Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/11/2019 rạng sáng ngày 25/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Sheffield Utd vs Man Utd trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 13. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Ceara/CE vs Sao Paulo/SP trong khuôn khổ VĐQG Brazil, vòng 34 hay Espanyol vs Getafe trong khuôn khổ VĐQG Tây Ban Nha, vòng 14.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/11/2019 rạng sáng ngày 25/11/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/11/2019 rạng sáng ngày 25/11/2019

Lịch thi đấu C1 Châu Á

24/11/2019 – 17h00 – Urawa Red  vs Al Hilal        

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Á

24/11/2019 – 18h59 – U19 Iraq vs U19 Kuwait

24/11/2019 – 18h59 – U19 Pakistan vs U19 Palestine

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

24/11/2019 – 23h30 – Sheffield Utd vs Man Utd 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

24/11/2019 – 19h00 – Middlesbrough vs Hull City 

Lịch thi đấu U23 Anh

24/11/2019 – 20h00 – U23 West Brom vs U23 Middlesbrough

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

24/11/2019 – 18h00 – Espanyol vs Getafe 

24/11/2019 – 20h00 – Osasuna vs Athletic Bilbao 

24/11/2019 – 22h00 – Eibar vs Alaves 

25/11/2019 – 00h30 – Villarreal vs Celta Vigo        

25/11/2019 – 3h00 – Valladolid vs Sevilla 

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

24/11/2019 – 18h00 – Almeria vs Numancia 

24/11/2019 – 22h00 – Albacete vs Mirandes 

24/11/2019 – 22h00 – Malaga vs Elche                    

25/11/2019 – 00h00 – Girona vs Fuenlabrada

25/11/2019 – 00h00 – Las Palmas vs Real Oviedo 

25/11/2019 – 3h00 – Cadiz vs Lugo                

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

24/11/2019 – 23h00 – San Fernando vs UCAM Murcia            

24/11/2019 – 23h00 – UE Olot vs Levante B   

24/11/2019 – 23h00 – Burgos CF vs Valladolid II           

24/11/2019 – 23h00 – Barakaldo vs Arenas de Guecho   

24/11/2019 – 23h00 – Yeclano Dep. vs Recreativo Huelva   

24/11/2019 – 23h00 – Badalona vs AE Prat   

24/11/2019 – 23h00 – Guijuelo vs Athletic Bilbao B   

24/11/2019 – 23h00 – Getafe B vs Atl. Baleares   

24/11/2019 – 23h00 – Atletico Madrid B vs Inter de Madrid   

24/11/2019 – 23h00 – Izarra vs Real Union   

24/11/2019 – 23h00 – Valencia B vs Orihuela   

24/11/2019 – 23h00 – Espanyol B vs Villarreal B   

24/11/2019 – 23h00 – Marino de Luanco vs Coruxo   

24/11/2019 – 23h00 – Villarrubia CF vs Cartagena   

24/11/2019 – 23h00 – Celta Vigo II vs Ibiza-Eivissa   

24/11/2019 – 23h00 – Las Palmas Atl. vs Rayo Majada.   

