Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/9/2020 rạng sáng ngày 27/9/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/9/2020 rạng sáng ngày 27/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/9/2020 rạng sáng ngày 27/9/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

26/9/2020   18h30       Brighton vs Man Utd

26/9/2020   21h00       Crystal Palace vs Everton

26/9/2020   23h30       West Brom vs Chelsea

27/9/2020   02h00       Burnley vs Southampton

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

26/9/2020   18h30       Wycombe vs Swansea City

26/9/2020   18h30       Watford vs Luton Town

26/9/2020   21h00       Barnsley vs Coventry

26/9/2020   21h00       Birmingham vs Rotherham Utd

26/9/2020   21h00       Cardiff City vs Reading

26/9/2020   21h00       Derby County vs Blackburn Rovers

26/9/2020   21h00       Millwall vs Brentford

26/9/2020   21h00       Preston North End vs Stoke City

26/9/2020   21h00       QPR vs Middlesbrough

Lịch thi đấu League One

26/9/2020   22h00       Lincoln vs Charlton Athletic

26/9/2020   22h00       Fleetwood Town vs Wimbledon

26/9/2020   22h00       Accrington vs Oxford Utd

26/9/2020   22h00       Swindon vs Burton Albion

26/9/2020   22h00       Crewe Alexandra vs Milton Keynes Dons

26/9/2020   22h00       Doncaster Rovers vs Bristol Rovers

26/9/2020   22h00       Gillingham vs Blackpool

26/9/2020   22h00       Ipswich vs Rochdale

26/9/2020   22h00       Northampton vs Hull City

26/9/2020   22h00       Plymouth Argyle vs Shrewsbury

26/9/2020   22h00       Portsmouth vs Wigan

26/9/2020   22h00       Sunderland vs Peterborough Utd

Lịch thi đấu League Two

26/9/2020   21h00       Southend vs Morecambe

26/9/2020   21h00       Salford City vs Forest Green

26/9/2020   21h00       Cambridge Utd vs Tranmere Rovers

26/9/2020   21h00       Barrow vs Colchester Utd

26/9/2020   21h00       Bolton vs Newport

26/9/2020   21h00       Bradford City vs Stevenage

26/9/2020   21h00       Cheltenham vs Grimsby

26/9/2020   21h00       Mansfield vs Exeter City

26/9/2020   21h00       Oldham vs Crawley Town

26/9/2020   21h00       Port Vale vs Harrogate Town

26/9/2020   21h00       Scunthorpe Utd vs Carlisle

26/9/2020   21h00       Walsall vs Leyton Orient

Lịch thi đấu U23 Anh

26/9/2020   20h00       Arsenal U23 vs Tottenham U23

26/9/2020   23h30       Southampton U23 vs West Ham U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

26/9/2020   18h00       Alaves vs Getafe

26/9/2020   21h00       Valencia vs Huesca

26/9/2020   23h30       Elche vs Real Sociedad

27/9/2020   02h00       Real Betis vs Real Madrid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

