Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/8/2020 rạng sáng ngày 23/8/2020

game bài WIN79

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/8/2020 rạng sáng ngày 23/8/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/8/2020 rạng sáng ngày 23/8/2020

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

22/8/2020   22h00       Dijon vs Angers

game bài IwinClub

23/8/2020   02h00       Lille vs Rennes

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

22/8/2020   22h59       KI Klaksvik vs Slo. Bratislava

game bài RikVip

Lịch thi đấu Cúp C2 Châu Âu

22/8/2020   23h00       Lincoln Red Imps vs KF Prishtina

Lịch thi đấu C1 Châu Âu Nữ

23/8/2020   01h00       Arsenal Nữ vs PSG Nữ

game bài B52Club

23/8/2020   01h00       Lyon Nữ vs Bayern Munich Nữ

Lịch thi đấu C1 U19 Châu Âu

22/8/2020   20h00       Benfica U19 vs Ajax U19

game bài 789Club

22/8/2020   23h00       RB Salzburg U19 vs Real Madrid U19

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

22/8/2020   16h00       Thisted vs VSK Aarhus

22/8/2020   16h00       Zurich vs Schaffhausen

22/8/2020   17h00       Aalborg BK vs Silkeborg IF

22/8/2020   17h00       Brondby vs Naestved BK

22/8/2020   18h00       Hoffenheim vs Greuther Furth

22/8/2020   18h00       Lyngby vs Hvidovre IF

22/8/2020   18h00       GKS Belchatow vs KKS Kalisz

22/8/2020   18h00       Sparta Rotterdam vs NAC Breda

22/8/2020   19h00       Fleetwood Town vs Blackburn Rovers

22/8/2020   19h00       Almere City vs Groningen

22/8/2020   19h00       Mainz vs Sandhausen

22/8/2020   19h00       NEC Nijmegen vs RKC Waalwijk

22/8/2020   19h00       Northampton vs Leyton Orient

22/8/2020   19h00       QPR vs Wimbledon

22/8/2020   19h30       Dornbirn vs Freiburg

22/8/2020   19h30       De Graafschap vs Heracles Almelo

22/8/2020   20h00       Darmstadt vs Wehen

22/8/2020   20h00       Munchen 1860 vs Jahn Regensburg

22/8/2020   20h00       M.gladbach vs Paderborn 07

22/8/2020   20h30       Holstein Kiel vs Wolfsburg

22/8/2020   21h00       RB Salzburg vs Ajax

22/8/2020   21h00       Southport vs Huddersfield

22/8/2020   21h00       Blackpool vs Everton

22/8/2020   21h00       Salford City vs Preston North End

22/8/2020   21h00       Fort.Dusseldorf vs Bochum

22/8/2020   21h00       Fenerbahce vs Fatih Karagumruk

22/8/2020   21h00       Stoke City vs Burton Albion

22/8/2020   21h00       Tottenham vs Ipswich

22/8/2020   22h00       Lask vs Karlsruher

22/8/2020   22h00       Hoffenheim vs Nurnberg

22/8/2020   22h00       SCR Altach vs Heidenheim

22/8/2020   23h00       Liverpool vs Stuttgart

22/8/2020   23h00       PSV Eindhoven vs Ein.Frankfurt

22/8/2020   23h00       Twente vs Go Ahead Eagles

23/8/2020   00h30       Albacete vs Levante

23/8/2020   01h00       ADO Den Haag vs Vitesse Arnhem

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

22/8/2020   18h30       Tennis Borussia B. vs C. Leipzig

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

22/8/2020   20h00       Toulouse vs Dunkerque

23/8/2020   00h00       Clermont vs Caen

23/8/2020   00h00       Rodez vs Grenoble

23/8/2020   00h00       Chambly vs Paris FC

23/8/2020   00h00       Ajaccio vs Chateauroux

23/8/2020   00h00       Auxerre vs Sochaux

23/8/2020   00h00       Guingamp vs Niort

23/8/2020   00h00       Amiens vs Nancy

23/8/2020   00h00       Valenciennes vs Pau FC

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

22/8/2020   21h00       St. Mirren vs Ross County

22/8/2020   21h00       Motherwell vs Hamilton

22/8/2020   21h00       Rangers vs Kilmarnock

22/8/2020   23h30       Dundee Utd vs Celtic

Lịch thi đấu VĐQG Nga

22/8/2020   18h00       Ural S.r. vs Krasnodar

22/8/2020   20h00       Khimki vs Akhmat Groznyi

22/8/2020   21h30       Arsenal-Tula vs Din. Moscow

22/8/2020   22h00       Zenit vs FK Tambov

