Trang chủ » Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/9/2020 rạng sáng ngày 24/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/9/2020 rạng sáng ngày 24/9/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu
24/9/2020 02h00 Gent vs Dinamo Kiev
24/9/2020 02h00 Molde vs Ferencvaros
24/9/2020 02h00 Olympiakos vs Omonia Nicosia
Lịch thi đấu C1 Châu Á
23/9/2020 22h00 Esteghlal Tehran vs Al Ahli (KSA)
23/9/2020 22h00 Al Wehda (UAE) vs Al Shorta (IRQ)
24/9/2020 01h00 Shahr Khodrou vs Pakhtakor
24/9/2020 01h00 Al Hilal vs Al Shabab (UAE)
Lịch thi đấu Copa Libertadores
24/9/2020 05h15 Defensa YJ vs Olimpia Asuncion
24/9/2020 05h15 Atl. Paranaense/PR vs Colo Colo
24/9/2020 05h15 Caracas vs Libertad
24/9/2020 07h30 Alianza Lima vs Racing Club
24/9/2020 07h30 Guarani CA vs Palmeiras/SP
24/9/2020 07h30 America Cali vs Univ. Catolica
24/9/2020 07h30 Internacional/RS vs Gremio/RS
Lịch thi đấu Liên Đoàn Anh
24/9/2020 01h00 Millwall vs Burnley
24/9/2020 01h00 Preston North End vs Brighton
24/9/2020 01h00 Stoke City vs Gillingham
24/9/2020 01h45 Fleetwood Town vs Everton
24/9/2020 01h45 Morecambe vs Newcastle
24/9/2020 01h45 Chelsea vs Barnsley
24/9/2020 01h45 Fulham vs Sheffield Wed.
24/9/2020 01h45 Leicester City vs Arsenal
Lịch thi đấu Cúp Italia
23/9/2020 20h30 Piacenza vs Teramo
23/9/2020 21h00 Carpi vs Casarano
23/9/2020 21h30 Novara vs Gelbison
23/9/2020 22h00 Catanzaro vs Virtus Francavilla
23/9/2020 22h00 Carrarese vs GSD Ambrosiana
23/9/2020 22h00 Pontedera vs Arezzo
23/9/2020 22h00 Livorno vs Aurora Pro Patria
23/9/2020 22h30 Bari vs Trastevere Calcio
23/9/2020 23h00 AC Renate vs Avellino
23/9/2020 23h00 Juve Stabia vs Tritium
23/9/2020 23h30 Feralpisalo vs Pineto Calcio
23/9/2020 23h30 Potenza SC vs Triestina
24/9/2020 00h00 Padova vs USD Breno
24/9/2020 00h00 Catania vs San Nicolo Calcio
24/9/2020 01h00 SS Monopoli vs Modena
24/9/2020 01h00 Alessandria vs Sambenedettese
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc
23/9/2020 19h00 Atlas Delmenhorst vs Hannover II
23/9/2020 19h00 Oldenburg 1987 vs SSV Jeddeloh
24/9/2020 00h00 Oberneuland vs Wolfsburg II
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha
23/9/2020 22h00 Benfica B vs Chaves
23/9/2020 22h00 Cova Piedade vs Academica Coim
23/9/2020 22h00 UD Oliveirense vs Porto B
24/9/2020 00h30 Penafiel vs Vilafranquense
24/9/2020 02h00 Leixoes vs CD Mafra
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga
23/9/2020 20h00 Baltika vs Chayka FK Pesch
23/9/2020 20h00 Krylya Sovetov vs Dinamo Bryansk
23/9/2020 20h00 Torpedo Moscow vs Nizhny Nov
23/9/2020 20h00 Shinnik Yaroslavl vs Chertanovo
23/9/2020 20h00 Krasnodar B vs FK Orenburg
23/9/2020 20h00 Akron Togliatti vs Yenisey
23/9/2020 20h00 Veles Moscow vs SKA-Khabarovsk
23/9/2020 20h00 Alania Vla vs Spartak Moscow B
23/9/2020 20h00 Volgar Astrakhan vs Irtysh Omsk
23/9/2020 20h00 Neftekhimik Nizh vs Tekstilshchik Ivanov
23/9/2020 20h00 Fakel vs Tom Tomsk
Lịch thi đấu VĐQG Armenia
23/9/2020 19h15 Lori Vanadzor vs Pyunik
23/9/2020 21h30 Gandzasar vs Shirak
Lịch thi đấu VĐQG Estonia
23/9/2020 23h00 Tammeka Tartu vs Nomme Kalju
Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan
23/9/2020 16h00 Caspiy Aktau vs FK Taraz
Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg
24/9/2020 02h00 Etzella Ettelbruc vs Jeunesse Esch
24/9/2020 02h00 Progres Niedercorn vs UT Petange
24/9/2020 02h00 Swift Hesperange vs Dudelange
24/9/2020 02h00 Mondorf-les. vs Racing Union
24/9/2020 02h00 Hostert vs Differdange
24/9/2020 02h00 Victoria Rosport vs UNA Strassen
24/9/2020 02h00 Rodange 91 vs Wiltz
