Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/10/2020 rạng sáng ngày 21/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/10/2020 rạng sáng ngày 21/10/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/10/2020 rạng sáng ngày 21/10/2020

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu

20/10/2020   23h55    Dinamo Kiev vs Juventus

20/10/2020   23h55    Zenit vs Club Brugge

21/10/2020   02h00    Leipzig vs Istanbul BB

21/10/2020   02h00    Barcelona vs Ferencvaros

21/10/2020   02h00    Chelsea vs Sevilla

21/10/2020   02h00    Lazio vs B.Dortmund

21/10/2020   02h00    PSG vs Man Utd

21/10/2020   02h00    Rennes vs Krasnodar

Lịch thi đấu Copa Libertadores

21/10/2020   05h15    Olimpia Asuncion vs Delfin SC

21/10/2020   05h15    Santos/SP vs Defensa YJ

21/10/2020   07h30    Colo Colo vs Jorge Wilstermann

21/10/2020   07h30    CA Penarol vs Atl. Paranaense/PR

21/10/2020   07h30    Sao Paulo/SP vs Binacional

21/10/2020   07h30    River Plate vs LDU Quito

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

21/10/2020   02h45    Nottingham Forest vs Rotherham Utd

21/10/2020   02h45    Bristol City vs Middlesbrough

21/10/2020   02h45    Coventry vs Swansea City

21/10/2020   02h45    Millwall vs Luton Town

21/10/2020   02h45    Norwich vs Birmingham

21/10/2020   03h00    Reading vs Wycombe

Lịch thi đấu League One

21/10/2020   02h45    Lincoln vs Plymouth Argyle

21/10/2020   02h45    Shrewsbury vs Bristol Rovers

21/10/2020   02h45    Accrington vs Fleetwood Town

21/10/2020   02h45    Blackpool vs Charlton Athletic

21/10/2020   02h45    Burton Albion vs Rochdale

21/10/2020   02h45    Gillingham vs Portsmouth

21/10/2020   02h45    Hull City vs Wimbledon

21/10/2020   02h45    Northampton vs Swindon

21/10/2020   02h45    Oxford Utd vs Milton Keynes Dons

21/10/2020   02h45    Sunderland vs Crewe Alexandra

21/10/2020   02h45    Wigan vs Peterborough Utd

21/10/2020   03h00    Doncaster Rovers vs Ipswich

Lịch thi đấu League Two

21/10/2020   02h45    Tranmere Rovers vs Leyton Orient

21/10/2020   02h45    Morecambe vs Mansfield

21/10/2020   02h45    Salford City vs Southend

21/10/2020   02h45    Cambridge Utd vs Port Vale

21/10/2020   02h45    Barrow vs Bolton

21/10/2020   02h45    Exeter City vs Crawley Town

21/10/2020   02h45    Bradford City vs Walsall

21/10/2020   02h45    Cheltenham vs Scunthorpe Utd

21/10/2020   02h45    Colchester Utd vs Forest Green

21/10/2020   02h45    Grimsby vs Harrogate Town

21/10/2020   02h45    Oldham vs Carlisle

21/10/2020   02h45    Stevenage vs Newport

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

20/10/2020   21h00    Venezia vs Pescara

20/10/2020   21h00    Frosinone vs Virtus Entella

20/10/2020   21h00    Pisa vs Monza

20/10/2020   21h00    Ascoli vs Reggiana

20/10/2020   21h00    Chievo vs Brescia

20/10/2020   21h00    Cittadella vs Pordenone

20/10/2020   21h00    Empoli vs SPAL 1907

20/10/2020   21h00    Vicenza vs Salernitana

20/10/2020   21h00    Reggina vs Cosenza

20/10/2020   21h00    Lecce vs Cremonese

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

20/10/2020   20h00    Vik.Koln vs Bayern Munich II

20/10/2020   20h00    Munchen 1860 vs Saarbrucken

20/10/2020   20h00    Uerdingen vs Wehen

20/10/2020   20h00    Turkgucu-Ataspor vs Lubeck

20/10/2020   20h00    Verl vs Magdeburg

20/10/2020   20h00    Waldhof Man. vs Hansa Rostock

20/10/2020   20h00    Hallescher vs Meppen

20/10/2020   20h00    Dynamo Dresden vs Zwickau

20/10/2020   20h00    Kaiserslautern vs Ingolstadt

20/10/2020   20h00    Unterhaching vs Duisburg

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam

