nhà cái zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Leicester City vs Tottenham trong khuôn khổ Ngoại Hạng Anh, vòng 6. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Man City vs Watford hay Newcastle vs Brighton.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/9/2019 rạng sáng ngày 22/9/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/9/2019 rạng sáng ngày 22/9/2019

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

21/9/2019 – 19h00 – Iceland U17 Nữ vs Pháp U17 Nữ   

21/9/2019 – 19h00 – Malta U17 Nữ vs Belarus U17 Nữ   

nhà cái fabet

Lịch thi đấu U16 Nữ Châu Á

21/9/2019 – 16h00 – Australia U16 Nữ vs Bangladesh U16 Nữ   

21/9/2019 – 16h00 – Thái Lan U16 Nữ vs Nhật Bản U16 Nữ   

Lịch thi đấu Vòng loại U16 Châu Á

21/9/2019 – 17h00 – Triều Tiên U16 vs Hồng Kông U16   

21/9/2019 – 20h00 – Singapore U16 vs Đảo Guam U16   

21/9/2019 – 23h00 – Qatar U16 vs Yemen U16   

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

21/9/2019 – 18h30 – Leicester City vs Tottenham

21/9/2019 – 21h00 – Burnley vs Norwich 

21/9/2019 – 21h00 – Everton vs Sheffield Utd

21/9/2019 – 21h00 – Man City vs Watford 

21/9/2019 – 23h30 – Newcastle vs Brighton   

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

21/9/2019 – 18h30 – Leeds Utd vs Derby County

21/9/2019 – 21h00 – Nottingham Forest vs Barnsley

21/9/2019 – 21h00 – Birmingham vs Preston North End 

21/9/2019 – 21h00 – Brentford vs Stoke City         

21/9/2019 – 21h00 – Bristol City vs Swansea City           

21/9/2019 – 21h00 – Cardiff City vs Middlesbrough

21/9/2019 – 21h00 – Luton Town vs Hull City       

21/9/2019 – 21h00 – Millwall vs QPR  

21/9/2019 – 21h00 – Reading vs Blackburn Rovers 

21/9/2019 – 21h00 – Sheffield Wed. vs Fulham     

21/9/2019 – 21h00 – Wigan vs Charlton Athletic

Lịch thi đấu League One

21/9/2019 – 22h00 – Tranmere Rovers vs Burton Albion

21/9/2019 – 22h00 – Rotherham Utd vs Shrewsbury       

21/9/2019 – 22h00 – Lincoln vs Oxford Utd 

21/9/2019 – 22h00 – Fleetwood Town vs Rochdale         

21/9/2019 – 22h00 – Accrington vs Blackpool       

21/9/2019 – 22h00 – Bury vs Coventry   

21/9/2019 – 22h00 – Wycombe vs Portsmouth

21/9/2019 – 22h00 – Milton Keynes Dons vs Southend  

21/9/2019 – 22h00 – Wimbledon vs Bristol Rovers         

21/9/2019 – 22h00 – Bolton vs Sunderland   

21/9/2019 – 22h00 – Doncaster Rovers vs Peterborough Utd

21/9/2019 – 22h00 – Gillingham vs Ipswich

Lịch thi đấu League Two

21/9/2019 – 22h00 – Newport vs Exeter City 

21/9/2019 – 22h00 – Cambridge Utd vs Swindon   

21/9/2019 – 22h00 – Forest Green vs Stevenage     

21/9/2019 – 22h00 – Crewe Alexandra vs Salford City 

21/9/2019 – 22h00 – Bradford City vs Carlisle       

21/9/2019 – 22h00 – Colchester Utd vs Leyton Orient

21/9/2019 – 22h00 – Grimsby  vs Macclesfield                

21/9/2019 – 22h00 – Northampton vs Crawley Town 

21/9/2019 – 22h00 – Oldham vs Morecambe          

21/9/2019 – 22h00 – Plymouth Argyle vs Cheltenham

21/9/2019 – 22h00 – Port Vale vs Mansfield

21/9/2019 – 22h00 – Walsall vs Scunthorpe Utd

Lịch thi đấu U23 Anh

21/9/2019 – 22h00 – Southampton U23 vs Chelsea U23   

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

21/9/2019 – 18h00 – Villarreal vs Valladolid 

21/9/2019 – 21h00 – Levante vs Eibar

21/9/2019 – 23h30 – Atletico Madrid vs Celta Vigo

22/9/2019 – 2h00 – Granada vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

