Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/10/2020 rạng sáng ngày 4/10/2020

nhà cái MU9

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/10/2020 rạng sáng ngày 4/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/10/2020 rạng sáng ngày 4/10/2020

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

3/10/2020   18h59       Hy Lạp Nữ vs Montenegro Nữ

game bài ManClub

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

3/10/2020   18h30       Chelsea vs Crystal Palace

3/10/2020   21h00       Everton vs Brighton

game bài RikVip

3/10/2020   23h30       Leeds Utd vs Man City

4/10/2020   02h00       Newcastle vs Burnley

game bài B52Club

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

3/10/2020   18h30       Norwich vs Derby County

3/10/2020   21h00       Rotherham Utd vs Huddersfield

game bài 789Club

3/10/2020   21h00       Swansea City vs Millwall

3/10/2020   21h00       Nottingham Forest vs Bristol City

3/10/2020   21h00       Blackburn Rovers vs Cardiff City

3/10/2020   21h00       Brentford vs Preston North End

3/10/2020   21h00       Luton Town vs Wycombe

3/10/2020   21h00       Middlesbrough vs Barnsley

3/10/2020   21h00       Reading vs Watford

3/10/2020   21h00       Sheffield Wed. vs QPR

Lịch thi đấu League One

3/10/2020   22h00       Rochdale vs Fleetwood Town

3/10/2020   22h00       Shrewsbury vs Gillingham

3/10/2020   22h00       Peterborough Utd vs Swindon

3/10/2020   22h00       Blackpool vs Lincoln

3/10/2020   22h00       Bristol Rovers vs Northampton

3/10/2020   22h00       Milton Keynes Dons vs Ipswich

3/10/2020   22h00       Wimbledon vs Accrington

3/10/2020   22h00       Burton Albion vs Portsmouth

3/10/2020   22h00       Charlton Athletic vs Sunderland

3/10/2020   22h00       Hull City vs Plymouth Argyle

3/10/2020   22h00       Oxford Utd vs Crewe Alexandra

3/10/2020   22h00       Wigan vs Doncaster Rovers

Lịch thi đấu League Two

3/10/2020   22h00       Tranmere Rovers vs Scunthorpe Utd

3/10/2020   22h00       Harrogate Town vs Bolton

3/10/2020   22h00       Carlisle vs Barrow

3/10/2020   22h00       Morecambe vs Port Vale

3/10/2020   22h00       Newport vs Mansfield

3/10/2020   22h00       Forest Green vs Walsall

3/10/2020   22h00       Crawley Town vs Southend

3/10/2020   22h00       Exeter City vs Cambridge Utd

3/10/2020   22h00       Colchester Utd vs Oldham

3/10/2020   22h00       Grimsby vs Bradford City

3/10/2020   22h00       Leyton Orient vs Cheltenham

3/10/2020   22h00       Stevenage vs Salford City

Lịch thi đấu U23 Anh

3/10/2020   20h00       Tottenham U23 vs Southampton U23

3/10/2020   21h00       West Ham U23 vs Brighton U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

