Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/11/2020 rạng sáng ngày 23/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/11/2020 rạng sáng ngày 23/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22/11/2020 rạng sáng ngày 23/11/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Á

22/11/2020   17h00    Suwon Bluewings vs Guangzhou Ever.

22/11/2020   20h00    Jeonbuk H.Motor vs Shanghai SIPG

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

22/11/2020   19h00    Fulham vs Everton

22/11/2020   21h00    Sheffield Utd vs West Ham Utd

22/11/2020   23h30    Leeds Utd vs Arsenal

23/11/2020   02h15    Liverpool vs Leicester City

Lịch thi đấu U23 Anh

22/11/2020   20h00    Man City U23 vs Chelsea U23

23/11/2020   00h00    Man Utd U23 vs Tottenham U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

22/11/2020   20h00    Eibar vs Getafe

22/11/2020   22h15    Cadiz vs Real Sociedad

23/11/2020   00h30    Granada vs Valladolid

23/11/2020   03h00    Alaves vs Valencia

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

22/11/2020   20h00    Sabadell vs Las Palmas

22/11/2020   22h00    Mallorca vs Sporting Gijon

23/11/2020   00h15    Tenerife vs UD Logrones

23/11/2020   03h00    SD Ponferradina vs Zaragoza

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

22/11/2020   17h00    Cadiz B vs Marino

22/11/2020   17h30    Getafe B vs Inter de Madrid

22/11/2020   18h00    Atl. Sanluqueno vs Marbella

22/11/2020   18h00    Atl. Baleares vs S.S. Reyes

22/11/2020   18h00    AE Prat vs Badalona

22/11/2020   18h00    UE Llagostera vs Espanyol B

22/11/2020   18h00    Real Sociedad B vs Real Union

22/11/2020   18h00    Valencia B vs Izarra

22/11/2020   18h00    Villarrubia CF vs Melilla CD

22/11/2020   18h00    Celta Vigo II vs Zamora CF

22/11/2020   18h00    Las Palmas Atl. vs San Fernando

22/11/2020   18h00    Algeciras vs UD Tamaraceite

22/11/2020   18h00    Pena Deportiva vs La Nucía

22/11/2020   18h00    Union Langreo vs Covadonga

22/11/2020   18h00    Socuellamos vs Merida

22/11/2020   18h00    Rayo Majada. vs UD Poblense

22/11/2020   18h00    SD Tarazona vs Haro Deportivo

22/11/2020   18h00    Las Rozas CF vs Atletico Madrid B

22/11/2020   18h00    Badajoz vs CP Villarrobledo

22/11/2020   18h00    Hercules CF vs Orihuela

22/11/2020   18h00    Recreativo Huelva vs Linense

22/11/2020   22h00    Salamanca vs Coruxo

22/11/2020   22h30    Alaves B vs Amorebieta

22/11/2020   22h30    Alcoyano vs Levante B

22/11/2020   23h00    Barakaldo vs Arenas de Guecho

22/11/2020   23h00    Pontevedra vs CF Salmantino

22/11/2020   23h00    Guijuelo vs Deportivo

22/11/2020   23h00    Izarra vs Ejea

22/11/2020   23h00    Extremadura UD vs Talavera

22/11/2020   23h00    Leioa vs Athletic Bilbao B

22/11/2020   23h00    Lorca Deportiva vs Yeclano Dep.

