Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/8/2020 rạng sáng ngày 30/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/8/2020 rạng sáng ngày 30/8/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/8/2020 rạng sáng ngày 30/8/2020

Lịch thi đấu Siêu Cúp Anh

29/8/2020   22h30       Arsenal vs Liverpool

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

29/8/2020   22h00       Rennes vs Montpellier

30/8/2020   03h00       Lens vs PSG

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

29/8/2020   21h00       Caen vs Ajaccio

29/8/2020   21h00       Nancy vs Guingamp

30/8/2020   01h00       Niort vs Chambly

30/8/2020   01h00       Pau FC vs Rodez

30/8/2020   01h00       Dunkerque vs Clermont

30/8/2020   01h00       Paris FC vs Valenciennes

30/8/2020   01h00       Chateauroux vs Auxerre

30/8/2020   01h00       Grenoble vs Toulouse

30/8/2020   01h00       Le Havre vs Amiens

30/8/2020   01h00       Sochaux vs Troyes

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

29/8/2020   22h00       St. Johnstone vs St. Mirren

29/8/2020   22h00       Celtic vs Motherwell

29/8/2020   22h00       Kilmarnock vs Dundee Utd

29/8/2020   22h00       Livingston vs Ross County

30/8/2020   00h30       Hamilton vs Rangers

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

29/8/2020   21h30       PSV Eindhoven U21 vs SBV Excelsior

29/8/2020   23h45       TOP Oss vs Helmond Sport

30/8/2020   02h00       NAC Breda vs AZ Alkmaar U21

Lịch thi đấu VĐQG Nga

29/8/2020   20h30       Rubin Kazan vs FK Tambov

29/8/2020   23h00       Spartak Moscow vs Arsenal-Tula

30/8/2020   01h00       Khimki vs Rotor Volgograd

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

29/8/2020   20h00       Lechia GD vs Rakow Czestochowa

29/8/2020   22h30       Wisla Krakow vs Slask Wroclaw

30/8/2020   01h00       Legia Wars. vs Jagiellonia

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

29/8/2020   17h40       Radomiak Radom vs Widzew Lodz

29/8/2020   21h00       Miedz Legnica vs Sandecja

29/8/2020   22h00       Gornik Leczna vs GKS Belchatow

30/8/2020   00h00       GKS Tychy vs Stomil Olsztyn

30/8/2020   00h00       Puszcza Nie. vs Resovia

30/8/2020   01h00       Nieciecza vs Zaglebie Sosno

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

29/8/2020   23h30       Zeljeznicar vs Zrinjski

29/8/2020   23h30       Radnik Bijeljina vs Sarajevo

29/8/2020   23h30       Velez Mostar vs FK Tuzla City

29/8/2020   23h30       Sloboda Tuzla vs Siroki Brijeg

29/8/2020   23h30       Mladost D. Kakanj vs Olimpik Sarajevo

29/8/2020   23h30       Borac Banja Luka vs FK Krupa

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

29/8/2020   21h00       Arda Kardzhali vs Botev Plovdiv

29/8/2020   23h00       PFK Montana vs Levski Sofia

30/8/2020   01h15       Etar vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

29/8/2020   21h30       Makedonija vs Belasica Strumica

29/8/2020   21h30       Sileks Kratovo vs Renova

29/8/2020   21h30       Shkupi vs Pelister

29/8/2020   21h30       Academy Pandev vs FC Struga

29/8/2020   21h30       Shkendija vs Borec Veles

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

29/8/2020   21h15       Eupen vs Sint Truiden

29/8/2020   23h30       Cercle Brugge vs Kortrijk

29/8/2020   23h30       Waasland-Beveren vs OH Leuven

30/8/2020   01h45       RE Mouscron Peruwelz vs Zulte-Waregem

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

30/8/2020   01h45       Lierse vs RWD Molenbeek

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

29/8/2020   22h55       HNK Rijeka vs Istra 1961

30/8/2020   01h05       Hajduk Split vs Slaven Belupo

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

30/8/2020   00h00       Levadia T. vs Tallinna Kalev

30/8/2020   00h00       Trans Narva vs Kuressaare

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

30/8/2020   00h15       Zalaegerzseg vs Ferencvaros

30/8/2020   02h30       Paksi vs Mezokovesdi SE

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

30/8/2020   00h00       Apollon Smirnis vs Xanthi

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

29/8/2020   21h00       Afturelding vs Fram Rey.

