Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/10/2019 rạng sáng ngày 21/10/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM. Hôm nay sẽ có trận đấu giữa 2 CLB Sassuolo vs Inter Milan trong khuôn khổ VĐQG Italia, vòng 8. Ngoài ra, người hâm mộ cũng không nên bỏ qua trận đấu rất đáng chú ý giữa Espanyol vs Villarreal hay Atletico/PR vs Palmeiras/SP.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/10/2019 rạng sáng ngày 21/10/2019
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/10/2019 rạng sáng ngày 21/10/2019

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Châu Âu

20/10/2019 – 18h59 – U17 Áo vs U17 Bulgaria  

20/10/2019 – 18h59 – U17 Na Uy vs U17 Malta    

Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu

20/10/2019 – 17h00 – Séc U17 Nữ vs Georgia U17 Nữ   

20/10/2019 – 17h00 – Phần Lan U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ   

20/10/2019 – 18h30 – Scotland U17 Nữ vs Italia U17 Nữ   

20/10/2019 – 18h30 – Montenegro U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ   

20/10/2019 – 20h00 – Na Uy U17 Nữ vs Azerbaijan U17 Nữ   

20/10/2019 – 22h00 – Slovakia U17 Nữ vs Áo U17 Nữ   

20/10/2019 – 22h00 – Ukraina U17 Nữ vs Serbia U17 Nữ       

20/10/2019 – 23h30 – Slovenia U17 Nữ vs Đảo Faroe U17 Nữ   

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

20/10/2019 – 22h30 – Man Utd vs Liverpool 

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

20/10/2019 – 20h00 – Wigan vs Nottingham Forest        

Lịch thi đấu League One

20/10/2019 – 18h00 – Accrington vs Ipswich 

Lịch thi đấu U23 Anh

20/10/2019 – 20h00 – U23 Liverpool vs U23 Wolves     

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

20/10/2019 – 17h00 – Alaves vs Celta Vigo 

20/10/2019 – 19h00 – Real Sociedad vs Real Betis 

20/10/2019 – 21h00 – Espanyol vs Villarreal 

20/10/2019 – 23h30 – Athletic Bilbao vs Valladolid 

21/10/2019 – 2h00 – Sevilla vs Levante 

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

20/10/2019 – 17h00 – Fuenlabrada vs Albacete                

20/10/2019 – 21h00 – Deportivo vs Malaga 

20/10/2019 – 23h00 – Real Oviedo vs Girona                  

20/10/2019 – 23h00 – Tenerife vs Racing Santander 

21/10/2019 – 2h00 – Zaragoza vs Mirandes   

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

20/10/2019 – 17h00 – Ejea vs Valencia B 

20/10/2019 – 17h00 – AE Prat vs Castellon 

20/10/2019 – 17h00 – CP Villarrobledo vs Sevilla B   

20/10/2019 – 17h00 – Sporting Gijon B vs Real Oviedo B   

20/10/2019 – 17h00 – S.S. Reyes vs Celta Vigo II   

20/10/2019 – 17h00 – UCAM Murcia vs Badajoz   

20/10/2019 – 17h00 – Rayo Majada. vs UD Melilla   

20/10/2019 – 17h00 – Inter de Madrid vs Pena Deportiva   

20/10/2019 – 17h00 – Ibiza-Eivissa vs Atl. Baleares   

20/10/2019 – 18h00 – Las Palmas Atl. vs Las Rozas CF   

20/10/2019 – 21h30 – Tudelano vs Guijuelo   

20/10/2019 – 22h00 – Badalona vs UE Olot   

20/10/2019 – 22h00 – Linense vs Granada II   

20/10/2019 – 22h00 – Pontevedra vs Getafe B   

20/10/2019 – 22h00 – Haro Deportivo vs Real Sociedad B   

20/10/2019 – 22h00 – Union Langreo vs Marino de Luanco   

20/10/2019 – 22h00 – Orihuela vs Andorra FC   

20/10/2019 – 22h00 – CD Calahorra vs Barakaldo   

20/10/2019 – 22h00 – CF Salmantino vs Izarra   

20/10/2019 – 22h00 – Racing Ferrol vs Atletico Madrid B   

20/10/2019 – 22h30 – Atl. Sanluqueno  vs Villarrubia CF   

20/10/2019 – 22h30 – Sabadell vs Espanyol B   

20/10/2019 – 23h00 – San Fernando vs Algeciras   

20/10/2019 – 23h00 – Coruxo vs Real Madrid B   

20/10/2019 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Leioa   

20/10/2019 – 23h00 – Merida vs Yeclano Dep.   

