Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 28/11/2020 rạng sáng ngày 29/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 28/11/2020 rạng sáng ngày 29/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.
Lịch thi đấu C1 Châu Á
28/11/2020 17h00 Vissel Kobe vs Guangzhou Ever.
28/11/2020 20h00 Yokohama FM vs Shanghai SIPG
Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
28/11/2020 19h30 Brighton vs Liverpool
28/11/2020 22h00 Man City vs Burnley
29/11/2020 00h30 Everton vs Leeds Utd
29/11/2020 03h00 West Brom vs Sheffield Utd
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh
28/11/2020 22h00 Rotherham Utd vs Bournemouth
28/11/2020 22h00 Nottingham Forest vs Swansea City
28/11/2020 22h00 Birmingham vs Millwall
28/11/2020 22h00 Blackburn Rovers vs Barnsley
28/11/2020 22h00 Brentford vs QPR
28/11/2020 22h00 Cardiff City vs Luton Town
28/11/2020 22h00 Derby County vs Wycombe
28/11/2020 22h00 Huddersfield vs Middlesbrough
28/11/2020 22h00 Norwich vs Coventry
28/11/2020 22h00 Reading vs Bristol City
28/11/2020 22h00 Sheffield Wed. vs Stoke City
28/11/2020 22h00 Watford vs Preston North End
Lịch thi đấu U23 Anh
28/11/2020 20h00 Liverpool U23 vs Man City U23
Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha
28/11/2020 20h00 Elche vs Cadiz
28/11/2020 22h15 Valencia vs Atletico Madrid
29/11/2020 00h30 Huesca vs Sevilla
29/11/2020 03h00 Real Madrid vs Alaves
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
28/11/2020 22h00 Sabadell vs Fuenlabrada
29/11/2020 00h15 Rayo Vallecano vs Cartagena
29/11/2020 02h30 Mirandes vs Castellon
Lịch thi đấu VĐQG Italia
28/11/2020 21h00 Sassuolo vs Inter Milan
29/11/2020 00h00 Benevento vs Juventus
29/11/2020 02h45 Atalanta vs Verona
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia
28/11/2020 20h00 Venezia vs Ascoli
28/11/2020 20h00 Pisa vs Cittadella
28/11/2020 20h00 Brescia vs Frosinone
28/11/2020 20h00 Empoli vs Vicenza
28/11/2020 20h00 Pescara vs Pordenone
28/11/2020 22h00 Monza vs Reggina
Lịch thi đấu VĐQG Đức
28/11/2020 21h30 Leipzig vs A.Bielefeld
28/11/2020 21h30 Augsburg vs Freiburg
28/11/2020 21h30 Union Berlin vs Ein.Frankfurt
28/11/2020 21h30 B.Dortmund vs FC Koln
28/11/2020 21h30 Stuttgart vs Bayern Munich
29/11/2020 00h30 M.gladbach vs Schalke 04
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức
28/11/2020 19h00 Jahn Regensburg vs Wurzburger
28/11/2020 19h00 Sandhausen vs Erzgebirge Aue
28/11/2020 19h00 Karlsruher vs Paderborn 07
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức
28/11/2020 20h00 Zwickau vs Magdeburg
28/11/2020 20h00 Munchen 1860 vs Turkgucu-Ataspor
28/11/2020 20h00 Lubeck vs Waldhof Man.
