Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/2/2020 rạng sáng ngày 23/2/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Chelsea vs Tottenham trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 27. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Barcelona vs Eibar trong khuôn khổ VĐQG Tây Ban Nha, vòng 25 hay Fiorentina vs AC Milan trong khuôn khổ VĐQG Italia, vòng 25.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/2/2020 rạng sáng ngày 23/2/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/2/2020 rạng sáng ngày 23/2/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

22/2/2020 – 19h30 – Chelsea vs Tottenham

22/2/2020 – 22h00 – Burnley vs Bournemouth

22/2/2020 – 22h00 – Crystal Palace vs Newcastle

22/2/2020 – 22h00 – Sheffield Utd vs Brighton

22/2/2020 – 22h00 – Southampton vs Aston Villa

23/2/2020 – 00h30 – Leicester City vs Man City

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

22/2/2020 – 19h00 – Celta Vigo vs Leganes

22/2/2020 – 22h00 – Barcelona vs Eibar

23/2/2020 – 00h30 – Real Sociedad vs Valencia

23/2/2020 – 3h00 – Levante vs Real Madrid

Lịch thi đấu VĐQG Italia

22/2/2020 – 21h00 – Bologna vs Udinese

23/2/2020 – 00h00 – SPAL 1907 vs Juventus

23/2/2020 – 2h45 – Fiorentina vs AC Milan

Lịch thi đấu VĐQG Đức

22/2/2020 – 21h30 – Wer.Bremen vs B.Dortmund

22/2/2020 – 21h30 – Freiburg vs Fort.Dusseldorf

22/2/2020 – 21h30 – Hertha Berlin vs FC Koln

22/2/2020 – 21h30 – M.gladbach vs Hoffenheim

23/2/2020 – 00h30 – Schalke 04 vs Leipzig

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

22/2/2020 – 23h30 – Marseille vs Nantes

23/2/2020 – 2h00 – Angers vs Montpellier

23/2/2020 – 2h00 – Dijon vs Monaco

23/2/2020 – 2h00 – Lille vs Toulouse

23/2/2020 – 2h00 – Strasbourg vs Amiens

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

22/2/2020 – 15h30 – Cần Thơ vs An Giang

22/2/2020 – 16h00 – Rubin Kazan vs Sheriff Tiraspol

22/2/2020 – 18h00 – Spartak Moscow vs Pakhtakor

22/2/2020 – 18h59 – Ufa vs Cska Moscow

22/2/2020 – 19h00 – Krylya Sovetov vs Stromsgodset

22/2/2020 – 21h00 – Zenit vs Dinamo Minsk

22/2/2020 – 22h00 – Inter Miami vs Dallas

22/2/2020 – 23h00 – Real Monarchs vs Louisville City

22/2/2020 – 23h00 – Lok. Moscow vs Chayka FK Pesch

23/2/2020 – 3h00 – Colorado Rapids vs Toronto

23/2/2020 – 5h30 – Vancouver WC vs Minnesota Utd

23/2/2020 – 6h00 – LA Galaxy vs Chicago Fire

23/2/2020 – 7h00 – Tampa Bay Rowdies vs Inter Miami

23/2/2020 – 8h00 – Portland Timbers vs New England

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

22/2/2020 – 19h30 – Brentford vs Blackburn Rovers

22/2/2020 – 22h00 – Swansea City vs Huddersfield

22/2/2020 – 22h00 – Nottingham Forest vs QPR

22/2/2020 – 22h00 – Barnsley vs Middlesbrough

22/2/2020 – 22h00 – Birmingham vs Sheffield Wed.