21/9/2019 – 21h00 – Cadiz vs Deportivo       

21/9/2019 – 23h00 – Zaragoza vs Lugo

Lịch thi đấu VĐQG Italia

21/9/2019 – 20h00 – Udinese vs Brescia        

21/9/2019 – 23h00 – Juventus vs Verona                           

22/9/2019 – 1h45 – AC Milan vs Inter Milan          

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

21/9/2019 – 20h00 – Spezia vs Perugia          

21/9/2019 – 20h00 – Juve Stabia vs Ascoli    

21/9/2019 – 20h00 – Benevento vs Cosenza  

21/9/2019 – 20h00 – Cremonese vs Crotone  

21/9/2019 – 20h00 – Empoli vs Cittadella     

21/9/2019 – 20h00 – Livorno vs Pordenone  

21/9/2019 – 20h00 – Pescara vs Virtus Entella                 

21/9/2019 – 23h00 – Chievo vs Pisa     

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21/9/2019 – 20h30 – Freiburg vs Augsburg   

21/9/2019 – 20h30 – Hertha Berlin vs Paderborn 07 

21/9/2019 – 20h30 – B.Leverkusen vs Union Berlin

21/9/2019 – 20h30 – Bayern Munich vs FC Koln   

21/9/2019 – 23h30 – Wer.Bremen vs Leipzig 

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

21/9/2019 – 18h00 – Sandhausen vs Bochum         

21/9/2019 – 18h00 – Wehen vs A.Bielefeld

21/9/2019 – 18h00 – Nurnberg vs Karlsruher          

21/9/2019 – 18h00 – Stuttgart vs Greuther Furth 

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

21/9/2019 – 19h00 – Vik.Koln vs Ein.Braunschweig

21/9/2019 – 19h00 – Chemnitzer vs CZ Jena                    

21/9/2019 – 19h00 – Hallescher vs Preussen Munster 

21/9/2019 – 19h00 – Duisburg vs Munchen 1860

21/9/2019 – 19h00 – Kaiserslautern vs Magdeburg          

21/9/2019 – 19h00 – Unterhaching vs Sonnenhof

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

21/9/2019 – 20h00 – Lubeck vs Oldenburg 1987   

21/9/2019 – 20h00 – Heider SV vs St. Pauli II   

21/9/2019 – 22h00 – SSV Jeddeloh vs Hannoverscher SC       

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria

21/9/2019 – 20h00 – Greuther Furth II vs SpVgg Bayreuth 

21/9/2019 – 20h00 – V. Aschaffenburg vs VfR Garching   

21/9/2019 – 20h00 – Heimstetten vs Buchbach   

21/9/2019 – 20h00 – Schalding Hein. vs Memmingen   

21/9/2019 – 20h00 – Schweinfurt vs Augsburg II   

21/9/2019 – 20h00 – VfB Eichstätt vs Rosenheim            

21/9/2019 – 20h00 – TSV Aubstadt vs Turkgucu-Ataspor   

21/9/2019 – 20h00 – TSV 1896 Rain vs Illertissen   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

21/9/2019 – 20h00 – Bayern Alzenau vs Hoffenheim II   

21/9/2019 – 20h00 – SSV Ulm vs Mainz II   

21/9/2019 – 20h00 – Freiburg II vs Astoria Walldorf      

21/9/2019 – 20h00 – Homburg vs Pirmasens           

21/9/2019 – 20h00 – VfB Giessen vs Saarbrucken   

21/9/2019 – 20h00 – Aalen vs TSG Balingen   

21/9/2019 – 20h00 – Elversberg vs TSV Steinbach   

21/9/2019 – 20h00 – Bahlinger vs FSV Frankfurt   

21/9/2019 – 20h00 – Offenbach vs Koblenz   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