23/8/2020   00h00       Rotor Volgograd vs PFC Sochi

23/8/2020   00h00       CSKA Moscow vs Rubin Kazan

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

22/8/2020   12h00       SKA-Khabarovsk vs Fakel

22/8/2020   17h00       Tom Tomsk vs Dinamo Bryansk

22/8/2020   19h00       Akron Togliatti vs Krasnodar B

22/8/2020   20h00       Krylya Sovetov vs FK Orenburg

22/8/2020   21h00       Shinnik Yaroslavl vs Veles Moscow

22/8/2020   21h00       Irtysh Omsk vs Spartak Moscow B

22/8/2020   21h00       Tekstilshchik Ivanov vs Yenisey

22/8/2020   21h00       Nizhny Nov vs Alania Vla

22/8/2020   22h00       Torpedo Moscow vs Baltika

22/8/2020   22h00       Neftekhimik Nizh vs Chertanovo

22/8/2020   23h00       Chayka FK Pesch vs Volgar Astrakhan

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

22/8/2020   20h00       Shirak vs Ararat Y

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

22/8/2020   23h00       Karabakh Agdam vs Sabah FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

22/8/2020   20h00       Cracovia Krakow vs Pogon Szczecin

22/8/2020   22h30       Slask Wroclaw vs Piast Gliwice

23/8/2020   01h00       Rakow Czestochowa vs Legia Wars.

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

22/8/2020   20h00       Energetik-BGU vs FC Smolevichi

22/8/2020   22h00       FK Gorodeya vs Rukh Brest

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

22/8/2020   23h55       Siroki Brijeg vs Borac Banja Luka

23/8/2020   02h05       Zrinjski vs Sloboda Tuzla

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria 

22/8/2020   22h45       Botev Vratsa vs Cska Sofia

23/8/2020   01h00       Cherno More vs Ludogorets

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

22/8/2020   22h00       Makedonija vs Shkendija

22/8/2020   22h00       Renova vs Academy Pandev

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

22/8/2020   21h15       Zulte-Waregem vs Waasland-Beveren

22/8/2020   23h30       KV Mechelen vs Cercle Brugge

22/8/2020   23h30       OH Leuven vs Charleroi

23/8/2020   01h45       Antwerpen vs Gent

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

23/8/2020   01h45       RWD Molenbeek vs Club Brugge II

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

22/8/2020   22h55       Slaven Belupo vs HNK Gorica

23/8/2020   01h05       Sibenik vs NK Varazdin

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

22/8/2020   20h00       Tulevik Viljandi vs Nomme Kalju

22/8/2020   22h30       Tallinna Kalev vs Tammeka Tartu

22/8/2020   23h00       Kuressaare vs Paide Linname.

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

22/8/2020   21h30       Varda SE vs Puskas Akademia

22/8/2020   23h45       Ferencvaros vs Diosgyori

23/8/2020   02h00       MOL Fehervar FC vs Paksi

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

23/8/2020   00h00       Xanthi vs Apollon Smirnis

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

22/8/2020   21h00       KA Akureyri vs IA Akranes

22/8/2020   21h00       Hafnarfjordur vs HK Kopavogur

22/8/2020   23h15       KR Reykjavik vs Valur Rey.

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

22/8/2020   20h30       Leiknir Faskr. vs Fram Rey.

22/8/2020   21h00       Magni Grenivik vs Vestmannaeyjar

22/8/2020   23h00       Afturelding vs Keflavik

22/8/2020   23h15       UMF Grindavik vs Thor Akureyri

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

22/8/2020   20h00       Bohemians vs St. Patrick’s

22/8/2020   23h00       Sligo Rovers vs Dundalk

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

23/8/2020   01h00       Cobh Ramblers vs Longford Town

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

22/8/2020   17h00       Astana vs Okzhetpes

22/8/2020   19h00       Kaisar Kyzylorda vs Zhetysu Taldykorgan

22/8/2020   21h00       FK Kyzylzhar vs Shakhter Kar.