22/2/2020 – 22h00 – Bristol City vs West Brom

22/2/2020 – 22h00 – Charlton Athletic vs Luton Town

22/2/2020 – 22h00 – Leeds Utd vs Reading

22/2/2020 – 22h00 – Preston North End vs Hull City

22/2/2020 – 22h00 – Stoke City vs Cardiff City

22/2/2020 – 22h00 – Wigan vs Millwall

Lịch thi đấu League One

22/2/2020 – 22h00 – Southend vs Burton Albion

22/2/2020 – 22h00 – Rochdale vs Coventry

22/2/2020 – 22h00 – Lincoln vs Gillingham

22/2/2020 – 22h00 – Fleetwood Town vs Portsmouth

22/2/2020 – 22h00 – Shrewsbury vs Doncaster Rovers

22/2/2020 – 22h00 – Peterborough Utd vs Bury

22/2/2020 – 22h00 – Accrington vs Rotherham Utd

22/2/2020 – 22h00 – Wycombe vs Tranmere Rovers

22/2/2020 – 22h00 – Milton Keynes Dons vs Bolton

22/2/2020 – 22h00 – Wimbledon vs Blackpool

22/2/2020 – 22h00 – Ipswich vs Oxford Utd

22/2/2020 – 22h00 – Sunderland vs Bristol Rovers

Lịch thi đấu League Two

22/2/2020 – 22h00 – Swindon vs Grimsby

22/2/2020 – 22h00 – Carlisle vs Morecambe

22/2/2020 – 22h00 – Salford City vs Colchester Utd

22/2/2020 – 22h00 – Newport vs Bradford City

22/2/2020 – 22h00 – Crawley Town vs Stevenage

22/2/2020 – 22h00 – Crewe Alexandra vs Macclesfield

22/2/2020 – 22h00 – Cheltenham vs Mansfield

22/2/2020 – 22h00 – Leyton Orient vs Oldham

22/2/2020 – 22h00 – Northampton vs Exeter City

22/2/2020 – 22h00 – Plymouth Argyle vs Cambridge Utd

22/2/2020 – 22h00 – Scunthorpe Utd vs Forest Green

22/2/2020 – 22h00 – Walsall vs Port Vale

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22/2/2020 – 22h00 – Almeria vs Fuenlabrada

22/2/2020 – 22h00 – Alcorcon vs Las Palmas

23/2/2020 – 00h15 – Girona vs SD Ponferradina

23/2/2020 – 00h15 – Tenerife vs Elche

23/2/2020 – 2h30 – Albacete vs Numancia

Lịch thi đấu vHạng 3 Tây Ban Nha

22/2/2020 – 22h00 – Real Oviedo B vs Coruxo

22/2/2020 – 23h00 – Badajoz vs Talavera

22/2/2020 – 23h30 – Leioa vs Haro Deportivo

23/2/2020 – 00h30 – Athletic Bilbao B vs Arenas de Guecho

23/2/2020 – 00h30 – Villarrubia CF vs Merida

23/2/2020 – 2h00 – Barcelona B vs Hercules CF

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

22/2/2020 – 21h00 – Virtus Entella vs Benevento

22/2/2020 – 21h00 – Trapani vs Spezia

22/2/2020 – 21h00 – Ascoli vs Cremonese

22/2/2020 – 21h00 – Cittadella vs Juve Stabia

23/2/2020 – 00h00 – Pisa vs Venezia

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

22/2/2020 – 21h00 – AC Renate vs Pergolettese

22/2/2020 – 21h00 – Carrarese vs Gozzano

22/2/2020 – 21h00 – FC Rieti vs Teramo

22/2/2020 – 21h00 – Virtus Verona vs Rimini

22/2/2020 – 21h00 – Modena vs Alto Adige

22/2/2020 – 23h30 – Monza vs Arezzo

23/2/2020 – 00h30 – US Fermana vs Pesaro

23/2/2020 – 2h45 – Virtus Francavilla vs Catanzaro

23/2/2020 – 2h45 – Fano vs Imolese Calcio

23/2/2020 – 2h45 – Siena vs Albinoleffe

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

22/2/2020 – 19h00 – Holstein Kiel vs Heidenheim

22/2/2020 – 19h00 – Dynamo Dresden vs Bochum

22/2/2020 – 19h00 – Hamburger vs St. Pauli

22/2/2020 – 19h00 – Stuttgart vs Jahn Regensburg

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

22/2/2020 – 20h00 – CZ Jena vs Meppen7

22/2/2020 – 20h00 – Wurzburger vs Ein.Braunschweig

22/2/2020 – 20h00 – Uerdingen vs Preussen Munster

22/2/2020 – 20h00 – Duisburg vs Waldhof Man.