29/8/2020   21h00       Vik. Olafsvik vs Vestmannaeyjar

29/8/2020   21h00       UMF Grindavik vs Vestri

29/8/2020   21h00       Thor Akureyri vs Trottur Rey.

29/8/2020   23h00       Leiknir Faskr. vs Magni Grenivik

Lịch thi đấu Nữ Iceland

29/8/2020   21h00       Stjarnan Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ

29/8/2020   21h00       UMF Selfoss Nữ vs Hafnarfjordur Nữ

29/8/2020   21h00       Trottur Rey. Nữ vs Fylkir Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Israel

29/8/2020   23h00       Ashdod vs HIK Shmona

29/8/2020   23h45       Bnei Sakhnin vs Bnei Yehuda

30/8/2020   00h30       Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Tel Aviv

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

29/8/2020   19h00       Kaisar Kyzylorda vs Tobol Kostanay

29/8/2020   21h00       Okzhetpes vs Shakhter Kar.

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

29/8/2020   19h00       Tukums/Salaspils vs FK Liepaja

29/8/2020   21h00       Jelgava vs Spartaks Jurmala

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

29/8/2020   22h00       Seinajoen JK vs RoPS Rovaniemi

29/8/2020   22h00       KuPS vs TPS Turku

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

29/8/2020   20h00       EIF Ekenas vs Mypa

29/8/2020   21h00       MuSa Pori vs KPV Kokkola

Lịch thi đấu VĐQG Romania

29/8/2020   22h00       Hermannstadt vs Aca. Clinceni

30/8/2020   02h00       CFR Cluj vs Sepsi OSK

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

29/8/2020   22h00       FK Rad vs Napredak

30/8/2020   00h30       Novi Pazar vs Radnik Surdulica

30/8/2020   00h30       Radnicki Nis vs Proleter NS

30/8/2020   00h30       Zlatibor Cajetina vs Mladost Lucani

30/8/2020   00h30       OFK Backa vs FK Vozdovac

Lịch thi đấu VĐQG Séc

29/8/2020   22h00       Mlada Boleslav vs Zlin

29/8/2020   22h00       Opava vs MFk Karvina

29/8/2020   22h00       Slovacko vs Jablonec

30/8/2020   00h30       Slavia Praha vs Pribram

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

29/8/2020   16h00       MFK Chrudim vs Taborsko

29/8/2020   22h00       SK Lisen vs FK Blansko

29/8/2020   22h00       Dukla Praha vs SK Prostejov

Lịch thi đấu U19 Séc

29/8/2020   18h00       Sparta Praha U19 vs C. Budejovice U19

29/8/2020   18h00       Slavia Praha U19 vs Pribram U19

29/8/2020   18h00       Brno U19 vs Zlin U19

29/8/2020   18h00       Sigma Olomouc U19 vs MFk Karvina U19

29/8/2020   18h00       Vik. Plzen U19 vs Hradec Kralove U19

29/8/2020   18h00       Slovacko U19 vs Opava U19

29/8/2020   18h00       Pardubice U19 vs Meteor Praha U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

29/8/2020   22h30       Doxa Katokopia vs Ethnikos Achnas

30/8/2020   00h30       EN Paralimni vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu Aus Brisbane

