Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/2/2020 rạng sáng ngày 24/2/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Man Utd vs Watford trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 27. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Alaves vs Athletic Bilbao trong khuôn khổ VĐQG Tây Ban Nha, vòng 25 hay Torino  vs Parma trong khuôn khổ VĐQG Italia, vòng 25.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/2/2020 rạng sáng ngày 24/2/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/2/2020 rạng sáng ngày 24/2/2020

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

23/02   18h59     Zhetysu Taldykorgan  vs Bate Borisov

23/02   18h59     Ufa  vs Dalian Yifang

23/02   21h00     Arsenal-Tula  vs Astana

24/02   03h00     OKC Energy  vs New Mexico United

Lịch thi đấu Giao Hữu U20

23/02   19h30     Ma Rốc U20  vs Madagascar U20

23/02   19h30     Tunisia U20  vs Kuwait U20

23/02   19h30     Bahrain U20  vs Djibouti U20

23/02   19h30     Iraq U20  vs Mauritania U20

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

23/02   21h00     Man Utd  vs Watford

23/02   21h00     Wolves  vs Norwich

23/02   23h30     Arsenal  vs Everton

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

23/02   18h00     Osasuna  vs Granada

23/02   20h00     Alaves  vs Athletic Bilbao

23/02   22h00     Valladolid  vs Espanyol

24/02   00h30     Getafe  vs Sevilla

24/02   03h00     Atletico Madrid  vs Villarreal

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

23/02   18h00     Lugo  vs Real Oviedo

23/02   22h00     Zaragoza  vs Deportivo

24/02   00h15     Extremadura UD  vs Mirandes

24/02   00h15     Malaga  vs Racing Santander

24/02   03h00     Rayo Vallecano  vs Huesca

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

23/02   17h30     Getafe B  vs Rayo Majada.

23/02   17h30     Cadiz B  vs Cordoba

23/02   17h30     Sevilla B  vs San Fernando

23/02   17h30     UD Melilla  vs Union Langreo

23/02   18h00     Burgos CF  vs Tudelano

23/02   18h00     Atl. Baleares  vs Racing Ferrol

23/02   18h00     UE Llagostera  vs Orihuela

23/02   18h00     Atletico Madrid B  vs Pontevedra

23/02   18h00     Celta Vigo II  vs Las Palmas Atl.

