Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/9/2020 rạng sáng ngày 24/9/2020

nhà cái MU9

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/9/2020 rạng sáng ngày 24/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/9/2020 rạng sáng ngày 24/9/2020

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

24/9/2020   02h00       Gent vs Dinamo Kiev

game bài ManClub

24/9/2020   02h00       Molde vs Ferencvaros

24/9/2020   02h00       Olympiakos vs Omonia Nicosia

game bài RikVip

Lịch thi đấu C1 Châu Á

23/9/2020   22h00       Esteghlal Tehran vs Al Ahli (KSA)

23/9/2020   22h00       Al Wehda (UAE) vs Al Shorta (IRQ)

game bài B52Club

24/9/2020   01h00       Shahr Khodrou vs Pakhtakor

24/9/2020   01h00       Al Hilal vs Al Shabab (UAE)

game bài 789Club

Lịch thi đấu Copa Libertadores

24/9/2020   05h15       Defensa YJ vs Olimpia Asuncion

24/9/2020   05h15       Atl. Paranaense/PR vs Colo Colo

24/9/2020   05h15       Caracas vs Libertad

24/9/2020   07h30       Alianza Lima vs Racing Club

24/9/2020   07h30       Guarani CA vs Palmeiras/SP

24/9/2020   07h30       America Cali vs Univ. Catolica

24/9/2020   07h30       Internacional/RS vs Gremio/RS

Lịch thi đấu Liên Đoàn Anh

24/9/2020   01h00       Millwall vs Burnley

24/9/2020   01h00       Preston North End vs Brighton

24/9/2020   01h00       Stoke City vs Gillingham

24/9/2020   01h45       Fleetwood Town vs Everton

24/9/2020   01h45       Morecambe vs Newcastle

24/9/2020   01h45       Chelsea vs Barnsley

24/9/2020   01h45       Fulham vs Sheffield Wed.

