Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 28/9/2019 rạng sáng ngày 29/9/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Sheffield Utd vs Liverpool trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 7. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Chelsea vs Brighton hay Everton vs Man City.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 28/9/2019 rạng sáng ngày 29/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 28/9/2019 rạng sáng ngày 29/9/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

28/9/2019 – 18h30 – Sheffield Utd vs Liverpool

28/9/2019 – 21h00 – Bournemouth vs West Ham Utd

28/9/2019 – 21h00 – Aston Villa vs Burnley

28/9/2019 – 21h00 – Chelsea vs Brighton

28/9/2019 – 21h00 – Crystal Palace vs Norwich

28/9/2019 – 21h00 – Tottenham vs Southampton

28/9/2019 – 21h00 – Wolves vs Watford

28/9/2019 – 23h30 – Everton vs Man City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

28/9/2019 – 18h00 – Athletic Bilbao vs Valencia   

28/9/2019 – 21h00 – Getafe vs Barcelona

28/9/2019 – 23h30 – Granada vs Leganes

29/9/2019 – 2h00 – Atletico Madrid vs Real Madrid

Lịch thi đấu VĐQG Italia

28/9/2019 – 20h00 – Juventus vs SPAL 1907

28/9/2019 – 23h00 – Sampdoria vs Inter Milan      

29/9/2019 – 1h45 – Sassuolo vs Atalanta

Lịch thi đấu VĐQG Đức

28/9/2019 – 20h30 – Leipzig vs Schalke 04

28/9/2019 – 20h30 – Augsburg vs B.Leverkusen

28/9/2019 – 20h30 – Hoffenheim vs M.gladbach

28/9/2019 – 20h30 – Mainz vs Wolfsburg     

28/9/2019 – 20h30 – Paderborn 07 vs Bayern Munich

28/9/2019 – 23h30 – B.Dortmund vs Wer.Bremen

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

28/9/2019 – 18h30 – Lyon vs Nantes

28/9/2019 – 22h30 – Bordeaux vs PSG

29/9/2019 – 1h00 – Angers vs Amiens            

29/9/2019 – 1h00 – Metz vs Toulouse  

29/9/2019 – 1h00 – Monaco vs Stade Brestois

29/9/2019 – 1h00 – Nice vs Lille  

29/9/2019 – 1h00 – Stade Reims vs Dijon      

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

28/9/2019 – 17h00 – Bosnia & Herz U17 vs Phần Lan U17   

28/9/2019 – 20h30 – Séc U17 vs Moldova U17   

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

28/9/2019 – 19h00 – Nga U17 Nữ vs Đan Mạch U17 Nữ  

28/9/2019 – 19h00 – Macedonia U17 Nữ vs Wales U17 Nữ  

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

28/9/2019 – 18h30 – QPR6 vs West Brom

28/9/2019 – 21h00 – Swansea City vs Reading

28/9/2019 – 21h00 – Blackburn Rovers vs Luton Town  

28/9/2019 – 21h00 – Charlton Athletic vs Leeds Utd

28/9/2019 – 21h00 – Derby County vs Birmingham

28/9/2019 – 21h00 – Huddersfield vs Millwall

28/9/2019 – 21h00 – Hull City vs Cardiff City       

28/9/2019 – 21h00 – Middlesbrough vs Sheffield Wed

28/9/2019 – 21h00 – Preston North End vs Bristol City

Lịch thi đấu League One

28/9/2019 – 21h00 – Southend vs Accrington                  

28/9/2019 – 21h00 – Rochdale vs Wycombe           

28/9/2019 – 21h00 – Shrewsbury vs Fleetwood Town

28/9/2019 – 21h00 – Peterborough Utd vs Wimbledon

28/9/2019 – 21h00 – Bristol Rovers vs Rotherham Utd

28/9/2019 – 21h00 – Burton Albion vs Bury   

28/9/2019 – 21h00 – Coventry vs Doncaster Rovers

28/9/2019 – 21h00 – Ipswich vs Tranmere Rovers 

28/9/2019 – 21h00 – Oxford Utd vs Gillingham

28/9/2019 – 21h00 – Portsmouth vs Bolton

28/9/2019 – 21h00 – Sunderland vs Milton Keynes Dons