23/02   18h00     Ebro  vs Villarreal B

23/02   18h00     Andorra FC  vs Levante B

23/02   18h00     Ibiza-Eivissa  vs Sporting Gijon B

23/02   18h00     Las Rozas CF  vs Pena Deportiva

23/02   23h00     UE Olot  vs Sabadell

23/02   23h00     Barakaldo  vs Alaves B

23/02   23h00     UD Logrones  vs Osasuna B

23/02   23h00     Lleida Esportiu  vs Ejea

23/02   23h00     Salamanca  vs CF Salmantino

23/02   23h00     Guijuelo  vs Cultural Leonesa

23/02   23h00     Izarra  vs CD Calahorra

23/02   23h00     Valencia B  vs Badalona

23/02   23h00     Marino de Luanco  vs Inter de Madrid

23/02   23h00     Algeciras  vs Cartagena

23/02   23h00     Marbella  vs Linense

23/02   23h00     Castellon  vs Gimnastic

23/02   23h00     Real Madrid B  vs S.S. Reyes

23/02   23h00     Recreativo Huelva  vs Atl. Sanluqueno

23/02   23h00     Murcia  vs UCAM Murcia

23/02   23h00     Real Union  vs Amorebieta

23/02   23h30     Yeclano Dep.  vs CP Villarrobledo

24/02   00h00     Real Sociedad B  vs Valladolid II

24/02   00h00     Granada II  vs Don Benito

24/02   00h00     Cornella  vs AE Prat

24/02   00h00     La Nucía  vs Espanyol B

Lịch thi đấu VĐQG Italia

23/02   18h30     Genoa  vs Lazio

23/02   21h00     Atalanta  vs Sassuolo

23/02   21h00     Torino  vs Parma

23/02   21h00     Verona  vs Cagliari

24/02   00h00     Roma  vs Lecce

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

23/02   21h00     Salernitana  vs Livorno

23/02   21h00     Pordenone  vs Chievo

24/02   03h00     Crotone  vs Pescara

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

23/02   21h00     Pro Vercelli  vs Novara

23/02   21h00     Feralpisalo  vs Carpi

23/02   21h00     Cavese  vs Bari

23/02   21h00     Pontedera  vs Alessandria

23/02   21h00     SS Monopoli  vs Sicula Leonzio

23/02   21h00     Viterbese Calcio  vs Potenza SC

23/02   21h00     US Olbia  vs Pistoiese

23/02   21h00     Juventus U23  vs US Pianese

23/02   21h00     Gubbio  vs Reggiana

23/02   21h00     Catania  vs Ternana

23/02   21h00     Cesena  vs Vicenza

23/02   21h00     Piacenza  vs Sambenedettese

23/02   21h00     Ravenna  vs Triestina

23/02   21h00     Reggina  vs Paganese

23/02   23h30     Rende  vs Avellino

23/02   23h30     Casertana  vs Vibonese

23/02   23h30     Giana Erminio  vs Como

23/02   23h30     AZ Picerno  vs AS Bisceglie

23/02   23h30     Lecco  vs Aurora Pro Patria

23/02   23h30     ArzignanoChiampo  vs Padova

Lịch thi đấu VĐQG Đức

23/02   21h30     B.Leverkusen  vs Augsburg

24/02   00h00     Wolfsburg  vs Mainz

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

23/02   19h30     Sandhausen  vs Karlsruher

23/02   19h30     A.Bielefeld  vs Hannover 96

23/02   19h30     Nurnberg  vs Darmstadt

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

23/02   19h00     Munchen 1860  vs Magdeburg

23/02   20h00     Hallescher  vs Unterhaching

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

23/02  Hoãn        Hamburger II  vs Weiche Flensburg

23/02   19h30     Hannover II  vs St. Pauli II

23/02   20h00     Ein. Norderstedt  vs Wolfsburg II

23/02   20h00     Oldenburg 1987  vs Rehden

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

23/02   19h30     Berlin AK 07  vs Hertha Berlin II

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

23/02   20h00     Koblenz  vs Bayern Alzenau

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

23/02   21h00     Rodinghausen  vs A.Aachen

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

23/02   21h00     Saint Etienne  vs Stade Reims

23/02   23h00     Rennes  vs Nimes

24/02   03h00     PSG  vs Bordeaux

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

23/02   20h30     St. Johnstone  vs Rangers

23/02   22h00     Celtic  vs Kilmarnock

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

23/02   22h00     Moreirense  vs Santa Clara

23/02   22h00     Pacos Ferreira  vs Famalicao

24/02   00h30     Sporting Lisbon  vs Boavista

24/02   03h00     Braga  vs Vitoria Setubal

24/02   03h30     Porto  vs Portimonense

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

23/02   18h15     Academico Viseu  vs Benfica B

23/02   22h00     Cova Piedade  vs Varzim

23/02   22h00     CD Mafra  vs Penafiel

23/02   23h00     Nacional Madeira  vs Academica Coim

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

23/02   18h15     Utrecht  vs Twente

23/02   20h30     AZ Alkmaar  vs Zwolle

23/02   20h30     Vitesse Arnhem  vs PSV Eindhoven

23/02   22h45     Heracles Almelo  vs Ajax

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

23/02   19h00     Sabah FK  vs Səbail FK

23/02   21h00     Karabakh Agdam  vs Sumqayit

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

23/02   18h30     Wisla Plock  vs Zaglebie Lubin

23/02   21h00     Wisla Krakow  vs Korona Kielce

23/02   23h30     Lech Poznan  vs Lechia GD

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

23/02   20h30     Sloboda Tuzla  vs Mladost D. Kakanj

23/02   20h30     Celik  vs Zrinjski

23/02   23h30     Siroki Brijeg  vs Borac Banja Luka

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

23/02   17h00     Vitosha Bistritsa  vs Beroe

23/02   19h15     Lok. Plovdiv  vs Tsarsko Selo

23/02   21h30     Etar  vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

23/02   20h30     Club Brugge  vs Charleroi

24/02   00h00     Anderlecht  vs Eupen

24/02   02h00     Gent  vs Sint Truiden

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

23/02   22h00     Beerschot-Wilrijk  vs Lommel

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

23/02   21h00     Dinamo Zagreb  vs Inter Zapresic

23/02   23h30     Istra 1961  vs Slaven Belupo

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

23/02   20h00     Panetolikos  vs Panionios

23/02   22h15     Atromitos  vs Xanthi

23/02   22h15     Volos NFC  vs Larissa

24/02   00h30     AEK Athens  vs OFI Creta

24/02   00h30     PAOK  vs Olympiakos

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland

23/02   19h00     IA Akranes  vs Leiknir Faskr.

23/02   20h00     Keflavik  vs Vikingur Rey.