21/9/2019 – 20h00 – B.Dortmund II vs Rodinghausen   

21/9/2019 – 20h00 – Fortuna Koln vs Verl    

21/9/2019 – 20h00 – Sportfreunde Lotte vs Lippstadt   

21/9/2019 – 20h00 – Bergisch Gladbach vs Schalke 04 II 

21/9/2019 – 20h00 – Fort.Dusseldorf II vs M.gladbach II   

21/9/2019 – 20h00 – Essen vs Bonner SC      

21/9/2019 – 20h00 – Homberg vs FC Koln II   

21/9/2019 – 20h00 – TuS Haltern vs Wattenscheid   

21/9/2019 – 20h00 – A.Aachen vs Oberhausen   

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

21/9/2019 – 22h30 – Marseille vs Montpellier 

22/9/2019 – 1h00 – Nimes vs Toulouse                             

22/9/2019 – 1h00 – Bordeaux vs Stade Brestois     

22/9/2019 – 1h00 – Metz vs Amiens     

22/9/2019 – 1h00 – Nice vs Dijon         

22/9/2019 – 1h00 – Stade Reims vs Monaco 

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

21/9/2019 – 20h00 – Caen vs Lens                  

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp

22/9/2019 – 1h00 – Bourg Peronnas vs Chambly             

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

21/9/2019 – 22h00 – St. Mirren vs Hamilton                              

21/9/2019 – 22h00 – St. Johnstone vs Rangers        

21/9/2019 – 22h00 – Celtic vs Kilmarnock              

21/9/2019 – 22h00 – Hibernian vs Hearts       

21/9/2019 – 22h00 – Livingston vs Aberdeen                   

21/9/2019 – 22h00 – Motherwell vs Ross County 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

21/9/2019 – 22h00 – Greenock Morton vs Dundee          

21/9/2019 – 22h00 – Partick Thistle vs Dunfermline       

21/9/2019 – 22h00 – Alloa Athletic vs Ayr Utd      

21/9/2019 – 22h00 – Dundee Utd vs Arbroath                  

21/9/2019 – 22h00 – Inverness C.T. vs Queen of South 

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

21/9/2019 – 22h00 – Forfar Athletic vs Montrose 

21/9/2019 – 22h00 – Stranraer vs Falkirk                

21/9/2019 – 22h00 – East Fife vs Dumbarton                   

21/9/2019 – 22h00 – Airdrieonians vs Raith Rovers        

21/9/2019 – 22h00 – Peterhead vs Clyde                           

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22/9/2019 – 00h00 – Belenenses vs Rio Ave 

22/9/2019 – 2h30 – Moreirense vs Benfica    

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

22/9/2019 – 00h30 – Sparta Rotterdam vs RKC Waalwijk        

22/9/2019 – 1h45 – Groningen vs Zwolle                          

22/9/2019 – 1h45 – Willem II vs VVV Venlo         

22/9/2019 – 2h45 – Vitesse Arnhem vs Fortuna Sittard   

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

22/9/2019 – 1h45 – Helmond Sport vs TOP Oss     

Lịch thi đấu VĐQG Nga

21/9/2019 – 18h00 – Akhmat Groznyi vs Krylya Sovetov        

21/9/2019 – 23h00 – FK Tambov vs Rostov

21/9/2019 – 23h00 – Zenit vs Rubin Kazan   

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

21/9/2019 – 19h00 – Nizhny Nov vs Avangard Kursk

21/9/2019 – 20h00 – Spartak Moscow B vs Neftekhimik Nizh

21/9/2019 – 21h00 – Torpedo Moscow vs Tom Tomsk

21/9/2019 – 21h00 – Chayka FK Pesch vs Krasnodar B 

21/9/2019 – 21h00 – Mordovia vs Tekstilshchik Ivanov 

21/9/2019 – 22h00 – Baltika vs Rotor Volgograd   

21/9/2019 – 22h00 – Chertanovo vs Shinnik Yaroslavl   

21/9/2019 – 22h00 – Fakel vs Khimki                      

21/9/2019 – 22h00 – Armavir vs Luch Energiya     

Lịch thi đấu U21 Nga

21/9/2019 – 18h00 – Zenit U21 vs Rubin Kazan U21   

21/9/2019 – 18h00 – Akhmat Gr. U21 vs Kryliya Sov. U21   

21/9/2019 – 18h00 – CSKA Mos. U21 vs Krasnodar U21   

21/9/2019 – 18h00 – Din. Moscow U21 vs PFC Sochi U21   

21/9/2019 – 18h00 – Arsenal Tula U21 vs Ural U21    

21/9/2019 – 18h00 – Orenburg U21 vs Lok. Moscow U21   

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

21/9/2019 – 20h00 – Shirak vs Ararat-Armenia   

21/9/2019 – 20h00 – Pyunik vs FC Noah   

21/9/2019 – 20h00 – Alashkert vs Gandzasar   

21/9/2019 – 20h00 – Lori Vanadzor vs Ararat Y   

21/9/2019 – 20h00 – FC Yerevan vs Banants   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