3/10/2020   18h00       Valladolid vs Eibar

3/10/2020   21h00       Atletico Madrid vs Villarreal

3/10/2020   23h30       Elche vs Huesca

3/10/2020   23h30       Real Sociedad vs Getafe

4/10/2020   02h00       Valencia vs Real Betis

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

3/10/2020   21h00       Mirandes vs SD Ponferradina

3/10/2020   21h00       Alcorcon vs Zaragoza

3/10/2020   23h15       Albacete vs Real Oviedo

3/10/2020   23h15       Mallorca vs Tenerife

4/10/2020   01h30       Las Palmas vs UD Logrones

4/10/2020   02h00       Rayo Vallecano vs Malaga

Lịch thi đấu VĐQG Italia

3/10/2020   20h00       Sassuolo vs Crotone

4/10/2020   01h45       Udinese vs Roma

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

3/10/2020   19h15       Chievo vs Salernitana

3/10/2020   21h15       Virtus Entella vs Reggiana

3/10/2020   21h15       Venezia vs Frosinone

3/10/2020   21h15       SPAL 1907 vs Cosenza

3/10/2020   21h15       Ascoli vs Lecce

3/10/2020   21h15       Empoli vs Monza

3/10/2020   21h15       Vicenza vs Pordenone

3/10/2020   21h15       Reggina vs Pescara

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

3/10/2020   20h00       Paganese vs Ternana

3/10/2020   22h30       Giana Erminio vs Juventus U23

3/10/2020   22h30       Livorno vs Lecco

4/10/2020   01h45       Como vs Pistoiese

4/10/2020   01h45       Matelica vs Feralpisalo

4/10/2020   01h45       Viterbese Calcio vs Avellino

Lịch thi đấu VĐQG Đức

3/10/2020   20h30       Wer.Bremen vs A.Bielefeld

3/10/2020   20h30       B.Dortmund vs Freiburg

3/10/2020   20h30       Ein.Frankfurt vs Hoffenheim

3/10/2020   20h30       FC Koln vs M.gladbach

3/10/2020   20h30       Stuttgart vs B.Leverkusen

3/10/2020   23h30       Leipzig vs Schalke 04

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

3/10/2020   18h00       Jahn Regensburg vs Karlsruher

3/10/2020   18h00       Heidenheim vs Paderborn 07

3/10/2020   18h00       Hannover 96 vs Ein.Braunschweig

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

3/10/2020   19h00       Zwickau vs Munchen 1860

3/10/2020   19h00       Ingolstadt vs Unterhaching

3/10/2020   19h00       Magdeburg vs Vik.Koln

3/10/2020   19h00       Lubeck vs Duisburg

3/10/2020   19h00       Meppen vs Verl

3/10/2020   19h00       Waldhof Man. vs Turkgucu-Ataspor

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

3/10/2020   20h00       SSV Jeddeloh vs Wolfsburg II

3/10/2020   20h30       Hannoverscher SC vs Wer.Bremen II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

3/10/2020   19h00       Schalding Hein. vs TSV 1896 Rain

3/10/2020   19h00       VfR Garching vs Memmingen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

3/10/2020   18h30       Chemnitzer vs Berlin AK 07

3/10/2020   18h30       C. Leipzig vs Luckenwalde

3/10/2020   18h30       Viktoria Berlin vs Auerbach

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

3/10/2020   19h00       Bayern Alzenau vs Sonnenhof

3/10/2020   19h00       SSV Ulm vs Bahlinger

3/10/2020   19h00       Freiburg II vs Offenbach

3/10/2020   19h00       Homburg vs Elversberg

3/10/2020   19h00       Pirmasens vs TSG Balingen

3/10/2020   19h00       TSV Steinbach vs Hoffenheim II

3/10/2020   19h00       Stadtallendorf vs FSV Frankfurt

3/10/2020   19h00       TSV Schott Mainz vs Astoria Walldorf

3/10/2020   19h00       Hessen Kassel vs Koblenz

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

3/10/2020   19h00       Sportfreunde Lotte vs Fortuna Koln

3/10/2020   19h00       FC Koln II vs Preussen Munster

3/10/2020   19h00       Wuppertaler vs Oberhausen

3/10/2020   19h00       Bonner SC vs RW Ahlen

3/10/2020   19h00       Wegberg-Beeck vs Bergisch Gladbach

3/10/2020   19h00       SV Straelen vs Rodinghausen

3/10/2020   19h00       Homberg vs Schalke 04 II

3/10/2020   19h00       A.Aachen vs M.gladbach II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

