Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/10/2020 rạng sáng ngày 25/10/2020

137
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/10/2020 rạng sáng ngày 25/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/10/2020 rạng sáng ngày 25/10/2020

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

24/10/2020   23h00    Serbia Nữ vs Kazakhstan Nữ

Lịch thi đấu C1 Châu Phi

25/10/2020   02h00    Zamalek SC vs Raja Casablanca

nhà cái fabet

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

24/10/2020   18h30    West Ham Utd vs Man City

24/10/2020   21h00    Fulham vs Crystal Palace

nhà cái nbet

24/10/2020   23h30    Man Utd vs Chelsea

25/10/2020   02h00    Liverpool vs Sheffield Utd

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

24/10/2020   18h30    Watford vs Bournemouth

24/10/2020   21h00    Bristol City vs Swansea City

24/10/2020   21h00    Cardiff City vs Middlesbrough

24/10/2020   21h00    Coventry vs Blackburn Rovers

24/10/2020   21h00    Huddersfield vs Preston North End

24/10/2020   21h00    Millwall vs Barnsley

24/10/2020   21h00    Norwich vs Wycombe

24/10/2020   21h00    QPR vs Birmingham

24/10/2020   21h00    Reading vs Rotherham Utd

24/10/2020   21h00    Sheffield Wed. vs Luton Town

24/10/2020   21h00    Stoke City vs Brentford

Lịch thi đấu League One

24/10/2020   19h00    Gillingham vs Fleetwood Town

24/10/2020   21h00    Lincoln vs Ipswich

24/10/2020   21h00    Shrewsbury vs Rochdale

24/10/2020   21h00    Accrington vs Bristol Rovers

24/10/2020   21h00    Blackpool vs Milton Keynes Dons

24/10/2020   21h00    Burton Albion vs Wimbledon

24/10/2020   21h00    Doncaster Rovers vs Crewe Alexandra

24/10/2020   21h00    Hull City vs Peterborough Utd

24/10/2020   21h00    Northampton vs Charlton Athletic

24/10/2020   21h00    Oxford Utd vs Swindon

24/10/2020   21h00    Sunderland vs Portsmouth

24/10/2020   21h00    Wigan vs Plymouth Argyle

Lịch thi đấu League Two

24/10/2020   19h00    Exeter City vs Scunthorpe Utd

24/10/2020   21h00    Tranmere Rovers vs Southend

24/10/2020   21h00    Morecambe vs Forest Green

24/10/2020   21h00    Salford City vs Crawley Town

24/10/2020   21h00    Cambridge Utd vs Bolton

24/10/2020   21h00    Barrow vs Walsall

24/10/2020   21h00    Bradford City vs Newport

24/10/2020   21h00    Cheltenham vs Mansfield

24/10/2020   21h00    Colchester Utd vs Harrogate Town

24/10/2020   21h00    Grimsby vs Carlisle

24/10/2020   21h00    Oldham vs Port Vale

24/10/2020   21h00    Stevenage vs Leyton Orient

Lịch thi đấu U23 Anh

24/10/2020   19h00    Man City U23 vs Arsenal U23

24/10/2020   19h00    Liverpool U23 vs Chelsea U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