26/9/2020   21h00       Zaragoza vs Las Palmas

26/9/2020   23h15       UD Logrones vs Castellon

26/9/2020   23h15       Sporting Gijon vs Girona

27/9/2020   01h30       Fuenlabrada vs Albacete

Lịch thi đấu VĐQG Italia

26/9/2020   20h00       Torino vs Atalanta

26/9/2020   23h00       Cagliari vs Lazio

26/9/2020   23h00       Sampdoria vs Benevento

27/9/2020   01h45       Inter Milan vs Fiorentina

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

26/9/2020   19h00       Cosenza vs Virtus Entella

26/9/2020   19h00       Salernitana vs Reggina

26/9/2020   19h00       Frosinone vs Empoli

26/9/2020   19h00       Brescia vs Ascoli

26/9/2020   19h00       Pescara vs Chievo

26/9/2020   19h00       Lecce vs Pordenone

26/9/2020   21h00       Venezia vs Vicenza

Lịch thi đấu VĐQG Đức

26/9/2020   20h30       Augsburg vs B.Dortmund

26/9/2020   20h30       A.Bielefeld vs FC Koln

26/9/2020   20h30       B.Leverkusen vs Leipzig

26/9/2020   20h30       Mainz vs Stuttgart

26/9/2020   20h30       M.gladbach vs Union Berlin

26/9/2020   23h30       Schalke 04 vs Wer.Bremen

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

26/9/2020   18h00       Darmstadt vs Jahn Regensburg

26/9/2020   18h00       Fort.Dusseldorf vs Wurzburger

26/9/2020   18h00       Ein.Braunschweig vs Holstein Kiel

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

26/9/2020   19h00       Vik.Koln vs Wehen

26/9/2020   19h00       Munchen 1860 vs Magdeburg

26/9/2020   19h00       Verl vs Bayern Munich II

26/9/2020   19h00       Hallescher vs Ingolstadt

26/9/2020   19h00       Duisburg vs Zwickau

26/9/2020   19h00       Saarbrucken vs Hansa Rostock

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

26/9/2020   19h00       Hannover II vs Oberneuland

26/9/2020   19h00       Wolfsburg II vs Oldenburg 1987

26/9/2020   19h00       Phonix Lubeck vs Weiche Flensburg

26/9/2020   20h00       Wer.Bremen II vs VfV 06 Hildesheim

26/9/2020   22h00       Atlas Delmenhorst vs Rehden

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

26/9/2020   19h30       CZ Jena vs Luckenwalde

26/9/2020   19h30       Auerbach vs Meuselwitz

26/9/2020   19h30       Ger.Halberstadt vs SV Lichtenberg

26/9/2020   19h30       Babelsberg vs Tennis Borussia B.

26/9/2020   19h30       Viktoria Berlin vs C. Leipzig

26/9/2020   19h30       Berlin AK 07 vs Bischofswerdaer

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

26/9/2020   19h00       Bayern Alzenau vs Mainz II

26/9/2020   19h00       Stuttgart II vs FSV Frankfurt

26/9/2020   19h00       Stadtallendorf vs Elversberg

26/9/2020   19h00       Giessen vs Astoria Walldorf

26/9/2020   19h00       Hessen Kassel vs Homburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

26/9/2020   20h00       Rodinghausen vs Bergisch Gladbach

26/9/2020   20h00       Schalke 04 II vs SV Straelen

26/9/2020   20h00       Fortuna Koln vs FC Koln II

26/9/2020   20h00       M.gladbach II vs Wuppertaler

26/9/2020   20h00       Fort.Dusseldorf II vs Sportfreunde Lotte

26/9/2020   20h00       Preussen Munster vs A.Aachen

26/9/2020   20h00       Lippstadt vs Essen

26/9/2020   20h00       Oberhausen vs Homberg

26/9/2020   20h00       RW Ahlen vs Wiedenbruck

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

26/9/2020   22h00       Saint Etienne vs Rennes

27/9/2020   02h00       Marseille vs Metz

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

26/9/2020   20h00       Toulouse vs Auxerre

27/9/2020   00h00       Niort vs Paris FC

27/9/2020   00h00       Rodez vs Dunkerque

27/9/2020   00h00       Chambly vs Chateauroux

27/9/2020   00h00       Ajaccio vs Sochaux

27/9/2020   00h00       Guingamp vs Grenoble

27/9/2020   00h00       Amiens vs Pau FC

27/9/2020   00h00       Nancy vs Le Havre

27/9/2020   00h00       Valenciennes vs Caen

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

26/9/2020   22h00       St. Mirren vs Kilmarnock

26/9/2020   22h00       Ross County vs Aberdeen

26/9/2020   22h00       Hamilton vs Dundee Utd

26/9/2020   22h00       Celtic vs Hibernian

26/9/2020   22h00       Livingston vs St. Johnstone

26/9/2020   22h00       Motherwell vs Rangers

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

26/9/2020   22h30       Maritimo vs Tondela

27/9/2020   01h30       Benfica vs Moreirense

27/9/2020   04h00       Boavista vs Porto

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

26/9/2020   18h00       SC Covilha vs Varzim

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

26/9/2020   21h30       Zwolle vs Sparta Rotterdam

26/9/2020   23h45       Fortuna Sittard vs AZ Alkmaar

27/9/2020   01h00       Heerenveen vs VVV Venlo

27/9/2020   02h00       Ajax vs Vitesse Arnhem

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

26/9/2020   21h30       NAC Breda vs PSV Eindhoven U21

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

26/9/2020   19h15       Shirak vs Ararat Y

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

26/9/2020   21h00       Səbail FK vs Sabah FK

26/9/2020   23h15       Keşla FK vs Zire IK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