20/10/2019 – 23h00 – Cartagena vs Cordoba   

20/10/2019 – 23h00 – Talavera vs Cadiz B   

20/10/2019 – 23h00 – Marbella vs Recreativo Huelva   

20/10/2019 – 23h00 – Don Benito vs Murcia   

20/10/2019 – 23h00 – Gimnastic vs Alaves   

21/10/2019 – 00h00 – Hercules CF vs Ebro   

Lịch thi đấu VĐQG Italia

20/10/2019 – 17h30 – Sampdoria vs Roma    

20/10/2019 – 20h00 – Sassuolo vs Inter Milan                 

20/10/2019 – 20h00 – Cagliari vs SPAL 1907        

20/10/2019 – 20h00 – Udinese vs Torino       

20/10/2019 – 23h00 – Parma vs Genoa 

21/10/2019 – 1h45 – AC Milan vs Lecce                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

20/10/2019 – 20h00 – Pisa vs Crotone 

20/10/2019 – 20h00 – Chievo vs Ascoli                  

21/10/2019 – 2h00 – Empoli vs Cremonese   

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20/10/2019 – 20h00 – Como vs Pontedera     

20/10/2019 – 20h00 – Novara vs Carrarese    

20/10/2019 – 20h00 – Pistoiese vs Giana Erminio 

20/10/2019 – 20h00 – SS Monopoli vs Reggina               

20/10/2019 – 20h00 – Vibonese vs Catania   

20/10/2019 – 20h00 – Imolese Calcio vs Feralpisalo

20/10/2019 – 20h00 – Sicula Leonzio vs FC Rieti   

20/10/2019 – 20h00 – AS Bisceglie vs Ternana      

20/10/2019 – 20h00 – Gozzano vs US Olbia 

20/10/2019 – 20h00 – Pergolettese vs Siena 

20/10/2019 – 20h00 – Avellino vs Bari                    

20/10/2019 – 20h00 – Rimini vs Cesena        

20/10/2019 – 20h00 – Triestina vs Padova

20/10/2019 – 22h30 – Catanzaro vs Potenza SC     

20/10/2019 – 22h30 – Teramo vs Paganese    

20/10/2019 – 22h30 – Cavese vs Casertana    

20/10/2019 – 22h30 – Juventus U23 vs AC Renate 

20/10/2019 – 22h30 – Pesaro vs Piacenza 

20/10/2019 – 22h30 – Albinoleffe vs Lecco   

20/10/2019 – 22h30 – Carpi vs Fano              

20/10/2019 – 22h30 – Vicenza vs Reggiana   

Lịch thi đấu VĐQG Đức

20/10/2019 – 20h30 – FC Koln vs Paderborn 07              

20/10/2019 – 23h00 – Hoffenheim vs Schalke 04   

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

20/10/2019 – 18h30 – Bochum vs Karlsruher                   

20/10/2019 – 18h30 – Hannover 96 vs Osnabruck 

20/10/2019 – 18h30 – Stuttgart vs Holstein Kiel     

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

20/10/2019 – 18h00 – Zwickau vs Bayern Munich II                

20/10/2019 – 19h00 – CZ Jena vs Wurzburger

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc

20/10/2019 – 19h00 – Havelse vs Lubeck      

20/10/2019 – 19h00 – Altona 93 vs Oldenburg 1987      

20/10/2019 – 19h00 – St. Pauli II vs Hannoverscher SC

20/10/2019 – 19h00 – Holstein Kiel II vs Wolfsburg II 

20/10/2019 – 20h00 – Hansa Luneburg vs Rehden

21/10/2019 – 1h00 – Weiche Flensburg vs Heider SV   

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Đông Bắc

20/10/2019 – 18h30 – Hertha Berlin II vs Union Furstenwalde

20/10/2019 – 18h30 – E.Cottbus vs C. Leipzig       

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

20/10/2019 – 20h00 – Bordeaux vs Saint Etienne

20/10/2019 – 22h00 – Monaco vs Rennes 

21/10/2019 – 2h00 – Marseille vs Strasbourg 

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

20/10/2019 – 18h15 – Hearts vs Rangers                 

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

20/10/2019 – 17h15 – Feyenoord vs Heracles Almelo

20/10/2019 – 19h30 – Emmen vs Fortuna Sittard 