24/10/2020   21h00    Barcelona vs Real Madrid

24/10/2020   23h30    Osasuna vs Athletic Bilbao

24/10/2020   23h30    Sevilla vs Eibar

25/10/2020   02h00    Atletico Madrid vs Real Betis

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

24/10/2020   23h15    UD Logrones vs Lugo

24/10/2020   23h15    Cartagena vs Las Palmas

25/10/2020   01h30    Almeria vs Fuenlabrada

25/10/2020   01h30    Castellon vs Girona

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

24/10/2020   17h00    Villarreal B vs Levante B

24/10/2020   21h30    Alaves B vs Arenas de Guecho

24/10/2020   23h30    Burgos CF vs Sporting Gijon B

24/10/2020   23h30    SD Laredo vs Barakaldo

24/10/2020   23h30    Andorra FC vs Espanyol B

25/10/2020   00h00    L’Hospitalet vs Lleida Esportiu

25/10/2020   00h30    Extremadura UD vs Villarrubia CF

Lịch thi đấu VĐQG Italia

24/10/2020   20h00    Atalanta vs Sampdoria

24/10/2020   23h00    Genoa vs Inter Milan

25/10/2020   01h45    Lazio vs Bologna

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

24/10/2020   19h00    Virtus Entella vs Venezia

24/10/2020   19h00    Monza vs Chievo

24/10/2020   19h00    Salernitana vs Ascoli

24/10/2020   19h00    Pordenone vs Reggina

24/10/2020   19h00    SPAL 1907 vs Vicenza

24/10/2020   19h00    Reggiana vs Cittadella

24/10/2020   21h00    Pescara vs Frosinone

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

24/10/2020   21h00    Virtus Francavilla vs Potenza SC

25/10/2020   02h45    Giana Erminio vs Como

25/10/2020   02h45    Carpi vs Cesena

Lịch thi đấu VĐQG Đức

24/10/2020   20h30    Leipzig vs Hertha Berlin

24/10/2020   20h30    Union Berlin vs Freiburg

24/10/2020   20h30    Mainz vs M.gladbach

24/10/2020   20h30    Bayern Munich vs Ein.Frankfurt

24/10/2020   23h30    B.Dortmund vs Schalke 04

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

24/10/2020   18h00    Holstein Kiel vs Greuther Furth

24/10/2020   18h00    Darmstadt vs St. Pauli

24/10/2020   18h00    Hamburger vs Wurzburger

24/10/2020   18h00    Hannover 96 vs Fort.Dusseldorf

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

24/10/2020   20h00    Ingolstadt vs Dynamo Dresden

24/10/2020   20h00    Magdeburg vs Wehen

24/10/2020   20h00    Lubeck vs Hallescher

24/10/2020   20h00    Meppen vs Kaiserslautern

24/10/2020   20h00    Duisburg vs Uerdingen

24/10/2020   20h00    Hansa Rostock vs Vik.Koln

24/10/2020   20h00    Unterhaching vs Munchen 1860

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

24/10/2020   18h00    Wolfsburg II vs Wer.Bremen II

24/10/2020   19h00    Heider SV vs Teutonia Ottensen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

24/10/2020   19h00    Greuther Furth II vs Memmingen

24/10/2020   19h00    Heimstetten vs Rosenheim

24/10/2020   19h00    Schweinfurt vs Schalding Hein.