28/11/2020 20h00 Uerdingen vs Verl
28/11/2020 20h00 Meppen vs Ingolstadt
28/11/2020 20h00 Hallescher vs Vik.Koln
28/11/2020 20h00 Duisburg vs Dynamo Dresden
28/11/2020 20h00 Hansa Rostock vs Bayern Munich II
28/11/2020 20h00 Saarbrucken vs Kaiserslautern
28/11/2020 20h00 Unterhaching vs Wehen
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam
28/11/2020 20h00 Stuttgart II vs SSV Ulm
28/11/2020 20h00 Koblenz vs Offenbach
28/11/2020 20h00 Homburg vs TSG Balingen
28/11/2020 20h00 Astoria Walldorf vs Bahlinger
28/11/2020 20h00 Stadtallendorf vs Freiburg II
28/11/2020 20h00 TSV Schott Mainz vs Bayern Alzenau
28/11/2020 20h00 Hessen Kassel vs TSV Steinbach
28/11/2020 20h00 Aalen vs Mainz II
28/11/2020 20h00 Elversberg vs Hoffenheim II
28/11/2020 20h00 FSV Frankfurt vs Sonnenhof
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây
28/11/2020 20h00 Rodinghausen vs RW Ahlen
28/11/2020 20h00 Schalke 04 II vs Lippstadt
28/11/2020 20h00 M.gladbach II vs Fortuna Koln
28/11/2020 20h00 Bergisch Gladbach vs B.Dortmund II
28/11/2020 20h00 FC Koln II vs Sportfreunde Lotte
28/11/2020 20h00 Wuppertaler vs Wiedenbruck
28/11/2020 20h00 Preussen Munster vs Wegberg-Beeck
28/11/2020 20h00 Homberg vs Bonner SC
28/11/2020 20h00 Oberhausen vs Fort.Dusseldorf II
28/11/2020 20h00 A.Aachen vs Essen
Lịch thi đấu VĐQG Pháp
28/11/2020 23h00 Marseille vs Nantes
29/11/2020 03h00 PSG vs Bordeaux
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp
28/11/2020 21h00 Grenoble vs Paris FC
28/11/2020 21h00 Toulouse vs Niort
29/11/2020 01h00 Clermont vs Nancy
29/11/2020 01h00 Rodez vs Guingamp
29/11/2020 01h00 Dunkerque vs Pau FC
29/11/2020 01h00 Ajaccio vs Chambly
29/11/2020 01h00 Auxerre vs Valenciennes
29/11/2020 01h00 Caen vs Chateauroux
29/11/2020 01h00 Sochaux vs Le Havre
29/11/2020 01h00 Troyes vs Amiens
Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland
28/11/2020 22h00 East Fife vs Clyde
28/11/2020 22h00 Airdrieonians vs Cove Rangers
28/11/2020 22h00 Dumbarton vs Falkirk
28/11/2020 22h00 Montrose vs Partick Thistle
28/11/2020 22h00 Peterhead vs Forfar Athletic
Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha
29/11/2020 01h00 Santa Clara vs Porto
29/11/2020 03h30 Sporting Lisbon vs Moreirense
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha
28/11/2020 18h00 Academico Viseu vs Penafiel
28/11/2020 22h00 Cova Piedade vs Feirense
29/11/2020 00h00 Leixoes vs UD Oliveirense
Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan
29/11/2020 00h45 Emmen vs Ajax
29/11/2020 02h00 ADO Den Haag vs Heerenveen
29/11/2020 03h00 VVV Venlo vs Zwolle
Lịch thi đấu VĐQG Nga
28/11/2020 18h00 Arsenal-Tula vs Zenit
28/11/2020 20h30 Khimki vs Krasnodar
28/11/2020 23h00 Akhmat Groznyi vs Lok. Moscow
28/11/2020 23h00 Rostov vs Din. Moscow
Lịch thi đấu VĐQG Armenia
28/11/2020 17h30 Lori Vanadzor vs Ararat-Armenia
Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan
28/11/2020 21h00 Sumqayit vs Gabala FC
28/11/2020 21h00 Neftchi Baku vs Zire IK
Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan
28/11/2020 21h00 Stal Mielec vs Jagiellonia
28/11/2020 23h30 Podbeskidzie vs Slask Wroclaw
29/11/2020 02h00 Wisla Krakow vs Zaglebie Lubin
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan
28/11/2020 23h00 Nieciecza vs GKS Tychy
28/11/2020 23h00 Miedz Legnica vs Odra Opole
28/11/2020 23h00 Gornik Leczna vs LKS Lodz
28/11/2020 23h00 Puszcza Nie. vs Stomil Olsztyn
28/11/2020 23h00 Chrobry Glogow vs Sandecja
28/11/2020 23h00 GKS Jastrzebie vs Zaglebie Sosno
28/11/2020 23h00 Radomiak Radom vs GKS Belchatow
28/11/2020 23h00 Korona Kielce vs Resovia
28/11/2020 23h00 Widzew Lodz vs Arka Gdynia
Lịch thi đấu VĐQG Bosnia
28/11/2020 23h30 Olimpik Sarajevo vs FK Tuzla City
28/11/2020 23h30 Radnik Bijeljina vs FK Krupa
28/11/2020 23h30 Velez Mostar vs Sarajevo
28/11/2020 23h30 Sloboda Tuzla vs Zrinjski
28/11/2020 23h30 Mladost D. Kakanj vs Zeljeznicar
28/11/2020 23h30 Borac Banja Luka vs Siroki Brijeg
Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria
28/11/2020 17h00 Arda Kardzhali vs PFK Montana
28/11/2020 19h15 Beroe vs Levski Sofia
28/11/2020 23h30 Lok. Plovdiv vs Botev Plovdiv
Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len
28/11/2020 22h00 Cliftonville vs Portadown FC
28/11/2020 22h00 Glentoran vs Dungannon Swi.
