Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/9/2020 rạng sáng ngày 28/9/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/9/2020 rạng sáng ngày 28/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/9/2020 rạng sáng ngày 28/9/2020

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

27/9/2020   17h00       Osasuna vs Levante

27/9/2020   19h00       Eibar vs Athletic Bilbao

27/9/2020   21h00       Atletico Madrid vs Granada

27/9/2020   23h30       Cadiz vs Sevilla

27/9/2020   23h30       Valladolid vs Celta Vigo

28/9/2020   02h00       Barcelona vs Villarreal

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

28/9/2020   06h00       D.C. Utd vs New England

28/9/2020   06h00       New York RB vs Montreal Impact

28/9/2020   06h30       Chicago Fire vs Atlanta United

28/9/2020   06h30       Toronto vs Columbus Crew

28/9/2020   06h30       Philadelphia Union vs Inter Miami

28/9/2020   07h00       Minnesota Utd vs Real Salt Lake

28/9/2020   07h30       Dallas vs Orlando City

28/9/2020   08h00       Colorado Rapids vs Sporting Kansas

28/9/2020   09h00       Vancouver WC vs Portland Timbers

28/9/2020   09h30       Los Angeles FC vs San Jose EQ

28/9/2020   09h30       LA Galaxy vs Seattle Sounders

Lịch thi đấu C1 Châu Á

27/9/2020   20h40       Persepolis vs Al Sadd

28/9/2020   00h45       Al Nasr (KSA) vs Al Taawon (KSA)

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

27/9/2020   18h00       Sheffield Utd vs Leeds Utd

27/9/2020   20h00       Tottenham vs Newcastle

27/9/2020   22h30       Man City vs Leicester City

28/9/2020   01h00       West Ham Utd vs Wolves

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

27/9/2020   19h00       Bristol City vs Sheffield Wed.

27/9/2020   22h00       Bournemouth vs Norwich

Lịch thi đấu League One

27/9/2020   21h00       Lincoln vs Charlton Athletic

Lịch thi đấu U23 Anh

27/9/2020   19h00       Wolves U23 vs Stoke City U23

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

27/9/2020   17h00       Lugo vs Almeria

27/9/2020   21h00       Mallorca vs Sabadell

27/9/2020   23h15       SD Ponferradina vs Rayo Vallecano

27/9/2020   23h15       Real Oviedo vs Espanyol

27/9/2020   23h15       Tenerife vs Mirandes

28/9/2020   01h30       Leganes vs Cartagena

Lịch thi đấu VĐQG Italia

27/9/2020   17h30       Spezia vs Sassuolo

27/9/2020   20h00       Napoli vs Genoa

27/9/2020   20h00       Verona vs Udinese

27/9/2020   23h00       Crotone vs AC Milan

28/9/2020   01h45       Roma vs Juventus

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

27/9/2020   20h00       Cremonese vs Cittadella

28/9/2020   02h00       Reggiana vs Pisa

Lịch thi đấu VĐQG Đức

27/9/2020   20h30       Hoffenheim vs Bayern Munich

27/9/2020   23h00       Freiburg vs Wolfsburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

27/9/2020   18h30       Karlsruher vs Bochum

27/9/2020   18h30       Nurnberg vs Sandhausen

27/9/2020   18h30       St. Pauli vs Heidenheim

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

27/9/2020   18h00       Dynamo Dresden vs Waldhof Man.

