Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/11/2019 rạng sáng ngày 4/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Crystal Palace vs Leicester City trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 11. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Villarreal vs Athletic Bilbao hay AC Milan vs Lazio.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/11/2019 rạng sáng ngày 4/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/11/2019 rạng sáng ngày 4/11/2019

Lịch thi đấu U17 Thế Giới

4/11/2019 – 3h00 – U17 Cameroon vs U17 Tây Ban Nha

4/11/2019 – 3h00 – U17 Argentina vs U17 Tajikistan  

4/11/2019 – 6h00 – U17 Mexico vs U17 Solomon Islands   

4/11/2019 – 6h00 – U17 Italia vs U17 Paraguay

Lịch thi đấu U19 Nữ Châu Á

3/11/2019 – 16h00 – Nhật Bản U19 Nữ vs Trung Quốc U19 Nữ   

3/11/2019 – 16h00 – Hàn Quốc U19 Nữ vs Myanmar U19 Nữ   

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

3/11/2019 – 21h00 – Crystal Palace vs Leicester City 

3/11/2019 – 23h30 – Everton vs Tottenham 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

3/11/2019 – 19h00 – Charlton Athletic vs Preston North End 

Lịch thi đấu U23 Anh

3/11/2019 – 19h00 – U23 Sunderland vs U23 Reading

3/11/2019 – 20h00 – U23 Swansea City vs U23 West Ham

3/11/2019 – 21h00 – U23 Liverpool vs U23 Everton

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

3/11/2019 – 18h00 – Valladolid vs Mallorca           

3/11/2019 – 20h00 – Villarreal vs Athletic Bilbao 

3/11/2019 – 22h00 – Osasuna vs Alaves         

4/11/2019 – 00h30 – Leganes vs Eibar            

4/11/2019 – 00h30 – Celta Vigo vs Getafe     

4/11/2019 – 3h00 – Granada vs Real Sociedad

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

3/11/2019 – 18h00 – Extremadura UD  vs Girona 

3/11/2019 – 22h00 – Lugo vs Rayo Vallecano        

4/11/2019 – 00h30 – Zaragoza vs Las Palmas 

4/11/2019 – 2h00 – Elche vs Mirandes           

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

3/11/2019 – 17h00 – Athletic Bilbao B vs UD Logrones   

3/11/2019 – 18h00 – Tudelano vs Leioa   

3/11/2019 – 18h00 – Ejea vs UE Olot   

3/11/2019 – 18h00 – Atl. Baleares vs Real Oviedo B   

3/11/2019 – 18h00 – AE Prat vs La Nucía   

3/11/2019 – 18h00 – CP Villarrobledo vs Algeciras   

3/11/2019 – 18h00 – Pontevedra vs UD Melilla   

3/11/2019 – 18h00 – Sporting Gijon B vs Real Madrid B   

3/11/2019 – 18h00 – Levante B vs Castellon   

3/11/2019 – 18h00 – UCAM Murcia vs Cadiz B     

3/11/2019 – 18h00 – Rayo Majada. vs Marino de Luanco   

3/11/2019 – 18h00 – Inter de Madrid vs Union Langreo           

3/11/2019 – 18h00 – Ibiza-Eivissa vs Atletico Madrid B   

3/11/2019 – 18h00 – Gimnastic vs Espanyol B   

3/11/2019 – 19h00 – Las Palmas Atl. vs Pena Deportiva   

3/11/2019 – 22h30 – Atl. Sanluqueno vs Yeclano Dep.   

