Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/8/2019 rạng sáng ngày 25/8/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Liverpool vs Arsenal trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 3. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Norwich vs Chelsea hay Man Utd vs Crystal Palace.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/8/2019 rạng sáng ngày 25/8/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/8/2019 rạng sáng ngày 25/8/2019

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

24/8/2019 – 18h30 – Norwich vs Chelsea

24/8/2019 – 21h00 – Brighton vs Southampton 

24/8/2019 – 21h00 – Man Utd vs Crystal Palace

24/8/2019 – 21h00 – Sheffield Utd vs Leicester City

24/8/2019 – 21h00 – Watford vs West Ham Utd

24/8/2019 – 23h30 – Liverpool vs Arsenal

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

24/8/2019 – 21h00 – Swansea City vs Birmingham

24/8/2019 – 21h00 – Barnsley vs Luton Town        

24/8/2019 – 21h00 – Blackburn Rovers vs Cardiff City

24/8/2019 – 21h00 – Charlton Athletic vs Brentford

24/8/2019 – 21h00 – Derby County vs West Brom

24/8/2019 – 21h00 – Fulham vs Nottingham Forest 

24/8/2019 – 21h00 – Huddersfield vs Reading        

24/8/2019 – 21h00 – Hull City vs Bristol City

24/8/2019 – 21h00 – Middlesbrough vs Millwall

24/8/2019 – 21h00 – Preston North End vs Sheffield Wed

24/8/2019 – 21h00 – QPR vs Wigan

24/8/2019 – 21h00 – Stoke City vs Leeds Utd

Lịch thi đấu League One

24/8/2019 – 22h00 – Tranmere Rovers vs Bury   

24/8/2019 – 22h00 – Rochdale vs Blackpool

24/8/2019 – 22h00 – Fleetwood Town vs Accrington

24/8/2019 – 22h00 – Shrewsbury vs Burton Albion

24/8/2019 – 22h00 – Bristol Rovers vs Oxford Utd

24/8/2019 – 22h00 – Wycombe vs Southend 

24/8/2019 – 22h00 – Milton Keynes Dons vs Peterborough Utd

24/8/2019 – 22h00 – Bolton vs Ipswich   

24/8/2019 – 22h00 – Coventry vs Gillingham         

24/8/2019 – 22h00 – Doncaster Rovers vs Lincoln          

24/8/2019 – 22h00 – Portsmouth vs Rotherham Utd        

24/8/2019 – 22h00 – Sunderland vs Wimbledon    

Lịch thi đấu League Two

24/8/2019 – 22h00 – Macclesfield vs Scunthorpe Utd

24/8/2019 – 22h00 – Carlisle vs Salford City

24/8/2019 – 22h00 – Morecambe vs Exeter City 

24/8/2019 – 22h00 – Newport vs Crewe Alexandra

24/8/2019 – 22h00 – Cambridge Utd vs Oldham 

24/8/2019 – 22h00 – Bradford City vs Forest Green

24/8/2019 – 22h00 – Cheltenham vs Swindon        

24/8/2019 – 22h00 – Colchester Utd vs Northampton

24/8/2019 – 22h00 – Grimsby vs Port Vale    

24/8/2019 – 22h00 – Leyton Orient vs Crawley Town

24/8/2019 – 22h00 – Mansfield vs Stevenage          

24/8/2019 – 22h00 – Plymouth Argyle vs Walsall 

Lịch thi đấu U23 Anh

24/8/2019 – 22h00 – U23 Aston Villa vs U23 Norwich City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