28/11/2020 22h00 Coleraine vs Larne
28/11/2020 22h00 Glenavon vs Crusaders Belfast
28/11/2020 22h00 Warrenpoint Town vs Linfield
28/11/2020 22h00 Ballymena Utd vs Carrick Rangers
Lịch thi đấu VĐQG Bỉ
28/11/2020 22h15 Sint Truiden vs Waasland-Beveren
29/11/2020 00h30 Cercle Brugge vs Genk
29/11/2020 02h45 RE Mouscron Peruwelz vs Club Brugge
Lịch thi đấu VĐQG Croatia
28/11/2020 21h00 NK Varazdin vs Istra 1961
28/11/2020 23h05 HNK Gorica vs Lok. Zagreb
Lịch thi đấu VĐQG Estonia
28/11/2020 18h00 Tallinna Kalev vs Kuressaare
28/11/2020 18h00 Trans Narva vs TJK Legion
Lịch thi đấu VĐQG Hungary
29/11/2020 00h00 Ujpest vs Paksi
29/11/2020 00h00 MOL Fehervar FC vs Zalaegerzseg
29/11/2020 00h00 Mezokovesdi SE vs Diosgyori
29/11/2020 00h00 Varda SE vs Budafoki MTE
29/11/2020 00h00 Budapest Honved vs Puskas Akademia
29/11/2020 00h00 Ferencvaros vs MTK Budapest
Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp
28/11/2020 22h15 Larissa vs Atromitos
29/11/2020 00h30 Aris Salonica vs Olympiakos
Lịch thi đấu VĐQG Israel
29/11/2020 00h00 Ashdod vs Maccabi TA
29/11/2020 00h00 Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin
29/11/2020 00h00 Beitar Jerusalem vs Hap. Beer Sheva
29/11/2020 00h00 Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Netanya
29/11/2020 00h00 Hapoel Hadera vs Hapoel Kfar Saba
29/11/2020 00h00 HIK Shmona vs Maccabi Haifa
29/11/2020 00h00 Maccabi P.Tikva vs Bnei Yehuda
Lịch thi đấu VĐQG Malta
28/11/2020 20h00 Birkirkara vs Gudja United
28/11/2020 20h00 Hibernians vs Sirens
29/11/2020 00h15 Gzira Utd vs Santa Lucia FC
29/11/2020 00h15 Sliema Wanderers vs Lija Athletic
Lịch thi đấu VĐQG Moldova
28/11/2020 21h00 Codru Lozova FC vs Sheriff Tiraspol
Lịch thi đấu VĐQG Na Uy
28/11/2020 22h00 Viking vs Start Kristiansand
29/11/2020 00h00 Brann vs Aalesund
Lịch thi đấu VĐQG Slovakia
28/11/2020 20h00 Spartak Trnava vs Dunajska Stred
28/11/2020 20h00 Ruzomberok vs Nitra
28/11/2020 20h00 MSK Zilina vs FK Pohronie
28/11/2020 20h00 Zlate Moravce vs Zemplin Michalovce
28/11/2020 20h00 Trencin vs Sered
28/11/2020 20h00 Senica vs Slo. Bratislava
Lịch thi đấu VĐQG Slovenia
29/11/2020 00h00 Mura vs Koper
29/11/2020 00h00 Aluminij vs Gorica
29/11/2020 00h00 Maribor vs Tabor Sezana
29/11/2020 00h00 NK Bravo vs CM Celje
29/11/2020 00h00 Domzale vs O.Ljubljana
Lịch thi đấu VĐQG Séc
28/11/2020 23h00 Mlada Boleslav vs Banik Ostrava
28/11/2020 23h00 Bohemians 1905 vs Pribram
28/11/2020 23h00 Vik.Plzen vs Teplice
28/11/2020 23h00 Brno vs Slovacko
28/11/2020 23h00 Zlin vs Slavia Praha
28/11/2020 23h00 Sigma Olomouc vs C. Budejovice
28/11/2020 23h00 MFk Karvina vs Jablonec
28/11/2020 23h00 Sparta Praha vs Pardubice
28/11/2020 23h00 Slovan Liberec vs Opava
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc
28/11/2020 21h00 Jihlava vs Varnsdorf
28/11/2020 21h00 Vik.Zizkov vs Dukla Praha
28/11/2020 21h00 Slavoj Vysehrad vs Sellier&Bellot Vlasim
28/11/2020 21h00 Hradec Kralove vs SK Prostejov
28/11/2020 21h00 Taborsko vs SK Lisen
28/11/2020 21h00 MFK Chrudim vs FK Blansko
28/11/2020 21h00 Usti & Labem vs Fotbal Trinec
Lịch thi đấu U19 Séc
28/11/2020 17h00 Brno U19 vs Meteor Praha U19
Lịch thi đấu VĐQG Síp
28/11/2020 20h00 Olympiakos Nic. vs Karmiotissa Pol.
