Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/10/2020 rạng sáng ngày 22/10/2020

104
nhà cái fcb8

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/10/2020 rạng sáng ngày 22/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21/10/2020 rạng sáng ngày 22/10/2020

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

21/10/2020   23h55    RB Salzburg vs Lok. Moscow

21/10/2020   23h55    Real Madrid vs Shakhtar Donetsk

nhà cái fabet

22/10/2020   02h00    Midtjylland vs Atalanta

22/10/2020   02h00    Ajax vs Liverpool

nhà cái nbet

22/10/2020   02h00    Inter Milan vs M.gladbach

22/10/2020   02h00    Man City vs Porto

22/10/2020   02h00    Bayern Munich vs Atletico Madrid

22/10/2020   02h00    Olympiakos vs Marseille

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

21/10/2020   23h00    Na Uy Nữ vs Belarus Nữ

21/10/2020   23h00    Đan Mạch Nữ vs Israel Nữ

22/10/2020   05h00    Hy Lạp Nữ vs Montenegro Nữ

Lịch thi đấu C1 Châu Á

21/10/2020   18h00    Guangzhou Ever. vs Suwon Bluewings

21/10/2020   18h30    Yokohama FM vs Jeonbuk H.Motor

21/10/2020   20h00    Shanghai SIPG vs Sydney FC

21/10/2020   20h45    Darul Takzim vs Vissel Kobe

22/10/2020   05h00    FC Seoul vs Chiangrai Utd

22/10/2020   05h00    Beijing Guoan vs Melb. Victory

22/10/2020   05h00    FC Tokyo vs Sh. Shenhua

Lịch thi đấu Copa Libertadores

22/10/2020   05h15    Nacional Montevideo vs Alianza Lima

22/10/2020   05h15    Racing Club vs Estu.Merida

22/10/2020   07h30    Independiente JT vs Barcelona SC

22/10/2020   07h30    Bolivar vs Guarani CA

22/10/2020   07h30    Flamengo/RJ vs Junior Barranquilla

22/10/2020   07h30    Palmeiras/SP vs Tigre

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

22/10/2020   01h45    Cardiff City vs Bournemouth

22/10/2020   01h45    QPR vs Preston North End

22/10/2020   01h45    Sheffield Wed. vs Brentford

22/10/2020   01h45    Stoke City vs Barnsley

22/10/2020   01h45    Watford vs Blackburn Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

21/10/2020   21h30    Espanyol vs Mirandes

22/10/2020   00h00    Lugo vs Girona

22/10/2020   00h00    SD Ponferradina vs Tenerife

22/10/2020   00h00    Las Palmas vs Castellon

22/10/2020   02h30    Fuenlabrada vs UD Logrones

22/10/2020   02h30    Sabadell vs Alcorcon

22/10/2020   02h30    Almeria vs Cartagena

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

22/10/2020   00h00    Lecce vs Cremonese

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

21/10/2020   21h00    Foggia vs Avellino

21/10/2020   21h00    Paganese vs Virtus Francavilla

21/10/2020   21h00    Pontedera vs Lecco

21/10/2020   21h00    Casertana vs Catanzaro

21/10/2020   21h00    SS Monopoli vs Bari

21/10/2020   21h00    Viterbese Calcio vs AS Bisceglie

21/10/2020   21h00    Potenza SC vs Teramo

21/10/2020   21h00    Catania vs Ternana

21/10/2020   21h00    Palermo vs Turris Neapolis

22/10/2020   00h30    Alto Adige vs Carpi

22/10/2020   00h30    Aurora Pro Patria vs Luchese

22/10/2020   00h30    Pesaro vs Triestina

22/10/2020   00h30    Legnano vs Perugia

22/10/2020   00h30    Arezzo vs Padova

22/10/2020   00h30    Livorno vs Novara

22/10/2020   00h30    Mantova vs Matelica

22/10/2020   00h30    Alessandria vs Grosseto

22/10/2020   02h45    Como vs Pergolettese

22/10/2020   02h45    Pro Vercelli vs Juventus U23

22/10/2020   02h45    Carrarese vs Pistoiese

22/10/2020   02h45    US Fermana vs Gubbio

22/10/2020   02h45    Imolese Calcio vs Sambenedettese

22/10/2020   02h45    Pro Sesto vs Giana Erminio

22/10/2020   02h45    Albinoleffe vs AC Renate

22/10/2020   02h45    Cesena vs Fano

22/10/2020   02h45    Modena vs Feralpisalo

22/10/2020   02h45    Piacenza vs US Olbia

22/10/2020   02h45    Ravenna vs Virtus Verona

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

22/10/2020   00h00    Vik.Koln vs Bayern Munich II

22/10/2020   00h00    Munchen 1860 vs Saarbrucken

22/10/2020   00h00    Hallescher vs Meppen

22/10/2020   00h00    Kaiserslautern vs Ingolstadt

22/10/2020   00h00    Unterhaching vs Duisburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

