Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/11/2020 rạng sáng ngày 22/11/2020

116
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/11/2020 rạng sáng ngày 22/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/11/2020 rạng sáng ngày 22/11/2020

Lịch thi đấu C1 Châu Á

21/11/2020   17h00    FC Seoul vs Beijing Guoan

21/11/2020   20h00    Ulsan Hyundai vs Sh. Shenhua

nhà cái fabet

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

21/11/2020   19h30    Newcastle vs Chelsea

21/11/2020   22h00    Aston Villa vs Brighton

nhà cái nbet

22/11/2020   00h30    Tottenham vs Man City

22/11/2020   03h00    Man Utd vs West Brom

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

21/11/2020   19h30    Bournemouth vs Reading

21/11/2020   22h00    Swansea City vs Rotherham Utd

21/11/2020   22h00    Wycombe vs Brentford

21/11/2020   22h00    Barnsley vs Nottingham Forest

21/11/2020   22h00    Bristol City vs Derby County

21/11/2020   22h00    Luton Town vs Blackburn Rovers

21/11/2020   22h00    Middlesbrough vs Norwich

21/11/2020   22h00    Millwall vs Cardiff City

21/11/2020   22h00    Preston North End vs Sheffield Wed.

21/11/2020   22h00    QPR vs Watford

21/11/2020   22h00    Stoke City vs Huddersfield

Lịch thi đấu League One

21/11/2020   22h00    Rochdale vs Wimbledon

21/11/2020   22h00    Fleetwood Town vs Plymouth Argyle

21/11/2020   22h00    Peterborough Utd vs Blackpool

21/11/2020   22h00    Accrington vs Lincoln

21/11/2020   22h00    Swindon vs Bristol Rovers

21/11/2020   22h00    Milton Keynes Dons vs Hull City

21/11/2020   22h00    Burton Albion vs Northampton

21/11/2020   22h00    Doncaster Rovers vs Sunderland

21/11/2020   22h00    Gillingham vs Charlton Athletic

21/11/2020   22h00    Ipswich vs Shrewsbury

21/11/2020   22h00    Portsmouth vs Crewe Alexandra

21/11/2020   22h00    Wigan vs Oxford Utd

Lịch thi đấu League Two

21/11/2020   22h00    Southend vs Cambridge Utd

21/11/2020   22h00    Tranmere Rovers vs Grimsby

21/11/2020   22h00    Salford City vs Bradford City

21/11/2020   22h00    Newport vs Port Vale

21/11/2020   22h00    Barrow vs Forest Green

21/11/2020   22h00    Crawley Town vs Carlisle

21/11/2020   22h00    Exeter City vs Oldham

21/11/2020   22h00    Cheltenham vs Walsall

21/11/2020   22h00    Leyton Orient vs Harrogate Town

21/11/2020   22h00    Mansfield vs Colchester Utd

21/11/2020   22h00    Scunthorpe Utd vs Morecambe

21/11/2020   22h00    Stevenage vs Bolton

Lịch thi đấu U23 Anh

21/11/2020   20h00    Man City U23 vs Chelsea U23

21/11/2020   20h00    Liverpool U23 vs Southampton U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

21/11/2020   20h00    Levante vs Elche

21/11/2020   22h15    Villarreal vs Real Madrid

22/11/2020   00h30    Sevilla vs Celta Vigo

22/11/2020   03h00    Atletico Madrid vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

21/11/2020   20h00    Malaga vs Leganes

21/11/2020   22h00    Mirandes vs Cartagena

22/11/2020   00h15    Rayo Vallecano vs Castellon

22/11/2020   02h30    Real Oviedo vs Fuenlabrada

Lịch thi đấu VĐQG Italia

21/11/2020   21h00    Crotone vs Lazio

22/11/2020   00h00    Spezia vs Atalanta

22/11/2020   02h45    Juventus vs Cagliari

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

21/11/2020   20h00    Pordenone vs Monza

21/11/2020   20h00    SPAL 1907 vs Pescara

21/11/2020   20h00    Brescia vs Venezia

21/11/2020   20h00    Cittadella vs Empoli

21/11/2020   20h00    Lecce vs Reggiana

21/11/2020   22h00    Vicenza vs Chievo

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21/11/2020   21h30    Hoffenheim vs Stuttgart

21/11/2020   21h30    A.Bielefeld vs B.Leverkusen

21/11/2020   21h30    M.gladbach vs Augsburg

21/11/2020   21h30    Bayern Munich vs Wer.Bremen

21/11/2020   21h30    Schalke 04 vs Wolfsburg

22/11/2020   00h30    Ein.Frankfurt vs Leipzig

22/11/2020   02h30    Hertha Berlin vs B.Dortmund

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

21/11/2020   19h00    Holstein Kiel vs Heidenheim

21/11/2020   19h00    Fort.Dusseldorf vs Sandhausen

21/11/2020   19h00    Ein.Braunschweig vs Karlsruher

21/11/2020   19h00    Paderborn 07 vs St. Pauli

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

21/11/2020   20h00    Zwickau vs Waldhof Man.