22/2/2020 – 20h00 – Kaiserslautern vs Zwickau

22/2/2020 – 20h00 – Hansa Rostock vs Ingolstadt

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

22/2/2020 – 20h00 – Havelse vs Altona 93

22/2/2020 – 20h00 – Lubeck vs Holstein Kiel II

22/2/2020 – 22h00 – SSV Jeddeloh vs Hansa Luneburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

22/2/2020 – 19h30 – Auerbach vs E.Cottbus

22/2/2020 – 19h30 – Optik Rathenow vs Lok.Leipzig

22/2/2020 – 19h30 – Babelsberg vs Union Furstenwalde

22/2/2020 – 19h30 – C. Leipzig vs Ger.Halberstadt

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

22/2/2020 – 20h00 – Homburg vs Freiburg II

22/2/2020 – 20h00 – Pirmasens vs SSV Ulm

22/2/2020 – 20h00 – TSV Steinbach vs VfB Giessen

22/2/2020 – 20h00 – Elversberg vs Aalen

22/2/2020 – 20h00 – FSV Frankfurt vs Saarbrucken

22/2/2020 – 20h00 – Offenbach vs Bahlinger

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

22/2/2020 – 20h00 – Schalke 04 II vs M.gladbach II

22/2/2020 – 20h00 – FC Koln II vs TuS Haltern

22/2/2020 – 20h00 – Homberg vs B.Dortmund II

22/2/2020 – 20h00 – Lippstadt vs Bergisch Gladbach

22/2/2020 – 20h00 – Wattenscheid  vs Wuppertaler

22/2/2020 – 20h00 – Verl  vs Fort.Dusseldorf II

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

22/2/2020 – 21h00 – Lens vs Caen

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

22/2/2020 – 20h00 – Red Star 93 vs Stade Lavallois

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

22/2/2020 – 22h00 – Hamilton vs Motherwell

22/2/2020 – 22h00 – Aberdeen vs Ross County

22/2/2020 – 22h00 – Hibernian vs Livingston

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

22/2/2020 – 22h00 – Greenock Morton vs Alloa Athletic

22/2/2020 – 22h00 – Partick Thistle vs Dunfermline

22/2/2020 – 22h00 – Arbroath vs Ayr Utd

22/2/2020 – 22h00 – Queen of South vs Dundee

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

22/2/2020 – 22h00 – East Fife vs Stranraer

22/2/2020 – 22h00 – Raith Rovers vs Clyde

22/2/2020 – 22h00 – Dumbarton vs Forfar Athletic

22/2/2020 – 22h00 – Peterhead vs Airdrieonians

22/2/2020 – 22h00 – Falkirk vs Montrose

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

23/2/2020 – 1h00 – Tondela vs Rio Ave

23/2/2020 – 3h30 – Belenenses vs Maritimo

Hạng 2 Bồ Đào Nha

22/2/2020 – 18h00 – Leixoes vs SC Covilha

22/2/2020 – 22h00 – UD Oliveirense vs Casa Pia AC

23/2/2020 – 00h00 – Porto B vs Estoril

23/2/2020 – 00h15 – Chaves vs Feirense

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

23/2/2020 – 00h30 – Emmen vs Willem II

23/2/2020 – 1h45 – AZ Alkmaar vs Zwolle

23/2/2020 – 1h45 – Feyenoord vs Fortuna Sittard

23/2/2020 – 2h45 – Groningen vs VVV Venlo

VĐQG Albania

22/2/2020 – 20h00 – Vllaznia Shkoder vs Luftetari Gjiro.

22/2/2020 – 20h00 – Flamurtari Vlore vs KF Laci

22/2/2020 – 23h00 – Skenderbeu vs Teuta Durres

22/2/2020 – 23h00 – Partizani Tirana vs Bylis Ballsh

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

22/2/2020 – 18h00 – Gabala FC vs Neftchi Baku

22/2/2020 – 20h00 – Keşla FK vs Zire IK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

22/2/2020 – 21h00 – Arka Gdynia vs Rakow Czestochowa

22/2/2020 – 23h30 – Legia Wars. vs Jagiellonia

23/2/2020 – 2h00 – Piast Gliwice vs Cracovia Krakow

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

22/2/2020 – 20h30 – Radnik Bijeljina vs Zeljeznicar

22/2/2020 – 20h30 – Velez Mostar vs Zvijezda Bijeljina

22/2/2020 – 23h30 – Sarajevo vs FK Tuzla City

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

22/2/2020 – 17h00 – Botev Vratsa vs Arda Kardzhali

22/2/2020 – 19h15 – Cherno More vs Levski Sofia

22/2/2020 – 21h30 – Cska Sofia vs Botev Plovdiv

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

22/2/2020 – 20h00 – Institute vs Coleraine

22/2/2020 – 22h00 – Cliftonville vs Ballymena Utd

22/2/2020 – 22h00 – Glenavon vs Glentoran

22/2/2020 – 22h00 – Larne vs Warrenpoint Town

22/2/2020 – 22h00 – Carrick Rangers vs Dungannon Swi.