Lịch thi đấu League Two

28/9/2019 – 21h00 – Macclesfield vs Colchester Utd

28/9/2019 – 21h00 – Swindon vs Newport    

28/9/2019 – 21h00 – Carlisle vs Oldham        

28/9/2019 – 21h00 – Morecambe vs Northampton                    

28/9/2019 – 21h00 – Salford City vs Forest Green

28/9/2019 – 21h00 – Crawley Town vs Walsall      

28/9/2019 – 21h00 – Exeter City vs Grimsby

28/9/2019 – 21h00 – Cheltenham vs Crewe Alexandra

28/9/2019 – 21h00 – Leyton Orient vs Port Vale    

28/9/2019 – 21h00 – Mansfield vs Plymouth Argyle       

28/9/2019 – 21h00 – Scunthorpe Utd vs Bradford City

28/9/2019 – 21h00 – Stevenage vs Cambridge Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

28/9/2019 – 21h00 – Fuenlabrada vs Rayo Vallecano      

28/9/2019 – 23h00 – Huesca vs Girona          

28/9/2019 – 23h00 – Alcorcon vs Extremadura UD                   

29/9/2019 – 1h00 – Elche vs SD Ponferradina

29/9/2019 – 1h00 – Racing Santander vs Numancia

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

28/9/2019 – 17h00 – Atletico Madrid B vs S.S. Reyes

28/9/2019 – 21h00 – Real Union vs Arenas de Guecho

28/9/2019 – 21h30 – Amorebieta vs Valladolid II  

28/9/2019 – 22h00 – Sporting Gijon B vs Inter de Madrid  

28/9/2019 – 22h00 – Cadiz B vs Algeciras  

28/9/2019 – 22h00 – Real Madrid B vs Rayo Majada.  

28/9/2019 – 23h00 – Salamanca vs Cultural Leonesa

28/9/2019 – 23h00 – Valencia B vs Espanyol BC-16  

28/9/2019 – 23h00 – Leioa vs Alaves B  

28/9/2019 – 23h30 – Lleida Esportiu vs Gimnastic  

28/9/2019 – 23h30 – Athletic Bilbao B vs Osasuna B      

29/9/2019 – 00h00 – UE Llagostera vs Hercules CF

29/9/2019 – 00h00 – Villarrubia CF vs UCAM Murcia

29/9/2019 – 00h30 – Sevilla B vs Cordoba  

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

28/9/2019 – 20h00 – Venezia vs Pisa

28/9/2019 – 20h00 – Juve Stabia vs Cittadella

28/9/2019 – 20h00 – Frosinone vs Cosenza   

28/9/2019 – 23h00 – Empoli vs Perugia         

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

29/9/2019 – 1h45 – AZ Picerno vs Bari          

29/9/2019 – 1h45 – Piacenza vs Carpi           

29/9/2019 – 1h45 – Siena vs Pistoiese           

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

28/9/2019 – 18h00 – Jahn Regensburg vs Hamburger

28/9/2019 – 18h00 – Bochum vs Darmstadt

28/9/2019 – 18h00 – Karlsruher vs Heidenheim

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

28/9/2019 – 19h00 – CZ Jena vs Duisburg

28/9/2019 – 19h00 – Zwickau vs Vik.Koln             

28/9/2019 – 19h00 – Preussen Munster vs Bayern Munich II

28/9/2019 – 19h00 – Munchen 1860 vs Kaiserslautern

28/9/2019 – 19h00 – Sonnenhof vs Chemnitzer

28/9/2019 – 19h00 – Ein.Braunschweig vs Hallescher

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

28/9/2019 – 18h00 – Wolfsburg II vs Hansa Luneburg

28/9/2019 – 18h00 – Hamburger II vs Lubeck

28/9/2019 – 18h30 – Weiche Flensburg vs SSV Jeddeloh

28/9/2019 – 19h00 – Wer.Bremen II vs Ein. Norderstedt

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

28/9/2019 – 18h00 – Turkgucu-Ataspor vs Greuther Furth II

28/9/2019 – 19h00 – Nurnberg II vs TSV 1896 Rain

28/9/2019 – 19h00 – SpVgg Bayreuth vs Wacker Burghausen 

28/9/2019 – 19h00 – VfB Eichstätt vs TSV Aubstadt      

28/9/2019 – 22h00 – Buchbach8 vs Schalding Hein.

