Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/11/2020 rạng sáng ngày 30/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/11/2020 rạng sáng ngày 30/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/11/2020 rạng sáng ngày 30/11/2020

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

29/11/2020   19h00    Nottingham Forest vs Swansea City

Lịch thi đấu Cúp FA

29/11/2020   20h30    Stockport vs Yeovil Town

29/11/2020   20h30    Shrewsbury vs Oxford City

29/11/2020   20h30    Bristol Rovers vs Darlington

29/11/2020   20h30    Carlisle vs Doncaster Rovers

29/11/2020   20h30    Wimbledon vs Crawley Town

29/11/2020   20h30    Barnet vs Milton Keynes Dons

29/11/2020   20h30    Mansfield vs Dag & Red

29/11/2020   20h30    Stevenage vs Hull City

29/11/2020   21h45    Marine vs Havant

Lịch thi đấu U23 Anh

29/11/2020   19h00    Wolves U23 vs Newcastle U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

29/11/2020   20h00    Barcelona vs Osasuna

29/11/2020   22h15    Getafe vs Athletic Bilbao

30/11/2020   00h30    Celta Vigo vs Granada

30/11/2020   03h00    Real Sociedad vs Villarreal

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

29/11/2020   20h00    Albacete vs Tenerife

29/11/2020   22h00    Espanyol vs Zaragoza

30/11/2020   00h15    SD Ponferradina vs Leganes

30/11/2020   00h15    Mallorca vs UD Logrones

30/11/2020   03h00    Las Palmas vs Sporting Gijon

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

29/11/2020   23h00    Marino vs Atl. Sanluqueno

29/11/2020   23h00    Tudelano vs UD Mutilvera

29/11/2020   23h00    Ejea vs SD Logrones

29/11/2020   23h00    Yeclano Dep. vs Murcia

29/11/2020   23h00    AE Prat vs Andorra FC

29/11/2020   23h00    Badalona vs Espanyol B

29/11/2020   23h00    CP Villarrobledo vs Villarrubia CF

29/11/2020   23h00    Linense vs Las Palmas Atl.

29/11/2020   23h00    Coruxo vs Guijuelo

29/11/2020   23h00    S.S. Reyes vs Las Rozas CF

29/11/2020   23h00    Atletico Madrid B vs Getafe B

29/11/2020   23h00    Izarra vs Hercules CF

29/11/2020   23h00    Levante B vs Atzeneta

29/11/2020   23h00    Villanovense vs Extremadura UD

29/11/2020   23h00    UCAM Murcia vs Lorca Deportiva

29/11/2020   23h00    Marino de Luanco vs Union Langreo

29/11/2020   23h00    Cultural Leonesa vs Burgos CF

29/11/2020   23h00    Granada II vs Real Betis B

29/11/2020   23h00    Haro Deportivo vs Ebro

29/11/2020   23h00    CD Lealtad vs Real Oviedo B

29/11/2020   23h00    Cornella vs UE Llagostera

29/11/2020   23h00    Merida vs Don Benito

29/11/2020   23h00    Orihuela vs Pena Deportiva

29/11/2020   23h00    Villarreal B vs Valencia B

29/11/2020   23h00    Linares Deportivo vs Cordoba

29/11/2020   23h00    CD Calahorra vs SD Tarazona

29/11/2020   23h00    Navalcarnero vs Atl. Baleares

29/11/2020   23h00    Arenas de Guecho vs Real Sociedad B

29/11/2020   23h00    Inter de Madrid vs Rayo Majada.

