Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/10/2020 rạng sáng ngày 27/10/2020

175
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/10/2020 rạng sáng ngày 27/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 26/10/2020 rạng sáng ngày 27/10/2020

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

27/10/2020   06h00    Séc Nữ vs Azerbaijan Nữ

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

27/10/2020   00h30    Brighton vs West Brom

nhà cái fabet

27/10/2020   03h00    Burnley vs Tottenham

Lịch thi đấu U23 Anh

26/10/2020   20h00    Fulham U23 vs Sunderland U23

nhà cái nbet

26/10/2020   20h00    Leeds Utd U23 vs Norwich City U23

26/10/2020   21h00    Crystal Palace U23 vs Wolves U23

27/10/2020   02h00    Stoke City U23 vs Reading U23

27/10/2020   02h00    Leicester City U23 vs Brighton U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

27/10/2020   03h00    Levante vs Celta Vigo

Lịch thi đấu VĐQG Italia

27/10/2020   02h45    AC Milan vs Roma

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

27/10/2020   02h00    Bari vs Catania

Lịch thi đấu VĐQG Đức

27/10/2020   02h30    B.Leverkusen vs Augsburg

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

27/10/2020   01h00    Unterhaching vs Munchen 1860

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

27/10/2020   01h00    CZ Jena vs E.Cottbus

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

27/10/2020   02h45    Sochaux vs Amiens

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

27/10/2020   03h15    Benfica vs Belenenses

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

27/10/2020   01h30    Feirense vs CD Mafra

Lịch thi đấu VĐQG Nga

26/10/2020   23h00    CSKA Moscow vs Arsenal-Tula

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

26/10/2020   18h30    Shirak vs Alashkert

26/10/2020   18h30    Gandzasar vs Urartu

26/10/2020   18h30    Lori Vanadzor vs Ararat Y

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

27/10/2020   00h00    Warta Poznan vs Gornik Zabrze

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

26/10/2020   19h00    FK Minsk vs Dinamo Brest

26/10/2020   21h00    Torpedo Zhodino vs FK Slutsk

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

26/10/2020   22h15    Botev Plovdiv vs Botev Vratsa

27/10/2020   00h30    Etar vs Beroe

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

27/10/2020   02h45    Gent vs Genk

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

26/10/2020   23h00    Merani Tbilisi vs Dila Gori

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

27/10/2020   00h30    Atromitos vs Panetolikos

Lịch thi đấu VĐQG Malta

26/10/2020   23h00    Balzan vs Hamrun Spartans

27/10/2020   03h15    Birkirkara vs Sliema Wanderers

Lịch thi đấu VĐQG Romania

27/10/2020   02h00    Steaua Bucuresti vs Hermannstadt

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

26/10/2020   23h00    Radnicki Nis vs Partizan

26/10/2020   23h00    Spartak Subotica vs Mladost Lucani

26/10/2020   23h00    FK Metalac GM vs Radnik Surdulica

26/10/2020   23h00    Backa Topola vs Cukaricki

Lịch thi đấu VĐQG Síp

26/10/2020   23h00    Doxa Katokopia vs AEL Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

27/10/2020   00h00    Denizlispor vs Besiktas

27/10/2020   00h00    Sivasspor vs Rizespor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

26/10/2020   23h00    Boluspor vs Menemen Bld

26/10/2020   23h00    Akhisar Bld. vs Bursaspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

27/10/2020   01h00    Varbergs BoIS vs Elfsborg

27/10/2020   01h00    Norrkoping vs AIK Solna

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

27/10/2020   01h00    Ljungskile SK vs GIF Sundsvall

27/10/2020   01h00    Umea vs GAIS

27/10/2020   01h00    Brage vs Jonkopings

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

27/10/2020   00h30    Horn vs Vorwarts Steyr

27/10/2020   00h30    Dornbirn vs Wacker Innsbruck

27/10/2020   00h30    Grazer AK vs Blau Weiss Linz

27/10/2020   00h30    Rapid Wien II vs Aust Lustenau

27/10/2020   00h30    Liefering vs SV Lafnitz

27/10/2020   00h30    SKU Amstetten vs LASK Juniors

27/10/2020   00h30    Floridsdorfer AC vs Austria Wien II

27/10/2020   00h30    Kapfenberg vs Austria Klagenfurt

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

27/10/2020   01h00    Aalborg BK vs Vejle

Lịch thi đấu VĐQG Bahrain

26/10/2020   22h00    Bahrain Club vs Busaiteen

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

26/10/2020   21h30    Sailiya vs Al Garrafa

26/10/2020   23h45    Al Kharaitiyat FC vs Al Khor

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

26/10/2020   19h00    Metallurg Bekabad vs Nasaf Qarshi

26/10/2020   19h00    Kokand-1912 vs FK AGMK

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

27/10/2020   06h00    Parana/PR vs Oeste/SP

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

27/10/2020   06h00    Rionegro Aguilas vs Pereira

27/10/2020   08h00    Atl. Bucaramanga vs Cucuta

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

27/10/2020   05h30    Guayaquil City vs Orense SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

27/10/2020   06h30    Guarani CA vs Cerro Porteno

Lịch thi đấu VĐQG Peru

26/10/2020   22h30    Carlos Stein vs Academia Cantolao

27/10/2020   01h00    Alianza Huanuco vs Uni.San Martin

27/10/2020   03h30    Alianza Lima vs Ayacucho FC

27/10/2020   06h00    UTC Cajamarca vs Binacional

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

27/10/2020   04h00    Monagas vs Dep.Tachira

27/10/2020   07h00    Portuguesa vs Gran Valencia

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

27/10/2020   10h00    Pachuca vs Pumas UNAM

nhà cái zbet