26/9/2020   20h00       Cracovia Krakow vs Rakow Czestochowa

26/9/2020   22h30       Lechia GD vs Podbeskidzie

26/9/2020   23h30       Lech Poznan vs Pogon Szczecin

27/9/2020   01h00       Jagiellonia vs Zaglebie Lubin

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

26/9/2020   17h40       Miedz Legnica vs Korona Kielce

26/9/2020   21h00       Gornik Leczna vs Radomiak Radom

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

26/9/2020   19h00       Energetik-BGU vs Isloch

26/9/2020   21h00       FK Gorodeya vs Slavia Mozyr

26/9/2020   23h00       Rukh Brest vs FK Slutsk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

26/9/2020   23h30       Sarajevo vs Zeljeznicar

26/9/2020   23h30       Siroki Brijeg vs Mladost D. Kakanj

26/9/2020   23h30       Olimpik Sarajevo vs Borac Banja Luka

26/9/2020   23h30       Velez Mostar vs Radnik Bijeljina

26/9/2020   23h30       FK Krupa vs Zrinjski

26/9/2020   23h30       FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

26/9/2020   22h00       Slavia Sofia vs Tsarsko Selo

26/9/2020   22h45       Ludogorets vs Beroe

27/9/2020   01h00       Botev Plovdiv vs Levski Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

26/9/2020   21h15       Beerschot-Wilrijk vs Waasland-Beveren

26/9/2020   23h30       KV Mechelen vs Sint Truiden

27/9/2020   01h45       Gent vs OH Leuven

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

27/9/2020   02h45       RWD Molenbeek vs Union Saint-Gilloise

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

27/9/2020   01h00       Istra 1961 vs Sibenik

27/9/2020   01h00       Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka

27/9/2020   01h00       Hajduk Split vs NK Varazdin

27/9/2020   01h00       Slaven Belupo vs Lok. Zagreb

27/9/2020   01h00       NK Osijek vs HNK Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

26/9/2020   18h00       Tulevik Viljandi vs Kuressaare

26/9/2020   21h00       Paide Linname. vs Tallinna Kalev

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

26/9/2020   19h45       Paksi vs MTK Budapest

26/9/2020   22h00       Budafoki MTE vs Ferencvaros

27/9/2020   00h30       Zalaegerzseg vs Diosgyori

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

26/9/2020   21h00       Trottur Rey. vs Vestmannaeyjar

26/9/2020   22h00       Magni Grenivik vs Thor Akureyri

26/9/2020   22h00       Afturelding vs UMF Grindavik

26/9/2020   22h00       Keflavik vs Leiknir Faskr.

26/9/2020   22h00       Vik. Olafsvik vs Leiknir Rey.

26/9/2020   22h00       UMF Grindavik vs Magni Grenivik

26/9/2020   22h00       Fram Rey. vs Trottur Rey.

26/9/2020   22h00       Vestmannaeyjar vs Vestri

26/9/2020   22h00       Thor Akureyri vs Fram Rey.

Lịch thi đấu Nữ Iceland

26/9/2020   21h00       Breidablik Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ

26/9/2020   21h00       UMF Selfoss Nữ vs Trottur Rey. Nữ

26/9/2020   22h00       Hafnarfjordur Nữ vs Thor Akureyri Nữ

27/9/2020   00h00       Fylkir Nữ vs Valur Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