27/9/2020   19h00       Turkgucu-Ataspor vs Kaiserslautern

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

27/9/2020   18h00       Hamburger II vs Heider SV

27/9/2020   19h00       Havelse vs SSV Jeddeloh

27/9/2020   19h00       St. Pauli II vs Drochtersen/Assel

27/9/2020   20h00       Holstein Kiel II vs Teutonia Ottensen

27/9/2020   20h00       Hansa Luneburg vs Altona 93

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

27/9/2020   18h30       Hertha Berlin II vs Chemnitzer

27/9/2020   18h30       Berliner FC Dynamo vs Optik Rathenow

27/9/2020   18h30       Lok.Leipzig vs E.Cottbus

27/9/2020   18h30       Union Furstenwalde vs VSG Altglienicke

27/9/2020   18h30       Berlin AK 07 vs Bischofswerdaer

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

27/9/2020   19h00       B.Dortmund II vs Bonner SC

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

27/9/2020   18h00       Bordeaux vs Nice

27/9/2020   20h00       Nimes vs Lens

27/9/2020   20h00       Angers vs Stade Brestois

27/9/2020   20h00       Dijon vs Montpellier

27/9/2020   20h00       Monaco vs Strasbourg

27/9/2020   22h00       Lorient vs Lyon

28/9/2020   02h00       Stade Reims vs PSG

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

27/9/2020   18h00       Motherwell vs Rangers

27/9/2020   21h00       Ross County vs Aberdeen

27/9/2020   21h00       Celtic vs Hibernian

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

27/9/2020   21h30       SC Farense vs Nacional Madeira

27/9/2020   22h00       Gil Vicente vs Portimonense

28/9/2020   00h30       Pacos Ferreira vs Sporting Lisbon

28/9/2020   03h00       Rio Ave vs Vitoria Guimaraes

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

27/9/2020   17h15       CD Mafra vs Benfica B

27/9/2020   21h30       Casa Pia AC vs Vizela

27/9/2020   21h30       Arouca vs Academico Viseu

27/9/2020   23h00       Porto B vs Penafiel

28/9/2020   00h00       Vilafranquense vs UD Oliveirense

28/9/2020   00h00       Chaves vs Cova Piedade

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

27/9/2020   17h15       Feyenoord vs ADO Den Haag

27/9/2020   19h30       Utrecht vs RKC Waalwijk

27/9/2020   21h45       Emmen vs Willem II

27/9/2020   21h45       Heracles Almelo vs PSV Eindhoven

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

27/9/2020   17h15       De Graafschap vs NEC Nijmegen

28/9/2020   02h00       Volendam vs Go Ahead Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Nga

27/9/2020   18h00       Arsenal-Tula vs Rostov

27/9/2020   20h30       Akhmat Groznyi vs Ural S.r.

27/9/2020   23h00       Rotor Volgograd vs Rubin Kazan

27/9/2020   23h00       CSKA Moscow vs Lok. Moscow

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

27/9/2020   17h00       Tom Tomsk vs Shinnik Yaroslavl

27/9/2020   17h00       Yenisey vs Krasnodar B

27/9/2020   18h00       Spartak Moscow B vs SKA-Khabarovsk

27/9/2020   18h00       Irtysh Omsk vs Fakel

27/9/2020   19h00       Chertanovo vs Torpedo Moscow

27/9/2020   20h00       FK Orenburg vs Baltika

27/9/2020   20h00       Nizhny Nov vs Akron Togliatti

27/9/2020   21h00       Alania Vla vs Tekstilshchik Ivanov

27/9/2020   21h00       Dinamo Bryansk vs Volgar Astrakhan

27/9/2020   22h00       Chayka FK Pesch vs Veles Moscow

27/9/2020   22h00       Neftekhimik Nizh vs Krylya Sovetov

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

27/9/2020   22h00       Neftchi Baku vs Gabala FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

27/9/2020   17h40       LKS Lodz vs Sandecja

27/9/2020   21h00       Puszcza Nie. vs Chrobry Glogow

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

27/9/2020   19h00       Belshina Bobruisk vs Shakhter Soligo.

