Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/10/2019 rạng sáng ngày 24/10/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Ajax vs Chelsea trong khuôn khổ Cúp C1 Châu Âu, vòng 3. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Genk vs Liverpool hay Slavia Praha vs Barcelona.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/10/2019 rạng sáng ngày 24/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 23/10/2019 rạng sáng ngày 24/10/2019

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

23/10/2019 – 23h55 – Leipzig vs Zenit 

23/10/2019 – 23h55 – Ajax vs Chelsea           

24/10/2019 – 2h00 – RB Salzburg vs Napoli 

24/10/2019 – 2h00 – Slavia Praha vs Barcelona 

24/10/2019 – 2h00 – Genk vs Liverpool 

24/10/2019 – 2h00 – Benfica vs Lyon 

24/10/2019 – 2h00 – Inter Milan vs B.Dortmund 

24/10/2019 – 2h00 – Lille vs Valencia

Lịch thi đấu C1 U19 Châu Âu

23/10/2019 – 19h00 – Slavia Praha U19 vs Barcelona U19 

23/10/2019 – 19h00 – Ajax U19 vs Chelsea U19   

23/10/2019 – 19h00 – Lille U19 vs Valencia U19   

23/10/2019 – 19h00 – Leipzig U19 vs Zenit U19   

23/10/2019 – 19h00 – Genk U19 vs Liverpool U19   

23/10/2019 – 20h00 – RB Salzburg U19 vs Napoli U19   

23/10/2019 – 21h00 – Inter Milan U19 vs B.Dortmund U19   

23/10/2019 – 21h00 – Benfica U19 vs Lyon U19   

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

23/10/2019 – 22h00 – Na Uy U17 vs Áo U17   

23/10/2019 – 22h00 – Malta U17 vs Bulgaria U17   

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

23/10/2019 – 18h00 – Séc U17 Nữ vs Ukraina U17 Nữ   

23/10/2019 – 18h59 – Áo U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ   

23/10/2019 – 18h59 – Phần Lan U17 Nữ vs Slovakia U17 Nữ   

23/10/2019 – 20h00 – Slovenia U17 Nữ vs Na Uy U17 Nữ   

23/10/2019 – 20h00 – Đảo Faroe U17 Nữ vs Azerbaijan U17 Nữ   

23/10/2019 – 23h00 – Serbia U17 Nữ vs Georgia U17 Nữ   

Lịch thi đấu C1 Châu Á

23/10/2019 – 19h00 – Guangzhou Ever. vs Urawa Red 

Lịch thi đấu Copa Libertadores

24/10/2019 – 7h30 – Flamengo/RJ vs Gremio/RS 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