3/10/2020   22h00       Lens vs Saint Etienne

4/10/2020   02h00       Nice vs Nantes

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

3/10/2020   20h00       Caen vs Amiens

3/10/2020   20h00       Toulouse vs Troyes

4/10/2020   00h00       Clermont vs Rodez

4/10/2020   00h00       Pau FC vs Nancy

4/10/2020   00h00       Dunkerque vs Guingamp

4/10/2020   00h00       Paris FC vs Le Havre

4/10/2020   00h00       Auxerre vs Ajaccio

4/10/2020   00h00       Chateauroux vs Niort

4/10/2020   00h00       Grenoble vs Valenciennes

4/10/2020   00h00       Sochaux vs Chambly

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

3/10/2020   22h00       Santa Clara vs Gil Vicente

4/10/2020   00h30       Porto vs Maritimo

4/10/2020   03h00       Tondela vs Braga

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

3/10/2020   17h00       Feirense vs SC Covilha

3/10/2020   21h30       Cova Piedade vs Arouca

3/10/2020   21h30       UD Oliveirense vs Casa Pia AC

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

3/10/2020   21h30       Vitesse Arnhem vs Heracles Almelo

3/10/2020   23h45       RKC Waalwijk vs Zwolle

4/10/2020   01h00       VVV Venlo vs ADO Den Haag

4/10/2020   02h00       Twente vs Emmen

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

3/10/2020   21h30       NEC Nijmegen vs Eindhoven

Lịch thi đấu VĐQG Nga

3/10/2020   18h00       Ufa vs Rotor Volgograd

3/10/2020   20h30       FK Tambov vs Arsenal-Tula

3/10/2020   20h30       Ural S.r. vs CSKA Moscow

3/10/2020   23h00       Spartak Moscow vs Zenit

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

3/10/2020   17h00       Gabala FC vs Sumqayit

3/10/2020   19h00       Zire IK vs Neftchi Baku

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

3/10/2020   20h00       Podbeskidzie vs Stal Mielec

4/10/2020   01h00       Zaglebie Lubin vs Gornik Zabrze

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

3/10/2020   17h40       GKS Tychy vs Korona Kielce

3/10/2020   17h40       Zaglebie Sosno vs Sandecja

3/10/2020   21h00       Miedz Legnica vs Chrobry Glogow

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

3/10/2020   20h00       Mladost D. Kakanj vs Radnik Bijeljina

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

3/10/2020   21h45       PFK Montana vs Slavia Sofia

4/10/2020   00h15       Levski Sofia vs Botev Vratsa

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

3/10/2020   20h00       Makedonija vs FC Struga

3/10/2020   20h00       Rabotnicki vs Academy Pandev

3/10/2020   20h00       Shkupi vs Borec Veles

3/10/2020   20h00       Belasica Strumica vs Renova

3/10/2020   20h00       Shkendija vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

3/10/2020   21h15       Waasland-Beveren vs Genk

3/10/2020   23h30       OH Leuven vs Zulte-Waregem

3/10/2020   23h30       Eupen vs Cercle Brugge

4/10/2020   01h45       Sint Truiden vs Kortrijk

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

3/10/2020   22h00       Sibenik vs NK Osijek

4/10/2020   00h05       HNK Gorica vs Hajduk Split

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

3/10/2020   17h00       Tammeka Tartu vs Trans Narva

3/10/2020   20h00       Kuressaare vs Tallinna Kalev

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

3/10/2020   18h00       Samtredia vs Dila Gori

3/10/2020   22h00       Merani Tbilisi vs Lokomotiv T

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

3/10/2020   22h00       Mezokovesdi SE vs Varda SE

4/10/2020   00h30       Diosgyori vs Paksi

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

3/10/2020   23h30       Panetolikos vs Asteras Tripolis

4/10/2020   00h30       Pas Giannina vs Olympiakos

4/10/2020   01h45       Atromitos vs AEK Athens

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

3/10/2020   21h00       Magni Grenivik vs Thor Akureyri

3/10/2020   21h00       Afturelding vs UMF Grindavik

3/10/2020   21h00       Vik. Olafsvik vs Leiknir Rey.

3/10/2020   21h00       Fram Rey. vs Trottur Rey.

3/10/2020   21h00       Vestmannaeyjar vs Vestri

3/10/2020   22h00       Keflavik vs Leiknir Faskr.