22/11/2020   23h00    Don Benito vs Villanovense

22/11/2020   23h00    Ejido vs Granada II

22/11/2020   23h00    L’Hospitalet vs Barcelona B

22/11/2020   23h00    SD Logrones vs CD Calahorra

Lịch thi đấu VĐQG Italia

22/11/2020   18h30    Fiorentina vs Benevento

22/11/2020   21h00    Inter Milan vs Torino

22/11/2020   21h00    Roma vs Parma

22/11/2020   21h00    Sampdoria vs Bologna

22/11/2020   21h00    Verona vs Sassuolo

23/11/2020   00h00    Udinese vs Genoa

23/11/2020   02h45    Napoli vs AC Milan

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

22/11/2020   21h00    Ascoli vs Virtus Entella

23/11/2020   03h00    Reggina vs Pisa

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

22/11/2020   18h30    Pontedera vs Aurora Pro Patria

22/11/2020   20h00    Triestina vs US Fermana

22/11/2020   20h30    Foggia vs Virtus Francavilla

22/11/2020   20h30    Catania vs Turris Neapolis

22/11/2020   21h00    Pro Vercelli vs Pro Sesto

22/11/2020   21h00    Catanzaro vs Cavese

22/11/2020   21h00    Paganese vs AS Bisceglie

22/11/2020   21h00    Matelica vs Cesena

22/11/2020   21h00    Casertana vs Bari

22/11/2020   21h00    SS Monopoli vs Vibonese

22/11/2020   21h00    Juventus U23 vs Pistoiese

22/11/2020   21h00    Lecco vs Pergolettese

22/11/2020   21h00    Albinoleffe vs Como

22/11/2020   21h00    Luchese vs Giana Erminio

22/11/2020   21h00    Modena vs Alto Adige

22/11/2020   22h30    Carrarese vs US Olbia

22/11/2020   23h30    Feralpisalo vs Padova

22/11/2020   23h30    Pesaro vs Carpi

22/11/2020   23h30    Virtus Verona vs Mantova

22/11/2020   23h30    Legnano vs Imolese Calcio

22/11/2020   23h30    Arezzo vs Fano

22/11/2020   23h30    Ravenna vs Sambenedettese

22/11/2020   23h30    Ternana vs Teramo

Lịch thi đấu VĐQG Đức

22/11/2020   21h30    Freiburg vs Mainz

23/11/2020   00h00    FC Koln vs Union Berlin

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

22/11/2020   19h30    Wurzburger vs Hannover 96

22/11/2020   19h30    Erzgebirge Aue vs Darmstadt

22/11/2020   19h30    Greuther Furth vs Jahn Regensburg

22/11/2020   19h30    Hamburger vs Bochum

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

22/11/2020   19h00    Lubeck vs Bayern Munich II

22/11/2020   20h00    Unterhaching vs Vik.Koln

22/11/2020   21h00    Ingolstadt vs Magdeburg

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

22/11/2020   19h00    Nantes vs Metz

22/11/2020   21h00    Dijon vs Lens

22/11/2020   21h00    Montpellier vs Strasbourg

22/11/2020   21h00    Stade Reims vs Nimes

22/11/2020   23h00    Angers vs Lyon

23/11/2020   03h00    Lille vs Lorient

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

22/11/2020   19h00    Rangers vs Aberdeen

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

22/11/2020   18h15    Ajax vs Heracles Almelo

22/11/2020   20h30    Fortuna Sittard vs Feyenoord

22/11/2020   20h30    Sparta Rotterdam vs ADO Den Haag

22/11/2020   22h45    RKC Waalwijk vs Heerenveen

22/11/2020   22h45    Twente vs PSV Eindhoven

23/11/2020   02h00    AZ Alkmaar vs Emmen

Lịch thi đấu VĐQG Nga

22/11/2020   18h00    CSKA Moscow vs PFC Sochi

22/11/2020   20h30    Rotor Volgograd vs Ural S.r.

22/11/2020   23h00    Rubin Kazan vs Rostov

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

22/11/2020   17h30    Shirak vs Urartu

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

22/11/2020   21h00    Gabala FC vs Neftchi Baku

22/11/2020   21h00    Zire IK vs Keşla FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

22/11/2020   18h30    Lech Poznan vs Rakow Czestochowa

22/11/2020   21h00    Jagiellonia vs Wisla Plock

22/11/2020   23h30    Cracovia Krakow vs Legia Wars.

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

22/11/2020   18h40    Odra Opole vs Gornik Leczna

22/11/2020   18h40    LKS Lodz vs Puszcza Nie.