3/11/2019 – 23h00 – Linense vs Murcia   

3/11/2019 – 23h00 – S.S. Reyes vs Las Rozas CF   

3/11/2019 – 23h00 – Merida vs Sevilla B   

3/11/2019 – 23h00 – Orihuela vs Cornella   

3/11/2019 – 23h00 – CD Calahorra vs Alaves B   

3/11/2019 – 23h00 – Talavera vs Cordoba   

3/11/2019 – 23h00 – Marbella vs Villarrubia CF   

3/11/2019 – 23h00 – Don Benito vs Badajoz   

3/11/2019 – 23h00 – Sabadell vs Badalona   

3/11/2019 – 23h00 – Racing Ferrol vs Getafe B   

3/11/2019 – 23h00 – Recreativo Huelva vs Granada II    

3/11/2019 – 23h00 – Real Union vs Burgos CF   

4/11/2019 – 00h00 – Cultural Leonesa vs Real Sociedad B   

4/11/2019 – 00h00 – Cartagena vs San Fernando   

4/11/2019 – 00h00 – Barcelona B vs Andorra FC   

4/11/2019 – 00h00 – Hercules CF vs Lleida Esportiu      

Lịch thi đấu VĐQG Italia

3/11/2019 – 18h30 – Atalanta vs Cagliari

3/11/2019 – 21h00 – Genoa vs Udinese 

3/11/2019 – 21h00 – Verona vs Brescia

3/11/2019 – 21h00 – Lecce vs Sassuolo          

4/11/2019 – 00h00 – Fiorentina vs Parma 

4/11/2019 – 2h45 – AC Milan vs Lazio          

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

3/11/2019 – 21h00 – Pordenone vs Trapani 

3/11/2019 – 21h00 – Cittadella vs Frosinone 

4/11/2019 – 3h00 – Benevento vs Empoli      

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

3/11/2019 – 21h00 – AC Renate vs Siena   

3/11/2019 – 21h00 – Rende vs SS Monopoli   

3/11/2019 – 21h00 – Paganese vs Catania   

3/11/2019 – 21h00 – US Olbia vs Pro Vercelli   

3/11/2019 – 21h00 – Imolese Calcio vs Alto Adige   

3/11/2019 – 21h00 – Sicula Leonzio vs Cavese   

3/11/2019 – 21h00 – FC Rieti vs Virtus Francavilla   

3/11/2019 – 21h00 – Gozzano vs Albinoleffe   

3/11/2019 – 21h00 – Gubbio vs Modena 

3/11/2019 – 21h00 – Bari vs Vibonese   

3/11/2019 – 21h00 – Fano vs ArzignanoChiampo   

3/11/2019 – 21h00 – Vicenza vs Padova 

3/11/2019 – 21h00 – Ternana vs AZ Picerno   

3/11/2019 – 23h30 – Como vs Aurora Pro Patria 

3/11/2019 – 23h30 – Carrarese vs Lecco   

3/11/2019 – 23h30 – Teramo vs AS Bisceglie   

3/11/2019 – 23h30 – Pontedera vs Arezzo     

3/11/2019 – 23h30 – Casertana vs Viterbese Calcio         

3/11/2019 – 23h30 – Giana Erminio vs Juventus U23     

3/11/2019 – 23h30 – Pistoiese vs US Pianese   

3/11/2019 – 23h30 – US Fermana vs Cesena   

3/11/2019 – 23h30 – Potenza SC vs Reggina   

3/11/2019 – 23h30 – Virtus Verona vs Piacenza   

3/11/2019 – 23h30 – Pergolettese vs Monza 

3/11/2019 – 23h30 – Reggiana vs Sambenedettese   

3/11/2019 – 23h30 – Carpi vs Ravenna   

Lịch thi đấu VĐQG Đức

3/11/2019 – 21h30 – Fort.Dusseldorf vs FC Koln 

4/11/2019 – 00h00 – Augsburg vs Schalke 04         

Hạng 2 Đức

3/11/2019 – 19h30 – Wehen vs Hamburger             

3/11/2019 – 19h30 – A.Bielefeld vs Holstein Kiel 

3/11/2019 – 19h30 – Stuttgart vs Dynamo Dresden         

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

3/11/2019 – 19h00 – Meppen vs Bayern Munich II 

3/11/2019 – 20h00 – CZ Jena vs Hansa Rostock 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