26/9/2020   23h00       Waterford Utd vs Sligo Rovers

27/9/2020   01h30       St. Patrick’s vs Shelbourne

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

26/9/2020   21h00       Shamrock Rovers 2 vs UC Dublin

Lịch thi đấu VĐQG Israel

27/9/2020   01h00       Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv

27/9/2020   01h00       Maccabi TA vs Maccabi Netanya

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

26/9/2020   16h00       FK Taraz vs Tobol Kostanay

Lịch thi đấu VĐQG Malta

26/9/2020   22h00       Birkirkara vs Mosta

26/9/2020   22h00       Gudja United vs Lija Athletic

27/9/2020   02h15       Balzan vs Valletta

27/9/2020   02h15       Gzira Utd vs Tarxien Rainbows

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

26/9/2020   20h00       CSCT Buiucani vs Dinamo-Auto

26/9/2020   23h30       Speranta vs Milsami

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

27/9/2020   00h00       Molde vs Sandefjord

27/9/2020   02h30       Stromsgodset vs Sarpsborg

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

26/9/2020   22h00       Helsinki vs RoPS Rovaniemi

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

26/9/2020   19h00       KPV Kokkola vs VPS Vaasa

26/9/2020   22h00       AC Kajaani vs Mypa

26/9/2020   22h00       MuSa Pori vs MP Mikkeli

26/9/2020   23h30       Gnistan vs SJK Akatemia

Lịch thi đấu VĐQG Romania

26/9/2020   18h45       Aca. Clinceni vs Gaz Metan Medias

27/9/2020   01h30       Viitorul C. vs Astra Giurgiu

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

26/9/2020   21h00       Javor Ivanjica vs Zlatibor Cajetina

26/9/2020   21h00       Cukaricki vs Macva Sabac

26/9/2020   21h00       Radnik Surdulica vs FK Rad

26/9/2020   21h00       Backa Topola vs Spartak Subotica

26/9/2020   23h00       Mladost Lucani vs Crvena Zvezda

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

27/9/2020   00h00       Senica vs Spartak Trnava

27/9/2020   01h00       Slo. Bratislava vs Ruzomberok

27/9/2020   01h00       Zemplin Michalovce vs FK Pohronie

27/9/2020   01h00       Zlate Moravce vs MSK Zilina

27/9/2020   01h00       Nitra vs Sered

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

26/9/2020   21h30       Tabor Sezana vs Maribor

26/9/2020   23h30       Gorica vs Aluminij

Lịch thi đấu VĐQG Séc

26/9/2020   21h30       Zlin vs Sigma Olomouc

26/9/2020   21h30       MFk Karvina vs Mlada Boleslav

26/9/2020   21h30       Teplice vs Banik Ostrava

27/9/2020   00h00       Slavia Praha vs Slovacko

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

26/9/2020   21h30       Fotbal Trinec vs Jihlava

26/9/2020   21h30       SK Prostejov vs Taborsko

26/9/2020   21h30       SK Lisen vs Sellier&Bellot Vlasim

26/9/2020   23h00       Usti & Labem vs MFK Chrudim

Lịch thi đấu U19 Séc

26/9/2020   19h00       Brno U19 vs MFk Karvina U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

26/9/2020   20h00       Apollon Limassol vs Omonia Nicosia

26/9/2020   22h30       Nea Salamina vs Ermis Aradippou

26/9/2020   23h00       Karmiotissa Pol. vs EN Paralimni

27/9/2020   00h30       AEK Larnaka vs AEL Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

26/9/2020   18h30       Kayserispor vs Erzurum BB

26/9/2020   21h00       Goztepe vs Gaziantep B.B

26/9/2020   21h00       Hatayspor vs Kasimpasa

27/9/2020   00h00       Trabzonspor vs Malatyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/9/2020   18h00       Umraniyespor vs Istanbulspor AS

26/9/2020   23h00       Akhisar Bld. vs Balikesirspor

26/9/2020   23h00       Bursaspor vs Giresunspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