Lịch thi đấu Nữ Iceland

3/10/2020   21h00       Stjarnan Nữ vs Fylkir Nữ

3/10/2020   21h00       Hafnarfjordur Nữ vs Valur Nữ

4/10/2020   00h00       Valur Nữ vs Breidablik Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

3/10/2020   23h00       Cork City vs St. Patrick’s

4/10/2020   01h30       Shelbourne vs Bohemians

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

4/10/2020   01h00       Cobh Ramblers vs Cabinteely

4/10/2020   01h30       Longford Town vs Galway

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

3/10/2020   19h00       Ventspils vs Valmiera / BSS

3/10/2020   21h00       Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

3/10/2020   19h00       Kauno Zalgiris vs Zalgiris

3/10/2020   21h00       FK Panevezys vs Suduva

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

3/10/2020   23h00       Swift Hesperange vs UT Petange

3/10/2020   23h00       Mondorf-les. vs Dudelange

3/10/2020   23h00       Fola Esch vs Progres Niedercorn

4/10/2020   00h30       Differdange vs Wiltz

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

3/10/2020   19h00       FC Floresti vs CSCT Buiucani

3/10/2020   22h00       Zimbru vs Sheriff Tiraspol

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

3/10/2020   23h00       Sarpsborg vs Stabaek

4/10/2020   01h30       Valerenga vs Mjondalen

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

3/10/2020   20h30       Raufoss IL vs HamKam

3/10/2020   20h30       Tromso vs Asane Fotball

3/10/2020   20h30       FK Jerv vs Strommen

3/10/2020   20h30       Stjordals Blink vs Lillestrom

3/10/2020   20h30       Oygarden FK vs Ullensaker/Kisa

3/10/2020   20h30       Ranheim IL vs Sogndal

3/10/2020   20h30       Sandnes Ulf vs Grorud IL

Lịch thi đấu Cúp Phần Lan

3/10/2020   18h00       Inter Turku vs Helsinki

Lịch thi đấu VĐQG Romania

3/10/2020   19h30       Sepsi OSK vs Arges Pitesti

3/10/2020   22h00       Astra Giurgiu vs Voluntari

4/10/2020   01h00       Steaua Bucuresti vs Dinamo Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

3/10/2020   21h00       Novi Pazar vs Vojvodina

3/10/2020   21h00       Spartak Subotica vs Cukaricki

3/10/2020   21h00       Macva Sabac vs FK Vozdovac

3/10/2020   21h00       OFK Backa vs Javor Ivanjica

3/10/2020   23h00       FK Metalac GM vs Partizan

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

3/10/2020   22h00       MSK Zilina vs Dunajska Stred

4/10/2020   00h00       Spartak Trnava vs Nitra

4/10/2020   00h00       Sered vs Zemplin Michalovce

4/10/2020   00h00       Ruzomberok vs Zlate Moravce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

3/10/2020   22h00       Domzale vs Gorica

4/10/2020   00h00       Aluminij vs Koper

Lịch thi đấu VĐQG Séc

3/10/2020   21h30       Mlada Boleslav vs C. Budejovice

3/10/2020   21h30       Opava vs Teplice

3/10/2020   21h30       Brno vs MFk Karvina

4/10/2020   00h00       Sparta Praha vs Jablonec

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

3/10/2020   21h00       Slavoj Vysehrad vs Usti & Labem

3/10/2020   21h00       MFK Chrudim vs Varnsdorf

3/10/2020   21h00       Dukla Praha vs SK Lisen

3/10/2020   22h00       Vik.Zizkov vs Fotbal Trinec

Lịch thi đấu U19 Séc

3/10/2020   16h00       Hradec Kralove U19 vs Pribram U19

3/10/2020   16h00       C. Budejovice U19 vs Brno U19

3/10/2020   17h30       MFk Karvina U19 vs Slavia Praha U19

3/10/2020   18h00       Banik Ostrava U19 vs Meteor Praha U19

3/10/2020   18h00       Sigma Olomouc U19 vs Vik. Plzen U19

3/10/2020   18h00       Slovacko U19 vs Mlada Boleslav U19

3/10/2020   18h30       Zlin U19 vs Sparta Praha U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

3/10/2020   22h30       Apollon Limassol vs Ethnikos Achnas

4/10/2020   00h30       Pafos FC vs Nea Salamina

4/10/2020   00h30       Anorthosis vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