22/10/2020   01h00    Wolfsburg II vs Rehden

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

21/10/2020   23h30    Sonnenhof vs Stuttgart II

22/10/2020   00h00    Mainz II vs Stadtallendorf

22/10/2020   00h00    Koblenz vs Pirmasens

22/10/2020   00h00    TSV Steinbach vs Freiburg II

22/10/2020   00h00    TSG Balingen vs Bayern Alzenau

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây

22/10/2020   01h30    Rodinghausen vs A.Aachen

22/10/2020   01h30    Schalke 04 II vs FC Koln II

22/10/2020   01h30    Fortuna Koln vs Bonner SC

22/10/2020   01h30    M.gladbach II vs Essen

22/10/2020   01h30    Bergisch Gladbach vs Wuppertaler

22/10/2020   01h30    Preussen Munster vs Wiedenbruck

22/10/2020   01h30    SV Straelen vs Homberg

22/10/2020   01h30    Lippstadt vs B.Dortmund II

22/10/2020   01h30    Oberhausen vs Sportfreunde Lotte

22/10/2020   01h30    RW Ahlen vs Wegberg-Beeck

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

21/10/2020   22h30    RKC Waalwijk vs Zwolle

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

21/10/2020   16h00    Kairat Almaty vs Ordabasy

21/10/2020   16h00    Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda

21/10/2020   16h00    FK Taraz vs Astana

21/10/2020   16h00    Caspiy Aktau vs FK Kyzylzhar

21/10/2020   16h00    Shakhter Kar. vs Okzhetpes

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

22/10/2020   01h00    Dudelange vs Etzella Ettelbruc

22/10/2020   01h00    Wiltz vs Fola Esch

22/10/2020   01h00    Progres Niedercorn vs Swift Hesperange

22/10/2020   01h00    Racing Union vs Rodange 91

22/10/2020   01h00    RM Hamm Benfica vs Mondorf-les.

22/10/2020   01h00    UNA Strassen vs Hostert

22/10/2020   01h00    UT Petange vs Victoria Rosport

22/10/2020   01h00    Jeunesse Esch vs Differdange

Lịch thi đấu VĐQG Malta

21/10/2020   23h00    Floriana vs Senglea Athletic

21/10/2020   23h00    Mosta vs Hibernians

22/10/2020   03h15    Sliema Wanderers vs Gudja United

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

21/10/2020   23h30    IFK Mariehamn vs Helsinki

21/10/2020   23h30    Seinajoen JK vs Ilves

21/10/2020   23h30    Honka vs Lahti

21/10/2020   23h30    Inter Turku vs TPS Turku

21/10/2020   23h30    KuPS vs Haka

21/10/2020   23h30    HIFK vs RoPS Rovaniemi

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

21/10/2020   23h00    Adana Demirspor vs Umraniyespor

21/10/2020   23h00    Balikesirspor vs Boluspor

21/10/2020   23h00    Altinordu SK vs Altay

21/10/2020   23h00    Tuzlaspor vs Osmanlispor

21/10/2020   23h00    Keciorengucu vs Bandirmaspor

21/10/2020   23h00    Menemen Bld vs Bursaspor

21/10/2020   23h00    Istanbulspor AS vs Akhisar Bld.

21/10/2020   23h00    Giresunspor vs Adanaspor

21/10/2020   23h00    Eskisehirspor vs Samsunspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

22/10/2020   01h00    Vasteras vs Akropolis IF

22/10/2020   01h00    Eskilstuna City vs Trelleborgs

22/10/2020   01h00    Norrby vs Halmstads

22/10/2020   01h00    Dalkurd FF vs GIF Sundsvall

22/10/2020   01h00    Osters vs Umea

22/10/2020   01h00    Degerfors IF vs Orgryte

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

21/10/2020   21h00    Esbjerg FB vs Hvidovre IF

21/10/2020   21h00    Silkeborg IF vs Viborg

21/10/2020   21h00    Fremad Amager vs Helsingor

21/10/2020   21h00    Kolding IF vs Hobro I.K.

21/10/2020   21h00    HB Koge vs Fredericia

21/10/2020   21h00    Skive IK vs Vendsyssel FF

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

21/10/2020   18h00    Tochigi SC vs Ryukyu

21/10/2020   18h00    Renofa Yamaguchi vs Tokushima Vortis

21/10/2020   18h00    Alb. Niigata (JPN) vs Okayama

21/10/2020   18h00    JEF United Chiba vs Zweigen Kan.

21/10/2020   18h00    Ehime FC vs V-Varen Nagasaki

21/10/2020   18h00    Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu

21/10/2020   18h00    Kyoto Sanga vs Giravanz Kita.

21/10/2020   18h00    Mito Hollyhock vs Montedio Yama.

21/10/2020   18h00    Tokyo Verdy vs Jubilo Iwata

21/10/2020   18h00    Machida Zelvia vs Avispa Fukuoka

21/10/2020   18h00    Matsumoto Yama. vs Omiya Ardija

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

21/10/2020   15h00    Shenzhen FC vs Tianjin Teda

21/10/2020   15h00    Guangzhou Ever. vs Hebei CFFC

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

21/10/2020   23h45    Al Sadd vs Al Duhail SC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

21/10/2020   21h00    Nasaf Qarshi vs FK AGMK

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

21/10/2020   15h30    Đồng Tháp vs Cần Thơ

21/10/2020   16h00    Thừa Thiên Huế vs Đăk Lăk

21/10/2020   17h00    ĐT Long An vs XM Fico Tây Ninh

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

22/10/2020   02h30    Figueirense/SC vs CRB/AL

22/10/2020   05h00    Cuiaba/MT vs Parana/PR

22/10/2020   05h00    Sampaio Correa/MA vs Confianca/SE

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

21/10/2020   22h00    San. Wanderers vs Antofagasta

22/10/2020   00h30    Coquimbo Unido vs U.Concepcion

22/10/2020   03h00    Univ. de Chile vs Audax Italiano

22/10/2020   05h30    U. Espanola vs Cobresal

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

22/10/2020   05h00    Mineros Guayana vs Yaracuyanos

22/10/2020   08h00    Carabobo vs Atl.Venezuela

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

22/10/2020   06h00    Tlaxcala FC vs Sonora

22/10/2020   07h05    Leones Negros UdeG vs Cancun FC

22/10/2020   09h05    Dorados vs CD Tapatio

nhà cái zbet