27/9/2020   01h00       Sion vs Young Boys

27/9/2020   01h00       Zurich vs Lugano

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

26/9/2020   22h30       Wil 1900 vs Thun

26/9/2020   23h00       Stade L. Ouchy vs SC Kriens

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

26/9/2020   18h00       FC Mynai vs Dinamo Kiev

26/9/2020   21h00       Vorskla vs FC Mariupol

26/9/2020   23h30       PFK Aleksandriya vs SK Dnipro

Lịch thi đấu U21 Ukraine

26/9/2020   15h00       FC Lviv U21 vs Zorya U21

26/9/2020   15h00       Desna U21 vs Rukh Vynnyky U21

26/9/2020   16h00       Shakhtar Donetsk U21 vs Olimpik Donetsk U21

26/9/2020   17h00       Kolos Kovalivka U21 vs Inhulets Petrove U21

Lịch thi đấu VĐQG Wales

26/9/2020   20h30       Cefn Druids AFC vs Cardiff Metropolitan

26/9/2020   23h45       Flint Town Utd vs Barry Town

Lịch thi đấu VĐQG Áo

26/9/2020   23h00       SV Ried vs RB Salzburg

26/9/2020   23h00       SCR Altach vs Wattens

26/9/2020   23h00       St.Polten vs Rapid Wien

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

26/9/2020   19h00       Aust Lustenau vs LASK Juniors

27/9/2020   02h00       SKU Amstetten vs Dornbirn

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

26/9/2020   23h00       Midtjylland vs Randers

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

26/9/2020   19h00       Skive IK vs Fremad Amager

Lịch thi đấu Aus Brisbane

26/9/2020   15h00       Taringa Rovers vs Bayside Utd

26/9/2020   15h00       The Gap vs St George Saints

26/9/2020   16h00       Centenary Stormers vs North Star

Lịch thi đấu Aus New South Wales

26/9/2020   13h00       Marconi Stallions vs Manly Utd

26/9/2020   16h00       Mt Druitt Town vs Sydney FC U21

26/9/2020   17h00       Sydney Olympic vs North Shore Mariners

Lịch thi đấu Aus Queensland

26/9/2020   14h00       Capalaba vs Redlands Utd

26/9/2020   14h30       Brisbane City vs Brisbane Strikers

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

26/9/2020   13h30       Metro Stars vs Croydon Kings

26/9/2020   13h30       Adelaide City vs Modbury Jets

26/9/2020   13h30       Adelaide Utd U21 vs Ade. Blue Eagles

26/9/2020   13h30       Cumberland Utd vs Adelaide Olympic

26/9/2020   13h30       Para Hills Knights vs Campbelltown City

26/9/2020   17h45       Adelaide Comets vs Adelaide Raiders

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

26/9/2020   18h00       Urawa Red vs Yokohama FC

26/9/2020   18h00       Kashima Antlers vs Oita Trinita

26/9/2020   18h00       Nagoya Grampus vs Shimizu S-Pulse

26/9/2020   18h00       Kashiwa Reysol vs Yokohama FM

26/9/2020   18h00       Vissel Kobe vs Consa. Sapporo

26/9/2020   18h00       Sanf Hiroshima vs Gamba Osaka

26/9/2020   18h00       Sagan Tosu vs FC Tokyo

26/9/2020   18h00       Shonan Bellmare vs Kawasaki Fro.

26/9/2020   18h00       Vegalta Sendai vs Cerezo Osaka

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

26/9/2020   18h00       Tochigi SC vs Machida Zelvia

26/9/2020   18h00       Renofa Yamaguchi vs Okayama

26/9/2020   18h00       Alb. Niigata (JPN) vs Ventforet Kofu

26/9/2020   18h00       Montedio Yama. vs Jubilo Iwata

26/9/2020   18h00       Ehime FC vs Zweigen Kan.

26/9/2020   18h00       Kyoto Sanga vs Omiya Ardija

26/9/2020   18h00       Tokushima Vortis vs Matsumoto Yama.

26/9/2020   18h00       Mito Hollyhock vs Thespa Kusatsu

26/9/2020   18h00       Tokyo Verdy vs Giravanz Kita.

26/9/2020   18h00       Ryukyu vs JEF United Chiba

26/9/2020   18h00       V-Varen Nagasaki vs Avispa Fukuoka

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

26/9/2020   12h00       Yokohama SCC vs Cerezo Osaka U23

26/9/2020   12h00       FC Imabari vs Gainare Tottori

26/9/2020   12h00       Fujieda MYFC vs Grulla Morioka

26/9/2020   12h00       Sagamihara vs Kataller Toyama

26/9/2020   12h00       Gamba Osaka U23 vs Roas. Kumamoto

26/9/2020   12h00       Fukushima Utd vs Blaublitz Akita

26/9/2020   12h00       FC Gifu vs Azul Claro Numazu

26/9/2020   12h00       Kamatamare San. vs Vanraure Hachinohe

26/9/2020   12h00       Kagoshima vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Nữ Nhật

26/9/2020   12h00       Vegalta Sendai Nữ vs Nojima Stella nữ

26/9/2020   12h00       Cerezo Osaka Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ

26/9/2020   14h00       NTV Beleza Nữ vs Iga Kunoichi Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