24/10/2020   19h00    SpVgg Bayreuth vs Nurnberg II

24/10/2020   19h00    VfB Eichstatt vs Augsburg II

24/10/2020   19h00    TSV Aubstadt vs Buchbach

24/10/2020   19h00    TSV 1896 Rain vs V. Aschaffenburg

24/10/2020   19h00    Wacker Burghausen vs VfR Garching

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

24/10/2020   18h30    Auerbach vs Ger.Halberstadt

24/10/2020   18h30    C. Leipzig vs Bischofswerdaer

24/10/2020   18h30    E.Cottbus vs Berlin AK 07

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

24/10/2020   19h00    Bayern Alzenau vs TSV Steinbach

24/10/2020   19h00    SSV Ulm vs TSG Balingen

24/10/2020   19h00    Homburg vs Aalen

24/10/2020   19h00    Stadtallendorf vs Bahlinger

24/10/2020   19h00    TSV Schott Mainz vs Sonnenhof

24/10/2020   19h00    Giessen vs Hoffenheim II

24/10/2020   19h00    Hessen Kassel vs Mainz II

24/10/2020   19h00    Elversberg vs Astoria Walldorf

24/10/2020   19h30    Stuttgart II vs Offenbach

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

24/10/2020   19h00    Sportfreunde Lotte vs Schalke 04 II

24/10/2020   19h00    Essen vs Oberhausen

24/10/2020   19h00    Wuppertaler vs SV Straelen

24/10/2020   19h00    Wiedenbruck vs M.gladbach II

24/10/2020   19h00    Bonner SC vs Preussen Munster

24/10/2020   19h00    RW Ahlen vs Lippstadt

24/10/2020   19h00    A.Aachen vs Bergisch Gladbach

24/10/2020   21h00    FC Koln II vs Rodinghausen

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

24/10/2020   22h00    Lorient vs Marseille

25/10/2020   02h00    PSG vs Dijon

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

24/10/2020   20h00    Caen vs Guingamp

25/10/2020   00h00    Clermont vs Ajaccio

25/10/2020   00h00    Pau FC vs Niort

25/10/2020   00h00    Dunkerque vs Le Havre

25/10/2020   00h00    Auxerre vs Chambly

25/10/2020   00h00    Chateauroux vs Paris FC

25/10/2020   00h00    Grenoble vs Nancy

25/10/2020   00h00    Toulouse vs Rodez

25/10/2020   00h00    Troyes vs Valenciennes

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

24/10/2020   22h00    St. Mirren vs Hamilton

24/10/2020   22h00    St. Johnstone vs Dundee Utd

24/10/2020   22h00    Aberdeen vs Celtic

24/10/2020   22h00    Kilmarnock vs Hibernian

24/10/2020   22h00    Motherwell vs Ross County

24/10/2020   22h00    Rangers vs Livingston

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

24/10/2020   21h00    Dundee vs Greenock Morton

24/10/2020   21h00    Alloa Athletic vs Dunfermline

24/10/2020   21h00    Queen of South vs Raith Rovers

24/10/2020   21h00    Inverness C.T. vs Ayr Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

24/10/2020   22h00    East Fife vs Montrose

24/10/2020   22h00    Partick Thistle vs Airdrieonians

24/10/2020   22h00    Dumbarton vs Clyde

24/10/2020   22h00    Peterhead vs Cove Rangers

24/10/2020   22h00    Falkirk vs Forfar Athletic

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

24/10/2020   21h30    Nacional Madeira vs Pacos Ferreira

25/10/2020   00h00    Santa Clara vs Sporting Lisbon

25/10/2020   02h30    Porto vs Gil Vicente

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

24/10/2020   17h00    Vizela vs Academica Coim

24/10/2020   21h00    Porto B vs Chaves

24/10/2020   21h00    Cova Piedade vs Leixoes

24/10/2020   21h00    Vilafranquense vs Casa Pia AC

24/10/2020   23h00    Benfica B vs Academico Viseu

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

24/10/2020   21h30    VVV Venlo vs Ajax

24/10/2020   23h45    Utrecht vs Twent

25/10/2020   01h00    Zwolle vs Willem II

25/10/2020   02h00    Heerenveen vs Emmen

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

24/10/2020   12h00    SKA-Khabarovsk vs Chertanovo

24/10/2020   17h00    Krasnodar B vs Dinamo Bryansk

24/10/2020   18h00    Shinnik Yaroslavl vs Tekstilshchik Ivanov

24/10/2020   18h00    FK Orenburg vs Yenisey

24/10/2020   19h00    Akron Togliatti vs Neftekhimik Nizh

24/10/2020   20h00    Volgar Astrakhan vs Spartak Moscow B

24/10/2020   21h00    Torpedo Moscow vs Alania Vla

24/10/2020   21h00    Chayka FK Pesch vs Nizhny Nov

24/10/2020   21h00    Veles Moscow vs Tom Tomsk

24/10/2020   21h00    Fakel vs Krylya Sovetov

24/10/2020   23h00    Baltika vs Irtysh Omsk

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

24/10/2020   17h00    Gabala FC vs Səbail FK

24/10/2020   19h00    Keşla FK vs Neftchi Baku

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

24/10/2020   20h00    Wisla Krakow vs Podbeskidzie

24/10/2020   22h30    Slask Wroclaw vs Jagiellonia

25/10/2020   01h00    Pogon Szczecin vs Legia Wars.

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

24/10/2020   18h30    FK Gorodeya vs FC Smolevichi

24/10/2020   20h30    Bate Borisov vs Vitebsk

24/10/2020   22h30    Dinamo Minsk vs Belshina Bobruisk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

