Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 25/10/2020 rạng sáng ngày 26/10/2020

139
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 25/10/2020 rạng sáng ngày 26/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 25/10/2020 rạng sáng ngày 26/10/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

25/10/2020   21h00    Southampton vs Everton

25/10/2020   23h30    Wolves vs Newcastle

nhà cái fabet

26/10/2020   02h15    Arsenal vs Leicester City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

25/10/2020   20h00    Valladolid vs Alaves

nhà cái nbet

25/10/2020   22h00    Cadiz vs Villarreal

26/10/2020   00h30    Getafe vs Granada

26/10/2020   03h00    Real Sociedad vs Huesca

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

25/10/2020   20h00    Alcorcon vs Mallorca

25/10/2020   22h00    Sporting Gijon vs SD Ponferradina

26/10/2020   00h15    Leganes vs Real Oviedo

26/10/2020   00h15    Tenerife vs Espanyol

26/10/2020   02h30    Albacete vs Rayo Vallecano

26/10/2020   02h30    Malaga vs Mirandes

26/10/2020   03h00    Zaragoza vs Sabadell

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

25/10/2020   18h00    Valencia B vs Pena Deportiva

25/10/2020   18h00    Ibiza-Eivissa vs La Nucía

26/10/2020   00h00    Orihuela vs Alcoyano

26/10/2020   00h00    Hercules CF vs Atzeneta

Lịch thi đấu VĐQG Italia

25/10/2020   18h30    Cagliari vs Crotone

25/10/2020   21h00    Benevento vs Napoli

25/10/2020   21h00    Parma vs Spezia

26/10/2020   00h00    Fiorentina vs Udinese

26/10/2020   02h45    Juventus vs Verona

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

25/10/2020   21h00    Cosenza vs Lecce

26/10/2020   03h00    Cremonese vs Brescia

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

25/10/2020   21h00    AC Renate vs Livorno

25/10/2020   21h00    Catanzaro vs Palermo

25/10/2020   21h00    Teramo vs Juve Stabia

25/10/2020   21h00    Feralpisalo vs Ravenna

25/10/2020   21h00    Grosseto vs Albinoleffe

25/10/2020   21h00    Cavese vs SS Monopoli

25/10/2020   21h00    Novara vs Pontedera

25/10/2020   21h00    Sambenedettese vs Modena

25/10/2020   21h00    Vibonese vs Viterbese Calcio

25/10/2020   21h00    US Olbia vs Pro Vercelli

25/10/2020   21h00    Turris Neapolis vs Paganese

25/10/2020   21h00    Gubbio vs Legnano

25/10/2020   21h00    Avellino vs Casertana

25/10/2020   21h00    Bari vs Catania

25/10/2020   21h00    Fano vs Mantova

25/10/2020   21h00    Luchese vs Juventus U23

25/10/2020   21h00    Alessandria vs Pontedera

25/10/2020   21h00    Ternana vs Foggia

25/10/2020   21h00    Triestina vs Virtus Verona

25/10/2020   23h30    Perugia vs Pesaro

25/10/2020   23h30    Novara vs Carrarese

25/10/2020   23h30    Matelica vs Arezzo

25/10/2020   23h30    Pistoiese vs Pro Sesto

25/10/2020   23h30    Imolese Calcio vs US Fermana

25/10/2020   23h30    Lecco vs Piacenza

25/10/2020   23h30    Pergolettese vs Aurora Pro Patria

25/10/2020   23h30    Padova vs Alto Adige

Lịch thi đấu VĐQG Đức

25/10/2020   21h30    Wolfsburg vs A.Bielefeld

26/10/2020   00h00    Wer.Bremen vs Hoffenheim

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

25/10/2020   19h30    Sandhausen vs Paderborn 07

25/10/2020   19h30    Heidenheim vs Osnabruck

25/10/2020   19h30    Bochum vs Erzgebirge Aue

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

25/10/2020   19h00    Saarbrucken vs Verl

25/10/2020   20h00    Bayern Munich II vs Waldhof Man.

