Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/11/2019 rạng sáng ngày 30/11/2019

nhà cái DABET

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Nữ Indonesia vs Nữ Việt Nam trong khuôn khổ Sea Games 30 Nữ, vòng 2. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Celta Vigo vs Valladolid trong khuôn khổ VĐQG Tây Ban Nha, vòng 15 hay Marseille vs Stade Brestois trong khuôn khổ VĐQG Pháp, vòng 15.

game bài IwinClub
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/11/2019 rạng sáng ngày 30/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 29/11/2019 rạng sáng ngày 30/11/2019

Lịch thi đấu Sea Games 30

29/11/2019 –  15h00 – U22 Đông Timo vs U22 Myanmar

29/11/2019 –  19h00 – U22 Philippines vs U22 Malaysia

game bài RikVip

Lịch thi đấu Sea Games 30 Nữ

29/11/2019 – 15h00 – Nữ Indonesia vs Nữ Việt Nam

29/11/2019 –  19h00 – Nữ Philippines vs Nữ Malaysia

game bài B52Club

Lịch thi đấu Gulf Cup

29/11/2019 –  21h30 – UAE vs Iraq

30/11/2019 –  00h00 – Qatar vs Yemen

game bài 789Club

Lịch thi đấu C1 Châu Phi

29/11/2019 –  23h00 – JS Kabylie vs AS Vita Club

30/11/2019 –  2h00 – Al Hilal Al Sudani – s Platinum

30/11/2019 –  2h00 – Etoile Sahel Sousse vs Ahly Cairo

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

30/11/2019 –  2h45 – Swansea City vs Fulham

Lịch thi đấu Cúp FA

30/11/2019 –  2h55 – Maldon & Tiptree vs Newport

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

30/11/2019 –  3h00 – Celta Vigo vs Valladolid       

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

30/11/2019 –  3h00 – Numancia vs Malaga    

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

30/11/2019 –  3h00 – Cosenza vs Spezia

Lịch thi đấu VĐQG Đức

30/11/2019 –  2h30 – Schalke 04 vs Union Berlin

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

30/11/2019 –  00h30 – Karlsruher vs Jahn Regensburg

30/11/2019 –  00h30 – Osnabruck vs Hamburger

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

30/11/2019 –  1h00 – Bayern Munich II vs CZ Jena

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

30/11/2019 –  1h30 – Lubeck vs Heider SV

30/11/2019 –  2h00 – Drochtersen/Assel vs Altona 93

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

30/11/2019 –  1h00 – Wacker Burghausen vs Schalding Hein.

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

30/11/2019 –  00h00 – Hertha Berlin II vs RW Erfurt

30/11/2019 –  1h00 – Babelsberg vs Berlin AK 07

30/11/2019 –  1h00 – VSG Altglienicke vs Lok.Leipzig

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

30/11/2019 –  1h00 – Hoffenheim II vs TSG Balingen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

30/11/2019 –  1h30 – Oberhausen vs Bonner SC

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

30/11/2019 –  2h45 – Marseille vs Stade Brestois

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

30/11/2019 –  2h00 – Clermont vs Niort        

30/11/2019 –  2h00 – Rodez vs Le Havre

30/11/2019 –  2h00 – Chambly vs Ajaccio              

30/11/2019 –  2h00 – Auxerre vs Orleans

30/11/2019 –  2h00 – Guingamp vs Caen       

30/11/2019 –  2h00 – Le Mans – vs Chateauroux

30/11/2019 –  2h00 – Lorient vs Grenoble     

30/11/2019 –  2h00 – Nancy vs Paris FC

30/11/2019 –  2h00 – Valenciennes vs Lens

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

30/11/2019 –  00h00 – Lyon Duchere vs Red Star 93

30/11/2019 –  2h00 – SO Cholet vs Sporting Toulon      

30/11/2019 –  2h00 – Le Puy Foot vs Dunkerque

30/11/2019 –  2h00 – FC Bastia-Borgo vs Pau FC  

30/11/2019 –  2h00 – Concarneau vs Stade Lavallois      

30/11/2019 –  2h00 – Avranches vs Villefranche

30/11/2019 –  2h00 – Quevilly vs AS Beziers

30/11/2019 –  2h00 – Boulogne vs Bourg Peronnas

30/11/2019 –  2h00 – Creteil vs Ajaccio GFCO

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

30/11/2019 –  3h30 – Santa Clara vs Boavista

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

30/11/2019 –  00h00 – SC Covilha vs SC Farense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

30/11/2019 –  2h00 – Heerenveen vs Vitesse Arnhem

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

30/11/2019 –  2h00 – Volendam vs NEC Nijmegen

30/11/2019 –  2h00 – Telstar vs Ajax U21

30/11/2019 –  2h00 – Den Bosch vs Dordrecht 90

30/11/2019 –  2h00 – Cambuur vs AZ Alkmaar U21

30/11/2019 –  2h00 – TOP Oss vs Eindhoven         

30/11/2019 –  2h00 – NAC Breda vs MVV Maastricht

30/11/2019 –  2h00 – Helmond Sport vs PSV Eindhoven U21

30/11/2019 –  2h00 – Roda JC vs SBV Excelsior   

Lịch thi đấu U21 Nga

29/11/2019 –  16h00 – U21 Akhmat Gr. vs U21 Rubin Kazan

29/11/2019 –  16h00 – U21 Kryliya Sov. vs U21 Ufa  

29/11/2019 –  23h00 – U21 Rostov vs U21 Ural

Lịch thi đấu VĐQG Albania

30/11/2019 –  00h00 – KF Tirana vs Kukesi

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

30/11/2019 –  00h00 – Zaglebie Lubin vs Gornik Zabrze

30/11/2019 –  2h30 – Wisla Plock vs Lech Poznan

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

30/11/2019 –  00h00 – Zaglebie Sosno vs Nieciecza

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

29/11/2019 –  21h30 – Etar vs Slavia Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