23/02   21h00     Vestri  vs Vik. Olafsvik

23/02   21h00     Stjarnan  vs Vestmannaeyjar

23/02   22h15     Fylkir  vs Magni Grenivik

23/02   23h00     UMF Grindavik  vs Thor Akureyri

24/02   02h15     Valur Rey.  vs Fjolnir

Lịch thi đấu VĐQG Israel

24/02   00h00     Hapoel Raanana  vs Bnei Yehuda

24/02   01h15     Hap. Beer Sheva  vs Hapoel Kfar Saba

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

23/02   22h00     Dudelange  vs UT Petange

23/02   22h00     Mondorf-les.  vs Differdange

23/02   22h00     Victoria Rosport  vs BB Muhlenbach

23/02   22h00     RFCU Luxemburg  vs Jeunesse Esch

23/02   22h00     Rodange 91  vs Etzella Ettelbruc

23/02   22h00     Fola Esch  vs UNA Strassen

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

23/02   19h00     Makedonija  vs Academy Pandev

23/02   20h00     Rabotnicki  vs Shkupi

23/02   20h00     Sileks Kratovo  vs Shkendija

23/02   20h00     Renova  vs FC Struga

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

23/02   21h00     OFK Titograd  vs Rudar

23/02   23h00     Buducnost  vs FK Kom

Lịch thi đấu VĐQG Romania

23/02   21h30     Viitorul C.  vs Aca. Clinceni

23/02   21h30     Gaz Metan Medias  vs Dinamo Bucuresti

23/02   21h30     Astra Giurgiu  vs Sepsi OSK

24/02   01h00     FC Uni.Craiova  vs CFR Cluj

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

23/02   21h00     Senica  vs Spartak Trnava

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia 

23/02   20h00     NK Bravo  vs Tabor Sezana

23/02   22h00     Domzale  vs Mura

Lịch thi đấu VĐQG Séc

23/02   20h30     Zlin  vs C. Budejovice

23/02   20h30     MFk Karvina  vs Teplice

23/02   23h00     Sigma Olomouc  vs Sparta Praha

Lịch thi đấu U19 Séc

23/02   17h00     Mlada Boleslav U19  vs Hradec Kralove U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

23/02   21h00     Ethnikos Achnas  vs Anorthosis

23/02   21h00     Pafos FC  vs Apoel FC

23/02   23h00     Olympiakos Nic.  vs AEL Limassol

23/02   23h00     AEK Larnaka  vs Nea Salamina

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

23/02   17h30     Malatyaspor  vs Antalyaspor

23/02   20h00     Genclerbirligi  vs Ankaragucu

23/02   23h00     Fenerbahce  vs Galatasaray

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

23/02   18h00     Giresunspor  vs Balikesirspor

23/02   20h30     Altay  vs Adanaspor

23/02   23h00     Istanbulspor AS  vs Boluspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ 

23/02   22h00     St. Gallen  vs Young Boys

23/02   22h00     Lugano  vs Sion

23/02   22h00     Basel  vs Servette

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

23/02   21h00     Aarau  vs SC Kriens

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

23/02   19h00     PFK Aleksandriya  vs Kolos Kovalivka

23/02   19h00     Karpaty Lviv  vs Dnipro

23/02   22h00     Shakhtar Donetsk  vs Desna Chernigiv

24/02   00h30     Olimpik Donetsk  vs FC Lviv

Lịch thi đấu VĐQG Áo

23/02   20h30     Hartberg  vs Rapid Wien

23/02   20h30     Lask  vs St.Polten

23/02   23h00     Austria Wien  vs RB Salzburg

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

23/02   16h30     Grazer AK  vs Floridsdorfer AC

23/02   18h30     Wacker Innsbruck  vs Vorwarts Steyr

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

23/02   18h00     Nordsjaelland  vs Sonderjyske

23/02   20h00     Randers  vs Odense BK

23/02   20h00     Lyngby  vs Esbjerg FB

23/02   22h00     Silkeborg IF  vs Kobenhavn

24/02   00h00     Aalborg BK  vs Brondby

Lịch thi đấu VĐQG Australia

23/02   14h00     Central Coast  vs Sydney FC

Lịch thi đấu Aus Queensland

23/02   11h00     Brisbane Roar U21  vs Queensland Lion

23/02   13h30     Peninsula Power  vs Sunshine Coast

Lịch thi đấu Aus Victoria

23/02   13h00     South Melbourne  vs Eastern Lions

Lịch thi đấu Nữ Australia

23/02   12h00     Newcastle Jets Nữ  vs Melb. Victory Nữ

23/02   13h30     Brisbane Roar Nữ  vs Canberra Utd Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

23/02   11h00     Shimizu S-Pulse  vs FC Tokyo

23/02   12h00     Sanf Hiroshima  vs Kashima Antlers

23/02   12h00     Yokohama FM  vs Gamba Osaka

23/02   14h00     Vissel Kobe  vs Yokohama FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

23/02   11h30     Giravanz Kita.  vs Avispa Fukuoka

23/02   12h00     Renofa Yamaguchi  vs Kyoto Sanga

23/02   12h00     Jubilo Iwata  vs Montedio Yama.