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

23/2/2020 – 00h00 – Standard Liege vs Antwerpen4

23/2/2020 – 2h00 – Mouscron Peruwelz vs Cercle Brugge

23/2/2020 – 2h00 – Oostende vs Zulte-Waregem

23/2/2020 – 2h30 – KV Mechelen vs Waasland-Beveren

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

22/2/2020 – 23h00 – Westerlo vs Excelsior Virton1

23/2/2020 – 2h30 – Roeselare vs KSC Lokeren8

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

22/2/2020 – 21h00 – Hajduk Split vs HNK Gorica

22/2/2020 – 23h30 – HNK Rijeka vs NK Osijek

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

22/2/2020 – 23h00 – Kaposvar vs Ujpest

22/2/2020 – 23h00 – Videoton vs Zalaegerzseg

22/2/2020 – 23h00 – Varda SE vs Diosgyori

22/2/2020 – 23h00 – Budapest Honved vs Puskas Akademia

22/2/2020 – 23h00 – Paksi vs Debreceni

23/2/2020 – 1h30 – Mezokovesd-Zsory vs Ferencvaros

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

23/2/2020 – 00h30 – Asteras Tripolis vs Panathinaikos

23/2/2020 – 1h00 – Lamia FC vs Aris Salonica

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland

22/2/2020 – 22h15 – Fram Rey. vs KA Akureyri

23/2/2020 – 00h15 – Trottur Rey. vs HK Kopavogur

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

23/2/2020 – 2h00 – Cobh Ramblers vs Drogheda Utd

23/2/2020 – 2h30 – Longford Town vs Shamrock Rovers 2

Lịch thi đấu VĐQG Israel

22/2/2020 – 20h00 – HIK Shmona vs Maccabi Netanya

22/2/2020 – 22h30 – Ashdod vs Maccabi Haifa

22/2/2020 – 23h30 – Hapoel Haifa vs Sektzia Nes Tziona

23/2/2020 – 00h50 – Hapoel Hadera vs Beitar Jerusalem

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

23/2/2020 – 00h00 – Progres Niedercorn vs Hostert

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

22/2/2020 – 20h00 – Borec Veles vs Vardar

Lịch thi đấu VĐQG Malta

22/2/2020 – 20h00 – Mosta vs Hamrun Spartans

22/2/2020 – 20h00 – Gudja United vs Balzan

22/2/2020 – 22h00 – Birkirkara vs Hibernians

22/2/2020 – 22h00 – Senglea Athletic vs Santa Lucia FC

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

22/2/2020 – 20h00 – OFK Titograd vs Rudar

22/2/2020 – 20h00 – Grbalj vs FK Podgorica

22/2/2020 – 20h00 – Sutjeska vs Iskra Danilo

22/2/2020 – 20h00 – Buducnost vs FK Kom

22/2/2020 – 20h00 – OFK Petrovac vs Zeta

Lịch thi đấu Cúp Phần Lan

22/2/2020 – 18h00 – Gnistan vs Mypa

22/2/2020 – 19h00 – KTP Kotka vs MP Mikkeli

22/2/2020 – 19h00 – Lahti vs Haka

22/2/2020 – 19h00 – AC Oulu vs SJK Akatemia

22/2/2020 – 19h00 – EIF Ekenas vs MuSa Pori

22/2/2020 – 19h30 – Ilves Tampere vs Seinajoen JK

22/2/2020 – 20h00 – KPV Kokkola vs AC Kajaani

Lịch thi đấu VĐQG Romania

22/2/2020 – 19h30 – Voluntari vs Hermannstadt

23/2/2020 – 1h00 – Steaua Bucuresti vs Chindia Targoviste

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

22/2/2020 – 22h00 – FK Rad vs Napredak

22/2/2020 – 22h00 – Radnicki Nis vs Cukaricki

22/2/2020 – 22h00 – Proleter NS vs Indjija

22/2/2020 – 22h00 – Radnik Surdulica vs Macva Sabac

22/2/2020 – 22h00 – Backa vs Partizan

23/2/2020 – 00h30 – Crvena Zvezda vs Vojvodina

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

22/2/2020 – 20h00 – Slo. Bratislava vs Trencin

22/2/2020 – 20h00 – Ruzomberok vs Dunajska Stred

22/2/2020 – 20h00 – FK Pohronie vs MSK Zilina

22/2/2020 – 20h00 – Zemplin Michalovce vs Nitra

22/2/2020 – 20h00 – Zlate Moravce vs Sered

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22/2/2020 – 20h00 – Triglav vs Rudar Velenje

22/2/2020 – 22h00 – CM Celje vs Aluminij

23/2/2020 – 2h15 – Maribor vs O.Ljubljana

Lịch thi đấu VĐQG Séc

22/2/2020 – 20h30 – Mlada Boleslav vs Slovacko

22/2/2020 – 20h30 – Slavia Praha vs Opava

22/2/2020 – 20h30 – Slovan Liberec vs Bohemians 1905

22/2/2020 – 22h30 – Vik.Plzen vs Pribram

Lịch thi đấu U19 Séc

22/2/2020 – 16h30 – C. Budejovice U19 vs MFk Karvina U19

22/2/2020 – 17h00 – Sparta Praha U19 vs Pardubice U19

22/2/2020 – 17h00 – Slavia Praha U19 vs Meteor Praha U19

22/2/2020 – 17h00 – Sigma Olomouc U19 vs Opava U19

22/2/2020 – 17h00 – Slovacko U19 vs Banik Ostrava U19

22/2/2020 – 19h00 – Brno U19 vs Pribram U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22/2/2020 – 21h00 – Omonia Nicosia vs EN Paralimni

22/2/2020 – 22h00 – Apollon Limassol vs Doxa Katokopia

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

22/2/2020 – 18h00 – Kayserispor vs Konyaspor

22/2/2020 – 21h00 – Goztepe vs Gaziantep B.B

23/2/2020 – 00h00 – Besiktas vs Trabzonspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