24/11/2019 – 23h00 – Algeciras vs Don Benito   

24/11/2019 – 23h00 – Haro Deportivo vs CF Salmantino   

24/11/2019 – 23h00 – Pena Deportiva vs Pontevedra   

24/11/2019 – 23h00 – Union Langreo vs S.S. Reyes   

24/11/2019 – 23h00 – Cornella vs Andorra FC   

24/11/2019 – 23h00 – Ebro vs Sabadell         

24/11/2019 – 23h00 – CD Calahorra vs Cultural Leonesa   

24/11/2019 – 23h00 – Las Rozas CF vs Racing Ferrol     

24/11/2019 – 23h00 – Alaves B  vs Tudelano   

24/11/2019 – 23h00 – Cadiz B vs Atl. Sanluqueno   

24/11/2019 – 23h00 – Cordoba vs Merida   

24/11/2019 – 23h00 – Talavera vs CP Villarrobledo   

24/11/2019 – 23h00 – UD Melilla vs Sporting Gijon B   

24/11/2019 – 23h00 – Badajoz vs Marbella   

24/11/2019 – 23h00 – Alaves vs Hercules CF   

24/11/2019 – 23h00 – Castellon vs UE Llagostera   

24/11/2019 – 23h00 – Gimnastic vs Ejea   

24/11/2019 – 23h00 – Murcia vs Granada II   

Lịch thi đấu VĐQG Italia

24/11/2019 – 18h30 – Bologna vs Parma                 

24/11/2019 – 21h00 – Sassuolo vs Lazio        

24/11/2019 – 21h00 – Roma vs Brescia                   

24/11/2019 – 21h00 – Verona vs Fiorentina  

25/11/2019 – 00h00 – Sampdoria vs Udinese 

25/11/2019 – 2h45 – Lecce vs Cagliari                   

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

24/11/2019 – 21h00 – Ascoli vs Cosenza                          

24/11/2019 – 21h00 – Cittadella vs Pisa                            

25/11/2019 – 3h00 – Spezia vs Frosinone                

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

24/11/2019 – 21h00 – Monza vs Alessandria   

24/11/2019 – 21h00 – Cavese vs SS Monopoli   

24/11/2019 – 21h00 – Aurora Pro Patria vs Pistoiese       

24/11/2019 – 21h00 – US Fermana vs Reggiana     

24/11/2019 – 21h00 – Sambenedettese vs Feralpisalo   

24/11/2019 – 21h00 – Vibonese vs Catanzaro   

24/11/2019 – 21h00 – Virtus Francavilla vs Potenza SC 

24/11/2019 – 21h00 – AS Bisceglie vs Paganese 

24/11/2019 – 21h00 – AZ Picerno vs Sicula Leonzio   

24/11/2019 – 21h00 – Juventus U23 vs Gozzano   

24/11/2019 – 21h00 – Pesaro vs ArzignanoChiampo   

24/11/2019 – 21h00 – Pergolettese vs US Olbia   

24/11/2019 – 21h00 – US Pianese vs Como   

24/11/2019 – 21h00 – Padova vs Rimini   

24/11/2019 – 21h00 – Albinoleffe vs Carrarese   

24/11/2019 – 21h00 – Arezzo vs Novara   

24/11/2019 – 21h00 – Avellino vs FC Rieti   

24/11/2019 – 21h00 – Bari vs Teramo   

24/11/2019 – 21h00 – Catania vs Casertana   

24/11/2019 – 21h00 – Cesena vs Modena   

24/11/2019 – 21h00 – Vicenza vs Fano   

24/11/2019 – 21h00 – Piacenza vs Imolese Calcio           

24/11/2019 – 21h00 – Ravenna vs Gubbio   

24/11/2019 – 21h00 – Siena vs Pontedera   

24/11/2019 – 21h00 – Triestina vs Alto Adige   

Lịch thi đấu VĐQG Đức

24/11/2019 – 21h30 – Augsburg vs Hertha Berlin            

25/11/2019 – 00h00 – Hoffenheim vs Mainz                    

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

24/11/2019 – 19h30 – Jahn Regensburg vs Heidenheim 

24/11/2019 – 19h30 – Greuther Furth vs Nurnberg                   

24/11/2019 – 19h30 – Stuttgart vs Karlsruher         

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

24/11/2019 – 19h00 – Kaiserslautern vs Hansa Rostock 

24/11/2019 – 20h00 – Munchen 1860 vs Bayern Munich II 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

24/11/2019 – 19h00 – Wolfsburg II vs Oldenburg 1987 

24/11/2019 – 20h00 – Altona 93 vs Hannover II   

24/11/2019 – 20h00 – St. Pauli II vs Wer.Bremen II        

24/11/2019 – 20h00 – Hannoverscher SC vs Rehden       

24/11/2019 – 20h00 – Hansa Luneburg vs Lubeck 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