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

25/10/2020   20h00    Havelse vs Hannoverscher SC

25/10/2020   20h00    St. Pauli II vs Ein. Norderstedt

25/10/2020   20h00    Phonix Lubeck vs Holstein Kiel II

25/10/2020   20h00    Oldenburg 1987 vs Rehden

25/10/2020   21h00    Oberneuland vs VfV 06 Hildesheim

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

25/10/2020   19h30    Optik Rathenow vs CZ Jena

25/10/2020   19h30    Meuselwitz vs Union Furstenwalde

25/10/2020   19h30    Chemnitzer vs Luckenwalde

25/10/2020   19h30    SV Lichtenberg vs Lok.Leipzig

Hạng 4 Đức – Miền Nam

25/10/2020   20h00    Koblenz vs FSV Frankfurt

25/10/2020   20h00    Pirmasens vs Freiburg II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

25/10/2020   20h00    B.Dortmund II vs Fort.Dusseldorf II

25/10/2020   20h00    Wegberg-Beeck vs Homberg

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

25/10/2020   19h00    Lens vs Nantes

25/10/2020   21h00    Bordeaux vs Nimes

25/10/2020   21h00    Stade Brestois vs Strasbourg

25/10/2020   21h00    Metz vs Saint Etienne

25/10/2020   21h00    Montpellier vs Stade Reims

25/10/2020   23h00    Nice vs Lille

26/10/2020   03h00    Lyon vs Monaco

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

25/10/2020   19h00    Aberdeen vs Celtic

25/10/2020   22h00    Rangers vs Livingston

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

25/10/2020   22h00    SC Farense vs Rio Ave

25/10/2020   22h00    Moreirense vs Maritimo

26/10/2020   00h30    Famalicao vs Boavista

26/10/2020   03h00    Vitoria Guimaraes vs Braga

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

25/10/2020   18h15    Varzim vs Estoril

25/10/2020   22h00    UD Oliveirense vs SC Covilha

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

25/10/2020   18h15    Fortuna Sittard vs Groningen

25/10/2020   20h30    Sparta Rotterdam vs Heracles Almelo

25/10/2020   20h30    Vitesse Arnhem vs PSV Eindhoven

25/10/2020   22h45    RKC Waalwijk vs Feyenoord

26/10/2020   02h00    ADO Den Haag vs AZ Alkmaar

Lịch thi đấu VĐQG Nga

25/10/2020   22h00    Akhmat Groznyi vs Ufa

25/10/2020   22h00    Ural S.r. vs FK Tambov

25/10/2020   22h00    CSKA Moscow vs Arsenal-Tula

25/10/2020   22h00    Rostov vs Khimki

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

25/10/2020   19h00    Van Yerevan vs Ararat-Armenia

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

25/10/2020   17h00    Sabah FK vs Sumqayit

25/10/2020   19h00    Zire IK vs Karabakh Agdam

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

25/10/2020   21h00    Rakow Czestochowa vs Stal Mielec

25/10/2020   23h30    Lech Poznan vs Cracovia Krakow

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

25/10/2020   18h40    Puszcza Nie. vs Nieciecza

25/10/2020   22h00    Gornik Leczna vs Miedz Legnica

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

25/10/2020   17h00    Neman Grodno vs Slavia Mozyr

25/10/2020   19h00    Energetik-BGU vs Shakhter Soligo.

25/10/2020   21h00    Rukh Brest vs Isloch

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

25/10/2020   20h30    Mladost D. Kakanj vs Borac Banja Luka

25/10/2020   23h00    Sarajevo vs FK Krupa

26/10/2020   01h05    Radnik Bijeljina vs Sloboda Tuzla

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

25/10/2020   17h30    CSKA 1948 Sofia vs Slavia Sofia

25/10/2020   22h45    Arda Kardzhali vs Cska Sofia

26/10/2020   01h15    PFK Montana vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

25/10/2020   20h30    Vardar vs Renova

25/10/2020   20h30    Makedonija vs Academy Pandev

25/10/2020   20h30    Belasica Strumica vs Borec Veles

25/10/2020   20h30    Pelister vs FC Struga

25/10/2020   20h30    Shkendija vs Rabotnicki

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

25/10/2020   19h30    Antwerpen vs Beerschot-Wilrijk

25/10/2020   22h00    Oostende vs Zulte-Waregem

26/10/2020   00h15    Sint Truiden vs Standard Liege

26/10/2020  Hoãn       Charleroi vs Waasland-Beveren

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

25/10/2020   22h00    Union Saint-Gilloise vs Club Brugge II

26/10/2020   02h00    RFC Seraing vs Lommel

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

25/10/2020   21h00    Sibenik vs Dinamo Zagreb

25/10/2020   23h05    HNK Gorica vs HNK Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

25/10/2020   18h00    Kuressaare vs Flora Tallinn

25/10/2020   20h00    Nomme Kalju vs Paide Linname.