21/9/2019 – 20h00 – LKS Lodz vs Arka Gdynia     

21/9/2019 – 22h30 – Lechia GD vs Korona Kielce

22/9/2019 – 00h00 – Wisla Plock vs Wisla Krakow         

22/9/2019 – 00h00 – Cracovia Krakow vs Legia Wars. 

22/9/2019 – 00h00 – Slask Wroclaw vs Zaglebie Lubin 

22/9/2019 – 00h00 – Pogon Szczecin vs Gornik Zabrze

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

21/9/2019 – 22h00 – Stal Mielec vs GKS Belchatow                 

21/9/2019 – 23h00 – Chojniczanka vs Radomiak Radom         

21/9/2019 – 23h00 – Chrobry Glogow vs Odra Opole

21/9/2019 – 23h00 – Zaglebie Sosno vs GKS Jastrzebie

22/9/2019 – 00h10 – Sandecja vs Warta Poznan 

22/9/2019 – 1h00 – Nieciecza vs Miedz Legnica               

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

21/9/2019 – 21h00 – Neman Grodno vs Dnepr Mogilev   

21/9/2019 – 21h00 – FK Slutsk vs Torpedo Zhodino   

21/9/2019 – 21h00 – Energetik-BGU vs Isloch   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

21/9/2019 – 21h30 – Botev Vratsa vs Dunav Ruse           

22/9/2019 – 00h00 – Slavia Sofia vs Levski Sofia            

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

21/9/2019 – 22h00 – Cliftonville vs Institute   

21/9/2019 – 22h00 – Glentoran vs Warrenpoint Town   

21/9/2019 – 22h00 – Coleraine vs Crusaders Belfast   

21/9/2019 – 22h00 – Glenavon vs Ballymena Utd   

21/9/2019 – 22h00 – Larne vs Dungannon Swi.   

21/9/2019 – 22h00 – Carrick Rangers vs Linfield   

22/9/2019 – 1h45 – Newry City vs Warrenpoint Town 

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

21/9/2019 – 22h00 – Excelsior Virton vs Beerschot-Wilrijk    

22/9/2019 – 1h30 – Westerlo vs Union Saint-Gilloise 

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

21/9/2019 – 21h30 – Slaven Belupo vs HNK Gorica       

22/9/2019 – 00h00 – NK Varazdin vs Dinamo Zagreb 

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

21/9/2019 – 19h00 – Chikhura Sach. vs Dinamo Tbilisi   

21/9/2019 – 21h00 – Wit Georgia vs Dila Gori   

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

22/9/2019 – 00h00 – Larissa vs Xanthi 

22/9/2019 – 00h00 – Lamia FC vs Panionios                              

22/9/2019 – 00h00 – Volos NFC vs OFI Creta                           

22/9/2019 – 00h00 – Asteras Tripolis vs Atromitos         

22/9/2019 – 00h00 – Panetolikos vs AEK Athens 

22/9/2019 – 00h00 – Panathinaikos vs Olympiakos 

22/9/2019 – 00h00 – PAOK vs Aris Salonica                             

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

22/9/2019 – 3h15 – Leiknir Rey. vs Fram Rey.   

22/9/2019 – 3h15 – Trottur Rey. vs Afturelding   

22/9/2019 – 3h15 – Grotta vs Haukar 

22/9/2019 – 3h15 – Keflavik vs Fjolnir   

22/9/2019 – 3h15 – Vik. Olafsvik vs UMF Njardvik       

22/9/2019 – 3h15 – Thor Akureyri vs Magni Grenivik    

Lịch thi đấu Nữ Iceland

22/9/2019 – 2h15 – Stjarnan Nữ vs KR Reykjavik Nữ   

22/9/2019 – 2h15 – UMF Selfoss Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ   