24/11/2019 – 19h30 – Berlin AK 07 vs C. Leipzig 

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

24/11/2019 – 20h00 – Freiburg II vs Bahlinger 

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

24/11/2019 – 21h00 – Bordeaux vs Monaco 

24/11/2019 – 23h00 – Saint Etienne vs Montpellier 

25/11/2019 – 3h00 – Toulouse vs Marseille   

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

24/11/2019 – 19h15 – Hamilton vs Rangers 

24/11/2019 – 22h00 – St. Johnstone vs Aberdeen 

Lịch thi đấu Cúp Bồ Đào Nha

24/11/2019 – 22h00 – Moreirense vs CD Mafra

24/11/2019 – 22h00 – Anadia vs Beira Mar   

24/11/2019 – 22h00 – Pacos Ferreira vs Sanjoanense   

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

24/11/2019 – 18h15 – Groningen vs Feyenoord     

24/11/2019 – 20h30 – PSV Eindhoven vs Heerenveen

24/11/2019 – 20h30 – RKC Waalwijk vs Emmen 

24/11/2019 – 22h45 – VVV Venlo vs Twente                  

24/11/2019 – 22h45 – Sparta Rotterdam vs Vitesse Arnhem

Lịch thi đấu VĐQG Nga

24/11/2019 – 15h30 – Ufa vs PFC Sochi                 

24/11/2019 – 18h00 – Ural S.r. vs Spartak Moscow 

24/11/2019 – 20h30 – Arsenal-Tula vs Krasnodar 

24/11/2019 – 23h00 – Cska Moscow vs Krylya Sovetov 

Lịch thi đấu U21 Nga

24/11/2019 – 14h30 – U21 Arsenal Tula vs U21 Krasnodar

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

24/11/2019 – 18h00 – Zire IK vs Keşla FK   

24/11/2019 – 18h00 – Neftchi Baku vs Gabala FC   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

24/11/2019 – 21h00 – Jagiellonia vs Arka Gdynia 

24/11/2019 – 23h30 – Slask Wroclaw vs Wisla Krakow 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

24/11/2019 – 18h40 – Stomil Olsztyn vs Radomiak Radom

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

24/11/2019 – 22h00 – Zeljeznicar vs Siroki Brijeg   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

24/11/2019 – 20h15 – Dunav Ruse vs Beroe 

24/11/2019 – 22h45 – Levski Sofia vs Tsarsko Selo   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

24/11/2019 – 20h30 – Gent vs Antwerpen               

25/11/2019 – 00h00 – Anderlecht vs Kortrijk                   

25/11/2019 – 2h00 – Sint Truiden vs Charleroi      

24/11/2019 – 22h00 – Excelsior Virton vs Roeselare       

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

24/11/2019 – 21h00 – NK Osijek vs Istra 1961 

24/11/2019 – 23h30 – Inter Zapresic vs HNK Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

25/11/2019 – 00h00 – Ferencvaros  vs Zalaegerzseg 

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

24/11/2019 – 22h00 – Atromitos vs OFI Creta 

24/11/2019 – 22h15 – Asteras Tripolis vs Volos NFC 

24/11/2019 – 23h00 – PAOK vs Larissa                            

25/11/2019 – 00h30 – Panetolikos vs Panathinaikos       

25/11/2019 – 00h30 – AEK Athens vs Aris Salonica                 

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

24/11/2019 – 22h00 – Dudelange vs UNA Strassen   

24/11/2019 – 22h00 – Hostert vs Fola Esch   

24/11/2019 – 22h00 – Victoria Rosport vs Differdange   

24/11/2019 – 22h00 – RFCU Luxemburg vs Etzella Ettelbruc           

24/11/2019 – 22h00 – Rodange 91 vs Mondorf-les.   

24/11/2019 – 22h00 – Jeunesse Esch vs UT Petange   

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

24/11/2019 – 19h00 – Vardar vs Shkupi   

24/11/2019 – 19h00 – Rabotnicki vs Borec Veles   

24/11/2019 – 19h00 – Sileks Kratovo vs Vardar   

24/11/2019 – 19h00 – Shkupi vs Academy Pandev   

24/11/2019 – 19h00 – Academy Pandev vs FC Struga   

24/11/2019 – 19h00 – FC Struga vs Shkendija   

24/11/2019 – 19h00 – Borec Veles vs Sileks Kratovo   

24/11/2019 – 19h00 – Renova vs Makedonija   

24/11/2019 – 19h00 – Shkendija vs Renova   

Lịch thi đấu VĐQG Malta

24/11/2019 – 20h00 – Mosta  vs Valletta   

24/11/2019 – 22h00 – Hibernians vs Balzan 

25/11/2019 – 00h00 – Birkirkara vs Tarxien Rainbows   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