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

28/9/2019 – 18h30 – Optik Rathenow vs Meuselwitz

28/9/2019 – 18h30 – Hertha Berlin II vs Babelsberg        

28/9/2019 – 18h30 – E.Cottbus vs Berliner FC Dynamo

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

28/9/2019 – 19h00 – Bayern Alzenau vs VfB Giessen

28/9/2019 – 19h00 – Koblenz vs Elversberg  

28/9/2019 – 19h00 – Saarbrucken vs SSV Ulm       

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

28/9/2019 – 19h00 – Sportfreunde Lotte vs Schalke 04 II

28/9/2019 – 19h00 – FC Koln II vs Rodinghausen           

28/9/2019 – 19h00 – Wuppertaler vs Bonner SC

28/9/2019 – 19h00 – Homberg vs Wattenscheid

28/9/2019 – 19h00 – A.Aachen vs Lippstadt  

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

28/9/2019 – 19h45 – Lens vs Paris FC            

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

28/9/2019 – 22h59 – Villefranche vs Dunkerque

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

28/9/2019 – 18h30 – Hibernian vs Celtic       

28/9/2019 – 21h00 – St. Mirren vs Hearts

28/9/2019 – 21h00 – St. Johnstone vs Motherwell 

28/9/2019 – 21h00 – Hamilton vs Livingston

28/9/2019 – 21h00 – Kilmarnock vs Ross County

28/9/2019 – 21h00 – Rangers vs Aberdeen    

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

28/9/2019 – 21h00 – Arbroath vs Ayr Utd               

28/9/2019 – 21h00 – Dunfermline vs Alloa Athletic                  

28/9/2019 – 21h00 – Dundee Utd vs Greenock Morton            

28/9/2019 – 21h00 – Inverness C.T. vs Partick Thistle

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

28/9/2019 – 22h00 – Forfar Athletic vs Raith Rovers

28/9/2019 – 22h00 – Airdrieonians vs Stranraer

28/9/2019 – 22h00 – Dumbarton vs Clyde     

28/9/2019 – 22h00 – Montrose vs Peterhead           

28/9/2019 – 22h00 – Falkirk vs East Fife

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

28/9/2019 – 22h30 – Maritimo vs Moreirense         

29/9/2019 – 1h00 – Benfica vs Vitoria Setubal

29/9/2019 – 3h30 – Famalicao vs Belenenses

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

28/9/2019 – 23h30 – VVV Venlo vs Heerenveen

29/9/2019 – 00h45 – Ajax vs Groningen

29/9/2019 – 1h45 – Fortuna Sittard vs Sparta Rotterdam

Lịch thi đấu VĐQG Nga

28/9/2019 – 18h00 – Krylya Sovetov vs FK Tambov      

28/9/2019 – 20h30 – Rostov vs Din. Moscow

28/9/2019 – 23h00 – Lok. Moscow vs Zenit

Lịch thi đấu U21 Nga

28/9/2019 – 16h00 – Rubin Kazan U21 vs Ufa U21

28/9/2019 – 16h00 – Spartak Mos. U21 vs Orenburg U21  

28/9/2019 – 18h30 – Ural U21 vs CSKA Mos. U21  

Lịch thi đấu VĐQG Albania

28/9/2019 – 21h00 – Bylis Ballsh vs Flamurtari Vlore    

28/9/2019 – 21h00 – Luftetari Gjiro. vs KF Laci  

28/9/2019 – 21h00 – Vllaznia Shkoder vs Skenderbeu  

28/9/2019 – 21h00 – Teuta Durres vs Kukesi  

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

28/9/2019 – 20h00 – Gabala FC vs Neftchi Baku  

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

28/9/2019 – 20h00 – Rakow Czestochowa vs Wisla Plock

28/9/2019 – 22h30 – Legia Wars. vs Lechia GD6

29/9/2019 – 1h00 – Gornik Zabrze vs Lech Poznan

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

28/9/2019 – 20h30 – Radomiak Radom vs Stal Mielec

28/9/2019 – 22h00 – GKS Tychy vs Olimpia Grudz.     