29/11/2020   23h00    CF Salmantino vs Celta Vigo II

29/11/2020   23h00    UD Poblense vs Real Madrid B

29/11/2020   23h00    La Nucía vs Alcoyano

29/11/2020   23h00    UD Tamaraceite vs Cadiz B

29/11/2020   23h00    Melilla CD vs Socuellamos

29/11/2020   23h00    Covadonga vs Sporting Gijon B

29/11/2020   23h00    Sevilla B vs Ejido

29/11/2020   23h00    Talavera vs Badajoz

29/11/2020   23h00    Marbella vs Recreativo Huelva

29/11/2020   23h00    Portugalete vs SD Laredo

29/11/2020   23h00    Barcelona B vs Lleida Esportiu

29/11/2020   23h00    Deportivo vs Racing Ferrol

29/11/2020   23h00    Gimnastic vs L’Hospitalet

29/11/2020   23h00    Zamora CF vs Salamanca

Lịch thi đấu VĐQG Italia

29/11/2020   18h30    Lazio vs Udinese

29/11/2020   21h00    Bologna vs Crotone

29/11/2020   21h00    AC Milan vs Fiorentina

30/11/2020   00h00    Cagliari vs Spezia

30/11/2020   02h45    Napoli vs Roma

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

29/11/2020   21h00    Reggiana vs Cremonese

30/11/2020   03h00    Cosenza vs Salernitana

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

29/11/2020   21h00    Como vs Piacenza

29/11/2020   21h00    Alto Adige vs Perugia

29/11/2020   21h00    Juve Stabia vs Paganese

29/11/2020   21h00    Cavese vs Casertana

29/11/2020   21h00    Novara vs Albinoleffe

29/11/2020   21h00    Aurora Pro Patria vs Grosseto

29/11/2020   21h00    Giana Erminio vs Carrarese

29/11/2020   21h00    Pistoiese vs Luchese

29/11/2020   21h00    US Fermana vs Matelica

29/11/2020   21h00    Sambenedettese vs Legnano

29/11/2020   21h00    Viterbese Calcio vs Foggia

29/11/2020   21h00    Virtus Francavilla vs Teramo

29/11/2020   21h00    US Olbia vs Juventus U23

29/11/2020   21h00    AS Bisceglie vs Potenza SC

29/11/2020   21h00    Pro Sesto vs Lecco

29/11/2020   21h00    Padova vs Pesaro

29/11/2020   21h00    Gubbio vs Feralpisalo

29/11/2020   21h00    Avellino vs Catania

29/11/2020   21h00    Bari vs Catanzaro

29/11/2020   21h00    Fano vs Virtus Verona

29/11/2020   21h00    Cesena vs Modena

29/11/2020   21h00    Carpi vs Triestina

29/11/2020   21h00    Livorno vs Pontedera

29/11/2020   21h00    Mantova vs Ravenna

29/11/2020   21h00    Palermo vs SS Monopoli

29/11/2020   21h00    Alessandria vs Pro Vercelli

Lịch thi đấu VĐQG Đức

29/11/2020   21h30    B.Leverkusen vs Hertha Berlin

30/11/2020   00h00    Mainz vs Hoffenheim

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

29/11/2020   19h30    Heidenheim vs Hamburger

29/11/2020   19h30    Hannover 96 vs Holstein Kiel

29/11/2020   19h30    Nurnberg vs Greuther Furth

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

29/11/2020   19h00    Duisburg vs Dynamo Dresden

29/11/2020   20h00    Saarbrucken vs Kaiserslautern

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

29/11/2020   19h30    CZ Jena vs Meuselwitz

29/11/2020   19h30    Optik Rathenow vs E.Cottbus

29/11/2020   19h30    Hertha Berlin II vs Auerbach

29/11/2020   19h30    Chemnitzer vs VSG Altglienicke

29/11/2020   19h30    Berliner FC Dynamo vs Ger.Halberstadt

29/11/2020   19h30    Luckenwalde vs SV Lichtenberg

29/11/2020   19h30    Lok.Leipzig vs Babelsberg

29/11/2020   19h30    Union Furstenwalde vs C. Leipzig

29/11/2020   19h30    Bischofswerdaer vs Tennis Borussia B.