22/2/2020 – 18h00 – Umraniyespor vs Keciorengucu

22/2/2020 – 18h00 – Erzurum BB vs Bursaspor

22/2/2020 – 20h30 – Akhisar Bld. vs Fatih Karagumruk

22/2/2020 – 23h00 – Adana Demirspor vs Altinordu SK

Lịch thi đấu VĐQG Thụy S

23/2/2020 – 1h00 – Thun10 vs Luzern

23/2/2020 – 1h00 – Zurich5 vs Neuchatel Xamax9

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

22/2/2020 – 23h00 – Chiasso vs Wil 1900

22/2/2020 – 23h00 – Schaffhausen vs Grasshoppers

22/2/2020 – 23h00 – Stade L. Ouchy vs Vaduz

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

22/2/2020 – 19h00 – FC Mariupol vs Zorya

22/2/2020 – 22h00 – Dinamo Kiev vs Vorskla

Lịch thi đấu U21 Ukraine

22/2/2020 – 17h00 – Dinamo Kiev U21 vs Vorskla U21

22/2/2020 – 18h00 – Karpaty Lviv U21 vs Dnipro U21

22/2/2020 – 18h00 – Shakhtar Donetsk U21 vs Desna U21

22/2/2020 – 18h00 – Oleksandria U21 vs Kolos Kovalivka U21

Lịch thi đấu VĐQG Wales

22/2/2020 – 21h30 – Newtown AFC vs Bala Town

22/2/2020 – 21h30 – Barry Town vs Caernarfon Town

22/2/2020 – 21h30 – Cardiff Metropolitan vs Airbus UK

22/2/2020 – 21h30 – Carmarthen vs Cefn Druids AFC

Lịch thi đấu VĐQG Áo

22/2/2020 – 23h00 – Wattens vs Wolfsberger AC4

22/2/2020 – 23h00 – Admira vs Sturm Graz

22/2/2020 – 23h00 – Mattersburg vs SCR Altach

Lịch thi đấu VĐQG Australia

22/2/2020 – 13h00 – Brisbane Roar vs Perth Glory

22/2/2020 – 15h30 – Newcastle Jets vs Melb. Victory

Lịch thi đấu Aus Queensland

22/2/2020 – 15h30 – Moreton Bay Utd vs Magpies Crusaders

22/2/2020 – 15h30 – Brisbane Strikers vs Brisbane City

22/2/2020 – 15h30 – Gold Coast Knights vs Olympic FC QLD

22/2/2020 – 16h00 – Redlands Utd vs Capalaba

22/2/2020 – 16h00 – Eastern Suburbs vs Gold Coast Utd

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

22/2/2020 – 11h30 – Adelaide City vs Cumberland Utd

22/2/2020 – 11h30 – Adelaide Utd U21 vs Adelaide Raiders

22/2/2020 – 11h30 – Para Hills Knights vs Croydon Kings

22/2/2020 – 11h30 – Modbury Jets vs Adelaide Comets

22/2/2020 – 16h00 – Metro Stars vs Adelaide Olympic

Lịch thi đấu Aus Victoria

22/2/2020 – 14h00 – Altona Magic vs Avondale Heights

Lịch thi đấu Nữ Australia

22/2/2020 – 12h00 – Newcastle Jets Nữ vs Melb. Victory Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

22/2/2020 – 12h00 – Vegalta Sendai vs Nagoya Grampus

22/2/2020 – 13h00 – Kawasaki Fro. vs Sagan Tosu

22/2/2020 – 13h00 – Kashiwa Reysol vs Consa. Sapporo

22/2/2020 – 13h00 – Cerezo Osaka vs Oita Trinita

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

22/2/2020 – 20h00 – Al Taawon (KSA) vs Al Raed

22/2/2020 – 22h40 – Hazm vs Al Nasr (KSA)

23/2/2020 – 00h30 – Al Hilal1 vs Al Ittihad (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

23/2/2020 – 8h00 – Tasman United vs Auckland City

23/2/2020 – 10h00 – Canterbury vs Team Wellington

Lịch thi đấu VĐQG Oman

22/2/2020 – 20h30 – Al Suwaiq vs Muscat Club

22/2/2020 – 20h30 – Al Nahda (OMA) vs Al Seeb

22/2/2020 – 22h45 – Oman Club vs Sohar Club (OMA)