21/11/2020   20h00    Ingolstadt vs Magdeburg

21/11/2020   20h00    Munchen 1860 vs Uerdingen

21/11/2020   20h00    Lubeck vs Bayern Munich II

21/11/2020   20h00    Meppen vs Turkgucu-Ataspor

21/11/2020   20h00    Hallescher vs Kaiserslautern

21/11/2020   20h00    Duisburg vs Verl

21/11/2020   20h00    Hansa Rostock vs Dynamo Dresden

21/11/2020   20h00    Saarbrucken vs Wehen

21/11/2020   20h00    Unterhaching vs Vik.Koln

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

21/11/2020   20h00    Bayern Alzenau vs Stuttgart II

21/11/2020   20h00    Hoffenheim II vs Homburg

21/11/2020   20h00    SSV Ulm vs Giessen

21/11/2020   20h00    Freiburg II vs TSV Schott Mainz

21/11/2020   20h00    Mainz II vs Astoria Walldorf

21/11/2020   20h00    Pirmasens vs Giessen

21/11/2020   20h00    TSV Steinbach vs Stadtallendorf

21/11/2020   20h00    TSG Balingen vs Hessen Kassel

21/11/2020   20h00    Aalen vs Pirmasens

21/11/2020   20h00    Sonnenhof vs Koblenz

21/11/2020   20h00    Bahlinger vs FSV Frankfurt

21/11/2020   20h00    Offenbach vs Elversberg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

21/11/2020   20h00    Schalke 04 II vs B.Dortmund II

21/11/2020   20h00    Fortuna Koln vs Wegberg-Beeck

21/11/2020   20h00    M.gladbach II vs Lippstadt

21/11/2020   20h00    Bergisch Gladbach vs Bonner SC

21/11/2020   20h00    Wuppertaler vs Sportfreunde Lotte

21/11/2020   20h00    Preussen Munster vs Fort.Dusseldorf II

21/11/2020   20h00    Bonner SC vs Sportfreunde Lotte

21/11/2020   20h00    SV Straelen vs Wiedenbruck

21/11/2020   20h00    Homberg vs Essen

21/11/2020   20h00    Oberhausen vs RW Ahlen

21/11/2020   20h00    A.Aachen vs FC Koln II

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

21/11/2020   23h00    Stade Brestois vs Saint Etienne

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

21/11/2020   21h00    Le Havre vs Caen

22/11/2020   01h00    Niort vs Dunkerque

22/11/2020   01h00    Pau FC vs Grenoble

22/11/2020   01h00    Paris FC vs Auxerre

22/11/2020   01h00    Chambly vs Toulouse

22/11/2020   01h00    Chateauroux vs Sochaux

22/11/2020   01h00    Amiens vs Clermont

22/11/2020   01h00    Nancy vs Troyes

22/11/2020   01h00    Valenciennes vs Rodez

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

21/11/2020   22h00    St. Johnstone vs Motherwell

21/11/2020   22h00    Dundee Utd vs Hamilton

21/11/2020   22h00    Hibernian vs Celtic

21/11/2020   22h00    Kilmarnock vs Ross County

21/11/2020   22h00    Livingston vs St. Mirren

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

21/11/2020   22h00    Arbroath vs Greenock Morton

21/11/2020   22h00    Ayr Utd vs Dundee

21/11/2020   22h00    Queen of South vs Alloa Athletic

21/11/2020   22h00    Inverness C.T. vs Raith Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