22/9/2019 – 2h15 – Valur Nữ vs Keflavik IF Nữ   

22/9/2019 – 2h15 – HK Kopavogur Nữ vs Thor Akureyri Nữ   

22/9/2019 – 2h15 – Fylkir Nữ vs Breidablik Nữ   

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

22/9/2019 – 2h45 – Shelbourne vs Limerick           

22/9/2019 – 2h45 – Cobh Ramblers  s Longford Town    

22/9/2019 – 2h45 – Bray Wanderers vs Drogheda Utd    

22/9/2019 – 2h45 – Athlone vs Galway                   

22/9/2019 – 2h45 – Wexford Youths vs Cabinteely         

Lịch thi đấu VĐQG Israel

22/9/2019 – 00h00 – Hap. Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv   

22/9/2019 – 00h00 – Hapoel Haifa vs Hapoel Hadera   

22/9/2019 – 00h00 – Hapoel Raanana vs Ashdod   

22/9/2019 – 00h00 – Sektzia Nes Tziona vs Bnei Yehuda   

22/9/2019 – 00h00 – Maccabi TA vs Maccabi Haifa   

22/9/2019 – 00h00 – Maccabi Netanya vs Hapoel Kfar Saba   

22/9/2019 – 00h00 – HIK Shmona vs Beitar Jerusalem   

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

21/9/2019 – 18h00 – Jelgava vs Rigas Futbola Skola

21/9/2019 – 19h00 – Spartaks Jurmala vs FK Liepaja   

Lịch thi đấu VĐQG Malta

22/9/2019 – 00h00 – Hibernians vs Senglea Athletic   

22/9/2019 – 00h00 – Hamrun Spartans vs Sirens   

22/9/2019 – 2h00 – Balzan vs Valletta   

22/9/2019 – 2h15 – Sliema Wanderers vs Gudja United            

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

21/9/2019 – 20h00 – Codru Lozova FC vs Dinamo-Auto   

21/9/2019 – 23h00 – Speranta vs Sheriff Tiraspol            

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

21/9/2019 – 23h30 – Mypa vs KTP Kotka     

21/9/2019 – 23h30 – AC Kajaani vs EIF Ekenas

21/9/2019 – 23h30 – MuSa Pori vs AC Oulu                             

21/9/2019 – 23h30 – Jaro vs TPV Tampere             

Lịch thi đấu VĐQG Romania

21/9/2019 – 19h00 – Voluntari vs Aca. Clinceni     

21/9/2019 – 21h30 – Sepsi OSK vs Hermannstadt 

22/9/2019 – 00h30 – Astra Giurgiu vs Dinamo

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

22/9/2019 – 00h00 – Indjija vs Radnicki Nis   

22/9/2019 – 00h00 – FK Rad vs Radnik Surdulica           

22/9/2019 – 00h00 – Cukaricki vs Mladost Lucani   

22/9/2019 – 00h00 – Partizan vs Crvena Zvezda   

22/9/2019 – 00h00 – Napredak vs Backa   

22/9/2019 – 00h00 – Spartak Subotica vs Javor Ivanjica          

22/9/2019 – 00h00 – Macva Sabac vs Proleter NS   

22/9/2019 – 00h00 – Vojvodina vs FK Vozdovac   

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

21/9/2019 – 22h00 – Dunajska Stred vs Ruzomberok      

22/9/2019 – 00h00 – Sered vs Zlate Moravce   

22/9/2019 – 00h00 – MSK Zilina vs FK Pohronie           

22/9/2019 – 00h00 – Nitra vs Zemplin Michalovce   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22/9/2019 – 00h00 – Mura vs CM Celje   

22/9/2019 – 00h00 – Aluminij vs Tabor Sezana   

22/9/2019 – 00h00 – Triglav vs Maribor   

22/9/2019 – 00h00 – Rudar Velenje vs Domzale     

22/9/2019 – 00h00 – O.Ljubljana vs NK Bravo   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