24/8/2019 – 22h00 – Osasuna vs Eibar 

25/8/2019 – 00h00 – Real Madrid vs Valladolid

25/8/2019 – 2h00 – Celta Vigo vs Valencia

25/8/2019 – 2h00 – Getafe vs Athletic Bilbao

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

24/8/2019 – 23h00 – Real Oviedo vs Lugo

24/8/2019 – 23h00 – Racing Santander vs Almeria

25/8/2019 – 00h00 – Mirandes vs Cadiz 

25/8/2019 – 1h00 – Alcorcon vs Elche  

25/8/2019 – 2h00 – Malaga vs Las Palmas

Lịch thi đấu VĐQG Italia

24/8/2019 – 23h00 – Parma vs Juventus 

25/8/2019 – 1h45 – Fiorentina vs Napoli

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

24/8/2019 – 23h00 – Salernitana vs Pescara   

24/8/2019 – 23h00 – Crotone vs Cosenza      

25/8/2019 – 2h00 – Virtus Entella vs Livorno         

25/8/2019 – 2h00 – Venezia vs Cremonese 

25/8/2019 – 2h00 – Ascoli vs Trapani   

25/8/2019 – 2h00 – Cittadella vs Spezia 

Lịch thi đấu VĐQG Đức

24/8/2019 – 20h30 – Augsburg vs Union Berlin

24/8/2019 – 20h30 – Hoffenheim vs Wer.Bremen

24/8/2019 – 20h30 – Fort.Dusseldorf vs B.Leverkusen

24/8/2019 – 20h30 – Mainz vs M.gladbach

24/8/2019 – 20h30 – Paderborn 07 vs Freiburg      

24/8/2019 – 23h30 – Schalke 04 vs Bayern Munich

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

24/8/2019 – 18h00 – Jahn Regensburg vs A.Bielefeld

24/8/2019 – 18h00 – Bochum vs Wehen        

24/8/2019 – 18h00 – Hannover 96 vs Greuther Furth      

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

24/8/2019 – 19h00 – Bayern Munich II vs Chemnitzer

24/8/2019 – 19h00 – Magdeburg vs Munchen 1860

24/8/2019 – 19h00 – Preussen Munster vs Uerdingen

24/8/2019 – 19h00 – Meppen vs CZ Jena       

24/8/2019 – 19h00 – Sonnenhof  vs Vik.Koln        

24/8/2019 – 19h00 – Ein.Braunschweig vs Wurzburger  

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

24/8/2019 – 19h00 – Wolfsburg II vs Ein. Norderstedt   

24/8/2019 – 19h30 – Weiche Flensburg vs Hamburger II   

24/8/2019 – 21h00 – Rehden vs Oldenburg 1987 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

24/8/2019 – 20h00 – Greuther Furth II vs Buchbach   

24/8/2019 – 20h00 – VfB Eichstätt vs Illertissen   

24/8/2019 – 20h00 – TSV Aubstadt vs Augsburg II         

24/8/2019 – 20h00 – TSV 1896 Rain vs VfR Garching   

24/8/2019 – 20h00 – Turkgucu-Ataspor vs Nurnberg II   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