21/11/2020   22h00    Forfar Athletic vs Airdrieonians

21/11/2020   22h00    Partick Thistle vs East Fife

21/11/2020   22h00    Clyde vs Montrose

21/11/2020   22h00    Peterhead vs Dumbarton

21/11/2020   22h00    Falkirk vs Cove Rangers

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

22/11/2020   00h45    Willem II vs VVV Venlo

22/11/2020   02h00    Groningen vs Vitesse Arnhem

22/11/2020   03h00    Zwolle vs Utrecht

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

21/11/2020   20h00    Eindhoven vs NAC Breda

21/11/2020   22h30    Almere City vs Go Ahead Eagles

Lịch thi đấu VĐQG Nga

21/11/2020   18h00    Krasnodar vs FK Tambov

21/11/2020   20h30    Akhmat Groznyi vs Zenit

21/11/2020   23h00    Spartak Moscow vs Din. Moscow

21/11/2020   23h00    Lok. Moscow vs Arsenal-Tula

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

21/11/2020   20h00    Baltika vs Fakel

21/11/2020   20h00    Krasnodar B vs Shinnik Yaroslavl

21/11/2020   20h00    Spartak Moscow B vs Tom Tomsk

21/11/2020   20h00    Chertanovo vs Irtysh Omsk

21/11/2020   20h00    Chayka FK Pesch vs Tekstilshchik Ivanov

21/11/2020   20h00    Akron Togliatti vs Torpedo Moscow

21/11/2020   20h00    Veles Moscow vs Volgar Astrakhan

21/11/2020   20h00    SKA-Khabarovsk vs Krylya Sovetov

21/11/2020   20h00    Yenisey vs Neftekhimik Nizh

21/11/2020   20h00    Nizhny Nov vs Dinamo Bryansk

Lịch thi đấu U21 Nga

21/11/2020   14h00    Akademiya Konoplev U21 vs Ural U21

21/11/2020   15h00    Ufa U21 vs CSKA Mos. U21

21/11/2020   16h00    Zenit U21 vs Rubin Kazan U21

21/11/2020   17h00    FK Tambov U21 vs Spartak Mos. U21

21/11/2020   17h00    Khimki U21 vs Strogino Moscow U21

Lịch thi đấu VĐQG Albania

21/11/2020   19h45    Bylis Ballsh vs Skenderbeu

21/11/2020   19h45    Kastrioti Kruje vs Apolonia Fier

21/11/2020   22h45    Partizani Tirana vs KF Laci

21/11/2020   22h45    Vllaznia Shkoder vs KF Tirana

21/11/2020   22h45    Teuta Durres vs Kukesi

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

21/11/2020   16h00    Lori Vanadzor vs Gandzasar

21/11/2020   17h30    Alashkert vs Ararat Y

21/11/2020   21h00    Pyunik vs Van Yerevan

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

21/11/2020   21h00    Karabakh Agdam vs Sumqayit

21/11/2020   21h00    Sabah FK vs Səbail FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan 

21/11/2020   23h30    Zaglebie Lubin vs Stal Mielec

22/11/2020   02h00    Warta Poznan vs Wisla Krakow

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

21/11/2020   23h00    Nieciecza vs Widzew Lodz

21/11/2020   23h00    GKS Tychy vs Miedz Legnica

21/11/2020   23h00    Sandecja vs Radomiak Radom

21/11/2020   23h00    Stomil Olsztyn vs GKS Jastrzebie

21/11/2020   23h00    Odra Opole vs Gornik Leczna

21/11/2020   23h00    Resovia vs Arka Gdynia

21/11/2020   23h00    GKS Belchatow vs Korona Kielce

21/11/2020   23h00    LKS Lodz vs Puszcza Nie.

21/11/2020   23h00    Zaglebie Sosno vs Chrobry Glogow

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

21/11/2020   19h00    Sarajevo vs Olimpik Sarajevo

21/11/2020   19h00    Siroki Brijeg vs Radnik Bijeljina

21/11/2020   19h00    Zrinjski vs Borac Banja Luka

21/11/2020   19h00    Zeljeznicar vs Sloboda Tuzla

21/11/2020   19h00    FK Krupa vs Velez Mostar

21/11/2020   19h00    FK Tuzla City vs Mladost D. Kakanj

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

21/11/2020   17h15    Slavia Sofia vs Etar

21/11/2020   20h00    Cska Sofia vs Levski Sofia

21/11/2020   22h45    Ludogorets vs Botev Plovdiv

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

21/11/2020   22h00    Linfield vs Glenavon

21/11/2020   22h00    Larne vs Cliftonville

21/11/2020   22h00    Ballymena Utd vs Warrenpoint Town

21/11/2020   22h00    Crusaders Belfast vs Dungannon Swi.

