Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/6/2020 rạng sáng ngày 21/6/2020

nhà cái MU9

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/6/2020 rạng sáng ngày 21/6/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/6/2020 rạng sáng ngày 21/6/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

20/6/2020 – 18h30 – Watford vs Leicester City

game bài ManClub

20/6/2020 – 21h00 – Brighton vs Arsenal

20/6/2020 – 23h30 – West Ham Utd vs Wolves

game bài RikVip

21/6/2020 – 1h45 – Bournemouth vs Crystal Palace

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

20/6/2020 – 18h30 – Fulham vs Brentford

game bài B52Club

20/6/2020 – 18h30 – Middlesbrough vs Swansea City

20/6/2020 – 19h00 – Millwall vs Derby County

game bài 789Club

20/6/2020 – 21h00 – Blackburn Rovers vs Bristol City

20/6/2020 – 21h00 – Huddersfield vs Wigan

20/6/2020 – 21h00 – Hull City vs Charlton Athletic

20/6/2020 – 21h00 – Luton Town vs Preston North End

20/6/2020 – 21h00 – QPR vs Barnsley

20/6/2020 – 21h00 – Reading vs Stoke City

20/6/2020 – 21h00 – Sheffield Wed. vs Nottingham Forest

20/6/2020 – 21h00 – West Brom vs Birmingham

Lịch thi đấu VĐQG Italia

21/6/2020 – 00h30 – Torino vs Parma

21/6/2020 – 2h45 – Verona vs Cagliari

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

20/6/2020 – 17h00 – HamKam vs Sogndal

20/6/2020 – 17h00 – KFUM Oslo vs Lillestrom

20/6/2020 – 17h00 – Belshina Babruisk Re. vs Bate Borisov Re.

20/6/2020 – 17h59 – Guangzhou Ever. vs Shenzhen FC

20/6/2020 – 18h00 – Shakhter Soligorsk Re. vs Ruh Brest Re.

20/6/2020 – 18h00 – Vitebsk Re. vs FK Minsk Re.

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

20/6/2020 – 19h00 – Espanyol vs Levante

20/6/2020 – 22h00 – Athletic Bilbao vs Real Betis

21/6/2020 – 00h30 – Getafe vs Eibar

21/6/2020 – 3h00 – Atletico Madrid vs Valladolid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