24/10/2020   19h30    Olimpik Sarajevo vs Zrinjski

24/10/2020   19h30    FK Tuzla City vs Siroki Brijeg

24/10/2020   22h00    Velez Mostar vs Zeljeznicar

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

24/10/2020   21h45    Tsarsko Selo vs Lok. Plovdiv

25/10/2020   00h15    Levski Sofia vs Cherno More

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

24/10/2020   21h00    Portadown FC vs Coleraine

24/10/2020   21h00    Glentoran vs Glenavon

24/10/2020   21h00    Dungannon Swi. vs Warrenpoint Town

24/10/2020   21h00    Carrick Rangers vs Larne

24/10/2020   23h30    Ballymena Utd vs Linfield

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

24/10/2020   21h15    Eupen vs KV Mechelen

24/10/2020   23h30    Cercle Brugge vs RE Mouscron Peruwelz

25/10/2020   01h45    OH Leuven vs Club Brugge

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

25/10/2020   01h45    RWD Molenbeek vs Lierse

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

24/10/2020   20h00    Istra 1961 vs NK Osijek

24/10/2020   22h05    Lok. Zagreb vs Hajduk Split

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

24/10/2020   17h00    Tulevik Viljandi vs Tammeka Tartu

24/10/2020   17h00    TJK Legion vs Tallinna Kalev

24/10/2020   19h00    Trans Narva vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

24/10/2020   17h30    Chikhura Sach. vs Samtredia

24/10/2020   22h00    Dinamo Batumi vs Lokomotiv T

25/10/2020   00h00    Merani Tbilisi vs Dila Gori

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

24/10/2020   19h45    MTK Budapest vs Varda SE

24/10/2020   22h00    Paksi vs Budapest Honved

25/10/2020   00h30    Ferencvaros vs Ujpest

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp       

25/10/2020   00h30    Panathinaikos vs Volos NFC

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

24/10/2020   22h00    Breidablik vs Vikingur Rey.

24/10/2020   22h00    KA Akureyri vs Valur Rey.

24/10/2020   22h00    Grotta vs Stjarnan

24/10/2020   22h00    Fylkir vs IA Akranes

24/10/2020   22h00    Fjolnir vs HK Kopavogur

24/10/2020   22h00    Hafnarfjordur vs KR Reykjavik

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

24/10/2020   23h00    Sligo Rovers vs Cork City

25/10/2020   01h30    Bohemians vs Finn Harps

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

24/10/2020   21h00    Bray Wanderers vs Galway

25/10/2020   02h45    Cobh Ramblers vs Shamrock Rovers 2

25/10/2020   02h45    Cabinteely vs Drogheda Utd

25/10/2020   02h45    Athlone vs Bray Wanderers

25/10/2020   02h45    Wexford Youths vs Longford Town

25/10/2020   02h45    Galway vs UC Dublin

Lịch thi đấu VĐQG Israel

25/10/2020   00h00    Hap. Beer Sheva vs Hapoel Kfar Saba

25/10/2020   00h00    Maccabi Haifa vs Ashdod

25/10/2020   00h00    Bnei Yehuda vs Beitar Jerusalem

25/10/2020   00h00    Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Hadera

25/10/2020   00h00    Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa

25/10/2020   00h00    Bnei Sakhnin vs Maccabi TA

25/10/2020   00h00    Maccabi P.Tikva vs HIK Shmona

Lịch thi đấu VĐQG Malta

24/10/2020   21h00    Senglea Athletic vs Tarxien Rainbows

25/10/2020   01h15    Gzira Utd vs Zejtun

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

24/10/2020   18h00    Codru Lozova FC vs Milsami

24/10/2020   21h00    Sheriff Tiraspol vs FC Floresti

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

24/10/2020   20h00    Haka vs IFK Mariehamn

24/10/2020   20h00    Helsinki vs Inter Turku

24/10/2020   20h00    Lahti vs HIFK

24/10/2020   20h00    RoPS Rovaniemi vs Seinajoen JK

24/10/2020   20h00    TPS Turku vs KuPS

24/10/2020   20h00    Ilves vs Honka

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

24/10/2020   18h00    AC Kajaani vs SJK Akatemia

24/10/2020   18h00    AC Oulu vs MP Mikkeli

24/10/2020   18h00    KPV Kokkola vs MuSa Pori

24/10/2020   21h00    Mypa vs EIF Ekenas

24/10/2020   21h00    Jaro vs KTP Kotka

Lịch thi đấu VĐQG Romania

24/10/2020   18h00    UTA Arad vs Chindia Targoviste

24/10/2020   23h00    Steaua Bucuresti vs Hermannstadt

24/10/2020   23h30    Astra Giurgiu vs CSMS Politehnica Iasi

25/10/2020   01h45    Sepsi OSK vs Dinamo Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