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

22/2/2020 – 20h45 – Umm salal vs Al Sadd

22/2/2020 – 22h55 – Al Duhail SC vs Al Wakra

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

22/2/2020 – 17h45 – Port FC1 vs Samut Prakan City

22/2/2020 – 18h00 – Chiangrai Utd vs Suphanburi

22/2/2020 – 19h00 – Buriram Utd vs Chonburi

22/2/2020 – 20h00 – Prachuap FC vs Bangkok Glass

Lịch thi đấu Cúp UAE

22/2/2020 – 20h30 – Al Ain vs Al Wasl

22/2/2020 – 23h30 – Ittihad Kalba vs Al Sharjah

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

22/2/2020 – 17h00 – BCM Bình Dương vs SHB Đà Nẵng

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

22/2/2020 – 21h00 – Bengaluru vs ATK

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

22/2/2020 – 7h10 – Argentinos Jun. vs Patronato Parana

23/2/2020 – 3h35 – San Lorenzo vs Racing Club

23/2/2020 – 5h40 – Independiente vs Gimnasia LP

23/2/2020 – 7h45 – Atletico Tucuman vs Lanus

23/2/2020 – 7h45 – Newells Old Boys vs Colon

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

22/2/2020 – 7h30 – Gimnasia Jujuy vs Brown de Adrogue

23/2/2020 – 3h00 – Barracas Central vs Belgrano

23/2/2020 – 4h00 – Ind.Rivadavia vs Estudiantes Rio Cuarto

23/2/2020 – 5h00 – Instituto vs Deportivo Riestra

23/2/2020 – 5h00 – Agropecuario AAC vs Estudiantes BsAs

23/2/2020 – 5h35 – All Boys vs Tigre

23/2/2020 – 7h00 – Deportivo Moron vs Alvarado MDP

23/2/2020 – 7h35 – Atletico Atlanta vs Ferro Carril Oeste

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

23/2/2020 – 2h30 – Tombense FC/MG vs Cruzeiro/MG

Lịch thi đấu Brazil Paranaense

23/2/2020 – 2h00 – Uniao/PR vs Operario/PR

23/2/2020 – 3h00 – Atletico/PR vs Cascavel CR/PR

23/2/2020 – 3h00 – Parana STC/PR vs Parana/PR

23/2/2020 – 4h00 – Cascavel/PR vs Toledo/PR

23/2/2020 – 5h00 – Londrina/PR vs Rio Branco/PR

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

23/2/2020 – 2h30 – Caxias/RS vs Gremio/RS

Lịch thi đấu Brazil Paulista

23/2/2020 – 1h00 – Agua Santa/SP vs Corinthians/SP

23/2/2020 – 2h30 – Oeste/SP vs Sao Paulo/SP

23/2/2020 – 2h30 – Ituano/SP vs Santos/SP

23/2/2020 – 5h00 – Ponte Preta/SP vs Ferroviaria/SP

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

23/2/2020 – 2h00 – San Jose vs Real Santa Cruz

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

22/2/2020 – 22h00 – Huachipato vs Cobresal

23/2/2020 – 6h30 – Everton CD vs U. La Calera

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