20/6/2020 – 22h00 – Deportivo vs Rayo Vallecano

21/6/2020 – 00h30 – Las Palmas vs Lugo

21/6/2020 – 00h30 – Zaragoza vs Almeria

21/6/2020 – 2h45 – Malaga vs Extremadura UD

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

20/6/2020 – 23h00 – Trapani vs Frosinone

20/6/2020 – 23h00 – Cosenza vs Virtus Entella

20/6/2020 – 23h00 – Salernitana vs Pisa

20/6/2020 – 23h00 – Crotone vs Chievo

20/6/2020 – 23h00 – Livorno vs Cittadella

20/6/2020 – 23h00 – Pescara vs Juve Stabia

21/6/2020 – 1h30 – Pordenone vs Venezia

Lịch thi đấu VĐQG Đức

20/6/2020 – 20h30 – Leipzig vs B.Dortmund

20/6/2020 – 20h30 – Hoffenheim vs Union Berlin

20/6/2020 – 20h30 – Fort.Dusseldorf vs Augsburg

20/6/2020 – 20h30 – Hertha Berlin vs B.Leverkusen

20/6/2020 – 20h30 – FC Koln vs Ein.Frankfurt

20/6/2020 – 20h30 – Mainz vs Wer.Bremen

20/6/2020 – 20h30 – Bayern Munich vs Freiburg

20/6/2020 – 20h30 – Paderborn 07 vs M.gladbach

20/6/2020 – 20h30 – Schalke 04 vs Wolfsburg

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

20/6/2020 – 19h00 – CZ Jena vs Vik.Koln

20/6/2020 – 19h00 – Magdeburg vs Bayern Munich II

20/6/2020 – 19h00 – Waldhof Man. vs Sonnenhof

20/6/2020 – 19h00 – Ein.Braunschweig vs Preussen Munster

20/6/2020 – 19h00 – Duisburg vs Hansa Rostock

20/6/2020 – 19h00 – Kaiserslautern vs Uerdingen

Lịch thi đấu VĐQG Nga

20/6/2020 – 18h00 – Ural S.r. vs Rubin Kazan

20/6/2020 – 20h30 – Arsenal-Tula vs Spartak Moscow

20/6/2020 – 23h00 – Cska Moscow vs Zenit

Lịch thi đấu VĐQG Albania

20/6/2020 – 22h00 – Bylis Ballsh vs Skenderbeu

20/6/2020 – 22h00 – KF Laci vs Kukesi

20/6/2020 – 22h00 – KF Laci vs Teuta Durres

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

20/6/2020 – 20h30 – Shirak vs Ararat-Armenia

20/6/2020 – 20h30 – FC Noah vs Lori Vanadzor

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

20/6/2020 – 20h00 – Wisla Plock vs Arka Gdynia

20/6/2020 – 22h30 – Piast Gliwice vs Lech Poznan

21/6/2020 – 1h00 – Rakow Czestochowa vs Wisla Krakow

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

20/6/2020 – 17h40 – Miedz Legnica vs Nieciecza

20/6/2020 – 20h00 – Radomiak Radom vs Chojniczanka

20/6/2020 – 20h10 – Puszcza Nie. vs Olimpia Grudz.

20/6/2020 – 22h40 – GKS Jastrzebie vs Zaglebie Sosno

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

20/6/2020 – 20h00 – Isloch vs Torpedo Zhodino

20/6/2020 – 22h00 – Dinamo Brest vs FK Gorodeya

21/6/2020 – 00h00 – Dinamo Minsk vs Energetik-BGU

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

20/6/2020 – 20h15 – Cska Sofia vs Levski Sofia

20/6/2020 – 22h45 – Lok. Plovdiv vs Slavia Sofia

21/6/2020 – 01h00 – Botev Plovdiv vs Botev Vratsa

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

20/6/2020 – 23h55 – Inter Zapresic vs NK Osijek

21/6/2020 – 2h05 – HNK Gorica vs Dinamo Zagreb

21/6/2020 – 2h05 – NK Varazdin vs Istra 1961

Lịch thi đấu Cúp Estonia

20/6/2020 – 17h00 – FC Elva vs Flora Tallinn

20/6/2020 – 23h00 – Trans Narva vs Tallinna Kalev

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

20/6/2020 – 21h55 – Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC

21/6/2020 – 00h00 – Puskas Akademia vs Paksi

21/6/2020 – 2h05 – Ferencvaros vs Ujpest

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

21/6/2020 – 00h30 – PAOK vs OFI Creta

21/6/2020 – 1h30 – AEK Athens vs Aris Salonica

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

20/6/2020 – 20h30 – KA Akureyri vs Vikingur Rey.

20/6/2020 – 22h45 – Grotta vs Valur Rey.

21/6/2020 – 1h00 – KR Reykjavik vs HK Kopavogur

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

20/6/2020 – 20h00 – Fram Rey. vs Leiknir Faskr.