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

25/10/2020   20h30    Zalaegerzseg vs Budafoki MTE

25/10/2020   23h00    Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC

26/10/2020   01h30    Diosgyori vs Puskas Akademia

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

25/10/2020   21h00    Asteras Tripolis vs OFI Creta

25/10/2020   23h15    Apollon Smirnis vs Lamia FC

26/10/2020   01h30    Pas Giannina vs AEK Athens

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

25/10/2020   21h00    Waterford Utd vs Dundalk

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

25/10/2020   18h00    Tukums/Salaspils vs METTA/LU Riga

25/10/2020   20h00    Ventspils vs FK Liepaja

25/10/2020   21h00    Valmiera / BSS vs Spartaks Jurmala

25/10/2020   21h00    Riga FC vs BFC Daugava

25/10/2020   23h00    Rigas Futbola Skola vs Jelgava

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

25/10/2020   22h00    Etzella Ettelbruc vs RM Hamm Benfica

25/10/2020   22h00    Swift Hesperange vs Fola Esch

25/10/2020   22h00    Mondorf-les. vs UT Petange

25/10/2020   22h00    Hostert vs Dudelange

25/10/2020   22h00    Victoria Rosport vs Progres Niedercorn

25/10/2020   22h00    Rodange 91 vs UNA Strassen

25/10/2020   22h00    Differdange vs Racing Union

25/10/2020   22h00    Jeunesse Esch vs Wiltz

Lịch thi đấu VĐQG Malta

25/10/2020   21h00    Hibernians vs Lija Athletic

25/10/2020   21h00    Santa Lucia FC vs Valletta

26/10/2020   01h15    Gudja United vs Floriana

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

26/10/2020   02h00    OFK Titograd vs FK Podgorica

26/10/2020   02h00    Iskra Danilo vs Zeta

26/10/2020   02h00    Buducnost vs Decic Tuzi

26/10/2020   02h00    OFK Petrovac vs Sutjeska

26/10/2020   02h00    Rudar vs FK Jerezo

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

26/10/2020   00h00    Valerenga vs Kristiansund

26/10/2020   00h00    Molde vs Stromsgodset

26/10/2020   00h00    Aalesund vs Odd Grenland

26/10/2020   00h00    Bodo Glimt vs Mjondalen

26/10/2020   00h00    Sarpsborg vs Rosenborg

26/10/2020   00h00    Viking vs Haugesund

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

25/10/2020   21h00    Lillestrom vs Sandnes Ulf

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

25/10/2020   21h00    VPS Vaasa vs Gnistan

Lịch thi đấu VĐQG Romania

25/10/2020   23h45    Viitorul C. vs Arges Pitesti

26/10/2020   02h30    Voluntari vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

26/10/2020   00h00    Novi Pazar vs FK Rad

26/10/2020   00h00    Radnicki Nis vs Partizan

26/10/2020   00h00    Spartak Subotica vs Mladost Lucani

26/10/2020   00h00    FK Metalac GM vs Radnik Surdulica

26/10/2020   00h00    Proleter NS vs FK Vozdovac

26/10/2020   00h00    Backa Topola vs Cukaricki

26/10/2020   00h00    Macva Sabac vs Napredak

26/10/2020   00h00    Zlatibor Cajetina vs Vojvodina

26/10/2020   00h00    OFK Backa vs Indija

26/10/2020   00h00    Crvena Zvezda vs Javor Ivanjica

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

25/10/2020   22h00    Dunajska Stred vs Slo. Bratislava

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

25/10/2020   18h00    NK Bravo vs Aluminij

25/10/2020   20h00    Tabor Sezana vs O.Ljubljana

25/10/2020   23h30    Domzale vs Mura

Lịch thi đấu U19 Séc

25/10/2020   20h30    Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19

25/10/2020   20h30    Slavia Praha U19 vs Slovacko U19

25/10/2020   20h30    Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19

25/10/2020   20h30    Pardubice U19 vs Sigma Olomouc U19

25/10/2020   20h30    Pribram U19 vs MFk Karvina U19

25/10/2020   20h30    Meteor Praha U19 vs C. Budejovice U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

25/10/2020   21h00    Anorthosis vs Apoel FC

25/10/2020   23h00    Omonia Nicosia vs EN Paralimni

26/10/2020   00h00    Ethnikos Achnas vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

25/10/2020   17h30    Bandirmaspor vs Adana Demirspor

25/10/2020   17h30    Osmanlispor vs Balikesirspor

25/10/2020   20h00    Istanbulspor AS vs Eskisehirspor

25/10/2020   20h00    Adanaspor vs Tuzlaspor

25/10/2020   23h00    Altay vs Giresunspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

