Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/11/2020 rạng sáng ngày 22/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/11/2020 rạng sáng ngày 22/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/11/2020 rạng sáng ngày 22/11/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Á

21/11/2020   17h00    FC Seoul vs Beijing Guoan

21/11/2020   20h00    Ulsan Hyundai vs Sh. Shenhua

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

21/11/2020   19h30    Newcastle vs Chelsea

21/11/2020   22h00    Aston Villa vs Brighton

22/11/2020   00h30    Tottenham vs Man City

22/11/2020   03h00    Man Utd vs West Brom

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

21/11/2020   19h30    Bournemouth vs Reading

21/11/2020   22h00    Swansea City vs Rotherham Utd

21/11/2020   22h00    Wycombe vs Brentford

21/11/2020   22h00    Barnsley vs Nottingham Forest

21/11/2020   22h00    Bristol City vs Derby County

21/11/2020   22h00    Luton Town vs Blackburn Rovers

21/11/2020   22h00    Middlesbrough vs Norwich

21/11/2020   22h00    Millwall vs Cardiff City

21/11/2020   22h00    Preston North End vs Sheffield Wed.

21/11/2020   22h00    QPR vs Watford

21/11/2020   22h00    Stoke City vs Huddersfield

Lịch thi đấu League One

21/11/2020   22h00    Rochdale vs Wimbledon

21/11/2020   22h00    Fleetwood Town vs Plymouth Argyle

21/11/2020   22h00    Peterborough Utd vs Blackpool

21/11/2020   22h00    Accrington vs Lincoln

21/11/2020   22h00    Swindon vs Bristol Rovers

21/11/2020   22h00    Milton Keynes Dons vs Hull City

21/11/2020   22h00    Burton Albion vs Northampton

21/11/2020   22h00    Doncaster Rovers vs Sunderland

21/11/2020   22h00    Gillingham vs Charlton Athletic

21/11/2020   22h00    Ipswich vs Shrewsbury

21/11/2020   22h00    Portsmouth vs Crewe Alexandra

21/11/2020   22h00    Wigan vs Oxford Utd

Lịch thi đấu League Two

21/11/2020   22h00    Southend vs Cambridge Utd

21/11/2020   22h00    Tranmere Rovers vs Grimsby

21/11/2020   22h00    Salford City vs Bradford City

21/11/2020   22h00    Newport vs Port Vale

21/11/2020   22h00    Barrow vs Forest Green

21/11/2020   22h00    Crawley Town vs Carlisle

21/11/2020   22h00    Exeter City vs Oldham

21/11/2020   22h00    Cheltenham vs Walsall

21/11/2020   22h00    Leyton Orient vs Harrogate Town

21/11/2020   22h00    Mansfield vs Colchester Utd

21/11/2020   22h00    Scunthorpe Utd vs Morecambe

21/11/2020   22h00    Stevenage vs Bolton

Lịch thi đấu U23 Anh

21/11/2020   20h00    Man City U23 vs Chelsea U23

21/11/2020   20h00    Liverpool U23 vs Southampton U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

21/11/2020   20h00    Levante vs Elche

21/11/2020   22h15    Villarreal vs Real Madrid

22/11/2020   00h30    Sevilla vs Celta Vigo

22/11/2020   03h00    Atletico Madrid vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

21/11/2020   20h00    Malaga vs Leganes

21/11/2020   22h00    Mirandes vs Cartagena

22/11/2020   00h15    Rayo Vallecano vs Castellon

22/11/2020   02h30    Real Oviedo vs Fuenlabrada

Lịch thi đấu VĐQG Italia

21/11/2020   21h00    Crotone vs Lazio

22/11/2020   00h00    Spezia vs Atalanta

22/11/2020   02h45    Juventus vs Cagliari

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

21/11/2020   20h00    Pordenone vs Monza

21/11/2020   20h00    SPAL 1907 vs Pescara

21/11/2020   20h00    Brescia vs Venezia

21/11/2020   20h00    Cittadella vs Empoli

21/11/2020   20h00    Lecce vs Reggiana

21/11/2020   22h00    Vicenza vs Chievo

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21/11/2020   21h30    Hoffenheim vs Stuttgart

21/11/2020   21h30    A.Bielefeld vs B.Leverkusen

21/11/2020   21h30    M.gladbach vs Augsburg

21/11/2020   21h30    Bayern Munich vs Wer.Bremen

21/11/2020   21h30    Schalke 04 vs Wolfsburg

22/11/2020   00h30    Ein.Frankfurt vs Leipzig

22/11/2020   02h30    Hertha Berlin vs B.Dortmund

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

21/11/2020   19h00    Holstein Kiel vs Heidenheim

21/11/2020   19h00    Fort.Dusseldorf vs Sandhausen

21/11/2020   19h00    Ein.Braunschweig vs Karlsruher

21/11/2020   19h00    Paderborn 07 vs St. Pauli

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

21/11/2020   20h00    Zwickau vs Waldhof Man.