24/8/2019 – 20h00 – Bayern Alzenau vs TSG Balingen

24/8/2019 – 20h00 – SSV Ulm vs Koblenz   

24/8/2019 – 20h00 – Freiburg II vs TSV Steinbach   

24/8/2019 – 20h00 – Mainz II vs Hoffenheim II   

24/8/2019 – 20h00 – VfB Giessen vs FSV Frankfurt   

24/8/2019 – 20h00 – Aalen vs Pirmasens   

24/8/2019 – 20h00 – Bahlinger vs Homburg   

24/8/2019 – 20h00 – Offenbach vs Elversberg 

24/8/2019 – 20h00 – Saarbrucken vs Astoria Walldorf    

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

24/8/2019 – 20h00 – Sportfreunde Lotte vs Rodinghausen       

24/8/2019 – 20h00 – M.gladbach II vs Lippstadt   

24/8/2019 – 20h00 – Bergisch Gladbach vs Oberhausen   

24/8/2019 – 20h00 – Fort.Dusseldorf II vs Schalke 04 II   

24/8/2019 – 20h00 – Essen vs Wattenscheid   

24/8/2019 – 20h00 – Wuppertaler vs FC Koln II   

24/8/2019 – 20h00 – TuS Haltern vs B.Dortmund II        

24/8/2019 – 20h00 – Verl vs Bonner SC   

24/8/2019 – 20h00 – A.Aachen vs Homberg   

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

25/8/2019 – 1h00 – Angers vs Metz      

25/8/2019 – 1h00 – Stade Brestois vs Stade Reims 

25/8/2019 – 1h00 – Dijon vs Bordeaux

25/8/2019 – 1h00 – Amiens vs Nantes

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

24/8/2019 – 22h00 – St. Mirren vs Rangers

24/8/2019 – 22h00 – Ross County vs Livingston 

24/8/2019 – 22h00 – Hamilton vs Motherwell 

24/8/2019 – 22h00 – Celtic vs Hearts    

24/8/2019 – 22h00 – Hibernian vs St. Johnstone

24/8/2019 – 22h00 – Kilmarnock vs Aberdeen       

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

24/8/2019 – 21h00 – Dundee vs Inverness C.T

24/8/2019 – 21h00 – Alloa Athletic vs Arbroath     

24/8/2019 – 21h00 – Ayr Utd vs Queen of South

24/8/2019 – 21h00 – Dunfermline vs Dundee Utd  

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

24/8/2019 – 22h00 – East Fife vs Airdrieonians      

24/8/2019 – 22h00 – Clyde vs Falkirk 

24/8/2019 – 22h00 – Raith Rovers vs Montrose

24/8/2019 – 22h00 – Dumbarton vs Stranraer         

24/8/2019 – 22h00 – Peterhead vs Forfar Athletic   

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

25/8/2019 – 1h00 – Benfica vs Porto 

25/8/2019 – 3h30 – Boavista vs Pacos Ferreira

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

24/8/2019 – 17h00 – Academica Coim vs Chaves   

24/8/2019 – 22h00 – Feirense vs Porto B   

25/8/2019 – 00h15 – SC Covilha vs Vilafranquense

25/8/2019 – 00h15 – Penafiel vs Cova Piedade

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

25/8/2019 – 00h30 – Ajax vs Fortuna Sittard   

25/8/2019 – 00h30 – Willem II vs Emmen     

25/8/2019 – 1h45 – Heracles Almelo vs Vitesse Arnhem

25/8/2019 – 2h45 – Heerenveen vs Twente              

25/8/2019 – 2h45 – PSV Eindhoven vs Groningen          

Lịch thi đấu U21 Nga

24/8/2019 – 14h30 – U21 Krasnodar vs U21 Lok. Moscow   

24/8/2019 – 16h00 – U21 CSKA Mos. vs U21 Akhmat Gr.

24/8/2019 – 18h00 – U21 Kryliya Sov. vs U21 Spartak Mos.  

24/8/2019 – 18h00 – U21 Arsenal Tula vs U21 Orenburg   

24/8/2019 – 22h00 – U21 Rostov vs U21 Rubin Kazan

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

24/8/2019 – 20h00 – Shirak  vs Pyunik   

24/8/2019 – 20h00 – Banants vs Gandzasar   

24/8/2019 – 20h00 – Lori Vanadzor vs FC Noah   

24/8/2019 – 20h00 – FC Yerevan vs Ararat-Armenia   

24/8/2019 – 20h00 – Ararat Y vs Alashkert 

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

24/8/2019 – 17h00 – Karabakh Agdam vs Gabala FC   

24/8/2019 – 17h00 – Sumqayit vs Səbail FK   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

24/8/2019 – 20h00 – Cracovia Krakow vs Arka Gdynia

24/8/2019 – 22h30 – Lechia GD vs Slask Wroclaw

25/8/2019 – 1h00 – Rakow Czestochowa vs Lech Poznan

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

24/8/2019 – 23h00 – Podbeskidzie vs Olimpia Grudz

24/8/2019 – 23h00 – Warta Poznan vs GKS Jastrzebie

24/8/2019 – 23h00 – Sandecja vs GKS Belchatow

24/8/2019 – 23h00 – Chojniczanka vs Puszcza Nie

24/8/2019 – 23h00 – Odra Opole vs Radomiak Radom

24/8/2019 – 23h00 – Wigry Suwalki vs Nieciecza  

24/8/2019 – 23h00 – Chrobry Glogow vs Stomil Olsztyn

24/8/2019 – 23h00 – Stal Mielec vs Miedz Legnica

24/8/2019 – 23h00 – Zaglebie Sosno vs GKS Tychy 

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

24/8/2019 – 21h00 – Bate Borisov vs Slavia Mozyr   

24/8/2019 – 21h00 – Vitebsk vs Neman Grodno   

24/8/2019 – 21h00 – Dinamo Brest vs Energetik-BGU   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