29/11/2020   19h30    Berlin AK 07 vs Viktoria Berlin

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

29/11/2020   19h00    Lyon vs Stade Reims

29/11/2020   21h00    Lens vs Angers

29/11/2020   21h00    Lorient vs Montpellier

29/11/2020   21h00    Metz vs Stade Brestois

29/11/2020   21h00    Monaco vs Nimes

29/11/2020   23h00    Nice vs Dijon

30/11/2020   03h00    Saint Etienne vs Lille

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

29/11/2020   22h00    Portimonense vs Nacional Madeira

29/11/2020   22h00    Gil Vicente vs Rio Ave

30/11/2020   00h30    Boavista vs Belenenses

30/11/2020   03h00    Braga vs SC Farense

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

29/11/2020   18h15    Academica Coim vs SC Covilha

29/11/2020   21h00    Estoril vs Vizela

29/11/2020   22h00    Arouca vs Porto B

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

29/11/2020   18h15    Vitesse Arnhem vs Fortuna Sittard

29/11/2020   20h30    Feyenoord vs Utrecht

29/11/2020   20h30    Groningen vs Willem II

29/11/2020   22h45    Heracles Almelo vs AZ Alkmaar

30/11/2020   02h00    PSV Eindhoven vs Sparta Rotterdam

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

29/11/2020   18h15    Eindhoven vs De Graafschap

Lịch thi đấu VĐQG Nga

29/11/2020   16h00    Ural S.r. vs PFC Sochi

29/11/2020   18h00    Ufa vs FK Tambov

29/11/2020   20h30    Rubin Kazan vs CSKA Moscow

29/11/2020   23h00    Spartak Moscow vs Rotor Volgograd

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

29/11/2020   20h00    Baltika vs Torpedo Moscow

29/11/2020   20h00    Krasnodar B vs Akron Togliatti

29/11/2020   20h00    FK Orenburg vs Krylya Sovetov

29/11/2020   20h00    Chertanovo vs Neftekhimik Nizh

29/11/2020   20h00    Veles Moscow vs Shinnik Yaroslavl

29/11/2020   20h00    Yenisey vs Tekstilshchik Ivanov

29/11/2020   20h00    Fakel vs SKA-Khabarovsk

29/11/2020   20h00    Dinamo Bryansk vs Tom Tomsk

29/11/2020   20h00    Nizhny Nov vs Alania Vla

Lịch thi đấu VĐQG Albania

29/11/2020   20h00    Bylis Ballsh vs KF Tirana

29/11/2020   20h00    Kastrioti Kruje vs Skenderbeu

29/11/2020   20h00    Partizani Tirana vs Apolonia Fier

29/11/2020   20h00    Vllaznia Shkoder vs Teuta Durres

29/11/2020   20h00    KF Laci vs Kukesi

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

29/11/2020   18h00    Shirak vs Gandzasar

29/11/2020   18h00    Pyunik vs Lori Vanadzor

29/11/2020   18h00    Alashkert vs Van Yerevan

29/11/2020   18h00    FC Noah vs Urartu

29/11/2020   18h00    Ararat-Armenia vs Ararat Y

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

29/11/2020   21h00    Səbail FK vs Karabakh Agdam

29/11/2020   21h00    Keşla FK vs Sabah FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

29/11/2020   21h00    Rakow Czestochowa vs Warta Poznan

29/11/2020   23h30    Legia Wars. vs Piast Gliwice

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

29/11/2020   18h40    Widzew Lodz vs Arka Gdynia

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

29/11/2020   21h00    Radnik Bijeljina vs FK Krupa

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

29/11/2020   19h45    Ludogorets vs Botev Vratsa

30/11/2020   00h45    Cska Sofia vs CSKA 1948 Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

29/11/2020   19h00    Makedonija vs Shkupi

29/11/2020   19h00    Belasica Strumica vs Rabotnicki

29/11/2020   19h00    FC Struga vs Shkendija

29/11/2020   19h00    Renova vs Borec Veles

29/11/2020   19h00    Pelister vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

29/11/2020   19h30    KV Mechelen vs Beerschot-Wilrijk

29/11/2020   22h00    Gent vs Zulte-Waregem

30/11/2020   00h15    Anderlecht vs Standard Liege

30/11/2020   02h45    Kortrijk vs Oostende

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

29/11/2020   22h00    Lommel vs RWD Molenbeek

30/11/2020   02h00    RFC Seraing vs Union Saint-Gilloise

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

29/11/2020   23h05    HNK Rijeka vs NK Osijek

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

29/11/2020   18h00    Nomme Kalju vs Levadia T.