22/11/2020   22h00    Sandecja vs Radomiak Radom

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

22/11/2020   18h00    Neman Grodno vs FK Slutsk

22/11/2020   18h00    Bate Borisov vs Belshina Bobruisk

22/11/2020   18h00    FK Gorodeya vs Dinamo Brest

22/11/2020   18h00    FK Minsk vs Vitebsk

22/11/2020   18h00    FC Smolevichi vs Slavia Mozyr

22/11/2020   18h00    Energetik-BGU vs Dinamo Minsk

22/11/2020   18h00    Rukh Brest vs Shakhter Soligo.

22/11/2020   18h00    Torpedo Zhodino vs Isloch

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

22/11/2020   17h30    Cherno More vs Botev Vratsa

22/11/2020   20h00    Beroe vs PFK Montana

22/11/2020   22h30    Lok. Plovdiv vs CSKA 1948 Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

22/11/2020   19h00    Rabotnicki vs Makedonija

22/11/2020   19h00    Sileks Kratovo vs Belasica Strumica

22/11/2020   19h00    Academy Pandev vs Pelister

22/11/2020   19h00    FC Struga vs Renova

22/11/2020   19h00    Shkendija vs Shkupi

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

22/11/2020   19h30    Beerschot-Wilrijk vs Anderlecht

22/11/2020   22h00    Zulte-Waregem vs KV Mechelen

23/11/2020   00h15    Charleroi vs Gent

23/11/2020   02h45    Genk vs RE Mouscron Peruwelz

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

22/11/2020   22h00    Union Saint-Gilloise vs RWD Molenbeek

23/11/2020   02h00    Westerlo vs RFC Seraing

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

22/11/2020   17h00    Tammeka Tartu vs Tulevik Viljandi

22/11/2020   18h00    Nomme Kalju vs Flora Tallinn

22/11/2020   20h00    Levadia T. vs Paide Linname.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

22/11/2020   17h00    Merani Tbilisi vs Chikhura Sach.

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

22/11/2020   20h30    Ujpest vs Zalaegerzseg

22/11/2020   23h00    MOL Fehervar FC vs Diosgyori

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

22/11/2020   20h00    AEK Athens vs Larissa

22/11/2020   22h15    Panetolikos vs Aris Salonica

23/11/2020   00h30    PAOK vs Pas Giannina

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

22/11/2020   21h00    IA Akranes vs Breidablik

22/11/2020   21h00    KR Reykjavik vs KA Akureyri

23/11/2020   00h00    Grotta vs Hafnarfjordur

23/11/2020   00h00    Vikingur Rey. vs Stjarnan

23/11/2020   02h15    Valur Rey. vs Fjolnir

23/11/2020   02h15    HK Kopavogur vs Fylkir

Lịch thi đấu VĐQG Israel

23/11/2020   01h00    Hapoel Hadera vs Maccabi TA

23/11/2020   01h45    Beitar Jerusalem vs Maccabi Netanya

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

22/11/2020   22h00    Etzella Ettelbruc vs RM Hamm Benfica

22/11/2020   22h00    Swift Hesperange vs Fola Esch

22/11/2020   22h00    Mondorf-les. vs UT Petange

22/11/2020   22h00    Hostert vs Dudelange

22/11/2020   22h00    Victoria Rosport vs Progres Niedercorn

22/11/2020   22h00    Rodange 91 vs UNA Strassen

22/11/2020   22h00    Differdange vs Racing Union

22/11/2020   22h00    Jeunesse Esch vs Wiltz

Lịch thi đấu VĐQG Malta

22/11/2020   20h00    Balzan vs Floriana

23/11/2020   00h15    Senglea Athletic vs Mosta

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

22/11/2020   21h00    Milsami vs Petrocub

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

23/11/2020   00h00    Odd Grenland vs Start Kristiansand

23/11/2020   00h00    Kristiansund vs Mjondalen

23/11/2020   00h00    Sarpsborg vs Viking

23/11/2020   00h00    Haugesund vs Sandefjord

23/11/2020   02h00    Stromsgodset vs Bodo Glimt

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

22/11/2020   21h00    Raufoss IL vs Tromso

22/11/2020   21h00    Lillestrom vs KFUM Oslo

Lịch thi đấu VĐQG Romania

22/11/2020   22h00    Hermannstadt vs Astra Giurgiu

23/11/2020   01h00    CFR Cluj vs UTA Arad

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

22/11/2020   22h00    Zlatibor Cajetina vs OFK Backa

22/11/2020   23h30    Vojvodina vs Crvena Zvezda

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

22/11/2020   21h00    Slo. Bratislava vs Zlate Moravce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22/11/2020   21h00    Aluminij vs Tabor Sezana