27/9/2020   21h00       Dinamo Minsk vs Vitebsk

27/9/2020   23h00       Rukh Brest vs FK Slutsk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

27/9/2020   23h00       FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla

28/9/2020   01h00       Siroki Brijeg vs Mladost D. Kakanj

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

27/9/2020   22h45       Cherno More vs Arda Kardzhali

28/9/2020   01h00       Lok. Plovdiv vs Cska Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

27/9/2020   21h00       Vardar vs Belasica Strumica

27/9/2020   21h00       Academy Pandev vs Sileks Kratovo

27/9/2020   21h00       FC Struga vs Shkupi

27/9/2020   21h00       Borec Veles vs Rabotnicki

27/9/2020   21h00       Renova vs Makedonija

27/9/2020   21h00       Pelister vs Shkendija

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

27/9/2020   18h30       Standard Liege vs Zulte-Waregem

27/9/2020   21h00       Anderlecht vs Eupen

27/9/2020   23h15       Club Brugge vs Cercle Brugge

28/9/2020   01h45       RE Mouscron Peruwelz vs Charleroi

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

27/9/2020   21h00       Lommel vs Deinze

28/9/2020   01h00       Lierse vs RFC Seraing

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

28/9/2020   00h05       Hajduk Split vs NK Varazdin

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

27/9/2020   17h00       TJK Legion vs Tammeka Tartu

27/9/2020   17h00       Nomme Kalju vs Trans Narva

27/9/2020   19h00       Levadia T. vs Flora Tallinn

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

27/9/2020   20h45       Varda SE vs MOL Fehervar FC

27/9/2020   23h00       Budapest Honved vs Ujpest

28/9/2020   00h00       Budafoki MTE vs Ferencvaros

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

27/9/2020   20h00       Aris Salonica vs Pas Giannina

27/9/2020   22h00       OFI Creta vs Atromitos

28/9/2020   00h30       AEK Athens vs Lamia FC

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

27/9/2020   21h00       IA Akranes vs Vikingur Rey.

27/9/2020   21h00       KR Reykjavik vs Fylkir

27/9/2020   21h00       Hafnarfjordur vs Fjolnir

27/9/2020   23h15       Grotta vs KA Akureyri

28/9/2020   02h15       Valur Rey. vs Breidablik

28/9/2020   02h15       HK Kopavogur vs Stjarnan

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

27/9/2020   23h00       Finn Harps vs Cork City

28/9/2020   01h45       Dundalk vs Shamrock Rovers

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

27/9/2020   17h00       Okzhetpes vs Kairat Almaty

27/9/2020   19h15       Astana vs Zhetysu Taldykorgan

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

27/9/2020   18h00       Jelgava vs BFC Daugava

27/9/2020   19h00       Ventspils vs Tukums/Salaspils

27/9/2020   20h00       Spartaks Jurmala vs Riga FC

27/9/2020   21h00       Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

27/9/2020   19h00       Banga vs Kauno Zalgiris

27/9/2020   21h00       Zalgiris vs FK Panevezys

27/9/2020   23h00       Suduva vs FK Riteriai

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

27/9/2020   21h00       Dudelange vs Victoria Rosport

27/9/2020   21h00       Wiltz vs Progres Niedercorn

27/9/2020   21h00       Racing Union vs Etzella Ettelbruc

27/9/2020   21h00       RM Hamm Benfica vs Swift Hesperange

27/9/2020   21h00       UNA Strassen vs Mondorf-les.