20/10/2019 – 19h30 – Zwolle vs ADO Den Haag   

20/10/2019 – 21h45 – Groningen vs Sparta Rotterdam 

Lịch thi đấu VĐQG Nga

20/10/2019 – 15h30 – FK Orenburg vs Krylya Sovetov 

20/10/2019 – 18h00 – Ufa vs Cska Moscow 

20/10/2019 – 20h30 – Arsenal-Tula vs PFC Sochi 

20/10/2019 – 23h00 – Din. Moscow vs Krasnodar                    

Lịch thi đấu U21 Nga

20/10/2019 – 12h00 – Ufa U21 vs CSKA Mos. U21   

20/10/2019 – 17h00 – Din. Moscow U21 vs Krasnodar U21    

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

20/10/2019 – 18h00 – Alashkert vs Lori Vanadzor 

20/10/2019 – 20h30 – Pyunik vs Banants   

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

20/10/2019 – 20h00 – Neftchi Baku vs Zire IK   

20/10/2019 – 22h30 – Səbail FK vs Sumqayit   

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

20/10/2019 – 20h00 – Arka Gdynia vs Lechia GD  

20/10/2019 – 22h30 – Gornik Zabrze vs LKS Lodz

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

20/10/2019 – 20h00 – Nieciecza vs GKS Belchatow 

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

20/10/2019 – 18h30 – Torpedo Zhodino vs Isloch   

20/10/2019 – 21h00 – Dnepr Mogilev vs Shakhter Soligo.   

20/10/2019 – 23h00 – Dinamo Brest vs FK Slutsk   

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary

20/10/2019 – 21h45 – Lok. Plovdiv vs Cska Sofia   

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

20/10/2019 – 19h30 – KV Mechelen vs Antwerpen 

20/10/2019 – 23h00 – Anderlecht vs Sint Truiden

21/10/2019 – 1h00 – Cercle Brugge vs Charleroi    

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

20/10/2019 – 21h00 – Lommel vs OH Leuven        

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

20/10/2019 – 20h00 – Inter Zapresic vs NK Osijek 

20/10/2019 – 22h30 – Lok. Zagreb vs Hajduk Split         

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

20/10/2019 – 17h00 – Tammeka Tartu vs Tulevik Viljandi    

20/10/2019 – 19h00 – Nomme Kalju vs Flora Tallinn   

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

20/10/2019 – 18h00 – Chikhura Sach. vs FC Rustavi   

20/10/2019 – 20h00 – Wit Georgia vs Sioni Bolnisi   

20/10/2019 – 22h00 – Dila Gori vs Dinamo Batumi   

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

20/10/2019 – 20h45 – Panionios vs Asteras Tripolis       

20/10/2019 – 21h00 – Xanthi vs Aris Salonica 

20/10/2019 – 22h00 – PAOK vs Lamia FC              

20/10/2019 – 23h30 – AEK Athens vs Volos NFC

21/10/2019 – 00h00 – Atromitos vs Panathinaikos

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

20/10/2019 – 15h00 – Tobol Kostanay vs Ordabasy   

20/10/2019 – 17h00 – FK Taraz vs Shakhter Kar. 

20/10/2019 – 18h00 – Aktobe vs Okzhetpes   

20/10/2019 – 21h00 – Astana vs Kairat Almaty   

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

20/10/2019 – 18h00 – Spartaks Jurmala vs METTA/LU Riga   

20/10/2019 – 21h00 – FK Liepaja vs Valmiera / BSS   

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

20/10/2019 – 20h30 – Rodange 91 vs Victoria Rosport   

20/10/2019 – 21h00 – Etzella Ettelbruc vs UT Petange 

20/10/2019 – 21h00 – Mondorf-les. vs RFCU Luxemburg   

20/10/2019 – 21h00 – UNA Strassen vs Jeunesse Esch   

20/10/2019 – 21h00 – BB Muhlenbach vs Hostert   

20/10/2019 – 21h00 – Fola Esch vs Dudelange       

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20/10/2019 – 20h00 – Gudja United vs Valletta   