25/11/2019 – 00h00 – Valerenga vs Molde    

25/11/2019 – 00h00 – Stabaek vs Mjondalen                   

25/11/2019 – 00h00 – Odd Grenland vs Tromso    

25/11/2019 – 00h00 – Stromsgodset vs Brann 

25/11/2019 – 00h00 – Bodo Glimt vs Kristiansund         

25/11/2019 – 00h00 – Sarpsborg vs Haugesund               

25/11/2019 – 00h00 – Ranheim IL vs Lillestrom    

25/11/2019 – 00h00 – Viking vs Rosenborg 

Lịch thi đấu VĐQG Romania

24/11/2019 – 18h30 – Aca. Clinceni vs Dinamo Bucuresti 

24/11/2019 – 21h30 – Gaz Metan Medias vs Botosani 

25/11/2019 – 00h30 – FC Uni.Craiova vs Hermannstadt 

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

24/11/2019 – 19h00 – Indjija vs Macva Sabac   

24/11/2019 – 22h00 – Spartak Subotica vs Radnik Surdulica   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

24/11/2019 – 19h30 – Tabor Sezana vs Mura    

24/11/2019 – 23h00 – Aluminij vs Maribor   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

24/11/2019 – 20h30 – Teplice vs Banik Ostrava               

24/11/2019 – 23h00 – MFk Karvina vs Vik.Plzen 

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

24/11/2019 – 19h30 – Sellier&Bellot Vlasim vs SK Prostejov   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

24/11/2019 – 22h00 – AEL Limassol vs Olympiakos Nic.        

24/11/2019 – 23h00 – Anorthosis  vs Ethnikos Achnas   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/11/2019 – 18h00 – Kayserispor vs Sivasspor

24/11/2019 – 20h30 – Alanyaspor vs Goztepe        

24/11/2019 – 20h30 – Kasimpasa vs Genclerbirligi

24/11/2019 – 23h00 – Malatyaspor vs Fenerbahce           

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

24/11/2019 – 18h00 – Hatayspor vs Istanbulspor AS   

24/11/2019 – 20h30 – Osmanlispor vs Adana Demirspor   

24/11/2019 – 20h30 – Menemen Bld vs Balikesirspor   

24/11/2019 – 23h00 – Akhisar Bld. vs Altay   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

24/11/2019 – 22h00 – Sion vs Young Boys   

24/11/2019 – 22h00 – St. Gallen vs Neuchatel Xamax 

24/11/2019 – 22h00 – Thun vs Lugano 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

24/11/2019 – 21h00 – Winterthur vs SC Kriens      

24/11/2019 – 22h00 – Grasshoppers vs Aarau         

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

24/11/2019 – 19h00 – Karpaty Lviv vs Olimpik Donetsk   

24/11/2019 – 19h00 – Kolos Kovalivka vs Desna Chernigiv   

24/11/2019 – 22h00 – Dinamo Kiev vs FC Mariupol   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

24/11/2019 – 20h30 – Hartberg vs SCR Altach                

24/11/2019 – 20h30 – Admira vs Austria Wien      

24/11/2019 – 23h00 – Rapid Wien vs Sturm Graz 

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

24/11/2019 – 16h30 – SV Ried vs Dornbirn  

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

24/11/2019 – 18h00 – Sonderjyske vs Lyngby       

24/11/2019 – 20h00 – Aalborg BK vs AC Horsens          

24/11/2019 – 20h00 – Silkeborg IF vs Esbjerg FB 

24/11/2019 – 22h00 – Kobenhavn vs Hobro I.K. 