24/8/2019 – 22h00 – Botev Vratsa vs Etar   

24/8/2019 – 22h00 – Botev Plovdiv vs Vitosha Bistritsa   

25/8/2019 – 00h30 – Levski Sofia vs Lok. Plovdiv          

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

24/8/2019 – 22h00 – Linfield vs Warrenpoint Town   

24/8/2019 – 22h00 – Coleraine vs Institute   

24/8/2019 – 22h00 – Dungannon Swi. vs Glenavon   

24/8/2019 – 22h00 – Carrick Rangers vs Cliftonville   

24/8/2019 – 22h00 – Ballymena Utd vs Glentoran   

24/8/2019 – 22h00 – Crusaders Belfast vs Larne 

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

25/8/2019 – 00h00 – Charleroi vs Club Brugge

25/8/2019 – 2h00 – Cercle Brugge vs Waasland-Beveren

25/8/2019 – 2h00 – Sint Truiden vs Zulte-Waregem

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

25/8/2019 – 1h00 – Inter Zapresic vs Lok. Zagreb  

25/8/2019 – 1h00 – Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka   

25/8/2019 – 1h00 – HNK Gorica vs Istra 1961        

25/8/2019 – 1h00 – Slaven Belupo vs NK Varazdin

25/8/2019 – 1h00 – NK Osijek vs Hajduk Split      

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

24/8/2019 – 20h00 – Chikhura Sach. vs Lokomotiv T 

24/8/2019 – 23h00 – Dila Gori vs Torpedo Kut.

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

24/8/2019 – 23h00 – Kaposvar vs Zalaegerzseg   

24/8/2019 – 23h00 – Diosgyori vs Mezokovesd-Zsory   

24/8/2019 – 23h00 – Puskas Akademia  vs Ferencvaros   

24/8/2019 – 23h00 – Varda SE vs Ujpest   

24/8/2019 – 23h00 – Budapest Honved vs Debreceni      

24/8/2019 – 23h00 – Paksi vs Videoton   

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

25/8/2019 – 00h00 – Atromitos vs Larissa     

25/8/2019 – 00h00 – Panionios vs Volos NFC                 

25/8/2019 – 00h00 – Lamia FC vs Panathinaikos 

25/8/2019 – 00h00 – AEK Athens vs Xanthi

25/8/2019 – 00h00 – Olympiakos vs Asteras Tripolis 

25/8/2019 – 00h00 – PAOK vs Panetolikos             

25/8/2019 – 00h00 – Aris Salonica vs OFI Creta    

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

25/8/2019 – 3h15 – IA Akranes vs Vestmannaeyjar   

25/8/2019 – 3h15 – Fylkir vs HK Kopavogur   

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

25/8/2019 – 3h15 – UMF Njardvik vs Magni Grenivik    

25/8/2019 – 3h15 – Thor Akureyri vs Leiknir Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Israel

24/8/2019 – 23h00 – Maccabi Haifa vs Hapoel Raanana   

25/8/2019 – 00h00 – Hapoel Hadera vs Ashdod   

25/8/2019 – 1h30 – Sektzia Nes Tziona vs Maccabi TA   

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

24/8/2019 – 23h00 – INR HaSharon vs Beitar TA Ramla   

24/8/2019 – 23h00 – Kafr Qasim vs Hapoel Acre 

24/8/2019 – 23h00 – Hapoel Umm Al Fahm vs Bnei Sakhnin   

24/8/2019 – 23h00 – Maccabi P.Tikva vs Hapoel Nof HaGalil   

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

24/8/2019 – 23h00 – OFK Titograd vs FK Kom   

24/8/2019 – 23h00 – Iskra Danilo vs Rudar   

24/8/2019 – 23h00 – Grbalj vs OFK Petrovac   

24/8/2019 – 23h00 – Sutjeska vs M. Ljeskopolje   

24/8/2019 – 23h00 – Buducnost vs Zeta   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

