Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 30/9/2020 rạng sáng ngày 1/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 30/9/2020 rạng sáng ngày 1/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 30/9/2020 rạng sáng ngày 1/10/2020

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

1/10/2020   02h00       RB Salzburg vs Maccabi TA

1/10/2020   02h00       Midtjylland vs Slavia Praha

1/10/2020   02h00       PAOK vs Krasnodar

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

1/10/2020   02h00       Charleroi vs Lech Poznan

1/10/2020   02h00       Standard Liege vs MOL Fehervar FC

1/10/2020   02h00       Sarajevo vs Celtic

1/10/2020   02h00       Legia Wars. vs Karabakh Agdam

1/10/2020   02h00       Hap. Beer Sheva vs Vik.Plzen

1/10/2020   02h00       Kobenhavn vs HNK Rijeka

1/10/2020   02h00       Malmo vs Granada

1/10/2020   02h00       Ararat-Armenia vs Crvena Zvezda

1/10/2020   02h00       CFR Cluj vs KuPS

1/10/2020   02h00       Dundalk vs KI Klaksvik

1/10/2020   02h00       AEK Athens vs Wolfsburg

1/10/2020   02h00       Basel vs Cska Sofia

1/10/2020   02h00       Rangers vs Galatasaray

1/10/2020   02h00       Rio Ave vs AC Milan

1/10/2020   02h00       Rosenborg vs PSV Eindhoven

1/10/2020   02h00       Slovan Liberec vs Apoel FC

1/10/2020   02h00       Sporting Lisbon vs Lask

1/10/2020   02h00       Tottenham vs Maccabi Haifa

Lịch thi đấu Copa Libertadores

1/10/2020   05h15       Nacional Montevideo vs Racing Club

1/10/2020   05h15       Caracas vs Inde.Medellin

1/10/2020   05h15       Palmeiras/SP vs Bolivar

1/10/2020   07h30       Alianza Lima vs Estu.Merida

1/10/2020   07h30       Junior Barranquilla vs Barcelona SC

1/10/2020   07h30       Flamengo/RJ vs Independiente JT

1/10/2020   07h30       River Plate vs Sao Paulo/SP

Lịch thi đấu Liên Đoàn Anh

30/9/2020   23h30       Newport vs Newcastle

1/10/2020   01h00       Burnley vs Man City

1/10/2020   01h45       Brighton vs Man Utd

1/10/2020   01h45       Everton vs West Ham Utd

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

1/10/2020   00h00       Huesca vs Atletico Madrid

1/10/2020   00h00       Villarreal vs Alaves

1/10/2020   02h30       Eibar vs Elche

1/10/2020   02h30       Real Madrid vs Valladolid

Lịch thi đấu VĐQG Italia

30/9/2020   23h00       Benevento vs Inter Milan

30/9/2020   23h00       Udinese vs Spezia

1/10/2020   01h45       Lazio vs Atalanta

Lịch thi đấu Cúp Italia

1/10/2020   02h00       Ascoli vs Perugia

1/10/2020   02h00       Brescia vs Trapani

Lịch thi đấu Siêu Cúp Đức

1/10/2020   01h30       Bayern Munich vs B.Dortmund

Lịch thi đấu VĐQG Albania

30/9/2020   20h00       KF Tirana vs Bylis Ballsh

30/9/2020   20h00       Skenderbeu vs Kastrioti Kruje

30/9/2020   20h00       Kukesi vs KF Laci

30/9/2020   20h00       Apolonia Fier vs Partizani Tirana

30/9/2020   20h00       Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

30/9/2020   19h15       Shirak vs Lori Vanadzor

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

30/9/2020   23h00       Chrobry Glogow vs Gornik Leczna

1/10/2020   00h00       GKS Belchatow vs LKS Lodz

1/10/2020   00h10       Korona Kielce vs Nieciecza

1/10/2020   00h30       Odra Opole vs Resovia

1/10/2020   01h00       Sandecja vs Stomil Olsztyn

1/10/2020   01h00       Puszcza Nie. vs GKS Jastrzebie

1/10/2020   01h00       Radomiak Radom vs Miedz Legnica

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

30/9/2020   18h00       Energetik-BGU vs FK Slutsk

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

1/10/2020   02h00       OFK Titograd vs Zeta

1/10/2020   02h00       FK Podgorica vs Decic Tuzi

1/10/2020   02h00       Sutjeska vs Rudar

1/10/2020   02h00       Buducnost vs Iskra Danilo

1/10/2020   02h00       OFK Petrovac vs FK Jerezo

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

30/9/2020   23h30       Mypa vs KTP Kotka

30/9/2020   23h30       SJK Akatemia vs KPV Kokkola

30/9/2020   23h30       AC Oulu vs AC Kajaani