24/10/2019 – 1h45 – Nottingham Forest vs Hull City 

24/10/2019 – 1h45 – Bristol City vs Charlton Athletic 

24/10/2019 – 1h45 – Derby County vs Wigan                  

24/10/2019 – 1h45 – Fulham vs Luton Town          

24/10/2019 – 1h45 – Huddersfield vs Middlesbrough 

Lịch thi đấu League One

24/10/2019 – 1h45 – Peterborough Utd vs Accrington 

24/10/2019 – 1h45 – Coventry vs Fleetwood Town         

24/10/2019 – 1h45 – Ipswich vs Rotherham Utd

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

23/10/2019 – 21h00 – AC Renate vs Novara   

23/10/2019 – 21h00 – Pro Vercelli vs Arezzo   

23/10/2019 – 21h00 – Monza vs Gozzano   

23/10/2019 – 21h00 – Carrarese vs Como   

23/10/2019 – 21h00 – Feralpisalo vs Piacenza 

23/10/2019 – 21h00 – Rende vs Sicula Leonzio   

23/10/2019 – 21h00 – Paganese vs Vibonese   

23/10/2019 – 21h00 – Pontedera vs Aurora Pro Patria   

23/10/2019 – 21h00 – Casertana vs SS Monopoli   

23/10/2019 – 21h00 – Giana Erminio vs Pergolettese   

23/10/2019 – 21h00 – US Fermana vs Triestina   

23/10/2019 – 21h00 – Virtus Francavilla vs Teramo   

23/10/2019 – 21h00 – US Olbia vs Albinoleffe   

23/10/2019 – 21h00 – Potenza SC vs Cavese   

23/10/2019 – 21h00 – FC Rieti vs Viterbese Calcio   

23/10/2019 – 21h00 – Virtus Verona vs Ravenna   

23/10/2019 – 21h00 – Lecco vs Juventus U23   

23/10/2019 – 21h00 – ArzignanoChiampo vs Vicenza   

23/10/2019 – 21h00 – Padova vs Sambenedettese 

23/10/2019 – 21h00 – Reggiana vs Rimini   

23/10/2019 – 21h00 – Gubbio vs Imolese Calcio   

23/10/2019 – 21h00 – Bari vs Catanzaro   

23/10/2019 – 21h00 – Fano vs Pesaro 

23/10/2019 – 21h00 – Catania vs AS Bisceglie   

23/10/2019 – 21h00 – Cesena vs Alto Adige   

23/10/2019 – 21h00 – Carpi vs Modena   

23/10/2019 – 21h00 – Reggina vs AZ Picerno   

23/10/2019 – 21h00 – Siena vs US Pianese   

23/10/2019 – 21h00 – Alessandria vs Pistoiese   

23/10/2019 – 21h00 – Ternana vs Avellino   

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

23/10/2019 – 20h00 – Tom Tomsk vs Mordovia   

23/10/2019 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Chayka FK Pesch    

23/10/2019 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Baltika   

23/10/2019 – 20h00 – Krasnodar B vs Nizhny Nov   

23/10/2019 – 20h00 – Spartak Moscow B vs Fakel   

23/10/2019 – 20h00 – Khimki vs Armavir   

23/10/2019 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs SKA-Khabarovsk   

23/10/2019 – 20h00 – Yenisey vs Avangard Kursk   

23/10/2019 – 20h00 – Rotor Volgograd vs Luch Energiya   

23/10/2019 – 20h00 – Tekstilshchik Ivanov vs Chertanovo   

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

23/10/2019 – 23h00 – Puszcza Nie. vs Warta Poznan 

23/10/2019 – 23h00 – Chrobry Glogow vs Zaglebie Sosno 

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

23/10/2019 – 20h30 – Vardar vs Borec Veles   

23/10/2019 – 20h30 – Shkupi vs Rabotnicki   

23/10/2019 – 20h30 – Academy Pandev vs Makedonija   

23/10/2019 – 20h30 – FC Struga vs Renova   

23/10/2019 – 20h30 – Shkendija vs Sileks Kratovo   

Lịch thi đấu U19 Séc

23/10/2019 – 16h15 – U19 Hradec Kralove vs U19 Banik Ostrava   

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

23/10/2019 – 13h00 – Gyeongju KHNP vs Changwon City     

23/10/2019 – 17h00 – Gangneung vs Busan Transp.   

23/10/2019 – 17h00 – Mokpo City vs Daejeon Korail   

23/10/2019 – 17h30 – Gimhae City vs Cheonan City   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

23/10/2019 – 15h30 – Persela Lamon vs Persebaya Surabaya   

23/10/2019 – 18h30 – Bhayangkara vs Persib Bandung   

Lịch thi đấu VĐQG Oman

23/10/2019 – 19h55 – Rustaq Club vs Sohar Club (OMA)   

23/10/2019 – 20h00 – Bahla Club vs Muscat Club   

23/10/2019 – 22h10 – Al Nahda (OMA) vs Dhofar          

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

23/10/2019 – 17h00 – Viettel  vs SHB Đà Nẵng   

23/10/2019 – 17h00 – Than Quảng Ninh vs Hà Nội FC   

23/10/2019 – 17h00 – BCM Bình Dương vs Thanh Hóa   

23/10/2019 – 17h00 – HA Gia Lai vs Khánh Hòa   

23/10/2019 – 17h00 – Hải Phòng vs TP.HCM 

23/10/2019 – 17h00 – Quảng Nam vs SL Nghệ An   

23/10/2019 – 17h00 – Sài Gòn FC vs Nam Định   

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

24/10/2019 – 4h00 – Union Magdalena vs Atl. Bucaramanga   

24/10/2019 – 6h15 – Atl. Nacional vs Envigado   

24/10/2019 – 8h15 – Millonarios vs Santa Fe   

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

24/10/2019 – 2h00 – Tigres(COL) vs Cortulua   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

24/10/2019 – 2h00 – CA Juventud vs Racing Club Mdeo   

24/10/2019 – 2h00 – CA Progreso vs Cerro Montevideo   

24/10/2019 – 2h00 – Liverpool P. (URU) vs Wanderers   

24/10/2019 – 2h00 – Nacional Montevideo vs Cerro Largo   

24/10/2019 – 2h00 – Rampla Juniors vs Boston River   

24/10/2019 – 2h00 – Defensor SC vs Danubio   

24/10/2019 – 2h00 – CA Penarol vs Plaza Colonia   

24/10/2019 – 2h00 – CA Fenix vs CA River Plate (URU) 

Lịch thi đấu Cúp Mexico

24/10/2019 – 7h00 – Univ. Guadalajara vs Monterrey   

24/10/2019 – 9h00 – Zacatepec vs Pachuca

24/10/2019 – 9h00 – Sonora vs Puebla   

24/10/2019 – 9h00 – Pumas UNAM  vs UAEM   

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

23/10/2019 – 22h30 – El Gouna vs Ahly Cairo   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

23/10/2019 – 22h00 – MC Alger vs Hussein Dey   

23/10/2019 – 22h00 – USM Alger vs CA BB Arreridj   

23/10/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs US Biskra   

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

24/10/2019 – 1h30 – Mamelodi Sun. vs Highlands Park   

24/10/2019 – 1h30 – Orlando Pirates vs Chippa Utd 

Bài viết cùng chuyên mục