22/2/2020 – 8h10 – Santa Fe vs America Cali

23/2/2020 – 3h15 – Boyaca Chico vs Pereira

23/2/2020 – 5h20 – Inde.Medellin vs Atl. Nacional

23/2/2020 – 7h30 – Deportes Tolima vs Junior Barranquilla

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

22/2/2020 – 7h15 – Liga de Portoviejo vs Dep.Cuenca

23/2/2020 – 1h00 – Olmedo vs Macara

23/2/2020 – 3h30 – Delfin SC vs Barcelona SC

23/2/2020 – 5h15 – LDU Quito vs Independiente JT

23/2/2020 – 8h00 – Catolica Quito vs Orense SC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

22/2/2020 – 9h00 – Dep. Municipal vs Carlos Stein

22/2/2020 – 23h00 – Sporting Cristal vs Sport Huancayo

23/2/2020 – 1h15 – Atletico Grau vs Sport Boys

23/2/2020 – 3h30 – Cusco FC vs Melgar

23/2/2020 – 8h00 – Universitario vs Cesar Vallejo

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

23/2/2020 – 3h00 – Cerro Montevideo vs CA River Plate (URU)

23/2/2020 – 3h00 – Boston River vs CA Rentistas

23/2/2020 – 5h30 – Nacional Montevideo vs Cerro Largo

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

23/2/2020 – 3h00 – Metropolitano vs Gran Valencia

23/2/2020 – 4h00 – Aragua vs Dep.Lara

Lịch thi đấu USA Desert Diamond Cup

23/2/2020 – 4h00 – New York RB vs Sporting Kansas

23/2/2020 – 7h00 – Houston Dynamo vs Columbus Crew

23/2/2020 – 9h00 – Phoenix FC vs Real Salt Lake

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

22/2/2020 – 8h00 – Atlas vs Pachuca

22/2/2020 – 10h00 – Puebla vs Toluca1

22/2/2020 – 10h10 – Club Tijuana vs Chivas Guad.

23/2/2020 – 6h00 – Club Leon vs Necaxa8

23/2/2020 – 8h00 – Cruz Azul vs Tigres UANL

23/2/2020 – 10h00 – Monterrey vs Club America

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

22/2/2020 – 8h00 – Correcaminos vs Leones Negros UdeG

23/2/2020 – 8h00 – Tapachula vs Celaya

23/2/2020 – 8h00 – Venados vs Dorados

23/2/2020 – 10h00 – Sonora vs Atlante

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

23/2/2020 – 5h00 – Guadalupe FC vs Cartagines

23/2/2020 – 7h00 – Alajuelense vs Jicaral Sercoba

23/2/2020 – 9h00 – Dep. Saprissa vs Universidad CR

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

22/2/2020 – 21h00 – NC Magra vs ES Setif

22/2/2020 – 21h00 – US Biskra vs CR Belouizdad

22/2/2020 – 22h00 – JS Kabylie vs ASO Chlef

22/2/2020 – 22h00 – Hussein Dey vs USM Bel Abbes

22/2/2020 – 22h00 – Paradou AC vs JS Saoura

22/2/2020 – 23h00 – MC Oran vs Ain M’lila

23/2/2020 – 00h45 – CA BB Arreridj vs CS Constantine

Bài viết cùng chuyên mục