3/10/2020   17h30       Malatyaspor vs Antalyaspor

3/10/2020   20h00       Erzurum BB vs Rizespor

3/10/2020   20h00       Istanbul BB vs Goztepe

3/10/2020   23h00       Fenerbahce vs Fatih Karagumruk

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

3/10/2020   18h00       Tuzlaspor vs Bursaspor

3/10/2020   18h00       Keciorengucu vs Altay

3/10/2020   20h30       Giresunspor vs Boluspor

3/10/2020   23h00       Altinordu SK vs Osmanlispor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

4/10/2020   00h00       Lausanne Sports vs Zurich

4/10/2020   00h00       Lugano vs Sion

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

3/10/2020   22h30       SC Kriens vs Winterthur

3/10/2020   23h30       Aarau vs Chiasso

4/10/2020   00h00       Grasshoppers vs Wil 1900

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

3/10/2020   20h00       Hacken vs Falkenbergs

3/10/2020   20h00       Orebro vs Elfsborg

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

3/10/2020   22h30       Orgryte vs Brage

3/10/2020   22h30       GIF Sundsvall vs Eskilstuna City

3/10/2020   22h30       Jonkopings vs Halmstads

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

3/10/2020   18h00       SK Dnipro-1 vs Vorskla

3/10/2020   21h00       Rukh Vynnyky vs FC Lviv

3/10/2020   23h30       Inhulets Petrove vs FC Mynai

Lịch thi đấu U21 Ukraine

3/10/2020   16h00       Olimpik Donetsk U21 vs Oleksandria U21

3/10/2020   17h00       Dinamo Kiev U21 vs Zorya U21

3/10/2020   17h00       Kolos Kovalivka U21 vs Mariupol Youth

3/10/2020   19h00       Desna U21 vs Shakhtar Donetsk U21

Lịch thi đấu VĐQG Wales

3/10/2020   20h30       The New Saints vs Flint Town Utd

3/10/2020   20h30       Bala Town vs Haverfordwest

3/10/2020   20h30       Aberystwyth vs Barry Town

3/10/2020   20h30       Cefn Druids AFC vs Connah’s QN

3/10/2020   20h30       Penybont vs Newtown AFC

3/10/2020   23h15       Cardiff Metropolitan vs Caernarfon Town

Lịch thi đấu VĐQG Áo

3/10/2020   22h00       Wattens vs Austria Wien

3/10/2020   22h00       Admira vs SV Ried

3/10/2020   22h00       Wolfsberger AC vs St.Polten

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

3/10/2020   17h30       Rapid Wien II vs SV Lafnitz

3/10/2020   19h30       Blau Weiss Linz vs Dornbirn

3/10/2020   19h30       Kapfenberg vs Austria Wien II

3/10/2020   19h30       Aust Lustenau vs Vorwarts Steyr

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

3/10/2020   18h00       HB Koge vs Fremad Amager

3/10/2020   18h30       Silkeborg IF vs Hobro I.K.

3/10/2020   19h00       Skive IK vs Kolding IF

3/10/2020   20h00       Esbjerg FB vs Viborg

Lịch thi đấu Aus Brisbane

3/10/2020   15h00       Caboolture Sports vs Acacia Ridge

3/10/2020   16h00       North Star vs Toowong FC

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

3/10/2020   14h00       Inglewood Utd vs Bayswater City

3/10/2020   14h00       Floreat Athena vs Cockburn City

3/10/2020   14h00       Perth Glory U21 vs Perth SC

3/10/2020   14h00       ECU Joondalup vs Sorrento

3/10/2020   14h00       Balcatta vs Rockingham City

3/10/2020   14h00       Gwelup Croatia vs Armadale SC

Lịch thi đấu Aus New South Wales

3/10/2020   16h00       Sydney Olympic vs WS Wanderers U21

Lịch thi đấu Aus Queensland

3/10/2020   15h00       Brisbane Roar U21 vs Eastern Suburbs

3/10/2020   15h30       Gold Coast Knights vs Redlands Utd

3/10/2020   16h00       Queensland Lion vs Gold Coast Utd

3/10/2020   16h00       Sunshine Coast vs Capalaba

3/10/2020   16h00       Moreton Bay Utd vs Brisbane Strikers

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

3/10/2020   12h30       Campbelltown City vs Adelaide Utd U21

3/10/2020   12h30       Modbury Jets vs Metro Stars

3/10/2020   15h30       Adelaide Olympic vs Adelaide City

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

3/10/2020   12h00       Oita Trinita vs Shimizu S-Pulse

3/10/2020   13h00       Cerezo Osaka vs Kawasaki Fro.