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

21/11/2020   19h00    Vardar vs Academy Pandev

21/11/2020   19h00    Makedonija vs Shkupi

21/11/2020   19h00    Belasica Strumica vs Rabotnicki

21/11/2020   19h00    FC Struga vs Shkendija

21/11/2020   19h00    Borec Veles vs Vardar

21/11/2020   19h00    Renova vs Borec Veles

21/11/2020   19h00    Pelister vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

21/11/2020   22h15    Standard Liege vs Eupen

22/11/2020   00h30    Oostende vs Antwerpen

22/11/2020   00h30    Waasland-Beveren vs Cercle Brugge

22/11/2020   02h45    Club Brugge vs Kortrijk

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

22/11/2020   02h45    Deinze vs Lommel

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

21/11/2020   21h00    NK Osijek vs Dinamo Zagre

21/11/2020   23h05    Slaven Belupo vs Hajduk Split

22/11/2020   01h10    Istra 1961 vs HNK Rijeka

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

21/11/2020   18h00    Kuressaare vs Trans Narva

21/11/2020   18h00    Tallinna Kalev vs TJK Legion

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

21/11/2020   16h00    Saburtalo vs Torpedo Kut.

21/11/2020   18h00    FC Telavi vs Lokomotiv T

21/11/2020   21h00    Dinamo Batumi vs Dila Gori

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

21/11/2020   20h45    Puskas Akademia vs Budafoki MTE

21/11/2020   23h00    Mezokovesdi SE vs MTK Budapest

22/11/2020   01h30    Budapest Honved vs Ferencvaros

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

21/11/2020   20h00    Lamia FC vs Asteras Tripolis

21/11/2020   22h15    Atromitos vs Apollon Smirnis

22/11/2020   00h30    Olympiakos vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Israel

21/11/2020   20h00    Hapoel Tel Aviv vs Maccabi P.Tikva

21/11/2020   21h45    HIK Shmona vs Bnei Yehuda

21/11/2020   23h45    Ashdod vs Hap. Beer Sheva

22/11/2020   00h00    Hapoel Kfar Saba vs Bnei Sakhnin

22/11/2020   00h50    Hapoel Haifa vs Maccabi Haifa

Lịch thi đấu VĐQG Malta

21/11/2020   20h00    Gzira Utd vs Sliema Wanderers

21/11/2020   20h00    Gudja United vs Valletta

22/11/2020   00h15    Hibernians vs Hamrun Spartans

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

21/11/2020   18h00    Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe

21/11/2020   21h00    Sheriff Tiraspol vs Speranta

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

22/11/2020   02h00    FK Jerezo vs FK Podgorica

22/11/2020   02h00    Iskra Danilo vs OFK Titograd

22/11/2020   02h00    Zeta vs Sutjeska

22/11/2020   02h00    Buducnost vs OFK Petrovac

22/11/2020   02h00    Rudar vs Decic Tuzi

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

21/11/2020   22h00    Stabaek vs Molde

22/11/2020   00h00    Aalesund vs Valerenga

Lịch thi đấu VĐQG Romania

21/11/2020   18h00    Aca. Clinceni vs Viitorul C.

22/11/2020   00h30    Botosani vs FC Uni.Craiova

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

21/11/2020   19h00    Indija vs Radnicki Nis

21/11/2020   20h00    FK Rad vs FK Metalac GM

21/11/2020   20h00    Partizan vs Proleter NS

21/11/2020   20h00    Napredak vs Backa Topola

21/11/2020   20h00    FK Vozdovac vs Novi Pazar

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

21/11/2020   20h00    Sered vs Ruzomberok

21/11/2020   20h00    FK Pohronie vs Spartak Trnava

21/11/2020   20h00    Zemplin Michalovce vs Senica

21/11/2020   21h00    MSK Zilina vs Trencin

21/11/2020   23h00    Nitra vs Dunajska Stred

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

21/11/2020   19h45    NK Bravo vs Maribor

21/11/2020   23h15    Mura vs O.Ljubljana

22/11/2020   00h00    Koper vs NK Bravo

22/11/2020   00h00    CM Celje vs Maribor

22/11/2020   00h00    Gorica vs Mura

22/11/2020   00h00    Tabor Sezana vs Domzale

22/11/2020   00h00    O.Ljubljana vs Aluminij

22/11/2020   02h00    Koper vs Gorica

Lịch thi đấu VĐQG Séc

21/11/2020   20h00    Mlada Boleslav vs Pardubice

21/11/2020   22h00    Bohemians 1905 vs Teplice

21/11/2020   22h00    Sigma Olomouc vs MFk Karvina

22/11/2020   00h30    Opava vs Slavia Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

21/11/2020   21h00    Vik.Zizkov vs Jihlava

21/11/2020   21h00    Slavoj Vysehrad vs FK Blansko

21/11/2020   21h00    Taborsko vs Dukla Praha

21/11/2020   21h00    SK Prostejov vs Fotbal Trinec

21/11/2020   21h00    MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim

21/11/2020   21h00    Usti & Labem vs SK Lisen

Lịch thi đấu U19 Séc

21/11/2020   16h30    Banik Ostrava U19 vs C. Budejovice U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp

21/11/2020   21h00    Doxa Katokopia vs Ermis Aradippou

21/11/2020   23h30    Apoel FC vs Olympiakos Nic.