24/10/2020   23h00    Spartak Trnava vs Trencin

24/10/2020   23h00    Sered vs Zlate Moravce

24/10/2020   23h00    Ruzomberok vs MSK Zilina

24/10/2020   23h00    Dunajska Stred vs Slo. Bratislava

24/10/2020   23h00    FK Pohronie vs Senica

24/10/2020   23h00    Nitra vs Zemplin Michalovce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

24/10/2020   20h45    CM Celje vs Gorica

24/10/2020   23h00    Maribor vs Koper

25/10/2020   00h00    Mura vs CM Celje

25/10/2020   00h00    Koper vs Tabor Sezana

25/10/2020   00h00    Aluminij vs Maribor

25/10/2020   00h00    Gorica vs O.Ljubljana

25/10/2020   00h00    NK Bravo vs Domzale

Lịch thi đấu VĐQG Séc

24/10/2020   23h00    Banik Ostrava vs Slovacko

24/10/2020   23h00    Mlada Boleslav vs Pardubice

24/10/2020   23h00    Opava vs Slavia Praha

24/10/2020   23h00    Bohemians 1905 vs Teplice

24/10/2020   23h00    Brno vs Pribram

24/10/2020   23h00    Zlin vs Vik.Plzen

24/10/2020   23h00    Sigma Olomouc vs MFk Karvina

24/10/2020   23h00    Sparta Praha vs C. Budejovice

24/10/2020   23h00    Slovan Liberec vs Jablonec

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

24/10/2020   21h00    Jihlava vs FK Blansko

24/10/2020   21h00    Slavoj Vysehrad vs Fotbal Trinec

24/10/2020   21h00    Hradec Kralove vs Usti & Labem

24/10/2020   21h00    Sellier&Bellot Vlasim vs Dukla Praha

24/10/2020   21h00    Taborsko vs Varnsdorf

24/10/2020   21h00    MFK Chrudim vs SK Prostejov

Lịch thi đấu U19 Séc

24/10/2020   17h00    Brno U19 vs Mlada Boleslav U19

24/10/2020   20h00    Zlin U19 vs Opava U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

24/10/2020   20h00    Omonia Nicosia vs EN Paralimni

24/10/2020   20h00    Ethnikos Achnas vs Olympiakos Nic.

24/10/2020   20h00    Apollon Limassol vs Nea Salamina

24/10/2020   20h00    Doxa Katokopia vs AEL Limassol

24/10/2020   20h00    Anorthosis vs Apoel FC

24/10/2020   22h00    Ermis Aradippou vs AEK Larnaka

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/10/2020   17h30    Ankaragucu vs Hatayspor

24/10/2020   20h00    Gaziantep B.B vs Konyaspor

24/10/2020   23h00    Erzurum BB vs Galatasaray

24/10/2020   23h00    Istanbul BB vs Antalyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