27/9/2020   21h00       Differdange vs Rodange 91

27/9/2020   21h00       Jeunesse Esch vs Hostert

Lịch thi đấu VĐQG Malta

27/9/2020   22h00       Santa Lucia FC vs Hamrun Spartans

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

27/9/2020   20h00       Sfintul Gheorghe vs Zimbru

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

27/9/2020   22h00       Rudar vs Buducnost

27/9/2020   23h00       Decic Tuzi vs Sutjeska

27/9/2020   23h00       Iskra Danilo vs OFK Petrovac

28/9/2020   00h00       Zeta vs FK Podgorica

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

27/9/2020   23h00       Stabaek vs Start Kristiansand

27/9/2020   23h00       Kristiansund vs Brann

27/9/2020   23h00       Aalesund vs Rosenborg

27/9/2020   23h00       Mjondalen vs Viking

27/9/2020   23h00       Haugesund vs Odd Grenland

28/9/2020   01h30       Bodo Glimt vs Valerenga

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan 

27/9/2020   22h30       IFK Mariehamn vs KuPS

27/9/2020   22h30       Honka vs Haka

27/9/2020   22h30       Ilves vs TPS Turku

Lịch thi đấu VĐQG Romania

27/9/2020   23h00       CFR Cluj vs Chindia Targoviste

28/9/2020   01h45       CSMS Politehnica Iasi vs Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

27/9/2020   21h00       Napredak vs FK Metalac GM

27/9/2020   21h00       Proleter NS vs Novi Pazar

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

27/9/2020   23h00       Dunajska Stred vs Trencin

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

27/9/2020   20h45       CM Celje vs NK Bravo

27/9/2020   23h00       Koper vs Mura

28/9/2020   01h15       O.Ljubljana vs Domzale

Lịch thi đấu VĐQG Séc

27/9/2020   20h30       Pardubice vs Slovan Liberec

27/9/2020   20h30       Jablonec vs Opava

27/9/2020   20h30       Vik.Plzen vs Brno

27/9/2020   20h30       Pribram vs Sparta Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

27/9/2020   15h15       FK Blansko vs Vik.Zizkov

27/9/2020   21h30       Varnsdorf vs Dukla Praha

Lịch thi đấu VĐQG Síp                

28/9/2020   00h30       Apoel FC vs Doxa Katokopia

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

27/9/2020   17h30       Rizespor vs Alanyaspor

27/9/2020   20h00       Konyaspor vs Besiktas

27/9/2020   20h00       Sivasspor vs Ankaragucu

27/9/2020   23h00       Galatasaray vs Fenerbahce

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

27/9/2020   18h00       Bandirmaspor vs Samsunspor

27/9/2020   20h30       Osmanlispor vs Adana Demirspor

27/9/2020   23h00       Altay vs Eskisehirspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