21/11/2020   20h00    Ingolstadt vs Magdeburg

21/11/2020   20h00    Munchen 1860 vs Uerdingen

21/11/2020   20h00    Lubeck vs Bayern Munich II

21/11/2020   20h00    Meppen vs Turkgucu-Ataspor

21/11/2020   20h00    Hallescher vs Kaiserslautern

21/11/2020   20h00    Duisburg vs Verl

21/11/2020   20h00    Hansa Rostock vs Dynamo Dresden

21/11/2020   20h00    Saarbrucken vs Wehen

21/11/2020   20h00    Unterhaching vs Vik.Koln

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

21/11/2020   20h00    Bayern Alzenau vs Stuttgart II

21/11/2020   20h00    Hoffenheim II vs Homburg

21/11/2020   20h00    SSV Ulm vs Giessen

21/11/2020   20h00    Freiburg II vs TSV Schott Mainz

21/11/2020   20h00    Mainz II vs Astoria Walldorf

21/11/2020   20h00    Pirmasens vs Giessen

21/11/2020   20h00    TSV Steinbach vs Stadtallendorf

21/11/2020   20h00    TSG Balingen vs Hessen Kassel

21/11/2020   20h00    Aalen vs Pirmasens

21/11/2020   20h00    Sonnenhof vs Koblenz

21/11/2020   20h00    Bahlinger vs FSV Frankfurt

21/11/2020   20h00    Offenbach vs Elversberg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

21/11/2020   20h00    Schalke 04 II vs B.Dortmund II

21/11/2020   20h00    Fortuna Koln vs Wegberg-Beeck

21/11/2020   20h00    M.gladbach II vs Lippstadt

21/11/2020   20h00    Bergisch Gladbach vs Bonner SC

21/11/2020   20h00    Wuppertaler vs Sportfreunde Lotte

21/11/2020   20h00    Preussen Munster vs Fort.Dusseldorf II

21/11/2020   20h00    Bonner SC vs Sportfreunde Lotte

21/11/2020   20h00    SV Straelen vs Wiedenbruck

21/11/2020   20h00    Homberg vs Essen

21/11/2020   20h00    Oberhausen vs RW Ahlen

21/11/2020   20h00    A.Aachen vs FC Koln II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

21/11/2020   23h00    Stade Brestois vs Saint Etienne

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

21/11/2020   21h00    Le Havre vs Caen

22/11/2020   01h00    Niort vs Dunkerque

22/11/2020   01h00    Pau FC vs Grenoble

22/11/2020   01h00    Paris FC vs Auxerre

22/11/2020   01h00    Chambly vs Toulouse

22/11/2020   01h00    Chateauroux vs Sochaux

22/11/2020   01h00    Amiens vs Clermont

22/11/2020   01h00    Nancy vs Troyes

22/11/2020   01h00    Valenciennes vs Rodez

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

21/11/2020   22h00    St. Johnstone vs Motherwell

21/11/2020   22h00    Dundee Utd vs Hamilton

21/11/2020   22h00    Hibernian vs Celtic

21/11/2020   22h00    Kilmarnock vs Ross County

21/11/2020   22h00    Livingston vs St. Mirren

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

21/11/2020   22h00    Arbroath vs Greenock Morton

21/11/2020   22h00    Ayr Utd vs Dundee

21/11/2020   22h00    Queen of South vs Alloa Athletic

21/11/2020   22h00    Inverness C.T. vs Raith Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

21/11/2020   22h00    Forfar Athletic vs Airdrieonians

21/11/2020   22h00    Partick Thistle vs East Fife

21/11/2020   22h00    Clyde vs Montrose

21/11/2020   22h00    Peterhead vs Dumbarton

21/11/2020   22h00    Falkirk vs Cove Rangers

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

22/11/2020   00h45    Willem II vs VVV Venlo

22/11/2020   02h00    Groningen vs Vitesse Arnhem

22/11/2020   03h00    Zwolle vs Utrecht

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

21/11/2020   20h00    Eindhoven vs NAC Breda

21/11/2020   22h30    Almere City vs Go Ahead Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Nga