28/11/2020 20h00 Omonia Nicosia vs Ermis Aradippou
28/11/2020 20h00 Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka
28/11/2020 20h00 Apollon Limassol vs AEL Limassol
28/11/2020 20h00 Nea Salamina vs Apoel FC
28/11/2020 20h00 Pafos FC vs Doxa Katokopia
28/11/2020 20h00 Anorthosis vs EN Paralimni
Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ
29/11/2020 01h00 Vaduz vs Sion
29/11/2020 01h00 Servette vs Luzern
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ
29/11/2020 00h15 Thun vs Chiasso
Lịch thi đấu VĐQG Ukraina
28/11/2020 22h00 PFK Aleksandriya vs Rukh Vynnyky
28/11/2020 22h00 Dinamo Kiev vs Vorskla
28/11/2020 22h00 Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv
28/11/2020 22h00 Inhulets Petrove vs Olimpik Donetsk
28/11/2020 22h00 SK Dnipro-1 vs Shakhtar Donetsk
28/11/2020 22h00 FC Lviv vs FC Mariupol
28/11/2020 22h00 FC Mynai vs Zorya
Lịch thi đấu VĐQG Wales
28/11/2020 21h30 The New Saints vs Aberystwyth
28/11/2020 21h30 Connah’s QN vs Barry Town
28/11/2020 21h30 Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan
28/11/2020 21h30 Penybont vs Cefn Druids AFC
28/11/2020 21h30 Caernarfon Town vs Haverfordwest
Lịch thi đấu VĐQG Áo
28/11/2020 23h00 Sturm Graz vs Wattens
28/11/2020 23h00 St.Polten vs RB Salzburg
28/11/2020 23h00 Admira vs Hartberg
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch
28/11/2020 19h00 Skive IK vs Fredericia
28/11/2020 20h00 HB Koge vs Esbjerg FB
Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản
28/11/2020 18h00 Kashima Antlers vs Urawa Red
28/11/2020 18h00 Nagoya Grampus vs Oita Trinita
28/11/2020 18h00 Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare
28/11/2020 18h00 Sanf Hiroshima vs Consa. Sapporo
28/11/2020 18h00 Cerezo Osaka vs Yokohama FC
28/11/2020 18h00 Gamba Osaka vs Sagan Tosu
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản
28/11/2020 18h00 Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi
28/11/2020 18h00 JEF United Chiba vs Jubilo Iwata
28/11/2020 18h00 Ventforet Kofu vs Montedio Yama.