25/11/2019 – 00h00 – Aarhus AGF vs Brondby               

Lịch thi đấu VĐQG Australia

24/11/2019 – 14h00 – Central Coast vs Western United 

Lịch thi đấu Nữ Australia

24/11/2019 – 12h00 – Nữ Canberra Utd vs Nữ Melbourne City

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

24/11/2019 – 12h00 – Yokohama FC vs Ehime FC

24/11/2019 – 12h00 – Kashiwa Reysol vs Kyoto Sanga 

24/11/2019 – 12h00 – Alb. Niigata (JPN) vs V-Varen Nagasaki 

24/11/2019 – 12h00 – JEF United Chiba vs Tochigi SC   

24/11/2019 – 12h00 – Ventforet Kofu vs Ryukyu 

24/11/2019 – 12h00 – Montedio Yama. vs Machida Zelvia 

24/11/2019 – 12h00 – Avispa Fukuoka vs Kagoshima    

24/11/2019 – 12h00 – Tokushima Vortis vs Renofa Yamaguchi 

24/11/2019 – 12h00 – Mito Hollyhock vs Okayama 

24/11/2019 – 12h00 – Tokyo Verdy vs FC Gifu   

24/11/2019 – 12h00 – Zweigen Kan. vs Omiya Ardija 

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

24/11/2019 – 11h00 – Sagamihara vs Roas. Kumamoto   

24/11/2019 – 11h00 – Azul Claro Numazu vs Gainare Tottori           

24/11/2019 – 11h00 – Fukushima Utd vs Vanraure Hachinohe   

24/11/2019 – 12h00 – Grulla Morioka vs Nagano Parceiro   

24/11/2019 – 13h00 – Gamba Osaka U23 vs Thespa Kusatsu   

24/11/2019 – 13h00 – Cerezo Osaka U23 vs FC Tokyo U23   

24/11/2019 – 13h00 – Giravanz Kita. vs Kamatamare San.   

Lịch thi đấu Japan Football League

24/11/2019 – 11h00 – FC Imabari vs Honda Lock           

24/11/2019 – 11h00 – Verspah Oita vs Sony Sendai   

24/11/2019 – 11h00 – Maruyasu Okazaki vs Ryutsu Keizai   

24/11/2019 – 11h00 – Veertien Kuwana vs Tokyo Musashino   

24/11/2019 – 11h00 – Tegevajaro Miyazaki vs FC Osaka   

24/11/2019 – 11h00 – Suzuka Unlimited vs Nara Club   

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

24/11/2019 – 12h00 – Seongnam vs Gyeongnam 

24/11/2019 – 12h00 – Incheon Utd vs Sangju Sangmu 

24/11/2019 – 14h00 – Jeju Utd  vs Suwon Bluewings 

24/11/2019 – 23h40 – Al Wehda (KSA)  vs Al Nasr (KSA)   

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

24/11/2019 – 14h30 – Tai Po vs HK Ranger   

24/11/2019 – 17h30 – Kitchee vs Eastern AA   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

24/11/2019 – 15h30 – Bhayangkara vs Arema Indonesia   

24/11/2019 – 15h30 – Badak Lampung vs Madura United FC   

24/11/2019 – 18h30 – Bali United Pusam vs Persib Bandung   

Lịch thi đấu VĐQG Iran

24/11/2019 – 19h45 – SaiPa Karadj  vs Shahin Bushehr   

24/11/2019 – 21h00 – Zobahan  vs Foolad Khozestan   

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

24/11/2019 – 16h30 – Andijan  vs Lok. Tashkent   

24/11/2019 – 16h30 – Surkhon Termiz  vs Sogdiana Jizzakh   

24/11/2019 – 18h45 – Bunyodkor  vs Navbahor   

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

25/11/2019 – 3h00 – Ferro Carril Oeste vs Deportivo Moron   

25/11/2019 – 3h00 – Guillermo vs San Martin SJ   

25/11/2019 – 3h00 – Villa Dalmine vs Gimnasia Jujuy   

25/11/2019 – 3h00 – Sarmiento Junin vs All Boys   

25/11/2019 – 4h00 – Ind.Rivadavia vs CA Platense   

25/11/2019 – 6h00 – San Martin Tucuman vs Instituto   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