29/11/2020   20h00    Paide Linname. vs Flora Tallinn

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

29/11/2020   20h05    Mezokovesdi SE vs Diosgyori

30/11/2020   00h45    Budapest Honved vs Puskas Akademia

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

29/11/2020   20h00    Panathinaikos vs Panetolikos

29/11/2020   22h15    OFI Creta vs Pas Giannina

29/11/2020   22h15    Lamia FC vs PAOK

30/11/2020   00h30    Asteras Tripolis vs AEK Athens

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

29/11/2020   17h30    METTA/LU Riga vs Valmiera / BSS

29/11/2020   17h30    Tukums/Salaspils vs Rigas Futbola Skola

29/11/2020   17h30    BFC Daugava vs Spartaks Jurmala

29/11/2020   17h30    Riga FC vs Ventspils

29/11/2020   17h30    Jelgava vs FK Liepaja

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

29/11/2020   22h00    Etzella Ettelbruc vs Swift Hesperange

29/11/2020   22h00    Racing Union vs Dudelange

29/11/2020   22h00    Mondorf-les. vs Victoria Rosport

29/11/2020   22h00    Hostert vs Fola Esch

29/11/2020   22h00    UNA Strassen vs Wiltz

29/11/2020   22h00    Rodange 91 vs Progres Niedercorn

29/11/2020   22h00    Differdange vs UT Petange

29/11/2020   22h00    Jeunesse Esch vs RM Hamm Benfica

Lịch thi đấu VĐQG Malta

29/11/2020   20h00    Balzan vs Senglea Athletic

29/11/2020   20h00    Hamrun Spartans vs Zejtun

30/11/2020   00h15    Floriana vs Mosta

30/11/2020   00h15    Tarxien Rainbows vs Valletta

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

29/11/2020   18h00    Dinamo-Auto vs CSCT Buiucani

29/11/2020   21h00    Zimbru vs Sfintul Gheorghe

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

30/11/2020   02h00    OFK Titograd vs FK Jerezo

30/11/2020   02h00    FK Podgorica vs Zeta

30/11/2020   02h00    Sutjeska vs Decic Tuzi

30/11/2020   02h00    Buducnost vs Rudar

30/11/2020   02h00    OFK Petrovac vs Iskra Danilo

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

30/11/2020   00h00    Valerenga vs Sarpsborg

30/11/2020   00h00    Sandefjord vs Odd Grenland

30/11/2020   00h00    Molde vs Haugesund

30/11/2020   00h00    Kristiansund vs Stromsgodset

30/11/2020   00h00    Bodo Glimt vs Rosenborg

30/11/2020   00h00    Mjondalen vs Stabaek

Lịch thi đấu Cúp Romania

29/11/2020   17h15    Ripensia Timisoara vs Astra Giurgiu

29/11/2020   22h30    Voluntari vs Gaz Metan Medias

30/11/2020   01h30    Politehnica Iasi vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

30/11/2020   00h00    Novi Pazar vs OFK Backa

30/11/2020   00h00    Cukaricki vs Napredak

30/11/2020   00h00    Radnicki Nis vs Vojvodina

30/11/2020   00h00    Spartak Subotica vs Radnik Surdulica

30/11/2020   00h00    FK Vozdovac vs Mladost Lucani

30/11/2020   00h00    FK Metalac GM vs Zlatibor Cajetina

30/11/2020   00h00    Proleter NS vs Javor Ivanjica

30/11/2020   00h00    Backa Topola vs Partizan

30/11/2020   00h00    Crvena Zvezda vs FK Rad

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

29/11/2020   20h00    Trencin vs Sered

29/11/2020   21h00    Senica vs Slo. Bratislava

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

29/11/2020   19h15    NK Bravo vs CM Celje

29/11/2020   21h15    Aluminij vs Gorica

29/11/2020   23h15    Domzale vs O.Ljubljana

Lịch thi đấu VĐQG Séc

29/11/2020   20h00    Jablonec vs Bohemians 1905

29/11/2020   22h00    Teplice vs Sparta Praha

30/11/2020   00h30    Slavia Praha vs Brno

Lịch thi đấu U19 Séc

29/11/2020   19h30    Mlada Boleslav U19 vs Zlin U19

29/11/2020   19h30    Slavia Praha U19 vs Pardubice U19

29/11/2020   19h30    Sigma Olomouc U19 vs Banik Ostrava U19

29/11/2020   19h30    Vik. Plzen U19 vs Sparta Praha U19

29/11/2020   19h30    C. Budejovice U19 vs Opava U19

29/11/2020   19h30    MFk Karvina U19 vs Sparta Praha U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

29/11/2020   21h00    Pafos FC vs Doxa Katokopia

29/11/2020   23h30    Apollon Limassol vs AEL Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

29/11/2020   17h30    Erzurum BB vs Antalyaspor

29/11/2020   20h00    Alanyaspor vs Konyaspor

29/11/2020   20h00    Kasimpasa vs Genclerbirligi

29/11/2020   23h00    Fenerbahce vs Besiktas

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/11/2020   17h30    Bandirmaspor vs Balikesirspor