28/11/2020 18h00 Avispa Fukuoka vs Omiya Ardija
28/11/2020 18h00 Ehime FC vs Mito Hollyhock
28/11/2020 18h00 Giravanz Kita. vs Okayama
28/11/2020 18h00 Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu
28/11/2020 18h00 Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis
28/11/2020 18h00 Ryukyu vs Tokyo Verdy
28/11/2020 18h00 V-Varen Nagasaki vs Alb. Niigata (JPN)
28/11/2020 18h00 Matsumoto Yama. vs Kyoto Sanga
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản
28/11/2020 12h00 Nagano Parceiro vs FC Imabari
28/11/2020 12h00 Fujieda MYFC vs Gamba Osaka U23
28/11/2020 12h00 Sagamihara vs Gainare Tottori
28/11/2020 12h00 Vanraure Hachinohe vs Yokohama SCC
28/11/2020 12h00 Grulla Morioka vs Kagoshima
28/11/2020 12h00 Fukushima Utd vs Azul Claro Numazu
28/11/2020 12h00 Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita
28/11/2020 12h00 Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23
28/11/2020 12h00 Kamatamare San. vs FC Gifu
Lịch thi đấu Cúp Trung Quốc
28/11/2020 13h30 Wuhan Zall vs Taizhou Yuanda
28/11/2020 18h35 Beijing Guoan vs Chengdu Better City
Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut
28/11/2020 19h35 Al Ain (KSA) vs Al Raed
Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông
28/11/2020 14h00 Southern District vs HK Ranger
28/11/2020 16h30 Resources Capital vs Pegasus
Lịch thi đấu VĐQG Jordan
28/11/2020 21h00 Wihdat vs Ma’an SC
28/11/2020 23h30 Sheikh Hussein vs Faisaly (JOR)
Lịch thi đấu VĐQG Kuwait
28/11/2020 20h00 Sulaibikhat vs Al Shabab (KUW)
28/11/2020 22h30 Fahaheel vs Al Arabi (KUW)
Lịch thi đấu VĐQG New Zealand
29/11/2020 08h00 Auckland City vs Hawke’s Bay
29/11/2020 10h00 Canterbury vs Wanderers SC
Lịch thi đấu VĐQG Singapore
28/11/2020 16h30 Alb. Niigata (SIN) vs Tanjong Pagar
28/11/2020 16h30 Lion City Sailors vs Tampines Rovers
Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan
28/11/2020 18h00 Rayong FC vs Sukhothai
28/11/2020 18h00 Chonburi vs Port FC
28/11/2020 18h30 Suphanburi vs Ratchaburi
Lịch thi đấu VĐQG Argentina
29/11/2020 03h10 Racing Club vs Union Santa Fe
29/11/2020 05h20 Colon vs Independiente
29/11/2020 07h30 Rosario Central vs River Plate
Lịch thi đấu VĐQG Brazil
29/11/2020 03h00 Palmeiras/SP vs Atletico/PR
29/11/2020 03h00 Santos/SP vs SC Recife/PE
29/11/2020 05h00 Bahia/BA vs Sao Paulo/SP
29/11/2020 07h00 Atletico/GO vs Internacional/RS
Lịch thi đấu VĐQG Colombia
29/11/2020 05h30 Deportivo Cali vs La Equidad
29/11/2020 08h00 Atl. Nacional vs America Cali
Lịch thi đấu VĐQG Ecuador
29/11/2020 03h00 Tecnico Uni. vs Dep.Cuenca
29/11/2020 03h00 Mushuc Runa vs Emelec
29/11/2020 03h00 SD Aucas vs Orense SC
29/11/2020 03h00 Delfin SC vs Independiente JT
29/11/2020 03h00 Liga de Portoviejo vs Catolica Quito
29/11/2020 03h00 Barcelona SC vs Macara
29/11/2020 03h00 Nacional Quito vs Guayaquil City
29/11/2020 03h00 LDU Quito vs Olmedo
Lịch thi đấu VĐQG Paraguay
29/11/2020 05h00 Olimpia Asuncion vs River Plate (PAR)
29/11/2020 07h15 Libertad vs 12 de Octubre
Lịch thi đấu VĐQG Peru
29/11/2020 00h00 Uni.San Martin vs Cienciano
29/11/2020 00h00 Ayacucho FC vs Carlos A. Mannucci
29/11/2020 00h00 Melgar vs Dep. Municipal
29/11/2020 00h00 Cesar Vallejo vs Sport Boys
29/11/2020 00h00 Sporting Cristal vs Academia Cantolao
29/11/2020 00h00 Binacional vs Universitario
29/11/2020 00h00 Dep. Llacuaba vs Cusco FC
29/11/2020 00h00 Carlos Stein vs UTC Cajamarca
29/11/2020 00h00 Atletico Grau vs Alianza Huanuco
29/11/2020 00h00 Sport Huancayo vs Alianza Lima
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela
29/11/2020 04h00 Atl.Venezuela vs Yaracuyanos
Lịch thi đấu VĐQG Mexico
29/11/2020 08h00 Club Leon vs Puebla
29/11/2020 10h06 Club America vs Chivas Guad.
Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi
28/11/2020 20h30 TS Galaxy vs Golden Arrows
28/11/2020 20h30 Orlando Pirates vs Baroka FC
28/11/2020 23h00 Mamelodi Sun. vs Stellenbosch FC
29/11/2020 01h15 Amazulu vs Cape Town City
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021