25/11/2019 – 2h00 – Atl. Mineiro/MG vs Atletico/PR 

25/11/2019 – 2h00 – Botafogo/RJ vs Corinthians/SP 

25/11/2019 – 2h00 – Goias/GO vs Bahia/BA                    

25/11/2019 – 4h00 – Palmeiras/SP vs Gremio/RS 

25/11/2019 – 5h00 – Ceara/CE vs Sao Paulo/SP              

25/11/2019 – 5h00 – Avai/SC vs Chapecoense                 

25/11/2019 – 5h00 – Internacional/RS vs Fortaleza/CE 

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

25/11/2019 – 02h00 – Coritiba/PR  vs Bragantino/SP     

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

25/11/2019 – 3h00 – Nacional Potosi vs Royal Pari   

25/11/2019 – 3h00 – CD Guabira vs Sport Boys Warnes   

25/11/2019 – 3h00 – Blooming vs Real Potosi   

25/11/2019 – 3h00 – Club Destroyers vs Always Ready   

25/11/2019 – 3h00 – San Jose vs Bolivar   

25/11/2019 – 3h00 – The Strongest vs Oriente Petrolero   

25/11/2019 – 3h00 – Aurora vs Jorge Wilstermann 

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

24/11/2019 – 21h30 – Huachipato vs Univ. de Chile       

25/11/2019 – 00h45 – Everton CD vs Palestino      

25/11/2019 – 3h15 – Univ. Catolica vs Audax Italiano 

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

25/11/2019 – 4h00 – Emelec vs Macara   

25/11/2019 – 6h15 – Independiente JT vs Delfin SC   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

25/11/2019 – 02h00 – Deportivo Capiata  vs Nacional   

25/11/2019 – 02h00 – CS San Lorenzo  vs Olimpia Asuncion   

25/11/2019 – 02h00 – Deportivo Santani  vs River Plate (PAR)   

25/11/2019 – 02h00 – Sportivo Luqueno  vs General Diaz   

25/11/2019 – 02h00 – Guarani CA  vs Sol de America   

25/11/2019 – 02h00 – Cerro Porteno  vs Libertad

25/11/2019 – 03h00 – Olimpia Asuncion  vs Cerro Porteno   

25/11/2019 – 05h30 – Guarani CA  vs Deportivo Capiata   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

25/11/2019 – 3h00 – Uni.San Martin vs Ayacucho FC   

25/11/2019 – 3h00 – DU Comercio vs Alianza Lima   

25/11/2019 – 3h00 – Melgar vs Academia Cantolao   

25/11/2019 – 3h00 – Universitario vs Real Garcilaso   

25/11/2019 – 3h00 – Binacional vs Sporting Cristal   

25/11/2019 – 3h00 – Alianza Huanuco vs Cesar Vallejo 

25/11/2019 – 3h00 – Carlos A. Mannucci vs Dep. Municipal   

25/11/2019 – 3h00 – Molinos El Pirata vs UTC Cajamarca   

25/11/2019 – 3h00 – Sport Huancayo vs Sport Boys   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

25/11/2019 – 2h00 – CA Juventud  vs Nacional Montevideo   

25/11/2019 – 2h00 – Wanderers vs Cerro Montevideo   

25/11/2019 – 2h00 – Liverpool P. (URU) vs CA River Plate (URU)   

25/11/2019 – 2h00 – Rampla Juniors vs CA Fenix   

25/11/2019 – 2h00 – Boston River vs Danubio   

25/11/2019 – 2h00 – Defensor SC vs CA Progreso   

25/11/2019 – 2h00 – CA Penarol vs Cerro Largo 

25/11/2019 – 2h00 – Racing Club Mdeo vs Plaza Colonia   

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

25/11/2019 – 1h00 – Toluca vs Santos Laguna                 

25/11/2019 – 7h00 – Juarez vs Tigres UANL          

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

24/11/2019 – 19h30 – Haras Al Hodoud vs FC Masr   

24/11/2019 – 22h00 – Al Intagh Al Harbi vs Semouha Club    

24/11/2019 – 22h00 – Ismaily SC vs Masr lel Maqassah   

25/11/2019 – 00h30 – Zamalek SC vs Pyramids FC   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

24/11/2019 – 21h00 – Hussein Dey vs MC Oran 

Bài viết cùng chuyên mục