20/10/2019 – 22h15 – Tarxien Rainbows vs Balzan   

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

20/10/2019 – 17h00 – Codru Lozova FC vs Speranta   

20/10/2019 – 18h00 – Sfintul Gheorghe vs Petrocub   

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

20/10/2019 – 23h00 – Molde vs Haugesund 

20/10/2019 – 23h00 – Stromsgodset vs Lillestrom           

20/10/2019 – 23h00 – Ranheim IL vs Odd Grenland                 

20/10/2019 – 23h00 – Viking vs Tromso       

21/10/2019 – 1h00 – Sarpsborg vs Brann                

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

20/10/2019 – 20h00 – Nest-Sotra vs Sandnes Ulf   

20/10/2019 – 20h00 – Strommen vs Raufoss IL               

20/10/2019 – 23h00 – Start Kristiansand vs KFUM Oslo 

20/10/2019 – 23h00 – Sandefjord vs Notodden FK

20/10/2019 – 23h00 – Skeid Fotball vs Ullensaker/Kisa

20/10/2019 – 23h00 – Sogndal vs FK Jerv     

20/10/2019 – 23h00 – Tromsdalen vs Aalesund      

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

20/10/2019 – 18h00 – Haka vs Mypa             

20/10/2019 – 18h00 – Jaro vs AC Kajaani     

20/10/2019 – 18h00 – TPS Turku vs MuSa Pori    

20/10/2019 – 18h00 – TPV Tampere vs KTP Kotka 

20/10/2019 – 18h00 – EIF Ekenas vs AC Oulu       

Lịch thi đấu VĐQG Romania

20/10/2019 – 19h30 – Aca. Clinceni  vs Viitorul C.

20/10/2019 – 21h45 – Sepsi OSK  vs Astra Giurgiu         

21/10/2019 – 00h30 – Chindia Targoviste  vs Steaua Bucuresti         

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

20/10/2019 – 22h00 – Trencin vs Senica   

20/10/2019 – 23h00 – Dunajska Stred vs Zlate Moravce   

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

20/10/2019 – 19h30 – Tabor Sezana vs Maribor   

20/10/2019 – 21h30 – Aluminij vs NK Bravo   

Lịch thi đấu VĐQG Séc

20/10/2019 – 20h30 – Bohemians 1905 vs Opava 

20/10/2019 – 20h30 – Vik.Plzen vs Banik Ostrava

20/10/2019 – 20h30 – MFk Karvina vs Slovacko

20/10/2019 – 23h00 – Teplice vs Sparta Praha 

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

20/10/2019 – 20h30 – Sellier&Bellot Vlasim vs Hradec Kralove   

Lịch thi đấu VĐQG Síp

20/10/2019 – 21h00 – EN Paralimni vs Nea Salamina   

20/10/2019 – 22h00 – Anorthosis vs Omonia Nicosia   

20/10/2019 – 23h00 – Olympiakos Nic. vs Pafos FC   

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

21/10/2019 – 00h00 – Ankaragucu vs Besiktas                 

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

20/10/2019 – 18h00 – Keciorengucu vs Balikesirspor   

20/10/2019 – 20h30 – Boluspor vs Giresunspor   

20/10/2019 – 23h00 – Altinordu SK vs Altay   

20/10/2019 – 23h00 – Adanaspor vs Istanbulspor AS   

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

20/10/2019 – 21h00 – Luzern vs Sion   

20/10/2019 – 21h00 – Servette vs St. Gallen 

20/10/2019 – 21h00 – Lugano vs Zurich        

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20/10/2019 – 20h00 – Hammarby vs Malmo           

20/10/2019 – 20h00 – Falkenbergs vs AIK Solna 

20/10/2019 – 22h30 – Norrkoping vs Kalmar         

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

20/10/2019 – 20h00 – Brage vs Jonkopings 

20/10/2019 – 22h30 – Norrby vs Trelleborgs

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

20/10/2019 – 18h00 – FC Mariupol vs Dnipro   

20/10/2019 – 21h00 – Dinamo Kiev vs PFK Aleksandriya 

20/10/2019 – 23h30 – Olimpik Donetsk vs Vorskla   

Lịch thi đấu VĐQG Áo

20/10/2019 – 19h30 – St.Polten vs Austria Wien 

20/10/2019 – 19h30 – Wattens vs Hartberg    

20/10/2019 – 22h00 – Rapid Wien vs Wolfsberger AC

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

20/10/2019 – 15h30 – Kapfenberg vs Grazer AK

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

20/10/2019 – 17h00 – AC Horsens vs Hobro I.K.