25/10/2020   22h00    Sion vs Servette

25/10/2020   22h00    Basel vs Lausanne Sports

25/10/2020   22h00    Young Boys vs Luzern

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

25/10/2020   22h00    Varbergs BoIS vs Elfsborg

25/10/2020   22h00    Kalmar vs Falkenbergs

25/10/2020   22h00    Malmo vs Goteborg

25/10/2020   22h00    Orebro vs Helsingborg

25/10/2020   22h00    Norrkoping vs AIK Solna

25/10/2020   22h00    Ostersunds vs Hammarby

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

25/10/2020   22h00    Eskilstuna City vs Dalkurd FF

25/10/2020   22h00    Akropolis IF vs Norrby

25/10/2020   22h00    Trelleborgs vs Degerfors IF

25/10/2020   22h00    Ljungskile SK vs GIF Sundsvall

25/10/2020   22h00    Umea vs GAIS

25/10/2020   22h00    Brage vs Jonkopings

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

25/10/2020   19h00    Inhulets Petrove vs FC Mariupol

25/10/2020   22h00    Kolos Kovalivka vs FC Mynai

26/10/2020   00h30    Zorya vs Rukh Vynnyky

Lịch thi đấu VĐQG Áo

25/10/2020   20h30    Lask vs St.Polten

25/10/2020   20h30    Wattens vs Hartberg

25/10/2020   23h00    Wolfsberger AC vs Rapid Wien

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

25/10/2020   20h00    AC Horsens vs Nordsjaelland

25/10/2020   22h00    Randers vs Sonderjyske

26/10/2020   00h00    Aarhus AGF vs Kobenhavn

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

25/10/2020   21h00    Fremad Amager vs Silkeborg IF

25/10/2020   21h00    Hvidovre IF vs Viborg

Lịch thi đấu Aus Brisbane

25/10/2020   16h00    Toowong FC vs Centenary Stormers

Lịch thi đấu Aus New South Wales

25/10/2020   11h00    Rockdale City vs Sydney Utd

Lịch thi đấu Aus Queensland

25/10/2020   12h00    Moreton Bay Utd vs Gold Coast Utd

25/10/2020   13h00    Brisbane Roar U21 vs Peninsula Power

25/10/2020   15h00    Olympic FC QLD vs Sunshine Coast

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

25/10/2020   12h00    Sagan Tosu vs Shonan Bellmare

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

25/10/2020   12h00    Omiya Ardija vs V-Varen Nagasaki

25/10/2020   12h00    Ventforet Kofu vs Machida Zelvia

25/10/2020   12h00    Avispa Fukuoka vs JEF United Chiba

25/10/2020   12h00    Tokushima Vortis vs Alb. Niigata (JPN)

25/10/2020   13h00    Renofa Yamaguchi vs Mito Hollyhock

25/10/2020   13h00    Jubilo Iwata vs Thespa Kusatsu

25/10/2020   13h00    Giravanz Kita. vs Matsumoto Yama.

25/10/2020   14h00    Ehime FC vs Tochigi SC

25/10/2020   16h30    Ryukyu vs Kyoto Sanga

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

25/10/2020   11h00    FC Imabari vs Kamatamare San.

25/10/2020   11h00    Fujieda MYFC vs Gainare Tottori

25/10/2020   11h00    Vanraure Hachinohe vs Kagoshima

25/10/2020   11h00    Grulla Morioka vs FC Gifu

25/10/2020   11h00    Azul Claro Numazu vs Blaublitz Akita

25/10/2020   11h00    Fukushima Utd vs Nagano Parceiro

25/10/2020   12h00    Cerezo Osaka U23 vs Gamba Osaka U23

25/10/2020   13h00    Sagamihara vs Roas. Kumamoto

Lịch thi đấu Japan Football League

25/10/2020   11h00    Verspah Oita vs Matsue City

25/10/2020   11h00    Tokyo Musashino vs Iwaki FC

25/10/2020   11h00    Veertien Mie vs Honda Lock

25/10/2020   11h00    Tegevajaro Miyazaki vs Reinmeer Aomori

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

25/10/2020   12h00    Gwangju vs Sangju Sangmu

25/10/2020   12h00    Daegu vs Pohang Steelers

25/10/2020   14h30    Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

25/10/2020   11h30    Bucheon 1995 vs Gyeongnam

25/10/2020   14h00    Ansan Greeners vs Seoul E-Land

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

25/10/2020   13h00    Cheonan City vs Changwon City

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

25/10/2020   14h00    Chengdu Better City vs Taizhou Yuanda

25/10/2020   17h00    Shaanxi Changan vs Jiangxi Liansheng

25/10/2020   18h35    Beijing BG vs Beijing Renhe

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

25/10/2020   23h00    Faisaly (JOR) vs Sareeh

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

25/10/2020   22h35    Al Sahel vs Al Qadsia

26/10/2020   00h50    Khaitan vs Al Nasr (KUW)

