Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/10/2019 rạng sáng ngày 25/10/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Partizan vs Man Utd trong khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu, vòng 3. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Arsenal vs Vitoria Guimaraes hay Ludogorets vs Espanyol.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/10/2019 rạng sáng ngày 25/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/10/2019 rạng sáng ngày 25/10/2019

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

24/10/2019 – 23h55 – Ludogorets vs Espanyol

24/10/2019 – 23h55 – Gent vs Wolfsburg

24/10/2019 – 23h55 – Karabakh Agdam vs Apoel FC

24/10/2019 – 23h55 – Slo. Bratislava vs Wolves

24/10/2019 – 23h55 – Partizan vs Man Utd

24/10/2019 – 23h55 – Istanbul BB vs Wolfsberger AC   

24/10/2019 – 23h55 – AZ Alkmaar vs Astana

24/10/2019 – 23h55 – Besiktas vs Braga        

24/10/2019 – 23h55 – Cska Moscow vs Ferencvaros

24/10/2019 – 23h55 – Saint Etienne vs PFK Aleksandriya

24/10/2019 – 23h55 – Young Boys vs Feyenoord

24/10/2019 – 23h55 – Porto vs Rangers

24/10/2019 – 23h55 – Roma vs M.gladbach

25/10/2019 – 2h00 – Dinamo Kiev vs Kobenhavn

25/10/2019 – 2h00 – Trabzonspor vs Krasnodar

25/10/2019 – 2h00 – Malmo vs Lugano

25/10/2019 – 2h00 – Arsenal vs Vitoria Guimaraes

25/10/2019 – 2h00 – Celtic vs Lazio

25/10/2019 – 2h00 – Ein.Frankfurt vs Standard Liege

25/10/2019 – 2h00 – Getafe vs Basel     

25/10/2019 – 2h00 – PSV Eindhoven vs Lask

25/10/2019 – 2h00 – Rennes vs CFR Cluj

25/10/2019 – 2h00 – Sevilla vs Dudelange

25/10/2019 – 2h00 – Sporting Lisbon vs Rosenborg        

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

24/10/2019 – 16h00 – Serbia U17 vs Latvia U17 

24/10/2019 – 20h00 – Nga U17 vs San Marino U17   

24/10/2019 – 20h00 – Belarus U17 vs Hungary U17   

25/10/2019 – 00h00 – Bắc Ireland U17 vs T.N.Kỳ U17   

25/10/2019 – 00h00 – Romania U17 vs Thụy Sỹ U17   

25/10/2019 – 00h00 – Italia U17 vs Luxembourg U17    

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

24/10/2019 – 15h30 – Bỉ U17 Nữ vs Croatia U17 Nữ  

24/10/2019 – 20h30 – Anh U17 Nữ vs Bosnia & Herz U17 Nữ   

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

25/10/2019 – 1h45 – US Fermana vs Triestina        

25/10/2019 – 1h45 – Fano vs Pesaro     

25/10/2019 – 1h45 – Carpi vs Modena 

Lịch thi đấu VĐQG Albania

24/10/2019 – 21h00 – Partizani Tirana vs Skenderbeu

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

24/10/2019 – 22h30 – Odra Opole vs Stal Mielec

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

24/10/2019 – 23h00 – Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Katamon

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

24/10/2019 – 22h30 – TPS Turku vs KPV Kokkola   

Lịch thi đấu Cúp Slovenia

24/10/2019 – 22h00 – Domzale vs Mura 

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

24/10/2019 – 22h30 – Odra Opole vs Stal Mielec

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

24/10/2019 – 23h00 – Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Katamon

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

24/10/2019 – 22h30 – TPS Turku vs KPV Kokkola   

Lịch thi đấu Cúp Slovenia

24/10/2019 – 22h00 – Domzalevs Mura 

Bài viết cùng chuyên mục