24/10/2020   17h30    Umraniyespor vs Altinordu SK

24/10/2020   23h00    Samsunspor vs Keciorengucu

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

25/10/2020   01h00    Vaduz vs Zurich

25/10/2020   01h00    Young Boys vs Luzern

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

24/10/2020   22h30    Wil 1900 vs Stade L. Ouchy

25/10/2020   00h00    Winterthur vs Chiasso

25/10/2020   00h30    Aarau vs Neuchatel Xamax

25/10/2020   01h00    Grasshoppers vs Schaffhausen

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

24/10/2020   22h00    Dinamo Kiev vs PFK Aleksandriya

24/10/2020   22h00    Desna Chernigiv vs Olimpik Donetsk

24/10/2020   22h00    Kolos Kovalivka vs FC Mynai

24/10/2020   22h00    Inhulets Petrove vs FC Mariupol

24/10/2020   22h00    FC Lviv vs SK Dnipro

24/10/2020   22h00    Zorya vs Rukh Vynnyky

24/10/2020   22h00    Vorskla vs Shakhtar Donetsk

Lịch thi đấu U21 Ukraine

24/10/2020   15h00    Kolos Kovalivka U21 vs FC Mynai U21

24/10/2020   16h00    Zorya U21 vs Rukh Vynnyky U21

24/10/2020   17h00    Inhulets Petrove U21 vs Mariupol Youth

Lịch thi đấu VĐQG Wales

24/10/2020   20h30    The New Saints vs Haverfordwest

24/10/2020   20h30    Bala Town vs Cardiff Metropolitan

24/10/2020   20h30    Cefn Druids AFC vs Barry Town

24/10/2020   20h30    Penybont vs Flint Town Utd

24/10/2020   23h15    Caernarfon Town vs Aberystwyth

Lịch thi đấu VĐQG Áo

24/10/2020   20h30    SV Ried vs Sturm Graz

24/10/2020   20h30    Lask vs St.Polten

24/10/2020   20h30    Austria Wien vs RB Salzburg

24/10/2020   20h30    SCR Altach vs Admira

24/10/2020   20h30    Wattens vs Hartberg

24/10/2020   20h30    Wolfsberger AC vs Rapid Wien

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

24/10/2020   23h00    Brondby vs Midtjylland

Lịch thi đấu Aus Brisbane

24/10/2020   13h00    Albany Creek vs Taringa Rovers

24/10/2020   14h00    Bayside Utd vs Brisbane Knights

24/10/2020   15h00    St George Saints vs Grange Thistle

24/10/2020   15h00    The Gap vs Acacia Ridge

24/10/2020   15h00    Caboolture Sports vs North Star

Lịch thi đấu Aus Queensland

24/10/2020   15h30    Brisbane Strikers vs Redlands Utd

24/10/2020   16h00    Queensland Lion vs Brisbane City

24/10/2020   16h00    Eastern Suburbs vs Gold Coast Knights

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

24/10/2020   11h00    Croydon Kings vs Campbelltown City

24/10/2020   11h30    Adelaide City vs Metro Stars

24/10/2020   11h30    Cumberland Utd vs Adelaide Comets

24/10/2020   11h30    Modbury Jets vs Adelaide Utd U21

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

24/10/2020   12h00    Kashima Antlers vs Sanf Hiroshima

24/10/2020   12h00    Nagoya Grampus vs Vegalta Sendai

24/10/2020   12h00    Consa. Sapporo vs Yokohama FC

24/10/2020   14h00    Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol

24/10/2020   15h00    Urawa Red vs Cerezo Osaka

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

24/10/2020   12h00    Montedio Yama. vs Tokyo Verdy

24/10/2020   12h00    Zweigen Kan. vs Okayama

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

24/10/2020   12h00    Kataller Toyama vs Yokohama SCC

Lịch thi đấu Japan Football League

24/10/2020   11h00    Nara Club vs Maruyasu Okazaki

24/10/2020   11h00    Sony Sendai vs MIO Biwako

24/10/2020   11h00    Suzuka Unlimited vs FC Osaka

24/10/2020   11h00    Honda FC vs Kochi United SC

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

24/10/2020   12h00    FC Seoul vs Gangwon

24/10/2020   14h30    Incheon Utd vs Busan I’Park

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

24/10/2020   11h30    Jeonnam Dragons vs Daejeon Hana Citizen

24/10/2020   14h00    Chungnam Asan vs Anyang

24/10/2020   14h00    Jeju Utd vs Suwon FC

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

24/10/2020   12h00    Jeonju EM vs Gyeongju Citizen

24/10/2020   13h00    GimPo Citizen vs Busan Transp.

24/10/2020   13h00    Hwaseong FC vs Gyeongju KHNP

24/10/2020   13h00    Pyeongtaek FC vs Chuncheon FC

24/10/2020   13h00    Mokpo City vs Daejeon Korail

24/10/2020   13h00    Gimhae City vs Gangneung City

24/10/2020   15h00    Cheongju FC vs Yangju FC

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

24/10/2020   14h30    Guangzhou Fuli vs Qingdao Huanghai

24/10/2020   18h35    Jiangsu Suning vs Chongqing Lifan

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

24/10/2020   13h30    Suzhou Dongwu vs Nei Mongol

24/10/2020   14h00    Xinjiang Tianshan vs Sichuan Jiuniu

24/10/2020   14h00    Changchun Yatai vs Meizhou Hakka

24/10/2020   17h00    Heil. Lava Spring vs Nantong Zhiyun

24/10/2020   18h35    Shenyang Urban vs Guizhou Zhicheng

24/10/2020   18h35    Zhejiang Greentown vs Kunshan FC

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

24/10/2020   21h40    Al Ettifaq vs Al Ain (KSA)