29/11/2020   17h30    Keciorengucu vs Adana Demirspor

29/11/2020   20h00    Eskisehirspor vs Altinordu SK

29/11/2020   23h00    Samsunspor vs Tuzlaspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

29/11/2020   22h00    Lausanne Sports vs Young Boys

29/11/2020   22h00    Lugano vs Basel

29/11/2020   22h00    Zurich vs St. Gallen

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

29/11/2020   20h30    Varbergs BoIS vs Malmo

29/11/2020   20h30    Helsingborg vs Falkenbergs

29/11/2020   20h30    Ostersunds vs Goteborg

29/11/2020   23h30    Hacken vs Orebro

29/11/2020   23h30    Mjallby AIF vs Djurgardens

29/11/2020   23h30    Sirius vs Elfsborg

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

29/11/2020   20h30    Norrby vs Dalkurd FF

29/11/2020   23h30    Brage vs Eskilstuna City

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

29/11/2020   19h00    FC Mynai vs Zorya

29/11/2020   22h00    Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv

30/11/2020   00h30    Inhulets Petrove vs Olimpik Donetsk

Lịch thi đấu VĐQG Wales

29/11/2020   21h30    Penybont vs Cefn Druids AFC

Lịch thi đấu VĐQG Áo

29/11/2020   20h30    Lask vs SCR Altach

29/11/2020   20h30    Wolfsberger AC vs SV Ried

29/11/2020   23h00    Rapid Wien vs Austria Wien

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

29/11/2020   16h30    Austria Klagenfurt vs Aust Lustenau

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

29/11/2020   20h00    AC Horsens vs Vejle

29/11/2020   22h00    Sonderjyske vs Kobenhavn

30/11/2020   00h00    Nordsjaelland vs Aarhus AGF

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

29/11/2020   21h00    Hobro I.K. vs Hvidovre IF

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

29/11/2020   12h00    Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare

29/11/2020   13h00    Kashima Antlers vs Urawa Red

29/11/2020   13h00    Cerezo Osaka vs Yokohama FC

29/11/2020   15h00    Gamba Osaka vs Sagan Tosu

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

29/11/2020   11h00    Ryukyu vs Tokyo Verdy

29/11/2020   12h00    JEF United Chiba vs Jubilo Iwata

29/11/2020   12h00    Avispa Fukuoka vs Omiya Ardija

29/11/2020   12h00    Ehime FC vs Mito Hollyhock

29/11/2020   12h00    Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis

29/11/2020   12h00    Matsumoto Yama. vs Kyoto Sanga

29/11/2020   14h00    Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi

29/11/2020   14h00    Ventforet Kofu vs Montedio Yama.

29/11/2020   14h00    Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

29/11/2020   11h00    Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC

29/11/2020   11h00    Grulla Morioka vs Kagoshima

29/11/2020   11h00    Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu

29/11/2020   12h00    Nagano Parceiro vs FC Imabari

29/11/2020   12h00    Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23

29/11/2020   13h00    Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita

Lịch thi đấu Japan Football League

29/11/2020   11h00    Nara Club vs MIO Biwako

29/11/2020   11h00    Verspah Oita vs FC Osaka

29/11/2020   11h00    Tokyo Musashino vs Matsue City

29/11/2020   11h00    Veertien Mie vs Kochi United SC

29/11/2020   11h00    Tegevajaro Miyazaki vs Iwaki FC

29/11/2020   11h00    Sony Sendai vs Suzuka Unlimited

29/11/2020   11h00    Honda Lock vs Reinmeer Aomori

29/11/2020   11h00    Honda FC vs Maruyasu Okazaki

Lịch thi đấu Cúp Trung Quốc

29/11/2020   14h35    Guangzhou Fuli vs Suzhou Dongwu

29/11/2020   18h35    Shandong Luneng vs Zhejiang Greentown

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

29/11/2020   19h15    Al Taawon (KSA) vs Al Ettifaq

29/11/2020   22h10    Al Wehda (KSA) vs Al Baten

29/11/2020   23h40    Al Ahli (KSA) vs Al Faisaly (KSA)

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

29/11/2020   19h05    Al Dir’iya vs Ohud Medina

29/11/2020   19h20    Al Tai vs Al Jeel

29/11/2020   21h20    Al Thuqbah vs Hazm

29/11/2020   21h25    Al Nojoom vs Al Shoalah

29/11/2020   22h15    Jeddah Club vs Al Khaleej(KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

29/11/2020   14h00    Kitchee vs Happy Valley

29/11/2020   16h30    Lee Man FC vs Eastern AA

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

29/11/2020   20h00    Al Jahra vs Salmiya

29/11/2020   22h30    Al Nasr (KUW) vs Yarmouk (KUW)

29/11/2020   22h30    Al Kuwait vs Al Qadsia

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

29/11/2020   16h30    Young Lions vs DPMM FC

29/11/2020   16h30    Hougang Utd vs Balestier Kh.