22/11/2020   23h00    Domzale vs CM Celje

Lịch thi đấu VĐQG Séc

22/11/2020   20h00    Banik Ostrava vs Slovacko

22/11/2020   20h00    Brno vs Pribram

22/11/2020   22h00    Zlin vs Vik.Plzen

23/11/2020   00h30    Sparta Praha vs C. Budejovice

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

22/11/2020   16h15    Vik.Zizkov vs SK Lisen

22/11/2020   19h30    Sellier&Bellot Vlasim vs Dukla Praha

22/11/2020   21h00    Hradec Kralove vs Varnsdorf

Lịch thi đấu U19 Séc

22/11/2020   19h30    Sparta Praha U19 vs Slavia Praha U19

22/11/2020   19h30    Hradec Kralove U19 vs Sigma Olomouc U19

22/11/2020   19h30    Opava U19 vs MFk Karvina U19

22/11/2020   19h30    Pardubice U19 vs Brno U19

22/11/2020   19h30    Pribram U19 vs Mlada Boleslav U19

22/11/2020   19h30    Meteor Praha U19 vs Vik. Plzen U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22/11/2020   21h00    Nea Salamina vs Omonia Nicosia

22/11/2020   23h00    AEL Limassol vs Anorthosis

23/11/2020   01h00    AEK Larnaka vs Apollon Limassol

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

22/11/2020   17h30    Hatayspor vs Rizespor

22/11/2020   20h00    Goztepe vs Ankaragucu

22/11/2020   20h00    Konyaspor vs Kasimpasa

22/11/2020   23h00    Trabzonspor vs Erzurum BB

22/11/2020   23h00    Antalyaspor vs Alanyaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

22/11/2020   17h30    Adana Demirspor vs Eskisehirspor

22/11/2020   20h00    Tuzlaspor vs Bandirmaspor

22/11/2020   23h00    Keciorengucu vs Akhisar Bld.

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

22/11/2020   22h00    Sion vs Zurich

22/11/2020   22h00    Servette vs Lugano

22/11/2020   22h00    St. Gallen vs Lausanne Sports

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

22/11/2020   20h30    Kalmar vs Djurgardens

22/11/2020   20h30    AIK Solna vs Orebro

22/11/2020   20h30    Elfsborg vs Helsingborg

22/11/2020   23h30    Hammarby vs Malmo

22/11/2020   23h30    Ostersunds vs Varbergs BoIS

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

22/11/2020   20h30    Vasteras vs Orgryte

22/11/2020   23h30    Akropolis IF vs Brage

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

22/11/2020   19h00    FC Mynai vs SK Dnipro-1

22/11/2020   22h00    Desna Chernigiv vs FC Lviv

23/11/2020   00h30    Vorskla vs Kolos Kovalivka

Lịch thi đấu VĐQG Áo

22/11/2020   20h30    Austria Wien vs St.Polten

22/11/2020   20h30    Wattens vs Admira

22/11/2020   23h00    SV Ried vs Rapid Wien

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

22/11/2020   16h30    Rapid Wien II vs Grazer AK

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

22/11/2020   20h00    Odense BK vs Sonderjyske

22/11/2020   20h00    Aalborg BK vs Nordsjaelland

22/11/2020   22h00    Aarhus AGF vs Midtjylland

23/11/2020   00h00    Vejle vs Brondby

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

22/11/2020   19h00    Fremad Amager vs HB Koge

22/11/2020   21h00    Esbjerg FB vs Skive IK

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

22/11/2020   14h00    Urawa Red vs Gamba Osaka

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

22/11/2020   12h00    Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

22/11/2020   11h00    Yokohama SCC vs Kamatamare San.

