Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 30/7/2019 rạng sáng ngày 31/7/2019

489
nhà cái zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Real Madrid vs Tottenham trong khuôn khổ Giao Hữu CLB, vòng T.7. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Bayern Munich vs Fenerbahce hay Basel vs PSV.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 30/7/2019 rạng sáng ngày 31/7/2019

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

31/7/2019 – 00h00 – Maccabi TA vs CFR Cluj

31/7/2019 – 00h00 – Nomme Kalju vs Celtic 

nhà cái fabet

31/7/2019 – 00h00 – Apoel FC vs Sutjeska             

31/7/2019 – 1h00 – Dinamo Zagreb vs Saburtalo

31/7/2019 – 1h00 – Valletta vs Ferencvaros

31/7/2019 – 1h00 – Basel vs PSV Eindhoven                   

31/7/2019 – 1h30 – Olympiakos vs Vik.Plzen         

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

30/7/2019 – 19h00 – PSG vs Sydney FC       

30/7/2019 – 20h30 – Rizespor vs Antalyaspor   

30/7/2019 – 22h00 – Xanthi vs Nea Salamina   

30/7/2019 – 22h30 – Monza vs Frosinone   

30/7/2019 – 23h00 – Real Madrid vs Tottenham 

31/7/2019 – 00h00 – Kristiansund vs Man Utd 

31/7/2019 – 00h00 – Nantes vs Sporting Gijon   

31/7/2019 – 00h30 – St. Gallen vs B.Dortmund      

31/7/2019 – 1h00 – Genoa vs Kayserispor   

31/7/2019 – 1h00 – Norwich vs Atalanta   

31/7/2019 – 1h30 – Bayern Munich vs Fenerbahce          

31/7/2019 – 1h45 – Wimbledon vs Crystal Palace   

31/7/2019 – 1h45 – Burnley vs Nice   

31/7/2019 – 1h45 – Hibernian vs Newcastle   

31/7/2019 – 1h45 – Woking vs Portsmouth   

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

30/7/2019 – 22h45 – Suduva vs Tre Penne    

30/7/2019 – 22h45 – Lincoln Red Imps vs Ararat-Armenia

30/7/2019 – 22h55 – Dudelange vs Shkendija                   

30/7/2019 – 23h00 – KF Feronikeli vs Slo. Bratislava

Lịch thi đấu Cúp Tây Á

30/7/2019 – 23h30 – Iraq vs Lebanon  

31/7/2019 – 2h30 – Yemen vs Palestine

Lịch thi đấu U16 Đông Nam Á

30/7/2019 – 15h00 – U16 Lào vs U16 Australia

30/7/2019 – 15h30 – U16 Malaysia vs U16 Campuchia

30/7/2019 – 18h00 – U16 Thái Lan U16 vs Brunei

Lịch thi đấu Copa Libertadores

31/7/2019 – 5h15 – Cruzeiro/MG vs River Plate

31/7/2019 – 7h30 – Olimpia Asuncion vs LDU Quito

31/7/2019 – 7h30 – Palmeiras/SP vs Godoy Cruz

Lịch thi đấu Copa Sudamericana

31/7/2019 – 5h15 – Sporting Cristal vs Zulia FC    

31/7/2019 – 7h30 – Fluminense/RJ vs CA Penarol 

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

31/7/2019 – 00h00 – CZ Jena vs Ein.Braunschweig

31/7/2019 – 00h00 – Wurzburger vs Sonnenhof     

31/7/2019 – 00h00 – Uerdingen vs Unterhaching             

31/7/2019 – 00h00 – Kaiserslautern vs Ingolstadt            

31/7/2019 – 00h00 – Hansa Rostock vs Bayern Munich II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

31/7/2019 – 00h00 – Hertha Berlin II vs E.Cottbus   

31/7/2019 – 00h00 – VSG Altglienicke vs Auerbach  

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

31/7/2019 – 2h15 – Leiknir Rey vs Grotta  

31/7/2019 – 2h15 – Trottur Rey vs Haukar  

31/7/2019 – 2h15 – Keflavik vs UMF Njardvik  

31/7/2019 – 2h15 – Thor Akureyri vs Vik. Olafsvik  

Lịch thi đấu Nữ Iceland

31/7/2019 – 2h15 – Stjarnan Nữ vs Valur Nữ

31/7/2019 – 2h15 – UMF Selfoss Nữ vs HK Kopavogur Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

31/7/2019 – 00h00 – Stade L. Ouchy vs Winterthur         

Lịch thi đấu U21 Ukraine

30/7/2019 – 20h00 – U21 Karpaty Lviv vs U21 Dinamo Kiev

30/7/2019 – 21h00 – U21 Oleksandria vs U21 Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

30/7/2019 – 17h30 – Seongnam vs Sangju Sangmu          

30/7/2019 – 17h30 – Incheon Utd vs Gyeongnam

30/7/2019 – 17h30 – Daegu vs Suwon Bluewings  

30/7/2019 – 17h30 – Ulsan Hyundai vs FC Seoul

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

30/7/2019 – 13h30 – Persipura vs Persija Jakarta

30/7/2019 – 19h30 – Arema Indonesia vs Persib Bandung

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

30/7/2019 – 18h00 – Lok. Tashkent vs Dinamo Samarkand  

30/7/2019 – 18h00 – Qyzylqum vs Pakhtakor  

30/7/2019 – 18h00 – Kokand-1912 vs Sogdiana Jizzakh

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

31/7/2019 – 5h15 – Londrina/PR vs Parana/PR

31/7/2019 – 5h15 – Brasil Pelotas/RS vs Vila Nova/GO

31/7/2019 – 5h15 – Figueirense/SC10 vs Vitoria/BA

31/7/2019 – 6h30 – Sao Bento/SP vs Criciuma/SC

31/7/2019 – 6h30 – Atletico/GO vs Operario/PR    

31/7/2019 – 6h30 – Ponte Preta/SP vs America/MG

31/7/2019 – 7h30 – CRB/AL vs Oeste/SP                

31/7/2019 – 7h30 – Bragantino/SP vs Cuiaba/MT

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

31/7/2019 – 3h30 – Boca Juniors Cali vs Orsomarso  

31/7/2019 – 7h45 – Bogota FC vs Dep.Quindio

Lịch thi đấu Cúp Mexico

31/7/2019 – 7h00 – Venados vs Atlante         

31/7/2019 – 7h00 – Santos Laguna vs Correcaminos

31/7/2019 – 9h00 – Club Tijuana vs Queretaro

31/7/2019 – 9h00 – Atlas vs Pachuca

game bài 789club