24/9/2020 02h00 Fola Esch vs RM Hamm Benfica
Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan
23/9/2020 23h30 Haka vs RoPS Rovaniemi
23/9/2020 23h30 Helsinki vs TPS Turku
23/9/2020 23h30 IFK Mariehamn vs Ilves
23/9/2020 23h30 Seinajoen JK vs Lahti
23/9/2020 23h30 Inter Turku vs Honka
23/9/2020 23h30 KuPS vs HIFK
Lịch thi đấu Cúp Síp
23/9/2020 23h00 Olympiakos Nic. vs PO Xylotymbou
23/9/2020 23h00 Ermis Aradippou vs Akritas
23/9/2020 23h00 Aris Limassol vs Ethnikos Achnas
23/9/2020 23h00 Kouris Erimis vs AEK Larnaka
Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản
23/9/2020 18h00 Kashima Antlers vs Shonan Bellmare
23/9/2020 18h00 Kawasaki Fro. vs Yokohama FC
23/9/2020 18h00 Shimizu S-Pulse vs Urawa Red
23/9/2020 18h00 Vissel Kobe vs Sagan Tosu
23/9/2020 18h00 Oita Trinita vs Sanf Hiroshima
23/9/2020 18h00 Yokohama FM vs Vegalta Sendai
23/9/2020 18h00 Consa. Sapporo vs Kashiwa Reysol
23/9/2020 18h00 Gamba Osaka vs Nagoya Grampus
23/9/2020 18h00 FC Tokyo vs Cerezo Osaka
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản
23/9/2020 18h00 Jubilo Iwata vs Ventforet Kofu
23/9/2020 18h00 JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi
23/9/2020 18h00 Omiya Ardija vs Tokushima Vortis
23/9/2020 18h00 Avispa Fukuoka vs Thespa Kusatsu
23/9/2020 18h00 Ehime FC vs Alb. Niigata (JPN)
23/9/2020 18h00 Kyoto Sanga vs Tochigi SC
23/9/2020 18h00 Giravanz Kita. vs Mito Hollyhock
23/9/2020 18h00 Okayama vs Montedio Yama.
23/9/2020 18h00 Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki
23/9/2020 18h00 Zweigen Kan. vs Tokyo Verdy
23/9/2020 18h00 Matsumoto Yama. vs Ryukyu
Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc
23/9/2020 15h30 Guangzhou Fuli vs Sh. Shenhua
23/9/2020 18h00 Dalian Yifang vs Shenzhen FC
23/9/2020 19h35 Henan Jianye vs Shandong Luneng
23/9/2020 20h00 Jiangsu Suning vs Guangzhou Ever.
Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông
23/9/2020 14h00 Southern District vs Eastern AA
Lịch thi đấu Cúp Brazil
24/9/2020 04h30 CRB/AL vs Juventude/RS
24/9/2020 07h30 Ceara/CE vs Brusque FC/SC
24/9/2020 07h30 Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ
Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê
23/9/2020 21h00 Cobreloa vs U. San Felipe
23/9/2020 21h30 Dep. Copiapo vs San Marcos A.
23/9/2020 23h30 Nublense vs Puerto Montt
24/9/2020 01h00 CD Magallanes vs Rangers Talca
24/9/2020 02h00 San.Morning vs Deportes Valdivia
24/9/2020 02h00 San Luis Qui. vs Deportes Santa Cruz
Lịch thi đấu VĐQG Peru
23/9/2020 23h00 Alianza Huanuco vs Cusco FC
24/9/2020 03h00 Cienciano vs Melgar
24/9/2020 04h30 Dep. Llacuaba vs Sporting Cristal
Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro
24/9/2020 06h00 Indy Eleven vs Saint Louis FC
24/9/2020 06h00 Ch.Independence vs Miami Fusion
24/9/2020 06h00 Hartford Athletic vs Philadelphia Union II
24/9/2020 06h30 Atlanta United II vs New York RB II
24/9/2020 07h00 Memphis 901 vs North Carolina
24/9/2020 09h00 LA Galaxy II vs San Diego Loyal
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico
24/9/2020 05h00 Atlante vs CD Tapatio
24/9/2020 07h05 Venados vs Tlaxcala FC
24/9/2020 09h05 Celaya vs Tampico Madero
Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập
24/9/2020 01h00 FC Masr vs Ahly Cairo
Bài viết cùng chuyên mục
-
Andorra vs Belarus – Soi kèo hôm nay 23h00 09/09/2023 – Vòng loại Euro 2024
By : admin07-09-2023 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 13/9/2021 rạng sáng ngày 14/9/2021
By : admin13-09-2021 -
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 12/9/2021 rạng sáng ngày 13/9/2021
By : admin12-09-2021