26/9/2020   16h00       Taizhou Yuanda vs Beijing Renhe

26/9/2020   19h35       Jiangxi Liansheng vs Guizhou Zhicheng

26/9/2020   20h00       Sichuan Jiuniu vs Changchun Yatai

Lịch thi đấu Malay Super League

26/9/2020   20h00       Pahang vs Kedah FA

26/9/2020   20h00       Selangor FA vs UiTM FC

Lịch thi đấu Malay Premier League

26/9/2020   15h45       UKM FC vs Penang FA

26/9/2020   20h00       Johor Darul Takzim II vs Perak II

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

26/9/2020   18h45       Muang Thong Utd vs Ratchaburi

26/9/2020   19h00       Police Tero FC vs Chonburi

26/9/2020   20h00       Trat FC vs Port FC

26/9/2020   21h00       Buriram Utd vs Suphanburi

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

26/9/2020   19h00       Navbahor vs Nasaf Qarshi

26/9/2020   19h00       FK AGMK vs Qyzylqum

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

26/9/2020   17h00       SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng

26/9/2020   17h00       Thanh Hóa vs HL Hà Tĩnh

26/9/2020   17h00       SL Nghệ An vs HA Gia Lai

26/9/2020   17h00       Quảng Nam vs Hà Nội FC

26/9/2020   18h00       Than Quảng Ninh vs BCM Bình Dương

26/9/2020   19h00       TP.HCM vs Nam Định

26/9/2020   19h00       Viettel vs Sài Gòn FC

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

27/9/2020   05h00       Atletico/PR vs Bahia/BA

27/9/2020   05h00       Internacional/RS vs Sao Paulo/SP

27/9/2020   07h00       Atl. Mineiro/MG vs Gremio/RS

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

26/9/2020   21h00       Figueirense/SC vs Guarani/SP

27/9/2020   02h00       Operario/PR vs Cuiaba/MT

27/9/2020   02h00       CSA/AL vs Juventude/RS

27/9/2020   02h00       Sampaio Correa/MA vs Nautico/PE

27/9/2020   02h30       Vitoria/BA vs Oeste/SP

27/9/2020   04h30       Brasil Pelotas/RS vs Parana/PR

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

26/9/2020   21h00       Colo Colo vs Antofagasta

27/9/2020   02h00       Everton CD vs Univ. Catolica

27/9/2020   04h30       Audax Italiano vs Curico Unido

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

27/9/2020   00h30       Temuco vs Barnechea

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

27/9/2020   04h00       Atl. Bucaramanga vs Patriotas

27/9/2020   06h05       Envigado vs Junior Barranquilla

27/9/2020   08h10       Deportes Tolima vs America Cali

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

27/9/2020   02h00       Bogota FC vs Boca Juniors Cali

27/9/2020   02h00       Cortulua vs Llaneros FC

27/9/2020   02h00       Fortaleza vs Orsomarso

27/9/2020   02h00       Barranquilla vs Tigres(COL)

27/9/2020   02h00       Leones FC vs Dep.Quindio

27/9/2020   02h00       Atletico vs Valledupar

27/9/2020   02h00       Real San Andres vs Real Cartagena

27/9/2020   02h00       Atletico Huila vs Union Magdalena

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

27/9/2020   02h45       Mushuc Runa vs Guayaquil City

27/9/2020   05h00       Olmedo vs SD Aucas

27/9/2020   07h30       Tecnico Uni. vs LDU Quito

27/9/2020   07h30       Independiente JT vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

27/9/2020   06h30       Sol de America vs Olimpia Asuncion

27/9/2020   06h30       Cerro Porteno vs River Plate (PAR)

27/9/2020   06h30       Libertad vs CS San Lorenzo

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

27/9/2020   01h00       Liverpool P. (URU) vs Nacional Montevideo

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

27/9/2020   09h30       Los Angeles FC vs San Jose EQ

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

27/9/2020   04h00       Phoenix FC vs Orange C. Blues

27/9/2020   04h00       Ch.Independence vs Memphis 901

27/9/2020   04h00       Tulsa Roughnecks vs SA Scorpions

27/9/2020   04h00       Colorado Springs vs Real Monarchs

27/9/2020   04h00       Reno 1868 vs Sacramento

27/9/2020   04h00       Ch. Battery vs Loudoun United

27/9/2020   04h00       Miami Fusion vs Tampa Bay Rowdies

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

27/9/2020   06h00       Chivas Guad. vs Mazatlan FC

27/9/2020   08h00       Pumas UNAM vs Necaxa

27/9/2020   10h06       Monterrey vs Tigres UANL

Bài viết cùng chuyên mục