21/9/2019 – 21h30 – Opava vs Slovan Liberec       

21/9/2019 – 21h30 – Slovacko vs Teplice               

21/9/2019 – 21h30 – Pribram vs MFk Karvina                 

22/9/2019 – 00h00 – C. Budejovice vs Vik.Plzen 

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

21/9/2019 – 15h15 – Fotbal Trinec vs Vik.Zizkov   

21/9/2019 – 15h15 – MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim   

21/9/2019 – 15h15 – Dukla Praha vs Usti & Labem   

21/9/2019 – 21h30 – Varnsdorf vs Pardubice   

21/9/2019 – 21h30 – SK Lisen vs SK Prostejov      

21/9/2019 – 22h00 – Hradec Kralove vs Slavoj Vysehrad 

Lịch thi đấu U19 Séc

21/9/2019 – 16h00 – Hradec Kralove U19 vs Pribram U19   

21/9/2019 – 16h00 – Slovacko U19 vs Mlada Boleslav U19   

21/9/2019 – 17h00 – Banik Ostrava U19 vs Meteor Praha U19   

21/9/2019 – 17h00 – C. Budejovice U19 vs Brno U19   

21/9/2019 – 18h30 – Zlin U19 vs Sparta Praha U19   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

21/9/2019 – 22h00 – Omonia Nicosia vs Apollon Limassol   

22/9/2019 – 00h00 – AEL Limassol vs Doxa Katokopia   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21/9/2019 – 19h00 – Kasimpasa vs Antalyaspor     

21/9/2019 – 21h30 – Kayserispor vs Denizlispor             

22/9/2019 – 00h00 – Fenerbahce vs Ankaragucu 

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

22/9/2019 – 1h00 – St. Gallen vs Servette                

22/9/2019 – 1h00 – Neuchatel Xamax vs Sion 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

21/9/2019 – 23h00 – Stade L. Ouchy vs Chiasso   

22/9/2019 – 00h00 – Winterthur vs Wil 1900   

22/9/2019 – 1h00 – Aarau vs Schaffhausen   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

21/9/2019 – 18h30 – Falkenbergs vs Ostersunds

21/9/2019 – 21h00 – Kalmar vs Hacken                   

21/9/2019 – 21h00 – Norrkoping vs Orebro            

21/9/2019 – 23h00 – Goteborg vs Sirius                  

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

21/9/2019 – 18h30 – Varbergs BoIS vs Syrianska   

21/9/2019 – 21h00 – Dalkurd FF vs Osters              

21/9/2019 – 21h00 – Jonkopings vs Norrby            

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

21/9/2019 – 18h00 – FC Lviv vs Olimpik Donetsk          

21/9/2019 – 21h00 – Zorya vs FC Mariupol   

Lịch thi đấu U21 Ukraine

21/9/2019 – 18h00 – Vorskla U21 vs Dinamo Kiev U21   

21/9/2019 – 18h00 – Desna U21 vs Shakhtar Donetsk U21   

21/9/2019 – 18h00 – Kolos Kovalivka U21 vs Oleksandria U21   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

21/9/2019 – 23h00 – Hartberg vs Wolfsberger AC

21/9/2019 – 23h00 – Lask vs RB Salzburg     

21/9/2019 – 23h00 – Austria Wien vs SCR Altach           

21/9/2019 – 23h00 – Wattens vs Rapid Wien          

21/9/2019 – 23h00 – Admira vs St.Polten      

21/9/2019 – 23h00 – Mattersburg vs Sturm Graz    

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

21/9/2019 – 12h00 – Ventforet Kofu vs Alb. Niigata (JPN)      

21/9/2019 – 12h00 – Avispa Fukuoka vs Okayama                             

21/9/2019 – 12h00 – Zweigen Kan. vs Renofa Yamaguchi  

21/9/2019 – 12h00 – Ryukyu vs Montedio Yama. 

