h00    Academica Coim vs UD Oliveirense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

1/11/2020   00h45       Ajax vs Fortuna Sittard

1/11/2020   02h00       Groningen vs VVV Venlo

1/11/2020   02h00       Twente vs Zwolle

1/11/2020   03h00       AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

31/10/2020   20h00    Go Ahead Eagles vs SBV Excelsior

31/10/2020   22h30    Roda JC vs Den Bosch

Lịch thi đấu VĐQG Nga

31/10/2020   18h00    Rubin Kazan vs Arsenal-Tula

31/10/2020   20h30    Spartak Moscow vs Rostov

31/10/2020   20h30    Akhmat Groznyi vs Krasnodar

31/10/2020   23h00    PFC Sochi vs Lok. Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

31/10/2020   18h30    Gandzasar vs Van Yerevan

31/10/2020   21h00    Pyunik vs Ararat Y

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

31/10/2020   21h00    Gabala FC vs Sabah FK

31/10/2020   21h00    Zire IK vs Səbail FK

Lịch thi đấu Cúp Ba Lan

31/10/2020   18h30    Swit Skolwin vs Cracovia Krakow

31/10/2020   19h00    Unia Janikowo vs LKS Lodz

31/10/2020   21h30    Olimpia Grudz. vs Lechia GD

31/10/2020   23h00    Pogon Siedlce vs Radomiak Radom

1/11/2020   00h30       Stal Mielec vs Piast Gliwice

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

31/10/2020   20h00    FK Krupa vs FK Tuzla City

31/10/2020   23h00    Siroki Brijeg vs Olimpik Sarajevo

31/10/2020   23h00    Zrinjski vs Velez Mostar

1/11/2020   01h00       Zeljeznicar vs Radnik Bijeljina

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

31/10/2020   21h30    Slavia Sofia vs Botev Plovdiv

31/10/2020   23h45    Beroe vs Arda Kardzhali

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

31/10/2020   22h00    Cliftonville vs Carrick Rangers

31/10/2020   22h00    Coleraine vs Glentoran

31/10/2020   22h00    Glenavon vs Dungannon Swi.

31/10/2020   22h00    Warrenpoint Town vs Portadown FC

31/10/2020   22h00    Larne vs Ballymena Utd

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

31/10/2020   22h15    Beerschot-Wilrijk vs OH Leuven

1/11/2020   00h30       Charleroi vs Cercle Brugge

1/11/2020   02h45       Club Brugge vs KV Mechelen

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

1/11/2020   02h45       Westerlo vs Union Saint-Gilloise

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

1/11/2020   01h00       Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb

1/11/2020   01h00       Istra 1961 vs Hajduk Split

1/11/2020   01h00       HNK Gorica vs NK Varazdin

1/11/2020   01h00       Slaven Belupo vs NK Osijek

1/11/2020   01h00       Sibenik vs HNK Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

31/10/2020   18h00    Paide Linname. vs Kuressaare

31/10/2020   18h00    Tallinna Kalev vs Trans Narva

31/10/2020   21h00    Levadia T. vs Tammeka Tartu

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

1/11/2020   00h00       Ujpest vs MTK Budapest

1/11/2020   00h00       MOL Fehervar FC vs Ferencvaros

1/11/2020   00h00       Puskas Akademia vs Zalaegerzseg

1/11/2020   00h00       Varda SE vs Diosgyori

1/11/2020   00h00       Budafoki MTE vs Paksi

1/11/2020   00h00       Budapest Honved vs Mezokovesdi SE

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

31/10/2020   20h00    Olympiakos vs Apollon Smirnis

31/10/2020   22h15    Atromitos vs Pas Giannina

31/10/2020   22h15    Volos NFC vs Larissa

1/11/2020   00h30       Lamia FC vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