24/8/2019 – 23h00 – Rosenborg vs Stabaek   

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

24/8/2019 – 20h30 – Sandnes Ulf vs Aalesund   

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

24/8/2019 – 20h00 – Honka vs Helsinki                  

24/8/2019 – 22h00 – KuPS vs VPS Vaasa 

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

24/8/2019 – 23h30 – AC Kajaani  vs AC Oulu   

24/8/2019 – 23h30 – Jaro vs Mypa   

24/8/2019 – 23h30 – EIF Ekenas vs TPS Turku     

Lịch thi đấu VĐQG Romania

24/8/2019 – 19h30 – Aca. Clinceni vs Sepsi OSK  

25/8/2019 – 01h00 – CFR Cluj vs Botosani   

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

25/8/2019 – 00h00 – Javor Ivanjica vs Napredak   

25/8/2019 – 00h00 – FK Rad vs Macva Sabac   

25/8/2019 – 00h00 – Radnicki Nis vs Spartak Subotica   

25/8/2019 – 00h00 – FK Vozdovac vs Mladost Lucani    

25/8/2019 – 00h00 – Proleter NS vs Vojvodina   

25/8/2019 – 00h00 – Radnik Surdulica vs Partizan          

25/8/2019 – 00h00 – Backa vs Indjija   

25/8/2019 – 00h00 – Crvena Zvezda vs Cukaricki   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

25/8/2019 – 00h00 – Ruzomberok vs Spartak Trnava   

25/8/2019 – 00h00 – FK Pohronie vs Trencin   

25/8/2019 – 00h00 – Zemplin Michalovce vs Sered   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

25/8/2019 – 00h00 – Triglav vs CM Celje   

25/8/2019 – 00h00 – Maribor vs NK Bravo   

25/8/2019 – 00h00 – Rudar Velenje vs Tabor Sezana   

25/8/2019 – 00h00 – O.Ljubljana vs Mura   

25/8/2019 – 00h00 – Domzale vs Aluminij 

Lịch thi đấu VĐQG Séc

24/8/2019 – 22h00 – Pribram vs Jablonec

24/8/2019 – 22h00 – Zlin vs MFk Karvina

25/8/2019 – 00h30 – Slavia Praha vs Bohemians 1905

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

24/8/2019 – 15h15 – Pardubice  vs Banik Sokolov  

24/8/2019 – 15h15 – Slavoj Vysehrad  vs Dukla Praha   

24/8/2019 – 22h00 – SK Prostejov  vs Fotbal Trinec   

Lịch thi đấu U19 Séc

24/8/2019 – 16h30 – U19 C. Budejovice vs U19 Sigma Olomouc

24/8/2019 – 17h00 – U19 MFk Karvina vs U19 Slovacko

Lịch thi đấu VĐQG Síp

24/8/2019 – 23h00 – Doxa Katokopia vs Omonia Nicosia        

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

25/8/2019 – 00h15 – Ankaragucu vs Kayserispor

25/8/2019 – 2h45 – Alanyaspor vs Kasimpasa

25/8/2019 – 2h45 – Istanbul BB vs Fenerbahce      

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

24/8/2019 – 21h30 – Keciorengucu vs Osmanlispor 

25/8/2019 – 2h45 – Balikesirspor vs Erzurum BB   

25/8/2019 – 2h45 – Altinordu SK vs Fatih Karagumruk   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