30/11/2019 –  2h30 – Antwerpen vs KV Mechelen

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

30/11/2019 –  2h30 – OH Leuven vs KSC Lokeren

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

29/11/2019 –  23h00 – Slaven Belupo vs Inter Zapresic

30/11/2019 –  1h00 – Lok. Zagreb vs HNK Gorica

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

29/11/2019 –  20h00 – Hapoel Acre vs Hapoel Umm Al Fahm

29/11/2019 –  20h00 – Hapoel R. Gan vs Hapoel Bnei Lod

29/11/2019 –  20h00 – HR Letzion vs INR HaSharon

29/11/2019 –  20h00 – Beitar TA Ramla vs H. Petah Tikva

29/11/2019 –  20h00 – Kafr Qasim vs Hapoel Katamon

29/11/2019 –  20h00 – Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Ashkelon      

29/11/2019 –  20h00 – Bnei Sakhnin vs Hapoel Afula

29/11/2019 –  20h00 – Maccabi P.Tikva vs Ahi Nazareth         

Lịch thi đấu VĐQG Romania

29/11/2019 –  23h00 – Astra Giurgiu vs Gaz Metan Medias

30/11/2019 –  1h30 – Dinamo Bucuresti vs CSMS Iasi

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

29/11/2019 –  22h00 – Proleter NS vs Mladost Lucani    

30/11/2019 –  00h00 – Backa vs Spartak Subotica

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

30/11/2019 –  00h00 – Spartak Trnava vs Ruzomberok

Lịch thi đấu VĐQG Séc

30/11/2019 –  00h00 – Banik Ostrava vs Opava

Lịch thi đấu VĐQG Síp

30/11/2019 –  00h00 – Omonia Nicosia vs Apoel FC      

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

30/11/2019 –  00h30 – Genclerbirligi vs Malatyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

29/11/2019 –  23h00 – Istanbulspor AS vs Fatih Karagumruk

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

30/11/2019 –  2h00 – Aarau – vs Winterthur

Lịch thi đấu U21 Ukraine

29/11/2019 –  18h00 – U21 Zorya vs U21 Karpaty Lviv

29/11/2019 –  18h00 – U21 Vorskla vs U21 Kolos Kovalivka

29/11/2019 –  19h00 – U21 FC Lviv vs U21 Dnipro

Lịch thi đấu VĐQG Wales

30/11/2019 –  2h45 – Aberystwyth vs Cefn Druids AFC

30/11/2019 –  3h00 – Caernarfon Town vs Cardiff Metropolitan

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

30/11/2019 –  1h10 – SKU Amstetten vs Grazer AK

30/11/2019 –  1h10 – SV Lafnitz vs Aust Lustenau

30/11/2019 –  1h10 – Floridsdorfer AC vs LASK Juniors

30/11/2019 –  1h10 – Austria Wien II vs Austria Klagenfurt

30/11/2019 –  1h10 – Wacker Innsbruck vs Horn

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

30/11/2019 –  1h00 – Lyngby vs Nordsjaelland

Lịch thi đấu VĐQG Australia

29/11/2019 –  15h30 – Melb. Victory vs Perth Glory

Lịch thi đấu U21 Australia

29/11/2019 –  12h30 – U21 Melb. Victory vs U21 Perth Glory

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

29/11/2019 –  19h00 – Kitchee vs Guangzhou R&F U19

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

29/11/2019 –  15h30 – Bhayangkara vs Persija Jakarta

29/11/2019 –  15h30 – Semen Padang vs Bali United Pusam

29/11/2019 –  19h30 – Persib Bandung vs Persela Lamon

Lịch thi đấu VĐQG Iran

29/11/2019 –  18h00 – Naft M. Soleyman vs Zobahan

29/11/2019 –  18h30 – Shahin Bushehr vs Pars Jonoubi Jam   

29/11/2019 –  20h00 – Foolad Khozestan vs Gol Gohar

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

30/11/2019 –  9h00 – Waitakare Utd vs Southern Utd

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

30/11/2019 –  5h00 – Banfield vs Gimnasia LP

30/11/2019 –  7h10 – Racing Club vs Defensa YJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

30/11/2019 –  7h10 – Gimnasia Jujuy – vs Sarmiento Junin      

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

30/11/2019 –  5h15 – Parana/PR vs Botafogo/SP

30/11/2019 –  7h30 – Oeste/SP vs Criciuma/SC

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

30/11/2019 –  8h00 – Zacatepec vs Oaxaca

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

29/11/2019 –  22h00 – Arab Contractors vs El Gouna

game bài ManClub

Bài viết cùng chuyên mục