31/10/2020   21h00    IA Akranes vs Fjolnir

31/10/2020   21h00    Valur Rey. vs Hafnarfjordur

31/10/2020   21h00    HK Kopavogur vs KA Akureyri

31/10/2020   21h00    KR Reykjavik vs Grotta

31/10/2020   21h00    Stjarnan vs Breidablik

31/10/2020   21h00    Vikingur Rey. vs Fylkir

Lịch thi đấu VĐQG Israel

1/11/2020   00h00       Ashdod vs Hap. Beer Sheva

1/11/2020   00h00       Hapoel Haifa vs Maccabi Haifa

1/11/2020   00h00       Hapoel Kfar Saba vs Bnei Sakhnin

1/11/2020   00h00       Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya

1/11/2020   00h00       Hapoel Tel Aviv vs Maccabi P.Tikva

1/11/2020   00h00       Hapoel Hadera vs Maccabi TA

1/11/2020   00h00       HIK Shmona vs Bnei Yehuda

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

31/10/2020   16h00    FK Kyzylzhar vs Zhetysu Taldykorgan

31/10/2020   16h00    Okzhetpes vs FK Taraz

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

31/10/2020   22h00    Zalgiris vs Suduva

31/10/2020   22h00    Kauno Zalgiris vs FK Riteriai

31/10/2020   22h00    FK Panevezys vs Banga

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

31/10/2020   22h00    Dudelange vs Rodange 91

31/10/2020   22h00    Wiltz vs Swift Hesperange

31/10/2020   22h00    Progres Niedercorn vs Mondorf-les.