28/9/2019 – 23h00 – Stomil Olsztyn vs Podbeskidzie

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

28/9/2019 – 20h00 – Torpedo Zhodino vs Gomel  

29/9/2019 – 00h45 – Bate Borisov vs Neman Grodno  

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

28/9/2019 – 22h00 – Vitosha Bistritsa vs Lok. Plovdiv

29/9/2019 – 00h00 – Levski Sofia vs Botev Vratsa          

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

28/9/2019 – 21h00 – Linfield vs Glenavon  

28/9/2019 – 21h00 – Coleraine vs Larne        

28/9/2019 – 21h00 – Dungannon Swi. vs Carrick Rangers

28/9/2019 – 21h00 – Warrenpoint Town vs Institute

28/9/2019 – 21h00 – Ballymena Utd vs Cliftonville

28/9/2019 – 21h00 – Crusaders Belfast vs Glentoran

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

28/9/2019 – 23h00 – Cercle Brugge vs Eupen

28/9/2019 – 23h00 – KV Mechelen vs Club Brugge

29/9/2019 – 1h00 – Gent vs Kortrijk     

29/9/2019 – 1h00 – Mouscron Peruwelz vs Zulte-Waregem

29/9/2019 – 1h30 – Sint Truiden vs Genk

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

28/9/2019 – 22h00 – Union Saint-Gilloise vs Excelsior Virton

29/9/2019 – 1h30 – Beerschot-Wilrijk vs OH Leuven

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

28/9/2019 – 21h30 – NK Varazdin vs HNK Rijeka

29/9/2019 – 00h00 – Slaven Belupo vs NK Osijek

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

28/9/2019 – 17h00 – Tallinna Kalev vs Levadia T.  

28/9/2019 – 20h00 – Nomme Kalju vs Maardu     

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

28/9/2019 – 19h00 – Saburtalo vs Lokomotiv T     

28/9/2019 – 21h00 – Dinamo Tbilisi vs Sioni Bolnisi  

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

28/9/2019 – 22h00 – Kaposvar vs Diosgyori      

28/9/2019 – 22h00 – Mezokovesd-Zsory vs Budapest Honved

28/9/2019 – 22h00 – Zalaegerzseg vs Paksi    

28/9/2019 – 22h00 – Debreceni vs Puskas Akademia

29/9/2019 – 00h30 – Videoton vs Ujpest

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

28/9/2019 – 21h15 – Aris Salonica vs Larissa       

28/9/2019 – 23h00 – Atromitos vs Panetolikos

28/9/2019 – 23h30 – Olympiakos vs Lamia FC                

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

28/9/2019 – 21h00 – IA Akranes vs Vikingur Rey.

28/9/2019 – 21h00 – Valur Rey. vs HK Kopavogur

28/9/2019 – 21h00 – Breidablik vs KR Reykjavik  

28/9/2019 – 21h00 – KA Akureyri vs Fylkir 

28/9/2019 – 21h00 – Stjarnan vs Vestmannaeyjar            

28/9/2019 – 21h00 – Hafnarfjordur vs UMF Grindavik

Lịch thi đấu VĐQG Israel

28/9/2019 – 21h00 – Hapoel Hadera vs HIK Shmona  

28/9/2019 – 22h00 – Ashdod vs Hapoel Haifa  

28/9/2019 – 23h30 – Hapoel Tel Aviv vs Bnei Yehuda

29/9/2019 – 00h30 – Hap. Beer Sheva vs Hapoel Raanana

29/9/2019 – 00h30 – Beitar Jerusalem vs Maccabi TA

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

28/9/2019 – 17h00 – Irtysh Pavlodar vs Shakhter Kar.