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21/11/2020   17h30    Fatih Karagumruk vs Sivasspor

21/11/2020   20h00    Denizlispor vs Gaziantep B.B

21/11/2020   20h00    Genclerbirligi vs Fenerbahce

21/11/2020   23h00    Besiktas vs Istanbul BB

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

22/11/2020   00h15    Luzern vs Vaduz

22/11/2020   02h30    Young Boys vs Basel

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

22/11/2020   00h15    Thun vs Wil 1900

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

21/11/2020   19h00    Inhulets Petrove vs Dinamo Kiev

21/11/2020   22h00    Shakhtar Donetsk vs PFK Aleksandriya

22/11/2020   00h30    Olimpik Donetsk vs Zorya

Lịch thi đấu VĐQG Wales

21/11/2020   21h30    Barry Town vs Newtown AFC

21/11/2020   21h30    Haverfordwest vs Flint Town Utd

21/11/2020   21h30    Cardiff Metropolitan vs The New Saints

Lịch thi đấu VĐQG Áo

21/11/2020   23h00    Hartberg vs Lask

21/11/2020   23h00    RB Salzburg vs Sturm Graz

21/11/2020   23h00    SCR Altach vs Wolfsberger AC

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

21/11/2020   12h00    Oita Trinita vs Kawasaki Fro.

21/11/2020   12h00    Consa. Sapporo vs Shimizu S-Pulse

21/11/2020   13h00    Kashiwa Reysol vs Sagan Tosu

21/11/2020   13h00    Vegalta Sendai vs Kashima Antlers

21/11/2020   14h00    Cerezo Osaka vs Sanf Hiroshima

21/11/2020   15h00    Nagoya Grampus vs Shonan Bellmare

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

21/11/2020   12h00    JEF United Chiba vs V-Varen Nagasaki

21/11/2020   12h00    Omiya Ardija vs Machida Zelvia

21/11/2020   12h00    Ventforet Kofu vs Jubilo Iwata

21/11/2020   12h00    Avispa Fukuoka vs Montedio Yama.

21/11/2020   12h00    Ehime FC vs Thespa Kusatsu

21/11/2020   12h00    Kyoto Sanga vs Tokushima Vortis

21/11/2020   12h00    Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi

21/11/2020   12h00    Zweigen Kan. vs Alb. Niigata (JPN)

21/11/2020   13h00    Matsumoto Yama. vs Okayama

21/11/2020   14h00    Ryukyu vs Giravanz Kita.

21/11/2020   16h00    Tochigi SC vs Mito Hollyhock

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

21/11/2020   12h00    Yokohama SCC vs Kamatamare San.

21/11/2020   12h00    FC Imabari vs Fukushima Utd

21/11/2020   12h00    Azul Claro Numazu vs Nagano Parceiro

21/11/2020   12h00    Gamba Osaka U23 vs Grulla Morioka

21/11/2020   12h00    Cerezo Osaka U23 vs Roas. Kumamoto

21/11/2020   12h00    FC Gifu vs Fujieda MYFC

21/11/2020   12h00    Gainare Tottori vs Vanraure Hachinohe

21/11/2020   12h00    Kagoshima vs Sagamihara

21/11/2020   12h00    Blaublitz Akita vs Kataller Toyama

Lịch thi đấu Japan Football League

21/11/2020   11h00    Maruyasu Okazaki vs Tegevajaro Miyazaki

21/11/2020   11h00    Matsue City vs Honda FC

21/11/2020   11h00    Sony Sendai vs Honda Lock

21/11/2020   11h00    Suzuka Unlimited vs Verspah Oita

Lịch thi đấu Nữ Nhật

21/11/2020   12h00    Iga Kunoichi Nữ vs Vegalta Sendai Nữ

21/11/2020   12h00    Urawa RD Ladies Nữ vs Nojima Stella nữ

21/11/2020   12h00    INAC Leonessa Nữ vs Alb. Niigata Nữ

21/11/2020   12h00    NTV Beleza Nữ vs Ehime FC Nữ

21/11/2020   12h00    JEF United Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

