Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/6/2020 rạng sáng ngày 28/6/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/6/2020 rạng sáng ngày 28/6/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 27/6/2020 rạng sáng ngày 28/6/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

27/6/2020   18h30       Aston Villa vs Wolves

Lịch thi đấu Cúp FA

27/6/2020   23h30       Norwich vs Man Utd

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

27/6/2020   19h00       Athletic Bilbao vs Mallorca

27/6/2020   22h00       Celta Vigo vs Barcelona

28/6/2020   00h30       Osasuna vs Leganes

28/6/2020   03h00       Atletico Madrid vs Alaves

Lịch thi đấu VĐQG Italia

27/6/2020   22h15       Brescia vs Genoa

28/6/2020   00h30       Cagliari vs Torino

28/6/2020   02h45       Lazio vs Fiorentina

Lịch thi đấu VĐQG Đức

27/6/2020   20h30       Augsburg vs Leipzig

27/6/2020   20h30       Union Berlin vs Fort.Dusseldorf

27/6/2020   20h30       Wer.Bremen vs FC Koln

27/6/2020   20h30       B.Dortmund vs Hoffenheim

27/6/2020   20h30       Ein.Frankfurt vs Paderborn 07

27/6/2020   20h30       Freiburg vs Schalke 04

27/6/2020   20h30       B.Leverkusen vs Mainz

27/6/2020   20h30       M.gladbach vs Hertha Berlin

27/6/2020   20h30       Wolfsburg vs Bayern Munich

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

27/6/2020   18h00       FK Gorodeya Re. vs Isloch Re.

27/6/2020   19h00       Torpedo Zhodino Re. vs Vitebsk Re.

27/6/2020   21h00       Ruh Brest Re. vs Belshina Babruisk Re.

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

27/6/2020   18h30       Swansea City vs Luton Town

27/6/2020   18h30       Charlton Athletic vs QPR

27/6/2020   18h30       Preston North End vs Cardiff City

27/6/2020   19h00       Barnsley vs Millwall

27/6/2020   19h00       Derby County vs Reading

27/6/2020   21h00       Birmingham vs Hull City

27/6/2020   21h00       Leeds Utd vs Fulham

27/6/2020   21h00       Stoke City vs Middlesbroug

27/6/2020   21h00       Wigan vs Blackburn Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

27/6/2020   22h00       Deportivo vs SD Ponferradina

28/6/2020   00h30       Cadiz vs Tenerife

28/6/2020   00h30       Las Palmas vs Elche

28/6/2020   02h45       Racing Santander vs Albacete

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

27/6/2020   22h30       US Pianese vs Pergolettese

27/6/2020   22h30       ArzignanoChiampo vs Imolese Calcio

27/6/2020   23h00       Rende vs AZ Picerno

27/6/2020   23h30       Fano vs Ravenna

28/6/2020   00h00       AS Bisceglie vs Sicula Leonzio

28/6/2020   01h00       US Olbia vs Giana Erminio

Lịch thi đấu Cup Series C

28/6/2020   01h45       Ternana  vs Juventus U23

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

27/6/2020   19h00       CZ Jena vs Bayern Munich II

27/6/2020   19h00       Wurzburger vs Hansa Rostock

27/6/2020   19h00       Zwickau vs Ein.Braunschweig

27/6/2020   19h00       Munchen 1860 vs Unterhaching

27/6/2020   19h00       Waldhof Man. vs Preussen Munster

27/6/2020   19h00       Duisburg vs Hallescher

27/6/2020   19h00       Kaiserslautern vs Vik.Koln

Lịch thi đấu VĐQG Nga

27/6/2020   18h00       FK Orenburg vs Krasnodar

27/6/2020   20h30       Spartak Moscow vs Ufa

27/6/2020   21h30       Rubin Kazan vs Lok. Moscow

27/6/2020   23h00       Din. Moscow vs Cska Moscow

28/6/2020   00h00       Rostov vs Arsenal-Tula

Lịch thi đấu VĐQG Albania

27/6/2020   22h00       Partizani Tirana vs KF Laci

27/6/2020   22h00       Flamurtari Vlore vs Luftetari Gjiro.