28/9/2019 – 18h00 – Tobol Kostanay vs Zhetysu Taldykorgan  

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

28/9/2019 – 20h00 – Shkupi vs Shkendija  

Lịch thi đấu VĐQG Malta

28/9/2019 – 20h00 – Birkirkara vs Valletta

28/9/2019 – 20h00 – Gudja United vs Floriana  

28/9/2019 – 22h00 – Senglea Athletic vs Hamrun Spartans      

28/9/2019 – 22h15 – Sirens vs Santa Lucia FC

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

28/9/2019 – 19h00 – Zimbru vs Sheriff Tiraspol  

28/9/2019 – 19h00 – Dinamo-Auto vs Petrocub  

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

28/9/2019 – 20h00 – Iskra Danilo vs Grbalj  

28/9/2019 – 20h00 – M. Ljeskopolje vs OFK Petrovac    

28/9/2019 – 20h00 – Zeta vs FK Kom  

28/9/2019 – 20h00 – Sutjeska vs OFK Titograd  

28/9/2019 – 20h00 – Rudar vs Buducnost  

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

29/9/2019 – 1h00 – Rosenborg vs Brann

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

28/9/2019 – 18h00 – Lahti vs HIFK

28/9/2019 – 21h00 – Inter Turku vs Honka   

28/9/2019 – 21h00 – RoPS Rovaniemi vs VPS Vaasa               

28/9/2019 – 22h30 – Helsinki vs IFK Mariehamn  

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

28/9/2019 – 19h00 – AC Oulu vs Mypa         

28/9/2019 – 19h00 – TPV Tampere vs AC Kajaani

28/9/2019 – 19h00 – EIF Ekenas vs Haka      

Lịch thi đấu VĐQG Romania

28/9/2019 – 18h30 – Hermannstadt vs Botosani

28/9/2019 – 23h30 – Chindia Targoviste vs Astra Giurgiu

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

28/9/2019 – 20h00 – Radnicki Nis vs Partizan  

29/9/2019 – 00h00 – Crvena Zvezda vs Macva Sabac  

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

28/9/2019 – 21h30 – Sered vs Trencin  

29/9/2019 – 00h00 – Slo. Bratislava vs Nitra

29/9/2019 – 00h00 – Zemplin Michalovce vs Ruzomberok  

29/9/2019 – 00h00 – Senica vs FK Pohronie 

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

28/9/2019 – 22h00 – O.Ljubljana vs Maribor

29/9/2019 – 1h15 – Mura vs Domzale  

Lịch thi đấu VĐQG Séc

28/9/2019 – 21h30 – Zlin vs Jablonec

28/9/2019 – 21h30 – Sigma Olomouc vs Slovacko 

29/9/2019 – 00h00 – Slavia Praha vs Mlada Boleslav      

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

28/9/2019 – 15h15 – Pardubice vs SK Lisen  

28/9/2019 – 15h15 – Slavoj Vysehrad vs Varnsdorf  

28/9/2019 – 15h15 – Banik Sokolov vs Dukla Praha

28/9/2019 – 21h30 – SK Prostejov vs MFK Chrudim

28/9/2019 – 23h30 – Brno vs Hradec Kralove  

Lịch thi đấu U19 Séc

28/9/2019 – 16h00 – U19 Sparta Praha vs U19 Mlada Boleslav

28/9/2019 – 16h00 – U19 Slavia Praha vs U19 C. Budejovice   

28/9/2019 – 16h00 – U19 Vik. Plzen vs U19 Slovacko  

28/9/2019 – 16h45 – U19 Meteor Praha vs U19 Opava  

28/9/2019 – 17h00 – U19 Brno vs U19 Sigma Olomouc

28/9/2019 – 18h30 – U19 Pardubice vs U19 MFk Karvina

28/9/2019 – 19h00 – U19 Pribram vs U19 Banik Ostrava

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

28/9/2019 – 19h00 – Denizlispor vs Kasimpasa

28/9/2019 – 21h30 – Alanyaspor vs Sivasspor

29/9/2019 – 00h00 – Galatasaray vs Fenerbahce

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

28/9/2019 – 18h00 – Keciorengucu vs Umraniyespor      

28/9/2019 – 20h30 – Boluspor vs Istanbulspor AS