20/10/2019 – 19h00 – Aarhus AGF vs Silkeborg IF        

20/10/2019 – 19h00 – Sonderjyske vs Nordsjaelland      

20/10/2019 – 21h00 – Kobenhavn vs Esbjerg FB   

20/10/2019 – 23h00 – Lyngby vs Brondby 

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

20/10/2019 – 18h45 – Naestved BK vs Skive IK

20/10/2019 – 19h00 – Nykobing vs Fredericia        

20/10/2019 – 19h00 – HB Koge vs Roskilde           

Lịch thi đấu VĐQG Australia

20/10/2019 – 12h00 – Melbourne City vs Adelaide Utd 

20/10/2019 – 14h00 – Sydney FC vs Wellington Phoenix 

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

20/10/2019 – 12h00 – Tochigi SC vs Ryukyu                  

20/10/2019 – 12h00 – JEF United Chiba vs Kashiwa Reysol 

20/10/2019 – 12h00 – Mito Hollyhock vs Machida Zelvia 

20/10/2019 – 12h00 – FC Gifu vs Ehime FC                    

20/10/2019 – 12h00 – Okayama vs V-Varen Nagasaki

20/10/2019 – 12h00 – Kagoshima vs Renofa Yamaguchi 

20/10/2019 – 12h00 – Zweigen Kan. vs Montedio Yama.

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

20/10/2019 – 11h00 – Yokohama SCC vs Grulla Morioka   

20/10/2019 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Nagano Parceiro   

20/10/2019 – 11h00 – Azul Claro Numazu vs Giravanz Kita.   

20/10/2019 – 11h00 – FC Tokyo U23 vs Sagamihara   

20/10/2019 – 11h00 – Roas. Kumamoto vs Fujieda MYFC   

20/10/2019 – 11h00 – Kataller Toyama vs Cerezo Osaka U23   

20/10/2019 – 11h00 – Gainare Tottori vs Thespa Kusatsu   

20/10/2019 – 11h00 – Kamatamare San. vs Gamba Osaka U23   

Lịch thi đấu Japan Football League

20/10/2019 – 11h00 – FC Imabari vs Sony Sendai   

20/10/2019 – 11h00 – Maruyasu Okazaki vs Tegevajaro Miyazaki    

20/10/2019 – 11h00 – Veertien Kuwana vs Honda FC   

20/10/2019 – 11h00 – FC Osaka vs Tokyo Musashino   

20/10/2019 – 11h00 – Matsue City vs Biwako Seikei      

20/10/2019 – 11h00 – Reinmeer Aomori vs Ryutsu Keizai   

Lịch thi đấu Nữ Nhật

20/10/2019 – 11h00 – Vegalta Sendai Nữ vs Nittaidai FIELDS (W)   

20/10/2019 – 11h00 – Alb. Niigata Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ   