24/8/2019 – 22h00 – Young Boys vs Zurich 

25/8/2019 – 1h00 – Neuchatel Xamax vs Basel

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

24/8/2019 – 22h30 – Wil 1900 vs SC Kriens 

25/8/2019 – 00h00 – Schaffhausen vs Chiasso   

25/8/2019 – 00h00 – Lausanne Sportsvs Aarau

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

24/8/2019 – 22h00 – PFK Aleksandriya vs Desna Chernigiv   

24/8/2019 – 22h00 – Karpaty Lviv vs Zorya   

24/8/2019 – 22h00 – Dinamo Kiev vs Olimpik Donetsk   

24/8/2019 – 22h00 – Kolos Kovalivka vs Vorskla           

24/8/2019 – 22h00 – Dnipro vs FC Lviv   

24/8/2019 – 22h00 – Shakhtar Donetsk  vs FC Mariupol   

Lịch thi đấu U21 Ukraine

24/8/2019 – 19h00 – U21 Karpaty Lviv vs U21 Zorya  

Lịch thi đấu VĐQG Áo

24/8/2019 – 23h00 – Wolfsberger AC vs SCR Altach      

24/8/2019 – 23h00 – Mattersburg vs St.Polten        

24/8/2019 – 23h00 – Rapid Wien vs Lask      

Lịch thi đấu Aus Brisbane

24/8/2019 – 14h00 – Acacia Ridge vs Grange Thistle   

24/8/2019 – 15h00 – Albany Creek vs Toowong FC   

24/8/2019 – 15h00 – Bayside Utd vs The Gap   

24/8/2019 – 15h00 – Caboolture Sports vs North Pine 

Lịch thi đấu Aus Queensland

24/8/2019 – 15h00 – Peninsula Power vs Gold Coast Utd   

24/8/2019 – 15h00 – Redlands Utd vs Queensland Lion   

24/8/2019 – 15h00 – Eastern Suburbs vs SWQ Thunder   

24/8/2019 – 15h00 – Western Pride vs Brisbane City   

24/8/2019 – 15h00 – Magpies Crusaders vs Brisbane Strikers   

Lịch thi đấu Aus Victoria

25/8/2019 – 10h00 – Bentleigh Greens vs Avondale Heights   

25/8/2019 – 10h00 – Port Melbourne vs Dandenong City   

25/8/2019 – 10h00 – South Melbourne vs Heidelberg Utd       

25/8/2019 – 10h00 – Altona Magic vs Pascoe Vale 

25/8/2019 – 10h00 – Oakleigh Cannons vs Green Gully SC   

25/8/2019 – 10h00 – Hume City vs Kingston City   

25/8/2019 – 10h00 – Dandenong Th. vs Melb. Knights   

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

24/8/2019 – 11h00 – Consa. Sapporo vs FC Tokyo         

24/8/2019 – 16h00 – Nagoya Grampus vs Yokohama FM

24/8/2019 – 17h00 – Kawasaki Fro.  vs Shimizu S-Pulse

24/8/2019 – 17h00 – Jubilo Iwata vs Cerezo Osaka

24/8/2019 – 17h00 – Sanf Hiroshima vs Oita Trinita

24/8/2019 – 17h00 – Vegalta Sendai vs Shonan Bellmare

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

24/8/2019 – 17h00 – Yokohama FC vs Kagoshima

24/8/2019 – 17h00 – JEF United Chiba vs Ventforet Kofu       

24/8/2019 – 17h00 – Mito Hollyhock vs Tokyo Verdy

24/8/2019 – 18h00 – Renofa Yamaguchi vs V-Varen Nagasaki