21/9/2019 – 12h00 – V-Varen Nagasaki vs Kyoto Sanga 

Lịch thi đấu Japan Football League

21/9/2019 – 14h00 – Honda Lock vs Honda FC   

21/9/2019 – 17h00 – Tokyo Musashino vs Sony Sendai   

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

21/9/2019 – 16h00 – Jeju Utd vs Seongnam                      

21/9/2019 – 16h00 – Pohang Steelers vs FC Seoul           

21/9/2019 – 18h00 – Suwon Bluewings vs Sangju Sangmu      

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

21/9/2019 – 17h00 – Suwon FC vs Daejeon Citizen   

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

21/9/2019 – 13h00 – Gyeongju KHNP vs Mokpo City    

21/9/2019 – 13h00 – Busan Transp. vs Daejeon Korail   

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

21/9/2019 – 15h30 – Dalian Yifang vs Shenzhen FC                 

21/9/2019 – 19h35 – Beijing Renhe vs Chongqing Lifan   

21/9/2019 – 19h35 – Beijing Renhe vs Guangzhou Fuli   

21/9/2019 – 19h35 – Hebei CFLD vs Tianjin Teda          

21/9/2019 – 19h35 – Shandong Luneng vs Sh. Shenhua           

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

21/9/2019 – 15h30 – Xinjiang Tianshan vs Shanghai Shenxin   

21/9/2019 – 15h30 – Sichuan Longfor vs Nantong Zhiyun   

21/9/2019 – 19h30 – Shaanxi Changan vs Guizhou Zhicheng   

21/9/2019 – 19h30 – Nei Mongol vs Meizhou Wuhua   

21/9/2019 – 19h30 – Zhejiang Greentown vs Beijing BG   

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

21/9/2019 – 23h15 – Al Ettifaq vs Al Faisaly (KSA)   

21/9/2019 – 23h20 – Al Fateh vs Al Ahli (KSA)   

22/9/2019 – 1h20 – Al Ittihad (KSA) vs Al Hilal   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

21/9/2019 – 14h30 – Persipura vs Persib Bandung           

21/9/2019 – 16h30 – Semen Padang vs PSM Makassar   

21/9/2019 – 19h30 – Madura United FC vs Persela Lamon      

Lịch thi đấu VĐQG Oman

21/9/2019 – 21h40 – Mirbat SC vs Sohar Club (OMA)   

21/9/2019 – 23h40 – Fanja  vs Al Seeb   

22/9/2019 – 00h00 – Saham Club vs Oman Club   

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

21/9/2019 – 21h50 – Al Rayyan vs Al Khor   

22/9/2019 – 00h00 – Al Wakra vs Al Duhail SC     

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

21/9/2019 – 16h30 – Young Lions vs DPMM FC   

21/9/2019 – 16h30 – Home Utd vs Geylang Intl   

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

21/9/2019 – 20h00 – Sogdiana Jizzakh vs Navbahor 

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

21/9/2019 – 17h00 – SHB Đà Nẵng vs Thanh Hóa   

21/9/2019 – 19h00 – Khánh Hòa vs Nam Định   

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

21/9/2019 – 23h15 – Estudiantes LP vs Patronato Parana   

22/9/2019 – 1h30 – Defensa YJ vs CA Huracan   

22/9/2019 – 3h45 – San Lorenzo vs Boca Juniors   

22/9/2019 – 6h00 – Atletico Tucuman vs Independiente   

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

21/9/2019 – 23h05 – Temperley vs Estudiantes BsAs   

22/9/2019 – 1h30 – Atletico Atlanta vs Guillermo   

22/9/2019 – 1h30 – Villa Dalmine vs Deportivo Riestra   

22/9/2019 – 1h30 – Almagro vs Chacarita Jrs   

22/9/2019 – 1h30 – All Boys vs Atletico Rafaela   

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

21/9/2019 – 21h00 – Guarani/SP vs Parana/PR       

22/9/2019 – 2h30 – Bragantino/SP vs Londrina/PR         

22/9/2019 – 5h00 – Cuiaba/MT vs Oeste/SP           

22/9/2019 – 5h00 – Coritiba/PR vs CRB/AL                    

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

22/9/2019 – 2h00 – Deportivo Pasto vs Atl. Nacional

22/9/2019 – 4h00 – Patriotas vs Atletico Huila       

22/9/2019 – 5h00 – Inde.Medellin vs Millonarios 

22/9/2019 – 6h00 – Rionegro Águilas vs Once Caldas 

22/9/2019 – 8h00 – America Cali vs Atl. Bucaramanga 

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

22/9/2019 – 3h00 – Real Cartagena vs Leones FC   

22/9/2019 – 3h00 – Dep.Quindio vs Pereira   

22/9/2019 – 3h00 – Valledupar vs Llaneros FC       

22/9/2019 – 3h00 – Boca Juniors Cali vs Cortulua           

22/9/2019 – 3h00 – Tigres(COL) vs Fortaleza   

22/9/2019 – 3h00 – Orsomarso vs Boyaca Chico   

22/9/2019 – 3h00 – Atlético vs Barranquilla   

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

22/9/2019 – 3h15 – America Quito vs Emelec         

22/9/2019 – 5h30 – Macara vs Delfin SC   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