28/9/2019 – 23h00 – Bursaspor vs Erzurum BB     

28/9/2019 – 23h00 – Adanaspor vs Altay       

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

29/9/2019 – 00h00 – St. Gallen vs Thun        

29/9/2019 – 00h00 – Young Boys vs Sion     

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

28/9/2019 – 22h00 – Stade L. Ouchy vs SC Kriens

28/9/2019 – 22h30 – Grasshoppers vs Chiasso

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

28/9/2019 – 21h00 – Orgryte vs Brommapojkarna 

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

28/9/2019 – 21h00 – Karpaty Lviv vs Kolos Kovalivka  

28/9/2019 – 23h30 – PFK Aleksandriya vs FC Lviv        

Lịch thi đấu U21 Ukraine

28/9/2019 – 17h00 – Dinamo Kiev U21 vs Dnipro U21

28/9/2019 – 18h00 – Mariupol Youth vs Desna U21       

Lịch thi đấu VĐQG Wales

28/9/2019 – 20h30 – The New Saints vs Barry Town

28/9/2019 – 20h30 – Cardiff Metropolitan vs Cefn Druids AFC       

Lịch thi đấu VĐQG Áo

28/9/2019 – 22h00 – RB Salzburg vs Austria Wien

28/9/2019 – 22h00 – St.Polten vs Lask 

28/9/2019 – 22h00 – Wolfsberger AC vs Wattens

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

28/9/2019 – 19h30 – Dornbirn vs Grazer AK

28/9/2019 – 19h30 – Wacker Innsbruck vs SV Lafnitz

29/9/2019 – 1h00 – Austria Klagenfurt vs Vorwarts Steyr        

29/9/2019 – 1h00 – Blau Weiss Linz vs SV Ried

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

28/9/2019 – 22h00 – Kobenhavn2 vs Silkeborg IF          

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

28/9/2019 – 18h15 – Viborg vs Kolding IF    

28/9/2019 – 19h00 – Skive IK vs Nykobing  

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

28/9/2019 – 12h00 – Cerezo Osaka vs Gamba Osaka

28/9/2019 – 12h00 – Sagan Tosu vs Urawa Red     

28/9/2019 – 13h00 – Kashima Antlers vs Consa. Sapporo        

28/9/2019 – 15h00 – Kawasaki Fro. vs Vissel Kobe         

28/9/2019 – 16h00 – Oita Trinita vs Jubilo Iwata

28/9/2019 – 17h00 – Sanf Hiroshima vs Nagoya Grampus       

28/9/2019 – 17h00 – Vegalta Sendai vs Yokohama FM  

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

28/9/2019 – 12h00 – Alb. Niigata (JPN) vs Mito Hollyhock    

28/9/2019 – 13h00 – Kashiwa Reysol vs Tokyo Verdy   

28/9/2019 – 17h00 – Renofa Yamaguchi vs Avispa Fukuoka

28/9/2019 – 17h00 – Omiya Ardija vs V-Varen Nagasaki

28/9/2019 – 17h00 – Ehime FC vs Tochigi SC       

28/9/2019 – 17h00 – Tokushima Vortis vs Zweigen Kan.         

28/9/2019 – 17h00 – Kagoshima vs Kyoto Sanga

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

28/9/2019 – 13h00 – Thespa Kusatsu vs Azul Claro Numazu

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

28/9/2019 – 12h00 – Daegu vs Jeju Utd

28/9/2019 – 12h00 – Ulsan Hyundai vs Seongnam 

28/9/2019 – 14h00 – Jeonbuk H.Motor vs Suwon Bluewings  

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

28/9/2019 – 15h00 – Gwangju vs Seoul E-Land

28/9/2019 – 15h00 – Suwon FC vs Asan Mugunghwa

28/9/2019 – 17h00 – Daejeon Citizen vs Ansan Greeners

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

28/9/2019 – 13h00 – Gyeongju KHNP vs Gangneung  

28/9/2019 – 17h00 – Daejeon Korail vs Gimhae City  

28/9/2019 – 17h00 – Mokpo City vs Changwon City

28/9/2019 – 17h00 – Cheonan City vs Busan Transp.