21/11/2020   18h00    Krasnodar vs FK Tambov

21/11/2020   20h30    Akhmat Groznyi vs Zenit

21/11/2020   23h00    Spartak Moscow vs Din. Moscow

21/11/2020   23h00    Lok. Moscow vs Arsenal-Tula

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

21/11/2020   20h00    Baltika vs Fakel

21/11/2020   20h00    Krasnodar B vs Shinnik Yaroslavl

21/11/2020   20h00    Spartak Moscow B vs Tom Tomsk

21/11/2020   20h00    Chertanovo vs Irtysh Omsk

21/11/2020   20h00    Chayka FK Pesch vs Tekstilshchik Ivanov

21/11/2020   20h00    Akron Togliatti vs Torpedo Moscow

21/11/2020   20h00    Veles Moscow vs Volgar Astrakhan

21/11/2020   20h00    SKA-Khabarovsk vs Krylya Sovetov

21/11/2020   20h00    Yenisey vs Neftekhimik Nizh

21/11/2020   20h00    Nizhny Nov vs Dinamo Bryansk

Lịch thi đấu U21 Nga

21/11/2020   14h00    Akademiya Konoplev U21 vs Ural U21

21/11/2020   15h00    Ufa U21 vs CSKA Mos. U21

21/11/2020   16h00    Zenit U21 vs Rubin Kazan U21

21/11/2020   17h00    FK Tambov U21 vs Spartak Mos. U21

21/11/2020   17h00    Khimki U21 vs Strogino Moscow U21

Lịch thi đấu VĐQG Albania

21/11/2020   19h45    Bylis Ballsh vs Skenderbeu

21/11/2020   19h45    Kastrioti Kruje vs Apolonia Fier

21/11/2020   22h45    Partizani Tirana vs KF Laci

21/11/2020   22h45    Vllaznia Shkoder vs KF Tirana

21/11/2020   22h45    Teuta Durres vs Kukesi

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

21/11/2020   16h00    Lori Vanadzor vs Gandzasar

21/11/2020   17h30    Alashkert vs Ararat Y

21/11/2020   21h00    Pyunik vs Van Yerevan

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

21/11/2020   21h00    Karabakh Agdam vs Sumqayit

21/11/2020   21h00    Sabah FK vs Səbail FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan 

21/11/2020   23h30    Zaglebie Lubin vs Stal Mielec

22/11/2020   02h00    Warta Poznan vs Wisla Krakow

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

21/11/2020   23h00    Nieciecza vs Widzew Lodz

21/11/2020   23h00    GKS Tychy vs Miedz Legnica

21/11/2020   23h00    Sandecja vs Radomiak Radom

21/11/2020   23h00    Stomil Olsztyn vs GKS Jastrzebie

21/11/2020   23h00    Odra Opole vs Gornik Leczna

21/11/2020   23h00    Resovia vs Arka Gdynia

21/11/2020   23h00    GKS Belchatow vs Korona Kielce

21/11/2020   23h00    LKS Lodz vs Puszcza Nie.

21/11/2020   23h00    Zaglebie Sosno vs Chrobry Glogow

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

21/11/2020   19h00    Sarajevo vs Olimpik Sarajevo

21/11/2020   19h00    Siroki Brijeg vs Radnik Bijeljina

21/11/2020   19h00    Zrinjski vs Borac Banja Luka

21/11/2020   19h00    Zeljeznicar vs Sloboda Tuzla

21/11/2020   19h00    FK Krupa vs Velez Mostar

21/11/2020   19h00    FK Tuzla City vs Mladost D. Kakanj

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

21/11/2020   17h15    Slavia Sofia vs Etar

21/11/2020   20h00    Cska Sofia vs Levski Sofia

21/11/2020   22h45    Ludogorets vs Botev Plovdiv

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

21/11/2020   22h00    Linfield vs Glenavon

21/11/2020   22h00    Larne vs Cliftonville

21/11/2020   22h00    Ballymena Utd vs Warrenpoint Town

21/11/2020   22h00    Crusaders Belfast vs Dungannon Swi.