22/9/2019 – 3h30 – Deportivo Santani vs Libertad   

22/9/2019 – 6h00 – Guarani CA vs Olimpia Asuncion   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

22/9/2019 – 1h15 – DU Comercio vs Academia Cantolao         

22/9/2019 – 5h45 – Sport Boys vs UTC Cajamarca   

22/9/2019 – 8h00 – Sport Huancayo vs Universitario   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

22/9/2019 – 2h00 – CA Juventud vs CA Penarol   

22/9/2019 – 2h00 – Defensor SC vs Rampla Juniors   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

22/9/2019 – 4h00 – Portuguesa vs Dep.Tachira   

22/9/2019 – 4h00 – Carabobo vs Aragua   

22/9/2019 – 4h00 – LALA FC vs Zamora Barinas   

22/9/2019 – 5h00 – Est.Caracas vs Puerto Cabello   

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

22/9/2019 – 2h30 – Atlanta United vs San Jose EQ          

22/9/2019 – 4h00 – Vancouver WC vs Columbus Crew 

22/9/2019 – 6h30 – Cincinnati vs Chicago Fire       

22/9/2019 – 6h30 – New England vs Real Salt Lake        

22/9/2019 – 7h30 – Houston Dynamo vs Orlando City   

22/9/2019 – 7h30 – Sporting Kansas vs Colorado Rapids 

22/9/2019 – 9h30 – Los Angeles FC vs Toronto     

22/9/2019 – 9h30 – LA Galaxy vs Montreal Impact         

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

22/9/2019 – 6h00 – Louisville City vs New York RB II            

22/9/2019 – 6h00 – Ch.Independence vs Swope Park Rangers 

22/9/2019 – 6h30 – Tampa Bay Rowdies vs Bethlehem Steel    

22/9/2019 – 7h00 – Tulsa Roughnecks vs Orange C. Blues      

22/9/2019 – 7h00 – Nashville FC vs Pittsburgh R.           

22/9/2019 – 7h00 – Memphis 901 vs Saint Louis FC   

22/9/2019 – 7h30 – Rio Grande Valley vs Real Monarchs   

22/9/2019 – 8h30 – El Paso Locomotive vs Colorado Springs   

22/9/2019 – 9h30 – Fresno FC vs Phoenix FC   

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

22/9/2019 – 7h00 – Portland Tho. Nữ vs Houston Dash Nữ 

22/9/2019 – 7h00 – Chicago RS Nữ vs Wash. Spirit Nữ            

22/9/2019 – 7h00 – Seattle Reign Nữ vs Sky Blue FC Nữ   

22/9/2019 – 7h00 – Utah Royals Nữ vs NC Courage (W) 

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

22/9/2019 – 6h00 – Necaxa vs Club Leon      

22/9/2019 – 6h00 – San Luis vs Santos Laguna 

22/9/2019 – 6h00 – Monterrey vs Puebla       

22/9/2019 – 8h00 – Pachuca vs Club Tijuana                   

22/9/2019 – 10h00 – Club America vs Queretaro    

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

22/9/2019 – 6h00 – Zacatepec vs Correcaminos   

22/9/2019 – 10h00 – Sonora vs Mineros de Zac.   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

21/9/2019 – 22h00 – MC Alger vs CA BB Arreridj   

21/9/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs ASO Chlef   

21/9/2019 – 22h00 – ES Setif vs US Biskra   

21/9/2019 – 22h00 – CS Constantine vs NC Magra   

21/9/2019 – 22h00 – USM Alger vs Paradou AC   

21/9/2019 – 22h00 – USM Bel Abbes vs JS Kabylie   

21/9/2019 – 22h00 – JS Saoura vs MC Oran   

21/9/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs NC Magra   

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

21/9/2019 – 21h00 – Chippa Utd vs Blo. Celtic   

21/9/2019 – 21h00 – Polokwane vs SuperSport Utd   

21/9/2019 – 21h00 – Stellenbosch FC vs Black Leopards   

22/9/2019 – 00h00 – Mamelodi Sun. vs Maritzburg Utd   

22/9/2019 – 2h15 – Wits vs Orlando Pirates 

game bai doi thuong fa88