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

22/8/2020   21h00       Spartaks Jurmala vs FK Liepaja

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

23/8/2020   00h30       Petrocub vs Milsami

23/8/2020   01h30       Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

22/8/2020   20h00       Molde vs Odd Grenland

22/8/2020   23h00       Valerenga vs Sandefjord

22/8/2020   23h00       Kristiansund vs Sarpsborg

22/8/2020   23h00       Stromsgodset vs Viking

22/8/2020   23h00       Aalesund vs Haugesund

22/8/2020   23h00       Bodo Glimt vs Start Kristiansand

23/8/2020   01h30       Mjondalen vs Rosenborg

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

22/8/2020   19h00       TPS Turku vs Inter Turku

22/8/2020   21h00       KuPS vs IFK Mariehamn

22/8/2020   21h00       RoPS Rovaniemi vs Helsinki

22/8/2020   21h00       Ilves vs Lahti

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

22/8/2020   20h30       VPS Vaasa vs MP Mikkeli

22/8/2020   21h00       Mypa vs SJK Akatemia

22/8/2020   21h00       AC Kajaani vs KTP Kotka

22/8/2020   21h00       KPV Kokkola vs Gnistan

Lịch thi đấu VĐQG Romania

22/8/2020   19h30       Viitorul C. vs UTA Arad

22/8/2020   22h00       Sepsi OSK vs FC Uni.Craiova

23/8/2020   01h00       Astra Giurgiu vs Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

23/8/2020   00h00       Javor Ivanjica vs Radnik Surdulica

23/8/2020   00h00       Cukaricki vs OFK Backa

23/8/2020   00h00       Spartak Subotica vs Radnicki Nis

23/8/2020   00h30       Partizan vs Indija

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

22/8/2020   23h00       Dunajska Stred vs Spartak Trnava

23/8/2020   00h00       Zemplin Michalovce vs Zlate Moravce

23/8/2020   00h00       Nitra vs Ruzomberok

23/8/2020   01h00       FK Pohronie vs MSK Zilina

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22/8/2020   22h00       Tabor Sezana vs Koper

23/8/2020   00h00       Domzale vs NK Bravo

23/8/2020   01h45       CM Celje vs Mura

Lịch thi đấu VĐQG Séc

22/8/2020   22h00       Pribram vs Teplice

22/8/2020   22h00       Zlin vs Slovacko

22/8/2020   22h00       Sigma Olomouc vs Slovan Liberec

23/8/2020   00h30       Brno vs Sparta Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

22/8/2020   15h15       Slavoj Vysehrad vs Dukla Praha

22/8/2020   15h15       MFK Chrudim vs Jihlava

22/8/2020   22h00       Fotbal Trinec vs SK Lisen

22/8/2020   22h00       SK Prostejov vs FK Blansko

Lịch thi đấu U19 Séc

22/8/2020   15h15       Pardubice U19 vs Sparta Praha U19

22/8/2020   15h30       Banik Ostrava U19 vs Slovacko U19

22/8/2020   16h00       Hradec Kralove U19 vs Mlada Boleslav U19

22/8/2020   16h00       Opava U19 vs Sigma Olomouc U19

22/8/2020   16h00       Meteor Praha U19 vs Slavia Praha U19

22/8/2020   19h30       Zlin U19 vs Vik. Plzen U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22/8/2020   22h30       Pafos FC vs Omonia Nicosia