24/8/2019 – 18h00 – Alb. Niigata (JPN) vs Zweigen Kan

24/8/2019 – 18h00 – Montedio Yama. vs Tochigi SC 

24/8/2019 – 18h00 – Kyoto Sanga vs Avispa Fukuoka   

24/8/2019 – 18h00 – Tokushima Vortis vs Ryukyu 

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

24/8/2019 – 18h00 – Jeonbuk H.Motor vs Seongnam

24/8/2019 – 18h30 – Daegu vs Gangwon       

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

24/8/2019 – 15h00 – Gyeongju KHNP vs Gimhae City   

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

24/8/2019 – 19h30 – Shaanxi Changan vs Beijing BG   

24/8/2019 – 19h30 – Nei Mongol vs Heil. Lava Spring   

24/8/2019 – 19h30 – Guangdong S Tiger vs Meizhou Wuhua   

24/8/2019 – 19h30 – Nantong Zhiyun vs Shanghai Shenxin   

24/8/2019 – 19h30 – Qingdao Huanghai vs Sichuan Longfor 

24/8/2019 – 19h30 – Zhejiang Greentown vs Guizhou Zhicheng      

24/8/2019 – 19h30 – Changchun Yatai vs Xinjiang Tianshan 

24/8/2019 – 19h30 – Liaoning Hunyong vs Shijiazhuang YJ   

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

24/8/2019 – 22h05 – Al Faisaly (KSA) vs Al Feiha         

24/8/2019 – 22h50 – Al Fateh vs Al Shabab (KSA)         

25/8/2019 – 1h35 – Al Wehda (KSA) vs Al Ettifaq          

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

24/8/2019 – 15h30 – Persebaya Surabaya vs Persija Jakarta     

24/8/2019 – 18h30 – Madura United FC vs PSIS Semarang   

24/8/2019 – 18h30 – Borneo FC vs Semen Padang   

24/8/2019 – 20h30 – Bali United Pusam  vs Arema Indonesia   

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

24/8/2019 – 17h00 – Hải Phòng vs Viettel   

24/8/2019 – 18h00 – Than Quảng Ninh vs BCM Bình Dương   

24/8/2019 – 19h00 – Sài Gòn FC vs Thanh Hóa   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

24/8/2019 – 23h15 – Gimnasia LP vs Defensa YJ

25/8/2019 – 1h30 – Velez Sarsfield vs Newells Old Boys

25/8/2019 – 3h45 – Rosario Central vs Patronato Parana

25/8/2019 – 6h00 – Independiente vs Colon  

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

24/8/2019 – 23h05 – Temperley vs Nueva Chicago   

25/8/2019 – 1h30 – Atletico Atlanta vs CA Mitre Salta   

25/8/2019 – 1h30 – Deportivo Moron vs Guillermo        

25/8/2019 – 1h30 – Barracas Central vs Alvarado MDP            

25/8/2019 – 3h00 – Almagro vs Gim.Mendoza 

25/8/2019 – 3h00 – San Martin SJ vs Estudiantes BsAs   

25/8/2019 – 3h40 – Gimnasia Jujuy vs Chacarita Jrs    

25/8/2019 – 6h05 – Ind.Rivadavia vs Ferro Carril Oeste   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