31/10/2020   22h00    Racing Union vs Jeunesse Esch

31/10/2020   22h00    RM Hamm Benfica vs Hostert

31/10/2020   22h00    UNA Strassen vs Differdange

31/10/2020   22h00    UT Petange vs Etzella Ettelbruc

31/10/2020   22h00    Fola Esch vs Victoria Rosport

Lịch thi đấu VĐQG Malta

31/10/2020   20h00    Floriana vs Birkirkara

31/10/2020   20h00    Tarxien Rainbows vs Gudja United

31/10/2020   22h15    Hamrun Spartans vs Gzira Utd

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

31/10/2020   22h00    Speranta vs Codru Lozova FC

31/10/2020   22h00    Dinamo-Auto vs Milsami

31/10/2020   22h00    Petrocub vs Sheriff Tiraspol

31/10/2020   22h00    CSCT Buiucani vs Sfintul Gheorghe

31/10/2020   22h00    FC Floresti vs Zimbru

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

1/11/2020   02h00       OFK Titograd vs Rudar

1/11/2020   02h00       Decic Tuzi vs Iskra Danilo

1/11/2020   02h00       FK Podgorica vs OFK Petrovac

1/11/2020   02h00       Zeta vs FK Jerezo

1/11/2020   02h00       Sutjeska vs Buducnost

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

31/10/2020   21h00    TPS Turku vs Seinajoen JK

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

31/10/2020   23h30    KTP Kotka vs AC Kajaani

31/10/2020   23h30    MuSa Pori vs Jaro

31/10/2020   23h30    SJK Akatemia vs Mypa

31/10/2020   23h30    Gnistan vs KPV Kokkola

31/10/2020   23h30    EIF Ekenas vs AC Oulu

31/10/2020   23h30    MP Mikkeli vs VPS Vaasa

Lịch thi đấu VĐQG Romania

31/10/2020   17h30    Aca. Clinceni vs Sepsi OSK

1/11/2020   00h00       Botosani vs UTA Arad

1/11/2020   02h30       Hermannstadt vs FC Uni.Craiova

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

31/10/2020   19h00    Indija vs FK Metalac GM

31/10/2020   21h00    FK Rad vs Zlatibor Cajetina

31/10/2020   21h00    Cukaricki vs Novi Pazar

31/10/2020   21h00    FK Vozdovac vs Backa Topola

31/10/2020   23h00    Partizan vs Macva Sabac

1/11/2020   00h00       Javor Ivanjica vs Radnicki Nis

1/11/2020   00h00       Napredak vs Spartak Subotica

1/11/2020   00h00       Mladost Lucani vs Proleter NS

1/11/2020   00h00       Radnik Surdulica vs Crvena Zvezda

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

31/10/2020   23h00    Spartak Trnava vs Zemplin Michalovce

31/10/2020   23h00    Sered vs Dunajska Stred

31/10/2020   23h00    Slo. Bratislava vs Nitra

31/10/2020   23h00    FK Pohronie vs Zlate Moravce

31/10/2020   23h00    MSK Zilina vs Senica

31/10/2020   23h00    Trencin vs Ruzomberok

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

1/11/2020   00h00       CM Celje vs Aluminij

1/11/2020   00h00       Maribor vs Domzale

1/11/2020   00h00       Gorica vs NK Bravo

1/11/2020   00h00       Tabor Sezana vs Mura

1/11/2020   00h00       O.Ljubljana vs Koper

Lịch thi đấu VĐQG Séc

31/10/2020   23h00    Banik Ostrava vs Slovan Liberec

31/10/2020   23h00    Pardubice vs Sigma Olomouc

31/10/2020   23h00    Jablonec vs Bohemians 1905

31/10/2020   23h00    Slavia Praha vs Brno

31/10/2020   23h00    C. Budejovice vs Vik.Plzen

31/10/2020   23h00    Slovacko vs Opava

31/10/2020   23h00    Pribram vs Mlada Boleslav

31/10/2020   23h00    MFk Karvina vs Zlin

31/10/2020   23h00    Teplice vs Sparta Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

31/10/2020   21h00    Jihlava vs Varnsdorf

31/10/2020   21h00    Vik.Zizkov vs Dukla Praha

31/10/2020   21h00    Slavoj Vysehrad vs Sellier&Bellot Vlasim

31/10/2020   21h00    Taborsko vs SK Lisen

31/10/2020   21h00    MFK Chrudim vs FK Blansko

31/10/2020   21h00    Usti & Labem vs Fotbal Trinec

Lịch thi đấu U19 Séc

31/10/2020   16h30    Banik Ostrava U19 vs Sparta Praha U19

31/10/2020   18h00    Slovacko U19 vs Pardubice U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

31/10/2020   21h00    AEL Limassol vs Ermis Aradippou

31/10/2020   23h30    Apoel FC vs Apollon Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

31/10/2020   17h30    Genclerbirligi vs Gaziantep B.B

31/10/2020   20h00    Goztepe vs Alanyaspor

31/10/2020   23h00    Galatasaray vs Ankaragucu

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

31/10/2020   17h30    Giresunspor vs Umraniyespor

31/10/2020   20h00    Bursaspor vs Boluspor

31/10/2020   20h00    Menemen Bld vs Osmanlispor

31/10/2020   23h00    Altinordu SK vs Bandirmaspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