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

21/11/2020   19h00    Vardar vs Academy Pandev

21/11/2020   19h00    Makedonija vs Shkupi

21/11/2020   19h00    Belasica Strumica vs Rabotnicki

21/11/2020   19h00    FC Struga vs Shkendija

21/11/2020   19h00    Borec Veles vs Vardar

21/11/2020   19h00    Renova vs Borec Veles

21/11/2020   19h00    Pelister vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

21/11/2020   22h15    Standard Liege vs Eupen

22/11/2020   00h30    Oostende vs Antwerpen

22/11/2020   00h30    Waasland-Beveren vs Cercle Brugge

22/11/2020   02h45    Club Brugge vs Kortrijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

22/11/2020   02h45    Deinze vs Lommel

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

21/11/2020   21h00    NK Osijek vs Dinamo Zagre

21/11/2020   23h05    Slaven Belupo vs Hajduk Split

22/11/2020   01h10    Istra 1961 vs HNK Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

21/11/2020   18h00    Kuressaare vs Trans Narva

21/11/2020   18h00    Tallinna Kalev vs TJK Legion

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

21/11/2020   16h00    Saburtalo vs Torpedo Kut.

21/11/2020   18h00    FC Telavi vs Lokomotiv T

21/11/2020   21h00    Dinamo Batumi vs Dila Gori

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

21/11/2020   20h45    Puskas Akademia vs Budafoki MTE

21/11/2020   23h00    Mezokovesdi SE vs MTK Budapest

22/11/2020   01h30    Budapest Honved vs Ferencvaros

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

21/11/2020   20h00    Lamia FC vs Asteras Tripolis

21/11/2020   22h15    Atromitos vs Apollon Smirnis

22/11/2020   00h30    Olympiakos vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

21/11/2020   20h00    Hapoel Tel Aviv vs Maccabi P.Tikva

21/11/2020   21h45    HIK Shmona vs Bnei Yehuda

21/11/2020   23h45    Ashdod vs Hap. Beer Sheva

22/11/2020   00h00    Hapoel Kfar Saba vs Bnei Sakhnin

22/11/2020   00h50    Hapoel Haifa vs Maccabi Haifa

Lịch thi đấu VĐQG Malta

21/11/2020   20h00    Gzira Utd vs Sliema Wanderers

21/11/2020   20h00    Gudja United vs Valletta

22/11/2020   00h15    Hibernians vs Hamrun Spartans

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

21/11/2020   18h00    Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe

21/11/2020   21h00    Sheriff Tiraspol vs Speranta

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

22/11/2020   02h00    FK Jerezo vs FK Podgorica

22/11/2020   02h00    Iskra Danilo vs OFK Titograd

22/11/2020   02h00    Zeta vs Sutjeska

22/11/2020   02h00    Buducnost vs OFK Petrovac

22/11/2020   02h00    Rudar vs Decic Tuzi

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

21/11/2020   22h00    Stabaek vs Molde

22/11/2020   00h00    Aalesund vs Valerenga

Lịch thi đấu VĐQG Romania

21/11/2020   18h00    Aca. Clinceni vs Viitorul C.

22/11/2020   00h30    Botosani vs FC Uni.Craiova

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

21/11/2020   19h00    Indija vs Radnicki Nis

21/11/2020   20h00    FK Rad vs FK Metalac GM

21/11/2020   20h00    Partizan vs Proleter NS

21/11/2020   20h00    Napredak vs Backa Topola

21/11/2020   20h00    FK Vozdovac vs Novi Pazar

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

21/11/2020   20h00    Sered vs Ruzomberok

21/11/2020   20h00    FK Pohronie vs Spartak Trnava

21/11/2020   20h00    Zemplin Michalovce vs Senica

21/11/2020   21h00    MSK Zilina vs Trencin

21/11/2020   23h00    Nitra vs Dunajska Stred

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

21/11/2020   19h45    NK Bravo vs Maribor

21/11/2020   23h15    Mura vs O.Ljubljana

22/11/2020   00h00    Koper vs NK Bravo

22/11/2020   00h00    CM Celje vs Maribor

22/11/2020   00h00    Gorica vs Mura

22/11/2020   00h00    Tabor Sezana vs Domzale

22/11/2020   00h00    O.Ljubljana vs Aluminij

22/11/2020   02h00    Koper vs Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Séc

21/11/2020   20h00    Mlada Boleslav vs Pardubice

21/11/2020   22h00    Bohemians 1905 vs Teplice

21/11/2020   22h00    Sigma Olomouc vs MFk Karvina

22/11/2020   00h30    Opava vs Slavia Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