21/10/2020   01h00    Hoffenheim II vs SSV Ulm

21/10/2020   01h00    Mainz II vs Stadtallendorf

21/10/2020   01h00    Koblenz vs Pirmasens

21/10/2020   01h00    Astoria Walldorf vs Homburg

21/10/2020   01h00    TSV Steinbach vs Freiburg II

21/10/2020   01h00    Aalen vs Hessen Kassel

21/10/2020   01h00    FSV Frankfurt vs Elversberg

21/10/2020   01h00    Sonnenhof vs Stuttgart II

21/10/2020   01h00    Bahlinger vs TSV Schott Mainz

21/10/2020   01h00    Offenbach vs Giessen

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

21/10/2020   00h30    Chaves vs UD Oliveirense

21/10/2020   02h30    Estoril vs Feirense

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

20/10/2020   23h45    PSV Eindhoven U21 vs NEC Nijmegen

20/10/2020   23h45    NAC Breda vs Cambuur

21/10/2020   02h00    TOP Oss vs Den Bosch

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

20/10/2020   21h30    Lok. Plovdiv vs Arda Kardzhali

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

20/10/2020   23h45    Finn Harps vs Shamrock Rovers

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

20/10/2020   22h00    Banga vs Zalgiris

21/10/2020   00h00    Suduva vs Kauno Zalgiris

Lịch thi đấu Cúp Lithuania

20/10/2020   22h00    FK Panevezys vs FK Riteriai

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20/10/2020   23h00    Tarxien Rainbows vs Santa Lucia FC

20/10/2020   23h00    Lija Athletic vs Gzira Utd

21/10/2020   03h15    Zejtun vs Balzan

21/10/2020   03h15    Hamrun Spartans vs Birkirkara

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

20/10/2020   22h30    MuSa Pori vs VPS Vaasa

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

21/10/2020   01h00    Stade L. Ouchy vs Chiasso

21/10/2020   01h00    Neuchatel Xamax vs Wil 1900

21/10/2020   01h00    Thun vs Winterthur

21/10/2020   01h30    SC Kriens vs Grasshoppers

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

20/10/2020   21h40    Salmiya vs Khaitan

20/10/2020   21h40    Al Kuwait vs Al Shabab (KUW)

21/10/2020   00h55    Yarmouk (KUW) vs Tadamon (KUW)

21/10/2020   00h55    Burgan SC vs Al Qadsia

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

20/10/2020   17h00    SHB Đà Nẵng vs SL Nghệ An

20/10/2020   17h00    Hải Phòng vs Thanh Hóa

20/10/2020   17h00    Quảng Nam vs Nam Định

20/10/2020   18h00    Than Quảng Ninh vs HA Gia Lai

20/10/2020   19h15    Hà Nội FC vs HL Hà Tĩnh

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

21/10/2020   02h00    Operario/PR vs Cruzeiro/MG

21/10/2020   02h00    CSA/AL vs Botafogo/SP

21/10/2020   02h00    Cuiaba/MT vs Parana/PR

21/10/2020   02h00    Vitoria/BA vs Guarani/SP

21/10/2020   02h00    Oeste/SP vs Nautico/PE

21/10/2020   02h00    America/MG vs Brasil Pelotas/RS

21/10/2020   02h00    Sampaio Correa/MA vs Confianca/SE

21/10/2020   02h00    Figueirense/SC vs CRB/AL

21/10/2020   02h00    Juventude/RS vs Avai/SC

21/10/2020   02h00    Ponte Preta/SP vs Chapecoense

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

20/10/2020   22h00    Iquique vs La Serena

21/10/2020   00h30    U. La Calera vs Huachipato

21/10/2020   03h00    O Higgins vs Curico Unido

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

21/10/2020   05h00    Dep.Guaira vs Trujillanos

21/10/2020   08h00    Dep.Lara vs Puerto Cabello

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

21/10/2020   08h37    Nashville FC vs Dallas

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

21/10/2020   06h00    Tepatitlan FC vs Atlante

21/10/2020   08h05    Morelia vs Mineros de Zac.

21/10/2020   10h05    Tampico Madero vs Pumas Tabasco

Bài viết cùng chuyên mục