30/9/2020   23h30       VPS Vaasa vs Jaro

30/9/2020   23h30       EIF Ekenas vs MuSa Pori

30/9/2020   23h30       MP Mikkeli vs Gnistan

Lịch thi đấu Cúp Síp

30/9/2020   23h00       Alki Oroklini vs Ypsonas FC

30/9/2020   23h00       Digenis Morfou vs Onisilos Sotiras

Lịch thi đấu VĐQG Wales

1/10/2020   02h45       Bala Town vs The New Saints

1/10/2020   02h45       Connah’s QN vs Aberystwyth

1/10/2020   02h45       Barry Town vs Haverfordwest

1/10/2020   02h45       Cardiff Metropolitan vs Penybont

1/10/2020   02h45       Caernarfon Town vs Flint Town Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

1/10/2020   00h30       Dornbirn vs Rapid Wien II

1/10/2020   00h30       Floridsdorfer AC vs Kapfenberg

1/10/2020   02h25       Vorwarts Steyr vs Austria Klagenfurt

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

1/10/2020   00h00       Viborg vs Vendsyssel FF

1/10/2020   01h00       Helsingor vs HB Koge

1/10/2020   01h00       Kolding IF vs Silkeborg IF

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

30/9/2020   18h00       Renofa Yamaguchi vs Jubilo Iwata

30/9/2020   18h00       JEF United Chiba vs Kyoto Sanga

30/9/2020   18h00       Omiya Ardija vs Mito Hollyhock

30/9/2020   18h00       Ventforet Kofu vs Tokyo Verdy

30/9/2020   18h00       Avispa Fukuoka vs Tochigi SC

30/9/2020   18h00       Thespa Kusatsu vs Montedio Yama.

30/9/2020   18h00       Okayama vs Ehime FC

30/9/2020   18h00       Machida Zelvia vs Giravanz Kita.

30/9/2020   18h00       Ryukyu vs Alb. Niigata (JPN)

30/9/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Tokushima Vortis

30/9/2020   18h00       Matsumoto Yama. vs Zweigen Kan.

Lịch thi đấu Cúp Nhật Bản

30/9/2020   14h00       Fukuyama City vs Baleine Shimonoseki

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

30/9/2020   15h30       Xinjiang Tianshan vs Nantong Zhiyun

30/9/2020   15h30       Shenyang Urban vs Meizhou Hakka

30/9/2020   19h35       Beijing Renhe vs Chengdu Better City

30/9/2020   19h35       Zhejiang Greentown vs Guizhou Zhicheng

30/9/2020   20h00       Heil. Lava Spring vs Changchun Yatai

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

30/9/2020   22h00       Ahli Amman vs Al Aqaba SC

1/10/2020   00h30       Al Salt vs Faisaly (JOR)

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

30/9/2020   16h30       Đăk Lăk vs Bà Rịa Vũng Tàu

30/9/2020   16h30       Cần Thơ vs An Giang

30/9/2020   16h30       Phố Hiến vs Bình Định

30/9/2020   16h30       Thừa Thiên Huế vs Bình Phước

30/9/2020   16h30       Khánh Hòa vs Đồng Tháp

30/9/2020   16h30       XM Fico Tây Ninh vs ĐT Long An

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

1/10/2020   02h30       Confianca/SE vs Brasil Pelotas/RS

1/10/2020   05h15       Cruzeiro/MG vs Ponte Preta/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

30/9/2020   22h00       Dep. Copiapo vs Rangers Talca

30/9/2020   22h00       San Luis Qui. vs Puerto Montt

30/9/2020   23h00       San Marcos A. vs Deportes Valdivia

1/10/2020   00h30       Cobreloa vs Temuco

1/10/2020   03h00       CD Magallanes vs Melipilla

Lịch thi đấu Cúp Colombia

1/10/2020   07h40       Tigres(COL) vs Real Cartagena

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

1/10/2020   04h00       LA Galaxy II vs Orange C. Blues

1/10/2020   04h00       Tacoma Defiance vs Sacramento

1/10/2020   04h00       Reno 1868 vs Las Vegas Lights

1/10/2020   04h00       New Mexico United vs Real Monarchs

1/10/2020   04h00       San Diego Loyal vs Phoenix FC

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

1/10/2020   07h00       Club Tijuana vs Juarez

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

1/10/2020   06h00       CD Tapatio vs Tepatitlan FC

1/10/2020   08h05       Pumas Tabasco vs Atlante

1/10/2020   10h05       Morelia vs Dorados

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

1/10/2020   09h00       Jicaral Sercoba vs Dep. Saprissa

Bài viết cùng chuyên mục