23/8/2020   00h30       Apollon Limassol vs Doxa Katokopia

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

22/8/2020   20h00       Djurgardens vs Goteborg

22/8/2020   20h00       Sirius vs Hammarby

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

22/8/2020   18h00       Umea vs Norrby

22/8/2020   22h30       GAIS vs Orgryte

22/8/2020   22h30       Ljungskile SK vs Osters

22/8/2020   22h30       Halmstads vs GIF Sundsvall

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

22/8/2020   18h00       FC Lviv vs FC Mynai

22/8/2020   21h00       Desna Chernigiv vs Zorya

22/8/2020   23h30       PFK Aleksandriya vs FC Mariupol

Lịch thi đấu VĐQG Australia

22/8/2020   14h00       Wellington Phoenix vs Perth Glory

Lịch thi đấu Aus Brisbane

22/8/2020   14h00       Taringa Rovers vs Grange Thistle

22/8/2020   14h00       Bayside Utd vs The Gap

22/8/2020   15h00       North Star vs Albany Creek

22/8/2020   15h00       Toowong FC vs Acacia Ridge

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

22/8/2020   14h00       Inglewood Utd vs Floreat Athena

22/8/2020   14h00       Bayswater City vs Rockingham City

22/8/2020   14h00       Sorrento vs Armadale SC

22/8/2020   14h00       Perth SC vs Perth Glory U21

22/8/2020   14h00       ECU Joondalup vs Gwelup Croatia

22/8/2020   14h00       Cockburn City vs Balcatta

Lịch thi đấu Aus New South Wales

22/8/2020   13h00       Marconi Stallions vs WS Wanderers U21

22/8/2020   16h00       Mt Druitt Town vs Sydney Utd

Lịch thi đấu Aus Queensland

22/8/2020   14h00       Peninsula Power vs Brisbane Strikers

22/8/2020   14h00       Moreton Bay Utd vs Eastern Suburbs

22/8/2020   15h00       Queensland Lion vs Sunshine Coast

22/8/2020   15h30       Gold Coast Knights vs Brisbane Roar U21

22/8/2020   15h45       Capalaba vs Brisbane City

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

22/8/2020   12h30       Adelaide Utd U21 vs Cumberland Utd

22/8/2020   12h30       Adelaide Raiders vs Modbury Jets

22/8/2020   12h30       Para Hills Knights vs Adelaide City

22/8/2020   12h30       Ade. Blue Eagles vs Croydon Kings

22/8/2020   12h30       Adelaide Comets vs Metro Stars

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

22/8/2020   16h00       Shimizu S-Pulse vs Yokohama FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

22/8/2020   17h00       Renofa Yamaguchi vs Machida Zelvia

22/8/2020   17h00       Ehime FC vs Omiya Ardija

22/8/2020   17h00       Okayama vs Thespa Kusatsu

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

22/8/2020   13h00       Fukushima Utd vs FC Gifu

22/8/2020   16h00       Nagano Parceiro vs Fujieda MYFC

22/8/2020   16h00       Cerezo Osaka U23 vs Sagamihara

22/8/2020   16h00       Blaublitz Akita vs Gamba Osaka U23

22/8/2020   17h00       Roas. Kumamoto vs Grulla Morioka

Lịch thi đấu Japan Football League

22/8/2020   14h00       Nara Club vs Kochi United SC

22/8/2020   16h00       Honda FC vs Veertien Mie

Lịch thi đấu Nữ Nhật

22/8/2020   14h00       Iga Kunoichi Nữ vs NTV Beleza Nữ

22/8/2020   14h00       Nojima Stella nữ vs Ehime FC Nữ

22/8/2020   16h00       Alb. Niigata Nữ vs JEF United Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

