Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 2/11/2020 rạng sáng ngày 3/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, ngày mai được cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất tại TRUOCTRAN.COM.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 2/11/2020 rạng sáng ngày 3/11/2020
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 2/11/2020 rạng sáng ngày 3/11/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

3/11/2020   00h30       Fulham vs West Brom

3/11/2020   03h00       Leeds Utd vs Leicester City

Lịch thi đấu U23 Anh

2/11/2020   19h00       West Brom U23 vs Burnley U23

2/11/2020   21h00       Wolves U23 vs Fulham U23

3/11/2020   02h00       Derby County U23 vs West Ham U23

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

3/11/2020   03h00       Villarreal vs Valladolid

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

2/11/2020   22h00       UD Logrones vs Alcorcon

3/11/2020   00h15       Sporting Gijon vs Castellon

3/11/2020   03h00       Malaga vs Espanyol

Lịch thi đấu VĐQG Italia

3/11/2020   02h45       Verona vs Benevento

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

3/11/2020   03h00       Lecce vs Pescara

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

3/11/2020   03h00       Cesena vs Padova

Lịch thi đấu VĐQG Đức

3/11/2020   02h30       Hoffenheim vs Union Berlin

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

3/11/2020   01h00       Kaiserslautern vs Hansa Rostock

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

3/11/2020   02h45       Amiens vs Toulouse

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

3/11/2020   01h45       Braga vs Famalicao

3/11/2020   04h00       Boavista vs Benfica

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

3/11/2020   00h45       AZ Alkmaar U21 vs Telstar

3/11/2020   03h00       PSV Eindhoven U21 vs Cambuur

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

2/11/2020   19h00       FC Noah vs Alashkert

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

3/11/2020   00h00       Warta Poznan vs Legia Wars.

Lịch thi đấu Cúp Ba Lan

3/11/2020   02h00       Znicz Pruszkow vs Lech Poznan

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

2/11/2020   23h00       Botev Vratsa vs Etar

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

3/11/2020   02h45       Zulte-Waregem vs Kortrijk

Lịch thi đấu VĐQG Israel

3/11/2020   01h15       Hap. Beer Sheva vs Bnei Sakhnin

3/11/2020   02h00       Maccabi Haifa vs Maccabi TA

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel

3/11/2020   00h15       Hapoel Acre vs Hapoel Afula

3/11/2020   00h15       Hapoel R. Gan vs H. Petah Tikva

3/11/2020   00h15       INR HaSharon vs Hapoel Umm Al Fahm

3/11/2020   00h15       HR Letzion vs Beitar TA Ramla

3/11/2020   00h15       Ahi Nazareth vs Hapoel Nof HaGalil

3/11/2020   00h15       Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Kfar Shalem

3/11/2020   00h15       Hapoel Iksal vs Kafr Qasim

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

2/11/2020   19h00       FC Floresti vs Zimbru

Lịch thi đấu VĐQG Romania

3/11/2020   02h00       Chindia Targoviste vs Steaua Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

2/11/2020   20h00       NK Bravo vs Domzale

2/11/2020   23h00       Mura vs CM Celje

3/11/2020   02h15       Aluminij vs Maribor

Lịch thi đấu VĐQG Síp

2/11/2020   23h00       Nea Salamina vs Ethnikos Achnas

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

3/11/2020   00h00       Antalyaspor vs Fenerbahce

3/11/2020   00h00       Hatayspor vs Sivasspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

3/11/2020   02h00       Grasshoppers vs Thun

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

3/11/2020   01h00       AIK Solna vs Varbergs BoIS

3/11/2020   01h00       Helsingborg vs Malmo

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

3/11/2020   01h00       Norrby vs Brage

3/11/2020   01h00       GAIS vs Eskilstuna City

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

3/11/2020   01h00       Sonderjyske vs Aarhus AGF

Lịch thi đấu Aus Queensland

2/11/2020   16h30       Olympic FC QLD vs Sunshine Coast

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

2/11/2020   14h30       Shanghai SIPG vs Jiangsu Suning

2/11/2020   14h30       Shijiazhuang YJ vs Shenzhen FC

2/11/2020   14h30       Qingdao Huanghai vs Wuhan Zall

2/11/2020   18h35       Guangzhou Ever. vs Beijing Guoan

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

2/11/2020   21h30       Al Shabab (KUW) vs Khaitan

2/11/2020   21h30       Al Qadsia vs Fahaheel

2/11/2020   23h45       Salmiya vs Yarmouk (KUW)

2/11/2020   23h45       Al Jahra vs Al Sahel

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

2/11/2020   18h00       Mash’al Mubarek vs Lok. Tashkent

2/11/2020   19h00       Bunyodkor vs Buxoro

2/11/2020   20h00       Qyzylqum vs Navbahor

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina

3/11/2020   07h15       Rosario Central vs Godoy Cruz

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

3/11/2020   03h00       Palmeiras/SP vs Atl. Mineiro/MG

3/11/2020   06h00       Gremio/RS vs Bragantino/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

3/11/2020   03h30       Ponte Preta/SP vs Figueirense/SC

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

3/11/2020   06h10       Boyaca Chico vs Atl. Bucaramanga

3/11/2020   08h15       Pereira vs America Cali

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

3/11/2020   03h30       Real Cartagena vs Atletico Huila

3/11/2020   03h30       Dep.Quindio vs Barranquilla

3/11/2020   03h30       Boca Juniors Cali vs Cortulua

3/11/2020   03h30       Llaneros FC vs Tigres(COL)

3/11/2020   03h30       Orsomarso vs Atletico

3/11/2020   03h30       Real San Andres vs Leones FC

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

3/11/2020   06h30       Macara vs Guayaquil City

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

3/11/2020   05h30       Sol de America vs Guairena FC

Lịch thi đấu VĐQG Peru

2/11/2020   23h00       Cusco FC vs Sport Boys

3/11/2020   01h15       Dep. Municipal vs Carlos A. Mannucci

3/11/2020   03h30       Melgar vs Alianza Lima

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

3/11/2020   05h00       Aragua vs Gran Valencia

3/11/2020   07h00       Metropolitano vs Portuguesa

3/11/2020   08h00       Portuguesa vs Metropolitano

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

3/11/2020   10h00       Club Leon vs Santos Laguna

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

3/11/2020   08h00       San Carlos vs Santos Guapiles

Bài viết cùng chuyên mục