3/11/2019 – 18h00 – Wolfsburg II vs Hannoverscher SC 

3/11/2019 – 19h00 – Hannover II vs Havelse          

3/11/2019 – 20h00 – Altona 93 vs Wer.Bremen II 

3/11/2019 – 20h00 – St. Pauli II vs Rehden   

3/11/2019 – 20h00 – Holstein Kiel II vs Weiche Flensburg 

3/11/2019 – 20h00 – Hansa Luneburg vs Hamburger II 

3/11/2019 – 21h00 – Drochtersen/Assel vs Lubeck          

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

3/11/2019 – 19h30 – Lok.Leipzig vs Union Furstenwalde 

3/11/2019 – 19h30 – Berlin AK 07 vs Berliner FC Dynamo     

3/11/2019 – 19h30 – E.Cottbus vs Bischofswerdaer        

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

3/11/2019 – 20h00 – Koblenz vs FSV Frankfurt 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

3/11/2019 – 20h00 – Bonner SC vs FC Koln II       

3/11/2019 – 20h00 – Oberhausen vs Fort.Dusseldorf II 

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

3/11/2019 – 21h00 – Bordeaux vs Nantes      

3/11/2019 – 23h00 – Nice vs Stade Reims               

4/11/2019 – 3h00 – Saint Etienne vs Monaco

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland

3/11/2019 – 22h00 – Rangers vs Hearts

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

3/11/2019 – 22h00 – Gil Vicente vs Maritimo         

4/11/2019 – 00h30 – Tondela vs Sporting Lisbon

4/11/2019 – 3h00 – Porto vs Aves

4/11/2019 – 3h15 – Braga vs Famalicao         

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

3/11/2019 – 18h15 – Porto B vs Leixoes        

3/11/2019 – 18h15 – Feirense vs CD Mafra   

3/11/2019 – 22h00 – SC Farense vs Nacional Madeira    

3/11/2019 – 22h00 – Benfica B vs Chaves     

3/11/2019 – 22h00 – Casa Pia AC vs Vilafranquense 

3/11/2019 – 22h00 – Estoril vs Academico Viseu 

3/11/2019 – 22h00 – UD Oliveirense vs Cova Piedade

4/11/2019 – 00h15 – Varzim vs Academica Coim 

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

3/11/2019 – 18h15 – Emmen vs Vitesse Arnhem 

3/11/2019 – 20h30 – VVV Venlo vs Feyenoord 

3/11/2019 – 20h30 – Groningen vs Willem II                   

3/11/2019 – 20h30 – Utrecht vs Fortuna Sittard               

3/11/2019 – 22h45 – ADO Den Haag vs Heerenveen 

Lịch thi đấu VĐQG Nga

3/11/2019 – 20h30 – Krasnodar vs Rostov     

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

3/11/2019 – 16h00 – Tom Tomsk vs Luch Energiya   

3/11/2019 – 18h00 – Shinnik Yaroslavl vs Nizhny Nov   

3/11/2019 – 18h00 – Spartak Moscow B vs Mordovia   

3/11/2019 – 18h00 – Neftekhimik Nizh vs Armavir   

3/11/2019 – 19h00 – Chertanovo vs Fakel   

3/11/2019 – 19h00 – Rotor Volgograd vs Yenisey   

3/11/2019 – 20h00 – Chayka FK Pesch vs Baltika   

3/11/2019 – 21h00 – Khimki vs Tekstilshchik Ivanov   

3/11/2019 – 23h30 – Torpedo Moscow vs SKA-Khabarovsk   

Lịch thi đấu U21 Nga

3/11/2019 – 14h00 – Kryliya Sov. U21 vs Rubin Kazan U21   

3/11/2019 – 14h00 – Ural U21 vs Orenburg U21   

Lịch thi đấu VĐQG Albania

3/11/2019 – 20h00 – Kukesi vs Flamurtari Vlore   

3/11/2019 – 23h00 – Partizani Tirana vs Luftetari Gjiro.   