22/8/2020   15h30       Incheon Utd vs Suwon Bluewings

22/8/2020   17h00       Gwangju vs FC Seoul

22/8/2020   17h00       Busan I’Park vs Pohang Steelers

22/8/2020   18h00       Gangwon vs Daegu

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

22/8/2020   17h00       Bucheon 1995 vs Gyeongnam

22/8/2020   17h00       Chungnam Asan vs Jeonnam Dragons

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

22/8/2020   14h00       Jeonju EM vs Hwaseong FC

22/8/2020   15h00       Pyeongtaek FC vs Cheonan City

22/8/2020   15h00       Gyeongju KHNP vs Gimhae City

22/8/2020   16h00       GimPo Citizen vs Gyeongju Citizen

22/8/2020   17h00       Daejeon Korail vs Cheongju FC

22/8/2020   17h00       Changwon City vs Chuncheon FC

22/8/2020   17h00       Mokpo City vs Yangju FC

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

22/8/2020   17h00       Tianjin Teda vs Qingdao Huanghai

22/8/2020   19h00       Beijing Guoan vs Shanghai SIPG

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

22/8/2020   22h45       Al Nahda (KSA) vs Al Nojoom

22/8/2020   22h55       Al Kawkab vs Al Thuqbah

22/8/2020   23h05       Al Baten vs Hettein Club

22/8/2020   23h25       Al Jabalain vs Al Mujazzal

22/8/2020   23h30       Ohud Medina vs Al Bukiryah

Lịch thi đấu Malay Super League

22/8/2020   20h00       Petaling Jaya City vs Terengganu

Lịch thi đấu Malay Premier League

22/8/2020   15h45       UKM FC vs Kelantan

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

22/8/2020   19h00       Navbahor vs Mash’al Mubarek

22/8/2020   20h30       Buxoro vs Surkhon Termiz

22/8/2020   21h00       Metallurg Bekabad vs Qyzylqum

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

23/8/2020   02h00       Atletico/PR vs Fluminense/RJ

23/8/2020   05h00       Corinthians/SP vs Fortaleza/CE

23/8/2020   05h00       Internacional/RS vs Atl. Mineiro/MG

23/8/2020   07h00       Goias/GO vs Atletico/GO

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

22/8/2020   21h00       Avai/SC vs Cuiaba/MT

23/8/2020   02h30       Botafogo/SP vs Figueirense/SC

23/8/2020   02h30       Nautico/PE vs Juventude/RS

23/8/2020   05h00       CRB/AL vs Vitoria/BA

23/8/2020   07h00       Brasil Pelotas/RS vs Sampaio Correa/MA

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

23/8/2020   02h00       Tecnico Uni. vs Independiente JT

23/8/2020   04h15       Liga de Portoviejo vs Guayaquil City

23/8/2020   06h30       SD Aucas vs LDU Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

23/8/2020   03h30       Cerro Porteno vs 12 de Octubre

23/8/2020   06h00       River Plate (PAR) vs Libertad

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

22/8/2020   22h00       CA Progreso vs Danubio

23/8/2020   01h00       CA River Plate (URU) vs Dep. Maldonado

23/8/2020   03h30       CA Penarol vs CA Rentistas

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

23/8/2020   05h00       Los Angeles FC vs LA Galaxy

23/8/2020   06h00       Atlanta United vs Nashville FC

23/8/2020   07h00       Inter Miami vs Orlando City

23/8/2020   08h00       Colorado Rapids vs Real Salt Lake

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

23/8/2020   06h00       Pittsburgh R. vs Saint Louis FC

23/8/2020   06h30       Birmingham Legion vs Memphis 901

23/8/2020   06h30       Tampa Bay Rowdies vs Atlanta United II

23/8/2020   07h00       Colorado Springs vs El Paso Locomotive

23/8/2020   07h00       Sporting Kansas II vs OKC Energy

23/8/2020   08h00       SA Scorpions vs Tulsa Roughnecks

23/8/2020   08h00       Rio Grande Valley vs Austin Bold

23/8/2020   09h00       LA Galaxy II vs Orange C. Blues

23/8/2020   09h00       Real Monarchs vs New Mexico United

23/8/2020   09h00       San Diego Loyal vs Reno 1868

23/8/2020   09h30       Las Vegas Lights vs Phoenix FC

23/8/2020   10h00       Sacramento vs Portland Timbers II

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

23/8/2020   05h00       Atlas vs Queretaro

23/8/2020   07h00       Tigres UANL vs Pumas UNAM

23/8/2020   09h00       Club America vs Monterrey

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

23/8/2020   07h00       Santos Guapiles vs Herediano

23/8/2020   09h00       Alajuelense vs Guadalupe FC

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

22/8/2020   21h00       El Gouna vs FC Masr

22/8/2020   21h00       Tala’ea Al Jaish vs Tanta FC

22/8/2020   23h30       Al Masry vs Masr lel Maqassah

23/8/2020   02h00       Zamalek SC vs Ahly Cairo

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

22/8/2020   20h30       Polokwane vs Highlands Park

22/8/2020   23h00       Baroka FC vs Chippa Utd

game bài ManClub

Bài viết cùng chuyên mục