21/11/2020   13h00    Seoul E-Land vs Jeonnam Dragons

21/11/2020   13h00    Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

21/11/2020   14h30    Beijing Renhe vs Jiangxi Liansheng

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

21/11/2020   14h00    Eastern AA vs Resources Capital

21/11/2020   16h30    Pegasus vs Southern District

Lịch thi đấu VĐQG Iran

21/11/2020   19h50    Peykan vs Shahr Khodrou

21/11/2020   19h50    Persepolis vs Sanat Naft

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

21/11/2020   21h00    Faisaly (JOR) vs S.Al.Ordon

21/11/2020   23h30    Al Salt vs Wihdat

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand

22/11/2020   08h00    Wanderers SC vs Auckland City

22/11/2020   10h00    Eastern Suburbs (NZL) vs Canterbury

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

21/11/2020   21h30    Umm salal vs Ahli Doha

21/11/2020   23h45    Al Khor vs Sailiya

21/11/2020   23h45    Qatar SC vs Al Wakra

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

21/11/2020   16h30    Balestier Kh. vs Young Lions

21/11/2020   16h30    Geylang Intl vs Hougang Utd

21/11/2020   16h30    Tampines Rovers vs DPMM FC

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

21/11/2020   18h00    Prachuap FC vs Rayong FC

21/11/2020   18h00    Bangkok Glass vs Chonburi

21/11/2020   18h30    Trat FC vs Bangkok Utd

Lịch thi đấu VĐQG UAE

21/11/2020   21h00    Al Dhafra vs Khorfakkan

21/11/2020   21h00    Al Wahda(UAE) vs Ajman

22/11/2020   00h00    Al Shabab (UAE) vs Al Jazira

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

22/11/2020   03h10    Colon vs Defensa YJ

22/11/2020   05h20    CA Huracan vs Velez Sarsfield

22/11/2020   07h30    Independiente vs C. Cordoba SdE

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

22/11/2020   05h00    Atletico/PR vs Santos/SP

22/11/2020   05h00    Flamengo/RJ vs Coritiba/PR

22/11/2020   07h00    Goias/GO vs Palmeiras/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

22/11/2020   02h30    Operario/PR vs America/MG

22/11/2020   02h30    Oeste/SP vs Brasil Pelotas/RS

22/11/2020   05h00    Cuiaba/MT vs CSA/AL

22/11/2020   05h00    CRB/AL vs Nautico/PE

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

22/11/2020   05h15    Coquimbo Unido vs U. La Calera

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

21/11/2020   20h00    Deportes Valdivia vs San Marcos A.

21/11/2020   20h00    Cobreloa vs Barnechea

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

22/11/2020   05h30    Independiente JT vs Tecnico Uni.

22/11/2020   08h30    Guayaquil City vs LDU Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

22/11/2020   04h30    12 de Octubre vs Guarani CA

22/11/2020   04h30    Nacional vs Guairena FC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

21/11/2020   23h00    Carlos Stein vs Binacional

22/11/2020   01h15    Cesar Vallejo vs Dep. Municipal

22/11/2020   03h00    Dep. Llacuaba vs Melgar

22/11/2020   03h30    Alianza Lima vs Sport Boys

22/11/2020   06h00    Carlos A. Mannucci vs Sport Boys

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

22/11/2020   03h00    Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU)

22/11/2020   05h30    Nacional Montevideo vs Danubio

22/11/2020   07h45    Defensor SC vs CA Fenix

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

22/11/2020   04h00    Atl.Venezuela vs Carabobo

22/11/2020   04h00    Puerto Cabello vs Dep.Lara

22/11/2020   07h00    Trujillanos vs Dep.Guaira

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

22/11/2020   00h00    Orlando City vs New York City

22/11/2020   03h00    Columbus Crew vs New York RB

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

22/11/2020   08h00    Santos Laguna vs Pachuca

22/11/2020   10h10    Chivas Guad. vs Necaxa

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

21/11/2020   20h30    Black Leopards vs Maritzburg Utd

21/11/2020   20h30    Golden Arrows vs Kaizer Chiefs

21/11/2020   20h30    Stellenbosch FC vs Chippa Utd

21/11/2020   23h00    Orlando Pirates vs SuperSport Utd

22/11/2020   01h15    Moroka Swallows vs TS Galaxy

nhà cái zbet