20/6/2020 – 21h00 – Vik. Olafsvik vs Vestri

20/6/2020 – 21h00 – Vestmannaeyjar vs Magni Grenivik

Lịch thi đấu VĐQG Israel

20/6/2020 – 23h45 – Hapoel Kfar Saba vs HIK Shmona

21/6/2020 – 00h30 – Hap. Beer Sheva vs Maccabi Haifa

21/6/2020 – 1h00 – Hapoel Tel Aviv vs Maccabi TA

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

20/6/2020 – 20h00 – Ventspils vs Tukums/Salaspils

20/6/2020 – 22h00 – Jelgava vs BFC Daugava

21/6/2020 – 00h00 – Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

20/6/2020 – 21h00 – Banga vs Kauno Zalgiris

20/6/2020 – 23h00 – Suduva vs Zalgiris

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

20/6/2020 – 23h00 – Mjondalen vs Sarpsborg

21/6/2020 – 1h30 – Molde vs Rosenborg

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

20/6/2020 – 19h30 – Javor Ivanjica vs Indjija

20/6/2020 – 21h30 – Cukaricki vs Macva Sabac

21/6/2020 – 00h00 – Crvena Zvezda vs Proleter NS

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

20/6/2020 – 22h00 – MSK Zilina vs Slo. Bratislava

20/6/2020 – 22h00 – Nitra vs Senica

21/6/2020 – 1h00 – Zlate Moravce vs Trencin

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

20/6/2020 – 23h00 – NK Bravo vs Mura

21/6/2020 – 1h00 – CM Celje vs Tabor Sezana

Lịch thi đấu VĐQG Séc

20/6/2020 – 20h30 – Pribram vs Sigma Olomouc

20/6/2020 – 20h30 – Zlin vs Opava

20/6/2020 – 20h30 – Teplice vs MFk Karvina

20/6/2020 – 22h30 – Sparta Praha vs Slovan Liberec

21/6/2020 – 1h00 – Banik Ostrava vs Slavia Praha

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

20/6/2020 – 22h00 – Usti & Labem vs SK Lisen

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20/6/2020 – 22h30 – Kayserispor vs Genclerbirligi

21/6/2020 – 1h00 – Denizlispor vs Besiktas

21/6/2020 – 1h00 – Malatyaspor vs Goztepe

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20/6/2020 – 21h30 – Keciorengucu vs Bursaspor

21/6/2020 – 00h00 – Balikesirspor vs Menemen Bld

21/6/2020 – 00h00 – Erzurum BB vs Eskisehirspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

20/6/2020 – 23h15 – Neuchatel Xamax vs Thun

21/6/2020 – 1h30 – Sion vs St. Gallen

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

20/6/2020 – 23h15 – Stade L. Ouchy vs Chiasso

21/6/2020 – 1h30 – SC Kriens vs Schaffhausen

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

20/6/2020 – 18h00 – Karpaty Lviv vs Olimpik Donetsk

20/6/2020 – 23h30 – Shakhtar Donetsk vs PFK Aleksandriya

Lịch thi đấu VĐQG Áo

20/6/2020 – 22h00 – SCR Altach vs Admira

20/6/2020 – 22h00 – Wattens vs Austria Wien

20/6/2020 – 22h00 – Mattersburg vs St.Polten

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

21/6/2020 – 1h25 – Blau Weiss Linz vs LASK Juniors

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

20/6/2020 – 18h00 – AC Horsens vs Randers

20/6/2020 – 23h00 – Aalborg BK vs Nordsjaelland

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

20/6/2020 – 20h00 – Fremad Amager vs Skive IK

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

20/6/2020 – 17h00 – Seongnam Ilhwa Ch. vs Sangju Sangmu

20/6/2020 – 17h00 – Pohang Steelers vs Gangwon

20/6/2020 – 17h00 – FC Seoul vs Ulsan Hyundai

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

20/6/2020 – 17h00 – Chungnam Asan vs Jeju Utd

20/6/2020 – 17h00 – Daejeon Hana Citizen vs Jeonnam Dragons

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

20/6/2020 – 14h00 – Jeonju EM vs Busan Transp.

20/6/2020 – 14h00 – GimPo Citizen vs Gyeongju KHNP

20/6/2020 – 15h00 – Yangju FC vs Pyeongtaek FC

20/6/2020 – 17h00 – Daejeon Korail vs Mokpo City

20/6/2020 – 17h00 – Cheongju FC vs Changwon City

20/6/2020 – 17h00 – Cheonan City vs Hwaseong FC

20/6/2020 – 17h00 – Gimhae City vs Chuncheon FC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

20/6/2020 – 21h00 – Lok. Tashkent vs Sogdiana Jizzakh

20/6/2020 – 21h00 – Navbahor vs Buxoro

20/6/2020 – 22h00 – FK AGMK vs Surkhon Termiz

game bài FA88

Bài viết cùng chuyên mục