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

28/9/2019 – 14h30 – Guizhou Zhicheng vs Xinjiang Tianshan  

28/9/2019 – 14h30 – Changchun Yatai vs Sichuan Longfor

28/9/2019 – 18h30 – Shanghai Shenxin vs Zhejiang Greentown

28/9/2019 – 18h30 – Shijiazhuang YJ vs Meizhou Wuhua  

28/9/2019 – 18h30 – Guangdong S Tiger vs Nei Mongol  

28/9/2019 – 18h30 – Qingdao Huanghai vs Liaoning Hunyong  

28/9/2019 – 18h35 – Nantong Zhiyun vs Shaanxi Changan  

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

28/9/2019 – 22h30 – Al Faisaly (KSA) vs Al Adalah

28/9/2019 – 22h35 – Hazm vs Dhamak

29/9/2019 – 00h15 – Al Raed vs Al Feiha

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

28/9/2019 – 13h30 – Guangzhou R&F U19 vs Happy Valley  

28/9/2019 – 13h30 – Pegasus vs HK Ranger

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

28/9/2019 – 15h30 – Persib Bandung vs Arema Indonesia       

28/9/2019 – 18h30 – Persela Lamon vs Bhayangkara

28/9/2019 – 18h30 – Barito Putera vs Persebaya Surabaya

Lịch thi đấu Cúp Malaysia

28/9/2019 – 20h00 – Darul Takzim vs Terengganu          

Lịch thi đấu VĐQG Oman

28/9/2019 – 20h20 – Saham Club vs Nasr Salalah

28/9/2019 – 20h25 – Al Nahda (OMA) vs Oman Club

28/9/2019 – 22h40 – Al Seeb vs Al Oruba (OMA)           

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

28/9/2019 – 21h50 – Shahaniya SC vs Al Duhail SC

28/9/2019 – 23h50 – Qatar SC vs Al Khor     

29/9/2019 – 00h00 – Al Garrafa vs Sailiya              

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

28/9/2019 – 16h30 – Balestier Kh. vs Warriors FC  

28/9/2019 – 19h15 – DPMM FC vs Hougang Utd  

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

29/9/2019 – 1h30 – Arsenal Sarandi vs Estudiantes LP

29/9/2019 – 3h45 – Gimnasia LP vs River Plate

29/9/2019 – 6h00 – Boca Juniors vs Newells Old Boys

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

28/9/2019 – 22h00 – Chacarita Jrs vs Villa Dalmine  

29/9/2019 – 1h30 – Def.Belgrano vs Instituto

29/9/2019 – 4h15 – Quilmes vs Ramon Santamarina       

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

29/9/2019 – 5h00 – Flamengo/RJ vs Sao Paulo/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

28/9/2019 – 21h00 – Criciuma/SC vs Botafogo/SP

29/9/2019 – 2h30 – Coritiba/PR9 vs America/MG 

29/9/2019 – 2h30 – Ponte Preta/SP vs Cuiaba/MT

29/9/2019 – 5h00 – Oeste/SP vs Parana/PR

29/9/2019 – 5h00 – SC Recife/PE vs Operario/PR  

29/9/2019 – 7h00 – CRB/AL vs Sao Bento/SP        

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

29/9/2019 – 2h00 – Always Ready vs Sport Boys Warnes   

29/9/2019 – 6h00 – Nacional Potosi vs Club Destroyers

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

28/9/2019 – 22h30 – Coquimbo Unido vs Antofagasta   

29/9/2019 – 1h00 – Univ. de Chile vs Palestino

29/9/2019 – 3h30 – Curico Unido vs Univ. Catolica        

29/9/2019 – 6h00 – U. Espanola vs Iquique

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

29/9/2019 – 1h30 – San.Morning vs Nublense  

29/9/2019 – 1h30 – U. San Felipe vs San Luis Qui.