1/11/2020   01h00       Luzern vs Sion

1/11/2020   01h00       Lausanne Sports vs Vaduz

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

31/10/2020   23h30    Chiasso vs Wil 1900

1/11/2020   01h00       Schaffhausen vs SC Kriens

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

1/11/2020   01h00       Sirius vs Kalmar

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

31/10/2020   19h00    Kolos Kovalivka vs Olimpik Donetsk

31/10/2020   22h00    PFK Aleksandriya vs Desna Chernigiv

1/11/2020   00h30       SK Dnipro-1 vs Dinamo Kiev

Lịch thi đấu U21 Ukraine

31/10/2020   18h00    FC Lviv U21 vs Vorskla U21

31/10/2020   18h00    FC Mynai U21 vs Rukh Vynnyky U21

31/10/2020   18h00    Inhulets Petrove U21 vs Zorya U21

Lịch thi đấu VĐQG Wales

31/10/2020   21h30    Connah’s QN vs The New Saints

Lịch thi đấu VĐQG Áo

31/10/2020   20h30    Hartberg vs Austria Wien

31/10/2020   20h30    RB Salzburg vs Wattens

31/10/2020   20h30    Sturm Graz vs Lask

31/10/2020   20h30    St.Polten vs SV Ried

31/10/2020   20h30    Admira vs Wolfsberger AC

31/10/2020   20h30    Rapid Wien vs SCR Altach

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

31/10/2020   18h00    Blau Weiss Linz vs Rapid Wien II

31/10/2020   20h30    Austria Klagenfurt vs SKU Amstetten

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

31/10/2020   22h00    Nordsjaelland vs Midtjylland

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

31/10/2020   19h00    Esbjerg FB vs Fredericia

31/10/2020   21h00    Hobro I.K. vs Fremad Amager

Lịch thi đấu Aus Queensland

31/10/2020   14h30    Brisbane City vs Capalaba

31/10/2020   15h30    Brisbane Roar U21 vs Gold Coast Knights

31/10/2020   15h30    Brisbane Strikers vs Peninsula Power

31/10/2020   16h00    Redlands Utd vs Gold Coast Utd

31/10/2020   16h30    Eastern Suburbs vs Moreton Bay Utd

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

31/10/2020   17h30    Adelaide Utd U21 vs Adelaide Olympic

31/10/2020   17h30    Adelaide Raiders vs Croydon Kings

31/10/2020   17h30    Campbelltown City vs Modbury Jets

31/10/2020   17h30    Para Hills Knights vs Cumberland Utd

31/10/2020   17h30    Ade. Blue Eagles vs Metro Stars

31/10/2020   17h30    Adelaide Comets vs Adelaide City

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

31/10/2020   11h00    Vegalta Sendai vs Sanf Hiroshima

31/10/2020   12h00    Oita Trinita vs Urawa Red

31/10/2020   13h00    Shonan Bellmare vs Yokohama FC

31/10/2020   14h00    Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse

31/10/2020   15h00    Kashima Antlers vs Nagoya Grampus

31/10/2020   16h00    Kawasaki Fro. vs FC Tokyo

31/10/2020   17h00    Gamba Osaka vs Consa. Sapporo

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

31/10/2020   11h00    Yokohama SCC vs Grulla Morioka

31/10/2020   11h00    Gainare Tottori vs Cerezo Osaka U23

31/10/2020   11h00    Blaublitz Akita vs Vanraure Hachinohe

31/10/2020   13h00    Nagano Parceiro vs Kataller Toyama

31/10/2020   13h00    FC Gifu vs Sagamihara

31/10/2020   13h00    Kagoshima vs FC Imabari

31/10/2020   17h00    Roas. Kumamoto vs Azul Claro Numazu

Lịch thi đấu Japan Football League

31/10/2020   11h00    MIO Biwako vs Verspah Oita

31/10/2020   11h00    Matsue City vs Nara Club

31/10/2020   11h00    Reinmeer Aomori vs Veertien Mie

31/10/2020   11h00    Tokyo Musashino vs Maruyasu Okazaki

31/10/2020   11h00    Kochi United SC vs Tegevajaro Miyazaki

Lịch thi đấu Nữ Nhật

31/10/2020   11h00    Nojima Stella nữ vs Alb. Niigata Nữ

31/10/2020   12h00    JEF United Nữ vs NTV Beleza Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

31/10/2020   13h00    Gangwon vs Suwon Bluewings

31/10/2020   13h00    Seongnam Ilhwa Ch. vs Busan I’Park

31/10/2020   13h00    FC Seoul vs Incheon Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

31/10/2020   11h30    Suwon FC vs Gyeongnam

31/10/2020   14h00    Bucheon 1995 vs Chungnam Asan

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

31/10/2020   13h00    Changwon City vs Jeonju EM

31/10/2020   13h00    Hwaseong FC vs Busan Transp.