29/8/2020   14h00       Acacia Ridge vs Taringa Rovers

29/8/2020   14h30       Grange Thistle vs Bayside Utd

29/8/2020   15h00       Caboolture Sports vs North Star

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

29/8/2020   15h00       Floreat Athena vs Sorrento

29/8/2020   15h00       Armadale SC vs Perth Glory U21

29/8/2020   15h00       ECU Joondalup vs Perth SC

29/8/2020   15h00       Balcatta vs Inglewood Utd

29/8/2020   15h00       Rockingham City vs Cockburn City

29/8/2020   15h00       Gwelup Croatia vs Bayswater City

Lịch thi đấu Aus New South Wales

29/8/2020   16h00       Mt Druitt Town vs WS Wanderers U21

Lịch thi đấu Aus Queensland

29/8/2020   15h00       Peninsula Power vs Capalaba

29/8/2020   15h30       Brisbane City vs Moreton Bay Utd

29/8/2020   16h30       Brisbane Strikers vs Gold Coast Utd

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

29/8/2020   13h30       Metro Stars vs Para Hills Knights

29/8/2020   13h30       Adelaide City vs Adelaide Utd U21

29/8/2020   13h30       Modbury Jets vs Croydon Kings

29/8/2020   15h30       Cumberland Utd vs Campbelltown City

29/8/2020   16h30       Adelaide Olympic vs Adelaide Raiders

29/8/2020   17h45       Adelaide Comets vs Ade. Blue Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

29/8/2020   17h00       Vissel Kobe vs Yokohama FM

29/8/2020   18h00       Urawa Red vs Oita Trinita

29/8/2020   18h00       Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse

29/8/2020   18h00       Kashiwa Reysol vs Kashima Antlers

29/8/2020   18h00       Sanf Hiroshima vs Vegalta Sendai

29/8/2020   18h00       Consa. Sapporo vs Nagoya Grampus

29/8/2020   18h00       Shonan Bellmare vs Sagan Tosu

29/8/2020   18h00       Gamba Osaka vs FC Tokyo

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

29/8/2020   17h00       Tokyo Verdy vs Kyoto Sanga

29/8/2020   17h00       Matsumoto Yama. vs Tokushima Vortis

29/8/2020   18h00       Renofa Yamaguchi vs Zweigen Kan.

29/8/2020   18h00       Avispa Fukuoka vs Alb. Niigata (JPN)

29/8/2020   18h00       Mito Hollyhock vs Ehime FC

29/8/2020   18h00       Giravanz Kita. vs JEF United Chiba

29/8/2020   18h00       Ryukyu vs Montedio Yama.

29/8/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Omiya Ardija

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

29/8/2020   14h00       Grulla Morioka vs FC Imabari

29/8/2020   16h00       Fujieda MYFC vs Kagoshima

29/8/2020   17h00       Cerezo Osaka U23 vs Fukushima Utd

29/8/2020   17h30       Kataller Toyama vs Vanraure Hachinohe

29/8/2020   18h00       Gainare Tottori vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Nữ Nhật

29/8/2020   15h00       Iga Kunoichi Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