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

3/11/2019 – 18h00 – Zire IK vs Sumqayit 

3/11/2019 – 20h00 – Gabala FC vs Sabah FK   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

3/11/2019 – 18h30 – Jagiellonia vs LKS Lodz                  

3/11/2019 – 21h00 – Gornik Zabrze vs Piast Gliwice

3/11/2019 – 23h30 – Arka Gdynia vs Legia Wars. 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

3/11/2019 – 18h40 – Podbeskidzie vs Sandecja

3/11/2019 – 19h00 – Warta Poznan vs Chojniczanka

3/11/2019 – 21h00 – GKS Tychy vs Stomil Olsztyn

3/11/2019 – 21h00 – Puszcza Nie. vs GKS Belchatow 

3/11/2019 – 22h00 – Wigry Suwalki vs Chrobry Glogow        

3/11/2019 – 23h00 – Stal Mielec vs Zaglebie Sosno        

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

3/11/2019 – 18h00 – Torpedo Zhodino vs Dinamo Minsk   

3/11/2019 – 20h00 – Dnepr Mogilev vs Vitebsk   

3/11/2019 – 22h00 – Dinamo Brest vs Shakhter Soligo.   

3/11/2019 – 23h45 – Bate Borisov vs Isloch

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

3/11/2019 – 22h30 – Zeljeznicar vs Celik   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

3/11/2019 – 20h30 – Anderlecht vs Cercle Brugge 

4/11/2019 – 00h00 – Gent vs Standard Liege                    

4/11/2019 – 2h00 – KV Mechelen vs Charleroi                

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

3/11/2019 – 22h00 – KSC Lokeren vs Excelsior Virton

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

3/11/2019 – 21h00 – Slaven Belupo vs Istra 1961 

3/11/2019 – 23h30 – NK Osijek vs HNK Rijeka     

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

3/11/2019 – 18h00 – Tulevik Viljandi vs Maardu   

3/11/2019 – 20h00 – Flora Tallinn vs Kuressaare   

4/11/2019 – 00h00 – Tammeka Tartu vs Paide Linname.   

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

3/11/2019 – 19h00 – Dila Gori  vs Saburtalo   

3/11/2019 – 22h00 – Dinamo Tbilisi  vs Torpedo Kut.    

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

3/11/2019 – 20h00 – Larissa vs OFI Creta               

3/11/2019 – 22h00 – Panetolikos vs Asteras Tripolis       

4/11/2019 – 00h30 – AEK Athens vs Atromitos     

4/11/2019 – 1h00 – PAOK vs Panathinaikos           

Lịch thi đấu VĐQG Israel

4/11/2019 – 00h00 – Ashdod vs Sektzia Nes Tziona   

4/11/2019 – 1h15 – Hap. Beer Sheva vs Maccabi Netanya   

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

3/11/2019 – 16h00 – Tobol Kostanay vs Astana   

3/11/2019 – 16h00 – Aktobe vs Shakhter Kar.   

3/11/2019 – 16h00 – FK Taraz vs Kaisar Kyzylorda        

3/11/2019 – 16h00 – Atyrau vs Ordabasy 

3/11/2019 – 16h00 – Okzhetpes vs Zhetysu Taldykorgan   

3/11/2019 – 16h00 – Irtysh Pavlodar vs Kairat Almaty   

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

3/11/2019 – 19h00 – Rigas Futbola Skola vs Ventspils   

3/11/2019 – 19h00 – FK Liepaja vs Riga FC   

3/11/2019 – 19h00 – Spartaks Jurmala vs BFC Daugava   

3/11/2019 – 19h00 – Jelgava vs Valmiera / BSS   

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

3/11/2019 – 18h00 – Kauno Zalgiris vs Zalgiris   

3/11/2019 – 22h00 – FK Panevezys vs Suduva   

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

3/11/2019 – 21h00 – Fola Esch vs Rodange 91   

3/11/2019 – 22h00 – Etzella Ettelbruc vs Progres Niedercorn   

3/11/2019 – 22h00 – Mondorf-les. vs Victoria Rosport   

3/11/2019 – 22h00 – UNA Strassen vs RFCU Luxemburg   

3/11/2019 – 22h00 – UT Petange vs Hostert   

3/11/2019 – 22h00 – BB Muhlenbach vs Jeunesse Esch   

3/11/2019 – 22h00 – Differdange vs Dudelange      

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

3/11/2019 – 19h30 – Vardar vs Renova   

3/11/2019 – 19h30 – Makedonija vs Sileks Kratovo        

3/11/2019 – 19h30 – Shkupi vs FC Struga   

3/11/2019 – 19h30 – Shkendija vs Borec Veles      

Lịch thi đấu VĐQG Malta

3/11/2019 – 20h00 – Sirens vs Valletta   

3/11/2019 – 22h00 – Hibernians vs Sliema Wanderers   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