24/9/2020   01h45       Leicester City vs Arsenal

Lịch thi đấu Cúp Italia

23/9/2020   20h30       Piacenza vs Teramo

23/9/2020   21h00       Carpi vs Casarano

23/9/2020   21h30       Novara vs Gelbison

23/9/2020   22h00       Catanzaro vs Virtus Francavilla

23/9/2020   22h00       Carrarese vs GSD Ambrosiana

23/9/2020   22h00       Pontedera vs Arezzo

23/9/2020   22h00       Livorno vs Aurora Pro Patria

23/9/2020   22h30       Bari vs Trastevere Calcio

23/9/2020   23h00       AC Renate vs Avellino

23/9/2020   23h00       Juve Stabia vs Tritium

23/9/2020   23h30       Feralpisalo vs Pineto Calcio

23/9/2020   23h30       Potenza SC vs Triestina

24/9/2020   00h00       Padova vs USD Breno

24/9/2020   00h00       Catania vs San Nicolo Calcio

24/9/2020   01h00       SS Monopoli vs Modena

24/9/2020   01h00       Alessandria vs Sambenedettese

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

23/9/2020   19h00       Atlas Delmenhorst vs Hannover II

23/9/2020   19h00       Oldenburg 1987 vs SSV Jeddeloh

24/9/2020   00h00       Oberneuland vs Wolfsburg II

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

23/9/2020   22h00       Benfica B vs Chaves

23/9/2020   22h00       Cova Piedade vs Academica Coim

23/9/2020   22h00       UD Oliveirense vs Porto B

24/9/2020   00h30       Penafiel vs Vilafranquense

24/9/2020   02h00       Leixoes vs CD Mafra

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

23/9/2020   20h00       Baltika vs Chayka FK Pesch

23/9/2020   20h00       Krylya Sovetov vs Dinamo Bryansk

23/9/2020   20h00       Torpedo Moscow vs Nizhny Nov

23/9/2020   20h00       Shinnik Yaroslavl vs Chertanovo

23/9/2020   20h00       Krasnodar B vs FK Orenburg

23/9/2020   20h00       Akron Togliatti vs Yenisey

23/9/2020   20h00       Veles Moscow vs SKA-Khabarovsk

23/9/2020   20h00       Alania Vla vs Spartak Moscow B

23/9/2020   20h00       Volgar Astrakhan vs Irtysh Omsk

23/9/2020   20h00       Neftekhimik Nizh vs Tekstilshchik Ivanov

23/9/2020   20h00       Fakel vs Tom Tomsk

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

23/9/2020   19h15       Lori Vanadzor vs Pyunik

23/9/2020   21h30       Gandzasar vs Shirak

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

23/9/2020   23h00       Tammeka Tartu vs Nomme Kalju

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

23/9/2020   16h00       Caspiy Aktau vs FK Taraz

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

24/9/2020   02h00       Etzella Ettelbruc vs Jeunesse Esch

24/9/2020   02h00       Progres Niedercorn vs UT Petange

24/9/2020   02h00       Swift Hesperange vs Dudelange

24/9/2020   02h00       Mondorf-les. vs Racing Union

24/9/2020   02h00       Hostert vs Differdange

24/9/2020   02h00       Victoria Rosport vs UNA Strassen

24/9/2020   02h00       Rodange 91 vs Wiltz

24/9/2020   02h00       Fola Esch vs RM Hamm Benfica

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

23/9/2020   23h30       Haka vs RoPS Rovaniemi

23/9/2020   23h30       Helsinki vs TPS Turku

23/9/2020   23h30       IFK Mariehamn vs Ilves

23/9/2020   23h30       Seinajoen JK vs Lahti

23/9/2020   23h30       Inter Turku vs Honka

23/9/2020   23h30       KuPS vs HIFK

Lịch thi đấu Cúp Síp

23/9/2020   23h00       Olympiakos Nic. vs PO Xylotymbou

23/9/2020   23h00       Ermis Aradippou vs Akritas

23/9/2020   23h00       Aris Limassol vs Ethnikos Achnas

23/9/2020   23h00       Kouris Erimis vs AEK Larnaka

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

23/9/2020   18h00       Kashima Antlers vs Shonan Bellmare

23/9/2020   18h00       Kawasaki Fro. vs Yokohama FC

23/9/2020   18h00       Shimizu S-Pulse vs Urawa Red

23/9/2020   18h00       Vissel Kobe vs Sagan Tosu

23/9/2020   18h00       Oita Trinita vs Sanf Hiroshima

23/9/2020   18h00       Yokohama FM vs Vegalta Sendai

23/9/2020   18h00       Consa. Sapporo vs Kashiwa Reysol

23/9/2020   18h00       Gamba Osaka vs Nagoya Grampus

23/9/2020   18h00       FC Tokyo vs Cerezo Osaka

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

23/9/2020   18h00       Jubilo Iwata vs Ventforet Kofu

23/9/2020   18h00       JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi

23/9/2020   18h00       Omiya Ardija vs Tokushima Vortis

23/9/2020   18h00       Avispa Fukuoka vs Thespa Kusatsu

23/9/2020   18h00       Ehime FC vs Alb. Niigata (JPN)

23/9/2020   18h00       Kyoto Sanga vs Tochigi SC

23/9/2020   18h00       Giravanz Kita. vs Mito Hollyhock

23/9/2020   18h00       Okayama vs Montedio Yama.

23/9/2020   18h00       Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki

23/9/2020   18h00       Zweigen Kan. vs Tokyo Verdy

23/9/2020   18h00       Matsumoto Yama. vs Ryukyu

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

23/9/2020   15h30       Guangzhou Fuli vs Sh. Shenhua

23/9/2020   18h00       Dalian Yifang vs Shenzhen FC

23/9/2020   19h35       Henan Jianye vs Shandong Luneng

23/9/2020   20h00       Jiangsu Suning vs Guangzhou Ever.

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

23/9/2020   14h00       Southern District vs Eastern AA

Lịch thi đấu Cúp Brazil

24/9/2020   04h30       CRB/AL vs Juventude/RS

24/9/2020   07h30       Ceara/CE vs Brusque FC/SC

24/9/2020   07h30       Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

23/9/2020   21h00       Cobreloa vs U. San Felipe

23/9/2020   21h30       Dep. Copiapo vs San Marcos A.

23/9/2020   23h30       Nublense vs Puerto Montt

24/9/2020   01h00       CD Magallanes vs Rangers Talca

24/9/2020   02h00       San.Morning vs Deportes Valdivia

24/9/2020   02h00       San Luis Qui. vs Deportes Santa Cruz

Lịch thi đấu VĐQG Peru

23/9/2020   23h00       Alianza Huanuco vs Cusco FC

24/9/2020   03h00       Cienciano vs Melgar

24/9/2020   04h30       Dep. Llacuaba vs Sporting Cristal

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

24/9/2020   06h00       Indy Eleven vs Saint Louis FC

24/9/2020   06h00       Ch.Independence vs Miami Fusion

24/9/2020   06h00       Hartford Athletic vs Philadelphia Union II

24/9/2020   06h30       Atlanta United II vs New York RB II

24/9/2020   07h00       Memphis 901 vs North Carolina

24/9/2020   09h00       LA Galaxy II vs San Diego Loyal

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

24/9/2020   05h00       Atlante vs CD Tapatio

24/9/2020   07h05       Venados vs Tlaxcala FC

24/9/2020   09h05       Celaya vs Tampico Madero

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

24/9/2020   01h00       FC Masr vs Ahly Cairo

game bài FA88

Bài viết cùng chuyên mục