31/10/2020   13h00    Chuncheon FC vs Gyeongju Citizen

31/10/2020   13h00    Pyeongtaek FC vs Cheongju FC

31/10/2020   13h00    Gangneung City vs Daejeon Korail

31/10/2020   13h00    Gyeongju KHNP vs Mokpo City

31/10/2020   13h00    Cheonan City vs Yangju FC

31/10/2020   13h00    Gimhae City vs GimPo Citizen

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

31/10/2020   14h30    Tianjin Teda vs Dalian Yifang

31/10/2020   18h35    Shandong Luneng vs Hebei CFFC

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

31/10/2020   14h00    Taizhou Yuanda vs Kunshan FC

31/10/2020   17h00    Suzhou Dongwu vs Jiangxi Liansheng

31/10/2020   18h35    Guizhou Zhicheng vs Beijing BG

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

31/10/2020   21h50    Al Hilal vs Dhamak

31/10/2020   22h15    Abha vs Al Ettifaq

31/10/2020   23h50    Al Ittihad (KSA) vs Al Ahli (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

31/10/2020   21h00    Ramtha vs Sareeh

31/10/2020   23h30    Wihdat vs Faisaly (JOR)

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

31/10/2020   16h30    Tampines Rovers vs Alb. Niigata (SIN)

31/10/2020   19h15    DPMM FC vs Geylang Intl

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

31/10/2020   18h00    Rayong FC vs Trat FC

31/10/2020   18h00    Buriram Utd vs Muang Thong Utd

31/10/2020   18h30    Port FC vs Trat FC

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

31/10/2020   17h00    SHB Đà Nẵng vs Thanh Hóa

31/10/2020   17h00    Hải Phòng vs Quảng Nam

31/10/2020   17h00    SL Nghệ An vs Nam Định

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

31/10/2020   16h00    Bình Phước vs An Giang

31/10/2020   16h00    Bà Rịa Vũng Tàu vs Khánh Hòa

31/10/2020   16h00    Bình Định vs Phố Hiến

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

1/11/2020   02h30       Confianca/SE vs Chapecoense

1/11/2020   02h30       Oeste/SP vs Sampaio Correa/MA

1/11/2020   05h00       Operario/PR vs Botafogo/SP

1/11/2020   05h00       Avai/SC vs America/MG

1/11/2020   07h00       CSA/AL vs Nautico/PE

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

31/10/2020   21h00    Colo Colo vs Iquique

31/10/2020   23h30    Huachipato vs O Higgins

1/11/2020   02h00       Curico Unido vs Palestino

1/11/2020   04h30       Audax Italiano vs Everton CD

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

1/11/2020   03h30       Real Cartagena vs Atletico Huila

1/11/2020   03h30       Dep.Quindio vs Barranquilla

1/11/2020   03h30       Boca Juniors Cali vs Cortulua

1/11/2020   03h30       Llaneros FC vs Tigres(COL)

1/11/2020   03h30       Orsomarso vs Atletico

1/11/2020   03h30       Real San Andres vs Leones FC

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

1/11/2020   01h15       Mushuc Runa vs Tecnico Uni.

1/11/2020   03h30       Delfin SC vs Liga de Portoviejo

1/11/2020   06h00       Catolica Quito vs Independiente JT

Lịch thi đấu VĐQG Peru

31/10/2020   23h00    Cienciano vs UTC Cajamarca

1/11/2020   01h15       Uni.San Martin vs Binacional

1/11/2020   03h30       Alianza Huanuco vs Universitario

1/11/2020   06h00       Ayacucho FC vs Melgar

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

1/11/2020   04h00       Mineros Guayana vs Estu.Merida

1/11/2020   07h00       Carabobo vs Yaracuyanos

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

1/11/2020   02h37       Dallas vs Houston Dynamo

1/11/2020   07h37       Nashville FC vs Chicago Fire

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

1/11/2020   06h00       Atlas vs Puebla

1/11/2020   08h00       Pumas UNAM vs Chivas Guad.

1/11/2020   10h06       Monterrey vs Cruz Azul

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

1/11/2020   10h05       Venados vs Leones Negros UdeG

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

1/11/2020   05h30       Herediano vs Sporting (CRC)

1/11/2020   09h00       Dep. Saprissa vs Alajuelense

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

31/10/2020   20h00    Semouha Club vs FC Masr

31/10/2020   22h30    Pyramids FC vs Arab Contractors

1/11/2020   01h00       Tala’ea Al Jaish vs Ahly Cairo

nhà cái zbet