4/11/2019 – 00h00 – Bodo Glimt vs Haugesund     

4/11/2019 – 00h00 – Sarpsborg vs Tromso    

4/11/2019 – 00h00 – Ranheim IL vs Stabaek                    

4/11/2019 – 00h00 – Viking vs Lillestrom     

4/11/2019 – 02h00 – Valerenga vs Brann

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

3/11/2019 – 18h00 – Honka vs IFK Mariehamn   

Lịch thi đấu VĐQG Romania

3/11/2019 – 21h30 – Voluntari vs Botosani 

4/11/2019 – 2h00 – Steaua Bucuresti  vs Sepsi OSK

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

3/11/2019 – 19h00 – Indjija vs Javor Ivanjica   

3/11/2019 – 21h00 – FK Rad vs Mladost Lucani   

3/11/2019 – 21h00 – Napredak vs Spartak Subotica   

3/11/2019 – 21h00 – Radnik Surdulica vs FK Vozdovac   

3/11/2019 – 21h00 – Backa vs Radnicki Nis   

3/11/2019 – 21h00 – Macva Sabac vs Cukaricki   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

3/11/2019 – 21h00 – Trencin vs MSK Zilina   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

3/11/2019 – 20h00 – Tabor Sezana vs Rudar Velenje   

3/11/2019 – 22h45 – Mura vs O.Ljubljana   

4/11/2019 – 01h00 – Aluminij vs Domzale   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

3/11/2019 – 20h30 – MFk Karvina vs Jablonec 

3/11/2019 – 20h30 – Slovan Liberec vs Pribram 

3/11/2019 – 20h30 – Teplice vs C. Budejovice                 

3/11/2019 – 23h00 – Opava vs Sparta Praha 

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

3/11/2019 – 20h00 – Sellier&Bellot Vlasim vs Vik.Zizkov   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

3/11/2019 – 22h00 – EN Paralimni vs Apollon Limassol   

3/11/2019 – 23h00 – Anorthosis vs Olympiakos Nic.   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

3/11/2019 – 18h00 – Denizlispor vs Sivasspor        

3/11/2019 – 20h30 – Kasimpasa vs Malatyaspor

3/11/2019 – 23h00 – Kayserispor vs Fenerbahce 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

3/11/2019 – 18h00 – Keciorengucu vs Giresunspor   

3/11/2019 – 20h30 – Fatih Karagumruk vs Erzurum BB   

3/11/2019 – 20h30 – Eskisehirspor vs Osmanlispor   

3/11/2019 – 23h00 – Altinordu SK vs Istanbulspor AS   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

3/11/2019 – 22h00 – Luzern vs Lugano                   

3/11/2019 – 22h00 – Servette vs Young Boys 

3/11/2019 – 22h00 – Basel vs Neuchatel Xamax

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

3/11/2019 – 20h30 – Chiasso vs Lausanne Sports 

3/11/2019 – 22h00 – Vaduz vs Wil 1900

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

3/11/2019 – 21h00 – Varbergs BoIS vs Mjallby AIF

3/11/2019 – 21h00 – Norrby vs Orgryte         

3/11/2019 – 21h00 – Gais vs Trelleborgs       

3/11/2019 – 21h00 – Dalkurd FF vs Degerfors IF   

3/11/2019 – 21h00 – Osters vs IK Frej 

3/11/2019 – 21h00 – Syrianska vs Halmstads   

3/11/2019 – 21h00 – Jonkopings vs Brommapojkarna 

3/11/2019 – 21h00 – Brage vs Vasteras                    

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

3/11/2019 – 19h00 – PFK Aleksandriya vs FC Mariupol   

3/11/2019 – 19h00 – Dnipro vs Zorya 

3/11/2019 – 22h00 – Dinamo Kiev vs FC Lviv 

4/11/2019 – 00h30 – Kolos Kovalivka vs Olimpik Donetsk   

Lịch thi đấu U21 Ukraine

3/11/2019 – 19h00 – Vorskla U21 vs Desna U21   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