26/10/2020   00h50    Kazma vs Al Kuwait

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

25/10/2020   21h30    Ahli Doha vs Al Sadd

26/10/2020   00h45    Al Rayyan vs Al Duhail SC

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

25/10/2020   16h30    Young Lions vs Tanjong Pagar

25/10/2020   16h30    Hougang Utd vs DPMM FC

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

25/10/2020   19h00    Trat FC vs Buriram Utd

25/10/2020   19h00    Sukhothai vs Bangkok Glass

25/10/2020   19h00    Chonburi vs Chiangrai Utd

25/10/2020   20h00    Police Tero FC vs Muang Thong Utd

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

25/10/2020   17h00    HA Gia Lai vs Sài Gòn FC

25/10/2020   17h00    Thanh Hóa vs SL Nghệ An

25/10/2020   17h00    Quảng Nam vs SHB Đà Nẵng

25/10/2020   18h00    HL Hà Tĩnh vs Viettel

25/10/2020   18h00    Nam Định vs Hải Phòng

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

25/10/2020   15h30    Đồng Tháp vs Thừa Thiên Huế

25/10/2020   16h00    XM Fico Tây Ninh vs Đăk Lăk

25/10/2020   17h00    Cần Thơ vs ĐT Long An

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

26/10/2020   02h00    Atletico/GO vs Palmeiras/SP

26/10/2020   02h00    Fluminense/RJ vs Santos/SP

26/10/2020   04h15    Atletico/PR vs Gremio/RS

26/10/2020   04h15    Internacional/RS vs Flamengo/RJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

26/10/2020   02h00    Nautico/PE vs Cruzeiro/MG

26/10/2020   04h15    Guarani/SP vs Avai/SC

26/10/2020   05h15    Figueirense/SC vs Juventude/RS

26/10/2020   06h30    Botafogo/SP vs Vitoria/BA

Lịch thi đấu Cúp Brazil

26/10/2020   07h30    Sao Paulo/SP vs Fortaleza/CE

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

25/10/2020   23h30    Envigado vs Alianza Petrolera

26/10/2020   02h00    Patriotas vs Atl. Nacional

26/10/2020   04h00    Santa Fe vs Boyaca Chico

26/10/2020   06h04    America Cali vs Deportivo Pasto

26/10/2020   08h10    Inde.Medellin vs Deportivo Cali

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

26/10/2020   01h00    Bogota FC vs Tigres(COL)

26/10/2020   03h00    Leones FC vs Real Cartagena

26/10/2020   04h00    Cortulua vs Orsomarso

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

26/10/2020   03h30    Olmedo vs Independiente JT

26/10/2020   06h00    Liga de Portoviejo vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

26/10/2020   05h00    CS San Lorenzo vs Nacional

26/10/2020   07h15    Libertad vs Sol de America

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

26/10/2020   04h45    Wanderers vs CA Rentistas

26/10/2020   07h15    Dep. Maldonado vs Nacional Montevideo

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

26/10/2020   04h00    Metropolitano vs Aragua

26/10/2020   07h00    Caracas vs Zamora Barinas

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

26/10/2020   03h37    Los Angeles FC vs LA Galaxy

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

26/10/2020   01h00    Toluca vs Club Tijuana

26/10/2020   06h30    Chivas Guad. vs Cruz Azul

26/10/2020   08h06    Santos Laguna vs San Luis

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

26/10/2020   02h00    Perez Zeledon vs Limon

26/10/2020   02h00    Cartagines vs Municipal Grecia

26/10/2020   02h00    San Carlos vs Santos Guapiles

26/10/2020   02h00    Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC

26/10/2020   02h00    Dep. Saprissa vs Alajuelense

26/10/2020   02h00    Herediano vs Sporting (CRC)

26/10/2020   04h00    Alajuelense vs Perez Zeledon

26/10/2020   06h00    Alajuelense vs Jicaral Sercoba

26/10/2020   08h00    Guadalupe FC vs Cartagines

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

25/10/2020   20h30    Stellenbosch FC vs Moroka Swallows

25/10/2020   20h30    Tshakhuma TM vs TS Galaxy

nhà cái zbet