22/11/2020   11h00    FC Imabari vs Fukushima Utd

22/11/2020   11h00    Azul Claro Numazu vs Nagano Parceiro

22/11/2020   11h00    Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe

22/11/2020   11h00    Kagoshima vs Sagamihara

22/11/2020   11h00    Blaublitz Akita vs Kataller Toyama

22/11/2020   12h00    Gamba Osaka U23 vs Grulla Morioka

22/11/2020   12h00    Cerezo Osaka U23 vs Roas. Kumamoto

Lịch thi đấu Japan Football League

22/11/2020   11h00    MIO Biwako vs Tokyo Musashino

22/11/2020   11h00    FC Osaka vs Nara Club

22/11/2020   11h00    Iwaki FC vs Veertien Mie

22/11/2020   11h00    Kochi United SC vs Reinmeer Aomori

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

22/11/2020   18h35    Wuhan Zall vs Zhejiang Greentown

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

22/11/2020   14h00    HK Ranger vs Happy Valley

22/11/2020   16h30    Kitchee vs Lee Man FC

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

22/11/2020   21h30    Al Duhail SC vs Al Garrafa

22/11/2020   23h45    Al Arabi (QAT) vs Al Sadd

22/11/2020   23h45    Al Rayyan vs Al Kharaitiyat FC

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

22/11/2020   16h30    Lion City Sailors vs Alb. Niigata (SIN)

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

22/11/2020   17h00    Ratchaburi vs Samut Prakan City

22/11/2020   18h00    Muang Thong Utd vs Nakhon Ratch.

22/11/2020   18h30    Sukhothai vs Buriram Utd

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

23/11/2020   03h10    Estudiantes LP vs Aldosivi

23/11/2020   05h20    Patronato Parana vs Gimnasia LP

23/11/2020   07h30    San Lorenzo vs Argentinos Jun.

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

23/11/2020   02h00    Ceara/CE vs Atl. Mineiro/MG

23/11/2020   02h00    Sao Paulo/SP vs Vasco DG/RJ

23/11/2020   04h15    Botafogo/RJ vs Fortaleza/CE

23/11/2020   04h15    Internacional/RS vs Fluminense/RJ

23/11/2020   06h30    Corinthians/SP vs Gremio/RS

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

22/11/2020   20h30    Palestino vs La Serena

23/11/2020   05h15    Everton CD vs Univ. de Chile

23/11/2020   07h30    Univ. Catolica vs Antofagasta

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

23/11/2020   02h00    Leones FC vs Valledupar

23/11/2020   04h00    Dep.Quindio vs Atletico Huila

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

23/11/2020   01h15    Olmedo vs Nacional Quito

23/11/2020   03h30    Dep.Cuenca vs SD Aucas

23/11/2020   06h00    Emelec vs Delfin SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

23/11/2020   07h45    Sportivo Luqueno vs Olimpia Asuncion

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

23/11/2020   05h30    CA Penarol vs Boston River

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

23/11/2020   04h00    Metropolitano vs Dep.Tachira

23/11/2020   07h00    Monagas vs Zamora Barinas

23/11/2020   07h00    Yaracuyanos vs Mineros Guayana

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

23/11/2020   04h00    Sporting Kansas vs San Jose EQ

23/11/2020   07h30    Minnesota Utd vs Colorado Rapids

23/11/2020   10h00    Portland Timbers vs Dallas

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

23/11/2020   08h00    Tigres UANL vs Toluca

23/11/2020   10h10    Monterrey vs Puebla

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

23/11/2020   09h00    Herediano vs Dep. Saprissa

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

22/11/2020   20h30    Mamelodi Sun. vs Amazulu

22/11/2020   20h30    Cape Town City vs Blo. Celtic

22/11/2020   20h30    Tshakhuma TM vs Baroka FC

Bài viết cùng chuyên mục