3/11/2019 – 20h30 – Wattens vs SCR Altach          

3/11/2019 – 20h30 – Admira vs Hartberg

3/11/2019 – 23h00 – Lask vs Austria Wien    

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

3/11/2019 – 16h30 – Aust Lustenau vs Wacker Innsbruck 

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

3/11/2019 – 18h00 – Randers vs Lyngby

3/11/2019 – 20h00 – Odense BK vs Hobro I.K.

3/11/2019 – 20h00 – Nordsjaelland vs Aarhus AGF

3/11/2019 – 22h00 – Aalborg BK vs Midtjylland 

4/11/2019 – 00h00 – Kobenhavn vs Sonderjyske 

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

3/11/2019 – 19h45 – Naestved BK vs Fredericia 

3/11/2019 – 21h00 – Vendsyssel FF vs Nykobing 

Lịch thi đấu VĐQG Australia

3/11/2019 – 12h00 – Melbourne City vs Wellington Phoenix 

3/11/2019 – 14h00 – Perth Glory vs Central Coast           

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

3/11/2019 – 14h00 – Shonan Bellmare vs Gamba Osaka 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

3/11/2019 – 12h00 – Yokohama FC vs V-Varen Nagasaki

3/11/2019 – 12h00 – Tochigi SC vs Alb. Niigata (JPN) 

3/11/2019 – 12h00 – JEF United Chiba vs Zweigen Kan.

3/11/2019 – 13h00 – Ehime FC vs Machida Zelvia 

3/11/2019 – 14h00 – Renofa Yamaguchi vs Ryukyu 

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

3/11/2019 – 11h00 – Fujieda MYFC vs Vanraure Hachinohe   

3/11/2019 – 11h00 – Kamatamare San. vs FC Tokyo U23   

3/11/2019 – 12h00 – Cerezo Osaka U23 vs Grulla Morioka   

3/11/2019 – 12h00 – Giravanz Kita. vs Blaublitz Akita   

Lịch thi đấu Japan Football League

3/11/2019 – 11h00 – FC Imabari vs Ryutsu Keizai   

3/11/2019 – 11h00 – Verspah Oita vs Biwako Seikei   

3/11/2019 – 11h00 – Maruyasu Okazaki vs FC Osaka   

3/11/2019 – 11h00 – Matsue City vs Nara Club 

3/11/2019 – 11h00 – Tegevajaro Miyazaki vs Sony Sendai   

3/11/2019 – 11h00 – Suzuka Unlimited vs Honda FC   

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

3/11/2019 – 12h00 – Pohang Steelers vs Gangwon          

3/11/2019 – 13h00 – FC Seoul vs Ulsan Hyundai            

3/11/2019 – 16h00 – Daegu vs Jeonbuk H.Motor 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

3/11/2019 – 11h00 – Busan I’Park vs Asan Mugunghwa   

3/11/2019 – 13h00 – Ansan Greeners vs Suwon FC   

3/11/2019 – 13h00 – Gwangju vs Jeonnam Dragons   

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

3/11/2019 – 13h30 – HK Ranger vs Kitchee   

3/11/2019 – 13h30 – Happy Valley vs Eastern AA   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

3/11/2019 – 15h30 – Persija Jakarta vs TIRA-Persikabo           

3/11/2019 – 18h30 – Madura United FC vs Persipura   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