20/10/2019 – 13h00 – NTV Beleza Nữ vs INAC Leonessa Nữ   

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

20/10/2019 – 12h00 – Gangwon vs FC Seoul         

20/10/2019 – 14h00 – Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers    

20/10/2019 – 16h00 – Daegu vs Ulsan Hyundai 

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

20/10/2019 – 11h00 – Busan I’Park vs Ansan Greeners   

20/10/2019 – 13h00 – Suwon FC vs Seoul E-Land   

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

20/10/2019 – 14h30 – Tianjin Teda vs Beijing Renhe     

20/10/2019 – 18h35 – Jiangsu Suning vs Hebei CFLD

20/10/2019 – 18h35 – Sh. Shenhua vs Dalian Yifang 

20/10/2019 – 18h35 – Henan Jianye vs Chongqing Lifan

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

20/10/2019 – 14h30 – Shaanxi Changan vs Changchun Yatai           

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

20/10/2019 – 22h25 – Abha vs Al Feiha   

21/10/2019 – 00h00 – Al Faisaly (KSA) vs Hazm   

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

20/10/2019 – 14h30 – Happy Valley  vs Pegasus   

20/10/2019 – 14h30 – Lee Man FC vs HK Ranger   

20/10/2019 – 17h30 – Eastern AA vs Southern District   

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

20/10/2019 – 15h30 – Semen Padang vs Madura United FC   

20/10/2019 – 18h30 – PSM Makassar vs Persija Jakarta   

20/10/2019 – 18h30 – Persipura vs Arema Indonesia   

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

20/10/2019 – 23h00 – Salmiya vs Kazma   

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

20/10/2019 – 21h25 – Umm salal vs Al Duhail SC   

20/10/2019 – 23h35 – Al Arabi (QAT) vs Al Garrafa   

Lịch thi đấu U21 Viet Nam

20/10/2019 – 16h00 – U21Phố Hiến vs U21Hà Nội T&T  

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

20/10/2019 – 21h00 – Aldosivi vs Defensa YJ        

20/10/2019 – 23h15 – Gimnasia LP vs Union Santa Fe   

21/10/2019 – 1h30 – CA Huracan vs San Lorenzo 

21/10/2019 – 3h45 – Rosario Central vs Velez Sarsfield 

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

20/10/2019 – 21h00 – Guillermo vs CA Mitre Salta   

21/10/2019 – 1h30 – Atletico Atlanta vs San Martin SJ   

21/10/2019 – 3h00 – San Martin Tucuman vs Atletico Rafaela   

21/10/2019 – 4h00 – Instituto vs All Boys   

21/10/2019 – 4h00 – Almagro vs Quilmes   

21/10/2019 – 4h30 – Ind.Rivadavia vs Agropecuario AAC      

21/10/2019 – 5h00 – Villa Dalmine vs Def.Belgrano   

21/10/2019 – 6h00 – Sarmiento Junin vs Tigre   

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

21/10/2019 – 3h00 – Atletico/PR vs Palmeiras/SP  

21/10/2019 – 3h00 – Atl. Mineiro/MG vs Santos/SP                 

21/10/2019 – 3h00 – Bahia/BA vs Ceara/CE 

21/10/2019 – 3h00 – Chapecoense vs Goias/GO     

21/10/2019 – 3h00 – Botafogo/RJ vs CSA/AL        

21/10/2019 – 3h00 – Corinthians/SP vs Cruzeiro/MG

21/10/2019 – 3h00 – Flamengo/RJ vs Fluminense/RJ

21/10/2019 – 3h00 – Fortaleza/CE vs Gremio/RS   

21/10/2019 – 3h00 – Internacional/RS vs Vasco DG/RJ

21/10/2019 – 3h00 – Sao Paulo/SP vs Avai/SC 

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

21/10/2019 – 2h00 – Brasil Pelotas/RS vs SC Recife/PE          

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

20/10/2019 – 23h00 – Univ. Catolica vs Colo Colo         

21/10/2019 – 2h30 – Iquique vs Huachipato           

21/10/2019 – 5h00 – Coquimbo Unido vs O Higgins      

21/10/2019 – 7h30 – Curico Unido vs Antofagasta                    

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

21/10/2019 – 3h15 – Rionegro Águilas vs Deportivo Cali   

21/10/2019 – 5h00 – Santa Fe vs Union Magdalena   

21/10/2019 – 7h45 – Inde.Medellin vs Alianza Petrolera   

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

20/10/2019 – 22h00 – Macara vs Dep.Cuenca   

20/10/2019 – 22h00 – Tecnico Uni. vs Mushuc Runa      

20/10/2019 – 22h00 – Independiente JT vs SD Aucas     

20/10/2019 – 22h00 – Guayaquil City vs Nacional Quito   

20/10/2019 – 22h00 – America Quito vs Fuerza Amarilla SC   

20/10/2019 – 22h00 – Barcelona SC vs Emelec   

20/10/2019 – 22h00 – LDU Quito vs Delfin SC   

21/10/2019 – 00h00 – America Quito vs Fuerza Amarilla SC   

21/10/2019 – 2h15 – LDU Quito vs Delfin SC   

21/10/2019 – 5h00 – Barcelona SC vs Emelec   

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

21/10/2019 – 2h00 – Sol de America vs Sportivo Luqueno   

21/10/2019 – 2h00 – General Diaz vs Deportivo Capiata   

21/10/2019 – 2h00 – CS San Lorenzo vs Deportivo Santani   

21/10/2019 – 2h00 – Olimpia Asuncion vs Libertad   

21/10/2019 – 2h00 – Guarani CA vs Cerro Porteno   

21/10/2019 – 2h00 – Nacional vs River Plate (PAR)   