24/8/2019 – 21h00 – Atl. Mineiro/MG vs Bahia/BA

25/8/2019 – 3h00 – Gremio/RS vs Atletico/PR

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

24/8/2019 – 21h00 – Parana/PR vs Criciuma/SC

25/8/2019 – 2h30 – Londrina/PR vs Sao Bento/SP

25/8/2019 – 2h30 – Vitoria/BA vs Operario/PR

25/8/2019 – 2h30 – Oeste/SP vs Vila Nova/GO

25/8/2019 – 5h00 – Figueirense/SC vs CRB/AL   

25/8/2019 – 5h00 – Ponte Preta/SP vs SC Recife/PE

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

25/8/2019 – 00h30 – Cobresal vs U. La Calera        

25/8/2019 – 3h00 – Palestino vs Colo Colo

25/8/2019 – 5h30 – Everton CD vs Coquimbo Unido

25/8/2019 – 8h00 – Curico Unido vs Audax Italiano 

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

25/8/2019 – 3h00 – CD Magallanes vs Nublense   

25/8/2019 – 3h30 – Melipilla vs San.Morning        

25/8/2019 – 5h30 – Puerto Montt vs Rangers Talca         

25/8/2019 – 7h00 – La Serena vs Barnechea   

25/8/2019 – 9h00 – Dep. Copiapo vs Temuco   

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

25/8/2019 – 3h00 – Union Magdalena vs Millonarios     

25/8/2019 – 3h00 – Atletico Huila vs Cucuta   

25/8/2019 – 3h00 – La Equidad vs Deportivo Pasto         

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

25/8/2019 – 3h00 – Fortaleza vs Real Cartagena   

25/8/2019 – 3h00 – Pereira vs Bogota FC   

25/8/2019 – 3h00 – Llaneros FC vs Leones FC       

25/8/2019 – 3h00 – Barranquilla vs Boca Juniors Cali   

25/8/2019 – 3h00 – Tigres(COL) vs Valledupar   

25/8/2019 – 3h00 – Atlético vs Orsomarso   

25/8/2019 – 3h00 – Boyaca Chico vs Cortulua       

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

25/8/2019 – 3h00 – Delfin SC vs Dep.Cuenca    

25/8/2019 – 5h15 – Tecnico Uni. vs LDU Quito   

25/8/2019 – 7h30 – Barcelona SC vs America Quito   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

25/8/2019 – 3h00 – Sol de America vs Deportivo Capiata   

25/8/2019 – 5h30 – Guarani CA vs CS San Lorenzo   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

25/8/2019 – 3h15 – Binacional vs Ayacucho FC   

25/8/2019 – 5h45 – Sport Huancayo vs Dep. Municipal   

25/8/2019 – 8h00 – Alianza Lima vs Academia Cantolao          

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

25/8/2019 – 1h00 – Plaza Colonia vs Cerro Largo   

25/8/2019 – 1h00 – Boston River vs CA Progreso   

25/8/2019 – 1h00 – CA River Plate (URU) vs CA Penarol       

25/8/2019 – 1h00 – Racing Club Mdeo vs Wanderers     

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ (FB USA gửi 8785)

25/8/2019 – 6h00 – New York City vs New York RB

25/8/2019 – 6h30 – New England vs Chicago Fire

25/8/2019 – 6h30 – Toronto vs Montreal Impact

25/8/2019 – 6h30 – Philadelphia Union vs D.C. Utd

25/8/2019 – 9h00 – Real Salt Lake vs Colorado Rapids

25/8/2019 – 9h00 – San Jose EQ vs Vancouver WC

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

25/8/2019 – 4h00 – Phoenix FC vs Sacramento      

25/8/2019 – 4h00 – Ottawa Fury vs Saint Louis FC   

25/8/2019 – 4h00 – Louisville City vs Carolina Railhawks      

25/8/2019 – 4h00 – Bethlehem Steel vs Birmingham Legion   

Lịch thi đấu Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

25/8/2019 – 7h00 – Nữ Portland Tho. vs Nữ Chicago RS   

25/8/2019 – 7h00 – Nữ Wash. Spirit vs Nữ Orlando Pride        

25/8/2019 – 7h00 – Nữ Houston Dash vs Nữ Sky Blue FC  

25/8/2019 – 7h00 – Nữ NC Courage vs Nữ Seattle Reign          

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

25/8/2019 – 6h00 – Queretaro vs Club Leon  

25/8/2019 – 8h00 – Pachuca vs Atlas              

25/8/2019 – 8h00 – Cruz Azul vs Puebla 

25/8/2019 – 10h00 – Tigres UANL vs Club America

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

25/8/2019 – 6h00 – Oaxaca vs Tapachula   

25/8/2019 – 10h00 – Dorados vs Venados   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

25/8/2019 – 2h00 – ASO Chlef vs Hussein Dey   

25/8/2019 – 2h00 – ES Setif vs MC Oran   

25/8/2019 – 2h30 – USM Bel Abbes vs CA BB Arreridj   

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

24/8/2019 – 21h00 – Black Leopards vs Highlands Park           

24/8/2019 – 21h00 – Golden Arrows vs Chippa Utd    

25/8/2019 – 00h00 – Kaizer Chiefs vs SuperSport Utd 

Bài viết cùng chuyên mục