24/10/2020   23h55    Al Fateh vs Al Ittihad (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

24/10/2020   22h00    Ahli Amman vs Al Salt

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

24/10/2020   22h35    Yarmouk (KUW) vs Fahaheel

24/10/2020   22h35    Al Arabi (KUW) vs Burgan SC

25/10/2020   00h50    Tadamon (KUW) vs Al Jahra

25/10/2020   00h50    Sulaibikhat vs Salmiya

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

24/10/2020   22h30    Al Wakra vs Al Arabi (QAT)

25/10/2020   00h45    Qatar SC vs Umm salal

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

24/10/2020   16h30    Alb. Niigata (SIN) vs Lion City Sailors

24/10/2020   16h30    Geylang Intl vs Balestier Kh.

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

24/10/2020   17h45    Nakhon Ratch. vs Bangkok Utd

24/10/2020   18h00    Samut Prakan City vs Suphanburi

24/10/2020   19h00    Ratchaburi vs Rayong FC

24/10/2020   20h00    Port FC vs Prachuap FC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

24/10/2020   17h30    Surkhon Termiz vs Pakhtakor

24/10/2020   19h30    Sogdiana Jizzakh vs Navbahor

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

24/10/2020   18h00    Than Quảng Ninh vs TP.HCM

24/10/2020   19h15    Hà Nội FC vs BCM Bình Dương

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

24/10/2020   15h30    An Giang vs Bà Rịa Vũng Tàu

24/10/2020   15h30    Khánh Hòa vs Bình Định

24/10/2020   17h00    Phố Hiến vs Bình Phước

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

25/10/2020   03h00    Bragantino/SP vs Goias/GO

25/10/2020   05h00    Ceara/CE vs Coritiba/PR

25/10/2020   08h00    Atl. Mineiro/MG vs SC Recife/PE

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

25/10/2020   02h00    CRB/AL vs Ponte Preta/SP

25/10/2020   04h30    Sampaio Correa/MA vs Cuiaba/MT

25/10/2020   08h00    America/MG vs Confianca/SE

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

25/10/2020   04h00    Once Caldas vs Jag de Cordoba

25/10/2020   06h05    Deportes Tolima vs La Equidad

25/10/2020   08h10    Junior Barranquilla vs Millonarios

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

25/10/2020   02h00    Fortaleza vs Real San Andres

25/10/2020   03h00    Valledupar vs Llaneros FC

25/10/2020   03h00    Atletico vs Dep.Quindio

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

25/10/2020   03h30    Emelec vs Macara

25/10/2020   06h00    Tecnico Uni. vs Delfin SC

25/10/2020   08h30    LDU Quito vs Nacional Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

25/10/2020   05h00    Sportivo Luqueno vs River Plate (PAR)

25/10/2020   07h15    Guairena FC vs Olimpia Asuncion

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

25/10/2020   00h15    CA Progreso vs Plaza Colonia

25/10/2020   02h30    CA Fenix vs Boston River

25/10/2020   05h30    Defensor SC vs CA Penarol

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

25/10/2020   03h37    Inter Miami vs Orlando City

25/10/2020   04h07    Atlanta United vs D.C. Utd

25/10/2020   07h37    Cincinnati vs Minnesota Utd

25/10/2020   08h07    Houston Dynamo vs Columbus Crew

25/10/2020   08h37    Sporting Kansas vs Colorado Rapids

25/10/2020   09h07    Vancouver WC vs San Jose EQ

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

25/10/2020   05h00    Queretaro vs Necaxa

25/10/2020   08h00    Tigres UANL vs Juarez

25/10/2020   09h00    Club America vs Atlas

25/10/2020   09h00    Mazatlan FC vs Monterrey

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

25/10/2020   00h00    CD Tapatio vs Tlaxcala F

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

25/10/2020   05h00    Sporting (CRC) vs Perez Zeledon

25/10/2020   09h00    Santos Guapiles vs Dep. Saprissa

25/10/2020   10h00    Herediano vs San Carlos

nhà cái zbet