21/11/2020   21h00    Vik.Zizkov vs Jihlava

21/11/2020   21h00    Slavoj Vysehrad vs FK Blansko

21/11/2020   21h00    Taborsko vs Dukla Praha

21/11/2020   21h00    SK Prostejov vs Fotbal Trinec

21/11/2020   21h00    MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim

21/11/2020   21h00    Usti & Labem vs SK Lisen

Lịch thi đấu U19 Séc

21/11/2020   16h30    Banik Ostrava U19 vs C. Budejovice U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

21/11/2020   21h00    Doxa Katokopia vs Ermis Aradippou

21/11/2020   23h30    Apoel FC vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21/11/2020   17h30    Fatih Karagumruk vs Sivasspor

21/11/2020   20h00    Denizlispor vs Gaziantep B.B

21/11/2020   20h00    Genclerbirligi vs Fenerbahce

21/11/2020   23h00    Besiktas vs Istanbul BB

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

22/11/2020   00h15    Luzern vs Vaduz

22/11/2020   02h30    Young Boys vs Basel

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

22/11/2020   00h15    Thun vs Wil 1900

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

21/11/2020   19h00    Inhulets Petrove vs Dinamo Kiev

21/11/2020   22h00    Shakhtar Donetsk vs PFK Aleksandriya

22/11/2020   00h30    Olimpik Donetsk vs Zorya

Lịch thi đấu VĐQG Wales

21/11/2020   21h30    Barry Town vs Newtown AFC

21/11/2020   21h30    Haverfordwest vs Flint Town Utd

21/11/2020   21h30    Cardiff Metropolitan vs The New Saints

Lịch thi đấu VĐQG Áo

21/11/2020   23h00    Hartberg vs Lask

21/11/2020   23h00    RB Salzburg vs Sturm Graz

21/11/2020   23h00    SCR Altach vs Wolfsberger AC

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

21/11/2020   12h00    Oita Trinita vs Kawasaki Fro.

21/11/2020   12h00    Consa. Sapporo vs Shimizu S-Pulse

21/11/2020   13h00    Kashiwa Reysol vs Sagan Tosu

21/11/2020   13h00    Vegalta Sendai vs Kashima Antlers

21/11/2020   14h00    Cerezo Osaka vs Sanf Hiroshima

21/11/2020   15h00    Nagoya Grampus vs Shonan Bellmare

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

21/11/2020   12h00    JEF United Chiba vs V-Varen Nagasaki

21/11/2020   12h00    Omiya Ardija vs Machida Zelvia

21/11/2020   12h00    Ventforet Kofu vs Jubilo Iwata

21/11/2020   12h00    Avispa Fukuoka vs Montedio Yama.

21/11/2020   12h00    Ehime FC vs Thespa Kusatsu

21/11/2020   12h00    Kyoto Sanga vs Tokushima Vortis

21/11/2020   12h00    Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi

21/11/2020   12h00    Zweigen Kan. vs Alb. Niigata (JPN)

21/11/2020   13h00    Matsumoto Yama. vs Okayama

21/11/2020   14h00    Ryukyu vs Giravanz Kita.

21/11/2020   16h00    Tochigi SC vs Mito Hollyhock

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

21/11/2020   12h00    Yokohama SCC vs Kamatamare San.

21/11/2020   12h00    FC Imabari vs Fukushima Utd

21/11/2020   12h00    Azul Claro Numazu vs Nagano Parceiro

21/11/2020   12h00    Gamba Osaka U23 vs Grulla Morioka

21/11/2020   12h00    Cerezo Osaka U23 vs Roas. Kumamoto

21/11/2020   12h00    FC Gifu vs Fujieda MYFC

21/11/2020   12h00    Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe

21/11/2020   12h00    Kagoshima vs Sagamihara

21/11/2020   12h00    Blaublitz Akita vs Kataller Toyama

Lịch thi đấu Japan Football League

21/11/2020   11h00    Maruyasu Okazaki vs Tegevajaro Miyazaki

21/11/2020   11h00    Matsue City vs Honda FC

21/11/2020   11h00    Sony Sendai vs Honda Lock

21/11/2020   11h00    Suzuka Unlimited vs Verspah Oita

Lịch thi đấu Nữ Nhật

21/11/2020   12h00    Iga Kunoichi Nữ vs Vegalta Sendai Nữ

21/11/2020   12h00    Urawa RD Ladies Nữ vs Nojima Stella nữ

21/11/2020   12h00    INAC Leonessa Nữ vs Alb. Niigata Nữ

21/11/2020   12h00    NTV Beleza Nữ vs Ehime FC Nữ

21/11/2020   12h00    JEF United Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