29/8/2020   17h30       Gyeongnam vs Suwon FC

29/8/2020   18h00       Jeju Utd vs Anyang

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

29/8/2020   14h00       Daejeon Korail vs Changwon City

29/8/2020   14h00       Gyeongju Citizen vs Jeonju EM

29/8/2020   14h00       Hwaseong FC vs Yangju FC

29/8/2020   14h00       Chuncheon FC vs GimPo Citizen

29/8/2020   14h00       Cheongju FC vs Gimhae City

29/8/2020   14h00       Pyeongtaek FC vs Mokpo City

29/8/2020   14h00       Gangneung City vs Gyeongju KHNP

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

29/8/2020   18h00       Guangzhou Fuli vs Shenzhen FC

29/8/2020   20h00       Shandong Luneng vs Dalian Yifang

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

29/8/2020   22h40       Al Adalah vs Al Raed

29/8/2020   23h00       Dhamak vs Abha

30/8/2020   00h40       Al Nasr (KSA) vs Al Feiha

30/8/2020   00h40       Al Hilal vs Hazm

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

30/8/2020   01h10       Tadamon (KUW) vs Kazma

Lịch thi đấu Malay Super League

29/8/2020   20h00       Terengganu vs Sabah FA

29/8/2020   20h00       Selangor FA vs Petaling Jaya City

29/8/2020   20h00       PDRM FA vs Kedah FA

Lịch thi đấu Malay Premier League

29/8/2020   20h00       Kelantan vs Penang FA

29/8/2020   20h00       Johor Darul Takzim II vs Kelantan United

29/8/2020   20h00       Perak II vs Sarawak

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

29/8/2020   19h00       Metallurg Bekabad vs Mash’al Mubarek

29/8/2020   21h00       Buxoro vs FK AGMK

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

30/8/2020   03h00       Botafogo/RJ vs Internacional/RS

30/8/2020   05h00       Bahia/BA vs Palmeiras/SP

30/8/2020   05h00       Fluminense/RJ vs Vasco DG/RJ

30/8/2020   07h00       Fortaleza/CE vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

29/8/2020   21h00       Juventude/RS vs Botafogo/SP

30/8/2020   02h30       Vitoria/BA vs Parana/PR

30/8/2020   05h00       Cruzeiro/MG vs America/MG

30/8/2020   05h00       Figueirense/SC vs Confianca/SE

30/8/2020   07h00       Sampaio Correa/MA vs Ponte Preta/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

30/8/2020   02h00       Real Cartagena vs Dep.Quindio

30/8/2020   02h00       Bogota FC vs Llaneros FC

30/8/2020   02h00       Cortulua vs Tigres(COL)

30/8/2020   02h00       Fortaleza vs Valledupar

30/8/2020   02h00       Boca Juniors Cali vs Orsomarso

30/8/2020   02h00       Leones FC vs Barranquilla

30/8/2020   02h00       Real San Andres vs Union Magdalena

30/8/2020   02h00       Atletico Huila vs Atletico

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

30/8/2020   01h00       Mushuc Runa vs Dep.Cuenca

30/8/2020   03h00       Independiente JT vs Guayaquil City

30/8/2020   03h00       Catolica Quito vs Liga de Portoviejo

30/8/2020   07h45       Tecnico Uni. vs Emelec

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

30/8/2020   04h30       River Plate (PAR) vs Guarani CA

30/8/2020   07h00       Nacional vs 12 de Octubre

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

30/8/2020   02h30       Atlanta United vs Orlando City

30/8/2020   06h30       New York City vs Chicago Fire

30/8/2020   06h30       Cincinnati vs Columbus Crew

30/8/2020   06h30       Philadelphia Union vs D.C. Utd

30/8/2020   07h00       New England vs New York RB

30/8/2020   07h30       Dallas vs Minnesota Utd

30/8/2020   08h00       Colorado Rapids vs Sporting Kansas

30/8/2020   08h00       Inter Miami vs Seattle Sounders

30/8/2020   09h30       LA Galaxy vs San Jose EQ

30/8/2020   09h30       Portland Timbers vs Real Salt Lake

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

30/8/2020   06h30       Loudoun United vs New York RB II

30/8/2020   07h00       North Carolina vs Memphis 901

30/8/2020   07h30       Ch. Battery vs Tampa Bay Rowdies

30/8/2020   08h00       Saint Louis FC vs Louisville City

30/8/2020   08h00       Tulsa Roughnecks vs Sporting Kansas II

30/8/2020   08h00       Colorado Springs vs New Mexico United

30/8/2020   09h30       El Paso Locomotive vs Real Monarchs

30/8/2020   10h00       Orange C. Blues vs San Diego Loyal

30/8/2020   10h00       Reno 1868 vs Phoenix FC

30/8/2020   10h30       Portland Timbers II vs Tacoma Defiance

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

30/8/2020   06h00       Monterrey vs Juarez

30/8/2020   08h00       Chivas Guad. vs Pachuca

30/8/2020   08h00       San Luis vs Club America

30/8/2020   10h00       Cruz Azul vs Necaxa

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

29/8/2020   18h30       Highlands Park vs Maritzburg Utd

29/8/2020   18h30       Orlando Pirates vs SuperSport Utd

29/8/2020   20h30       Amazulu vs Black Leopards

29/8/2020   23h00       Golden Arrows vs Cape Town City

Bài viết cùng chuyên mục