3/10/2020   14h00       Yokohama FC vs Kashiwa Reysol

3/10/2020   15h00       Sanf Hiroshima vs Sagan Tosu

3/10/2020   17h00       Consa. Sapporo vs Vegalta Sendai

3/10/2020   17h00       Gamba Osaka vs Kashima Antlers

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

3/10/2020   14h00       Tokyo Verdy vs Omiya Ardija

3/10/2020   16h00       Ehime FC vs Renofa Yamaguchi

3/10/2020   17h00       Tokushima Vortis vs Ryukyu

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

3/10/2020   11h00       Vanraure Hachinohe vs Fukushima Utd

3/10/2020   11h00       Azul Claro Numazu vs Kamatamare San.

3/10/2020   12h00       Nagano Parceiro vs Sagamihara

3/10/2020   12h00       Kataller Toyama vs Gainare Tottori

3/10/2020   13h00       Blaublitz Akita vs Grulla Morioka

3/10/2020   17h00       Kagoshima vs Fujieda MYFC

Lịch thi đấu Japan Football League

3/10/2020   11h00       Nara Club vs Veertien Mie

3/10/2020   11h00       MIO Biwako vs Matsue City

3/10/2020   11h00       Verspah Oita vs Reinmeer Aomori

3/10/2020   11h00       FC Osaka vs Maruyasu Okazaki

3/10/2020   11h00       Tokyo Musashino vs Tegevajaro Miyazaki

3/10/2020   11h00       Sony Sendai vs Kochi United SC

3/10/2020   11h00       Honda Lock vs Honda FC

3/10/2020   11h00       Suzuka Unlimited vs Iwaki FC

Lịch thi đấu Nữ Nhật

3/10/2020   11h00       Nojima Stella nữ vs NTV Beleza Nữ

3/10/2020   12h00       Urawa RD Ladies Nữ vs JEF United Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

3/10/2020   14h30       Gwangju vs Daegu

3/10/2020   17h00       Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

3/10/2020   11h30       Bucheon 1995 vs Jeonnam Dragons

3/10/2020   11h30       Jeju Utd vs Anyang

3/10/2020   14h00       Seoul E-Land vs Gyeongnam

3/10/2020   14h00       Ansan Greeners vs Suwon FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

3/10/2020   14h00       Beijing BG vs Chengdu Better City

3/10/2020   18h00       Changchun Yatai vs Xinjiang Tianshan

3/10/2020   18h35       Guizhou Zhicheng vs Meizhou Hakka

Lịch thi đấu VĐQG Bahrain

3/10/2020   22h30       Al Hala vs Muharraq

3/10/2020   22h30       Al Hadd vs Manama

3/10/2020   22h30       AL Riffa vs Al Najma (BHR)

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

3/10/2020   21h00       Jazeera Amman vs Ramtha

3/10/2020   23h30       S.Al.Ordon vs Sahab

Lịch thi đấu Malay Super League

3/10/2020   20h00       Felda United vs Terengganu

3/10/2020   20h00       Pahang vs Perak FA

3/10/2020   20h00       PDRM FA vs Selangor FA

Lịch thi đấu Malay Premier League

3/10/2020   20h00       Kelantan vs Negeri Sembilan

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

3/10/2020   17h45       Bangkok Glass vs Rayong FC

3/10/2020   18h00       Chiangrai Utd vs Buriram Utd

3/10/2020   19h00       Sukhothai vs Police Tero FC

3/10/2020   20h00       Suphanburi vs Trat FC

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

4/10/2020   03h00       Gremio/RS vs Internacional/RS

4/10/2020   05h00       Palmeiras/SP vs Ceara/CE

4/10/2020   07h00       Bragantino/SP vs Corinthians/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

