Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 30/7/2019 rạng sáng ngày 31/7/2019

0
359

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Real Madrid vs Tottenham trong khuôn khổ Giao Hữu CLB, vòng T.7. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Bayern Munich vs Fenerbahce hay Basel vs PSV.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 30/7/2019 rạng sáng ngày 31/7/2019

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

31/7/2019 – 00h00 – Maccabi TA vs CFR Cluj

31/7/2019 – 00h00 – Nomme Kalju vs Celtic 

31/7/2019 – 00h00 – Apoel FC vs Sutjeska             

31/7/2019 – 1h00 – Dinamo Zagreb vs Saburtalo

31/7/2019 – 1h00 – Valletta vs Ferencvaros

31/7/2019 – 1h00 – Basel vs PSV Eindhoven                   

31/7/2019 – 1h30 – Olympiakos vs Vik.Plzen         

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

30/7/2019 – 19h00 – PSG vs Sydney FC       

30/7/2019 – 20h30 – Rizespor vs Antalyaspor   

30/7/2019 – 22h00 – Xanthi vs Nea Salamina   

30/7/2019 – 22h30 – Monza vs Frosinone   

30/7/2019 – 23h00 – Real Madrid vs Tottenham 

31/7/2019 – 00h00 – Kristiansund vs Man Utd 

31/7/2019 – 00h00 – Nantes vs Sporting Gijon   

31/7/2019 – 00h30 – St. Gallen vs B.Dortmund      

31/7/2019 – 1h00 – Genoa vs Kayserispor   

31/7/2019 – 1h00 – Norwich vs Atalanta   

31/7/2019 – 1h30 – Bayern Munich vs Fenerbahce          

31/7/2019 – 1h45 – Wimbledon vs Crystal Palace   

31/7/2019 – 1h45 – Burnley vs Nice   

31/7/2019 – 1h45 – Hibernian vs Newcastle   

31/7/2019 – 1h45 – Woking vs Portsmouth   

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

30/7/2019 – 22h45 – Suduva vs Tre Penne    

30/7/2019 – 22h45 – Lincoln Red Imps vs Ararat-Armenia

30/7/2019 – 22h55 – Dudelange vs Shkendija                   

30/7/2019 – 23h00 – KF Feronikeli vs Slo. Bratislava

Lịch thi đấu Cúp Tây Á

30/7/2019 – 23h30 – Iraq vs Lebanon  

31/7/2019 – 2h30 – Yemen vs Palestine

Lịch thi đấu U16 Đông Nam Á

30/7/2019 – 15h00 – U16 Lào vs U16 Australia

30/7/2019 – 15h30 – U16 Malaysia vs U16 Campuchia

30/7/2019 – 18h00 – U16 Thái Lan U16 vs Brunei

Lịch thi đấu Copa Libertadores

31/7/2019 – 5h15 – Cruzeiro/MG vs River Plate

31/7/2019 – 7h30 – Olimpia Asuncion vs LDU Quito

31/7/2019 – 7h30 – Palmeiras/SP vs Godoy Cruz

Lịch thi đấu Copa Sudamericana

31/7/2019 – 5h15 – Sporting Cristal vs Zulia FC    

31/7/2019 – 7h30 – Fluminense/RJ vs CA Penarol 

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

31/7/2019 – 00h00 – CZ Jena vs Ein.Braunschweig

31/7/2019 – 00h00 – Wurzburger vs Sonnenhof     

31/7/2019 – 00h00 – Uerdingen vs Unterhaching             

31/7/2019 – 00h00 – Kaiserslautern vs Ingolstadt            

31/7/2019 – 00h00 – Hansa Rostock vs Bayern Munich II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

31/7/2019 – 00h00 – Hertha Berlin II vs E.Cottbus   

31/7/2019 – 00h00 – VSG Altglienicke vs Auerbach  

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

31/7/2019 – 2h15 – Leiknir Rey vs Grotta  

31/7/2019 – 2h15 – Trottur Rey vs Haukar  

31/7/2019 – 2h15 – Keflavik vs UMF Njardvik  

31/7/2019 – 2h15 – Thor Akureyri vs Vik. Olafsvik  

Lịch thi đấu Nữ Iceland

31/7/2019 – 2h15 – Stjarnan Nữ vs Valur Nữ

31/7/2019 – 2h15 – UMF Selfoss Nữ vs HK Kopavogur Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

31/7/2019 – 00h00 – Stade L. Ouchy vs Winterthur         

Lịch thi đấu U21 Ukraine

30/7/2019 – 20h00 – U21 Karpaty Lviv vs U21 Dinamo Kiev

30/7/2019 – 21h00 – U21 Oleksandria vs U21 Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

30/7/2019 – 17h30 – Seongnam vs Sangju Sangmu          

30/7/2019 – 17h30 – Incheon Utd vs Gyeongnam

30/7/2019 – 17h30 – Daegu vs Suwon Bluewings  

30/7/2019 – 17h30 – Ulsan Hyundai vs FC Seoul

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

30/7/2019 – 13h30 – Persipura vs Persija Jakarta

30/7/2019 – 19h30 – Arema Indonesia vs Persib Bandung

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

30/7/2019 – 18h00 – Lok. Tashkent vs Dinamo Samarkand  

30/7/2019 – 18h00 – Qyzylqum vs Pakhtakor  

30/7/2019 – 18h00 – Kokand-1912 vs Sogdiana Jizzakh

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

31/7/2019 – 5h15 – Londrina/PR vs Parana/PR

31/7/2019 – 5h15 – Brasil Pelotas/RS vs Vila Nova/GO

31/7/2019 – 5h15 – Figueirense/SC10 vs Vitoria/BA

31/7/2019 – 6h30 – Sao Bento/SP vs Criciuma/SC

31/7/2019 – 6h30 – Atletico/GO vs Operario/PR    

31/7/2019 – 6h30 – Ponte Preta/SP vs America/MG

31/7/2019 – 7h30 – CRB/AL vs Oeste/SP                

31/7/2019 – 7h30 – Bragantino/SP vs Cuiaba/MT

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

31/7/2019 – 3h30 – Boca Juniors Cali vs Orsomarso  

31/7/2019 – 7h45 – Bogota FC vs Dep.Quindio

Lịch thi đấu Cúp Mexico

31/7/2019 – 7h00 – Venados vs Atlante         

31/7/2019 – 7h00 – Santos Laguna vs Correcaminos

31/7/2019 – 9h00 – Club Tijuana vs Queretaro

31/7/2019 – 9h00 – Atlas vs Pachuca

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here