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

27/6/2020   22h00       Ararat Y vs Shirak

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

27/6/2020   20h00       Wisla Plock vs LKS Lodz

27/6/2020   22h30       Legia Wars. vs Piast Gliwice

28/6/2020   01h00       Gornik Zabrze vs Wisla Krakow

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

27/6/2020   17h40       Miedz Legnica vs Warta Poznan

27/6/2020   20h10       Olimpia Grudz. vs GKS Tychy

27/6/2020   22h40       Stal Mielec vs Radomiak Radom4

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

27/6/2020   20h30       FK Minsk14 vs Shakhter Soligo.

27/6/2020   22h30       Neman Grodno vs Dinamo Brest

28/6/2020   00h30       Bate Borisov vs Dinamo Minsk

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

28/6/2020   01h00       Ludogorets vs Lok. Plovdiv

28/6/2020   01h00       Slavia Sofia vs Cska Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

28/6/2020   01h00       Dinamo Zagreb vs NK Osijek

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

27/6/2020   17h00       Tulevik Viljandi vs Tallinna Kalev

27/6/2020   17h00       Kuressaare vs Flora Tallinn

27/6/2020   20h00       Trans Narva vs Levadia T.

27/6/2020   23h00       Paide Linname. vs TJK Legion

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

28/6/2020   00h00       Dila Gori vs Samtredia

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

27/6/2020   20h15       Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC

27/6/2020   22h30       Diosgyori vs Varda SE

27/6/2020   22h30       Ujpest vs Kaposvar

27/6/2020   22h30       Debreceni vs Paksi

28/6/2020   01h00       Puskas Akademia vs Budapest Honved

28/6/2020   01h00       Ferencvaros vs Mezokovesdi SE

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

27/6/2020   23h15       Panionios vs Xanthi

28/6/2020   01h30       OFI Creta vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

27/6/2020   23h45       Hapoel Hadera vs Hapoel Raanana

28/6/2020   00h45       Maccabi Haifa vs Hap. Beer Sheva

28/6/2020   01h00       Maccabi TA vs Hapoel Tel Aviv

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

27/6/2020   23h00       Start Kristiansand vs Odd Grenland

28/6/2020   01h30       Valerenga vs Viking

Lịch thi đấu Cúp Phần Lan

27/6/2020   20h00       Haka vs Helsinki

Lịch thi đấu VĐQG Romania

27/6/2020   19h30       Chindia Targoviste vs Politehnica

28/6/2020   00h00       Sepsi OSK vs Viitorul C

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

27/6/2020   22h00       Sered vs Nitra

27/6/2020   22h00       FK Pohronie vs Zlate Moravce

27/6/2020   23h00       Zemplin Michalovce vs Spartak Trnava

28/6/2020   01h00       Senica vs Trencin

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

27/6/2020   23h00       Tabor Sezana vs NK Bravo

28/6/2020   01h00       Aluminij vs CM Celje

Lịch thi đấu VĐQG Séc

27/6/2020   20h00       C. Budejovice vs Mlada Boleslav

27/6/2020   22h30       Bohemians 1905 vs Slovacko

28/6/2020   01h00       Slovan Liberec vs Banik Ostrava

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

27/6/2020   22h00       Dukla Praha3 vs MFK Chrudim8

27/6/2020   22h00       Banik Sokolov vs Varnsdorf

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

27/6/2020   22h30       Fenerbahce vs Malatyaspor

28/6/2020   01h00       Goztepe vs Alanyaspor

28/6/2020   01h00       Trabzonspor vs Ankaragucu

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

27/6/2020   21h30       Osmanlispor vs Erzurum BB

27/6/2020   21h30       Eskisehirspor vs Altay

28/6/2020   00h00       Adana Demirspor vs Giresunspor

28/6/2020   00h00       Menemen Bld vs Boluspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