3/10/2020   21h00       Ponte Preta/SP vs Juventude/RS

4/10/2020   02h00       Nautico/PE vs Confianca/SE

4/10/2020   02h30       Brasil Pelotas/RS vs Chapecoense

4/10/2020   02h30       Sampaio Correa/MA vs CSA/AL

4/10/2020   05h00       America/MG vs Guarani/SP

4/10/2020   08h00       Cuiaba/MT vs Cruzeiro/MG

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

3/10/2020   21h00       La Serena vs U. Espanola

3/10/2020   23h30       Antofagasta vs Cobresal

4/10/2020   02h00       Curico Unido vs Everton CD

4/10/2020   04h30       Colo Colo vs Huachipato

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

4/10/2020   02h00       Deportivo Pasto vs Boyaca Chico

4/10/2020   04h00       Jag de Cordoba vs Deportivo Cali

4/10/2020   06h05       Pereira vs Deportes Tolima

4/10/2020   08h10       Atl. Nacional vs Envigado

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

4/10/2020   02h00       Bogota FC vs Orsomarso

4/10/2020   03h30       Cortulua vs Valledupar

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

4/10/2020   03h30       Orense SC vs Independiente JT

4/10/2020   03h30       LDU Quito vs Mushuc Runa

4/10/2020   06h30       Barcelona SC vs Nacional Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

4/10/2020   04h00       River Plate (PAR) vs Sportivo Luqueno

4/10/2020   06h30       12 de Octubre vs General Diaz

Lịch thi đấu VĐQG Peru

3/10/2020   22h30       Sport Boys vs Academia Cantolao

4/10/2020   01h00       Binacional vs Dep. Municipal

4/10/2020   03h30       Alianza Lima vs Dep. Llacuaba

4/10/2020   06h00       Sporting Cristal vs Atletico Grau

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

4/10/2020   01h30       Liverpool P. (URU) vs Nacional Montevideo

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

4/10/2020   03h30       Orlando City vs New York RB

4/10/2020   06h00       D.C. Utd vs Atlanta United

4/10/2020   06h30       New England vs Nashville FC

4/10/2020   06h30       Toronto vs Philadelphia Union

4/10/2020   06h30       Montreal Impact vs Chicago Fire

4/10/2020   07h00       Minnesota Utd vs Cincinnati

4/10/2020   07h00       Houston Dynamo vs Sporting Kansas

4/10/2020   07h00       Inter Miami vs New York City

4/10/2020   07h30       Dallas vs Columbus Crew

4/10/2020   09h00       Seattle Sounders vs Vancouver WC

4/10/2020   09h30       San Jose EQ vs LA Galaxy

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

4/10/2020   04h00       Phoenix FC vs LA Galaxy II

4/10/2020   04h00       Sacramento vs Portland Timbers II

4/10/2020   04h00       Louisville City vs Sporting Kansas II

4/10/2020   04h00       Saint Louis FC vs Indy Eleven

4/10/2020   04h00       Tulsa Roughnecks vs Colorado Springs

4/10/2020   04h00       Rio Grande Valley vs OKC Energy

4/10/2020   04h00       Reno 1868 vs Tacoma Defiance

4/10/2020   04h00       Tampa Bay Rowdies vs Ch. Battery

4/10/2020   04h00       Pittsburgh R. vs Philadelphia Union II

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

4/10/2020   05h00       Atlas vs Necaxa

4/10/2020   07h00       Tigres UANL vs San Luis

4/10/2020   09h00       Club America vs Pumas UNAM

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

4/10/2020   04h00       Sporting (CRC) vs Limon

4/10/2020   07h00       Guadalupe FC vs Alajuelense

4/10/2020   09h00       Herediano vs Santos Guapiles

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

3/10/2020   20h00       FC Masr vs ENPPI Cairo

3/10/2020   22h30       Wadi Degla SC vs Aswan FC

4/10/2020   01h00       Masr lel Maqassah vs Pyramids FC

game bài FA88

Bài viết cùng chuyên mục