3/11/2019 – 21h00 – Boca Juniors vs Arsenal Sarandi     

3/11/2019 – 23h15 – Banfield vs Union Santa Fe   

4/11/2019 – 1h30 – Talleres Cordoba vs Newells Old Boys 

4/11/2019 – 3h45 – Patronato Parana vs Racing Club 

4/11/2019 – 6h00 – Independiente vs San Lorenzo

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

4/11/2019 – 1h10 – Def.Belgrano vs Sarmiento Junin   

4/11/2019 – 1h30 – Barracas Central vs Ind.Rivadavia   

4/11/2019 – 3h00 – Gimnasia Jujuy vs Instituto   

4/11/2019 – 3h30 – Alvarado MDP vs Guillermo   

4/11/2019 – 7h00 – CA Mitre Salta vs Temperley   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

4/11/2019 – 2h00 – Flamengo/RJ vs Corinthians/SP 

4/11/2019 – 4h00 – Atletico/PR vs CSA/AL           

4/11/2019 – 4h00 – Gremio/RS vs Internacional/RS 

4/11/2019 – 5h00 – Cruzeiro/MG vs Bahia/BA 

4/11/2019 – 5h00 – Santos/SP vs Botafogo/RJ

4/11/2019 – 5h30 – Goias/GO vs Avai/SC     

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

4/11/2019 – 2h00 – Real Potosi vs Club Destroyers   

4/11/2019 – 2h00 – Always Ready vs CD Guabira   

4/11/2019 – 3h00 – Bolivar vs Blooming   

4/11/2019 – 4h15 – Jorge Wilstermann vs San Jose   

4/11/2019 – 6h30 – Royal Pari vs The Strongest   

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

4/11/2019 – 3h30 – Audax Italiano vs Everton CD   

4/11/2019 – 6h00 – Curico Unido vs U. La Calera   

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

4/11/2019 – 1h00 – Guayaquil City vs Dep.Cuenca   

4/11/2019 – 1h00 – Olmedo vs Barcelona SC   

4/11/2019 – 4h15 – Macara vs Nacional Quito   

4/11/2019 – 4h15 – Emelec vs Mushuc Runa   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

4/11/2019 – 4h30 – Sportivo Luqueno vs Olimpia Asuncion   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

3/11/2019 – 23h00 – Sporting Cristal vs Carlos A. Mannucci   

4/11/2019 – 3h30 – Dep. Municipal vs Universitario   

4/11/2019 – 6h00 – Cesar Vallejo vs Uni.San Martin   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

4/11/2019 – 2h00 – CA Progreso vs Cerro Montevideo   

4/11/2019 – 2h00 – Liverpool P. (URU) vs Wanderers   

4/11/2019 – 2h00 – CA Fenix vs CA River Plate (URU)   

4/11/2019 – 5h00 – Nacional Montevideo vs Cerro Largo   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

4/11/2019 – 3h00 – Monagas vs Portuguesa   

4/11/2019 – 3h00 – Zulia FC vs Llaneros Guanare 

4/11/2019 – 3h00 – Estu.Merida vs LALA FC   

4/11/2019 – 3h00 – Atl.Venezuela vs Metropolitano   

4/11/2019 – 3h00 – Mineros Guayana vs Carabobo         

4/11/2019 – 3h00 – Puerto Cabello vs Zamora Barinas   

4/11/2019 – 3h00 – Trujillanos vs Dep.Lara   

4/11/2019 – 3h00 – Caracas vs Dep.Guaira   

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

4/11/2019 – 1h00 – Toluca vs Chivas Guad. 

4/11/2019 – 08h00 – Juarez vs Club Tijuana 

4/11/2019 – 09h00 – Club Leon vs Morelia   

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

4/11/2019 – 5h30 – Zacatepec vs UAEM   

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

4/11/2019 – 00h00 – Cartagines vs Guadalupe FC   

4/11/2019 – 00h05 – Municipal Grecia vs Perez Zeledon   

4/11/2019 – 4h00 – Jicaral Sercoba vs Limon   

4/11/2019 – 6h00 – Universidad CR vs Dep. Saprissa 

Bài viết cùng chuyên mục