21/10/2019 – 3h45 – Cerro Porteno vs CS San Lorenzo   

21/10/2019 – 5h45 – Sportivo Luqueno vs Guarani CA   

Lịch thi đấu VĐQG Peru

21/10/2019 – 3h00 – Ayacucho FC vs DU Comercio       

21/10/2019 – 3h00 – Sport Boys vs Uni.San Martin   

21/10/2019 – 3h00 – Cesar Vallejo vs Universitario   

21/10/2019 – 3h00 – Sporting Cristal vs Molinos El Pirata      

21/10/2019 – 3h00 – Dep. Municipal vs UTC Cajamarca   

21/10/2019 – 3h00 – Academia Cantolao vs Real Garcilaso     

21/10/2019 – 3h00 – Alianza Lima vs Carlos A. Mannucci   

21/10/2019 – 3h00 – Binacional vs Alianza Huanuco   

21/10/2019 – 3h00 – Sport Huancayo vs Melgar   

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

21/10/2019 – 2h00 – Cerro Largo vs Liverpool P. (URU)    

21/10/2019 – 2h00 – CA Juventud vs Liverpool P. (URU)   

21/10/2019 – 2h00 – Cerro Montevideo vs CA Fenix   

21/10/2019 – 2h00 – Wanderers vs CA Juventud   

21/10/2019 – 2h00 – Rampla Juniors vs Wanderers 

21/10/2019 – 2h00 – Plaza Colonia vs CA Progreso   

21/10/2019 – 2h00 – Boston River vs Defensor SC   

21/10/2019 – 2h00 – Danubio vs CA Penarol   

21/10/2019 – 2h00 – Defensor SC vs Racing Club Mdeo   

21/10/2019 – 2h00 – CA River Plate (URU) vs Cerro Largo     

21/10/2019 – 2h00 – CA River Plate (URU) vs Nacional Montevideo   

21/10/2019 – 2h00 – Racing Club Mdeo vs Rampla Juniors   

21/10/2019 – 4h00 – CA Penarol vs Boston River   

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

21/10/2019 – 3h00 – Zulia FC vs LALA FC   

21/10/2019 – 3h00 – Estu.Merida vs Carabobo   

21/10/2019 – 3h00 – Mineros Guayana vs Atl.Venezuela   

21/10/2019 – 3h00 – Trujillanos vs Dep.Guaira   

21/10/2019 – 4h00 – Dep.Tachira vs Zamora Barinas   

21/10/2019 – 4h00 – Caracas vs Portuguesa   

21/10/2019 – 5h00 – Puerto Cabello vs Llaneros Guanare        

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

21/10/2019 – 2h00 – Philadelphia Union vs New York RB 

21/10/2019 – 7h30 – Minnesota Utd vs LA Galaxy          

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

21/10/2019 – 4h30 – Birmingham Legion vs Pittsburgh R.   

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

21/10/2019 – 00h00 – Pumas UNAM vs Club Leon        

21/10/2019 – 5h00 – San Luis vs Queretaro            

21/10/2019 – 7h00 – Monterrey vs Chivas Guad.

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

21/10/2019 – 00h00 – Celaya vs Univ de Colima 

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

21/10/2019 – 3h00 – Santos Guapiles vs Alajuelense   

21/10/2019 – 3h00 – Universidad CR vs Perez Zeledon   

21/10/2019 – 3h00 – Municipal Grecia vs Cartagines   

21/10/2019 – 3h00 – Jicaral Sercoba vs Guadalupe FC   

21/10/2019 – 3h00 – Dep. Saprissa vs Limon 

21/10/2019 – 3h00 – Herediano vs San Carlos   

Lịch thi đấu VĐQG Algeria

20/10/2019 – 22h00 – MC Alger vs Hussein Dey   

20/10/2019 – 22h00 – ASO Chlef vs CA BB Arreridj   

20/10/2019 – 22h00 – CR Belouizdad vs MC Oran         

20/10/2019 – 22h00 – ES Setif vs JS Saoura   

20/10/2019 – 22h00 – ES Setif vs ASO Chlef   

20/10/2019 – 22h00 – CS Constantine vs JS Kabylie   

20/10/2019 – 22h00 – CS Constantine vs MC Alger   

20/10/2019 – 22h00 – USM Alger vs CA BB Arreridj   

20/10/2019 – 22h00 – USM Bel Abbes vs CR Belouizdad   

20/10/2019 – 22h00 – JS Saoura vs NC Magra   

20/10/2019 – 22h00 – MC Oran vs Paradou AC   

20/10/2019 – 22h00 – Ain M’lila vs US Biskra 

Bài viết cùng chuyên mục