27/9/2020   21h00       Vaduz vs St. Gallen

27/9/2020   21h00       Luzern vs Lausanne Sports

27/9/2020   21h00       Servette vs Basel

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

27/9/2020   21h00       Chiasso vs Grasshoppers

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

27/9/2020   19h30       Malmo vs Hacken

27/9/2020   19h30       Helsingborg vs Ostersunds

27/9/2020   19h30       Falkenbergs vs Hammarby

27/9/2020   22h30       Djurgardens vs Norrkoping

27/9/2020   22h30       Elfsborg vs Goteborg

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

27/9/2020   19h30       GIF Sundsvall vs Trelleborgs

27/9/2020   22h30       Umea vs Eskilstuna City

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

27/9/2020   18h00       FC Lviv vs Zorya

27/9/2020   21h00       Shakhtar Donetsk vs Olimpik Donetsk

27/9/2020   23h30       Desna Chernigiv vs Rukh Vynnyky

27/9/2020   23h30       Kolos Kovalivka vs Inhulets Petrove

Lịch thi đấu VĐQG Wales

27/9/2020   20h30       Haverfordwest vs Connah’s QN

27/9/2020   20h30       Caernarfon Town vs The New Saints

Lịch thi đấu VĐQG Áo

27/9/2020   19h30       Hartberg vs Sturm Graz

27/9/2020   19h30       Austria Wien vs Admira

27/9/2020   22h00       Lask vs Wolfsberger AC

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

27/9/2020   15h30       Rapid Wien II vs Floridsdorfer AC

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

27/9/2020   19h00       Aarhus AGF vs Odense BK

27/9/2020   19h00       Sonderjyske vs Aalborg BK

27/9/2020   21h00       Brondby vs AC Horsens

27/9/2020   23h00       Vejle vs Kobenhavn

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

27/9/2020   18h30       HB Koge vs Viborg

27/9/2020   19h00       Fredericia vs Silkeborg IF

Lịch thi đấu Aus Brisbane

27/9/2020   13h00       Grange Thistle vs Caboolture Sports

27/9/2020   15h00       Acacia Ridge vs Albany Creek

27/9/2020   15h00       Toowong FC vs Brisbane Knights

Lịch thi đấu Aus New South Wales

27/9/2020   11h30       Wollongong Wolves vs WS Wanderers U21

27/9/2020   12h00       Rockdale City vs APIA Tigers

Lịch thi đấu Aus Queensland

27/9/2020   13h00       Queensland Lion vs Brisbane Roar U21

27/9/2020   13h00       Sunshine Coast vs Peninsula Power

27/9/2020   13h30       Gold Coast Utd vs Eastern Suburbs

27/9/2020   15h00       Olympic FC QLD vs Gold Coast Knights

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

27/9/2020   11h00       Vegalta Sendai vs Cerezo Osaka

27/9/2020   14h00       Sagan Tosu vs FC Tokyo

27/9/2020   15h00       Kashima Antlers vs Oita Trinita

27/9/2020   16h00       Sanf Hiroshima vs Gamba Osaka

27/9/2020   17h00       Kashiwa Reysol vs Yokohama FM

27/9/2020   17h00       Shonan Bellmare vs Kawasaki Fro.

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

27/9/2020   12h00       Montedio Yama. vs Jubilo Iwata

27/9/2020   12h00       V-Varen Nagasaki vs Avispa Fukuoka

27/9/2020   14h00       Mito Hollyhock vs Thespa Kusatsu

27/9/2020   14h00       Tokyo Verdy vs Giravanz Kita.

27/9/2020   16h00       Tochigi SC vs Machida Zelvia

27/9/2020   16h30       Ryukyu vs JEF United Chiba

27/9/2020   17h00       Renofa Yamaguchi vs Okayama

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

27/9/2020   11h00       Yokohama SCC vs Cerezo Osaka U23

27/9/2020   11h00       Sagamihara vs Kataller Toyama

27/9/2020   11h00       Kamatamare San. vs Vanraure Hachinohe

27/9/2020   12h00       Gamba Osaka U23 vs Roas. Kumamoto

27/9/2020   12h00       FC Gifu vs Azul Claro Numazu

27/9/2020   13h00       FC Imabari vs Gainare Tottori

27/9/2020   13h00       Fujieda MYFC vs Grulla Morioka

27/9/2020   16h00       Kagoshima vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Japan Football League

27/9/2020   11h00       Maruyasu Okazaki vs MIO Biwako

27/9/2020   11h00       Matsue City vs Honda Lock

27/9/2020   11h00       Reinmeer Aomori vs Sony Sendai

27/9/2020   11h00       Veertien Mie vs Verspah Oita

27/9/2020   11h00       Iwaki FC vs FC Osaka

Lịch thi đấu Nữ Nhật

27/9/2020   11h00       JEF United Nữ vs INAC Leonessa Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