21/11/2020   13h00    Seoul E-Land vs Jeonnam Dragons

21/11/2020   13h00    Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

21/11/2020   14h30    Beijing Renhe vs Jiangxi Liansheng

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

21/11/2020   14h00    Eastern AA vs Resources Capital

21/11/2020   16h30    Pegasus vs Southern District

Lịch thi đấu VĐQG Iran

21/11/2020   19h50    Peykan vs Shahr Khodrou

21/11/2020   19h50    Persepolis vs Sanat Naft

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

21/11/2020   21h00    Faisaly (JOR) vs S.Al.Ordon

21/11/2020   23h30    Al Salt vs Wihdat

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

22/11/2020   08h00    Wanderers SC vs Auckland City

22/11/2020   10h00    Eastern Suburbs (NZL) vs Canterbury

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

21/11/2020   21h30    Umm salal vs Ahli Doha

21/11/2020   23h45    Al Khor vs Sailiya

21/11/2020   23h45    Qatar SC vs Al Wakra

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

21/11/2020   16h30    Balestier Kh. vs Young Lions

21/11/2020   16h30    Geylang Intl vs Hougang Utd

21/11/2020   16h30    Tampines Rovers vs DPMM FC

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

21/11/2020   18h00    Prachuap FC vs Rayong FC

21/11/2020   18h00    Bangkok Glass vs Chonburi

21/11/2020   18h30    Trat FC vs Bangkok Utd

Lịch thi đấu VĐQG UAE

21/11/2020   21h00    Al Dhafra vs Khorfakkan

21/11/2020   21h00    Al Wahda(UAE) vs Ajman

22/11/2020   00h00    Al Shabab (UAE) vs Al Jazira

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

22/11/2020   03h10    Colon vs Defensa YJ

22/11/2020   05h20    CA Huracan vs Velez Sarsfield

22/11/2020   07h30    Independiente vs C. Cordoba SdE

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

22/11/2020   05h00    Atletico/PR vs Santos/SP

22/11/2020   05h00    Flamengo/RJ vs Coritiba/PR

22/11/2020   07h00    Goias/GO vs Palmeiras/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

22/11/2020   02h30    Operario/PR vs America/MG

22/11/2020   02h30    Oeste/SP vs Brasil Pelotas/RS

22/11/2020   05h00    Cuiaba/MT vs CSA/AL

22/11/2020   05h00    CRB/AL vs Nautico/PE

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

22/11/2020   05h15    Coquimbo Unido vs U. La Calera

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

21/11/2020   20h00    Deportes Valdivia vs San Marcos A.

21/11/2020   20h00    Cobreloa vs Barnechea

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

22/11/2020   05h30    Independiente JT vs Tecnico Uni.

22/11/2020   08h30    Guayaquil City vs LDU Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

22/11/2020   04h30    12 de Octubre vs Guarani CA

22/11/2020   04h30    Nacional vs Guairena FC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

21/11/2020   23h00    Carlos Stein vs Binacional

22/11/2020   01h15    Cesar Vallejo vs Dep. Municipal

22/11/2020   03h00    Dep. Llacuaba vs Melgar

22/11/2020   03h30    Alianza Lima vs Sport Boys

22/11/2020   06h00    Carlos A. Mannucci vs Sport Boys

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

22/11/2020   03h00    Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU)

22/11/2020   05h30    Nacional Montevideo vs Danubio

22/11/2020   07h45    Defensor SC vs CA Fenix

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

22/11/2020   04h00    Atl.Venezuela vs Carabobo

22/11/2020   04h00    Puerto Cabello vs Dep.Lara

22/11/2020   07h00    Trujillanos vs Dep.Guaira

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

22/11/2020   00h00    Orlando City vs New York City

22/11/2020   03h00    Columbus Crew vs New York RB

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

22/11/2020   08h00    Santos Laguna vs Pachuca

22/11/2020   10h10    Chivas Guad. vs Necaxa

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

21/11/2020   20h30    Black Leopards vs Maritzburg Utd

21/11/2020   20h30    Golden Arrows vs Kaizer Chiefs

21/11/2020   20h30    Stellenbosch FC vs Chippa Utd

21/11/2020   23h00    Orlando Pirates vs SuperSport Utd

22/11/2020   01h15    Moroka Swallows vs TS Galaxy

Bài viết cùng chuyên mục