23/02   12h00     JEF United Chiba  vs Ryukyu

23/02   12h00     Thespa Kusatsu  vs Alb. Niigata (JPN)

23/02   12h00     Tokushima Vortis  vs Tokyo Verdy

23/02   12h00     Mito Hollyhock  vs Omiya Ardija

23/02   12h00     Okayama  vs Zweigen Kan.

23/02   12h00     Machida Zelvia  vs Ventforet Kofu

23/02   12h00     V-Varen Nagasaki  vs Tochigi SC

23/02   14h00     Ehime FC  vs Matsumoto Yama.

Lịch thi đấu VĐQG Iran

23/02   19h00     Shahr Khodrou  vs Naft M. Soleyman

23/02   19h45     Sepahan  vs Persepolis

23/02   22h00     Esteghlal Tehran  vs Zobahan

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

23/02   18h00     Trat FC  vs Police Tero FC

23/02   18h00     Sukhothai  vs Ratchaburi

23/02   19h00     Muang Thong Utd  vs Bangkok Utd

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

23/02   21h00     Odisha  vs Kerala Blasters

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

24/02   03h35     Arsenal Sarandi  vs Velez Sarsfield

24/02   05h40     Boca Juniors  vs Godoy Cruz

24/02   07h45     Estudiantes LP  vs River Plate

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

24/02   03h00     Almagro  vs Villa Dalmine

24/02   04h30     Quilmes  vs Gim.Mendoza

24/02   05h00     San Martin SJ  vs CA Mitre Salta

Lịch thi đấu Brazil Paulista

24/02   02h00     Santo Andre/SP  vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

24/02   02h00     Nacional Potosi  vs Blooming

24/02   02h00     Nacional Potosi  vs Aurora

24/02   04h15     Jorge Wilstermann  vs Always Ready

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

23/02   22h00     La Serena  vs San. Wanderers

24/02   03h30     Univ. de Chile  vs Coquimbo Unido

24/02   06h00     Audax Italiano  vs Palestino

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

24/02   03h15     La Equidad  vs Cucuta

24/02   05h20     Atl. Bucaramanga  vs Rionegro Águilas

24/02   07h30     Once Caldas  vs Patriotas

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

24/02   03h00     Fortaleza  vs Cortulua

24/02   03h30     Real Cartagena  vs Valledupar

24/02   03h30     Boca Juniors Cali  vs Llaneros FC

24/02   03h30     Real San Andres  vs Barranquilla

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

24/02   01h30     Mushuc Runa  vs Deportivo Quito

24/02   04h00     Emelec  vs Guayaquil City

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

24/02   03h45     Olimpia Asuncion  vs Cerro Porteno

Lịch thi đấu VĐQG Peru

24/02   01h00     Carlos A. Mannucci  vs Academia Cantolao

24/02   03h30     Ayacucho FC  vs Alianza Lima

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

24/02   03h00     CA Progreso  vs Plaza Colonia

24/02   03h00     Danubio  vs Wanderers

24/02   03h00     Dep. Maldonado  vs Liverpool P. (URU)

24/02   05h30     Defensor SC  vs CA Penarol

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

23/02   22h00     Dep.Guaira  vs Portuguesa

24/02   02h00     Trujillanos  vs Caracas

24/02   04h00     Mineros Guayana  vs Atl.Venezuela

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

24/02   01h00     Pumas UNAM  vs Morelia

24/02   06h00     Queretaro  vs San Luis

24/02   08h00     Juarez  vs Santos Laguna

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

24/02   08h00     Tampico Madero  vs Oaxaca

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

24/02   04h00     Limon  vs Santos Guapiles

24/02   05h00     Perez Zeledon  vs Herediano

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

24/02   00h00     Wadi Degla SC  vs Pyramids FC

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

23/02   23h45     CA BB Arreridj  vs CS Constantine

Bài viết cùng chuyên mục