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

29/11/2020   17h00    Prachuap FC vs Trat FC

29/11/2020   18h00    Bangkok Utd vs Police Tero FC

29/11/2020   18h30    Buriram Utd vs Samut Prakan City

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

29/11/2020   17h00    Lok. Tashkent vs Pakhtakor

29/11/2020   17h00    Metallurg Bekabad vs Surkhon Termiz

29/11/2020   17h00    Buxoro vs Mash’al Mubarek

29/11/2020   17h00    Navbahor vs FK AGMK

29/11/2020   17h00    Andijan vs Kokand-1912

29/11/2020   17h00    Sogdiana Jizzakh vs Qyzylqum

29/11/2020   17h00    Bunyodkor vs Nasaf Qarshi

Lịch thi đấu U21 Viet Nam

29/11/2020   15h00    Đà Nẵng U21 vs Đăk Lăk U21

29/11/2020   15h00    SL Nghệ An U21 vs CA Nhân Dân U21

29/11/2020   17h00    Phố Hiến U21 vs Khánh Hòa U21

29/11/2020   17h00    Tây Ninh U21 vs HA Gia Lai U21

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

30/11/2020   03h10    Defensa YJ vs C. Cordoba SdE

30/11/2020   05h20    Boca Juniors vs Newells Old Boys

30/11/2020   07h30    Lanus vs Talleres Cordoba

30/11/2020   07h30    CA Huracan vs Patronato Parana

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

30/11/2020   02h00    Aldosivi vs Argentinos Jun.

30/11/2020   02h00    Defensa YJ vs C. Cordoba SdE

30/11/2020   02h00    Boca Juniors vs Newells Old Boys

30/11/2020   02h00    Estudiantes LP vs San Lorenzo

30/11/2020   02h00    Lanus vs Talleres Cordoba

30/11/2020   02h00    Atletico Tucuman vs Arsenal Sarandi

30/11/2020   02h00    CA Huracan vs Patronato Parana

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

30/11/2020   05h30    Santa Fe vs Deportivo Pasto

30/11/2020   08h00    Deportes Tolima vs Junior Barranquilla

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

30/11/2020   02h00    Llaneros FC vs Dep.Quindio

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

30/11/2020   01h00    SD Aucas vs Orense SC

30/11/2020   03h30    Liga de Portoviejo vs Catolica Quito

30/11/2020   06h00    Barcelona SC vs Macara

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

30/11/2020   04h30    Cerro Porteno vs General Diaz

30/11/2020   06h45    Guarani CA vs Sportivo Luqueno

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

30/11/2020   03h00    CA River Plate (URU) vs Defensor SC

30/11/2020   06h00    Boston River vs Nacional Montevideo

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

30/11/2020   04h00    Carabobo vs Puerto Cabello

30/11/2020   04h00    Caracas vs Dep.Tachira

30/11/2020   07h00    Mineros Guayana vs Dep.Lara

30/11/2020   07h00    Zamora Barinas vs Portuguesa

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

30/11/2020   01h00    Pumas UNAM vs Pachuca

30/11/2020   07h30    Cruz Azul vs Tigres UANL

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

30/11/2020   02h00    Perez Zeledon vs Cartagines

30/11/2020   02h00    Alajuelense vs Limon

30/11/2020   02h00    Guadalupe FC vs San Carlos

30/11/2020   02h00    Municipal Grecia vs Dep. Saprissa

30/11/2020   02h00    Jicaral Sercoba vs Herediano

30/11/2020   02h00    Sporting (CRC) vs Santos Guapiles

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

29/11/2020   20h30    Moroka Swallows vs Kaizer Chiefs

29/11/2020   20h30    Blo. Celtic vs Black Leopards

29/11/2020   20h30    Chippa Utd vs Tshakhuma TM

Bài viết cùng chuyên mục