29/9/2019 – 4h00 – Puerto Montt vs CD Magallanes  

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

29/9/2019 – 2h00 – Deportivo Pasto vs Cucuta

29/9/2019 – 4h00 – Jag de Cordoba vs Santa Fe  

29/9/2019 – 5h00 – Once Caldas vs Inde.Medellin  

29/9/2019 – 6h00 – Atl. Bucaramanga vs Envigado  

29/9/2019 – 8h00 – Deportivo Cali vs Patriotas      

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

29/9/2019 – 2h30 – Fortaleza vs Atlético

29/9/2019 – 2h30 – Leones FC vs Boca Juniors Cali

29/9/2019 – 3h00 – Bogota FC vs Orsomarso

29/9/2019 – 3h00 – Llaneros FC vs Tigres (COL)  

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

29/9/2019 – 1h00 – Mushuc Runa vs Catolica Quito

29/9/2019 – 3h15 – SD Aucas vs Macara

29/9/2019 – 6h30 – Guayaquil City vs Barcelona SC      

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

29/9/2019 – 5h00 – River Plate (PAR) vs Guarani CA     

29/9/2019 – 7h10 – Nacional vs Sol de America  

Lịch thi đấu VĐQG Peru

28/9/2019 – 23h00 – Molinos El Pirata vs Sport Huancayo  

29/9/2019 – 3h30 – UTC Cajamarca vs Sporting Cristal

29/9/2019 – 5h45 – Carlos A. Mannucci vs Alianza Huanuco  

29/9/2019 – 8h00 – Melgar vs DU Comercio

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

29/9/2019 – 3h00 – Portuguesa vs Puerto Cabello  

29/9/2019 – 3h00 – Carabobo vs Trujillanos  

29/9/2019 – 3h00 – LALA FC vs Aragua

29/9/2019 – 4h00 – Est.Caracas vs Zulia FC

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

29/9/2019 – 6h00 – Carolina Railhawks vs Ottawa Fury  

29/9/2019 – 6h00 – Louisville City vs Tampa Bay Rowdies     

29/9/2019 – 6h00 – Ch.Independence vs Hartford Athletic

29/9/2019 – 6h00 – Pittsburgh R. vs Indy Eleven

29/9/2019 – 6h30 – Loudoun United vs Nashville FC  

29/9/2019 – 7h00 – Colorado Springs vs Las Vegas Lights

29/9/2019 – 7h00 – Memphis 901 vs Bethlehem Steel

29/9/2019 – 7h30 – SA Scorpions vs Fresno FC

29/9/2019 – 7h30 – Saint Louis FC vs Atlanta United II

29/9/2019 – 7h30 – Rio Grande Valley vs Orange C. Blues

29/9/2019 – 8h00 – Reno 1868 vs Real Monarchs

29/9/2019 – 8h30 – New Mexico United vs Phoenix FC

29/9/2019 – 9h00 – LA Galaxy II vs OKC Energy

29/9/2019 – 9h00 – Tacoma Defiance vs Tulsa Roughnecks  

29/9/2019 – 9h30 – Sacramento vs El Paso Locomotive

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

29/9/2019 – 7h00 – Nữ Sky Blue FC vs Nữ Orlando Pride

29/9/2019 – 7h00 – Nữ Chicago RS vs Nữ Utah Royals  

29/9/2019 – 7h00 – Nữ Seattle Reign vs Nữ Portland Tho.

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

29/9/2019 – 5h00 – Pachuca vs Cruz Azul

29/9/2019 – 7h00 – Necaxa vs Juarez    

29/9/2019 – 7h06 – Monterrey vs Tigres UANL     

29/9/2019 – 9h05 – Club America vs Chivas Guad.

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

29/9/2019 – 7h00 – Oaxaca vs Tampico Madero

29/9/2019 – 9h00 – Dorados vs Zacatepec

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

29/9/2019 – 5h00 – Guadalupe FC vs Dep. Saprissa  

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

28/9/2019 – 22h30 – Arab Contractors vs Semouha Club

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

28/9/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs NC Magra  

28/9/2019 – 23h45 – CS Constantine vs Hussein Dey     

29/9/2019 – 00h45 – ES Setif vs US Biskra  

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

28/9/2019 – 20h00 – Golden Arrows vs Stellenbosch FC   

28/9/2019 – 20h30 – Orlando Pirates vs Cape Town City  

28/9/2019 – 23h00 – Kaizer Chiefs vs Baroka FC

29/9/2019 – 1h15 – SuperSport Utd vs Amazulu

Bài viết cùng chuyên mục