27/9/2020   12h00       Seongnam Ilhwa Ch. vs Incheon Utd

27/9/2020   12h00       Busan I’Park vs Gangwon

27/9/2020   14h30       Daegu vs Ulsan Hyundai

27/9/2020   14h30       Sangju Sangmu vs Jeonbuk H.Motor

27/9/2020   17h00       Pohang Steelers vs Gwangju

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

27/9/2020   11h30       Ansan Greeners vs Daejeon Hana Citizen

27/9/2020   14h00       Gyeongnam vs Chungnam Asan

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

27/9/2020   18h00       Shenzhen FC vs Jiangsu Suning

27/9/2020   18h00       Sh. Shenhua vs Henan Jianye

27/9/2020   18h00       Shandong Luneng vs Guangzhou Fuli

27/9/2020   18h00       Guangzhou Ever. vs Dalian Yifang

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

27/9/2020   14h30       Shaanxi Changan vs Meizhou Hakka

27/9/2020   14h30       Kunshan FC vs Xinjiang Tianshan

27/9/2020   18h00       Heil. Lava Spring vs Nantong Zhiyun

27/9/2020   18h35       Suzhou Dongwu vs Beijing BG

27/9/2020   18h35       Zhejiang Greentown vs Shenyang Urban

Lịch thi đấu Malay Super League

27/9/2020   19h15       Sabah FA vs Melaka FA

Lịch thi đấu Malay Premier League

27/9/2020   20h00       Kelantan United vs Terengganu II

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

27/9/2020   18h00       Bangkok Utd vs Bangkok Glass

27/9/2020   18h00       Nakhon Ratch. vs Sukhothai

27/9/2020   19h00       Rayong FC vs Chiangrai Utd

27/9/2020   19h00       Prachuap FC vs Samut Prakan City

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

27/9/2020   19h00       Mash’al Mubarek vs Surkhon Termiz

27/9/2020   19h00       Kokand-1912 vs Bunyodkor

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

27/9/2020   21h00       Vasco DG/RJ vs Bragantino/SP

28/9/2020   02h00       Palmeiras/SP vs Flamengo/RJ

28/9/2020   04h15       Atletico/GO vs Botafogo/RJ

28/9/2020   04h15       Ceara/CE vs Goias/GO

28/9/2020   06h30       Santos/SP vs Fortaleza/CE

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

28/9/2020   06h30       Ponte Preta/SP vs Confianca/SE

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

28/9/2020   02h00       U. Espanola vs Univ. de Chile

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

27/9/2020   22h00       Puerto Montt vs Cobreloa

27/9/2020   23h00       Deportes Valdivia vs CD Magallanes

27/9/2020   23h30       Temuco vs Barnechea

28/9/2020   00h30       Melipilla vs Nublense

28/9/2020   00h30       Rangers Talca vs San Marcos A.

28/9/2020   00h30       U. San Felipe vs San Luis Qui.

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

28/9/2020   02h00       Boyaca Chico vs Cucuta

28/9/2020   04h00       Deportivo Cali vs Alianza Petrolera

28/9/2020   06h05       Inde.Medellin vs Pereira

28/9/2020   08h10       Santa Fe vs Millonarios

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

28/9/2020   02h00       Tigres(COL) vs Atletico

28/9/2020   03h30       Valledupar vs Atletico Huila

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

28/9/2020   03h30       Delfin SC vs Catolica Quito

28/9/2020   06h00       Emelec vs Dep.Cuenca

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

28/9/2020   04h00       Sportivo Luqueno vs Nacional

28/9/2020   06h30       General Diaz vs Guarani CA

Lịch thi đấu VĐQG Peru

28/9/2020   01h00       UTC Cajamarca vs Cienciano

28/9/2020   03h00       Carlos Stein vs Alianza Lima

28/9/2020   03h30       Binacional vs Carlos A. Mannucci

28/9/2020   06h00       Sporting Cristal vs Ayacucho FC

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

28/9/2020   03h30       Tacoma Defiance vs Portland Timbers II

28/9/2020   05h00       OKC Energy vs Austin Bold

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

28/9/2020   05h00       San Luis vs Club Leon

28/9/2020   08h45       Cruz Azul vs Club America

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

28/9/2020   00h00       Leones Negros UdeG vs Pumas Tabasco

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

28/9/2020   00h00       Cartagines vs Dep. Saprissa

28/9/2020   03h00       Jicaral Sercoba vs Sporting (CRC)

28/9/2020   04h00       Limon vs San Carlos

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

27/9/2020   22h30       Tanta FC vs Ahly Cairo

Bài viết cùng chuyên mục