27/6/2020   23h15       Luzern vs Servette

28/6/2020   01h30       Young Boys vs Neuchatel Xamax

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

27/6/2020   23h15       Stade L. Ouchy vs Schaffhausen

28/6/2020   01h30       Vaduz vs SC Kriens

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

27/6/2020   20h00       Ostersunds15 vs Norrkoping1

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

27/6/2020   18h00       Eskilstuna City vs Umea

27/6/2020   20h00       Akropolis IF vs Orgryte

27/6/2020   22h30       Osters vs Vasteras

27/6/2020   22h30       GIF Sundsvall1 vs Dalkurd FF

27/6/2020   22h30       Halmstads vs Jonkopings

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

27/6/2020   21h00       Kolos Kovalivka vs PFK Aleksandriya

27/6/2020   22h00       Karpaty Lviv vs FC Lviv

27/6/2020   23h30       Shakhtar Donetsk vs Zorya

Lịch thi đấu VĐQG Áo

27/6/2020   22h00       Austria Wien vs St.Polten

27/6/2020   22h00       Wattens vs SCR Altach

27/6/2020   22h00       Mattersburg vs Admira

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

27/6/2020   20h00       Grazer AK vs Dornbirn

27/6/2020   20h00       Liefering vs Kapfenberg

27/6/2020   20h00       Floridsdorfer AC vs Austria Wien II

27/6/2020   20h00       LASK Juniors vs SKU Amstetten

28/6/2020   01h25       SV Lafnitz vs Wacker Innsbruck

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

27/6/2020   23h00       Sonderjyske vs Silkeborg IF

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

27/6/2020   18h00       Vejle vs Fredericia

27/6/2020   19h00       Viborg vs HB Koge

27/6/2020   21h00       Skive IK vs Naestved BK

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

27/6/2020   15h30       Adelaide Olympic vs Adelaide Utd U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

27/6/2020   16h00       Ventforet Kofu vs Alb. Niigata (JPN)

27/6/2020   16h00       Ehime FC vs Tokushima Vortis

27/6/2020   16h00       Tokyo Verdy vs Machida Zelvia

27/6/2020   16h00       Zweigen Kan. vs Matsumoto Yama.

27/6/2020   17h00       JEF United Chiba vs Omiya Ardija

27/6/2020   17h00       Montedio Yama. vs Tochigi SC

27/6/2020   17h00       Thespa Kusatsu vs Mito Hollyhock

27/6/2020   17h00       Okayama vs Renofa Yamaguchi

27/6/2020   17h00       V-Varen Nagasaki vs Giravanz Kita.

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

27/6/2020   13h00       Grulla Morioka vs Blaublitz Akita

27/6/2020   13h00       Fukushima Utd vs Vanraure Hachinohe

27/6/2020   14h00       Azul Claro Numazu vs Fujieda MYFC

27/6/2020   15h00       Sagamihara vs Yokohama SCC

27/6/2020   16h00       Cerezo Osaka U23 vs Gainare Tottori

27/6/2020   16h00       Roas. Kumamoto vs Kagoshima

27/6/2020   16h00       FC Gifu vs FC Imabari

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

27/6/2020   17h00       FC Seoul vs Incheon Utd

27/6/2020   17h00       Busan I’Park vs Seongnam Ilhwa Ch.

27/6/2020   18h00       Daegu vs Gangwon

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

27/6/2020   17h00       Ansan Greeners vs Chungnam Asan

27/6/2020   17h00       Daejeon Hana Citizen vs Anyang

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

27/6/2020   14h00       GimPo Citizen vs Cheongju FC

27/6/2020   15h00       Yangju FC vs Busan Transp.

27/6/2020   15h00       Pyeongtaek FC vs Hwaseong FC

27/6/2020   15h00       Gyeongju KHNP vs Jeonju EM

27/6/2020   17h00       Changwon City vs Mokpo City

27/6/2020   17h00       Gangneung City vs Chuncheon FC

27/6/2020   17h00       Cheonan City vs Gyeongju Citizen

27/6/2020   17h00       Gimhae City vs Daejeon Korail

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

27/6/2020   21h00       Metallurg Bekabad vs Navbahor

27/6/2020   21h00       FK AGMK vs Mash’al Mubarek

Bài viết cùng chuyên mục